mate-power-manager 1.25.0 - en to kn translation catalogue (264 entries)

en: %s %s remaining (%.1f%%)
kn: %s %s ಬಾಕಿ ಇದೆ (%.1f%%)

en: %s %s until charged (%.1f%%)
kn: ಚಾರ್ಜ್ ಮಾಡಿ %s %s ಕಳೆದಿವೆ(%.1f%%)

en: %s %s until charged (%.1f%%)
    Provides %s battery runtime
kn: ಚಾರ್ಜ್ ಮಾಡಿ %s %s ಕಳೆದಿವೆ(%.1f%%)
    ಇದು %s ಬ್ಯಾಟರಿ ಚಲಾವಣಾ ಸಮಯವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ

en: %s charging (%.1f%%)
kn: %s ಚಾರ್ಜ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ (%.1f%%)

en: %s discharging (%.1f%%)
kn: %s ಡಿಸ್‌ಚಾರ್ಜ್ ಮಾಡುವಿಕೆ (%.1f%%)

en: %s is fully charged
kn: %s ಸಂಪೂರ್ಣ ಚಾರ್ಜ್ ಆಗಿದೆ

en: %s waiting to charge (%.1f%%)
kn: %s ಚಾರ್ಜ್ ಆಗಲು ಕಾಯುತ್ತಿದೆ (%.1f%%)

en: %s waiting to discharge (%.1f%%)
kn: %s ಡಿಸ್‌ಚಾರ್ಜ್ ಆಗಲು ಕಾಯುತ್ತಿದೆ (%.1f%%)

en: 1 day
kn: ೧ ದಿನ

en: 1 week
kn: ೧ ವಾರ

en: 10 minutes
kn: ೧೦ ನಿಮಿಷಗಳು

en: 2 hours
kn: ೨ ಗಂಟೆಗಳು

en: Actions
kn: ಕಾರ್ಯಗಳು

en: Adjusts laptop panel brightness.
kn: ಲ್ಯಾಪ್‌ಟಾಪಿನ ಫಲಕದ ಪ್ರಕಾಶತೆಯನ್ನು ಸರಿಹೊಂದಿಸಿ.

en: Allow backlight brightness adjustment
kn: ಹಿನ್ನಲೆ ಬೆಳಕಿನ ಪ್ರಕಾಶತೆಯನ್ನು ಸರಿಹೊಂದಿಸುವುದನ್ನು ಅನುಮತಿಸು

en: Allows user to inhibit automatic power saving.
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿ ಉಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಬಳಕೆದಾರರು ತಡೆಯಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ.

en: Ask me
kn: ನನ್ನ ಅನುಮತಿಯನ್ನು ಕೇಳು

en: Attribute
kn: ಗುಣವಿಶೇಷ

en: Automatic sleep enabled
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಜಡಗೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Automatic sleep inhibited
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಜಡಗೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Battery Discharging
kn: ಬ್ಯಾಟರಿ ಡಿಸ್‌ಚಾರ್ಜ್‌ ಆಗುವಿಕೆ

en: Battery critical low action
kn: ಬ್ಯಾಟರಿಯು ಸಂದಿಗ್ಧ ಮಟ್ಟಕ್ಕಿಂತ ಕೆಳಗಿದ್ದಾಗಿನ ಕಾರ್ಯ

en: Battery critically low
kn: ಬ್ಯಾಟರಿಯು ಸಂದಿಗ್ಧ ಮಟ್ಟಕ್ಕಿಂತ ಕೆಳಗಿದೆ

en: Battery is full
kn: ಬ್ಯಾಟರಿಯು ತುಂಬಿದೆ

en: Battery is fully charged.
    Provides %s laptop runtime
kn: ಬ್ಯಾಟರಿ ಸಂಪೂರ್ಣ ಚಾರ್ಜ್ ಆಗಿದೆ.
    ಇದು %s ಲ್ಯಾಪ್‌ಟಾಪ್‌ ಚಲಾವಣಾ ಸಮಯವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ

en: Battery is low
kn: ಬ್ಯಾಟರಿಯು ಕಡಿಮೆ ಇದೆ

en: Battery is very low
kn: ಬ್ಯಾಟರಿಯು ಬಹಳ ಕಡಿಮೆ ಇದೆ

en: Battery low
kn: ಬ್ಯಾಟರಿಯು ಕಡಿಮೆ ಇದೆ

en: Battery may be broken
kn: ಬ್ಯಾಟರಿಯು ತುಂಡಾಗಿರಬಹುದು

en: Blank screen
kn: ಖಾಲಿ ತೆರೆ

en: Brightness Applet
kn: ಪ್ರಕಾಶತೆಯ ಆಪ್ಲೆಟ್‌

en: Brightness Applet Factory
kn: ಪ್ರಕಾಶತೆಯ ಆಪ್ಲೆಟ್‌ ಫ್ಯಾಕ್ಟರಿ

en: Cannot connect to mate-power-manager
kn: mate-power-manager ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Cannot get laptop panel brightness
kn: ಲ್ಯಾಪ್‌ಟಾಪಿನ ಫಲಕದ ಪ್ರಕಾಶತೆಯು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Capacity
kn: ಸಾಮರ್ಥ್ಯ

en: Capacity:
kn: ಸಾಮರ್ಥ್ಯ:

