kdelibs4 - en to ml translation catalogue (1362 entries)

en: &Add
ml: &കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുക

en: &Add to Custom Colors
ml: ഇഷ്ടപ്പെട്ട നിറങ്ങളിലേയ്ക്ക് കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുക &a

en: &Deselect All
ml: &തിരഞ്ഞെടുത്തവ വേണ്ടെന്ന് വയ്ക്കുക

en: &Details
ml: &വിശദാംശങ്ങള്‍

en: &Minimize
ml: ചുരുക്കുക &m

en: &Remove
ml: &നീക്കം ചെയ്യുക

en: &Restore
ml: പഴയരൂപത്തിലാക്കുക &r

en: &Select All
ml: എല്ലാം &തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: &Try
ml: &ശ്രമിക്കുക

en: 'ai_family' not supported
ml: 'ai_family' എന്നതിന് പിന്തുണ ലഭ്യമല്ല.

en: 'ai_socktype' not supported
ml: 'ai_socktype' എന്നതിന് പിന്തുണ ലഭ്യമല്ല.

en: (SA, LP, NQ, RN)
ml: (എസ്എ, എല്‍പി, എന്‍ക്യു, ആര്‍എന്‍)

en: -default-
ml: -സഹജമായ-

en: -unnamed-
ml: -പേരില്ലാത്ത-

[ctx: 1: the i18n'ed system error code, from errno]
en: system error: %1
ml: സിസ്റ്റം പിശകു്: %1

[ctx: 1: the unknown socket address family number]
en: Unknown family %1
ml: അപരിചിതമായ കുടുംബം %1

en: <qt>Are you sure you want to quit <b>%1</b>?</qt>
ml: <qt>നിങ്ങള്‍ക്കു് പുറത്തു കടക്കണമെന്നുറപ്പാണോ <b>%1</b>?</qt>

[ctx: @action:button]
en: New Folder...
ml: പുതിയ ഫോള്‍ഡര്‍...

[ctx: @action:inmenu]
en: New Folder...
ml: പുതിയ ഫോള്‍ഡര്‍...

[ctx: @info:shell %1 is cmdoption name]
en: '%1' missing.
ml: '%1' ലഭ്യമല്ല.

[ctx: @item Calendar system]
en: Coptic
ml: കോപ്റ്റിക്

[ctx: @item Calendar system]
en: Ethiopian
ml: എത്യോപ്യന്‍

[ctx: @item Calendar system]
en: Gregorian
ml: ഗ്രിഗോറിയന്‍

[ctx: @item Calendar system]
en: Hebrew
ml: ഹീബ്രു

[ctx: @item Calendar system]
en: Invalid Calendar Type
ml: അസാധുവായ കലണ്ടര്‍ തരം

[ctx: @item Calendar system]
en: Jalali
ml: ജലാലി

[ctx: @item Calendar system]
en: Julian
ml: ജൂലിയന്‍

[ctx: @item Font name]
en: Monospace
ml: മോണോസ്പെയിസ്

[ctx: @item Font name]
en: Sans Serif
ml: സാന്‍സ് സറീഫ്

[ctx: @item Font name]
en: Serif
ml: സെറിഫ്

[ctx: @item license]
en: Artistic License
ml: ആര്‍ട്ടിസ്റ്റിക് ലൈസന്‍സ്

[ctx: @item license]
en: BSD License
ml: ബിഎസ്ഡി ലൈസന്‍സ്

[ctx: @item license]
en: Custom
ml: സ്വന്തമായുള്ള

[ctx: @item license]
en: GNU General Public License Version 2
ml: ഗ്നു ജനറല്‍ പബ്ലിക് ലൈസന്‍സ് ലക്കം 2

[ctx: @item license]
en: GNU General Public License Version 3
ml: ഗ്നു ജനറല്‍ പബ്ലിക് ലൈസന്‍സ് ലക്കം 3

[ctx: @item license]
en: GNU Lesser General Public License Version 2
ml: ഗ്നു ലസ്സര്‍ ജനറല്‍ പബ്ലിക് ലൈസന്‍സ് ലക്കം 2

[ctx: @item license]
en: GNU Lesser General Public License Version 3
ml: ഗ്നു ലെസ്സര്‍ ജനറല്‍ പബ്ലിക് ലൈസന്‍സ് ലക്കം 3

[ctx: @item license]
en: Not specified
ml: വ്യക്തമാക്കിയിട്ടില്ല

[ctx: @item license]
en: Q Public License
ml: ക്യു പബ്ലിക് ലൈസന്‍സ്

[ctx: @item license (short name)]
en: Artistic License
ml: ആര്‍ട്ടിസ്റ്റിക് ലൈസന്‍സ്

[ctx: @item license (short name)]
en: BSD License
ml: ബിഎസ്ഡി ലൈസന്‍സ്

[ctx: @item license (short name)]
en: GPL v2
ml: ജിപിഎല്‍ വി2

[ctx: @item license (short name)]
en: GPL v3
ml: ജിപിഎല്‍ വി3

[ctx: @item license (short name)]
en: LGPL v2
ml: എല്‍ജിപിഎല്‍ വി2

[ctx: @item license (short name)]
en: LGPL v3
ml: എല്‍ജിപിഎല്‍ വി3

[ctx: @item license (short name)]
en: QPL v1.0
ml: ക്യുപിഎല്‍ v1.0

[ctx: @item:intext %1 is a real number, e.g. 1.23 days]
en: %1 days
ml: %1 ദിവസങ്ങള്‍

[ctx: @item:intext %1 is a real number, e.g. 1.23 hours]
en: %1 hours
ml: %1 മണിക്കൂറുകള്‍

[ctx: @item:intext %1 is a real number, e.g. 1.23 minutes]
en: %1 minutes
ml: %1 മിനിറ്റുകള്‍

[ctx: @item:intext %1 is a real number, e.g. 1.23 seconds]
en: %1 seconds
ml: %1 സെക്കന്റുകള്‍

[ctx: @item:intext days and hours. This uses the previous item:intext messages. If this does not fit the grammar of your language please contact the i18n team to solve the problem]
en: %1 and %2
ml: %1 ഉം %2 ഉം

[ctx: @item:intext hours and minutes. This uses the previous item:intext messages. If this does not fit the grammar of your language please contact the i18n team to solve the problem]
en: %1 and %2
ml: %1 ഉം %2 ഉം

[ctx: @item:intext minutes and seconds. This uses the previous item:intext messages. If this does not fit the grammar of your language please contact the i18n team to solve the problem]
en: %1 and %2
ml: %1 ഉം %2 ഉം

[ctx: @label]
en: Change...
ml: മാറ്റുക...

[ctx: @label:textbox]
en: Create new folder in:
    %1
ml: ഇവിടെ പുതിയ ഫോള്‍ഡര്‍ ഉണ്ടാക്കുക:
    %1

[ctx: @option:check]
en: Show Hidden Folders
ml: അദൃശ്യമായ ഫോള്‍ഡറുകള്‍ കാണിക്കുക

[ctx: @title:window]
en: Print
ml: അച്ചടിയ്ക്കുക

en: A dialog box for setting preferences for debug output
ml: ഡീബഗ് ചെയ്ത ഔട്ട്പുട്ടിനുള്ള വിശേഷതകള്‍ സജ്ജീകരിക്കുന്നതിനുള്ള ഡയലോഗ് ബോക്സ്

en: A file or folder named %1 already exists.
ml: %1 എന്ന പേരില്‍ ഒരു ഫയല്‍ അല്ലെങ്കില്‍ ഫോള്‍ഡര്‍ നിലവിലുണ്ടു്.

en: Abort on fatal errors
ml: കാര്യമായ പിശകുകളുണ്ടാകുമ്പോള്‍ അവസാനിപ്പിക്കുക

en: Acquire Image
ml: ചിത്രം സ്വീകരിക്കൂ

en: Acre
ml: ഏക്കര്‍

en: Add...
ml: ചേര്‍ക്കുക...

en: Africa/Abidjan
ml: ആഫ്രിക്ക/അബിജാന്‍

en: Africa/Accra
ml: ആഫ്രിക്ക/ആക്ക്ര

en: Africa/Addis_Ababa
ml: ആഫ്രിക്ക/അഡിസ്_അബാബ

en: Africa/Algiers
ml: ആഫ്രിക്ക/ആല്‍ജിയേര്‍സ്

en: Africa/Asmara
ml: ആഫ്രിക്ക/അസ്മാര

en: Africa/Asmera
ml: ആഫ്രിക്ക/അസ്മേര

en: Africa/Bamako
ml: ആഫ്രിക്ക/ബാമാക്കോ

en: Africa/Bangui
ml: ആഫ്രിക്ക/ബങുയി

en: Africa/Banjul
ml: ആഫ്രിക്ക/ബാഞ്ചുള്‍

en: Africa/Bissau
ml: ആഫ്രിക്ക/ബിസ്സാവു

en: Africa/Blantyre
ml: ആഫ്രിക്ക/ബ്ലാന്റയര്‍

en: Africa/Brazzaville
ml: ആഫ്രിക്ക/ബ്രാസവില്‍

en: Africa/Bujumbura
ml: ആഫ്രിക്ക/ബുജുംബുറ

en: Africa/Cairo
ml: ആഫ്രിക്ക/കെയ്റോ

en: Africa/Casablanca
ml: ആഫ്രിക്ക/കാസാബ്ലാങ്ക

en: Africa/Ceuta
ml: ആഫ്രിക്ക/സിയൂട്ട

en: Africa/Conakry
ml: ആഫ്രിക്ക/കൊനാക്രി

en: Africa/Dakar
ml: ആഫ്രിക്ക/ഡാക്കര്‍

en: Africa/Dar_es_Salaam
ml: ആഫ്രിക്ക/ഡാര്‍_എസ്_സലാം

en: Africa/Djibouti
ml: ആഫ്രിക്ക/ജിബൂട്ടി

en: Africa/Douala
ml: ആഫ്രിക്ക/ഡുവാള

en: Africa/El_Aaiun
ml: ആഫ്രിക്ക/എല്‍_ആയുന്‍

en: Africa/Freetown
ml: ആഫ്രിക്ക/ഫ്രീടൌണ്‍

en: Africa/Gaborone
ml: ആഫ്രിക്ക/ഗാബറോണ്‍

en: Africa/Harare
ml: ആഫ്രിക്ക/ഹരാരെ

en: Africa/Johannesburg
ml: ആഫ്രിക്ക/ജോഹന്നാസ്ബര്‍ഗ്

en: Africa/Kampala
ml: ആഫ്രിക്ക/കാംപാല

en: Africa/Khartoum
ml: ആഫ്രിക്ക/ഖാര്‍ട്ടോം

en: Africa/Kigali
ml: ആഫ്രിക്ക/കിഗാലി

en: Africa/Kinshasa
ml: ആഫ്രിക്ക/കിന്‍ഷാസ

en: Africa/Lagos
ml: ആഫ്രിക്ക/ലാഗോസ്

en: Africa/Libreville
ml: ആഫ്രിക്ക/ലിബര്‍വില്‍

en: Africa/Lome
ml: ആഫ്രിക്ക/ലോം

en: Africa/Luanda
ml: ആഫ്രിക്ക/ലുവാണ്ട

en: Africa/Lubumbashi
ml: ആഫ്രിക്ക/ലുബുംബാഷി

en: Africa/Lusaka
ml: ആഫ്രിക്ക/ലുസാക്ക

en: Africa/Malabo
ml: ആഫ്രിക്ക/മലാബോ

en: Africa/Maputo
ml: ആഫ്രിക്ക/മാപുട്ടോ

en: Africa/Maseru
ml: ആഫ്രിക്ക/മസേരു

en: Africa/Mbabane
ml: ആഫ്രിക്ക/ബാബേന്‍

en: Africa/Mogadishu
ml: ആഫ്രിക്ക/മൊഗാദിഷു

en: Africa/Monrovia
ml: ആഫ്രിക്ക/മൊണ്‍റോവിയ

en: Africa/Nairobi
ml: ആഫ്രിക്ക/നെയ്റോബി

en: Africa/Ndjamena
ml: ആഫ്രിക്ക/ജാമെനാ

en: Africa/Niamey
ml: ആഫ്രിക്ക/നിയാമീ

en: Africa/Nouakchott
ml: ആഫ്രിക്ക/നൊവാഖോട്ട്

en: Africa/Ouagadougou
ml: ആഫ്രിക്ക/വാഗദുഗു

en: Africa/Porto-Novo
ml: ആഫ്രിക്ക/പോര്‍ട്ടോ-നോവോ

en: Africa/Pretoria
ml: ആഫ്രിക്ക/പ്രിട്ടോറിയ

en: Africa/Sao_Tome
ml: ആഫ്രിക്ക/സാവൌ_ടോം

en: Africa/Timbuktu
ml: ആഫ്രിക്ക/തിംബുക്തു

en: Africa/Tripoli
ml: ആഫ്രിക്ക/ട്രിപ്പോളി

en: Africa/Tunis
ml: ആഫ്രിക്ക/ടുനിസ്

en: Africa/Windhoek
ml: ആഫ്രിക്ക/വിന്‍ഡ്ഹോക്ക്

[ctx: After Noon KLocale::NarrowName]
en: P
ml: പി

[ctx: After Noon KLocale::ShortName]
en: PM
ml: പിഎം

en: Alagoas, Sergipe
ml: അലാഗോവാസ്, സെര്‍ഗൈപ്പ്

en: Alaska Time
ml: അലാസ്ക്കാ സമയം

en: Alaska Time - Alaska panhandle
ml: അലാസ്കാ സമയം - അലാസ്കാ പാന്‍ഹാന്‍ഡില്‍

en: Alaska Time - Alaska panhandle neck
ml: അലാസ്കാ സമയം - അലാസ്കാ പാന്‍ഹാന്‍ഡില്‍ നെക്ക്

en: Alaska Time - west Alaska
ml: അലാസ്കാ സമയം - പടിഞ്ഞാറന്‍ അലാസ്കാ

en: Aleutian Islands
ml: അലൂഷ്യന്‍ ദ്വീപുകള്‍

en: All Pictures
ml: എല്ലാ ചിത്രങ്ങളും

en: Alpha:
ml: ആല്‍ഫാ:

en: Amapa, E Para
ml: അമാപാ, ഇ പാരാ

en: America/Adak
ml: അമേരിക്ക/അഡാക്ക്

en: America/Anchorage
ml: അമേരിക്ക/ആങ്കറേജ്

en: America/Anguilla
ml: അമേരിക്ക/ആഗ്വിലാ

en: America/Antigua
ml: അമേരിക്ക/ആന്റിഗ്വ

en: America/Araguaina
ml: അമേരിക്ക/അരാഗ്വൈന

en: America/Argentina/Buenos_Aires
ml: അമേരിക്ക/അര്‍ജന്റീന/ബ്യൂണസ്_അയേര്‍സ്

en: America/Argentina/Catamarca
ml: അമേരിക്ക/അര്‍ജന്റീന/കാറ്റമാര്‍ക്ക

en: America/Argentina/ComodRivadavia
ml: അമേരിക്ക/അര്‍ജന്റീന/കോമോഡ്റിവാഡാവിയ

en: America/Argentina/Cordoba
ml: അമേരിക്ക/അര്‍ജന്റീന/കോര്‍ഡോബ

en: America/Argentina/Jujuy
ml: അമേരിക്ക/അര്‍ജന്റീന/ജുജുയ്

en: America/Argentina/La_Rioja
ml: അമേരിക്ക/അര്‍ജന്റീന/ല_റിയോജ

en: America/Argentina/Mendoza
ml: അമേരിക്ക/അര്‍ജന്റീന/മെന്‍ഡോസ

en: America/Argentina/Rio_Gallegos
ml: അമേരിക്ക/അര്‍ജന്റീന/റിയോ_ഗലേഗോസ്

en: America/Argentina/Salta
ml: അമേരിക്ക/അര്‍ജന്റീന/സാള്‍ട്ട‍

en: America/Argentina/San_Juan
ml: അമേരിക്ക/അര്‍ജന്റീന/സാന്‍_യുവാന്‍

en: America/Argentina/San_Luis
ml: അമേരിക്ക/അര്‍ജന്റീന/സാന്‍_ലൂയി

en: America/Argentina/Tucuman
ml: അമേരിക്ക/അര്‍ജന്റീന/ടുകുമാന്‍

en: America/Argentina/Ushuaia
ml: അമേരിക്ക/അര്‍ജന്റീന/ഉഷുവയ്യ

en: America/Aruba
ml: അമേരിക്ക/അരുബ

en: America/Asuncion
ml: അമേരിക്ക/അസണ്‍സിയന്‍

en: America/Atikokan
ml: അമേരിക്ക/അറ്റികോകന്‍

en: America/Atka
ml: അമേരിക്ക/അറ്റ്ക്ക

en: America/Bahia
ml: അമേരിക്ക/ബഹിയ

en: America/Barbados
ml: അമേരിക്ക/ബര്‍ബഡോസ്

en: America/Belem
ml: അമേരിക്ക/ബെലെം

en: America/Belize
ml: അമേരിക്ക/ബെലിസ്

en: America/Blanc-Sablon
ml: അമേരിക്ക/ബ്ലാങ്ക്-സാബ്ലോണ്‍

en: America/Boa_Vista
ml: അമേരിക്ക/ബൌ_വിസ്താ

en: America/Bogota
ml: അമേരിക്ക/ബൊഗോട്ട

en: America/Boise
ml: അമേരിക്ക/ബോയിസ്

en: America/Buenos_Aires
ml: അമേരിക്ക/ബ്യൂണസ്_എയിര്‍സ്

en: America/Calgary
ml: അമേരിക്ക/കാല്‍ഗറി

en: America/Cambridge_Bay
ml: അമേരിക്ക/കേംബ്രിഡ്ജ്_ബേ

en: America/Campo_Grande
ml: അമേരിക്ക/കാമ്പോ_ഗ്രനഡേ

en: America/Cancun
ml: അമേരിക്ക/കാന്‍കണ്‍

en: America/Caracas
ml: അമേരിക്ക/കരാകസ്

en: America/Catamarca
ml: അമേരിക്ക/കാറ്റാമാര്‍ക്ക

en: America/Cayenne
ml: അമേരിക്ക/കായേന്‍

en: America/Cayman
ml: അമേരിക്ക/കയ്‌മാന്‍

en: America/Chicago
ml: അമേരിക്ക/ചിക്കാഗോ

en: America/Chihuahua
ml: അമേരിക്ക/ചിഹ്വാഹ്വാ

en: America/Coral_Harbour
ml: അമേരിക്ക/കോറല്‍_ഹാര്‍ബര്‍

en: America/Cordoba
ml: അമേരിക്ക/കോര്‍ഡോബ

en: America/Costa_Rica
ml: അമേരിക്ക/കോസ്റ്റാ_റിക്ക

en: America/Cuiaba
ml: അമേരിക്ക/കുയാബ

en: America/Curacao
ml: അമേരിക്ക/കുറാക്കാവോ

en: America/Danmarkshavn
ml: അമേരിക്ക/ഡാന്‍മാര്‍ക്ക്ഷാവന്‍

en: America/Dawson
ml: അമേരിക്ക/ഡോസണ്‍

en: America/Dawson_Creek
ml: അമേരിക്ക/ഡോസണ്‍_ക്രീക്ക്

en: America/Denver
ml: അമേരിക്ക/ഡെന്‍വര്‍

en: America/Detroit
ml: അമേരിക്ക/ഡെട്രോയിറ്റ്

en: America/Dominica
ml: അമേരിക്ക/ഡൊമിനിക്കാ

en: America/Edmonton
ml: അമേരിക്ക/എഡ്മണ്ടണ്‍

en: America/Eirunepe
ml: അമേരിക്ക/ഐറുനീപ്

en: America/El_Salvador
ml: അമേരിക്ക/എല്‍_സാല്‍വഡോര്‍

en: America/Ensenada
ml: അമേരിക്ക/എന്‍സെനഡ

en: America/Fort_Wayne
ml: അമേരിക്ക/ഫോര്‍ട്ട്_വെയിന്‍

en: America/Fortaleza
ml: അമേരിക്ക/ഫോര്‍ട്ടാലിസ

en: America/Fredericton
ml: ആഫ്രിക്ക/ഫ്രെഡറിക്ടണ്‍

en: America/Glace_Bay
ml: അമേരിക്ക/ഗ്ലെയിസ്_ബേ

en: America/Godthab
ml: അമേരിക്ക/ഗോട്താബ്

en: America/Goose_Bay
ml: അമേരിക്ക/ഗൂസ്_ബേ

en: America/Grand_Turk
ml: അമേരിക്ക/ഗ്രാന്‍ഡ്_ടുര്‍ക്ക്

en: America/Grenada
ml: അമേരിക്ക/ഗ്രെനഡ

en: America/Guadeloupe
ml: അമേരിക്ക/ഗ്വാഡിലോപ്പ്

en: America/Guatemala
ml: അമേരിക്ക/ഗ്വാട്ടിമാല

en: America/Guayaquil
ml: അമേരിക്ക/ഗ്വയാക്വില്‍

en: America/Guyana
ml: അമേരിക്ക/ഗയാന

en: America/Halifax
ml: അമേരിക്ക/ഹാലിഫാക്സ്

en: America/Havana
ml: അമേരിക്ക/ഹവാന

en: America/Hermosillo
ml: അമേരിക്ക/ഹെര്‍മോസില്ലോ

en: America/Indiana/Indianapolis
ml: അമേരിക്ക/ഇന്ത്യാന/ഇന്ത്യാനപൊളിസ്

en: America/Indiana/Knox
ml: അമേരിക്ക/ഇന്ത്യാന/നോക്സ്

en: America/Indiana/Marengo
ml: അമേരിക്ക/ഇന്ത്യാന/മാരേങ്കോ

en: America/Indiana/Petersburg
ml: അമേരിക്ക/ഇന്ത്യാന/പീറ്റേര്‍സ്ബര്‍ഗ്

en: America/Indiana/Tell_City
ml: അമേരിക്ക/ഇന്ത്യാന/ടെല്‍_സിറ്റി

en: America/Indiana/Vevay
ml: അമേരിക്ക/ഇന്ത്യാന/വെവേയ്

en: America/Indiana/Vincennes
ml: അമേരിക്ക/ഇന്ത്യാന/വിന്‍സെന്നിസ്

en: America/Indiana/Winamac
ml: അമേരിക്ക/ഇന്ത്യാന/വിനാമാക്

en: America/Indianapolis
ml: അമേരിക്ക/ഇന്ത്യാനപോളിസ്

en: America/Inuvik
ml: അമേരിക്ക/ഇനുവിക്ക്

en: America/Iqaluit
ml: അമേരിക്ക/ഇക്വാലുയിറ്റ്

en: America/Jamaica
ml: അമേരിക്ക/ജമൈക്ക

en: America/Jujuy
ml: അമേരിക്ക/ജുജുയി

en: America/Juneau
ml: അമേരിക്ക/ജുന്യൂ

en: America/Kentucky/Louisville
ml: അമേരിക്ക/കെന്റക്കി/ലൂയിവില്‍

en: America/Kentucky/Monticello
ml: അമേരിക്ക/കെന്റക്കി/മോണ്ടിസിലോ

en: America/Knox_IN
ml: അമേരിക്ക/നോക്സ്_ഇന്‍

en: America/La_Paz
ml: അമേരിക്ക/ലാ_പാസ്

en: America/Lima
ml: അമേരിക്ക/ലിമ

en: America/Los_Angeles
ml: അമേരിക്ക/ലോസ്_ഏഞ്ചലസ്

en: America/Louisville
ml: അമേരിക്ക/ലൂയിവില്‍

en: America/Maceio
ml: അമേരിക്ക/മാസ്യൂ

en: America/Managua
ml: അമേരിക്ക/മനാഗ്വ

en: America/Manaus
ml: അമേരിക്ക/മനൌസ്

en: America/Marigot
ml: അമേരിക്ക/മാരിഗോട്ട്

en: America/Martinique
ml: അമേരിക്ക/മാര്‍ട്ടിനിക്ക്

en: America/Mazatlan
ml: അമേരിക്ക/മസാറ്റ്ലന്‍

en: America/Mendoza
ml: അമേരിക്ക/മെന്‍ഡോസ

en: America/Menominee
ml: അമേരിക്ക/മെനോമിനീ

en: America/Merida
ml: അമേരിക്ക/മെറിഡ

en: America/Mexico_City
ml: അമേരിക്ക/മെക്സിക്കോ_സിറ്റി

en: America/Miquelon
ml: അമേരിക്ക/മിക്വെലിയോണ്‍

en: America/Moncton
ml: അമേരിക്ക/മോങ്ക്ടണ്‍

en: America/Monterrey
ml: അമേരിക്ക/മോണ്ടറേ

en: America/Montevideo
ml: അമേരിക്ക/മോണ്ടിവീഡിയോ

en: America/Montreal
ml: അമേരിക്ക/മോണ്ട്രിയല്‍

en: America/Montserrat
ml: അമേരിക്ക/മോണ്ട്സെറാറ്റ്

en: America/Nassau
ml: അമേരിക്ക/നസ്സാവു

en: America/New_York
ml: അമേരിക്ക/ന്യൂ_യോര്‍ക്ക്

en: America/Nipigon
ml: അമേരിക്ക/നിപിഗോണ്‍

en: America/Nome
ml: അമേരിക്ക/നോം

en: America/Noronha
ml: അമേരിക്ക/നൊരോഞ്ഞ

en: America/North_Dakota/Center
ml: അമേരിക്ക/നോര്‍ത്ത്_ഡക്കോട്ട/മദ്ധ്യം

en: America/North_Dakota/New_Salem
ml: അമേരിക്ക/വടക്കന്‍_ഡക്കോട്ട/ന്യൂ_സലേം

en: America/Ontario
ml: അമേരിക്ക/ഒണ്ടാരിയോ

en: America/Panama
ml: അമേരിക്ക/പനാമ

en: America/Pangnirtung
ml: അമേരിക്ക/പാങ്നിര്‍ട്ടങ്

en: America/Paramaribo
ml: അമേരിക്ക/പരാമാരിബോ

en: America/Phoenix
ml: അമേരിക്ക/ഫീനിക്സ്

en: America/Port-au-Prince
ml: അമേരിക്ക/പോര്‍ട്ട്-ഔ-പ്രിന്‍സ്

en: America/Port_of_Spain
ml: അമേരിക്ക/പോര്‍ട്ട്_ഓഫ്_സ്പെയിന്‍

en: America/Porto_Acre
ml: അമേരിക്ക/പോര്‍ട്ടോ_ആക്രെ

en: America/Porto_Velho
ml: അമേരിക്ക/പോര്‍ട്ടോ_വെല്‍ഹോ

en: America/Puerto_Rico
ml: അമേരിക്ക/പ്യൂര്‍ട്ടോ_റിക്കോ

en: America/Rainy_River
ml: അമേരിക്ക/റെയിനി_റിവര്‍

en: America/Rankin_Inlet
ml: അമേരിക്ക/റാങ്ക്ളിന്‍_ഇന്‍ലെറ്റ്

en: America/Recife
ml: അമേരിക്ക/റിസൈഫ്

en: America/Regina
ml: അമേരിക്ക/റെജിനാ

en: America/Resolute
ml: അമേരിക്ക/റിസല്യൂട്ട്

en: America/Rio_Branco
ml: അമേരിക്ക/റിയോ_ബ്രാങ്കോ

en: America/Rosario
ml: അമേരിക്ക/റോസാരിയോ

en: America/Santarem
ml: അമേരിക്ക/സാന്റാറെം

en: America/Santiago
ml: അമേരിക്ക/സാന്റിയാഗോ

en: America/Santo_Domingo
ml: അമേരിക്ക/സാന്റോ_ഡൊമിങ്കോ

en: America/Sao_Paulo
ml: അമേരിക്ക/സാവോ_പോളോ

en: America/Saskatoon
ml: അമേരിക്ക/സസ്ക്കാത്തൂണ്‍

en: America/Scoresbysund
ml: അമേരിക്ക/സ്കോര്‍സ്ബൈസന്‍ഡ്

en: America/Shiprock
ml: അമേരിക്ക/ഷിപ്പ്റോക്ക്

en: America/St_Barthelemy
ml: അമേരിക്ക/സെയിന്റ്_ബര്‍ത്തലേമി

en: America/St_Johns
ml: അമേരിക്ക/സെയിന്റ്_ജോണ്‍സ്

en: America/St_Kitts
ml: അമേരിക്ക/സെയിന്റ്_കിറ്റ്സ്

en: America/St_Lucia
ml: അമേരിക്ക/സെയിന്റ്_ലൂസിയാ

en: America/St_Thomas
ml: അമേരിക്ക/സെയിന്റ്_തോമസ്

en: America/St_Vincent
ml: അമേരിക്ക/സെയിന്റ്_വിന്‍സന്റ്

en: America/Swift_Current
ml: അമേരിക്ക/സ്വിഫ്റ്റ്_കറന്റ്

en: America/Tegucigalpa
ml: അമേരിക്ക/ടെഗൂസിഗാല്‍പ്പ

en: America/Thule
ml: അമേരിക്ക/ഥൂലേ

en: America/Thunder_Bay
ml: അമേരിക്ക/തണ്ടര്‍_ബേ

en: America/Tijuana
ml: അമേരിക്ക/ടിജുവാന

en: America/Toronto
ml: അമേരിക്ക/ടൊറണ്ടോ

en: America/Tortola
ml: അമേരിക്ക/ടോര്‍ട്ടോള

en: America/Vancouver
ml: അമേരിക്ക/വാന്‍കൂവര്‍

en: America/Virgin
ml: അമേരിക്ക/വിര്‍ജിന്‍

en: America/Whitehorse
ml: അമേരിക്ക/വൈറ്റ്ഹോഴ്സ്

en: America/Winnipeg
ml: അമേരിക്ക/വിന്നിപെഗ്

en: America/Yakutat
ml: അമേരിക്ക/യാക്കുട്ടാട്ട്

en: America/Yellowknife
ml: അമേരിക്ക/യെല്ലോനൈഫ്

en: Amundsen-Scott Station, South Pole
ml: അമണ്ട്സെന്‍-സ്കോട്ട് സ്റ്റേഷന്‍, സൌത്ത് പോള്‍

