kfontinst - en to kn translation catalogue (388 entries)

en: %1 contains the font <b>%2</b>, which is already installed on your system.
kn: %1 ರಲ್ಲಿ <b>%2</b> ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯಿದೆ, ಇದನ್ನು ಈಗಾಗಲೆ ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: %1 duplicate font found. | %1 duplicate fonts found.
kn[0]: %1 ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ನಕಲಿಪ್ರತಿಯು ಕಂಡುಬಂದಿದೆ.
kn[1]: %1 ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ನಕಲಿಪ್ರತಿಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿವೆ.

en: %1 is a bitmap font, and these have been disabled on your system.
kn: %1 ಒಂದು ಬಿಟ್ ಮ್ಯಾಪ್ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯಾಗಿದೆ, ಹಾಗು ನಿಮ್ಮ ಗಣಕದಲ್ಲಿ ಇವುಗಳನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: %1 is not a font.
kn: %1 ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯಲ್ಲ.

en: %2 [1 pixel] | %2 [%1 pixels]
kn[0]: %2 [೧ ಪಿಕ್ಸೆಲ್]
kn[1]: %2 [%1 ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳು]

en: &Main Toolbar
kn: ಮುಖ್ಯ ಉಪಕರಣಪಟ್ಟಿ(&M)

en: 1 Font | %1 Fonts
kn[0]: ೧ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ
kn[1]: %1 ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಗಳು

en: <h3>Cancel?</h3><p>Are you sure you wish to cancel?</p>
kn: <h3>ರದ್ದುಮಾಡಬೇಕೆ?</h3><p>ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿಯೂ ರದ್ದು ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?</p>

en: <h3>Error</h3>
kn: <h3>ದೋಷ</h3>

en: <h3>Finished</h3><p>Please note that any open applications will need to be restarted in order for any changes to be noticed.</p>
kn: <h3>ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ</h3><p>ಮಾಡಲಾದ ಯಾವುದೆ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಕಾರ್ಯರೂಪಕ್ಕೆ ಬರಬೇಕೆಂದರೆ ತೆರೆಯಲಾಗಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಅನ್ವಯಗಳನ್ನು ಮರಳಿ ಆರಂಭಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೆನಪಿಡಿ.</p>

en: <i>%1</i> already exists.
kn: <i>'%1'</i>ಈಗಾಗಲೆ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ.

en: <i>%1</i> contains the font <b>%2</b>, which is already installed on your system.
kn: <i>%1</i> ರಲ್ಲಿ <b>%2</b> ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯಿದೆ, ಇದನ್ನು ಈಗಾಗಲೆ ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: <i>%1</i> does not exist.
kn: <i>%1</i> ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: <i>%1</i> is a bitmap font, and these have been disabled on your system.
kn: <i>%1</i> ಒಂದು ಬಿಟ್ ಮ್ಯಾಪ್ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯಾಗಿದೆ, ಹಾಗು ನಿಮ್ಮ ಗಣಕದಲ್ಲಿ ಇವುಗಳನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: <i>%1</i> is not a font.
kn: <i>%1</i> ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯಾಗಿಲ್ಲ.

en: <p>Do you really want to delete</p><p>'<b>%1</b>'?</p>
kn: <p>ನೀವು</p><p>'<b>%1</b>' ಅನ್ನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಅಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?</p>

en: <p>Do you really want to disable this font contained within group '<b>%2</b>'?</p> | <p>Do you really want to disable these %1 fonts contained within group '<b>%2</b>'?</p>
kn[0]: <p>ನೀವು '<b>%2</b>' ಗುಂಪಿನಲ್ಲಿರುವ ಈ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ನಿಜವಾಗಲೂ ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?</p>
kn[1]: <p>ನೀವು '<b>%2</b>' ಗುಂಪಿನಲ್ಲಿರುವ %1 ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಗಳನ್ನು ನಿಜವಾಗಲೂ ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?</p>

en: <p>Do you really want to disable</p><p>'<b>%1</b>', contained within group '<b>%2</b>'?</p>
kn: <p>ನೀವು '<b>%2</b>' ಗುಂಪಿನಲ್ಲಿರುವ </p><p>'<b>%1</b>' ಅನ್ನು ನಿಜವಾಗಲೂ ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?</p>

en: <p>Do you really want to disable</p><p>'<b>%1</b>'?</p>
kn: <p>ನೀವು ನಿಜವಾಗಲೂ </p><p>'<b>%1</b>' ಅನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?</p>

en: <p>Do you really want to enable this font contained within group '<b>%2</b>'?</p> | <p>Do you really want to enable these %1 fonts contained within group '<b>%2</b>'?</p>
kn[0]: <p>ನೀವು '<b>%2</b>' ಗುಂಪಿನಲ್ಲಿರುವ ಈ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ನಿಜವಾಗಲೂ ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?</p>
kn[1]: <p>ನೀವು '<b>%2</b>' ಗುಂಪಿನಲ್ಲಿರುವ %1 ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಗಳನ್ನು ನಿಜವಾಗಲೂ ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?</p>

en: <p>Do you really want to enable</p><p>'<b>%1</b>', contained within group '<b>%2</b>'?</p>
kn: <p>ನೀವು '<b>%2</b>' ಗುಂಪಿನಲ್ಲಿರುವ </p><p>'<b>%1</b>' ಅನ್ನು ನಿಜವಾಗಲೂ ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?</p>

en: <p>Do you really want to enable</p><p>'<b>%1</b>'?</p>
kn: <p>ನೀವು ನಿಜವಾಗಲೂ </p><p>'<b>%1</b>' ಅನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?</p>

en: <p>Do you really want to remove '<b>%1</b>'?</p><p><i>This will only remove the group, and not the actual fonts.</i></p>
kn: <p>ನೀವು ನಿಜವಾಗಲೂ '<b>%1</b>' ಅನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ? </p><p><i>ಇದು ಕೇವಲ ಗುಂಪನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುತ್ತದೆಯ ವಿನಃ ನಿಜವಾದ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನಲ್ಲ.</i></p>

en: <qt>A group named <b>'%1'</b> already exists.</qt>
kn: <qt><b>'%1'</b> ಎಂಬ ಹೆಸರಿನ ಗುಂಪು ಈಗಾಗಲೆ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ.</qt>

en: Add Fonts
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Add to "%1".
kn: "%1" ಗೆ ಸೇರಿಸು.