en: Cell charge
kn: ಸೆಲ್ ವ್ಯಾಪ್ತಿ

en: Cell phone battery low
kn: ಸೆಲ್ ಫೋನಿನ ಬ್ಯಾಟರಿ ಕಡಿಮೆ ಇದೆ

en: Charge
kn: ಚಾರ್ಜ್

en: Charge accuracy
kn: ಚಾರ್ಜ್ ನಿಖರತೆ

en: Charge profile
kn: ಚಾರ್ಜ್ ಪ್ರೊಫೈಲ್‌

en: Charge rate:
kn: ಚಾರ್ಜ್ ಮಾಡುವ ದರ:

en: Charge time:
kn: ಚಾರ್ಜ್ ಮಾಡಲಾದ ಸಮಯ:

en: Charged
kn: ಚಾರ್ಜ್ ಆಗಿದೆ

en: Charging
kn: ಚಾರ್ಜ್ ಆಗುವಿಕೆ

en: Check CPU load before sleeping
kn: ಜಡಗೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲು CPU ಲೋಡನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

en: Configure power management
kn: ವಿದ್ಯುಚ್ಚಕ್ತಿಯ ನಿರ್ವಹಣೆಯನ್ನು ಸಂರಚಿಸು

en: Correction factor
kn: ಸರಿಪಡಿಸುವಿಕೆಯ ಅಂಶ

en: Current charge:
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಚಾರ್ಜ್:

en: Data length:
kn: ದತ್ತಾಂಶದ ಉದ್ದ:

en: Description
kn: ವಿವರಣೆ

en: Design charge:
kn: ವಿನ್ಯಾಸ ಚಾರ್ಜ್:

en: Details
kn: ವಿವರಗಳು

en: Device
kn: ಸಾಧನ

en: Device History
kn: ಸಾಧನದ ಇತಿಹಾಸ

en: Device Information
kn: ಸಾಧನದ ಮಾಹಿತಿ

en: Device Profile
kn: ಸಾಧನದ ಪ್ರೊಫೈಲ್‌

en: Di_m display when idle
kn: ನಿಶ್ಚಲಗೊಂಡಾಗ ಪ್ರದರ್ಶಕವನ್ನು ಮಂದಗೊಳಿಸು(_m)

en: Dim the screen after a period of inactivity when on AC power
kn: AC ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿಯನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿರುವಾಗ ಒಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಕಾಲಾವಧಿಯವರೆಗೆ ಚಟುವಟಿಕೆಯು ಇಲ್ಲದೆ ಇದ್ದಾಗ ತೆರೆಯನ್ನು ಮಂದಗೊಳಿಸು

en: Dim the screen after a period of inactivity when on battery power
kn: ಬ್ಯಾಟರಿ ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿಯನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿರುವಾಗ ಒಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಕಾಲಾವಧಿಯವರೆಗೆ ಚಟುವಟಿಕೆಯು ಇಲ್ಲದೆ ಇದ್ದಾಗ ತೆರೆಯನ್ನು ಮಂದಗೊಳಿಸು

en: Discharge accuracy
kn: ಡಿಸ್‌ಚಾರ್ಜ್ ನಿಖರತೆ

en: Discharge profile
kn: ಡಿಸ್‌ಚಾರ್ಜ್ ಪ್ರೊಫೈಲ್

en: Discharge time:
kn: ಡಿಸ್‌ಚಾರ್ಜ್ ಆಗುವ ಸಮಯ:

en: Discharging
kn: ಡಿಸ್‌ಚಾರ್ಜ್ ಆಗುವಿಕೆ

en: Display
kn: ಪ್ರದರ್ಶಕ

en: Display DPMS activated
kn: ಪ್ರದರ್ಶಕ DPMS ಸಕ್ರಿಯಗೊಂಡಿದೆ

en: Do nothing
kn: ಏನನ್ನೂ ಮಾಡಬೇಡ

en: Empty
kn: ಖಾಲಿ

en: Energy
kn: ಶಕ್ತಿ

en: Energy (design)
kn: ಶಕ್ತಿ (ವಿನ್ಯಾಸ)

en: Energy when empty
kn: ಖಾಲಿ ಇದ್ದಾಗಿನ ಶಕ್ತಿ

en: Energy when full
kn: ತುಂಬಿದಾಗಿನ ಶಕ್ತಿ

en: Excellent
kn: ಅತ್ಯುತ್ತಮ

en: Exit after a small delay (for debugging)
kn: ಒಂದು ಸಣ್ಣ ವಿಳಂಬದ ನಂತರ ನಿರ್ಗಮಿಸು (ದೋಷ ನಿವಾರಣೆಗಾಗಿ)

en: Exit after the manager has loaded (for debugging)
kn: ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕವು ಲೋಡ್ ಆದ ನಂತರ ನಿರ್ಗಮಿಸು (ದೋಷ ನಿವಾರಣೆಗಾಗಿ)

en: Failed to hibernate
kn: ಹೈಬರ್ನೇಟ್ ಆಗುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Failed to suspend
kn: ಸ್ಥಗಿತಗೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Fair
kn: ಸುಮಾರಾಗಿದೆ

en: General
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

en: Good
kn: ಉತ್ತಮ

en: Graph type:
kn: ನಕ್ಷೆಯ ಬಗೆ:

en: Hibernate
kn: ಹೈಬರ್ನೇಟ್

en: Hibernate button action
kn: ಹೈಬರ್ನೇಟ್ ಗುಂಡಿಯ ಕಾರ್ಯ

en: History
kn: ಇತಿಹಾಸ

en: If a notification message should be displayed after suspend or hibernate failed.
kn: ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸುವಿಕೆ ಅಥವ ಹೈಬರ್ನೇಟ್ ವಿಫಲಗೊಂಡ ನಂತರ ಒಂದು ಸೂಚನೆಯ ಸಂದೇಶವನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ.