en: Antarctica/Casey
ml: അന്റാര്‍ട്ടിക്ക/കാസീ

en: Antarctica/Davis
ml: അന്റാര്‍ട്ടിക്ക/ഡേവിസ്

en: Antarctica/DumontDUrville
ml: അന്റാര്‍ട്ടിക്ക/ഡ്യുമോണ്ട്യുര്‍വില്‍

en: Antarctica/Mawson
ml: അന്റാര്‍ട്ടിക്ക/മോസണ്‍

en: Antarctica/McMurdo
ml: അന്റാര്‍ട്ടിക്ക/മാക്‌മര്‍ഡോ

en: Antarctica/Palmer
ml: അന്റാര്‍ട്ടിക്ക/പാമെര്‍

en: Antarctica/Rothera
ml: അന്റാര്‍ട്ടിക്ക/റൊതേര

en: Antarctica/South_Pole
ml: അന്റാര്‍ട്ടിക്ക/തെക്കന്‍_ധ്രുവം

en: Antarctica/Syowa
ml: അന്റാര്‍ട്ടിക്ക/സ്യോവാ

en: Antarctica/Vostok
ml: അന്റാര്‍ട്ടിക്ക/വോസ്ട്ടോക്ക്

en: Aqtobe (Aktobe)
ml: അക്ടോബ്

en: Arctic/Longyearbyen
ml: ആര്‍ട്ടിക്/ലോങ്ഇയര്‍ബയന്‍

en: Asia/Aden
ml: ഏഷ്യ/ഏദന്‍

en: Asia/Almaty
ml: ഏഷ്യ/അല്‍മാട്ടി

en: Asia/Amman
ml: ഏഷ്യ/അമ്മാന്‍

en: Asia/Anadyr
ml: ഏഷ്യ/അനാഡിര്‍

en: Asia/Aqtau
ml: ഏഷ്യ/അക്താവു

en: Asia/Aqtobe
ml: ഏഷ്യ/അക്തോബ്

en: Asia/Ashgabat
ml: ഏഷ്യ/അഷ്ഗാബാത്ത്

en: Asia/Ashkhabad
ml: ഏഷ്യ/അഷ്ഖബാദ്

en: Asia/Baghdad
ml: ഏഷ്യ/ബാഗ്ദാദ്

en: Asia/Bahrain
ml: ഏഷ്യ/ബഹ്റിന്‍

en: Asia/Baku
ml: ഏഷ്യ/ബാകു

en: Asia/Bangkok
ml: ഏഷ്യ/ബാങ്കോക്ക്

en: Asia/Beijing
ml: ഏഷ്യ/ബീജിങ്

en: Asia/Beirut
ml: ഏഷ്യ/ബെയ്റൂട്ട്

en: Asia/Bishkek
ml: ഏഷ്യ/ബിഷ്കെക്ക്

en: Asia/Brunei
ml: ഏഷ്യ/ബ്രൂണെയ്

en: Asia/Calcutta
ml: ഏഷ്യ/കല്‍ക്കത്ത

en: Asia/Choibalsan
ml: ഏഷ്യ/ശോയിബല്‍സാന്‍

en: Asia/Chongqing
ml: ഏഷ്യ/ശോങ്‌ക്വിങ്

en: Asia/Chungking
ml: ഏഷ്യ/ചുങ്‌കിങ്

en: Asia/Colombo
ml: ഏഷ്യ/കോളംബോ

en: Asia/Dacca
ml: ഏഷ്യ/ഡാക്ക

en: Asia/Damascus
ml: ഏഷ്യ/ഡമാസ്കസ്

en: Asia/Dhaka
ml: ഏഷ്യ/ഡാക്ക

en: Asia/Dili
ml: ഏഷ്യ/ഡിലി

en: Asia/Dubai
ml: ഏഷ്യ/ദുബായ്

en: Asia/Gaza
ml: ഏഷ്യ/ഗാസ

en: Asia/Harbin
ml: ഏഷ്യ/ഹാര്‍ബിന്‍

en: Asia/Ho_Chi_Minh
ml: ഏഷ്യ/ഹോ_ചി_മിന്‍

en: Asia/Hong_Kong
ml: ഏഷ്യ/ഹോങ്_കോങ്

en: Asia/Hovd
ml: ഏഷ്യ/ഹോവ്ഡ്

en: Asia/Irkutsk
ml: ഏഷ്യ/ഇര്‍ക്കുട്ടസ്ക്

en: Asia/Jakarta
ml: ഏഷ്യ/ജക്കാര്‍ത്ത

en: Asia/Jayapura
ml: ഏഷ്യ/ജയാപുര

en: Asia/Jerusalem
ml: ഏഷ്യ/ജറുസലേം

en: Asia/Kabul
ml: ഏഷ്യ/കാബൂള്‍

en: Asia/Kamchatka
ml: ഏഷ്യ/കാംചട്ക്കാ

en: Asia/Karachi
ml: ഏഷ്യ/കറാച്ചി

en: Asia/Kashgar
ml: ഏഷ്യ/കാഷ്ഗാര്‍

en: Asia/Katmandu
ml: ഏഷ്യ/കാഠ്മണ്ഡു

en: Asia/Kolkata
ml: ഏഷ്യ/കൊല്‍ക്കത്ത

en: Asia/Krasnoyarsk
ml: ഏഷ്യ/ക്രാസ്നോയാര്‍സ്ക്

en: Asia/Kuala_Lumpur
ml: ഏഷ്യ/ക്വാലാ_ലംപൂര്‍

en: Asia/Kuching
ml: ഏഷ്യ/കച്ചിങ്

en: Asia/Kuwait
ml: ഏഷ്യ/കുവൈത്ത്

en: Asia/Macao
ml: ഏഷ്യ/മാക്കാവോ

en: Asia/Macau
ml: ഏഷ്യ/മാക്കാവോ

en: Asia/Magadan
ml: ഏഷ്യ/മാഗാഡാന്‍

en: Asia/Makassar
ml: ഏഷ്യ/മാകാസ്സാര്‍

en: Asia/Manila
ml: ഏഷ്യ/മനില

en: Asia/Muscat
ml: ഏഷ്യ/മസ്കറ്റ്

en: Asia/Nicosia
ml: ഏഷ്യ/നിക്കോഷ്യ

en: Asia/Novosibirsk
ml: ഏഷ്യ/നോവോസിബിര്‍സ്ക്

en: Asia/Omsk
ml: ഏഷ്യ/ഓമ്സ്ക്

en: Asia/Oral
ml: ഏഷ്യ/ഓറല്‍

en: Asia/Phnom_Penh
ml: ഏഷ്യ/നോം_പെന്‍

en: Asia/Pontianak
ml: ഏഷ്യ/പോണ്ടിയാനാക്

en: Asia/Pyongyang
ml: ഏഷ്യ/പ്യോങ്‌യാങ്

en: Asia/Qatar
ml: ഏഷ്യ/ഖത്തര്‍

en: Asia/Qyzylorda
ml: ഏഷ്യ/കിസിലോര്‍ഡ

en: Asia/Rangoon
ml: ഏഷ്യ/റങ്കൂണ്‍

en: Asia/Riyadh
ml: ഏഷ്യ/റിയാദ്

en: Asia/Saigon
ml: ഏഷ്യ/സായിഗോണ്‍

en: Asia/Sakhalin
ml: ഏഷ്യ/സഖലിന്‍

en: Asia/Samarkand
ml: ഏഷ്യ/സമര്‍ഖണ്ഡ്

en: Asia/Seoul
ml: ഏഷ്യ/സിയോള്‍

en: Asia/Shanghai
ml: ഏഷ്യ/ഷാങ്ഹായി

en: Asia/Singapore
ml: ഏഷ്യ/സിംഗപൂര്‍

en: Asia/Taipei
ml: ഏഷ്യ/തായ്‌പേയ്

en: Asia/Tashkent
ml: ഏഷ്യ/താഷ്കെന്റ്

en: Asia/Tbilisi
ml: ഏഷ്യ/ബിലിസി

en: Asia/Tehran
ml: ഏഷ്യ/ടെഹ്റാന്‍

en: Asia/Tel_Aviv
ml: ഏഷ്യ/ടെല്‍_അവീവ്

en: Asia/Thimbu
ml: ഏഷ്യ/തിംപു

en: Asia/Thimphu
ml: ഏഷ്യ/തിംഫു

en: Asia/Tokyo
ml: ഏഷ്യ/ടോക്കിയോ

en: Asia/Ujung_Pandang
ml: ഏഷ്യ/ഉജങ്_പാന്‍ഡങ്

en: Asia/Ulaanbaatar
ml: ഏഷ്യ/ഉലാന്‍ബാത്തര്‍

en: Asia/Ulan_Bator
ml: ഏഷ്യ/ഉലന്‍ബാറ്റര്‍

en: Asia/Urumqi
ml: ഏഷ്യ/ഉറുംക്വി

en: Asia/Vientiane
ml: ഏഷ്യ/വിയെന്റിയാന്‍

en: Asia/Vladivostok
ml: ഏഷ്യ/ലാഡിവോസ്ടോക്

en: Asia/Yakutsk
ml: ഏഷ്യ/യാകുട്സ്ക്

en: Asia/Yekaterinburg
ml: ഏഷ്യ/യെക്കത്തറിന്‍ബര്‍ഗ്

en: Asia/Yerevan
ml: ഏഷ്യ/യെറേവന്‍

en: Atlantic Standard Time - Quebec - Lower North Shore
ml: അറ്റ്ലാന്റിക് സ്റ്റാന്‍ഡേര്‍ഡ് സമയം - ക്യൂബെക് - ലോവര്‍ നോര്‍ത്ത് ഷോര്‍

en: Atlantic Time - Labrador - most locations
ml: അറ്റ്ലാന്റിക് സമയം - ലാബ്രഡോര്‍ - മിക്ക സ്ഥലങ്ങളും

en: Atlantic Time - New Brunswick
ml: അറ്റ്ലാന്റിക് സമയം - ന്യൂ ബ്രൂണ്‍സ്‌വിക്ക്

en: Atlantic Time - Nova Scotia (most places), PEI
ml: അറ്റ്ലാന്റിക് സമയം - നോവാ സ്കോട്ടിയാ (മിക്ക സ്ഥലങ്ങളും), പിഇഐ

en: Atlantic Time - Nova Scotia - places that did not observe DST 1966-1971
ml: അറ്റ്ലാന്റിക് സമയം - നോവാ സ്കോട്ടിയാ - ഡിഎസ്‌ടി 1966-1971 പാലിയ്ക്കാത്ത സ്ഥലങ്ങള്‍

en: Atlantic islands
ml: അറ്റ്ലാന്റിക് ദ്വീപുകള്‍

en: Atlantic/Azores
ml: അറ്റ്ലാന്റിക്/അസോര്‍സ്

en: Atlantic/Bermuda
ml: അറ്റ്ലാന്റിക്/ബെര്‍മുഡ

en: Atlantic/Canary
ml: അറ്റ്ലാന്റിക്/കാനറി

en: Atlantic/Cape_Verde
ml: അറ്റ്ലാന്റിക്/കേയ്പ്_വെര്‍ഡി

en: Atlantic/Faeroe
ml: അറ്റ്ലാന്റിക്/ഫെറോ

en: Atlantic/Faroe
ml: അറ്റ്ലാന്റിക്/ഫറോ

en: Atlantic/Jan_Mayen
ml: അറ്റ്ലാന്റിക്/ജാന്‍_മയേന്‍

en: Atlantic/Madeira
ml: അറ്റ്ലാന്റിക്/മഡേയിറ

en: Atlantic/Reykjavik
ml: അറ്റ്ലാന്റിക്/റെയിജാവിക്ക്

en: Atlantic/South_Georgia
ml: അറ്റ്ലാന്റിക്/തെക്കന്‍_ജോര്‍ജിയ

en: Atlantic/St_Helena
ml: അറ്റ്ലാന്റിക്/സെയിന്റ്_ഹെലേന

en: Atlantic/Stanley
ml: അറ്റ്ലാന്റിക്/സ്റ്റാന്‍ലി

en: Atyrau (Atirau, Gur'yev), Mangghystau (Mankistau)
ml: അറ്റിറൌ (അറ്റിറൌ, ഗുര്‍യെവ്), മാങ്കിസ്റ്റൌ (മാന്‍കിസ്റ്റൌ)

en: Australia/ACT
ml: ഓസ്ട്രേലിയ/എസിടി

en: Australia/Adelaide
ml: ഓസ്ട്രേലിയ/അഡലൈഡ്

en: Australia/Brisbane
ml: ഓസ്ട്രേലിയ/ബ്രിസ്ബന്‍

en: Australia/Broken_Hill
ml: ഓസ്ട്രേലിയ/ബ്രോക്കന്‍_ഹില്‍

en: Australia/Canberra
ml: ഓസ്ട്രേലിയ/കാന്‍ബറ

en: Australia/Currie
ml: ഓസ്ട്രേലിയ/ക്യൂറി

en: Australia/Darwin
ml: ഓസ്ട്രേലിയ/ഡാര്‍വിന്‍

en: Australia/Eucla
ml: ഓസ്ട്രേലിയ/യൂക്ല

en: Australia/Hobart
ml: ഓസ്ട്രേലിയ/ഹോബാര്‍ട്ട്

en: Australia/LHI
ml: ഓസ്ട്രേലിയ/എല്‍എച്ച്ഐ

en: Australia/Lindeman
ml: ഓസ്ട്രേലിയ/ലിന്‍ഡ്മാന്‍

en: Australia/Lord_Howe
ml: ഓസ്ട്രേലിയ/ലോര്‍ഡ്_ഹോവ്

en: Australia/Melbourne
ml: ഓസ്ട്രേലിയ/മെല്‍ബണ്‍

en: Australia/NSW
ml: ഓസ്ട്രേലിയ/എന്‍എസ്ഡബ്ലിയു

en: Australia/North
ml: ഓസ്ട്രേലിയ/വടക്കു്

en: Australia/Perth
ml: ഓസ്ട്രേലിയ/പെര്‍ത്ത്

en: Australia/Queensland
ml: ഓസ്ട്രേലിയ/ക്വീന്‍സ്‌ലാന്‍ഡ്

en: Australia/South
ml: ഓസ്ട്രേലിയ/തെക്കു്

en: Australia/Sydney
ml: ഓസ്ട്രേലിയ/സിഡ്നി

en: Australia/Tasmania
ml: ഓസ്ട്രേലിയ/ടാസ്മാനിയ

en: Australia/Victoria
ml: ഓസ്ട്രേലിയ/വിക്റ്റോറിയ

en: Australia/West
ml: ഓസ്ട്രേലിയ/പടിഞ്ഞാറു്

en: Australia/Yancowinna
ml: ഓസ്ട്രേലിയ/യാന്‍കോവിന്ന

en: Azores
ml: അസോര്‍സ്

en: Bahia
ml: ബഹിയ

en: Bayan-Olgiy, Govi-Altai, Hovd, Uvs, Zavkhan
ml: ബായാന്‍-ഒല്‍ജിയ്, ഗോവി-അല്‍ട്ടായി, ഹോവ്ഡ്, ഉവ്സ്, സാവ്ക്കാന്‍

en: Blue:
ml: നീല:

en: Brazil/Acre
ml: ബ്രസീല്‍/ആക്ക്രെ

en: Brazil/DeNoronha
ml: ബ്രസീല്‍/ഡിനൊരോഞ്ഞ

en: Brazil/East
ml: ബ്രസീല്‍/കിഴക്ക്

en: Brazil/West
ml: ബ്രസീല്‍/പടിഞ്ഞാറ്

en: Buenos Aires (BA, CF)
ml: ബ്യൂണോസ് എയര്‍സ് (ബിഎ, സിഎഫ്)

[ctx: Calendar Era: Indian National Saka Era, years > 0, LongFormat]
en: Saka Era
ml: സഫര്‍

en: Canada/Atlantic
ml: കാനഡ/അറ്റ്ലാന്റിക്

en: Canada/Central
ml: കാനഡ/മദ്ധ്യം

en: Canada/East-Saskatchewan
ml: കാനഡ/കിഴക്ക്-സാസ്ക്കച്ചേവാന്‍

en: Canada/Eastern
ml: കാനഡ/കിഴക്കന്‍

en: Canada/Mountain
ml: കാനഡ/മൌണ്ടന്‍

en: Canada/Newfoundland
ml: കാനഡ/ന്യൂഫൌണ്‍ട്ലാന്‍ഡ്

en: Canada/Pacific
ml: കാനഡ/പസിഫിക്ക്

en: Canada/Saskatchewan
ml: കാനഡ/സാസ്ക്കച്ചേവാന്‍

en: Canada/Yukon
ml: കാനഡ/യുക്കോണ്‍

en: Canary Islands
ml: കാനറി ദ്വീപുകള്‍

en: Casey Station, Bailey Peninsula
ml: സെസീ സ്റ്റേഷന്‍, ബെയിലീ പെനിന്‍സുല

en: Catamarca (CT), Chubut (CH)
ml: ക്യാറ്റമാര്‍ക (സിടി), ക്യൂബട്ട് (സിഎച്ച്)

en: Causes the application to install a private color
    map on an 8-bit display
ml: 8-ബിറ്റ് ഡിസ്പ്ലേയില്‍ സ്വകാര്യ നിറക്കൂട്ട് ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യാന്‍ പ്രയോഗത്തെ
    നിര്‍ബന്ധിയ്ക്കും

en: Central Standard Time - Saskatchewan - midwest
ml: സെന്‍ട്രല്‍ സ്റ്റാന്‍ഡേര്‍ഡ് സമയം - സാസ്കാച്ചെവാന്‍ - മിഡ്‌വെസ്റ്റ്

en: Central Standard Time - Saskatchewan - most locations
ml: മദ്ധ്യ സ്റ്റാന്‍ഡേര്‍ഡ് സമയം - സസ്കാച്ചെവന്‍ - മിക്ക സ്ഥലങ്ങളും

en: Central Time
ml: മദ്ധ്യ സമയം

en: Central Time - Campeche, Yucatan
ml: മദ്ധ്യ സമയം - കാംപീച്ച്, യുകാറ്റാന്‍

en: Central Time - Coahuila, Durango, Nuevo Leon, Tamaulipas
ml: മദ്ധ്യ സമയം - കോവാഹ്യൂലാ, ഡുറാങ്കോ, ന്യൂവോ ലിയോണ്‍, ടമൌലിപാസ്

en: Central Time - Indiana - Perry County
ml: മദ്ധ്യ സമയം - ഇന്ത്യാന - പെറി കൌണ്ടി

en: Central Time - Indiana - Pike County
ml: മദ്ധ്യ സമയം - ഇന്‍ഡ്യാന - പൈക്ക് കൌണ്ടി

en: Central Time - Indiana - Starke County
ml: മദ്ധ്യ സമയം - ഇന്‍ഡ്യാന - സ്റ്റാര്‍ക്ക് കൌണ്ടി

en: Central Time - Manitoba & west Ontario
ml: മദ്ധ്യ സമയം - മാനിറ്റോബയും പടിഞ്ഞാറേ ഒണ്ടാരിയോയും

en: Central Time - Michigan - Dickinson, Gogebic, Iron & Menominee Counties
ml: മദ്ധ്യ സമയം - മിഷിഗന്‍ - ഡിക്കിന്‍സണ്‍, ജോജെബിക്ക്, അയണ്‍, മെനോമിനീ കൌണ്ടികള്‍

en: Central Time - North Dakota - Morton County (except Mandan area)
ml: മദ്ധ്യ സമയം - വടക്കേ ഡക്കോട്ട - മോര്‍ട്ടണ്‍ കൌണ്ടി (മാന്‍ഡന്‍ പ്രദേശം ഒഴിച്ചുള്ളവ)

en: Central Time - North Dakota - Oliver County
ml: മദ്ധ്യ സമയം - വടക്കേ ഡക്കോട്ട - ഒലിവര്‍ കൌണ്ടി

en: Central Time - Quintana Roo
ml: സെന്‍ട്രല്‍ സമയം - ക്വിന്റാന റൂ

en: Central Time - Rainy River & Fort Frances, Ontario
ml: മദ്ധ്യ സമയം - റെയിനി റിവറും ഫോര്‍ട്ട് ഫ്രാന്‍സസും, ഒണ്ടാരിയോ

en: Central Time - central Nunavut
ml: മദ്ധ്യ സമയം - മദ്ധ്യ നുനാവത്

en: Central Time - most locations
ml: മദ്ധ്യ സമയം - മിക്ക സ്ഥലങ്ങളും

en: Ceuta & Melilla
ml: സ്യൂട്ടാ & മെലില്ല

en: Chatham Islands
ml: ചാതം ദ്വീപുകള്‍

en: Chile/Continental
ml: ചിലി/കോണ്‍ട്ടിനെന്റല്‍

en: Chile/EasterIsland
ml: ചിലി/ഈസ്റ്റര്‍ദ്വീപു്

en: Confirm Quit From System Tray
ml: സിസ്റ്റം ട്രേയില്‍ നിന്നും പുറത്തു കടക്കുന്നതുറപ്പാക്കുക

en: Could not load print preview part
ml: പ്രിന്റ് മുന്‍ദര്‍ശനഭാഗം ലോഡ് ചെയ്യാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Cuba
ml: ക്യൂബ

en: Current maintainer
ml: ഇപ്പോഴത്തെ പരിപാലകൻ

en: David Faure
ml: ഡേവിഡ് ഫൌര്‍

en: Davis Station, Vestfold Hills
ml: ഡേവിസ് സ്റ്റേഷന്‍, വെസ്റ്റ്ഫോള്‍ഡ് ഹില്‍സ്

en: Debug Settings
ml: ഡീബഗ് ചെയ്യുന്നതിനുള്ള സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

en: Default color
ml: സഹജമായ നിറം

[ctx: Define an area in the time zone, like a town area]
en: Area
ml: സ്ഥലം

en: Disable crash handler, to get core dumps
ml: കോര്‍ ഡമ്പുകള്‍ കിട്ടാനുള്ള ക്രാഷ് ഹാന്‍ഡ്ലര്‍ പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Do not run in the background.
ml: പശ്ചാത്തലത്തില്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കരുതു്.

