Xfce4-power-manager - en to kn translation catalogue (186 entries)

en: %i hour | %i hours
kn[0]: %i ಗಂಟೆ
kn[1]: %i ಗಂಟೆ

en: %i minute | %i minutes
kn[0]:   %i ನಿಮಿಷ
kn[1]:   %i ನಿಮಿಷ

en: %s (%i%%)
    %s until fully charged
kn: %s (%i%%)
    ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಚಾರ್ಜ್ ಆಗಲು%s

en: %s (%i%%)
    Estimated time left is %s
kn: %s (%i%%)
    ಅಂದಾಜು ಸಮಯವು %s ಆಗಿದೆ

en: %s is currently inhibiting power management
kn: %s ಪ್ರಸ್ತುತ ಪ್ರತಿಬಂಧಿಸುವ ವಿದ್ಯುತ್ ನಿರ್ವಹಣೆಯಾಗಿದೆ

en: <b>%s %s</b>
    Unknown state
kn: <b>%s %s</b>
    ಅಪರಿಚಿತ ಸ್ಥಿತಿ

en: <b>%s %s</b>
    Waiting to charge (%0.0f%%)
kn: <b>%s %s</b>
    ಚಾರ್ಜ್ ಆಗಲು ಕಾಯುತ್ತಿದೆ  (%0.0f%%)

en: <b>%s %s</b>
    Waiting to discharge (%0.0f%%)
kn: <b>%s %s</b>
    ಚಾರ್ಜ್ ಖಾಲಿಯಾಗಲು ಕಾಯುತ್ತಿದೆ  (%0.0f%%)

en: <b>%s %s</b>
    is empty
kn: <b>%s %s</b>
    ಇದು ಖಾಲಿ

en: <b>Appearance</b>
kn: <b>ತೋರಿಕೆ</b>

en: <b>Brightness reduction</b>
kn: <b>ಹೊಳಪು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುವಿಕೆ</b>

en: <b>Buttons</b>
kn: <b>ಬಟನ್ಗಳು</b>

en: <b>Critical power</b>
kn: <b>ನಿರ್ಣಾಯಕ ಪವರ್ </b>

en: <b>Display brightness</b>
kn: <b> ಪ್ರಕಾಶಮಾನತೆಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸು </ b>

en: <b>Display power management</b>
kn: <b>ಪರದೆಯ ಪವರ್ ನಿರ್ವಹಣೆ </b>

en: <b>Laptop Lid</b>
kn: <b>ಲ್ಯಾಪ್ಟಾಪ್ ಮುಚ್ಚಳ</b>

en: <b>Light Locker</b>
kn: <b>ಬೆಳಕಿನ ಲಾಕರ್</b>

en: <b>Security</b>
kn: <b>ಭದ್ರತೆ </b>

en: <b>System power saving</b>
kn: <b> ಸಿಸ್ಟಮ್ ಪವರ್ ಉಳಿತಾಯ </b>

en: An application is currently disabling the automatic sleep. Doing this action now may damage the working state of this application.
    Are you sure you want to hibernate the system?
kn: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ನಿದ್ರೆಯನ್ನು  ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಿದೆ. ಈಗ ಈ ಕ್ರಮ ಕೈಗೊಳ್ಳುವುದು ಈ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ನ ಕಾರ್ಯಸ್ಥಿಥಿ ಗೆ ಹಾನಿಯುಂಟುಮಾಡಬಹುದು.
    ನೀವು ಈ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಅನ್ನು ಹೈಬರ್ನೇಟ್ ಮಾಡ ಬಯಸುವುದು  ಖಚಿತವೇ?

