discover - en to ml translation catalogue (185 entries)

en: %1 (user)
ml: %1 (ഉപയോക്താവ്)

en: %1, released on %2
ml: %1, %2 ൽ പുറത്തിറങ്ങിയത്

[ctx: @action:button]
en: Open Discover
ml: ഡിസ്കവർ തുറക്കുക

[ctx: @info app size]
en: %1 on disk
ml: ഡിസ്കിൽ %1

[ctx: @info app size]
en: %1 to download, %2 on disk
ml: ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാൻ %1, ഡിസ്കിൽ %2

[ctx: @info:status]
en: Cancelled
ml: റദ്ദാക്കി

[ctx: @info:status]
en: Changing Addons
ml: ആഡ്ഓണുകൾ മാറ്റുന്നു

[ctx: @info:status]
en: Done
ml: ചെയ്തു

[ctx: @info:status]
en: Downloading
ml: ഡൗൺലോഡുന്നു

[ctx: @info:status]
en: Failed
ml: പരാജയപ്പെട്ടു

[ctx: @info:status]
en: Installing
ml: ഇൻസ്റ്റാളുന്നു

[ctx: @info:status]
en: Removing
ml: നീക്കം ചെയ്യുന്നു

[ctx: @info:status]
en: Starting
ml: തുടങ്ങുന്നു

[ctx: @info:status]
en: Waiting
ml: കാത്തിരിക്കുന്നു

[ctx: @item:inlistbox]
en: Addons
ml: ആഡ്ഓണുകൾ

[ctx: @label Download rate]
en: %1/s
ml: %1/സെ

en: A media change is required
ml: ഒരു മാധ്യമ മാറ്റം ആവശ്യമാണ്

en: Accept EULA
ml: EULA അംഗീകരിക്കുക

en: Add Flathub
ml: ഫ്ലാറ്റ്ഹബ് ചേർക്കുക

en: All packages already installed
ml: എല്ലാ പാക്കേജുകളും ഇതിനകം ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്

en: Application Addons
ml: ആപ്ലിക്കേഷൻ ആഡ്ഓണുകൾ

en: Applications
ml: ആപ്ലീക്കേഷനുകൾ

en: Available
ml: ലഭ്യമാണ്

en: Bad GPG signature found
ml: മോശം ജിപിജി ഒപ്പ് കണ്ടെത്തി

en: Blocked
ml: തടഞ്ഞു

en: Canceled
ml: റദ്ദാക്കി

en: Cannot cancel transaction
ml: ഇടപാട് റദ്ദാക്കാൻ കഴിയില്ല

en: Cannot disable repository
ml: റിപ്പോസിറ്ററി പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Cannot get file list
ml: ഫയൽ ലിസ്റ്റ് ലഭിക്കുന്നില്ല

en: Cannot install from unsigned repo
ml: ഒപ്പിടാത്ത റെപ്പോയിൽ നിന്ന് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാൻ കഴിയില്ല

en: Cannot launch %1
ml: %1 സമാരംഭിക്കാനാകില്ല

en: Cannot remove '%1'
ml: '%1' നീക്കം ചെയ്യാൻ കഴിയില്ല

en: Cannot remove system package
ml: സിസ്റ്റം പാക്കേജ് നീക്കം ചെയ്യാനാകില്ല

en: Cannot update from unsigned repo
ml: ഒപ്പിടാത്ത റെപ്പോയിൽ നിന്ന് അപ്ഡേറ്റ് ചെയ്യാൻ കഴിയില്ല

[ctx: Category]
en: 3D
ml: 3ഡി

[ctx: Category]
en: Arcade
ml: ആർക്കേഡ്

[ctx: Category]
en: Astronomy
ml: ജ്യോതിശാസ്ത്രം

[ctx: Category]
en: Audio Players
ml: ഓഡിയോ പ്ലെയറുകൾ

[ctx: Category]
en: Audio and Video Editors
ml: ഓഡിയോ, വീഡിയോ എഡിറ്ററുകൾ

[ctx: Category]
en: Biology
ml: ജീവശാസ്ത്രം

[ctx: Category]
en: Board Games
ml: ബോർഡ് കളികൾ

[ctx: Category]
en: CD and DVD
ml: സിഡിയും ഡിവിഡിയും

[ctx: Category]
en: Card Games
ml: കാർഡ് കളികൾ

[ctx: Category]
en: Chat
ml: ചാറ്റ്

[ctx: Category]
en: Chemistry
ml: രസതന്ത്രം

[ctx: Category]
en: Computer Science and Robotics
ml: കമ്പ്യൂട്ടർ സയൻസും റോബോട്ടിക്സും