en: Administrator
kn: ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ

en: Aegean Numbers
kn: ಎಜಿಯನ್ ಅಂಕೆಗಳು

en: All
kn: ಎಲ್ಲಾ

en: All Characters
kn: ಎಲ್ಲಾ ಅಕ್ಷರಗಳು

en: All Fonts
kn: ಎಲ್ಲಾ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಗಳು

en: Alphabetic Presentation Forms
kn: ವರ್ಣಮಾಲೆ ಪ್ರಸ್ತುತಿ ಆಕೃತಿಗಳು

en: Ancient Greek Musical Notation
kn: ಪುರಾತನ ಗ್ರೀಕ್ ಸಂಗೀತದ ಸಂಕೇತಗಳು

en: Ancient Greek Numbers
kn: ಪುರಾತನ ಗ್ರೀಕ್ ಅಂಕೆಗಳು

en: Arabic
kn: ಅರೇಬಿಕ್

en: Arabic Presentation Forms-A
kn: ಅರೇಬಿಕ್ ಪ್ರಸ್ತುತಿ ಆಕೃತಿಗಳು-ಎ

en: Arabic Presentation Forms-B
kn: ಅರೇಬಿಕ್ ಪ್ರಸ್ತುತಿ ಆಕೃತಿಗಳು-ಬಿ

en: Arabic Supplement
kn: ಪೂರಕ ಅರೇಬಿಕ್

en: Are you sure you wish to delete:
kn: ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿಯೂ ಅಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ:

en: Are you sure you wish to delete:
    %1
kn: ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿಯೂ ಅಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ:
    %1

en: Armenian
kn: ಅರ್ಮೇನಿಯನ್

en: Arrows
kn: ಬಾಣಗಳು

en: Authentication failed.<br><i>%1</i>
kn: ದೃಢೀಕರಣ ವಿಫಲವಾಯಿತು.<br><i>%1</i>

en: AutoSkip
kn: ಸ್ವಯಂಉಪೇಕ್ಷೆ

en: Backend died
kn: ಬ್ಯಾಕೆಂಡ್ ಕೊನೆಗೊಂಡಿದೆ

en: Backend died, but has been restarted. Please try again.
kn: ಬ್ಯಾಕೆಂಡ್ ಕೊನೆಗೊಂಡಿದೆ, ಆದರೆ ಮರು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಗಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಮರಳಿ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Balinese
kn: ಬೆಲನೀಸ್

en: Basic Latin
kn: ಮೂಲ ಲ್ಯಾಟಿನ್

en: Bengali
kn: ಬೆಂಬಾಲಿ

en: Black
kn: ಕಪ್ಪು

en: Block Elements
kn: ಖಂಡ ಘಟಕಗಳು

en: Bold
kn: ಬೋಲ್ಡು

en: Bopomofo
kn: ಬೊಪೊಮೊಫೊ

en: Bopomofo Extended
kn: ವಿಸ್ತರಿಸಲಾದ ಬೊಪೊಮೊಫೊ

en: Box Drawing
kn: ಚೌಕ ರಚನೆ

en: Braille
kn: ಬ್ರೈಲ್

en: Braille Patterns
kn: ಬ್ರೈಲ್ ವಿನ್ಯಾಸಗಳು

en: Buginese
kn: ಬಗಿನೀಸ್

en: Buhid
kn: ಬುಹಿದ್

en: Byzantine Musical Symbols
kn: ಬಿಝೆಂಟೀನ್ ಸಂಗೀತ ಸಂಕೇತಗಳು

en: CJK Compatibility
kn: CJK ಸಹವರ್ತನೀಯತೆ

en: CJK Compatibility Forms
kn: CJK ಸಹವರ್ತನೀಯ ಆಕೃತಿಗಳು

en: CJK Compatibility Ideographs
kn: CJK ಸಹವರ್ತನೀಯ ಐಡಿಯೋಗ್ರಾಫ್‌ಗಳು

en: CJK Compatibility Ideographs Supplement
kn: ಪೂರಕ CJK ಸಹವರ್ತನೀಯ ಐಡಿಯೋಗ್ರಾಫ್‌ಗಳ

en: CJK Radicals Supplement
kn: ಪೂರಕ CJK ರಾಡಿಕಲ್‌ಗಳು

en: CJK Strokes
kn: CJK ಗೆರೆಗಳು

en: CJK Symbols and Punctuation
kn: CJK ಸಂಕೇತಗಳು ಹಾಗು ವಿರಾಮ ಚಿಹ್ನೆ

en: CJK Unified Ideographs
kn: CJK ಒಗ್ಗೂಡಿಸಲಾದ ಐಡಿಯೋಗ್ರಾಫ್‌ಗಳು

en: CJK Unified Ideographs Extension A
kn: CJK ಒಗ್ಗೂಡಿಸಲಾದ ಐಡಿಯೋಗ್ರಾಫ್‌ಗಳು ವಿಸ್ತರಣೆ ಎ

en: CJK Unified Ideographs Extension B
kn: CJK ಒಗ್ಗೂಡಿಸಲಾದ ಐಡಿಯೋಗ್ರಾಫ್‌ಗಳ ವಿಸ್ತರಣೆ ಬಿ

en: Can only install fonts to either "%1" or "%2".
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಗಳನ್ನು "%1" ಅಥವಾ "%2" ಗೆ ಮಾತ್ರ ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಸಾಧ್ಯ.