en: Another power manager is already running
kn: ಮತ್ತೊಂದು ಪವರ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಈಗಾಗಲೇ ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿದೆ

en: Ask
kn: ಕೇಳು

en: Authorized to hibernate
kn: ಹೈಬರ್ನೇಟ್ ಮಾಡಲು ಅಧಿಕೃತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Authorized to shutdown
kn: ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸುವಿಕೆಗೆ ಅಧಿಕೃತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Authorized to suspend
kn: ಅಮಾನತುಗೊಳಿಸಲು ಅಧಿಕೃತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Automatically lock the session:
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಅಧಿವೇಶನವನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡಿ :

en: Battery
kn: ಬ್ಯಾಟರಿ

en: Blank after
kn: ಖಾಲಿಯ ನಂತರ

en: Brightness: %.0f percent
kn: ಪ್ರಕಾಶಮಾನ: %.0f ಶೇಕಡಾ

en: Built with GTK+ %d.%d.%d, linked with GTK+ %d.%d.%d.
kn: GTK+ ನಿಂದ ಕಟ್ಟಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ %d.%d.%d, GTK+ ನೊಂದಿಗೆ ಅಂಟಿಕೊಂಡಿದೆ %d.%d.%d.

en: Can hibernate
kn: ಹೈಬರ್ನೇಟ್ ಮಾಡಬಹುದು

en: Can suspend
kn: ಅಮಾನತುಗೊಳಿಸಬಹುದು

en: Cause xfce4-power-manager-settings to quit
kn: xfce4-ಪವರ್-ಮ್ಯಾನೇಜರ್-ನಿರ್ವಹಣೆ ಯು  ಹೊರಬರಲಿ

en: Check your power manager installation
kn: ಪವರ್ ನಿರ್ವಹಣೆಯ ಅನುಸ್ಥಾಪವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

en: Computer
kn: ಕಂಪ್ಯೂಟರ್

en: Critical battery power level:
kn: ನಿರ್ಣಾಯಕ ಬ್ಯಾಟರಿ ಮಟ್ಟದ

en: Current charge
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಚಾರ್ಜ್

en: Delay locking after screensaver for
kn: ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಸೇವರ್  ನಂತರ ಲಾಕ್ ಮಾಡುವುದಕ್ಕೆ ವಿಳಂಬ

en: Device
kn: ಸಾಧನ

en: Devices
kn: ಸಾಧನಗಳು

en: Display
kn: ಪರದೆ

en: Display a specific device by UpDevice object path
kn: UpDevice ಸಾಧನದ ಮೂಲದಿಂದ  ಒಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಸಾಧನವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display battery levels for attached devices
kn: ಲಗತ್ತಿಸಲಾದ ಸಾಧನಗಳಿಗೆ ಬ್ಯಾಟರಿ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display the battery levels of your devices and control the brightness of your display
kn: ನಿಮ್ಮ ಸಾಧನಗಳ ಬ್ಯಾಟರಿ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರದರ್ಶನದ ಹೊಳಪು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ

en: Display version information
kn: ಪರದೆ ಅನುವಾದದ ಮಾಹಿತಿ

en: Do nothing
kn: ಏನೂ ಮಾಡದಿರಿ

en: Dump all information
kn: ಎಲ್ಲಾ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಡಂಪ್ ಮಾಡಿ

en: Enable debugging
kn: ಡೀಬಗ್(ಹುಳುಹುಡುಕು ) ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು

en: Energy empty
kn: ಶಕ್ತಿ ಖಾಲಿಯಾಗಿದೆ

en: Failed to connect to power manager
kn: ಪವರ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಅನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Failed to load power manager configuration, using defaults
kn: ವಿದ್ಯುತ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು  ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Failed to parse arguments: %s
kn: ಆರ್ಗ್ಯುಮೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಪಾರ್ಸ್ ಮಾಡಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ: %s

en: False
kn: ಸುಳ್ಳು

en: Fully charged
kn: ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಚಾರ್ಜ್ ಆಗಿದೆ

en: Fully charged (design)
kn: ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಚಾರ್ಜ್ ಆಗಿದೆ (ವಿನ್ಯಾಸ)

en: General
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

en: Handle display brightness _keys
kn: ಪರದೆಯ ಹೊಳಪನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುವ ಕೀಲಿಗಳು

