konqueror - en to ml translation catalogue (182 entries)

en: &Bookmarks
ml: അടയാളകുറിപ്പുകൾ (&B)

en: &Close Active View
ml: &സജീവമായ കാഴ്ച അടയ്ക്കുക

en: &Close Tab
ml: ടാബ് &അടയ്ക്കുക

en: &Discard Changes
ml: മാറ്റങ്ങള്‍ &സൂക്ഷിക്കുക

en: &Duplicate Current Tab
ml: ഇപ്പോഴത്തെ കിളിവാതില്‍ &പകര്‍ത്തുക

en: &Duplicate Tab
ml: കിളിവാതില്‍ &പകര്‍ത്തുക

en: &Duplicate Window
ml: ജാലകം &പകര്‍ത്തുക

en: &Edit
ml: തിരുത്തുക (&E)

en: &File
ml: ഫയല്‍ (&F)

en: &Find File...
ml: &ഫയല്‍ കണ്ടുപിടിക്കുക...

en: &Force Reload
ml: &നിര്‍ബന്ധമായും വീണ്ടും ലഭ്യമാക്കുക

en: &Go
ml: &ലഭ്യമാക്കുക

en: &Help
ml: സഹായം (&H)

en: &New Tab
ml: &പുതിയ ടാബ്

en: &Open File...
ml: ഫയല്‍ &തുറക്കുക..

en: &Open Location
ml: സ്ഥാനം &തുറക്കുക

en: &Preferences...
ml: &മുന്‍ഗണനകള്‍...

en: &Reload
ml: &വീണ്ടും ലഭ്യമാക്കുക

en: &Reload All Tabs
ml: എല്ലാ ടാബുകളും &വീണ്ടും ലഭ്യമാക്കുക

en: &Reload Tab
ml: ടാബ് &വീണ്ടും ലഭ്യമാക്കുക

en: &Remove Entry
ml: എന്‍ട്രി &നീക്കം ചെയ്യുക

en: &Settings
ml: സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ (&S)

en: &Stop
ml: &നിര്‍ത്തുക

en: &Up
ml: &മുകളിലേക്ക്

en: &View
ml: കാഴ്ച (&V)

en: &Window
ml: &ജാലകം

en: <html>Clear Location bar<br /><br />Clears the contents of the location bar.</html>
ml: <html>സ്ഥാനം കാണിയ്ക്കുന്ന പട്ട വൃത്തിയാക്കുക <br /><br />സ്ഥാനം കാണിയ്ക്കുന്ന പട്ടയിലെ ഉള്ളടക്കം വൃത്തിയാക്കുന്നു.</html>

en: <html>Go<br /><br />Goes to the page that has been entered into the location bar.</html>
ml: <html>പോകൂക<br /><br />സ്ഥാനം കാണിയ്ക്കുന്ന പട്ടയില്‍ നല്‍കിയ താളിലേയ്ക്കു് പോകുന്നു.</html>

en: <html>Location Bar<br /><br />Enter a web address or search term.</html>
ml: <html>സ്ഥാനം കാണിയ്ക്കുന്ന പട്ട<br /><br />വെബ് വിലാസമോ തെരയാനുള്ള വാചകമോ നല്‍കുക.</html>

en: <html>Navigate to your 'Home Page'<br /><br />You can configure the location where this button takes you under <b>Settings -> Configure Konqueror -> General</b>.</html>
ml: <html>നിങ്ങളുടെ 'പൂമുഖത്തിലേയ്ക്കു്' പ്രവേശിയ്ക്കൂ<br /><br />ഈ ബട്ടണ്‍ നിങ്ങളെ എവിടെ എത്തിയ്ക്കുമെന്നതു് <b>സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ -> കോണ്‍ക്വററിന്റെ ക്രമീകരണങ്ങള്‍ -> പൊതുവായവ എന്നയിടത്തില്‍ ക്രമീകരിയ്ക്കാം</b>.</html>

en: <qt><b>%1</b> is not valid</qt>
ml: <qt><b>%1</b> സാധുവല്ല</qt>

[ctx: @action:button Delete session]
en: Delete
ml: വെട്ടി മാറ്റുക

[ctx: @action:button New session]
en: New...
ml: പുതിയ...

[ctx: @action:button Rename session]
en: Rename...
ml: പേര് മാറ്റുക...