en: Can only remove fonts from either "%1" or "%2".
kn: "%1" ಅಥವಾ "%2" ಇಂದ ಮಾತ್ರ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಗಳನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕಲು ಸಾಧ್ಯ.

en: Canadian Aboriginal
kn: ಕೆನಡಿಯನ್ ಆಬ್‌ಒರಿಜಿನಲ್

en: Cancel font scan?
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಶೋಧನೆಯನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಬೇಕೆ?

en: Cannot Print
kn: ಮುದ್ರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Cannot copy fonts
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಗಳನ್ನು ನಕಲಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Cannot move fonts
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಗಳನ್ನು ವರ್ಗಾಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Category
kn: ವರ್ಗ

en: Charcell
kn: ಕ್ಯಾರ್ಸೆಲ್

en: Cherokee
kn: ಚೆರೊಕೀ

en: Combining Diacritical Marks
kn: ಉಚ್ಚಾರಣಾ ಚಿಹ್ನೆ (ಡಯಾಕ್ರಿಟಿಕಲ್) ಗುರುತುಗಳ ಬೆರೆಸುವಿಕೆ

en: Combining Diacritical Marks Supplement
kn: ಉಚ್ಚಾರಣಾ ಚಿಹ್ನೆ (ಡಯಾಕ್ರಿಟಿಕಲ್) ಗುರುತುಗಳ ಬೆರೆಸುವಿಕೆ ಪೂರಕ

en: Combining Diacritical Marks for Symbols
kn: ಉಚ್ಚಾರಣಾ ಚಿಹ್ನೆ (ಡಯಾಕ್ರಿಟಿಕಲ್) ಗುರುತುಗಳ ಬೆರೆಸುವಿಕೆ, ಸಂಜ್ಞೆಗಳಿಗಾಗಿ

en: Combining Half Marks
kn: ಅರ್ಧ ಗುರುತುಗಳ ಒಗ್ಗೂಡಿಕೆ

en: Common
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

en: Condensed
kn: ಸಾಂದ್ರೀಕೃತ

en: Control Pictures
kn: ನಿಯಂತ್ರಣ ಚಿತ್ರಗಳು

en: Coptic
kn: ಕಾಪ್ಟಿಕ್

en: Could not read font.
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ಓದಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Could not remove all files associated with %1
kn: %1ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಎಲ್ಲಾ ಕಡತಗಳನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Could not remove all files associated with <i>%1</i>
kn: <i>%1</i> ಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಎಲ್ಲಾ ಕಡತಗಳನ್ನು ತೆಗೆಯಲು ಆಗುತ್ತಿಲ್ಲ

en: Counting Rod Numerals
kn: Rod ಅಂಕೆಗಳ ಎಣಿಕೆ

en: Create New Group
kn: ಹೊಸ ಗುಂಪನ್ನು ರಚಿಸು

en: Cuneiform
kn: ಕ್ಯುನೀಯಫಾರ್ಮ್

en: Cuneiform Numbers and Punctuation
kn: ಕ್ಯುನೀಯಫಾರ್ಮ್ ಅಂಕೆಗಳು ಹಾಗು ವಿರಾಮ ಚಿಹ್ನೆ

en: Currency Symbols
kn: ಚಲಾವಣೆ ನಾಣ್ಯದ ಚಿಹ್ನೆಗಳು

en: Cypriot
kn: ಸಿಪ್ರಿಯಟ್

en: Cypriot Syllabary
kn: ಸಿಪ್ರಿಯಟ್ ಸಿಲಾಬೆರಿ

en: Cyrillic
kn: ಸಿರಿಲಿಕ್

en: Cyrillic Supplement
kn: ಪೂರಕ ಸಿರಿಲಿಕ್

en: Date
kn: ದಿನಾಂಕ

en: Delete
kn: ಅಳಿಸಿಹಾಕು

en: Delete Font
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ಅಳಿಸಿಹಾಕು

en: Delete Fonts
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿಹಾಕು

en: Delete Marked Files
kn: ಗುರುತು ಹಾಕಿದ ಕಡತಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿಹಾಕು

en: Demi Bold
kn: ಡೆಮಿ ಬೋಲ್ಡು

en: Deseret
kn: ಡಿಸರೆಟ್

en: Devanagari
kn: ದೇವನಾಗರಿ

en: Developer and maintainer
kn: ವಿಕಾಸಕ ಹಾಗು ಪಾಲಕ

en: Dingbats
kn: ಡಿಂಗ್‌ಬ್ಯಾಟ್‌ಗಳು

en: Disable
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು

en: Disable Font
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Disable Fonts
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಗಳನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Disabling
kn: ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Do not show this message again
kn: ಈ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಮತ್ತೆ ತೋರಿಸಬೇಡ

en: Do you really want to delete this font? | Do you really want to delete these %1 fonts?
kn[0]: ನೀವು ನಿಜವಾಗಲೂ ಈ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ಅಳಿಸಿಹಾಕಲು ಬಯಸಿದ್ದೀರೆ?
kn[1]: ನೀವು ನಿಜವಾಗಲೂ ಈ %1 ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿಹಾಕಲು ಬಯಸಿದ್ದೀರೆ?