en: If a notification message should be displayed when the battery is fully charged.
kn: ಬ್ಯಾಟರಿಯು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಚಾರ್ಜ್ ಆದ ನಂತರ ಒಂದು ಸೂಚನೆಯ ಸಂದೇಶವನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ.

en: If a notification message should be displayed when the battery is getting low.
kn: ಬ್ಯಾಟರಿಯು ಖಾಲಿಯಾಗುವ ಮಟ್ಟಕ್ಕೆ ಬಂದಾಗ ಒಂದು ಸೂಚನೆಯ ಸಂದೇಶವನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ.

en: If sounds should be used
kn: ಶಬ್ಧಗಳನ್ನು ಬಳಸಬೇಕಿದ್ದರೆ

en: If sounds should be used when the power is critically low, or inhibit requests have stopped the policy action.
kn: ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿಯು ಅಪಾಯ ಮಟ್ಟಕ್ಕಿಂತ ಕೆಳಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಅಥವ ತಡೆಯುವ ಮನವಿಗಳು ಪಾಲಿಸಿ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ತಡೆದಿದ್ದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಶಬ್ಧವನ್ನು ಹೊರಡಿಸಬೇಕೆ.

en: If the CPU load should be checked before doing the idle action.
kn: ನಿಶ್ಚಲಗೊಳಿಸುವ ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ನಡೆಸುವ ಮೊದಲು CPU ಲೋಡ್ ಅನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಬೇಕೆ.

en: If the battery event should occur when the lid is shut and the power disconnected
kn: ಮುಚ್ಚುಳವನ್ನು ಮುಚ್ಚಲ್ಪಟ್ಟು ಹಾಗು ವಿಚ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿಯ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಕಡಿದು ಹಾಕಿದಲ್ಲಿ ಬ್ಯಾಟರಿಯು ಕಾಣಿಸಬೇಕೆ

en: If the battery lid close event should occur (for example 'Suspend when lid closed on battery') when the lid is previously shut and the AC power disconnected at a later time.
kn: ಮುಚ್ಚುಳವನ್ನು ಮೊದಲು ಮುಚ್ಚಿ ನಂತರದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ AC ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿಯ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿದಾಗ ಬ್ಯಾಟರಿಯ ಮುಚ್ಚುಳದ ಮುಚ್ಚುವಿಕೆ ಘಟನೆಯು ಸಂಭವಿಸಬೇಕೆ(ಉದಾಹರಣೆಗೆ 'ಬ್ಯಾಟರಿಯಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ಮುಚ್ಚುಳವನ್ನು ಮುಚ್ಚಿದಲ್ಲಿ ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸು').

en: If the screen brightness should be changed when switching between AC and battery power.
kn: AC ಹಾಗು ಬ್ಯಾಟರಿ ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿಯ ನಡುವೆ ಬದಲಾಯಿಸುವಾಗ ತೆರೆಯ ಪ್ರಕಾಶತೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಬೇಕೆ.

en: If the screen should be dimmed to save power when the computer is idle when on AC power.
kn: ಗಣಕವು AC ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿಯನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿರುವಾಗ ನಿಶ್ಚಲಗೊಂಡಲ್ಲಿ ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿಯನ್ನು ಉಳಿಸುವ ಸಲುವಾಗಿ ತೆರೆಯನ್ನು ಮಂದಗೊಳಿಸಬೇಕೆ.

en: If the screen should be dimmed to save power when the computer is idle when on battery power.
kn: ಗಣಕವು ಬ್ಯಾಟರಿ ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿಯನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿರುವಾಗ ನಿಶ್ಚಲಗೊಂಡಲ್ಲಿ ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿಯನ್ನು ಉಳಿಸುವ ಸಲುವಾಗಿ ತೆರೆಯನ್ನು ಮಂದಗೊಳಿಸಬೇಕೆ.

en: If the screen should be reduced in brightness when the computer is on battery power.
kn: ಗಣಕವು ಬ್ಯಾಟರಿ ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿಯನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿರುವಾಗ ತೆರೆಯನ್ನು ಮಂದಗೊಳಿಸಬೇಕೆ.

en: If the user should be notified when the AC adapter is disconnected.
kn: AC ಅಡಾಪ್ಟರಿನೊಂದಿಗಿನ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಕಡಿದಾಗ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಸೂಚಿಸಬೇಕೆ.

en: If time based notifications should be used. If set to false, then the percentage change is used instead, which may fix a broken ACPI BIOS.
kn: ಸಮಯ ಆಧರಿತವಾದ ಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ಬಳಸಬೇಕೆ. false ಗೆ ಹೊಂದಿಸಿದಲ್ಲಿ, ಬದಲಿಗೆ ಪ್ರತಿಶತವನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ಹಾಳಾಗಿರುವ ACPI BIOS ಅನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ.