[ctx: @action:inmenu Go]
en: Most Often Visited
ml: ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ സന്ദര്‍ശിച്ചതു്

[ctx: @action:inmenu Go]
en: Recently Visited
ml: അടുത്തിടെ സന്ദര്‍ശിച്ചതു്

[ctx: @action:inmenu Parent of 'By Name' and 'By Date']
en: Sort
ml: തരംതിരിയ്ക്കുക

[ctx: @title:tab]
en: Loading...
ml: എടുത്തുകൊണ്ടിരിയ്ക്കുന്നു...

en: Activate Next Tab
ml: അടുത്ത കിളിവാതില്‍ സജീവമാക്കുക

en: Activate Previous Tab
ml: മുമ്പത്തെ കിളിവാതില്‍ സജീവമാക്കുക

en: Activate Tab %1
ml: കിളിവാതില്‍ %1 സജീവമാക്കുക

en: Add
ml: ചേര്‍ക്കുക

en: Alex Zepeda
ml: അലക്സ് സെപേഡ

en: Alexander Neundorf
ml: അലക്സാണ്ടര്‍ ന്യൂണ്ടോര്‍ഫ്

en: Allan Sandfeld Jensen
ml: അലന്‍ സാന്‍ഡ്ഫെല്‍ഡ് ജെന്‍സണ്‍

en: Antti Koivisto
ml: ആന്‍ട്ടി കൊയിവിസ്റ്റോ

en: Apple Safari Developers
ml: ആപ്പിള്‍ സഫാരിയുടെ രചയിതാക്കള്‍

en: By &Date
ml: &തീയതി ഉപയോഗിച്ചു്

en: By &Name
ml: &പേരു് ഉപയോഗിച്ചു്

en: C&lose Current Tab
ml: ഈ കിളിവാതില്‍ അടയ്ക്കുക (&l)

en: Canceled.
ml: റദ്ദാക്കിയിരിക്കുന്നു.

en: Carsten Pfeiffer
ml: കാര്‍സ്റ്റണ്‍ ഫീഫര്‍

en: Clear Location Bar
ml: സ്ഥാനം കാണിയ്ക്കുന്ന പട്ട വൃത്തിയാക്കുക

en: Close &Other Tabs
ml: &മറ്റ് ടാബുകള്‍ അടയ്ക്കുക

en: Close Current Tab
ml: ഇപ്പോഴത്തെ കിളിവാതില്‍ അടയ്ക്കുക

en: Close View
ml: കാഴ്ച അടയ്ക്കുക

en: Close the current tab
ml: നിലവിലുള്ള ടാബ് അടയ്ക്കുക

en: Closed Items
ml: അടച്ചു പൂട്ടിയ വസ്തുക്കള്‍

en: Configure Extensions...
ml: എക്സ്റ്റന്‍ഷനുകള്‍ ക്രമീകരിയ്ക്കുക...

en: Configure Spell Checking...
ml: അക്ഷരത്തെറ്റു് പരിശോധന ക്രമീകരിയ്ക്കുക...

en: Copy &Files...
ml: &ഫയലുകള്‍ പകര്‍ത്തുക...

en: Copy selected files from %1 to:
ml: %1 ല്‍ നിന്നും തെരഞ്ഞെടുത്ത ഫയലുകളെ പകര്‍ത്തേണ്ടതു്:

en: Copy the selected text or item(s) to the clipboard
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത പദാവലിയോ ഇനങ്ങളോ ഓര്‍മ്മച്ചെപ്പിലേയ്ക്കു് പകര്‍ത്തുക

en: Current maintainer
ml: ഇപ്പോഴത്തെ പരിപാലകൻ

en: D&etach Tab
ml: കിളിവാതില്‍ &പുറത്തേയ്ക്കെടുക്കുക

en: David Faure
ml: ഡേവിഡ് ഫൌര്‍

en: Dawit Alemayehu
ml: ഡാവിറ്റ് അലേമായേഹു

en: Detach Current Tab
ml: ഇപ്പോഴത്തെ കിളിവാതില്‍ വേര്‍പ്പെടുത്തുക

en: Developer
ml: രചയിതാവു്

en: Developer (AdBlock filter)
ml: രചയിതാവു് (പരസ്യംതടയുന്ന ഫില്‍ട്ടര്‍)

en: Developer (HTML rendering engine)
ml: രചയിതാവു് (എച്ച്ടിഎംഎല്‍ ചിത്രീകരണ യന്ത്രം)