en: Do you really want to disable this font? | Do you really want to disable these %1 fonts?
kn[0]: ನೀವು ನಿಜವಾಗಲೂ ಈ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?
kn[1]: ನೀವು ನಿಜವಾಗಲೂ ಈ %1 ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಗಳನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: Do you really want to enable this font? | Do you really want to enable these %1 fonts?
kn[0]: ನೀವು ನಿಜವಾಗಲೂ ಈ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?
kn[1]: ನೀವು ನಿಜವಾಗಲೂ ಈ %1 ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಗಳನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: Duplicate Fonts
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ನಕಲಿ ಪ್ರತಿಗಳು

en: ERROR: Could not determine font's name.
kn: ದೋಷ: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಹೆಸರನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Enable
kn: ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Enable Font
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Enable Fonts
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಗಳನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Enabling
kn: ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Enclosed Alphanumerics
kn: ಅಡಕಗೊಳಿಸಲಾದ ಅಕ್ಷರಸಂಖ್ಯೆಗಳು

en: Enclosed CJK Letters and Months
kn: ಅಡಕಗೊಳಿಸಲಾದ CJK ಅಕ್ಷರಗಳು ಹಾಗು ತಿಂಗಳುಗಳು

en: Ethiopic
kn: ಇತಿಯೋಪಿಕ್

en: Ethiopic Extended
kn: ವಿಸ್ತರಿಸಲಾದ ಇತಿಯೋಪಿಕ್

en: Ethiopic Supplement
kn: ಪೂರಕ ಇತಿಯೋಪಿಕ್

en: Expanded
kn: ಹಿಗ್ಗಿಸಲಾದ

en: Export Group
kn: ಗುಂಪುಗಳನ್ನು ರಫ್ತುಮಾಡು

en: Extra Bold
kn: ಹೆಚ್ಚು ಬೋಲ್ಡು

en: Extra Condensed
kn: ಹೆಚ್ಚು ಸಾಂದ್ರೀಕೃತ

en: Extra Expanded
kn: ಹೆಚ್ಚು ಹಿಗ್ಗಿಸಲಾದ

en: Extra Light
kn: ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ತೆಳು

en: Failed to download <i>%1</i>
kn: <i>%1</i> ಡೌನಲೋಡ್ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Failed to open %1 for writing
kn: '%1' ಅನ್ನು ಬರೆಯಲು ತೆರೆಯುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Failed to save list of fonts to print.
kn: ಮುದ್ರಿಸಲು ಅಕ್ಷರಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಉಳಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Failed to start font printer.
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ ಮುದ್ರಕವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Failed to start the system daemon
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಡೀಮನ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Failed to start the system daemon.<br><i>%1</i>
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಡೀಮನ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.<br><i>%1</i>

en: Family
kn: ಕುಟುಂಬ

en: File Location
kn: ಕಡತದ ಸ್ಥಳ

en: File containing list of fonts to print
kn: ಮುದ್ರಿಸಬೇಕಿರುವ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಕಡತ

en: Font
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ

en: Font Installer
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ ಅನುಸ್ಥಾಪಕ

en: Font Printer
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ ಮುದ್ರಕ

en: Font Viewer
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ ವೀಕ್ಷಕ

en: Font/File
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ/ಕಡತ

en: FontConfig Match
kn: FontConfig ತಾಳೆ

en: Fonts
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಗಳು

en: Foundry
kn: ಫೌಂಡ್ರಿ

en: General Punctuation
kn: ಸಾಮನ್ಯವ ವಿರಾಮ ಚಿಹ್ನೆ

en: Geometric Shapes
kn: ಜ್ಯಾಮಿತಿಯ ಆಕಾರಗಳು

en: Georgian
kn: ಜಾರ್ಜಿಯನ್

en: Georgian Supplement
kn: ಪೂರಕ ಜಾರ್ಜಿಯನ್

en: Glagolitic
kn: ಗ್ಲಗಾಲಿಟಿಕ್

en: Gothic
kn: ಗಾತಿಕ್

en: Greek
kn: ಗ್ರೀಕ್

en: Greek Extended
kn: ವಿಸ್ತರಿಸಲಾದ ಗ್ರೀಕ್

en: Greek and Coptic
kn: ಗ್ರೀಕ್ ಹಾಗು ಕಾಪ್ಟಿಕ್

en: Group
kn: ಬಳಗ

en: Gujarati
kn: ಗುಜರಾತಿ

en: Gurmukhi
kn: ಗುರುಮುಖಿ

en: Half-Width and Full-Width Forms
kn: ಅರ್ಧ-ಅಗಲ ಹಾಗು ಪೂರ್ಣ-ಅಗಲ ಆಕೃತಿಗಳು

en: Han
kn: ಹಾನ್

en: Hangul
kn: ಹಂಗುಲ್

en: Hangul Compatibility Jamo
kn: ಹಂಗುಲ್ ಸಹವರ್ತನೀಯ ಜಾಮೊ

en: Hangul Jamo
kn: ಹಂಗುಲ್ ಜಾಮೊ

en: Hangul Syllables
kn: ಹಂಗುಲ್ ಸಿಲ್ಯಾಬಲ್‌ಗಳು

en: Hanunoo
kn: ಹನುನೂ

en: Heavy
kn: ಗಾಢ

en: Hebrew
kn: ಹೀಬ್ರೂ

en: High Private Use Surrogates
kn: ಉತ್ತಮ ಮಟ್ಟದ ಖಾಸಗಿ ಬಳಕೆಯ ಪ್ರತಿನಿಧಿಗಳು

en: High Surrogates
kn: ಉತ್ತಮ ಮಟ್ಟದ ಪ್ರತಿನಿಧಿಗಳು

en: Hiragana
kn: ಹಿರಗಾನ

en: IPA Extensions
kn: IPA ವಿಸ್ತರಣೆಗಳು

en: Ideographic Description Characters
kn: ಐಡಿಯೋಗ್ರಾಫಿಕ್ ವಿವರಣೆಯ ಅಕ್ಷರಗಳು

en: Inherited
kn: ಪಾರಂಪರ್ಯವಾದ

en: Installing
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Italic
kn: ಓರೆ