en: Dornod, Sukhbaatar
ml: ഡോര്‍നോഡ്, സുക്ബാത്തര്‍

en: Dumont-d'Urville Station, Terre Adelie
ml: ഡ്യൂമോണ്ട്-ഡീ ഉര്‍വില്‍ സ്റ്റേഷന്‍, ടെറേ അഡീലീ

en: E Amazonas
ml: കിഴക്കന്‍ അമേസോണാസ്

en: ERROR: Unknown protocol '%1'
ml: പിശകു്: അപരിചിതമായ സമ്പ്രദായം '%1'

en: Easter Island & Sala y Gomez
ml: ഈസ്റ്റര്‍ ദ്വീപു് & സാലാ വയി ഗോമസ്

en: Eastern Standard Time - Atikokan, Ontario and Southampton I, Nunavut
ml: കിഴക്കന്‍ സ്റ്റാന്‍ഡേര്‍ഡ് സമയം - അറ്റിക്കോക്കന്‍, ഒണ്ടാറിയോ, സൌത്താംപ്ടന്‍ ഐ, നുനാവത്

en: Eastern Time
ml: കിഴക്കന്‍ സമയം

en: Eastern Time - Indiana - Crawford County
ml: കിഴക്കന്‍ സമയം - ഇന്‍ഡ്യാന - ക്രൌഫോര്‍ഡ് കൌണ്ടി

en: Eastern Time - Indiana - Daviess, Dubois, Knox & Martin Counties
ml: കിഴക്കന്‍ സമയം - ഇന്‍ഡ്യാന - ഡേവിയസ്, ഡുബോയിസ്, നോക്സ്, മാര്‍ട്ടിന്‍ കൌണ്ടികള്‍

en: Eastern Time - Indiana - Pike County
ml: കിഴക്കന്‍ സമയം - ഇന്ത്യാന - പൈക്ക് കൌണ്ടി

en: Eastern Time - Indiana - Pulaski County
ml: കിഴക്കന്‍ സമയം - ഇന്ത്യാന - പുലാസ്കി കൌണ്ടി

en: Eastern Time - Indiana - Starke County
ml: കിഴക്കന്‍ സമയം - ഇന്ത്യാന - സ്റ്റാര്‍ക്ക് കൌണ്ടി

en: Eastern Time - Indiana - Switzerland County
ml: കിഴക്കന്‍ സമയം - ഇന്ത്യാന - സ്വിറ്റ്സര്‍ലാന്‍ഡ് കൌണ്ടി

en: Eastern Time - Indiana - most locations
ml: കിഴക്കന്‍ സമയം - ഇന്ത്യാന - മിക്ക സ്ഥലങ്ങളും

en: Eastern Time - Kentucky - Louisville area
ml: കിഴക്കന്‍ സമയം - കെന്റക്കി - ലൂയിവില്‍ പ്രദേശം

en: Eastern Time - Kentucky - Wayne County
ml: കിഴക്കന്‍ സമയം - കെന്റക്കി - വെയിന്‍ കൌണ്ടി

en: Eastern Time - Michigan - most locations
ml: കിഴക്കന്‍ സമയം - മിഷിഗന്‍ - മിക്ക സ്ഥലങ്ങളും

en: Eastern Time - Ontario & Quebec - places that did not observe DST 1967-1973
ml: കിഴക്കന്‍ സമയം - ഒണ്ടാരിയോ & ക്യൂബെക് - ഡിഎസ്‌ടി 1967-1973 പാലിച്ചിട്ടില്ലാത്ത സ്ഥലങ്ങള്‍

en: Eastern Time - Ontario - most locations
ml: കിഴക്കന്‍ സമയം - ഒണ്ടാരിയോ - മിക്ക സ്ഥലങ്ങളും

en: Eastern Time - Pangnirtung, Nunavut
ml: കിഴക്കന്‍ സമയം - പാങ്നിര്‍ട്ടങ്, നുനാവത്

en: Eastern Time - Quebec - most locations
ml: കിഴക്കന്‍ സമയം - ക്യൂബെക് - മിക്ക സ്ഥലങ്ങളും

en: Eastern Time - Resolute, Nunavut
ml: കിഴക്കന്‍ സമയം - റിസല്യൂട്ട്, നുനാവത്

en: Eastern Time - Thunder Bay, Ontario
ml: കിഴക്കന്‍ സമയം - തണ്ടര്‍ ബേ, ഒണ്ടാരിയോ

en: Eastern Time - east Nunavut - most locations
ml: കിഴക്കന്‍ സമയം - കിഴക്കേ നുനാവത് - മിക്ക സ്ഥലങ്ങളും

en: Egypt
ml: ഈജിപ്ത്

en: Eire
ml: എയിര്‍

en: Error
ml: പിശകു്

en: Europe/Amsterdam
ml: യൂറോപ്പ്/ആംസ്റ്റര്‍ഡാം

en: Europe/Andorra
ml: യൂറോപ്പ്/ആന്‍ഡോറ

en: Europe/Athens
ml: യൂറോപ്പ്/ഏഥന്‍സ്

en: Europe/Belfast
ml: യൂറോപ്പ്/ബെല്‍ഫാസ്റ്റ്

en: Europe/Belgrade
ml: യൂറോപ്പ്/ബെല്‍ഗ്രേഡ്

en: Europe/Berlin
ml: യൂറോപ്പ്/ബെര്‍ലിന്‍

en: Europe/Bratislava
ml: യൂറോപ്പ്/ബ്രാട്ടിസ്ലാവ

en: Europe/Brussels
ml: യൂറോപ്പ്/ബ്രസ്സല്‍സ്

en: Europe/Bucharest
ml: യൂറോപ്പ്/ബുക്കാറസ്റ്റ്

en: Europe/Budapest
ml: യൂറോപ്പ്/ബുഡാപെസ്റ്റ്

en: Europe/Chisinau
ml: യൂറോപ്പ്/ചിസിനാവു

en: Europe/Copenhagen
ml: യൂറോപ്പ്/കോപ്പന്‍ഹാഗന്‍

en: Europe/Dublin
ml: യൂറോപ്പ്/ഡബ്ലിന്‍

en: Europe/Gibraltar
ml: യൂറോപ്പ്/ജിബ്രാള്‍ട്ടര്‍

en: Europe/Guernsey
ml: യൂറോപ്പ്/ഗൂണ്‍സി

en: Europe/Helsinki
ml: യൂറോപ്പ്/ഹെല്‍സിങ്കി

en: Europe/Isle_of_Man
ml: യൂറോപ്പ്/ഐല്‍_ഓഫ്-മാന്‍

en: Europe/Istanbul
ml: യൂറോപ്പ്/ഇസ്താംബുള്‍

en: Europe/Jersey
ml: യൂറോപ്പ്/ജര്‍സി

en: Europe/Kaliningrad
ml: യൂറോപ്പ്/കലിനിന്‍ഗ്രാഡ്

en: Europe/Kiev
ml: യൂറോപ്പ്/കീവ്

en: Europe/Lisbon
ml: യൂറോപ്പ്/ലിസ്ബണ്‍

en: Europe/Ljubljana
ml: യൂറോപ്പ്/ജുബ്ജാന

en: Europe/London
ml: യൂറോപ്പ്/ലണ്ടന്‍

en: Europe/Luxembourg
ml: യൂറോപ്പ്/ലക്സംബര്‍ഗ്

en: Europe/Madrid
ml: യൂറോപ്പ്/മാഡ്രിഡ്

en: Europe/Malta
ml: യൂറോപ്പ്/മാള്‍ട്ട

en: Europe/Mariehamn
ml: യൂറോപ്പ്/മരിയേഹാം

en: Europe/Minsk
ml: യൂറോപ്പ്/മിന്‍സ്ക്

en: Europe/Monaco
ml: യൂറോപ്പ്/മൊണാക്കോ

en: Europe/Moscow
ml: യൂറോപ്പ്/മോസ്കോ

en: Europe/Oslo
ml: യൂറോപ്പ്/ഓസ്ലോ

en: Europe/Paris
ml: യൂറോപ്പ്/പാരിസ്

en: Europe/Podgorica
ml: യൂറോപ്പ്/പോഡ്ഗോറിക്ക

en: Europe/Prague
ml: യൂറോപ്പ്/പ്രാഗ്

en: Europe/Riga
ml: യൂറോപ്പ്/റിഗാ

en: Europe/Rome
ml: യൂറോപ്പ്/റോം

en: Europe/Samara
ml: യൂറോപ്പ്/സമാറ

en: Europe/San_Marino
ml: യൂറോപ്പ്/സാന്‍_മാരിനോ

en: Europe/Sarajevo
ml: യൂറോപ്പ്/സാരാജാവോ

en: Europe/Simferopol
ml: യൂറോപ്പ്/സിംഫെറോപ്പോള്‍

en: Europe/Skopje
ml: യൂറോപ്പ്/സ്കോപ്

en: Europe/Sofia
ml: യൂറോപ്പ്/സോഫിയ

en: Europe/Stockholm
ml: യൂറോപ്പ്/സ്റ്റോക്ക്ഹോം

en: Europe/Tallinn
ml: യൂറോപ്പ്/റ്റാലിന്‍

en: Europe/Tirane
ml: യൂറോപ്പ്/റ്റിറെയിന്‍

en: Europe/Tiraspol
ml: യൂറോപ്പ്/റ്റിറാസ്പോള്‍

en: Europe/Uzhgorod
ml: യൂറോപ്പ്/ഉസ്കോറോഡ്

en: Europe/Vaduz
ml: യൂറോപ്പ്/വാഡുസ്

en: Europe/Vatican
ml: യൂറോപ്പ്/വത്തിക്കാന്‍

en: Europe/Vienna
ml: യൂറോപ്പ്/വിയന്ന

en: Europe/Vilnius
ml: യൂറോപ്പ്/വില്‍നിയസ്

en: Europe/Volgograd
ml: യൂറോപ്പ്/വോള്‍ഗോഗ്രാഡ്

en: Europe/Warsaw
ml: യൂറോപ്പ്/വാര്‍സോ

en: Europe/Zagreb
ml: യൂറോപ്പ്/സാഗ്രെബ്

en: Europe/Zaporozhye
ml: യൂറോപ്പ്/സപ്പോറോസീ

en: Europe/Zurich
ml: യൂറോപ്പ്/സൂറിച്ച്

en: Fatal Error
ml: കാര്യമായ പിശകു്

en: File
ml: ഫയല്‍

en: File '%1' is not readable
ml: ഫയല്‍ '%1' ലഭ്യമല്ല

en: Filename:
ml: ഫയല്‍നാമം:

en: GB
ml: ജിബി

en: GB-Eire
ml: ജിബി-എയിര്‍

en: Galapagos Islands
ml: ഗാലപ്പഗോസ് ദ്വീപുകള്‍

en: Gambier Islands
ml: ഗാംബിയര്‍ ദ്വീപുകള്‍

en: Get help...
ml: സഹായം ആവശ്യപ്പെടുക...

en: Gilbert Islands
ml: ഗില്‍ബേര്‍ട്ട് ദ്വീപുകള്‍

en: Green:
ml: പച്ച:

en: HTML:
ml: എച്ച്ടിഎംഎല്‍:

en: Hawaii
ml: ഹവായി

en: Heilongjiang (except Mohe), Jilin
ml: ഹിലോങ്ജിയാങാ (മോഹെ ഒഴികെ), ജിലിന്‍

en: Hongkong
ml: ഹോങ്കോങ്

en: Hue:
ml: വര്‍ണ്ണം:

en: Iceland
ml: ഐസ്‌ലാന്‍ഡ്

en: Indian/Antananarivo
ml: ഇന്ത്യന്‍/അന്റനാനാരിവോ

en: Indian/Chagos
ml: ഇന്ത്യന്‍/ചാഗോസ്

en: Indian/Christmas
ml: ഇന്ത്യന്‍/ക്രിസ്ത്മസ്

en: Indian/Cocos
ml: ഇന്ത്യന്‍/കോക്കോസ്

en: Indian/Comoro
ml: ഇന്ത്യന്‍/കോമോറോ

en: Indian/Kerguelen
ml: ഇന്ത്യന്‍/കെര്‍ഗ്വിലന്‍

en: Indian/Mahe
ml: ഇന്ത്യന്‍/മാഹി

en: Indian/Maldives
ml: ഇന്ത്യന്‍/മാല്‍ഡീവ്സ്

en: Indian/Mauritius
ml: ഇന്ത്യന്‍/മൌറീഷ്യസ്

en: Indian/Mayotte
ml: ഇന്ത്യന്‍/മായോട്ടേ

en: Indian/Reunion
ml: ഇന്ത്യന്‍/റീയൂണിയന്‍

en: Information
ml: വിവരം

en: Iran
ml: ഇറാന്‍

en: Irian Jaya & the Moluccas
ml: ഇറിയാന്‍ ജായയും മൊലുക്കസും

en: Israel
ml: ഇസ്രായേല്‍

en: Jamaica
ml: ജമൈക്ക

en: Japan
ml: ജപ്പാന്‍

en: Java & Sumatra
ml: ജാവയും സുമാത്രയും

en: Johnston Atoll
ml: ജോണ്‍സ്റ്റണ്‍ അറ്റോള്‍

en: Jujuy (JY)
ml: ജുജൂയ് (ജെവൈ)

en: KDE
ml: കെഡിഇ

en: KDE Application
ml: കെഡിഇയിലെ പ്രയോഗം

en: KDE Test Program
ml: കെഡിഇ പരീക്ഷണ പ്രോഗ്രാം

en: Kosrae
ml: കോസ്രായി

en: Kwajalein
ml: ക്വാജലീന്‍

en: La Rioja (LR)
ml: ലാ റിയോജ (എല്‍ആര്‍)

en: Library "%1" not found
ml: ലൈബ്രറി "%1" ലഭ്യമായില്ല

en: Libya
ml: ലിബിയ

en: Line Islands
ml: ലൈന്‍ ദ്വീപുകള്‍

en: Lord Howe Island
ml: ലോര്‍ഡ് ഹോവ് ദ്വീപു്

en: Madeira Islands
ml: മഡയിറാ ദ്വീപുകള്‍

en: Maintainer
ml: പരിപാലകന്‍

en: Marquesas Islands
ml: മാര്‍ക്വിസാസ് ദ്വീപുകള്‍

en: Mato Grosso
ml: മാറ്റോ ഗ്രോസ്സോ

en: Mato Grosso do Sul
ml: മാറ്റോ ഗ്രോസ്സോ ഡോ സുല്‍

en: Mawson Station, Holme Bay
ml: മോസണ്‍ സ്റ്റേഷന്‍, ഹോം ബേ

en: McMurdo Station, Ross Island
ml: മാക്‌മര്‍ഡോ സ്റ്റേഷന്‍, റോസ് ഐലന്‍ഡ്

en: Mendoza (MZ)
ml: മെന്‍ഡോസ (എംഇസഡ്)

en: Message Box
ml: സന്ദേശത്തിനുള്ള പെട്ടി

en: Mexico/BajaNorte
ml: മെക്സിക്കൊ/ബജനോര്‍തെ

en: Mexico/BajaSur
ml: മെക്സിക്കൊ/ബാഹാസുര്‍

en: Mexico/General
ml: മെക്സിക്കൊ/ജെനറല്‍

en: Midway Islands
ml: മിഡ്‌വേ ദ്വീപുകള്‍

en: Minimize
ml: ചുരുക്കുക

en: Moscow+00 - Caspian Sea
ml: മോസ്കൌ+00 - കാസ്പിയന്‍ കടല്‍

en: Moscow+00 - west Russia
ml: മോസ്കൌ+00 - പടിഞ്ഞാറന്‍ റഷ്യ

en: Moscow+01 - Samara, Udmurtia
ml: മോസ്കൌ+01 - സാമാറ, ഉഡ്മര്‍ത്യ

en: Moscow+02 - Urals
ml: മോസ്കൌ+02 - ഉറല്‍സ്

en: Moscow+03 - Novosibirsk
ml: മോസ്കോ+03 - നോവോസിബിര്‍സ്ക്

en: Moscow+03 - west Siberia
ml: മോസ്കൌ+03 - പടിഞ്ഞാറന്‍ സൈബീരിയ

en: Moscow+04 - Yenisei River
ml: മോസ്കൌ+04 - യെനിസീ റിവര്‍

en: Moscow+05 - Lake Baikal
ml: മോസ്കൌ+05 - ലെയിക്ക് ബെയിക്കല്‍

en: Moscow+06 - Lena River
ml: മോസ്കൌ+06 - ലെനാ റിവര്‍

en: Moscow+07 - Amur River
ml: മോസ്കൌ+07 - അമൂര്‍ നദി

en: Moscow+07 - Sakhalin Island
ml: മോസ്കൌ+07 - സാഖാലിന്‍ ദ്വീപു്

en: Moscow+08 - Magadan
ml: മോസ്കൌ+08 - മഗാഡാന്‍

en: Moscow+09 - Kamchatka
ml: മോസ്കൌ+09 - കാമ്ചട്ട്കാ

en: Moscow+10 - Bering Sea
ml: മോസ്കൌ+10 - ബെറിങ് സീ

en: Moscow-01 - Kaliningrad
ml: മോസ്കൌ-01 - കലിനിന്‍ഗ്രാഡ്

en: Mountain Standard Time - Arizona
ml: മൌണ്ടന്‍ സ്റ്റാന്‍ഡേര്‍ഡ് സമയം - അരിസോണ

en: Mountain Standard Time - Dawson Creek & Fort Saint John, British Columbia
ml: മൌണ്ടന്‍ സ്റ്റാന്‍ഡേര്‍ഡ് സമയം - ഡോസണ്‍ ക്രീക്കും ഫോര്‍ട്ട് സെയിന്റ് ജോണും, ബ്രിട്ടിഷ് കൊളംബിയ

en: Mountain Standard Time - Sonora
ml: മൌണ്ടന്‍ സ്റ്റാന്‍ഡേര്‍ഡ് സമയം - സൊണോറാ

en: Mountain Time
ml: മൌണ്ടന്‍ സമയം

en: Mountain Time - Alberta, east British Columbia & west Saskatchewan
ml: മൌണ്ടന്‍ സമയം - ആല്‍ബേര്‍ട്ടാ, കിഴക്കേ ബ്രിട്ടിഷ് കൊളംബിയയും പടിഞ്ഞാറന്‍ സാസ്കച്ചേവനും