en: Developer (HTML rendering engine, I/O library)
ml: രചയിതാവു് (എച്ച്ടിഎംഎല്‍ ചിത്രീകരണ യന്ത്രം, ഐ/ഒ ലൈബ്രറി)

en: Developer (HTML rendering engine, I/O library, regression test framework)
ml: രചയിതാവു് (എച്ച്ടിഎംഎല്‍ ചിത്രീകരണ യന്ത്രം, ഐ/ഒ ലൈബ്രറി, റിഗ്രഷന്‍ പരിശോധനാ ചട്ടക്കൂടു്)

en: Developer (HTML rendering engine, JavaScript)
ml: രചയിതാവു് (എച്ച്ടിഎംഎല്‍ ചിത്രീകരണ യന്ത്രം, ജാവാസ്ക്രിപ്റ്റ്)

en: Developer (I/O library)
ml: രചയിതാവു് (ഐ/ഒ ലൈബ്രറി)

en: Developer (I/O library, Authentication support)
ml: രചയിതാവു് (ഐ/ഒ ലൈബ്രറി, തിരിച്ചറിയല്‍ പിന്തുണ)

en: Developer (Java 2 security manager support,
     and other major improvements to applet support)
ml: രചയിതാവു് (ജാവ 2 സുക്ഷാ നടത്തിപ്പിനുള്ള പിന്തുണയും,
     ലഘുപ്രയോഗ പിന്തുണയ്ക്കുള്ള മറ്റു് പ്രധാന മുന്നേറ്റങ്ങളും)

en: Developer (Java applet support)
ml: രചയിതാവു് (ജാവാ ലഘുപ്രയോഗ പിന്തുണ)

en: Developer (Java applets and other embedded objects)
ml: രചയിതാവു് (ജാവാസ്ക്രിപ്റ്റും മറ്റു് കൂടെ ചേര്‍ത്തിട്ടുള്ള വസ്തുക്കളും)

en: Developer (JavaScript)
ml: രചയിതാവു് (ജാവാസ്ക്രിപ്റ്റ്)

en: Developer (List views)
ml: രചയിതാവു് (പട്ടികയായുള്ള പ്രദര്‍ശനരീതി)

en: Developer (List views, I/O library)
ml: രചയിതാവു് (പട്ടികയായുള്ള പ്രദര്‍ശനരീതി,ഐ/ഒ ലൈബ്രറി)

en: Developer (Netscape plugin support)
ml: രചയിതാവു് (നെറ്റ്സ്കേപ് സംയോജക പിന്തുണ)

en: Developer (SSL, Netscape plugins)
ml: രചയിതാവു് (എസ്എസ്എല്‍, നെറ്റ്സ്കേപ് സംയോജകങ്ങള്‍)

en: Developer (framework)
ml: രചയിതാവു് (ചട്ടക്കൂടു്)

en: Developer (framework, parts)
ml: രചയിതാവു് (ചട്ടക്കൂടു്, ഭാഗങ്ങള്‍)

en: Developer (misc stuff)
ml: രചയിതാവു് (അല്ലറചില്ലറ സാധനങ്ങള്‍)

en: Developer (navigation panel framework)
ml: രചയിതാവു് (നാവിഗേഷന്‍ പാളിയുടെ ചട്ടക്കൂടു്)

en: Dima Rogozin
ml: ഡിമാ റൊഗോസിന്‍

en: Dirk Mueller
ml: ഡിര്‍ക്ക് മുള്ളര്‍

en: Do Not Add
ml: ചേര്‍ക്കേണ്ടതില്ല

en: Do you really want to close all other tabs?
ml: മറ്റെല്ലാ കിളിവാതിലുകളും അടയ്ക്കണമെന്നു് നിങ്ങള്‍ക്കുറപ്പാണോ?