en: If we should show the low capacity warning for a broken battery
kn: ಬ್ಯಾಟರಿಯು ಹಾಳಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಕಡಿಮೆ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ

en: If we should show the low capacity warning for a broken battery.
kn: ಬ್ಯಾಟರಿಯು ಹಾಳಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಕಡಿಮೆ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ.

en: Image
kn: ಚಿತ್ರ

en: Inhibit Applet
kn: ತಡೆಯುವ ಆಪ್ಲೆಟ್

en: Inhibit Applet Factory
kn: ತಡೆಯುವ ಆಪ್ಲೆಟ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರಿ

en: Keyboard battery low
kn: ಕೀಲಿಮಣೆ ಬ್ಯಾಟರಿ ಕಡಿಮೆ ಇದೆ

en: LCD brightness : %d%%
kn: LCD ಯ ಪ್ರಕಾಶತೆ : %d%%

en: LCD brightness when on AC
kn: ACಯಲ್ಲಿದ್ದಾಗ LCD ಯ ಪ್ರಕಾಶತೆ

en: LCD dimming amount when on battery
kn: ಬ್ಯಾಟರಿಯಲ್ಲಿದ್ದಾಗ LCD ಯ ಮಂದಗೊಳಿಕೆಯ ಪ್ರಮಾಣ

en: Laptop battery critically low
kn: ಲ್ಯಾಪ್‌ಟಾಪಿನ ಬ್ಯಾಟರಿಯು ಸಂದಿಗ್ಧ ಮಟ್ಟಕ್ಕಿಂತ ಕೆಳಗಿದೆ

en: Laptop battery low
kn: ಲ್ಯಾಪ್‌ಟಾಪ್‌ ಬ್ಯಾಟರಿ ಕಡಿಮೆ ಇದೆ

en: Laptop lid close action on battery
kn: ಬ್ಯಾಟರಿಯಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ಲ್ಯಾಪ್‌ಟಾಪ್ ಮುಚ್ಚುಳವನ್ನು ಮುಚ್ಚುವ ಕ್ರಿಯೆ

en: Laptop lid close action when on AC
kn: ACಯಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ಲ್ಯಾಪ್‌ಟಾಪ್ ಮುಚ್ಚುಳವನ್ನು ಮುಚ್ಚುವ ಕ್ರಿಯೆ

en: Laptop lid is closed
kn: ಲ್ಯಾಪ್‌ಟಾಪ್‌ ಮುಚ್ಚುಳವನ್ನು ಮುಚ್ಚಲಾಗಿದೆ

en: Last full charge:
kn: ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಚಾರ್ಜ್ ಆಗಿದ್ದು:

en: Lead acid
kn: ಲೆಡ್ ಆಮ್ಲ

en: Lid has closed
kn: ಮುಚ್ಚುಳವನ್ನು ಮುಚ್ಚಲಾಗಿದೆ

en: Lid has opened
kn: ಮುಚ್ಚುಳವನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗಿದೆ

en: Lithium Ion
kn: ಲಿತಿಯಮ್ ಅಯಾನ್

en: Lithium Iron Phosphate
kn: ಲಿತಿಯಮ್ ಐರನ್ ಫಾಸ್ಫೇಟ್

en: Lithium Polymer
kn: ಲಿತಿಯಮ್ ಪಾಲಿಮರ್

en: Lock screen on hibernate
kn: ಹೈಬರ್ನೇಟ್ ಮಾಡಿದಾಗ ತೆರೆಯನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡು

en: Lock screen on suspend
kn: ಸ್ಥಗಿತಗೊಂಡಾಗ ತೆರೆಯನ್ನು ಲಾಕ್‌ ಮಾಡು

en: Lock screen when blanked
kn: ಖಾಲಿ ಇದ್ದಾಗ ತೆರೆಯನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡು

en: MATE Power Manager
kn: MATE ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ

en: MATE Power Preferences
kn: MATE ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿ ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: Make Default
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿಸು

en: Manual inhibit
kn: ಮಾನವಕೃತ ತಡೆ

en: Method used to blank screen on AC
kn: ACಯಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ತೆರೆಯನ್ನು ಖಾಲಿಯಾಗಿರಲು ಬಳಸಲಾಗುವ ವಿಧಾನ

en: Method used to blank screen on battery
kn: ಬ್ಯಾಟರಿಯಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ತೆರೆಯನ್ನು ಖಾಲಿಯಾಗಿರಲು ಬಳಸಲಾಗುವ ವಿಧಾನ

en: Missing
kn: ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ

en: Model
kn: ಮಾದರಿ

en: Model:
kn: ಮಾದರಿ:

en: Mouse battery low
kn: ಮೌಸ್ ಬ್ಯಾಟರಿ ಕಡಿಮೆ ಇದೆ

en: Never
kn: ಎಂದೂ ಬೇಡ

en: Nickel Cadmium
kn: ನಿಕಲ್‌ ಕ್ಯಾಡ್ಮಿಯಮ್

en: Nickel metal hydride
kn: ನಿಕಲ್ ಮೆಟಲ್ ಹೈಡ್ರೈಡ್

en: No
kn: ಇಲ್ಲ

en: Notification Area
kn: ಸೂಚನಾ ಸ್ಥಳ

en: Notify on a low power
kn: ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿ ಕಡಿಮೆ ಇದ್ದಾಗ ಸೂಚಿಸು