en: Mountain Time - Chihuahua
ml: മൌണ്ടന്‍ സമയം - ചിഹ്വാഹ്വാ

en: Mountain Time - Navajo
ml: മൌണ്ടന്‍ സമയം - നാവാജോ

en: Mountain Time - S Baja, Nayarit, Sinaloa
ml: മൌണ്ടന്‍ സമയം - തെക്കന്‍ ബാഹ, നായാറിത്ത്, സിനാലോവ

en: Mountain Time - central Northwest Territories
ml: മൌണ്ടന്‍ സമയം - മദ്ധ്യ വടക്കുപടിഞ്ഞാറന്‍ ഭരണപ്രദേശങ്ങള്‍

en: Mountain Time - south Idaho & east Oregon
ml: മൌണ്ടന്‍ സമയം - തെക്ക് ഇഡാഹോയും കിഴക്ക് ഒറിഗണും

en: Mountain Time - west Northwest Territories
ml: മൌണ്ടന്‍ സമയം - പടിഞ്ഞാറ് വടക്കുപടിഞ്ഞാറന്‍ ഭരണപ്രദേശങ്ങള്‍

en: Mountain Time - west Nunavut
ml: മൌണ്ടന്‍ സമയം - പടിഞ്ഞാറന്‍ നുനാവത്

en: Move &Down
ml: &താഴേയ്ക്കു് നീക്കുക

en: Move &Up
ml: &മുകളിലേയ്ക്കു് നീക്കുക

en: NE Brazil (MA, PI, CE, RN, PB)
ml: തെക്ക് കിഴക്കന്‍ ബ്രസീല്‍ (എംഎ, പിഐ, സിഇ, ആര്‍എന്‍, പിബി)

en: NZ
ml: എന്‍ഇസഡ്

en: NZ-CHAT
ml: എന്‍ഇസഡ്-സിഎച്ച്എടി

en: Name:
ml: പേര്:

en: Named Colors
ml: പേരുള്ള നിറങ്ങള്‍

en: Navajo
ml: നവാജൊ

en: New South Wales - Yancowinna
ml: ന്യൂ സൌത്ത് വെയില്‍സ് - യാന്‍കോവിന്ന

en: New South Wales - most locations
ml: ന്യൂ സൌത്ത് വെയില്‍സ് - മിക്ക സ്ഥലങ്ങളും

en: Newfoundland Time, including SE Labrador
ml: ന്യൂഫൌണ്ട്ലാന്‍ഡ് സമയം, തെക്കുകിഴക്കേ ലാബ്രഡോര്‍ ഉള്‍പ്പടെ

en: None
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Northern Territory
ml: നോര്‍ത്തേണ്‍ ഭരണപ്രദേശം

en: OCR Image
ml: ഓസിആര്‍ ചിത്രം

en: Open
ml: തുറക്കുക

en: Output to:
ml: ഔട്ട്പുട്ട് എവിടെ സൂക്ഷിക്കണം:

en: PRC
ml: പിആര്‍സി

en: Pacific Time
ml: പസിഫിക്ക് സമയം

en: Pacific Time - north Yukon
ml: പസിഫിക് സമയം - വടക്കേ യൂക്കണ്‍

en: Pacific Time - south Yukon
ml: പസിഫിക് സമയം - തെക്കേ യുക്കോണ്‍

en: Pacific Time - west British Columbia
ml: പസിഫിക് സമയം - പടിഞ്ഞാറന്‍ ബ്രിട്ടിഷ് കൊളംബിയ

en: Pacific/Apia
ml: പസിഫിക്ക്/ആപിയ

en: Pacific/Auckland
ml: പസിഫിക്ക്/ഓക്ക്ലാന്‍ഡ്

en: Pacific/Chatham
ml: പസിഫിക്ക്/ചാത്തം

en: Pacific/Easter
ml: പസിഫിക്ക്/ഈസ്റ്റര്‍

en: Pacific/Efate
ml: പസിഫിക്ക്/എഫേറ്റ്

en: Pacific/Enderbury
ml: പസിഫിക്ക്/എന്‍ഡര്‍ബറി

en: Pacific/Fakaofo
ml: പസിഫിക്ക്/ഫക്കോഫോ

en: Pacific/Fiji
ml: പസിഫിക്ക്/ഫിജി

en: Pacific/Funafuti
ml: പസിഫിക്ക്/ഫുനാഫുത്തി

en: Pacific/Galapagos
ml: പസിഫിക്ക്/ഗാലപ്പഗോസ്

en: Pacific/Gambier
ml: പസിഫിക്ക്/ഗാമ്പിയര്‍

en: Pacific/Guadalcanal
ml: പസിഫിക്ക്/ഗ്വഡാല്‍കനാല്‍

en: Pacific/Guam
ml: പസിഫിക്ക്/ഗുവാം

en: Pacific/Honolulu
ml: പസിഫിക്ക്/ഹോണോലുലു

en: Pacific/Johnston
ml: പസിഫിക്ക്/ജോണ്‍സ്റ്റണ്‍

en: Pacific/Kiritimati
ml: പസിഫിക്ക്/ക്രിതിമാറ്റി

en: Pacific/Kosrae
ml: പസിഫിക്ക്/കോസ്രായി

en: Pacific/Kwajalein
ml: പസിഫിക്ക്/ക്വാജലീന്‍

en: Pacific/Majuro
ml: പസിഫിക്ക്/മജൂറോ

en: Pacific/Marquesas
ml: പസിഫിക്ക്/മാര്‍ക്വിസാസ്

en: Pacific/Midway
ml: പസിഫിക്ക്/മിഡ്‌വേ

en: Pacific/Nauru
ml: പസിഫിക്ക്/നൌറൂ

en: Pacific/Niue
ml: പസിഫിക്ക്/നിയൂ

en: Pacific/Norfolk
ml: പസിഫിക്ക്/നോര്‍ഫോക്ക്

en: Pacific/Noumea
ml: പസിഫിക്ക്/നാവുമിയാ

en: Pacific/Pago_Pago
ml: പസിഫിക്ക്/പാഗോ_പാഗോ

en: Pacific/Palau
ml: പസിഫിക്ക്/പാലാവു

en: Pacific/Pitcairn
ml: പസിഫിക്ക്/പിറ്റ്കാരിന്‍

en: Pacific/Ponape
ml: പസിഫിക്ക്/പോനാപേ

en: Pacific/Port_Moresby
ml: പസിഫിക്ക്/പോര്‍ട്ട്_മോറെസ്ബി

en: Pacific/Rarotonga
ml: പസിഫിക്ക്/രാറോട്ടോങ്കാ

en: Pacific/Saipan
ml: പസിഫിക്ക്/സായിപ്പാന്‍

en: Pacific/Samoa
ml: പസിഫിക്ക്/സമോവ

en: Pacific/Tahiti
ml: പസിഫിക്ക്/താഹിത്തി

en: Pacific/Tarawa
ml: പസിഫിക്ക്/തരാവ

en: Pacific/Tongatapu
ml: പസിഫിക്ക്/ടോഗാടാപ്പു

en: Pacific/Truk
ml: പസിഫിക്ക്/ട്രൂക്ക്

en: Pacific/Wake
ml: പസിഫിക്ക്/വെയിക്

en: Pacific/Wallis
ml: പസിഫിക്ക്/വാല്ലിസ്

en: Pacific/Yap
ml: പസിഫിക്ക്/യാപ്പ്

en: Palmer Station, Anvers Island
ml: പാമര്‍ സ്റ്റേഷന്‍, അന്‍വര്‍സ് ദ്വീപു്

en: Pernambuco
ml: പെര്‍നാബുക്കോ

en: Phoenix Islands
ml: ഫീനിക്സ് ദ്വീപുകള്‍

en: Poland
ml: പോളണ്ട്

en: Ponape (Pohnpei)
ml: പൊനാപേ (പോണ്‍പേ)

en: Portugal
ml: പോര്‍ച്ചുഗല്‍

en: Print Preview
ml: അച്ചടിയ്ക്കുന്നതിന് മുമ്പ് കണ്ടുനോക്കുക

en: Qt
ml: ക്യുട്ടി

en: Queensland - Holiday Islands
ml: ക്വീന്‍സ്‌ലാന്‍ഡ് - ഹോളിഡേ ദ്വീപുകള്‍

en: Queensland - most locations
ml: ക്വീന്‍സ്‌ലാന്‍ഡ് - മിക്ക സ്ഥലങ്ങളും

en: Qyzylorda (Kyzylorda, Kzyl-Orda)
ml: ഖിസിലോര്‍ഡ (കിസിലോര്‍ഡ, ക്സില്‍-ഓര്‍ഡ)

en: ROC
ml: ആര്‍ഒസി

en: ROK
ml: ആര്‍ഒകെ

en: Red:
ml: ചുവപ്പ്:

en: Redo
ml: വീണ്ടും

en: Remove
ml: നീക്കുക

en: Restore the application for the given 'sessionId'
ml: തന്നിട്ടുള്ള 'sessionId' എന്നതിന് പ്രയോഗം പുനരുജ്ജീവിപ്പിക്കുക

en: Rondonia
ml: റോണ്ടിയാ

en: Roraima
ml: റൊറൈമാ

en: Rothera Station, Adelaide Island
ml: റോഥേറാ സ്റ്റേഷന്‍, അഡെലേയിഡ് ദ്വീപു്

en: Ruthenia
ml: റൂഥേനിയാ

en: S & SE Brazil (GO, DF, MG, ES, RJ, SP, PR, SC, RS)
ml: S & SE ബ്രസീല്‍ (ജിഒ, ഡിഎഫ്, എംജി, ഇഎസ്, ആര്‍ജെ, എസ്‌പി, പിആര്‍, എസ്‌സി, ആര്‍എസ്)

en: Sabah & Sarawak
ml: സബാഹും സാറാവാകും

en: San Juan (SJ)
ml: സാന്‍ യുവാന്‍ (എസ്ജെ)

en: San Luis (SL)
ml: സാന്‍ ലൂയി (എസ്എല്‍)

en: Santa Cruz (SC)
ml: സാന്റാ ക്രൂസ് (എസ്‌സി)

en: Save As
ml: പേരു് മാറ്റി സൂക്ഷിക്കുക

en: Scoresbysund / Ittoqqortoormiit
ml: സ്ക്കോര്‍സ്ബൈസന്‍ഡ് / ഇട്ടോക്കോര്‍ട്ടൂര്‍മിറ്റ്

en: Select Color
ml: നിറം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select Font
ml: ലിപി തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Shell
ml: ഷെല്‍

en: Show Hidden Folders
ml: അദൃശ്യമായ ഫോള്‍ഡറുകള്‍ കാണിക്കുക

en: Show the fully-fledged dialog instead of the default list dialog
ml: സഹജമായ ലിസ്റ്റ് ഡയലോഗിനു് പകരം പൂര്‍ണ്ണരൂപത്തിലുള്ള ഒരു ഡയലോഗ് കാണിക്കുക

en: Singapore
ml: സിംഗപ്പൂര്‍

en: Society Islands
ml: സൊസൈറ്റി ദ്വീപുകള്‍

[ctx: Socket error code AddressInUse]
en: address already in use
ml: വിലാസം നിലവില്‍ ഉപയോഗത്തിലുണ്ടു്

[ctx: Socket error code AlreadyBound]
en: socket is already bound
ml: സോക്കറ്റ് ഇപ്പോഴേ ബന്ധനത്തിലാണ്

[ctx: Socket error code AlreadyCreated]
en: socket is already created
ml: സോക്കറ്റ് ഇപ്പോഴേ സൃഷ്ടിച്ചതാണ്

[ctx: Socket error code ConnectionRefused]
en: connection actively refused
ml: ബന്ധം സജീവമായി നിരാകരിച്ചിരിക്കുന്നു

[ctx: Socket error code ConnectionTimedOut]
en: connection timed out
ml: കണക്ഷനുള്ള സമയം കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു

[ctx: Socket error code InProgress]
en: operation is already in progress
ml: ക്രിയ പുരോഗമിക്കുന്നു

[ctx: Socket error code LookupFailure]
en: name lookup has failed
ml: പേരുനോട്ടം പരാജയപ്പെട്ടു

[ctx: Socket error code NetFailure]
en: network failure occurred
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് തകരാറു് സംഭിവിച്ചിരിക്കുന്നു

[ctx: Socket error code NoError]
en: no error
ml: പിശകില്ല

[ctx: Socket error code NotBound]
en: socket is not bound
ml: സോക്കറ്റ് ബന്ധനത്തിലല്ല

[ctx: Socket error code NotCreated]
en: socket has not been created
ml: സോക്കറ്റ് സൃഷ്ടിക്കപ്പെട്ടിട്ടില്ല

[ctx: Socket error code NotSupported]
en: operation is not supported
ml: പ്രക്രിയയ്ക്കു് പിന്തുണ ലഭ്യമല്ല

[ctx: Socket error code RemotelyDisconnected]
en: remote host closed connection
ml: വിദൂര ഹോസ്റ്റ് ബന്ധം വേര്‍പെടുത്തി

[ctx: Socket error code Timeout]
en: timed operation timed out
ml: പിടിവൈ പ്രവൃത്തിയുടെ സമയം തീര്‍ന്നുപോയി

[ctx: Socket error code UnknownError]
en: an unknown/unexpected error has happened
ml: ഒരു അറിയാത്ത/പ്രതീക്ഷിക്കാത്ത തെറ്റുണ്ടായി

[ctx: Socket error code WouldBlock]
en: operation would block
ml: ക്രിയ തടസ്സപ്പെടും

en: South Australia
ml: തെക്കന്‍ ഓസ്ട്രേലിയ

en: Syowa Station, E Ongul I
ml: സ്യോവാ സ്റ്റേഷന്‍, കിഴക്കന്‍ ഒങ്കുല്‍ ഐ

en: Tasmania - King Island
ml: ടാസ്മാനിയാ - കിങ് ദ്വീപു്

en: Tasmania - most locations
ml: ടാസ്മാനിയ - മിക്ക സ്ഥലങ്ങളും

en: The files/URLs opened by the application will be deleted after use
ml: ഈ പ്രയോഗം തുറന്ന ഫയലുകള്‍/യുആര്‍എല്ലുകള്‍ ഉപയോഗത്തിനു് ശേഷം മാച്ചുകളയുന്നതായിരിയ്ക്കും

en: The style '%1' was not found
ml: '%1' രീതി ലഭ്യമായില്ല

[ctx: This is the V of HSV]
en: Value:
ml: വില:

en: Thule / Pituffik
ml: തൂലേ / പിടുഫിക്ക്

en: Tierra del Fuego (TF)
ml: ടിയെറ ഡെല്‍ ഫ്യൂഗോ (ടിഎഫ്)

[ctx: Time zone]
en: Region
ml: പ്രദേശം

en: Timed out trying to connect to remote host
ml: വിദൂര ഹോസ്റ്റുമായി ബന്ധപ്പെടാന്‍ ശ്രമിക്കവേ ടൈമൌട്ട് ആയി

en: Tocantins
ml: ടോക്കാന്റിസ്

en: Today
ml: ഇന്ന്

en: Truk (Chuuk) and Yap
ml: ട്രുക് (ചുക്ക്) ആന്‍ഡ് യാപ്

en: Tucuman (TM)
ml: ടുക്കുമാന്‍ (ടിഎം)

en: Turkey
ml: തുര്‍ക്കി

en: Turn area off
ml: സ്ഥലം ലഭ്യമല്ല

en: Turn area on
ml: സ്ഥലം ലഭ്യമാണു്

en: US/Alaska
ml: യുഎസ്/അലാസ്ക്ക

en: US/Aleutian
ml: യുഎസ്/എലൂഷന്‍

en: US/Arizona
ml: യുഎസ്/അരിസോണ

en: US/Central
ml: യുഎസ്/മദ്ധ്യം

en: US/East-Indiana
ml: യുഎസ്/കിഴക്ക്-ഇന്ത്യാന

en: US/Eastern
ml: യുഎസ്/കിഴക്കന്‍

en: US/Hawaii
ml: യുഎസ്/ഹവായി

en: US/Indiana-Starke
ml: യുഎസ്/ഇന്ത്യാന-സ്റ്റാര്‍ക്ക്

en: US/Michigan
ml: യുഎസ്/മിഷിഗന്‍

en: US/Mountain
ml: യുഎസ്/മൌണ്ടന്‍

en: US/Pacific
ml: യുഎസ്/പസിഫിക്ക്

en: US/Samoa
ml: യുഎസ്/സമോവ

en: Undo
ml: വേണ്ട

en: Unknown
ml: അപരിചിതം

en: Use 'caption' as name in the titlebar
ml: 'caption' എന്ന് ശീര്‍ഷത്തട്ടില്‍ പേരായി ഉപയോഗിക്കുക

en: Use 'icon' as the application icon
ml: പ്രയോഗ ഐക്കണായി ഐക്കണ്‍ ഉപയോഗിക്കുക

en: Use alternative configuration file
ml: മറ്റൊരു ക്രമീകരണ ഫയല്‍ ഉപയോഗിക്കുക

en: Use the X-server display 'displayname'
ml: ഉപയോഗിക്കേണ്ട ഇയാഗ്നോ സര്‍വര്‍

en: Victoria
ml: വിക്ടോറിയ

en: Vostok Station, S Magnetic Pole
ml: വോസ്ടോക് സ്റ്റേഷന്‍, സൌത്ത് മാഗ്നെറ്റിക് പോള്‍

en: W Amazonas
ml: പടിഞ്ഞാറന്‍ അമേസോണാസ്

en: W-SU
ml: ഡബ്ലിയു-എസ്‌യു

en: Waits for a WM_NET compatible windowmanager
ml: WM_NET എന്നതുമായി പൊരുത്തമുള്ളൊരു ജാലകപാലകനായി കാത്തു നില്‍ക്കും

en: Wake Island
ml: വേക്ക് ദ്വീപു്

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പു്

en: West Kazakhstan
ml: പടിഞ്ഞാറന്‍ കസാഖിസ്ഥാന്‍

en: Western Australia - Eucla area
ml: പടിഞ്ഞാറന്‍ ഓസ്ട്രേലിയ - യൂക്ല പ്രദേശം

en: Western Australia - most locations
ml: പടിഞ്ഞാറന്‍ ഒസ്ട്രേലിയ - മിക്ക സ്ഥലങ്ങളും

en: Yesterday
ml: ഇന്നലെ

en: You do not have permission to create that folder.
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് ആ ഫോള്‍ഡറുണ്ടാക്കുവാനുള്ള അനുമതിയില്ല.