en: Dump Debug Info
ml: പിഴവു് തിരുത്താനുള്ള വിവരം തള്ളുക

en: Eduardo Robles Elvira
ml: എഡ്വേര്‍ഡോ റോബിള്‍സ് എല്‍വിര

en: Enter the parent folder
ml: മുകളിലുള്ള അറ നല്‍കുക

en: Extensions
ml: എക്സ്റ്റെന്‍ഷനുകള്‍

en: Extra Toolbar
ml: അധിക ടൂൾബാ‍ർ

en: Force a reload of the currently displayed document and any contained images
ml: ഇപ്പോള്‍ കാണിച്ചിരിയ്ക്കുന്ന രചനയും അതിലുള്ള ചിത്രങ്ങളും വീണ്ടുമെടുക്കാന്‍ നിര്‍ബന്ധിയ്ക്കുക

en: George Staikos
ml: ജോര്‍ജ്ജ് സ്റ്റൈക്കോസ്

en: Germain Garand
ml: ജെര്‍മൈന്‍ ഗരാണ്ട്

en: Go
ml: ലഭ്യമാക്കുക

en: Graphics/icons
ml: ഗ്രാഫിക്സ്/ചിഹ്നങ്ങള്‍

en: Harri Porten
ml: ഹാരി പോര്‍ടെന്‍

en: Home Folder
ml: ഹോം ഫോള്‍ഡര്‍

en: Home Page
ml: പൂമുഖം

en: Ivor Hewitt
ml: ഇവോര്‍ ഹെവിറ്റ്

en: Joseph Wenninger
ml: ജോസഫ് വെന്നിംഗര്‍

en: KFM author
ml: കെഎഫ്എം രചയിതാവു്

en: Kon&queror Introduction
ml: &കോണ്‍ക്വററിനൊരാമുഖം

en: Konqueror
ml: കോണ്‍ക്വറര്‍

en: Koos Vriezen
ml: കൂസ് വ്രീസെന്‍

en: L&ocation:
ml: &സ്ഥാനം:

en: Lars Knoll
ml: ലാര്‍സ് നോള്‍

en: Leo Savernik
ml: ലിയോ സാവെര്‍ണിക്

en: Location Bar
ml: സ്ഥാനം കാണിയ്ക്കുന്ന പട്ട

en: Location to open
ml: തുറക്കേണ്ട സ്ഥലം

en: Lock to Current Location
ml: ഇപ്പോഴുള്ള സ്ഥാനത്തു് വച്ചു് പൂട്ടുക

en: Lubos Lunak
ml: ലുബോസ് ലുനാക്

en: M&ove Files...
ml: ഫയലുകള്‍ &നീക്കുക...

en: Manage...
ml: കൈകാര്യം ചെയ്യുക..

en: Matt Koss
ml: മാറ്റ് കോസ്

en: Matthias Welk
ml: മത്തിയാസ് വെല്‍ക്ക്

en: Michael Brade
ml: മിഖേല്‍ ബ്രേഡ്

en: Michael Reiher
ml: മിഖേല്‍ റീയര്‍

en: Miscellaneous
ml: പലവക

en: Move Tab Left
ml: കിളിവാതില്‍ ഇടത്തോട്ടു് നീക്കുക

en: Move Tab Right
ml: കിളിവാതില്‍ വലത്തോട്ടു് നീക്കുക

en: Move backwards one step in the browsing history
ml: ബ്രൌസിങ്ങ് ചരിത്രത്തില്‍ ഒരു പടി പിറകോട്ടു് പോകുക

en: Move backwards one step in the closed tabs history
ml: അടച്ച കിളിവാതിലുകളുടെ ചരിത്രത്തില്‍ ഒരു പടി പിറകോട്ടു് പോകുക

en: Move forward one step in the browsing history
ml: ബ്രൌസിങ്ങ് ചരിത്രത്തില്‍ ഒരു പടി മുമ്പോട്ടു് പോകുക

en: Move selected files from %1 to:
ml: %1 ല്‍ നിന്നും തെരഞ്ഞെടുത്ത ഫയലുകളെ നീക്കേണ്ടതു്:

en: Move the selected text or item(s) to the clipboard
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത പദാവലിയോ ഇനങ്ങളോ ഓര്‍മ്മച്ചെപ്പിലേയ്ക്കു് നീക്കുക

en: Navigate to your 'Home Folder'
ml: നിങ്ങളുടെ 'സ്വന്തം അറയിലേയ്ക്കു്' നീങ്ങുക

en: Navigate to your 'Home Page'
ml: നിങ്ങളുടെ 'പൂമുഖത്തേയ്ക്കു്' നിങ്ങുക

en: Navigate to your local 'Home Folder'
ml: നിങ്ങളുടെ പ്രാദേശികമായുള്ള 'സ്വന്തം അറയിലേയ്ക്കു്' നീങ്ങുക