en: Kanbun
kn: ಕಾನ್‌ಬನ್

en: Kangxi Radicals
kn: ಕಾಂಗ್ಸಿ ರಾಡಿಕಲ್‌ಗಳು

en: Kannada
kn: ಕನ್ನಡ

en: Katakana
kn: ಕಟಕಾನ

en: Katakana Phonetic Extensions
kn: ಕಟಕಾನ ಪೋನೆಟಿಕ್ ವಿಸ್ತರಣೆಗಳು

en: Kharoshthi
kn: ಖರೋಶ್ತಿ

en: Khmer
kn: ಕಮೇರ್

en: Khmer Symbols
kn: ಕಮೇರ್ ಸಂಕೇತಗಳು

en: Lao
kn: ಲಾವೋ

en: Latin
kn: ಲ್ಯಾಟಿನ್

en: Latin Extended Additional
kn: ವಿಸ್ತರಿಸಲಾದ ಲ್ಯಾಟಿನ್ ಹೆಚ್ಚುವರಿ

en: Latin Extended-A
kn: ವಿಸ್ತರಿಸಲಾದ ಲ್ಯಾಟಿನ್-ಎ

en: Latin Extended-B
kn: ವಿಸ್ತರಿಸಲಾದ ಲ್ಯಾಟಿನ್-ಬಿ

en: Latin Extended-C
kn: ವಿಸ್ತರಿಸಲಾದ ಲ್ಯಾಟಿನ್-ಸಿ

en: Latin Extended-D
kn: ಲ್ಯಾಟಿನ್ ವಿಸ್ತರಿಸಲಾದ-ಡಿ

en: Latin-1 Supplement
kn: ಪೂರಕ ಲ್ಯಾಟಿನ್-೧

en: Letter, Lowercase
kn: ಅಕ್ಷರ, ಕೆಳಗಿನ ಕೇಸ್

en: Letter, Modifier
kn: ಅಕ್ಷರ, ಮಾರ್ಪಡಕ

en: Letter, Other
kn: ಅಕ್ಷರ, ಇತರೆ

en: Letter, Titlecase
kn: ಅಕ್ಷರ, ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಕೇಸ್

en: Letter, Uppercase
kn: ಅಕ್ಷರ, ಮೇಲಿನ ಕೇಸ್

en: Letter-Like Symbols
kn: ಅಕ್ಷರದ ರೀತಿಯ ಚಿಹ್ನೆಗಳು

en: Light
kn: ತೆಳು

en: Limbu
kn: ಲಿಂಬು

en: Linear B
kn: ಲೀನಿಯರ್ ಬಿ

en: Linear B Ideograms
kn: ಲೀನಿಯರ್ ಬಿ ಐಡಿಯೋಗ್ರಾಮ್‌ಗಳು

en: Linear B Syllabary
kn: ಲೀನಿಯರ್ ಬಿ ಸಿಲ್ಯಾಬರಿ

en: Links To
kn: ಇದಕ್ಕಾಗಿನ ಕೊಂಡಿಗಳು

en: Looking for files associated with %1
kn: %1 ಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಕಡತಗಳನ್ನು ನೋಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Low Surrogates
kn: ಕೆಳಮಟ್ಟದ ಪ್ರತಿನಿಧಿಗಳು

en: Makes the dialog transient for an X app specified by winid
kn: winid ಸೂಚಿಸಲಾದ ಒಂದು X app ಗಾಗಿ ಸಂವಾದ ಚೌಕವನ್ನು ಕ್ಷಣಿಕವಾಗಿಸುತ್ತದೆ

en: Malayalam
kn: ಮಲೆಯಾಳಂ

en: Mark for Deletion
kn: ಅಳಿಸಲು ಗುರುತು ಹಾಕು

en: Mark, Enclosing
kn: ಗುರುತು, ಅಡಕಗೊಳಿಸಲಾದ

en: Mark, Non-Spacing
kn: ಗುರುತು, ಸ್ಥಳಾವಕಾಶವಿಲ್ಲದ

en: Mark, Spacing Combining
kn: ಗುರುತು, ಸ್ಥಳಾವಕಾಶದೊಂದಿಗೆ ಒಗ್ಗೂಡಿಸಲಾದ

en: Mathematical Alphanumeric Symbols
kn: ಗಣಿತೀಯ ಅಕ್ಷರಸಾಂಖ್ಯಿಕ ಚಿಹ್ನೆಗಳು

en: Mathematical Operators
kn: ಗಣಿತೀಯ ಕ್ರಿಯಾಚಿಹ್ನೆಗಳು (ಆಪರೇಟರ್)

en: Medium
kn: ಮಧ್ಯಮ

en: Miscellaneous Mathematical Symbols-A
kn: ಇತರೆ ಗಣೀತೀಯ ಸಂಕೇತಗಳು-ಎ

en: Miscellaneous Mathematical Symbols-B
kn: ಇತರೆ ಗಣೀತೀಯ ಸಂಕೇತಗಳು-ಬಿ

en: Miscellaneous Symbols
kn: ಇತರೆ ಚಿಹ್ನೆಗಳು

en: Miscellaneous Symbols and Arrows
kn: ಇತರೆ ಸಂಕೇತಗಳು ಹಾಗು ಬಾಣದ ಗುರುತುಗಳು

en: Miscellaneous Technical
kn: ಇತರೆ ತಾಂತ್ರಿಕ

en: Modifier Tone Letters
kn: ಪರಿವರ್ತಕ ತಾನ (ಟೋನ್) ಅಕ್ಷರಗಳು

en: Mongolian
kn: ಮಂಗೋಲಿಯನ್

en: Monospaced
kn: ಏಕ ಅಂತರ ನೀಡಲಾದ

en: Move
kn: ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸು

en: Move Font
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸು

en: Move Fonts
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಗಳನ್ನು ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸು

en: Move to personal folder.
kn: ವೈಯುಕ್ತಿಕ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ವರ್ಗಾಯಿಸು.