en: Zaporozh'ye, E Lugansk / Zaporizhia, E Luhansk
ml: സാപോറോസ്യേ, കിഴക്കന്‍ ലുഗാന്‍സ്ക് / സാപോറിസിയാ, കിഴക്കന്‍ ലുഹാന്‍സ്ക്

en: address family for nodename not supported
ml: നോഡ്പേരിനായുള്ള വിലാസകുടുംബത്തിന് പിന്തുണയില്ല

en: applies the Qt stylesheet to the application widgets
ml: പ്രയോഗ വിഡ്ജറ്റുകളില്‍ ക്യൂടി സ്റ്റൈല്‍ഷീറ്റ് ഉപയോഗിക്കുക

en: central China - Sichuan, Yunnan, Guangxi, Shaanxi, Guizhou, etc.
ml: മദ്ധ്യ ചൈന - സിച്ചുവാന്‍, യുന്നാന്‍, ഗ്വാങ്സി, ഷാങ്സി, ഗ്യുസോ, എന്നിവ

en: central Crimea
ml: മദ്ധ്യ ക്രിമിയ

[ctx: color]
en: AliceBlue
ml: ആലീസ്‌നീല

[ctx: color]
en: AntiqueWhite
ml: ആന്റിക്‌വെള്ള

[ctx: color]
en: AntiqueWhite1
ml: ആന്റിക്‌വെള്ള1

[ctx: color]
en: AntiqueWhite2
ml: ആന്റിക്‌വെള്ള2

[ctx: color]
en: AntiqueWhite3
ml: ആന്റിക്‌വെള്ള3

[ctx: color]
en: AntiqueWhite4
ml: ആന്റിക്‌വെള്ള4

[ctx: color]
en: BlanchedAlmond
ml: ബ്ലാഞ്ച്ഡ്ആല്‍മണ്ട്

[ctx: color]
en: BlueViolet
ml: നീലവയലറ്റ്

[ctx: color]
en: CadetBlue
ml: കേഡറ്റ്നീല

[ctx: color]
en: CadetBlue1
ml: കേഡറ്റ്നീല1

[ctx: color]
en: CadetBlue2
ml: കേഡറ്റ്നീല2

[ctx: color]
en: CadetBlue3
ml: കേഡറ്റ്നീല3

[ctx: color]
en: CadetBlue4
ml: കേഡറ്റ്നീല4

[ctx: color]
en: CornflowerBlue
ml: കോണ്‍ഫ്ലവര്‍നീല

[ctx: color]
en: DarkBlue
ml: കടുംനീല

[ctx: color]
en: DarkCyan
ml: കടുംസിയന്‍

[ctx: color]
en: DarkGoldenrod
ml: കടുംഗോള്‍ഡന്‍റോഡ്

[ctx: color]
en: DarkGoldenrod1
ml: കടുംഗോള്‍ഡന്‍റോഡ്1

[ctx: color]
en: DarkGoldenrod2
ml: കടുംഗോള്‍ഡന്‍റോഡ്2

[ctx: color]
en: DarkGoldenrod3
ml: കടുംഗോള്‍ഡന്‍റോഡ്3

[ctx: color]
en: DarkGoldenrod4
ml: കടുംഗോള്‍ഡന്‍റോഡ്4

[ctx: color]
en: DarkGray
ml: ഇരുണ്ടഗ്രേ

[ctx: color]
en: DarkGreen
ml: കടുംപച്ച

[ctx: color]
en: DarkGrey
ml: ഇരുണ്ടഗ്രേ

[ctx: color]
en: DarkKhaki
ml: കടുംഖാക്കി

[ctx: color]
en: DarkMagenta
ml: കടുംമജന്ത

[ctx: color]
en: DarkOliveGreen
ml: കടുംഒലിവ്‌ഗ്രീന്‍

[ctx: color]
en: DarkOliveGreen1
ml: കടുംഒലിവ്‌ഗ്രീന്‍1

[ctx: color]
en: DarkOliveGreen2
ml: കടുംഒലിവ്‌ഗ്രീന്‍2

[ctx: color]
en: DarkOliveGreen3
ml: കടുംഒലിവ്‌ഗ്രീന്‍3

[ctx: color]
en: DarkOliveGreen4
ml: കടുംഒലിവ്‌ഗ്രീന്‍4

[ctx: color]
en: DarkOrange
ml: കടുംഓറഞ്ച്

[ctx: color]
en: DarkOrange1
ml: കടുംഓറഞ്ച്1

[ctx: color]
en: DarkOrange2
ml: കടുംഓറഞ്ച്2

[ctx: color]
en: DarkOrange3
ml: കടുംഓറഞ്ച്3

[ctx: color]
en: DarkOrange4
ml: കടുംഓറഞ്ച്4

[ctx: color]
en: DarkOrchid
ml: കടുംഓര്‍ക്കിഡ്

[ctx: color]
en: DarkOrchid1
ml: കടുംഓര്‍ക്കിഡ്1

[ctx: color]
en: DarkOrchid2
ml: കടുംഓര്‍ക്കിഡ്2

[ctx: color]
en: DarkOrchid3
ml: കടുംഓര്‍ക്കിഡ്3

[ctx: color]
en: DarkOrchid4
ml: കടുംഓര്‍ക്കിഡ്

[ctx: color]
en: DarkRed
ml: കടുംചുവപ്പു്

[ctx: color]
en: DarkSalmon
ml: കടുംസാമണ്‍

[ctx: color]
en: DarkSeaGreen
ml: കടുംകടല്‍പ്പച്ച

[ctx: color]
en: DarkSeaGreen1
ml: കടുംകടല്‍പ്പച്ച1

[ctx: color]
en: DarkSeaGreen2
ml: കടുംകടല്‍പ്പച്ച2

[ctx: color]
en: DarkSeaGreen3
ml: കടുംകടല്‍പ്പച്ച3

[ctx: color]
en: DarkSeaGreen4
ml: കടുംകടല്‍പ്പച്ച

[ctx: color]
en: DarkSlateBlue
ml: കടുംസ്ലേറ്റ്നീല

[ctx: color]
en: DarkSlateGray
ml: കടുംസ്ലേറ്റ്ഗ്രേ

[ctx: color]
en: DarkSlateGray1
ml: കടുംസ്ലേറ്റ്ഗ്രേ1

[ctx: color]
en: DarkSlateGray2
ml: കടുംസ്ലേറ്റ്ഗ്രേ2

[ctx: color]
en: DarkSlateGray3
ml: കടുംസ്ലേറ്റ്ഗ്രേ3

[ctx: color]
en: DarkSlateGray4
ml: കടുംസ്ലേറ്റ്ഗ്രേ

[ctx: color]
en: DarkSlateGrey
ml: കടുംസ്ലേറ്റ്ഗ്രേ

[ctx: color]
en: DarkTurquoise
ml: കടുംടര്‍ക്കോയിസ്

[ctx: color]
en: DarkViolet
ml: കടുംവയലറ്റ്

[ctx: color]
en: DeepPink
ml: കടുംപിങ്ക്

[ctx: color]
en: DeepPink1
ml: കടുംപിങ്ക്1

[ctx: color]
en: DeepPink2
ml: കടുംപിങ്ക്2

[ctx: color]
en: DeepPink3
ml: കടുംപിങ്ക്3

[ctx: color]
en: DeepPink4
ml: കടുംപിങ്ക്4

[ctx: color]
en: DeepSkyBlue
ml: കടുംആകാശനീല

[ctx: color]
en: DeepSkyBlue1
ml: കടുംആകാശനീല1

[ctx: color]
en: DeepSkyBlue2
ml: കടുംആകാശനീല2

[ctx: color]
en: DeepSkyBlue3
ml: കടുംആകാശനീല3

[ctx: color]
en: DeepSkyBlue4
ml: കടുംആകാശനീല4

[ctx: color]
en: DimGray
ml: മങ്ങിയഗ്രേ

[ctx: color]
en: DimGrey
ml: മങ്ങിയഗ്രേ

[ctx: color]
en: DodgerBlue
ml: ഡോഡ്ജര്‍നീല

[ctx: color]
en: DodgerBlue1
ml: ഡോഡ്ജര്‍നീല1

[ctx: color]
en: DodgerBlue2
ml: ഡോഡ്ജര്‍നീല2

[ctx: color]
en: DodgerBlue3
ml: ഡോഡ്ജര്‍നീല3

[ctx: color]
en: DodgerBlue4
ml: ഡോഡ്ജര്‍നീല4

[ctx: color]
en: FloralWhite
ml: തൂവെള്ള

[ctx: color]
en: ForestGreen
ml: മരപ്പച്ച

[ctx: color]
en: GhostWhite
ml: പ്രേതവെള്ള

[ctx: color]
en: GreenYellow
ml: പച്ചമഞ്ഞ

[ctx: color]
en: HotPink
ml: ചൂടു്പിങ്ക്

[ctx: color]
en: HotPink1
ml: ചൂടു്പിങ്ക്1

[ctx: color]
en: HotPink2
ml: ചൂടു്പിങ്ക്2

[ctx: color]
en: HotPink3
ml: ചൂടു്പിങ്ക്3

[ctx: color]
en: HotPink4
ml: ചൂടു്പിങ്ക്4

[ctx: color]
en: IndianRed
ml: ഇന്ത്യന്‍ചുവപ്പു്

[ctx: color]
en: IndianRed1
ml: ഇന്ത്യന്‍ചുവപ്പു്1

[ctx: color]
en: IndianRed2
ml: ഇന്ത്യന്‍ചുവപ്പു്2

[ctx: color]
en: IndianRed3
ml: ഇന്ത്യന്‍ചുവപ്പു്3

[ctx: color]
en: IndianRed4
ml: ഇന്ത്യന്‍ചുവപ്പു്4

[ctx: color]
en: LavenderBlush
ml: ലവണ്ടര്‍ബ്ലഷ്

[ctx: color]
en: LavenderBlush1
ml: ലവണ്ടര്‍ബ്ലഷ്1

[ctx: color]
en: LavenderBlush2
ml: ലവണ്ടര്‍ബ്ലഷ്2

[ctx: color]
en: LavenderBlush3
ml: ലവണ്ടര്‍ബ്ലഷ്3

[ctx: color]
en: LavenderBlush4
ml: ലവണ്ടര്‍ബ്ലഷ്4

[ctx: color]
en: LawnGreen
ml: പുല്‍മേടപച്ച

[ctx: color]
en: LemonChiffon
ml: നാരങ്ങഷിഫോണ്‍

[ctx: color]
en: LemonChiffon1
ml: നാരങ്ങഷിഫോണ്‍1

[ctx: color]
en: LemonChiffon2
ml: നാരങ്ങഷിഫോണ്‍2

[ctx: color]
en: LemonChiffon3
ml: നാരങ്ങഷിഫോണ്‍3

[ctx: color]
en: LemonChiffon4
ml: നാരങ്ങഷിഫോണ്‍4

[ctx: color]
en: LightBlue
ml: ഇളംനീല

[ctx: color]
en: LightBlue1
ml: ഇളംനീല1

[ctx: color]
en: LightBlue2
ml: ഇളംനീല2

[ctx: color]
en: LightBlue3
ml: ഇളംനീല3

[ctx: color]
en: LightBlue4
ml: ഇളംനീല4

[ctx: color]
en: LightCoral
ml: ഇളംകോറല്‍

[ctx: color]
en: LightCyan
ml: ഇളംസിയന്‍

[ctx: color]
en: LightCyan1
ml: ഇളംസിയന്‍1

[ctx: color]
en: LightCyan2
ml: ഇളംസിയന്‍2

[ctx: color]
en: LightCyan3
ml: ഇളംസിയന്‍3

[ctx: color]
en: LightCyan4
ml: ഇളംസിയന്‍4

[ctx: color]
en: LightGoldenrod
ml: ഇളംഗോള്‍ഡന്‍റോഡ്

[ctx: color]
en: LightGoldenrod1
ml: ഇളംഗോള്‍ഡന്‍റോഡ്1

[ctx: color]
en: LightGoldenrod2
ml: ഇളംഗോള്‍ഡന്‍റോഡ്2

[ctx: color]
en: LightGoldenrod3
ml: ഇളംഗോള്‍ഡന്‍റോഡ്3

[ctx: color]
en: LightGoldenrod4
ml: ഇളംഗോള്‍ഡന്‍റോഡ്4

[ctx: color]
en: LightGoldenrodYellow
ml: ഇളംഗോള്‍ഡന്‍റോഡ്‌മഞ്ഞ

[ctx: color]
en: LightGray
ml: ഇളംഗ്രേ

[ctx: color]
en: LightGreen
ml: ഇളംപച്ച

[ctx: color]
en: LightGrey
ml: ഇളംഗ്രേ

[ctx: color]
en: LightPink
ml: ഇളംപിങ്ക്

[ctx: color]
en: LightPink1
ml: ഇളംപിങ്ക്1

[ctx: color]
en: LightPink2
ml: ഇളംപിങ്ക്2

[ctx: color]
en: LightPink3
ml: ഇളംപിങ്ക്3

[ctx: color]
en: LightPink4
ml: ഇളംപിങ്ക്4

[ctx: color]
en: LightSalmon
ml: ഇളംസാമണ്‍

[ctx: color]
en: LightSalmon1
ml: ഇളംസാമണ്‍1

[ctx: color]
en: LightSalmon2
ml: ഇളംസാമണ്‍2

[ctx: color]
en: LightSalmon3
ml: ഇളംസാമണ്‍3

[ctx: color]
en: LightSalmon4
ml: ഇളംസാമണ്‍4

[ctx: color]
en: LightSeaGreen
ml: ഇളംകടല്‍പ്പച്ച

[ctx: color]
en: LightSkyBlue
ml: ഇളംആകാശനീല

[ctx: color]
en: LightSkyBlue1
ml: ഇളംആകാശനീല1

[ctx: color]
en: LightSkyBlue2
ml: ഇളംആകാശനീല2

[ctx: color]
en: LightSkyBlue3
ml: ഇളംആകാശനീല3

[ctx: color]
en: LightSkyBlue4
ml: ഇളംആകാശനീല4

[ctx: color]
en: LightSlateBlue
ml: ഇളംസ്ലേറ്റ്നീല

[ctx: color]
en: LightSlateGray
ml: ഇളംസ്ലേറ്റ്ഗ്രേ

[ctx: color]
en: LightSlateGrey
ml: ഇളംസ്ലേറ്റ്ഗ്രേ

[ctx: color]
en: LightSteelBlue
ml: ഇളംസ്റ്റീല്‍നീല

[ctx: color]
en: LightSteelBlue1
ml: ഇളംസ്റ്റീല്‍നീല1

[ctx: color]
en: LightSteelBlue2
ml: ഇളംസ്റ്റീല്‍നീല2

[ctx: color]
en: LightSteelBlue3
ml: ഇളംസ്റ്റീല്‍നീല3

[ctx: color]
en: LightSteelBlue4
ml: ഇളംസ്റ്റീല്‍നീല4

[ctx: color]
en: LightYellow
ml: ഇളംമഞ്ഞ

[ctx: color]
en: LightYellow1
ml: ഇളംമഞ്ഞ1

[ctx: color]
en: LightYellow2
ml: ഇളംമഞ്ഞ2

[ctx: color]
en: LightYellow3
ml: ഇളംമഞ്ഞ3

[ctx: color]
en: LightYellow4
ml: ഇളംമഞ്ഞ

[ctx: color]
en: LimeGreen
ml: നാരങ്ങാനീല

[ctx: color]
en: MediumAquamarine
ml: ഇടത്തരംഅക്വാമറൈന്‍

[ctx: color]
en: MediumBlue
ml: ഇടത്തരംനീല

[ctx: color]
en: MediumOrchid
ml: ഇടത്തരംഓര്‍ക്കിഡ്

[ctx: color]
en: MediumOrchid1
ml: ഇടത്തരംഓര്‍ക്കിഡ്1

[ctx: color]
en: MediumOrchid2
ml: ഇടത്തരംഓര്‍ക്കിഡ്2

[ctx: color]
en: MediumOrchid3
ml: ഇടത്തരംഓര്‍ക്കിഡ്3

[ctx: color]
en: MediumOrchid4
ml: ഇടത്തരംഓര്‍ക്കിഡ്4

[ctx: color]
en: MediumPurple
ml: ഇടത്തരംപര്‍പ്പിള്‍

[ctx: color]
en: MediumPurple1
ml: ഇടത്തരംപര്‍പ്പിള്‍1

[ctx: color]
en: MediumPurple2
ml: ഇടത്തരംപര്‍പ്പിള്‍2

[ctx: color]
en: MediumPurple3
ml: ഇടത്തരംപര്‍പ്പിള്‍3

[ctx: color]
en: MediumPurple4
ml: ഇടത്തരംപര്‍പ്പിള്‍4

[ctx: color]
en: MediumSeaGreen
ml: ഇടത്തരംകടല്‍പ്പച്ച

[ctx: color]
en: MediumSlateBlue
ml: ഇടത്തരംസ്ലേറ്റ്നീല

[ctx: color]
en: MediumSpringGreen
ml: ഇടത്തരംസ്പ്രിങ്ങ്പച്ച

[ctx: color]
en: MediumTurquoise
ml: ഇടത്തരംടര്‍കോയിസ്

[ctx: color]
en: MediumVioletRed
ml: ഇടത്തരംവയലറ്റ്ചുവപ്പു്

[ctx: color]
en: MidnightBlue
ml: പാതിരാനീല

[ctx: color]
en: MintCream
ml: മിന്റ്ക്രീം

[ctx: color]
en: MistyRose
ml: മഞ്ഞു്റോസ്

[ctx: color]
en: MistyRose1
ml: മഞ്ഞു്റോസ്1

[ctx: color]
en: MistyRose2
ml: മഞ്ഞു്റോസ്2

[ctx: color]
en: MistyRose3
ml: മഞ്ഞു്റോസ്3

[ctx: color]
en: MistyRose4
ml: മഞ്ഞു്റോസ്4

[ctx: color]
en: NavajoWhite
ml: നവാജോവെള്ള

[ctx: color]
en: NavajoWhite1
ml: നവാജോവെള്ള1

[ctx: color]
en: NavajoWhite2
ml: നവാജോവെള്ള2

[ctx: color]
en: NavajoWhite3
ml: നവാജോവെള്ള3

[ctx: color]
en: NavajoWhite4
ml: നവാജോവെള്ള4

[ctx: color]
en: NavyBlue
ml: നേവിനീല

[ctx: color]
en: OldLace
ml: പഴയലേസ്

[ctx: color]
en: OliveDrab
ml: ഒലിവ്ഡ്രാബ്

[ctx: color]
en: OliveDrab1
ml: ഒലിവ്ഡ്രാബ്1