en: New &Window
ml: പുതിയ &ജാലകം

en: Open a new tab
ml: ഒരു പുതിയ ടാബ് തുറക്കുക

en: Open in &New Tab
ml: &പുതിയ ടാബില്‍ തുറക്കുക

en: Open in New &Window
ml: പുതിയ &ജാലകത്തില്‍ തുറക്കുക

en: Open in New Tab
ml: പുതിയ ടാബില്‍ തുറക്കുക

en: Open in T&his Window
ml: &ഈ ജാലകത്തില്‍ തുറക്കുക

en: Open tabs inside current window
ml: നിലവിലുള്ള ജാലകത്തില്‍ കിളിവാതിലുകള്‍ തുറക്കുക

en: Open the document in a new tab
ml: പുതിയ ഒരു ടാബില്‍ രേഖ തുറക്കുക

en: Open the document in a new window
ml: പുതിയ ഒരു ജാലകത്തില്‍ രേഖ തുറക്കുക

en: Open the document in current window
ml: നിലവിലുള്ള ജാലകത്തില്‍ രേഖ തുറക്കുക

en: Open with %1
ml: %1 ഉപയോഗിച്ചു് തുറക്കുക

en: Other Tabs
ml: മറ്റ് ടാബുകള്‍

en: Paste the clipboard contents
ml: ഓര്‍മ്മച്ചെപ്പിലെ വസ്തുക്കള്‍ ഒട്ടിയ്ക്കുക

en: Peter Kelly
ml: പീറ്റര്‍ കെല്ലി

en: Print the current document
ml: നിലവിലുള്ള രേഖ പ്രിന്റ് ചെയ്യുക

en: Reload all currently displayed document in tabs
ml: കിളിവാതിലുകളില്‍ കാണിച്ചിരിയ്ക്കുന്ന എല്ലാ രചനകളും വീണ്ടുമെടുക്കുക

en: Reload the currently displayed document
ml: ഇപ്പോള്‍ കാണിച്ചിരിയ്ക്കുന്ന രചന വീണ്ടുമെടുക്കുക

en: Resend
ml: വീണ്ടും അയയ്ക്കുക

en: Richard Moore
ml: റിച്ചാര്‍ഡ് മൂര്‍

en: S&end File...
ml: ഫയര്‍ അ&യയ്ക്കുക..

en: Save As...
ml: പേരു് മാറ്റി സൂക്ഷിക്കുക...

en: Send &Link Address...
ml: &കണ്ണിയുടെ വിലാസം പകര്‍ത്തുക...

en: Session to open
ml: തുറക്കേണ്ട പ്രവര്‍ത്തനവേള

en: Sessions
ml: പ്രവര്‍ത്തനവേളകള്‍

en: Show %1
ml: %1 കാണിക്കുക

en: Simon Hausmann
ml: സൈമണ്‍ ഹോസ്മാന്‍

en: Split View &Left/Right
ml: &ഇടത്തും/വലത്തുമായി കാഴ്ച വിഭജിയ്ക്കുക

en: Split View &Top/Bottom
ml: &മുകളിലും/താഴെയുമായി കാഴ്ച വിഭജിയ്ക്കുക

en: Stefan Schimanski
ml: സ്റ്റീഫന്‍ ഷിമാന്‍സ്കി

en: Stephan Binner
ml: സ്റ്റീഫന്‍ ബിന്നര്‍

en: Stephan Kulow
ml: സ്റ്റീഫന്‍ കുലോ

en: Stop loading the document
ml: രചന എടുക്കുന്നതു് നിര്‍ത്തുക

en: There was an error loading the module %1.
    The diagnostics is:
    %2
ml: %1 എന്ന ഭാഗം ചേര്‍ക്കുന്നതിലൊരു പിശകണ്ടായി.
    പരിശോധനാ ഫലം:
    %2