en: Move to system folder.
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ವರ್ಗಾಯಿಸು.

en: Moving
kn: ಸರಿಸುವಿಕೆ

en: Musical Symbols
kn: ಸಂಗೀತದ ಸಂಕೇತಗಳು

en: Myanmar
kn: ಮಿಯನ್ಮಾರ್

en: New Group
kn: ಹೊಸ ಗುಂಪು

en: New Tai Lue
kn: ಹೊಸ ತಾಯ್ ಲ್ಯೂ

en: No characters found.
kn: ಯಾವುದೆ ಅಕ್ಷರಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No duplicate fonts found.
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಯಾವುದೆ ನಕಲಿ ಪ್ರತಿಯು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No files?
kn: ಯಾವುದೆ ಕಡತಗಳಿಲ್ಲ?

en: No fonts
kn: ಯಾವುದೆ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: No special methods supported.
kn: ವಿಶೇಷ ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Normal
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

en: Nothing to Delete
kn: ಅಳಿಸಲು ಏನೂ ಇಲ್ಲ

en: Nothing to Disable
kn: ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲು ಏನೂ ಇಲ್ಲ

en: Nothing to Enable
kn: ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲು ಏನೂ ಇಲ್ಲ

en: Nothing to Move
kn: ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲು ಏನೂ ಇಲ್ಲ

en: Number Forms
kn: ಅಂಕೆ ಆಕೃತಿಗಳು

en: Number, Decimal Digit
kn: ಸಂಖ್ಯೆ, ದಶಾಂಶ ಅಂಕೆ

en: Number, Letter
kn: ಸಂಖ್ಯೆ, ಅಕ್ಷರ

en: Number, Other
kn: ಸಂಖ್ಯೆ, ಇತರೆ

en: Oblique
kn: ವಕ್ರ

en: Ogham
kn: ಆಗಮ್

en: Old Italic
kn: ಹಳೆಯ ಇಟಾಲಿಕ್

en: Old Persian
kn: ಹಳೆಯ ಪರ್ಶಿಯನ್

en: Only fonts may be deleted.
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಅಳಿಸಬಹುದು.

en: Open all %1 fonts in font viewer?
kn: ಎಲ್ಲಾ %1 ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಗಳನ್ನು ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ ವೀಕ್ಷಕದಲ್ಲಿ ತೆರೆಯಬೇಕೆ?

en: Open in Font Viewer
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ ವೀಕ್ಷಕದಲ್ಲಿ ತೆರೆ

en: Optical Character Recognition
kn: ಚಿತ್ರಾಕ್ಷರ ಗ್ರಹಣ (ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಕಾರೆಕ್ಟರ್ ರೆಕಗ್ನಿಶನ್)

en: Oriya
kn: ಒರಿಯಾ

en: Osmanya
kn: ಒಸ್ಮಾನ್ಯಾ

en: Other, Control
kn: ಇತರೆ, ನಿಯಂತ್ರಣ

en: Other, Format
kn: ಇತರೆ, ವಿನ್ಯಾಸ

en: Other, Not Assigned
kn: ಇತರೆ, ನಿಯೋಜಿಸಲಾಗಿರದ

en: Other, Private Use
kn: ಇತರೆ, ಖಾಸಗಿ ಬಳಕೆ

en: Other, Surrogate
kn: ಇತರೆ, ಪ್ರತಿನಿಧಿ

en: Permission denied.<br><i>%1</i>
kn: ಅನುಮತಿ ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ. <br><i>%1</i>

en: Personal
kn: ವೈಯಕ್ತಿಕ

en: Personal Fonts
kn: ಖಾಸಗಿ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಗಳು

en: Phoenician
kn: ಫಿನಿಶಿನ್

en: Phonetic Extensions
kn: ಪೋನೆಟಿಕ್‌ ವಿಸ್ತರಣೆಗಳು

en: Phonetic Extensions Supplement
kn: ಪೂರಕ ಪೋನೆಟಿಕ್‌ ವಿಸ್ತರಣೆಗಳು

en: Please enter new string:
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಹೊಸ ವಾಕ್ಯವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ:

en: Please enter new text:
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಹೊಸ ಪಠ್ಯವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ:

en: Please specify "%1" or "%2".
kn: "%1" ಹಾಗು "%2" ರಲ್ಲಿ ಯಾವುದೆಂದು ಸೂಚಿಸಿ.