[ctx: color]
en: OliveDrab2
ml: ഒലിവ്ഡ്രാബ്2

[ctx: color]
en: OliveDrab3
ml: ഒലിവ്ഡ്രാബ്3

[ctx: color]
en: OliveDrab4
ml: ഒലിവ്ഡ്രാബ്4

[ctx: color]
en: OrangeRed
ml: ഓറഞ്ച്ചുവപ്പു്

[ctx: color]
en: OrangeRed1
ml: ഓറഞ്ച്ചുവപ്പു്1

[ctx: color]
en: OrangeRed2
ml: ഓറഞ്ച്ചുവപ്പു്2

[ctx: color]
en: OrangeRed3
ml: ഓറഞ്ച്ചുവപ്പു്3

[ctx: color]
en: OrangeRed4
ml: ഓറഞ്ച്ചുവപ്പു്4

[ctx: color]
en: PaleGoldenrod
ml: മങ്ങിയഗോള്‍ഡന്‍റോഡ്

[ctx: color]
en: PaleGreen
ml: മങ്ങിയപച്ച

[ctx: color]
en: PaleGreen1
ml: മങ്ങിയപച്ച1

[ctx: color]
en: PaleGreen2
ml: മങ്ങിയപച്ച2

[ctx: color]
en: PaleGreen3
ml: മങ്ങിയപച്ച3

[ctx: color]
en: PaleGreen4
ml: മങ്ങിയപച്ച4

[ctx: color]
en: PaleTurquoise
ml: മങ്ങിയടര്‍കായിസ്

[ctx: color]
en: PaleTurquoise1
ml: മങ്ങിയടര്‍കായിസ്1

[ctx: color]
en: PaleTurquoise2
ml: മങ്ങിയടര്‍കായിസ്2

[ctx: color]
en: PaleTurquoise3
ml: മങ്ങിയടര്‍കായിസ്3

[ctx: color]
en: PaleTurquoise4
ml: മങ്ങിയടര്‍കായിസ്4

[ctx: color]
en: PaleVioletRed
ml: മങ്ങിയവയലറ്റ്ചുവപ്പു്

[ctx: color]
en: PaleVioletRed1
ml: മങ്ങിയവയലറ്റ്ചുവപ്പു്1

[ctx: color]
en: PaleVioletRed2
ml: മങ്ങിയവയലറ്റ്ചുവപ്പു്2

[ctx: color]
en: PaleVioletRed3
ml: മങ്ങിയവയലറ്റ്ചുവപ്പു്3

[ctx: color]
en: PaleVioletRed4
ml: മങ്ങിയവയലറ്റ്ചുവപ്പു്4

[ctx: color]
en: PapayaWhip
ml: പപ്പായവിപ്പ്

[ctx: color]
en: PeachPuff
ml: പീച്ച്പഫ്

[ctx: color]
en: PeachPuff1
ml: പീച്ച്പഫ്1

[ctx: color]
en: PeachPuff2
ml: പീച്ച്പഫ്2

[ctx: color]
en: PeachPuff3
ml: പീച്ച്പഫ്3

[ctx: color]
en: PeachPuff4
ml: പീച്ച്പഫ്4

[ctx: color]
en: PowderBlue
ml: പൊടിനീല

[ctx: color]
en: RosyBrown
ml: റോസിബ്രൌണ്‍

[ctx: color]
en: RosyBrown1
ml: റോസിബ്രൌണ്‍1

[ctx: color]
en: RosyBrown2
ml: റോസിബ്രൌണ്‍2

[ctx: color]
en: RosyBrown3
ml: റോസിബ്രൌണ്‍3

[ctx: color]
en: RosyBrown4
ml: റോസിബ്രൌണ്‍4

[ctx: color]
en: RoyalBlue
ml: രാജകീയനീല

[ctx: color]
en: RoyalBlue1
ml: രാജകീയനീല1

[ctx: color]
en: RoyalBlue2
ml: രാജകീയനീല2

[ctx: color]
en: RoyalBlue3
ml: രാജകീയനീല3

[ctx: color]
en: RoyalBlue4
ml: രാജകീയനീല4

[ctx: color]
en: SaddleBrown
ml: സാഡില്‍ബ്രൌണ്‍

[ctx: color]
en: SandyBrown
ml: സാന്‍ഡിബ്രൌണ്‍

[ctx: color]
en: SeaGreen
ml: കടല്‍പ്പച്ച

[ctx: color]
en: SeaGreen1
ml: കടല്‍പ്പച്ച1

[ctx: color]
en: SeaGreen2
ml: കടല്‍പ്പച്ച

[ctx: color]
en: SeaGreen3
ml: കടല്‍പ്പച്ച3

[ctx: color]
en: SeaGreen4
ml: കടല്‍പ്പച്ച4

[ctx: color]
en: SkyBlue
ml: ആകാശനീല

[ctx: color]
en: SkyBlue1
ml: ആകാശനീല1

[ctx: color]
en: SkyBlue2
ml: ആകാശനീല2

[ctx: color]
en: SkyBlue3
ml: ആകാശനീല3

[ctx: color]
en: SkyBlue4
ml: ആകാശനീല4

[ctx: color]
en: SlateBlue
ml: സ്ലേറ്റ്നീല

[ctx: color]
en: SlateBlue1
ml: സ്ലേറ്റ്നീല1

[ctx: color]
en: SlateBlue2
ml: സ്ലേറ്റ്നീല2

[ctx: color]
en: SlateBlue3
ml: സ്ലേറ്റ്നീല3

[ctx: color]
en: SlateBlue4
ml: സ്ലേറ്റ്നീല4

[ctx: color]
en: SlateGray
ml: സ്ലേറ്റ്ഗ്രേ

[ctx: color]
en: SlateGray1
ml: സ്ലേറ്റ്ഗ്രേ1

[ctx: color]
en: SlateGray2
ml: സ്ലേറ്റ്ഗ്രേ2

[ctx: color]
en: SlateGray3
ml: സ്ലേറ്റ്ഗ്രേ3

[ctx: color]
en: SlateGray4
ml: സ്ലേറ്റ്ഗ്രേ

[ctx: color]
en: SlateGrey
ml: സ്ലേറ്റ്ഗ്രേ

[ctx: color]
en: SpringGreen
ml: സ്പ്രിങ്ങ്പച്ച

[ctx: color]
en: SpringGreen1
ml: സ്പ്രിങ്ങ്പച്ച1

[ctx: color]
en: SpringGreen2
ml: സ്പ്രിങ്ങ്പച്ച2

[ctx: color]
en: SpringGreen3
ml: സ്പ്രിങ്ങ്പച്ച3

[ctx: color]
en: SpringGreen4
ml: സ്പ്രിങ്ങ്പച്ച4

[ctx: color]
en: SteelBlue
ml: സ്റ്റീല്‍നീല

[ctx: color]
en: SteelBlue1
ml: സ്റ്റീല്‍നീല1

[ctx: color]
en: SteelBlue2
ml: സ്റ്റീല്‍നീല2

[ctx: color]
en: SteelBlue3
ml: സ്റ്റീല്‍നീല3

[ctx: color]
en: SteelBlue4
ml: സ്റ്റീല്‍നീല4

[ctx: color]
en: VioletRed
ml: വയലറ്റ്ചുവപ്പു്

[ctx: color]
en: VioletRed1
ml: വയലറ്റ്ചുവപ്പു്1

[ctx: color]
en: VioletRed2
ml: വയലറ്റ്ചുവപ്പു്2

[ctx: color]
en: VioletRed3
ml: വയലറ്റ്ചുവപ്പു്3

[ctx: color]
en: VioletRed4
ml: വയലറ്റ്ചുവപ്പു്4

[ctx: color]
en: WhiteSmoke
ml: വെള്ളപ്പുക

[ctx: color]
en: YellowGreen
ml: മഞ്ഞപ്പച്ച

[ctx: color]
en: aquamarine
ml: അക്വാമറൈന്‍

[ctx: color]
en: aquamarine1
ml: അക്വാമറൈന്‍1

[ctx: color]
en: aquamarine2
ml: അക്വാമറൈന്‍2

[ctx: color]
en: aquamarine3
ml: അക്വാമറൈന്‍3

[ctx: color]
en: aquamarine4
ml: അക്വാമറൈന്‍4

[ctx: color]
en: azure
ml: അസൂരി

[ctx: color]
en: azure1
ml: അസൂരി1

[ctx: color]
en: azure2
ml: അസൂരി2

[ctx: color]
en: azure3
ml: അസൂരി3

[ctx: color]
en: azure4
ml: അസൂരി4

[ctx: color]
en: beige
ml: ബീസ്

[ctx: color]
en: bisque
ml: ബിസ്ക്

[ctx: color]
en: bisque1
ml: ബിസ്ക്1

[ctx: color]
en: bisque2
ml: ബിസ്ക്2

[ctx: color]
en: bisque3
ml: ബിസ്ക്3

[ctx: color]
en: bisque4
ml: ബിസ്ക്4

[ctx: color]
en: black
ml: കറുപ്പ്

[ctx: color]
en: blue
ml: നീല

[ctx: color]
en: blue1
ml: നീല1

[ctx: color]
en: blue2
ml: നീല2

[ctx: color]
en: blue3
ml: നീല3

[ctx: color]
en: blue4
ml: നീല4

[ctx: color]
en: brown
ml: തവിട്ടു്

[ctx: color]
en: brown1
ml: തവിട്ടു്1

[ctx: color]
en: brown2
ml: തവിട്ടു്2

[ctx: color]
en: brown3
ml: തവിട്ടു്3

[ctx: color]
en: brown4
ml: തവിട്ടു്4

[ctx: color]
en: burlywood
ml: ബര്‍ലിവുഡ്

[ctx: color]
en: burlywood1
ml: ബര്‍ലിവുഡ്1

[ctx: color]
en: burlywood2
ml: ബര്‍ലിവുഡ്2

[ctx: color]
en: burlywood3
ml: ബര്‍ലിവുഡ്3

[ctx: color]
en: burlywood4
ml: ബര്‍ലിവുഡ്4

[ctx: color]
en: chartreuse
ml: ഷാട്രസ്

[ctx: color]
en: chartreuse1
ml: ഷാട്രസ്1

[ctx: color]
en: chartreuse2
ml: ഷാട്രസ്2

[ctx: color]
en: chartreuse3
ml: ഷാട്രസ്3

[ctx: color]
en: chartreuse4
ml: ഷാട്രസ്4

[ctx: color]
en: chocolate
ml: ചോക്കലേറ്റ്

[ctx: color]
en: chocolate1
ml: ചോക്കലേറ്റ്1

[ctx: color]
en: chocolate2
ml: ചോക്കലേറ്റ്2

[ctx: color]
en: chocolate3
ml: ചോക്കലേറ്റ്3

[ctx: color]
en: chocolate4
ml: ചോക്കലേറ്റ്4

[ctx: color]
en: coral
ml: കോറല്‍

[ctx: color]
en: coral1
ml: കോറല്‍1

[ctx: color]
en: coral2
ml: കോറല്‍2

[ctx: color]
en: coral3
ml: കോറല്‍3

[ctx: color]
en: coral4
ml: കോറല്‍4

[ctx: color]
en: cornsilk
ml: കോണ്‍സില്‍ക്ക്

[ctx: color]
en: cornsilk1
ml: കോണ്‍സില്‍ക്ക്1

[ctx: color]
en: cornsilk2
ml: കോണ്‍സില്‍ക്ക്2

[ctx: color]
en: cornsilk3
ml: കോണ്‍സില്‍ക്ക്3

[ctx: color]
en: cornsilk4
ml: കോണ്‍സില്‍ക്ക്4

[ctx: color]
en: cyan
ml: സിയാന്‍

[ctx: color]
en: cyan1
ml: സിയാന്‍1

[ctx: color]
en: cyan2
ml: സിയാന്‍2

[ctx: color]
en: cyan3
ml: സിയാന്‍3

[ctx: color]
en: cyan4
ml: സിയാന്‍4

[ctx: color]
en: firebrick
ml: തീക്കട്ട

[ctx: color]
en: firebrick1
ml: തീക്കട്ട1

[ctx: color]
en: firebrick2
ml: തീക്കട്ട2

[ctx: color]
en: firebrick3
ml: തീക്കട്ട3

[ctx: color]
en: firebrick4
ml: തീക്കട്ട4

[ctx: color]
en: gainsboro
ml: ഗെയില്‍സബറോ

[ctx: color]
en: gold
ml: സ്വര്‍ണ്ണനിറം

[ctx: color]
en: gold1
ml: സ്വര്‍ണ്ണനിറം1

[ctx: color]
en: gold2
ml: സ്വര്‍ണ്ണനിറം2

[ctx: color]
en: gold3
ml: സ്വര്‍ണ്ണനിറം3

[ctx: color]
en: gold4
ml: സ്വര്‍ണ്ണനിറം4

[ctx: color]
en: goldenrod
ml: ഗോള്‍ഡന്‍റോഡ്

[ctx: color]
en: goldenrod1
ml: ഗോള്‍ഡന്‍റോഡ്1

[ctx: color]
en: goldenrod2
ml: ഗോള്‍ഡന്‍റോഡ്2

[ctx: color]
en: goldenrod3
ml: ഗോള്‍ഡന്‍റോഡ്3

[ctx: color]
en: goldenrod4
ml: ഗോള്‍ഡന്‍റോഡ്4

[ctx: color]
en: green
ml: പച്ച

[ctx: color]
en: green1
ml: പച്ച1

[ctx: color]
en: green2
ml: പച്ച2

[ctx: color]
en: green3
ml: പച്ച3

[ctx: color]
en: green4
ml: പച്ച4

[ctx: color]
en: honeydew
ml: ​തേന്‍തുള്ളി

[ctx: color]
en: honeydew1
ml: ​തേന്‍തുള്ളി1

[ctx: color]
en: honeydew2
ml: ​തേന്‍തുള്ളി2

[ctx: color]
en: honeydew3
ml: ​തേന്‍തുള്ളി3

[ctx: color]
en: honeydew4
ml: ​തേന്‍തുള്ളി4

[ctx: color]
en: ivory
ml: ഐവറി

[ctx: color]
en: ivory1
ml: ഐവറി1

[ctx: color]
en: ivory2
ml: ഐവറി2

[ctx: color]
en: ivory3
ml: ഐവറി3

[ctx: color]
en: ivory4
ml: ഐവറി4

[ctx: color]
en: khaki
ml: ഖാക്കി

[ctx: color]
en: khaki1
ml: ഖാക്കി1

[ctx: color]
en: khaki2
ml: ഖാക്കി2

[ctx: color]
en: khaki3
ml: ഖാക്കി3

[ctx: color]
en: khaki4
ml: ഖാക്കി4

[ctx: color]
en: lavender
ml: ലവണ്ടര്‍

[ctx: color]
en: linen
ml: ലിനന്‍

[ctx: color]
en: magenta
ml: മജന്ത

[ctx: color]
en: magenta1
ml: മജന്ത1

[ctx: color]
en: magenta2
ml: മജന്ത2

[ctx: color]
en: magenta3
ml: മജന്ത3

[ctx: color]
en: magenta4
ml: മജന്ത4

[ctx: color]
en: maroon
ml: മറൂണ്‍

[ctx: color]
en: maroon1
ml: മറൂണ്‍1

[ctx: color]
en: maroon2
ml: മറൂണ്‍2

[ctx: color]
en: maroon3
ml: മറൂണ്‍3

[ctx: color]
en: maroon4
ml: മറൂണ്‍4

[ctx: color]
en: moccasin
ml: മൊക്കാസിന്‍

[ctx: color]
en: navy
ml: നേവി

[ctx: color]
en: orange
ml: ഓറഞ്ച്

[ctx: color]
en: orange1
ml: ഓറഞ്ച്1

[ctx: color]
en: orange2
ml: ഓറഞ്ച്2

[ctx: color]
en: orange3
ml: 3

[ctx: color]
en: orange4
ml: ഓറഞ്ച്4

[ctx: color]
en: orchid
ml: ഓര്‍ക്കിഡ്

[ctx: color]
en: orchid1
ml: ഓര്‍ക്കിഡ്1

[ctx: color]
en: orchid2
ml: ഓര്‍ക്കിഡ്2

[ctx: color]
en: orchid3
ml: ഓര്‍ക്കിഡ്3

[ctx: color]
en: orchid4
ml: ഓര്‍ക്കിഡ്4

[ctx: color]
en: peru
ml: പെറു

[ctx: color]
en: pink
ml: പിങ്ക്

[ctx: color]
en: pink1
ml: പിങ്ക്1

[ctx: color]
en: pink2
ml: പിങ്ക്2

[ctx: color]
en: pink3
ml: പിങ്ക്3

[ctx: color]
en: pink4
ml: പിങ്ക്4

[ctx: color]
en: plum
ml: പ്ലം

[ctx: color]
en: plum1
ml: പ്ലം1

[ctx: color]
en: plum2
ml: പ്ലം2

[ctx: color]
en: plum3
ml: പ്ലം3

[ctx: color]
en: plum4
ml: പ്ലം4

[ctx: color]
en: purple
ml: പര്‍പ്പിള്‍

[ctx: color]
en: purple1
ml: പര്‍പ്പിള്‍1

[ctx: color]
en: purple2
ml: പര്‍പ്പിള്‍2

[ctx: color]
en: purple3
ml: പര്‍പ്പിള്‍3

[ctx: color]
en: purple4
ml: പര്‍പ്പിള്‍4

[ctx: color]
en: red1
ml: ചുവപ്പു്1

[ctx: color]
en: red2
ml: ചുവപ്പു്2

[ctx: color]
en: red3
ml: ചുവപ്പു്3

[ctx: color]
en: red4
ml: ചുവപ്പു്4

[ctx: color]
en: salmon
ml: സാമണ്‍

[ctx: color]
en: salmon1
ml: സാമണ്‍1

[ctx: color]