en: Has LID
kn: ಮುಚ್ಚಳವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ

en: Has battery
kn: ಬ್ಯಾಟರಿ ಹೊಂದಿದೆ

en: Has brightness panel
kn: ಹೊಳೆಯುವ ಫಲಕವಿದೆ

en: Has hibernate button
kn: ಹೈಬರ್ನೇಟ್ ಬಟನ್ ಇದೆ

en: Has power button
kn: ವಿದ್ಯುತ್ ಬಟನ್ ಹೊಂದಿದೆ

en: Has sleep button
kn: ನಿದ್ರೆ ಬಟನ್ ಹೊಂದಿದೆ

en: Hibernate
kn: ಹೈಬರ್ನೇಟ್

en: Hibernate and suspend operations not permitted
kn: ಹೈಬರ್ನೇಟ್ ಮತ್ತು ಅಮಾನತು ಕ್ರಿಯೆಗಳಿಗೆ ಅನುಮತಿಯಿಲ್ಲ

en: Hibernate and suspend operations not supported
kn: ಹೈಬರ್ನೇಟ್ ಮತ್ತು ಅಮಾನತು ಕ್ರಿಯೆಗಳಿಗೆ ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲ

en: Hibernate operation not permitted
kn: ಹೈಬರ್ನೇಟ್ ಕ್ರಿಯೆಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ

en: Hibernate operation not supported
kn: ಹೈಬರ್ನೇಟ್ ಕ್ರಿಯೆಗೆ ಬೆಂಬಲ  ಇಲ್ಲ

en: Hibernate the system
kn: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ನಿದ್ರೆಯನ್ನು  ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಿ

en: In addition, Xfce power manager provides a set of freedesktop-compliant DBus interfaces to inform other applications about current power level so that they can adjust their power consumption, and it provides the inhibit interface which allows applications to prevent automatic sleep actions via the power manager; as an example, the operating system’s package manager should make use of this interface while it is performing update operations.
kn: ಇದರ ಜೊತೆಗೆ, Xfce ಪವರ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಪ್ರಸ್ತುತ ವಿದ್ಯುತ್ ಶಕ್ತಿಯ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಇತರ ಅನ್ವಯಿಕೆಗಳನ್ನು ತಿಳಿಸಲು ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್-ಕಂಪ್ಲೈಂಟ್ DBus ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ಗಳ ಒಂದು ಸೆಟ್ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ಅವುಗಳು ತಮ್ಮ ವಿದ್ಯುತ್ ಬಳಕೆಯನ್ನು ಸರಿಹೊಂದಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ವಿದ್ಯುತ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಮೂಲಕ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ನಿದ್ರೆ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ತಡೆಯಲು ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸುವ ಪ್ರತಿಬಂಧಕ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ ; ಉದಾಹರಣೆಯಾಗಿ, ಆಪರೇಟಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ನ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಈ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ಅನ್ನು ನವೀಕರಣ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ ಬಳಸಬೇಕು.

en: Invalid arguments
kn: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ವಾದಗಳು

en: Invalid cookie
kn: ಅಮಾನ್ಯ ಕುಕೀ

en: Keyboard
kn: ಕೀಲಿಮಣೆ

en: Keyboard Brightness: %.0f percent
kn: ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಪ್ರಕಾಶಮಾನ: %.0f ಶೇಕಡಾ

en: Lead acid
kn: ಲೀಡ್  ಆಸಿಡ್

en: Let the power manager handle display power management (DPMS) instead of X11.
kn:  ಪರದೆಯ ಪವರ್ ನಿರ್ವಹಣೆಯನ್ನು X11 ನ ಬದಲು  ಪವರ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ನಿರ್ವಹಿಸಲಿ .

en: Line power
kn: ಸರಣಿ ಪವರ್

en: Lithium ion
kn: ಲಿತಿಯಮ್ ಅಯಾನ್

en: Lithium iron phosphate
kn: ಲಿತಿಯಮ್  ಐರನ್  ಫಾಸ್ಫೇಟ್

en: Lithium polymer
kn: ಲಿತಿಯಮ್ ಪಾಲಿಮರ್

en: Lock screen
kn: ಪರದೆಯನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡಿ

en: Model
kn: ಮಾದರಿ

en: Monitor
kn: ಮೊನಿಟೆರ್

en: Mouse
kn: ಮೌಸ್

en: Never
kn: ಎಂದಿಗೂ ಇಲ್ಲ

en: Nickel cadmium
kn: ನಿಕಲ್  ಕ್ಯಾಡ್ಮಿಯಂ

en: None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: None of the screen lock tools ran successfully, the screen will not be locked.
kn: ಪರದೆಯ ಲಾಕ್ ಪರಿಕರಗಳು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಲಿಲ್ಲ, ಪರದೆಯನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: None of the screen lock tools ran successfully, the screen will not be locked.
    Do you still want to continue to suspend the system?
kn: ಯಾವುದೇ ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಲಾಕ್ ಉಪಕರಣಗಳು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ  ನಡೆಯಲಿಲ್ಲ, ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಲಾಕ್ ಆಗದು.
    ನೀವು ಇನ್ನೂ ಸಿಸ್ಟಮ್  ವಜಾಗೊಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು  ಮುಂದುವರಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಾ?

en: Not plugged in
kn: ಪ್ಲಗ್ ಸಿಲುಕಿಸಿಲ್ಲ

en: Nothing
kn: ಏನೂ ಇಲ್ಲ

en: On battery
kn: ಬ್ಯಾಟರಿ ಚಲಾಯಿಸು

en: On critical battery power:
kn: ನಿರ್ಣಾಯಕ ಬ್ಯಾಟರಿ ಪವರ್ನಲ್ಲಿ:

en: On inactivity reduce to
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯತೆಯ ಮೇಲೆ ಕಡಿಮೆ

en: One hour
kn: ಒಂದು ಗಂಟೆ

en: One minute
kn: ಒಂದು ನಿಮಿಷ

en: PDA
kn: ಪಿಡಿಎ

en: Percentage
kn: ಶೇಕಡ

en: Percentage and remaining time
kn: ಶೇಕಡ ಮತ್ತು ಉಳಿದ ಸಮಯ

en: Permission denied
kn: ಅವಕಾಶ ನೀಡಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Phone
kn: ಫೋನ್

en: Plugged in
kn: ಪ್ಲಗ್ ಸಿಲುಕಿಸಿದೆ

en: Power Manager
kn: ಪವರ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್

en: Power Manager Plugin
kn: ಪವರ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಪ್ಲಗಿನ್

en: Power Manager Plugin Settings
kn: ಪವರ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಪ್ಲಗಿನ್ ಸಿದ್ದತೆಗಳು

en: Power management for the Xfce desktop
kn: Xfce ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್ಗಾಗಿ ಪವರ್ ನಿರ್ವಹಣೆ

en: PowerSupply
kn: ಪವರ್ ಪೂರೈಕೆ

en: Presentation _mode
kn: ಪ್ರಸ್ತುತಿ _mode

en: Put to sleep after
kn: ನಂತರ ಮಲಗಲು ಹಾಕಿ

en: Quit any running xfce power manager
kn: ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿರುವ xfce ಪವರ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಅನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡಿ

en: Reduce after
kn: ನಂತರ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿ

en: Remaining time
kn: ಉಳಿದ ಸಮಯ

en: Restart the running instance of Xfce power manager
kn: Xfce ಪವರ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ನ ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿರುವ ನಿದರ್ಶನವನ್ನು ಮರುಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: SOCKET ID
kn: ಸಾಕೆಟ್ ಐಡಿ

en: Security
kn: ಭದ್ರತೆ

en: Serial
kn: ಸರಣಿ

en: Settings for the Xfce Power Manager
kn: ಪವರ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಗೆ  ನಿಲುವುಗಳು

en: Settings manager socket
kn: ನಿರ್ವಹಣಾ ಸಾಕೆಟ್ ನ ನಿಲುವುಗಳು

en: Show label:
kn: ಫಲಕವನ್ನು ತೋರಿಸು:

en: Show the configuration dialog
kn: ಸಂರಚನಾ ಸಂವಾದವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Shutdown
kn: ಮುಚ್ಚುವುದು

en: Shutdown the system
kn: ಸಿಸ್ಟಮ್ ಅನ್ನು ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸಿ

en: Status notifications
kn: ಸ್ಥಿತಿ ಅಧಿಸೂಚನೆ

en: Suspend
kn: ಅಮಾನತು

en: Suspend not supported
kn: ಸಸ್ಪೆಂಡ್ ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ

en: Suspend operation not permitted
kn: ಅಮಾನತು ಕ್ರಿಯೆಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ

en: Suspend operation not supported
kn:  ಅಮಾನತು ಕ್ರಿಯೆಗೆ ಬೆಂಬಲ  ಇಲ್ಲ

en: Suspend the system
kn: ಸಿಸ್ಟಮ್  ವಜಾಗೊಳಿಸು

en: Switch off after
kn: ನಂತರ ಸ್ವಿಚ್ ಆಫ್

en: Switch off display
kn: ಪರದೆಯನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ ಹಾಕಿ

en: System
kn: ಸಿಸ್ಟಮ್

en: System is running on %s power
kn: ಸಿಸ್ಟಮ್ %s ಪವರ್ನಲ್ಲಿ ಚಾಲನೆಯಾಗುತ್ತಿದೆ

en: System is running on low power
kn: ಕಡಿಮೆ ಶಕ್ತಿಯ ಮೇಲೆ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಚಾಲನೆಯಾಗುತ್ತಿದೆ

en: System is running on low power. Save your work to avoid losing data
kn: ಕಡಿಮೆ ಶಕ್ತಿಯ ಮೇಲೆ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಚಾಲನೆಯಾಗುತ್ತಿದೆ. ಡೇಟಾ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: System sleep mode:
kn: ಸಿಸ್ಟಮ್ ನಿದ್ರೆಯ ಕ್ರಮ

en: System tray icon
kn: ಸಿಸ್ಟಂ ಟ್ರೇ ಐಕಾನ್

en: Tablet
kn: ಫಲಕ

en: Technology
kn: ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ

en: This development release fixes bugs with suspend and hibernate. It also improves the panel-plugin, incorporating the functionality of the (now dropped) brightness panel-plugin. A new popup notification was added to account for keyboard brightness changes and the Power Manager now also controls the X11 blank times.
kn: ಈ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಬಿಡುಗಡೆಯು ಅಮಾನತು ಮತ್ತು ಹೈಬರ್ನೇಟ್ನೊಂದಿಗೆ ದೋಷಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸುತ್ತದೆ. ಇದು ಫಲಕ-ಪ್ಲಗಿನ್ನನ್ನು ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ, (ಈಗ ಕೈಬಿಡಲಾಗಿದೆ) ಹೊಳಪು ಫಲಕ-ಪ್ಲಗಿನ್ನ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸುತ್ತದೆ. ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಪ್ರಕಾಶಮಾನ ಬದಲಾವಣೆಗಳಿಗೆ ಒಂದು ಹೊಸ ಪಾಪ್ಅಪ್ ಅಧಿಸೂಚನೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಯಿತು ಮತ್ತು ಪವರ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಈಗ X11 ಖಾಲಿ ಸಮಯವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುತ್ತದೆ.