en: Preview String
kn: ವಾಕ್ಯದ ಮುನ್ನೋಟ

en: Preview Text
kn: ಮುನ್ನೋಟ ಪಠ್ಯ

en: Preview Type
kn: ಮುನ್ನೋಟದ ಬಗೆ

en: Print
kn: ಮುದ್ರಣ

en: Print Font Samples
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ನಮೂನೆಗಳನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಿ

en: Private Use Area
kn: ಖಾಸಗಿ ಬಳಕೆಯ ಪ್ರದೇಶ

en: Properties
kn: ಲಕ್ಷಣಗಳು

en: Proportional
kn: ಸರಿಯಾದ ಪ್ರಮಾಣದ

en: Punctuation, Close
kn: ವಿರಾಮ ಚಿಹ್ನೆ, ಮುಚ್ಚುವ ಚಿಹ್ನೆ

en: Punctuation, Connector
kn: ವಿರಾಮ ಚಿಹ್ನೆ, ಜೋಡಿಸುವವ ಚಿಹ್ನೆ

en: Punctuation, Dash
kn: ವಿರಾಮ ಚಿಹ್ನೆ, ಅಡ್ಡಗೆರೆ

en: Punctuation, Final Quote
kn: ವಿರಾಮ ಚಿಹ್ನೆ, ಆಂತ್ಯದ ಉಲ್ಲೇಖ ಚಿಹ್ನೆ

en: Punctuation, Initial Quote
kn: ವಿರಾಮ ಚಿಹ್ನೆ, ಆರಂಭದ ಉಲ್ಲೇಖ ಚಿಹ್ನೆ

en: Punctuation, Open
kn: ವಿರಾಮ ಚಿಹ್ನೆ, ಮುಕ್ತ

en: Punctuation, Other
kn: ವಿರಾಮ ಚಿಹ್ನೆ, ಇತರೆ

en: Regular
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

en: Reload
kn: ಪುನರುತ್ಥಾಪಿಸು (ರಿಲೋಡ್)

en: Remove
kn: ತೆಗೆದುಹಾಕು

en: Remove Group
kn: ಗುಂಪನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕು

en: Remove file containing list of fonts to print
kn: ಮುದ್ರಿಸಬೇಕಿರುವ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಕಡತವನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕಿ

en: Remove from current group.
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಗುಂಪಿನಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕು.

en: Remove group
kn: ಗುಂಪನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕು

en: Removing
kn: ತೆಗೆದು ಹಾಕಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Roman
kn: ರೋಮನ್

en: Runic
kn: ರೂನಿಕ್

en: Select Font to View
kn: ನೋಡಲು ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select size to print font:
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಲು ಗಾತ್ರವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ:

en: Semi Bold
kn: ಅರೆ ಬೋಲ್ಡು

en: Semi Condensed
kn: ಅರ್ಧ ಸಾಂದ್ರೀಕೃತ

en: Semi Expanded
kn: ಅರ್ಧ ಹಿಗ್ಗಿಸಲಾದ

en: Separator, Line
kn: ವಿಭಜಕ, ಗೆರೆ

en: Separator, Paragraph
kn: ವಿಭಜಕ, ಪ್ಯಾರಾಗ್ರಾಫ್

en: Separator, Space
kn: ವಿಭಜಕ, ಸ್ಥಳಾವಕಾಶ

en: Set Criteria
kn: ಅರ್ಹತೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ

en: Shavian
kn: ಶೇವಿಯನ್

en: Show Face:
kn: ಮುಖವನ್ನು ತೋರಿಸು:

en: Simple font installer
kn: ಸರಳ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ ಅನುಸ್ಥಾಪಕ

en: Simple font printer
kn: ಸರಳ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ ಮುದ್ರಕ

en: Simple font viewer
kn: ಸರಳ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ ವೀಕ್ಷಕ

en: Sinhala
kn: ಸಿಂಹಳ

en: Size
kn: ಗಾತ್ರ

en: Size index to print fonts
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಗಳನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಲು ಗಾತ್ರ ಸೂಚಿ

en: Skip
kn: ಉಪೇಕ್ಷಿಸು

en: Small Form Variants
kn: ಸಣ್ಣ ಆಕೃತಿ ವೇರಿಯಂಟ್‌ಗಳು

en: Spacing Modifier Letters
kn: ಸ್ಥಳ ಪರಿವರ್ತನಾಕ್ಷರಗಳು (ಸ್ಪೇಸಿಂಗ್ ಮಾಡಿಫಯರ್ ಲೆಟರ್ಸ್)

en: Specials
kn: ವಿಶೇಷವಾದವು

en: Standard Preview
kn: ಮಾನಕ ಮುನ್ನೋಟ

en: Style
kn: ವೈಖರಿ

en: Superscripts and Subscripts
kn: ಸೂಪರ್ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟುಗಳು ಹಾಗು ಸಬ್ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟುಗಳು

en: Supplemental Arrows-A
kn: ಪೂರಕವಾದ ಬಾಣದ ಗುರುತುಗಳು-ಎ

en: Supplemental Arrows-B
kn: ಪೂರಕ ಬಾಣದ ಗುರುತುಗಳು-ಬಿ

en: Supplemental Mathematical Operators
kn: ಪೂರಕ ಗಣಿತೀಯ ಕ್ರಿಯಾಚಿಹ್ನೆಗಳು (ಆಪರೇಟರ್)

en: Supplemental Punctuation
kn: ಪೂರಕ ವಿರಾಮ ಚಿಹ್ನೆ

en: Supplementary Private Use Area-A
kn: ಪೂರಕವಾದ ಖಾಸಗಿ ಬಳಕೆ ಪ್ರದೇಶ-ಎ

en: Supplementary Private Use Area-B
kn: ಪೂರಕವಾದ ಖಾಸಗಿ ಬಳಕೆ ಪ್ರದೇಶ-ಬಿ

en: Syloti Nagri
kn: ಸಿಲೋಟಿ ನಾಗ್ರಿ

en: Symbol, Currency
kn: ಸಂಕೇತ, ಚಲಾವಣೆ ನಾಣ್ಯ

en: Symbol, Math
kn: ಸಂಕೇತ, ಗಣಿತ

en: Symbol, Modifier
kn: ಸಂಕೇತ, ಮಾರ್ಪಡಕ

en: Symbol, Other
kn: ಸಂಕೇತ, ಇತರೆ

en: Symbol/Other
kn: ಸಂಜ್ಞೆ/ಇತರೆ

en: Syriac
kn: ಸಿರಿಯಾಕ್

en: System
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆ

en: System Fonts
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಗಳು

en: System backend died. Please try again.<br><i>%1</i>
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಬ್ಯಾಕೆಂಡ್ ಕೊನೆಗೊಂಡಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಮರು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ. <br><i>%1</i>