en: This bar contains the list of currently open tabs. Click on a tab to make it active. You can also use keyboard shortcuts to navigate through tabs. The text on the tab shows the content currently open in it; place your mouse over the tab to see the full title, in case it has been shortened to fit the tab width.
ml: ഈ പട്ടയില്‍ ഇപ്പോള്‍ തുറന്നിരിയ്ക്കുന്ന കിളിവാതിലുകളുടെ പട്ടികയുള്‍ക്കൊള്ളുന്നു. ഒരു കിളിവാതില്‍ സജീവമാക്കാന്‍ ആ കിളിവാതിലില്‍ ഞെക്കുക. കിളിവാതിലുകളിലൂടെ സഞ്ചരിയ്ക്കാന്‍ നിങ്ങള്‍ക്കു് കീബോര്‍ഡിലെ കുറുക്കുവഴികളും ഉപയോഗിയ്ക്കാം. കിളിവാതിലിനു് മുകളിലെഴുതിയിരിയ്ക്കുന്ന പദാവലി ആ കിളിവാതിലില്‍ ഇപ്പോള്‍ തുറന്നിരിയ്ക്കുന്ന ഉള്ളടക്കങ്ങള്‍ കാണിയ്ക്കുന്നു; കിളിവാതിലിന്റെ വീതിയിലൊതുങ്ങാനായി തലക്കെട്ടു് ചുരുക്കിയിട്ടുണ്ടെങ്കില്‍ നിങ്ങളുടെ മൌസ് കിളിവാതിലിനു് മുകളില്‍ കൊണ്ടുവന്നാല്‍ മതി.

en: This page contains changes that have not been submitted.
    Reloading the page will discard these changes.
ml: ഈ താളില്‍ സമര്‍പ്പിയ്ക്കാത്ത മാറ്റങ്ങളുണ്ടു്.
    ഈ താള്‍ വീണ്ടുമെടുക്കുന്നതു് ഈ മാറ്റങ്ങളെ ഉപേക്ഷിയ്ക്കും.

en: This tab contains changes that have not been submitted.
    Closing other tabs will discard these changes.
ml: ഈ കിളിവാതിലില്‍ സമര്‍പ്പിയ്ക്കാത്ത മാറ്റങ്ങളുണ്ടു്.
    മറ്റു് കിളിവാതിലുകള്‍ അടയ്ക്കുന്നതു് ഈ മാറ്റങ്ങളെ ഉപേക്ഷിയ്ക്കും.

en: This tab contains changes that have not been submitted.
    Closing the tab will discard these changes.
ml: ഈ കിളിവാതിലില്‍ സമര്‍പ്പിയ്ക്കാത്ത മാറ്റങ്ങളുണ്ടു്.
    ഈ കിളിവാതില്‍ അടയ്ക്കുന്നതു് ഈ മാറ്റങ്ങളെ ഉപേക്ഷിയ്ക്കും.

en: This tab contains changes that have not been submitted.
    Detaching the tab will discard these changes.
ml: ഈ കിളിവാതിലില്‍ സമര്‍പ്പിയ്ക്കാത്ത മാറ്റങ്ങളുണ്ടു്.
    ഈ കിളിവാതില്‍ എടുത്തു് മാറ്റുന്നതു് ഈ മാറ്റങ്ങളെ ഉപേക്ഷിയ്ക്കും.

en: This tab contains changes that have not been submitted.
    Reloading all tabs will discard these changes.
ml: ഈ കിളിവാതിലില്‍ സമര്‍പ്പിയ്ക്കാത്ത മാറ്റങ്ങളുണ്ടു്.
    എല്ലാ കിളിവാതിലുകളും വീണ്ടുമെടുക്കുന്നതു് ഈ മാറ്റങ്ങളെ ഉപേക്ഷിയ്ക്കും.

en: This view contains changes that have not been submitted.
    Closing the view will discard these changes.
ml: ഈ കാഴ്ചയില്‍ സമര്‍പ്പിയ്ക്കാത്ത മാറ്റങ്ങളുണ്ടു്.
    ഈ കാഴ്ച അടയ്ക്കുന്നതു് ഈ മാറ്റങ്ങളെ ഉപേക്ഷിയ്ക്കും.

en: Tobias Anton
ml: ടോബിയാസ് ആന്റണ്‍

en: Torben Weis
ml: ടോര്‍ബന്‍ വീസ്

en: Torsten Rahn
ml: ടോര്‍സ്റ്റണ്‍ റാന്‍

en: Waldo Bastian
ml: വാല്‍ഡോ ബാസ്റ്റിയന്‍

en: Web browser, file manager and document viewer.
ml: വെബ് ബ്രൌസര്‍, ഫയലുകളുടെ നടത്തിപ്പുകാരന്‍, രചനകളുടെ ദര്‍ശിനി.

en: Wynn Wilkes
ml: വിന്‍ വില്‍ക്സ്

en: Zack Rusin
ml: സാക്ക് റസിന്‍