en: Notify on a sleep failure
kn: ಜಡಗೊಳಿಸುವಿಕೆಯು ವಿಫಲಗೊಂಡಾಗ ಸೂಚಿಸು

en: Notify when AC adapter is disconnected
kn: AC ಅಡಾಪ್ಟರಿನೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಕಡಿದಾಗ ಸೂಚಿಸು

en: Notify when fully charged
kn: ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಚಾರ್ಜ್ ಆದಾಗಿ ಸೂಚಿಸು

en: Observe power management
kn: ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿ ನಿರ್ವಹಣೆಯನ್ನು ಗಮನಿಸು

en: On AC Power
kn: AC ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿಯಲ್ಲಿ

en: On Battery Power
kn: ಬ್ಯಾಟರಿ ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿಯಲ್ಲಿ

en: On UPS Power
kn: UPS ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿಯಲ್ಲಿ

en: On battery power
kn: ಬ್ಯಾಟರಿ ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿಯಲ್ಲಿ

en: Online
kn: ಆನ್‌ಲೈನ್‌

en: Only display an icon when a battery is p_resent
kn: ಬ್ಯಾಟರಿಯು ಇದ್ದಾಗ ಮಾತ್ರ ಒಂದು ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು(_d)

en: Only display an icon when charging or _discharging
kn: ಚಾರ್ಜ್ ಆಗುವಾಗ ಅಥವ ಡಿಸ್‌ಚಾರ್ಜ್ ಆಗುವಾಗ ಮಾತ್ರ ಒಂದು ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು(_d)

en: PDA battery low
kn: PDA ಬ್ಯಾಟರಿ ಕಡಿಮೆ ಇದೆ

en: Percentage
kn: ಪ್ರತಿಶತ

en: Percentage action is taken
kn: ಪ್ರತಿಶತ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಕೈಗೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ

en: Percentage charge:
kn: ಚಾರ್ಜಿನ ಪ್ರತಿಶತ:

en: Percentage considered critical
kn: ಪ್ರತಿಶತವನ್ನು ಸಂದಿಗ್ಧ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Percentage considered low
kn: ಪ್ರತಿಶತವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Plug in your AC adapter to avoid losing data.
kn: ಮಾಹಿತಿಯು ನಾಶಗೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು ನಿಮ್ಮ AC ಅಡಾಪ್ಟರಿನೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಜೋಡಿಸಿ.

en: Poor
kn: ಕೆಳಮಟ್ಟ

en: Power
kn: ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿ

en: Power Information
kn: ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿ ಮಾಹಿತಿ

en: Power Management
kn: ವಿದ್ಯುಚ್ಚಕ್ತಿಯ ನಿರ್ವಹಣೆ

en: Power Management Preferences
kn: ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿ ನಿರ್ವಹಣೆಯ ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: Power Manager
kn: ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ

en: Power Manager Brightness Applet
kn: ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ಪ್ರಕಾಶತೆ ಆಪ್ಲೆಟ್

en: Power Manager Inhibit Applet
kn: ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ತಡೆ ಆಪ್ಲೆಟ್

en: Power Statistics
kn: ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿಯ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು

en: Power button action
kn: ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿ ಗುಂಡಿಯ ಕಾರ್ಯ

en: Power management daemon
kn: ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ಡೀಮನ್

en: Power plugged in
kn: ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಜೋಡಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Power unplugged
kn: ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Predicted time
kn: ಊಹಿಸಿದ ಸಮಯ

en: Prediction accuracy
kn: ಊಹೆಯ ನಿಖರತೆ

en: Present
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ

en: Product:
kn: ಉತ್ಪನ್ನ:

en: Put _display to sleep when inactive for:
kn: ಪ್ರದರ್ಶಕವು ಇಷ್ಟು ಸಮಯದವರೆಗೆ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಜಡಗೊಳಿಸು(_d):

en: Put computer to _sleep when inactive for:
kn: ಗಣಕವು ಇಷ್ಟು ಸಮಯದವರೆಗೆ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯವಾಗಿದ್ದಾಗ ಅದನ್ನು ಜಡವಾಗುವಂತೆ ಮಾಡು(_s):

en: Rate
kn: ದರ

en: Rechargeable
kn: ಮರು ಚಾರ್ಜ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ

en: Reduce the backlight brightness when on battery power
kn: ಬ್ಯಾಟರಿ ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿಯಲ್ಲಿದಾಗ ಹಿನ್ನಲೆ ಬೆಳಕಿನ ಪ್ರಕಾಶತೆಯನ್ನು ಕಡಿಮೆಮಾಡು

en: Refreshed
kn: ಪುನಶ್ಚೇತಗೊಂಡ

en: Resumed
kn: ಮರಳಿ ಆರಂಭಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Serial number
kn: ಅನುಕ್ರಮ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Serial number:
kn: ಅನುಕ್ರಮ ಸಂಖ್ಯೆ:

en: Set display _brightness to:
kn: ಪ್ರದರ್ಶಕದ ಪ್ರಕಾಶತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸು(_b):

en: Show data points
kn: ದತ್ತಾಂಶ ಮಾಹಿತಿಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show version of installed program and exit
kn: ಅನಸ್ಥಾಪಿತ ಪ್ರೋಗ್ರಾಮ್‌ನ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಿ ನಂತರ ನಿರ್ಗಮಿಸು