en: Tagalog
kn: ಟೆಗಾಲಾಗ್

en: Tagbanwa
kn: ಟ್ಯಾಗ್‌ಬಾನ್ವಾ

en: Tags
kn: ಗುರುತುಚೀಟಿಗಳು

en: Tai Le
kn: ತಾಯ್ ಲ್ಯೂ

en: Tai Xuan Jing Symbols
kn: ತಾಯ್‌ ಝುವಾನ್ ಜಿಂಗ್ ಸಂಕೇತಗಳು

en: Tamil
kn: ತಮಿಳು

en: Telugu
kn: ತೆಲುಗು

en: Thaana
kn: ತಾನಾ

en: Thai
kn: ಥಾಯ್

en: There are no printable fonts.
    You can only print non-bitmap and enabled fonts.
kn: ಮುದ್ರಿಸಬಹುದಾದಂತಹ ಯಾವುದೆ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಗಳಿಲ್ಲ.
    ಬಿಟ್‌ಮ್ಯಾಪ್ ಅಲ್ಲದ ಹಾಗು ಶಕ್ತಗೊಂಡಿರುವ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರವೆ ಮುದ್ರಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ.

en: Thin
kn: ತೆಳುವಾದ

en: This column shows the status of the font family, and of the individual font styles.
kn: ಈ ಕಾಲಂ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ ಕುಟುಂಬದ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು, ಹಾಗು ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ವೈಖರಿಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

en: This displays a preview of the selected font.
kn: ಇದು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಒಂದು ಮುನ್ನೋಟವನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Tibetan
kn: ಟಿಬೇಟಿಯನ್

en: Tifinagh
kn: ಟಿಫಿನಾಗ್

en: URL to install
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲು ತಾಣಸೂಚಿ

en: URL to open
kn: ತೆರೆಯಬೇಕಿರುವ ತಾಣಸೂಚಿ

en: Ugaritic
kn: ಯುಗೆರಿಟಿಕ್

en: Ultra Bold
kn: ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ಬೋಲ್ಡು

en: Ultra Condensed
kn: ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ಸಾಂದ್ರೀಕೃತ

en: Ultra Expanded
kn: ಅತ ಹೆಚ್ಚು ಹಿಗ್ಗಿಸಲಾದ

en: Ultra Light
kn: ಹೆಚ್ಚು ತೆಳು

en: Unable to start backend.
kn: ಬ್ಯಾಕೆಂಡನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unclassified
kn: ವರ್ಗೀಕರಿಸಲಾಗದೆ ಇರುವುದು

en: Unicode Block: %1
kn: ಯೂನಿಕೋಡ್ ಖಂಡ: %1

en: Unicode Script: %1
kn: ಯೂನಿಕೋಡ್ ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟು: %1

en: Unified Canadian Aboriginal Syllabics
kn: ಒಗ್ಗೂಡಿಸಲಾದ ಕೆನಡಿಯನ್ ಅಬಾರಿಜಿನಲ್ ಸಿಲಾಬಿಕ್‌ಗಳು

en: Uninstalling
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದ್ದನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Unknown
kn: ಅಜ್ಞಾತ

en: Unmark for Deletion
kn: ಅಳಿಸಲು ಹಾಕಿದ ಗುರುತನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕು

en: Unsupported action.<br><i>%1</i>
kn: ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲದ ಕಾರ್ಯ.<br><i>%1</i>

en: Updating
kn: ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Variation Selectors
kn: ಬದಲಾವಣೆಯ ಆಯ್ಕೆಗಾರಗಳು

en: Variation Selectors Supplement
kn: ಪೂರಕ ಬದಲಾವಣೆ ಆಯ್ಕೆಗಾರ

en: Vertical Forms
kn: ಲಂಬ ಆಕೃತಿಗಳು

en: Waterfall
kn: ಜಲಪಾತ

en: Where to Install
kn: ಎಲ್ಲಿ ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಬೇಕು

en: Writing System
kn: ಬರೆಯುವ ವ್ಯವಸ್ಥೆ

en: XML Decimal Entity
kn: XML ದಶಾಂಶ ನಮೂದು

en: Yi Radicals
kn: Yi ರಾಡಿಕಲ್‌ಗಳು

en: Yi Syllables
kn: Yi ಸಿಲಾಬಲ್‌ಗಳು

en: Yijing Hexagram Symbols
kn: ಯೀಜಿಂಗ್ ಹೆಕ್ಸಾಗ್ರಾಮ್ ಸಂಕೇತಗಳು

en: You cannot install a fonts package directly.
    Please extract %1, and install the components individually.
kn: ನೀವು ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಪ್ಯಾಕೇಜನ್ನು ನೇರವಾಗಿ ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.
    ದಯವಿಟ್ಟು %1 ಅನ್ನು ಹೊರತೆಗೆಯಿರಿ, ನಂತರ ಅದರ ಅಂಗಗಳನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಿ.

en: You did not select anything to delete.
kn: ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಏನನ್ನೂ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಲ್ಲ.

en: You did not select anything to disable.
kn: ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲು ನೀವು ಏನನ್ನೂ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಲ್ಲ.

en: You did not select anything to enable.
kn: ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲು ನೀವು ಏನನ್ನೂ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಲ್ಲ.

en: You did not select anything to move.
kn: ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸು ನೀವು ಏನನ್ನೂ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಲ್ಲ.