en: This development release introduces a lot of new features, among them suspending/hibernation without systemd and UPower>=0.99. It allows for individual control of systemd-inhibition, a new panel plugin to monitor battery and device charge levels replaces the trayicon. The settings dialog has been completely restructured for better oversight and many open bugs have been fixed and translations have been updated.
kn: ಈ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಬಿಡುಗಡೆಯು ಹಲವಾರು ಹೊಸ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸುತ್ತದೆ, ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಸಿಸ್ಟಡ್ ಮತ್ತು ಯುಪವರ್> = 0.99 ಇಲ್ಲದೆ ಅಮಾನತುಗೊಳಿಸುವಿಕೆ / ಹೈಬರ್ನೇಶನ್. ಇದು systemd-inhibition ಯ ವೈಯಕ್ತಿಕ ನಿಯಂತ್ರಣಕ್ಕೆ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ, ಬ್ಯಾಟರಿ ಮತ್ತು ಸಾಧನ ಚಾರ್ಜ್ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ ಮಾಡಲು ಹೊಸ ಪ್ಯಾನೆಲ್ ಪ್ಲಗ್ಇನ್ ಟ್ರೇಕಾನ್ ಅನ್ನು ಬದಲಿಸುತ್ತದೆ. ಉತ್ತಮ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆಗಾಗಿ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳ ಸಂವಾದವನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಪುನರ್ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಅನೇಕ ಮುಕ್ತ ದೋಷಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಅನುವಾದಗಳು ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: This development release mostly fixes bugs and introduces better support for icon-themes by reducing the device icons and using standard names for them. It also features updated translations. The panel plugin has been renamed to Power Manager Plugin.
kn: ಈ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಬಿಡುಗಡೆಯು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ದೋಷಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಐಕಾನ್-ಥೀಮ್ಗಳಿಗೆ ಸಾಧನ ಐಕಾನ್ಗಳನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಅವರಿಗೆ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಬಳಸುವುದರ ಮೂಲಕ ಉತ್ತಮ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸುತ್ತದೆ. ಇದು ನವೀಕೃತ ಅನುವಾದಗಳನ್ನು ಸಹ ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ಫಲಕ ಪ್ಲಗಿನ್ ಅನ್ನು ಪವರ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಪ್ಲಗಿನ್ ಎಂದು ಮರುಹೆಸರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: This is %s version %s, running on Xfce %s.
kn: ಇದು  %s ಅನುವಾದ %s , Xfce %s ಅಲ್ಲಿ ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿದೆ .\n

en: This stable release fixes compilation problems, a memory leak and a few other minor bugs. Furthermore it provides updated translations.
kn: ಈ ಸ್ಥಿರ ಬಿಡುಗಡೆಯು ಸಂಕಲನದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸುತ್ತದೆ, ಮೆಮೊರಿ ಸೋರಿಕೆ ಮತ್ತು ಕೆಲವು ಸಣ್ಣ ದೋಷಗಳು. ಇದಲ್ಲದೆ ಇದು ನವೀಕೃತ ಅನುವಾದಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ.

en: True
kn: ನಿಜ

en: Type
kn: ವಿಧ

en: Type '%s --help' for usage.
kn: ಬಳಕೆಗಾಗಿ '% s --help' ಎಂದು ಟೈಪ್ ಮಾಡಿ.

en: Unable to get connection to the message bus session
kn: ಸಂದೇಶ ಬಸ್ ಅಧಿವೇಶನಕ್ಕೆ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Unable to open the following url: %s
kn: ಈ ವಿಳಾಸವನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಆಗುತ್ತಿಲ್ಲ: %s

en: Uninterruptible Power Supply
kn: ಅಡೆತಡೆಯಿಲ್ಲದ ಪವರ್ ನಿರ್ವಹಣೆ

en: Unknown
kn: ಗೂತ್ತಿಲ್ಲದ

en: Unknown time
kn: ತಿಳಿಯದ ಸಮಯ

en: UpDevice object path
kn: UpDevice ವಸ್ತುವಿನ ದಾರಿ

en: Vendor
kn: ಮಾರಾಟಗಾರರ

en: Version information
kn: ಆವೃತ್ತಿ ಮಾಹಿತಿ

en: Voltage
kn: ವೋಲ್ಟೇಜ್

en: When all the power sources of the computer reach this charge level
kn: ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ನ ಎಲ್ಲ ಪವರ್ ಮೂಲಗಳು ಈ ಚಾರ್ಜ್ ಮಟ್ಟವನ್ನು ತಲುಪಿದಾಗ

en: When hibernate button is pressed:
kn: ಹೈಬರ್ನೇಟ್ ಬಟನ್ ಒತ್ತಿದಾಗ :

en: When inactive for
kn:  ನಿಷ್ಕ್ರಿಯವಾದಾಗ

en: When laptop lid is closed:
kn: ಲ್ಯಾಪ್ಟಾಪ್ ಮುಚ್ಚಳವನ್ನು ಮುಚ್ಚಿದಾಗ:

en: When power button is pressed:
kn: ಪವರ್ ಬಟನ್ ಒತ್ತಿದಾಗ:

en: When sleep button is pressed:
kn: ಸ್ಲೀಪ್ ಬಟನ್ ಒತ್ತಿದಾಗ :

en: When the screensaver is activated
kn: ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಸೇವರ್ ಸಕ್ರಿಯವಿರುವಾಗ

en: When the screensaver is deactivated
kn: ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಸೇವರ್ ಸಕ್ರಿಯವಿರದಾಗ

en: With network manager support
kn: ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಬೆಂಬಲದೊಂದಿಗೆ

en: With policykit support
kn: ಪಾಲಿಸಿಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿ

en: Without network manager support
kn: ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲದೆ

en: Without policykit support
kn: ಪಾಲಿಸಿಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸದೆ

en: Xfce Power Manager
kn: Xfce ಪವರ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್

en: Xfce power manager also provides a plugin for the Xfce and LXDE panels to control LCD brightness levels and to monitor battery and device charge levels.
kn: Xfce ಪವರ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ LCD ಬ್ರೈಟ್ನೆಸ್ ಮಟ್ಟವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಲು ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಟರಿ ಮತ್ತು ಸಾಧನ ಚಾರ್ಜ್ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ ಮಾಡಲು Xfce ಮತ್ತು LXDE ಪ್ಯಾನೆಲ್ಗಳಿಗೆ ಸಹ ಒಂದು ಪ್ಲಗ್ಇನ್ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ.

en: Xfce power manager is already running
kn: Xfce ಪವರ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಈಗಾಗಲೇ ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿದೆ

en: Xfce power manager is not running
kn: Xfce ಪವರ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: Xfce power manager manages the power sources on the computer and the devices that can be controlled to reduce their power consumption (such as LCD brightness level, monitor sleep, CPU frequency scaling).
kn: Xfce ಪವರ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ನಲ್ಲಿ ವಿದ್ಯುತ್ ಮೂಲಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅವುಗಳ ವಿದ್ಯುತ್ ಬಳಕೆಯನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ನಿಯಂತ್ರಿಸಬಹುದಾದ ಸಾಧನಗಳನ್ನು (ಉದಾಹರಣೆಗೆ ಎಲ್ಸಿಡಿ ಪ್ರಕಾಶಮಾನ ಮಟ್ಟ, ಮಾನಿಟರ್ ನಿದ್ರೆ, ಸಿಪಿಯು ಆವರ್ತನ ಸ್ಕೇಲಿಂಗ್).

en: Xfce4 Power Manager is not running, do you want to launch it now?
kn: Xfce4 ಪವರ್ ನಿರ್ವಹಣೆ  ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿಲ್ಲ, ನೀವು ಈಗ ಅದನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ?

en: Your %s charge level is low
    Estimated time left %s
kn: ನಿಮ್ಮ %s ಚಾರ್ಜ್ ಲೆವೆಲ್ ಕಡಿಮೆಯಾಗಿದೆ
    ಅಂದಾಜು ಮಾಡಿದ ಸಮಯ %s ಅನ್ನು ಬಿಟ್ಟಿದೆ

en: Your %s is charging
kn: ನಿಮ್ಮ %s ಚಾರ್ಜ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ

en: Your %s is discharging
kn: ನಿಮ್ಮ %s ನಿರ್ಗಮಿಸುತ್ತದೆ

en: Your %s is empty
kn: ನಿಮ್ಮ %s ಖಾಲಿಯಾಗಿದೆ

en: Your %s is fully charged
kn: ನಿಮ್ಮ %s ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಚಾರ್ಜ್ ಆಗಿದೆ

en: _Close
kn: _ಮುಚ್ಚು

en: _Help
kn: _ಸಹಾಯ

en: hour | hours
kn[0]:  ಗಂಟೆ
kn[1]:  ಗಂಟೆ

en: hours
kn: ಗಂಟೆಗಳು

en: minute | minutes
kn[0]: ನಿಮಿಷ
kn[1]: ನಿಮಿಷ

en: minutes
kn:  ನಿಮಿಷಗಳು

en: one minute
kn: ಒಂದು ನಿಮಿಷ

en: seconds
kn: ಸೆಕೆಂಡುಗಳು