en: Shutdown
kn: ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸು

en: Sleep timeout computer when on AC
kn: ACಯಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ಗಣಕದ ಜಡತೆಯ ಕಾಲಾವಧಿ ತೀರಿಕೆ

en: Sleep timeout computer when on UPS
kn: UPS ನಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ಗಣಕದ ಜಡತೆಯ ಕಾಲಾವಧಿ ತೀರಿಕೆ

en: Sleep timeout computer when on battery
kn: ಬ್ಯಾಟರಿಯಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ಗಣಕದ ಜಡತೆಯ ಕಾಲಾವಧಿ ತೀರಿಕೆ

en: Sleep timeout display when on AC
kn: ACಯಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ಪ್ರದರ್ಶಕದ ಜಡತೆಯ ಕಾಲಾವಧಿ ತೀರಿಕೆ

en: Sleep timeout display when on UPS
kn: UPS ನಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ಪ್ರದರ್ಶಕದ ಜಡತೆಯ ಕಾಲಾವಧಿ ತೀರಿಕೆ

en: Sleep timeout display when on battery
kn: ಬ್ಯಾಟರಿಯಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ಪ್ರದರ್ಶಕದ ಜಡತೆಯ ಕಾಲಾವಧಿ ತೀರಿಕೆ

en: State
kn: ರಾಜ್ಯ

en: Statistics
kn: ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು

en: Status:
kn: ಸ್ಥಿತಿ:

en: Supply
kn: ಪೂರೈಕೆ

en: Suspend
kn: ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸು

en: Suspend button action
kn: ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸುವ ಗುಂಡಿ ಕ್ರಿಯೆ

en: Suspend failed
kn: ಸ್ಥಗಿತವು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Suspend started
kn: ಸ್ಥಗಿತವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Technology
kn: ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ

en: Technology:
kn: ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ:

en: The UPS is below the critical level and this computer is about to hibernate.
kn: UPS ಸಂದಿಗ್ಧ ಮಟ್ಟಕ್ಕಿಂತ ಕೆಳಗಿದೆ ಹಾಗು ಈ ಗಣಕವು ಈಗ ಹೈಬರ್ನೇಟ್‌ ಆಗಲಿದೆ.

en: The UPS is below the critical level and this computer is about to shutdown.
kn: UPS ಸಂದಿಗ್ಧ ಮಟ್ಟಕ್ಕಿಂತ ಕೆಳಗಿದೆ ಹಾಗು ಈ ಗಣಕವು ಈಗ ಮುಚ್ಚಲ್ಪಡಲಿದೆ.

en: The UPS is below the critical level and this computer will <b>power-off</b> when the UPS becomes completely empty.
kn: UPS ಸಂದಿಗ್ಧ ಮಟ್ಟಕ್ಕಿಂತ ಕೆಳಗಿದೆ ಹಾಗು UPS ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಖಾಲಿಯಾದಾಗ ಈ ಗಣಕವು <b>ಪವರ್-ಆಫ್‌</b> ಆಗುತ್ತದೆ.

en: The URI to show to the user on sleep failure
kn: ಜಡಗೊಳ್ಳುವಿಕೆಯು ವಿಫಲಗೊಂಡಾಗ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ತೋರಿಸಬೇಕಿರುವ URI

en: The amount of time in seconds before the display goes to sleep when the computer is on AC power.
kn: AC ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಚಲಾಯಿತಗೊಳ್ಳುತ್ತಿರುವ ಗಣಕದ ಪ್ರದರ್ಶಕವು ಜಡ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಹೋಗುವ ಮೊದಲು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯವಾಗಿರಬೇಕಿರುವ ಸೆಕೆಂಡುಗಳು.

en: The amount of time in seconds the computer on AC power needs to be inactive before it goes to sleep.
kn: AC ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಚಲಾಯಿತಗೊಳ್ಳುತ್ತಿರುವ ಗಣಕವು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಹೋಗುವ ಮೊದಲು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯವಾಗಿರಬೇಕಿರುವ ಸೆಕೆಂಡುಗಳು.

en: The amount of time in seconds the computer on UPS power needs to be inactive before it goes to sleep.
kn: UPS ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಚಲಾಯಿತಗೊಳ್ಳುತ್ತಿರುವ ಗಣಕವು ಜಡ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಹೋಗುವ ಮೊದಲು ಅದು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯವಾಗಿರಬೇಕಿರುವ ಸೆಕೆಂಡುಗಳು.

en: The amount of time in seconds the computer on UPS power needs to be inactive before the display goes to sleep.
kn: UPS ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಚಲಾಯಿತಗೊಳ್ಳುತ್ತಿರುವ ಗಣಕವು ಜಡ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಹೋಗುವ ಮೊದಲು ಪ್ರದರ್ಶಕವು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯವಾಗಿರಬೇಕಿರುವ ಸೆಕೆಂಡುಗಳು.

en: The amount of time in seconds the computer on battery power needs to be inactive before it goes to sleep.
kn: ಬ್ಯಾಟರಿಯಲ್ಲಿ ಚಲಾಯಿತಗೊಳ್ಳುತ್ತಿರುವ ಗಣಕವು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಹೋಗುವ ಮೊದಲು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯವಾಗಿರಬೇಕಿರುವ ಸೆಕೆಂಡುಗಳು.