en: salmon2
ml: സാമണ്‍2

[ctx: color]
en: salmon3
ml: സാമണ്‍3

[ctx: color]
en: salmon4
ml: സാമണ്‍4

[ctx: color]
en: seashell
ml: സീഷെല്‍

[ctx: color]
en: seashell1
ml: സീഷെല്‍1

[ctx: color]
en: seashell2
ml: സീഷെല്‍2

[ctx: color]
en: seashell3
ml: സീഷെല്‍3

[ctx: color]
en: seashell4
ml: സീഷെല്‍4

[ctx: color]
en: sienna
ml: സിയന്ന

[ctx: color]
en: sienna1
ml: സിയന്ന1

[ctx: color]
en: sienna2
ml: സിയന്ന2

[ctx: color]
en: sienna3
ml: സിയന്ന3

[ctx: color]
en: sienna4
ml: സിയന്ന4

[ctx: color]
en: snow
ml: മഞ്ഞു്

[ctx: color]
en: snow1
ml: മഞ്ഞു്1

[ctx: color]
en: snow2
ml: മഞ്ഞു്2

[ctx: color]
en: snow3
ml: മഞ്ഞു്3

[ctx: color]
en: snow4
ml: മഞ്ഞു്4

[ctx: color]
en: tan1
ml: ടാന്‍1

[ctx: color]
en: tan2
ml: ടാന്‍2

[ctx: color]
en: tan3
ml: ടാന്‍3

[ctx: color]
en: tan4
ml: ടാന്‍4

[ctx: color]
en: thistle
ml: തിസില്‍

[ctx: color]
en: thistle1
ml: തിസില്‍1

[ctx: color]
en: thistle2
ml: തിസില്‍2

[ctx: color]
en: thistle3
ml: തിസില്‍3

[ctx: color]
en: thistle4
ml: തിസില്‍4

[ctx: color]
en: tomato
ml: തക്കാളി

[ctx: color]
en: tomato1
ml: തക്കാളി1

[ctx: color]
en: tomato2
ml: തക്കാളി2

[ctx: color]
en: tomato3
ml: തക്കാളി3

[ctx: color]
en: tomato4
ml: തക്കാളി4

[ctx: color]
en: turquoise
ml: ടര്‍കോയിസ്

[ctx: color]
en: turquoise1
ml: ടര്‍കോയിസ്1

[ctx: color]
en: turquoise2
ml: ടര്‍കോയിസ്2

[ctx: color]
en: turquoise3
ml: ടര്‍കോയിസ്3

[ctx: color]
en: turquoise4
ml: ടര്‍കോയിസ്4

[ctx: color]
en: violet
ml: വയലറ്റ്

[ctx: color]
en: wheat
ml: വീറ്റ്

[ctx: color]
en: wheat1
ml: വീറ്റ്1

[ctx: color]
en: wheat2
ml: വീറ്റ്2

[ctx: color]
en: wheat3
ml: വീറ്റ്3

[ctx: color]
en: wheat4
ml: വീറ്റ്4

[ctx: color]
en: white
ml: വെള്ള നിറം

[ctx: color]
en: yellow
ml: മഞ്ഞ

[ctx: color]
en: yellow1
ml: മഞ്ഞ1

[ctx: color]
en: yellow2
ml: മഞ്ഞ2

[ctx: color]
en: yellow3
ml: മഞ്ഞ2

[ctx: color]
en: yellow4
ml: മഞ്ഞ4

en: defines the application font
ml: പ്രയോഗത്തിനുള്ള അക്ഷരസഞ്ചയം നിര്‍വ്വചിക്കുന്നു

[ctx: digit set]
en: Arabic
ml: അറബി

[ctx: digit set]
en: Arabic-Indic
ml: അറബി-ഇന്‍ഡിക്

[ctx: digit set]
en: Bengali
ml: ബംഗാളി

[ctx: digit set]
en: Devanagari
ml: ദേവനാഗരി

[ctx: digit set]
en: Eastern Arabic-Indic
ml: കിഴക്കന്‍ അറബി-ഇന്‍ഡിക്

[ctx: digit set]
en: Gujarati
ml: ഗുജറാത്തി

[ctx: digit set]
en: Gurmukhi
ml: ഗുര്‍മുഖി

[ctx: digit set]
en: Kannada
ml: കന്നഡ

[ctx: digit set]
en: Khmer
ml: ഖമര്‍

[ctx: digit set]
en: Malayalam
ml: മലയാളം

[ctx: digit set]
en: Oriya
ml: ഒറിയ

[ctx: digit set]
en: Tamil
ml: തമിഴ്

[ctx: digit set]
en: Telugu
ml: തെലുങ്ക്

en: disable XIM
ml: XIM പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: east China - Beijing, Guangdong, Shanghai, etc.
ml: കിഴക്കേ ചൈന - ബീജിങ്, ഗ്വാങ്ഡോങ്, ഷാങ്ഹായ്, എന്നിവ

en: east Dem. Rep. of Congo
ml: കിഴക്കന്‍ ജനാധിപത്യ റിപ്പബ്ലിക് ഓഫ് കോങ്കോ

en: east Uzbekistan
ml: കിഴക്കന്‍ ഉസ്ബെക്കിസ്ഥാന്‍

en: east coast, north of Scoresbysund
ml: കിഴക്കന്‍ തീരം,സ്കോര്‍സ്ബൈസന്‍ഡിനു് വടക്കു്

en: forces the application to use a TrueColor visual on
    an 8-bit display
ml: 8-ബിറ്റ് ഡിസ്പ്ലേയില്‍ ട്രൂകളര്‍ വിഷ്വല്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കാന്‍ 
    പ്രയോഗത്തെ നിര്‍ബന്ധിയ്ക്കുന്നു

en: invalid flags
ml: അസാധുവായ ഫ്ലാഗുകള്‍

en: invalid value for 'ai_flags'
ml: 'ai_flags' എന്നതിന് അസാധുവായ മൂല്യം

en: mainland
ml: മെയിന്‍ലാന്‍ഡ്

en: memory allocation failure
ml: GIF %s വായിക്കുന്നതില്‌ പരാജയം

[ctx: memory size in 1024 bytes]
en: %1 KB
ml: %1 കെബി

[ctx: memory size in 2^20 bytes]
en: %1 MB
ml: %1 എംബി

[ctx: memory size in 2^30 bytes]
en: %1 GB
ml: %1 ജിബി

[ctx: memory size in 2^40 bytes]
en: %1 TB
ml: %1 ടിബി

[ctx: memory size in 2^50 bytes]
en: %1 PB
ml: %1 പീബി

[ctx: memory size in 2^60 bytes]
en: %1 EB
ml: %1 ഇബി

[ctx: memory size in 2^70 bytes]
en: %1 ZB
ml: %1 ഇസഡ്ബി

[ctx: memory size in 2^80 bytes]
en: %1 YB
ml: %1 വൈബി

en: mirrors the whole layout of widgets
ml: വിഡ്ജറ്റുകളുടെ മുഴുവന്‍ വിന്യാസത്തെ പ്രതിഫലിപ്പിക്കുന്നു

en: modified
ml: മാറ്റം വരുത്തിയിരിക്കുന്നു

en: most locations
ml: മിക്ക സ്ഥലങ്ങളും

en: most locations (CB, CC, CN, ER, FM, LP, MN, NQ, RN, SA, SE, SF)
ml: മിക്ക സ്ഥലങ്ങളും (സിബി, സിസി, സിഎന്‍, ഇആര്‍, എഫ്എം, എല്‍പി, എംഎന്‍, എന്‍ക്യു, ആര്‍എന്‍, എസ്എ, എസ്ഇ, എസ്എഫ്)

en: most locations (CB, CC, CN, ER, FM, MN, SE, SF)
ml: മിക്ക സ്ഥലങ്ങളും (സിബി, സിസി, സിഎന്‍, ഇആര്‍, എഫ്എം, എംഎന്‍, എസ്ഇ, എസ്എഫ്)

en: most of Tibet & Xinjiang
ml: ടിബറ്റിന്റേയും സിങ്ജിയാങിന്റേയും കൂടുതലും

en: name or service not known
ml: പേരു് അല്ലെങ്കില്‍ സേവനം അപരിചിതമാണു്

en: no address associated with nodename
ml: nodename എന്നതിനോടനുബന്ധിച്ച് വിലാസമൊന്നുമില്ല

en: no error
ml: പിശകില്ല

en: non-recoverable failure in name resolution
ml: പേരു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുന്നതില്‍ ശരിയാക്കാന്‍ പറ്റാത്ത പരാജയം

[ctx: palette name]
en: * Custom Colors *
ml: * ഇഷ്ടപ്പെട്ട നിങ്ങള്‍ *

[ctx: palette name]
en: * Recent Colors *
ml: * അടുത്തുപയോഗിച്ച നിറങ്ങള്‍ *

[ctx: palette name]
en: Forty Colors
ml: നാല്പത് നിറങ്ങള്‍

[ctx: palette name]
en: Oxygen Colors
ml: ജീവനുള്ള നിറങ്ങള്‍

[ctx: palette name]
en: Rainbow Colors
ml: മഴവില്ലിലെ നിറങ്ങള്‍

[ctx: palette name]
en: Royal Colors
ml: രാജകീയ നിറങ്ങള്‍

[ctx: palette name]
en: Web Colors
ml: വെബിലെ നിറങ്ങള്‍

en: peninsular Malaysia
ml: പെനിന്‍സുലര്‍ മലേഷ്യ

en: pm
ml: വൈകുന്നേരം

[ctx: replace this with information about your translation team]
en: <p>KDE is translated into many languages thanks to the work of the translation teams all over the world.</p><p>For more information on KDE internationalization visit <a href="http://l10n.kde.org">http://l10n.kde.org</a></p>
ml: <p>കെഡിഇ മലയാളം നിങ്ങള്‍ക്കായി അവതരിപ്പിക്കുന്നതു് സ്വതന്ത്ര മലയാളം കമ്പ്യൂട്ടിങ്ങ്പ്രവര്‍ത്തകരാണു്.</p><p>സ്വതന്ത്ര മലയാളം കമ്പ്യൂട്ടിങ്ങ് കൂട്ടായ്മയെപ്പറ്റി കൂടുതലറിയാനും മലയാളം കമ്പ്യൂട്ടിങ്ങ് പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളില്‍ പങ്കുചേരാനും <a href="http://smc.org.in">http://smc.org.in </a> എന്ന വെബ്സൈറ്റ് സന്ദര്‍ശിയ്ക്കുക</p>

en: request was canceled
ml: ആവശ്യം റദ്ദാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: requested family not supported
ml: ആവശ്യപ്പെട്ട കുടുംബത്തിന് പിന്തുണ ലഭ്യമല്ല.

en: requested family not supported for this host name
ml: ഈ ഹോസ്റ്റു നാമത്തിനായി അപേക്ഷിച്ച കുടുംബം പിന്തുണയ്ക്കുന്നതല്ല

en: requested service not supported for this socket type
ml: ഈ സോക്കറ്റ് തരത്തിനായി അപേക്ഷിച്ച സേവനം പിന്തുണയ്ക്കുന്നതല്ല

en: requested socket type not supported
ml: ആവശ്യപ്പെട്ട സോക്കറ്റ് തരത്തിന് പിന്തുണ ലഭ്യമല്ല.

en: running under a debugger can cause an implicit
    -nograb, use -dograb to override
ml: പിഴവു് തിരുത്തുന്നതിനായി പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുമ്പോള്‍ പറയാതെ തന്നെ -nograb എന്നു്
    എടുക്കാം, മറികടക്കാന്‍ -dograb ഉപയോഗിയ്ക്കുക

en: servname not supported for ai_socktype
ml: ai_socktype എന്നതിനായി servname പിന്തുണയ്ക്കുന്നതല്ല

en: set XIM server
ml: XIM സര്‍വര്‍ സജ്ജമാക്കുക

en: sets the application GUI style
ml: പ്രയോഗത്തിന്റെ GUI രീതി സജ്ജീകരിക്കുന്നു

en: sets the application name
ml: പ്രയോഗത്തിന്റെ പേര് സജ്ജീകരിക്കുക

en: sets the application title (caption)
ml: പ്രയോഗ ശീര്‍ഷം സജ്ജീകരിക്കുന്നു (അടിക്കുറിപ്പു്)

en: sets the default background color and an
    application palette (light and dark shades are
    calculated)
ml: സഹജമായ പശ്ചാത്തല നിറവും പ്രയോഗ നിറക്കൂട്ടും 
    സജ്ജീകരിയ്ക്കുന്നു (ഇളം കടു വ്യത്യാസങ്ങള്‍ 
    കണക്കാക്കിയിട്ടുണ്ടു്)

en: sets the default button color
ml: സഹജമായ ബട്ടണ്‍ നിറം സജ്ജീകരിക്കുന്നു

en: sets the default foreground color
ml: സഹജമായ പുരോതല നിറം സജ്ജീകരിക്കുന്നു

[ctx: size in 1000 bytes]
en: %1 kB
ml: %1 കെബി

[ctx: size in 1024 bytes]
en: %1 KiB
ml: %1 കെഐബി

[ctx: size in 10^12 bytes]
en: %1 TB
ml: %1 ടിബി

[ctx: size in 10^15 bytes]
en: %1 PB
ml: %1 പീബി

[ctx: size in 10^18 bytes]
en: %1 EB
ml: %1 ഇബി

[ctx: size in 10^21 bytes]
en: %1 ZB
ml: %1 ഇസഡ്ബി

[ctx: size in 10^24 bytes]
en: %1 YB
ml: %1 വൈബി

[ctx: size in 10^6 bytes]
en: %1 MB
ml: %1 എംബി

[ctx: size in 10^9 bytes]
en: %1 GB
ml: %1 ജിബി

[ctx: size in 2^20 bytes]
en: %1 MiB
ml: %1 എംഐബി

[ctx: size in 2^30 bytes]
en: %1 GiB
ml: %1 ജിഐബി

[ctx: size in 2^40 bytes]
en: %1 TiB
ml: %1 ടിഐബി

[ctx: size in 2^50 bytes]
en: %1 PiB
ml: %1 പിഐബി

[ctx: size in 2^60 bytes]
en: %1 EiB
ml: %1 ഇഐബി

[ctx: size in 2^70 bytes]
en: %1 ZiB
ml: %1 ഇസഡ്ഐബി

[ctx: size in 2^80 bytes]
en: %1 YiB
ml: %1 വൈഐബി

[ctx: size in bytes]
en: %1 B
ml: %1 ബി

en: switches to synchronous mode for debugging
ml: പിഴവു് തിരുത്തുമ്പോള്‍ തുലന ദശയിലേയ്ക്കു് മാറുന്നു

en: system error
ml: സിസ്റ്റം പിശകു്

en: tells Qt to never grab the mouse or the keyboard
ml: മൌസും കീബോര്‍ഡും ഒരിക്കലും പിടിക്കാതിരിക്കാന്‍ ക്യൂടിയോട് പറയുക

en: temporary failure in name resolution
ml: പേര് മനസ്സിലാക്കുന്നതില്‍ താല്‍ക്കാലിക പരാജയം

[ctx: the 2nd argument is a list of name+address, one on each line]
en: %1 was written by
    %2
ml: %2 ആണു് %1
    എഴുതിയതു്

en: unknown error
ml: അപരിചിതമായ പിശകു്

en: use a different graphics system instead of the default one, options are raster and opengl (experimental)
ml: സഹജമായതിനു് പകരം വ്യത്യസ്തമായൊരു ഗ്രാഫിക്സ് സിസ്റ്റം ഉപയോഗിയ്ക്കുക, raster, opengl എന്നിവയാണു് ഐച്ഛികങ്ങള്‍ (പരീക്ഷണാടിസ്ഥാനത്തില്‍)

en: west & central Borneo
ml: പടിഞ്ഞാറന്‍ മദ്ധ്യ ബോര്‍ണിയോ

en: west Dem. Rep. of Congo
ml: പടിഞ്ഞാറന്‍ ജനാധിപത്യ റിപ്പബ്ലിക് ഓഫ് കോങ്കോ

en: west Tibet & Xinjiang
ml: പടഞ്ഞാറന്‍ ടിബറ്റും സിങ്ജിയാങും

en: west Uzbekistan
ml: പടിഞ്ഞാറന്‍ ഉസ്ബെക്കിസ്ഥാന്‍