en: The amount of time in seconds the computer on battery power needs to be inactive before the display goes to sleep.
kn: ಬ್ಯಾಟರಿಯಲ್ಲಿ ಚಲಾಯಿತಗೊಳ್ಳುತ್ತಿರುವ ಗಣಕದಲ್ಲಿನ ಪ್ರದರ್ಶಕವು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಹೋಗುವ ಮೊದಲು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯವಾಗಿರಬೇಕಿರುವ ಸೆಕೆಂಡುಗಳು.

en: The amount to dim the brightness of the display when on battery power. Possible values are between 0 and 100.
kn: ಬ್ಯಾಟರಿಯಿಂದ ಚಲಾಯಿತಗೊಳ್ಳುವಾಗ ಪ್ರದರ್ಶಕದ ಪ್ರಕಾಶತೆಯನ್ನು ಮಂದಗೊಳಿಸಬೇಕಿರುವ ಪ್ರಮಾಣ. ಸಾಧ್ಯವಿರುವ ಮೌಲ್ಯಗಳು ೦ ಹಾಗು ೧೦೦ ರ ನಡುವೆ ಇರುತ್ತದೆ.

en: The battery is below the critical level and this computer is about to hibernate.
kn: ಬ್ಯಾಟರಿಯು ಸಂದಿಗ್ಧ ಮಟ್ಟಕ್ಕಿಂತ ಕೆಳಗಿದೆ ಹಾಗು ಈ ಗಣಕವು ಈಗ ಮುಚ್ಚಲ್ಪಡಲಿದೆ.

en: The battery is below the critical level and this computer is about to shutdown.
kn: ಬ್ಯಾಟರಿಯು ಸಂದಿಗ್ಧ ಮಟ್ಟಕ್ಕಿಂತ ಕೆಳಗಿದೆ ಹಾಗು ಈ ಗಣಕವು ಈಗ ಹೈಬರ್ನೇಟ್‌ ಆಗಲಿದೆ.

en: The battery is below the critical level and this computer is about to suspend.<br><b>NOTE:</b> A small amount of power is required to keep your computer in a suspended state.
kn: ಬ್ಯಾಟರಿಯು ಸಂದಿಗ್ಧ ಮಟ್ಟಕ್ಕಿಂತ ಕೆಳಗಿದೆ ಹಾಗು ಈ ಗಣಕವು ಈಗ ಸ್ಥಗಿತಗೊಳ್ಳಲಿದೆ.<br><b>ಸೂಚನೆ:</b> ನಿಮ್ಮ ಗಣಕವನ್ನು ಸ್ಥಗಿತಗೊಂಡ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಇರಿಸಲು ಸಣ್ಣ ಪ್ರಮಾಣದ ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿಯ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

en: The battery is below the critical level and this computer will <b>power-off</b> when the battery becomes completely empty.
kn: ಬ್ಯಾಟರಿಯು ಸಂದಿಗ್ಧ ಮಟ್ಟಕ್ಕಿಂತ ಕೆಳಗಿದೆ ಹಾಗು ಬ್ಯಾಟರಿಯು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಖಾಲಿಯಾದಾಗ ಈ ಗಣಕವು <b>ಪವರ್-ಆಫ್‌</b> ಆಗುತ್ತದೆ.

en: The brightness of the screen when idle
kn: ನಿಶ್ಚಲವಾಗಿದ್ದಾಗ ತೆರೆಯ ಪ್ರಕಾಶತೆ

en: The default amount of time to dim the screen after idle
kn: ನಿಶ್ಚಲಗೊಳ್ಳುವಿಕೆ ಹಾಗು ತೆರೆಯ ಮಂದಗೊಳಿಸುವಿಕೆಯ ನಡುವಿನ ಈ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಸಮಯ

en: The default amount of time to dim the screen after idle.
kn: ನಿಶ್ಚಲಗೊಂಡಾಗ ಈ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಸಮಯದ ನಂತರ ತೆರೆಯನ್ನು ಮಂದಗೊಳಿಸಬೇಕು.

en: The time remaining when action is taken
kn: ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಕೈಗೆತ್ತಿಕೊಂಡಾಗ ಬಾಕಿ ಉಳಿದಿರುವ ಸಮಯ

en: The time remaining when critical
kn: ಸಂದಿಗ್ಧ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ಬಾಕಿ ಉಳಿದಿರುವ ಸಮಯ

en: The time remaining when low
kn: ಕಡಿಮೆ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ಬಾಕಿ ಉಳಿದಿರುವ ಸಮಯ

en: There is no data to display.
kn: ತೋರಿಸಲು ಯಾವುದೆ ದತ್ತಾಂಶವಿಲ್ಲ.

en: Time elapsed
kn: ಕಳೆದ ಸಮಯ

en: Time to empty
kn: ಖಾಲಿ ಮಾಡಲು ಬೇಕಿರುವ ಸಮಯ

en: Time to full
kn: ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಕೆಯ ಸಮಯ

en: Type
kn: ಬಗೆ

en: UPS Discharging
kn: UPS ಡಿಸ್‌ಚಾರ್ಜಿಂಗ್

en: UPS critical low action
kn: UPS ಸಂದಿಗ್ಧ ಮಟ್ಟದ ಕ್ರಿಯೆ

en: UPS critically low
kn: UPS ಸಂದಿಗ್ಧ ಮಟ್ಟಕ್ಕಿಂತ ಕೆಳಗಿದೆ

en: UPS low
kn: UPS ಕಡಿಮೆ ಇದೆ

en: UPS low power action
kn: UPS ಕಡಿಮೆ ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿ ಕ್ರಿಯೆ

en: Unknown
kn: ತಿಳಿಯದ

en: Unknown technology
kn: ಗೊತ್ತಿರದ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ

en: Unknown time
kn: ಗೊತ್ತಿರದ ಸಮಯ

en: Use mate-screensaver lock setting
kn: mate-screensaver ಲಾಕ್ ಸಿದ್ಧತೆಯನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use smoothed line
kn: ಮೃದುಗೊಳಿಸಲಾದ ರೇಖೆಗಳನ್ನು ಬಳಸು

en: Value
kn: ಮೌಲ್ಯ

en: Vendor
kn: ಮಾರಾಟಗಾರ

en: Vendor:
kn: ಮಾರಾಟಗಾರ:

en: Visit help page
kn: ಸಹಾಯ ಪುಟಕ್ಕೆ ಭೇಟಿ ಕೊಡಿ

en: Voltage
kn: ವೋಲ್ಟೇಜ್

en: When UPS power is _critically low:
kn: UPS ನ ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿಯು ಸಂದಿಗ್ಧ ಮಟ್ಟಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಇದ್ದಾಗ(_o):

en: When UPS power is l_ow:
kn: UPS ನ ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿಯು ಕಡಿಮೆ ಇದ್ದಾಗ(_o):

en: When battery po_wer is critically low:
kn: ಬ್ಯಾಟರಿಯು ಸಂದಿಗ್ಧ ಮಟ್ಟಕ್ಕಿಂತ ಕೆಳಗಿದ್ದಾಗ(_w):

en: When laptop lid is cl_osed:
kn: ಲ್ಯಾಪ್‌ಟಾಪಿನ ಮುಚ್ಚುಳವನ್ನು ಮುಚ್ಚಿದಾಗ(_o):

en: When sleep fails we can show the user a button to help fix the situation. Leave this blank if the button should not be shown.
kn: ಜಡಗೊಳ್ಳುವಿಕೆಯು ವಿಫಲಗೊಂಡಾಗ ಅದನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸುವ ಸಲುವಾಗಿ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಒಂದು ಗುಂಡಿಯನ್ನು ತೋರಿಬಹುದು. ಗುಂಡಿಯನ್ನು ತೋರಿಸುವುದು ಬೇಡವಾದಲ್ಲಿ ಇದನ್ನು ಖಾಲಿಯಾಗಿರಲು ಬಿಡಿ.

en: When the _suspend button is pressed:
kn: ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸು ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿದಾಗ(_s):

en: When the power _button is pressed:
kn: ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿಯನ್ನು ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿದಾಗ(_b):

en: When to show the notification icon
kn: ಸೂಚನಾ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಯಾವಾಗ ತೋರಿಸಬೇಕು

en: Whether NetworkManager should disconnect before suspending or hibernating and connect on resume.
kn: ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸಿದಾಗ ಅಥವ ಹೈಬರ್ನೇಟ್ ಮಾಡಿದಾಗ NetworkManager ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಕಡಿದು ಹಾಕಿ ನಂತರ ಮರಳಿ ಆರಂಭಿಸಿದಾಗ ಸಂಪರ್ಕ ಸಾಧಿಸಬೇಕೆ.

en: Whether to hibernate, suspend or do nothing when inactive
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯವಾಗಿದ್ದಾಗ, ಹೈಬರ್ನೇಟ್ ಮಾಡಬೇಕೆ, ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸಬೇಕೆ ಅಥವ ಏನನ್ನೂ ಮಾಡಬೇಡವೆ

en: Whether to use the screen lock setting of mate-screensaver to decide if the screen is locked after a hibernate, suspend or blank screen.
kn: ಹೈಬರ್ನೇಟ್, ಸ್ಥಗಿತ ಅಥವ ಖಾಲಿ ತೆರೆಯಾಗಿದ್ದಾಗ ತೆರೆಯನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡಬೇಕೆ ಎಂದು ನಿರ್ಧರಿಸಲು mate-screensaver ನ ತೆರೆಯನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡುವ ಸಿದ್ಧತೆಗಳನ್ನು ಬಳಸಬೇಕೆ.

en: Whether to use time-based notifications
kn: ಸಮಯ ಆಧರಿತವಾದ ಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ಬಳಸಬೇಕೆ

en: Yes
kn: ಹೌದು

en: _About
kn: ಇದರ ಬಗ್ಗೆ(_A)

en: _Always display an icon
kn: ಯಾವಾಗಲೂ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು(_A)

en: _Close
kn: ಮುಚ್ಚು (_C)

en: _Help
kn: ನೆರವು(_H)

en: _Never display an icon
kn: ಎಂದಿಗೂ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಡ(_N)

en: _Only display an icon when battery power is low
kn: ಬ್ಯಾಟರಿಯ ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿಯು ಕಡಿಮೆ ಇದ್ದಾಗ ಮಾತ್ರವೆ ಒಂದು ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು(_O)

en: _Preferences
kn: ಆದ್ಯತೆಗಳು(_P)

en: _Reduce backlight brightness
kn: ಹಿನ್ನಲೆ ಬೆಳಕಿನ ಪ್ರಕಾಶತೆಯನ್ನು ಕಡಿಮೆಮಾಡು(_R)