[ctx: Category]
en: Debugging
ml: ഡീബഗ്ഗിംഗ്

[ctx: Category]
en: Developer Tools
ml: ഡെവലപ്പർ ഉപകരണങ്ങൾ

[ctx: Category]
en: Drawing
ml: ചിത്രകല

[ctx: Category]
en: Dummy Category
ml: ഡമ്മി വിഭാഗം

[ctx: Category]
en: Education
ml: വിദ്യാഭ്യാസം

[ctx: Category]
en: Electronics
ml: ഇലക്ട്രോണിക്സ്

[ctx: Category]
en: Engineering
ml: എഞ്ചിനിയറിങ്ങ്

[ctx: Category]
en: File Sharing
ml: ഫയൽ പങ്കിടൽ

[ctx: Category]
en: Fonts
ml: ഫോണ്ടുകൾ

[ctx: Category]
en: Games
ml: കളികൾ

[ctx: Category]
en: Geography
ml: ഭൂമിശാസ്ത്രം

[ctx: Category]
en: Geology
ml: ഭൂഗർഭശാസ്ത്രം

[ctx: Category]
en: Graphic Interface Design
ml: ഗ്രാഫിക് ഇന്റർഫേസ് ഡിസൈൻ

[ctx: Category]
en: Graphics
ml: ഗ്രാഫിക്സ്

[ctx: Category]
en: Internet
ml: ഇന്റർനെറ്റ്

[ctx: Category]
en: Localization
ml: പ്രാദേശികവൽക്കരണം

[ctx: Category]
en: Mail
ml: മെയിൽ

[ctx: Category]
en: Mathematics
ml: ഗണിതം

[ctx: Category]
en: Multimedia
ml: മൾട്ടിമീഡിയ

[ctx: Category]
en: Office
ml: ഓഫീസ്

[ctx: Category]
en: Painting and Editing
ml: പെയിന്റിംഗും എഡിറ്റിംഗും

[ctx: Category]
en: Photography
ml: ഫോട്ടോഗ്രാഫി

[ctx: Category]
en: Physics
ml: ഭൗതികശാസ്ത്രം

[ctx: Category]
en: Plasma Addons
ml: പ്ലാസ്മ ആഡ്ഓണുകൾ

[ctx: Category]
en: Plasma Widgets
ml: പ്ലാസ്മ വിഡ്ജറ്റുകൾ

[ctx: Category]
en: Publishing
ml: പ്രസിദ്ധീകരണം

[ctx: Category]
en: Puzzles
ml: പസിലുകൾ

[ctx: Category]
en: Scanning and OCR
ml: സ്കാനിംഗും OCRഉം

[ctx: Category]
en: Science and Engineering
ml: ശാസ്ത്രവും എഞ്ചിനീയറിംഗും

[ctx: Category]
en: Simulation
ml: സിമുലേഷൻ

[ctx: Category]
en: Sports
ml: കായിക വിനോദങ്ങൾ

[ctx: Category]
en: System Settings
ml: സിസ്റ്റം സജ്ജീകരണങ്ങൾ

[ctx: Category]
en: Video Players
ml: വീഡിയോ പ്ലെയറുകൾ

[ctx: Category]
en: Web Browsers
ml: വെബ് ബ്രൗസറുകൾ

[ctx: Category]
en: Web Development
ml: വെബ് ഡെവലപ്മെന്റ്

[ctx: Category]
en: dummy
ml: ഡമ്മി

[ctx: Category]
en: dummy 1
ml: ഡമ്മി 1

[ctx: Category]
en: dummy 2.1
ml: ഡമ്മി 2.1

[ctx: Category]
en: dummy 3
ml: ഡമ്മി 3

[ctx: Category]
en: dummy 4
ml: ഡമ്മി 4

[ctx: Category]
en: dummy addons
ml: ഡമ്മി ആഡ്ഓണുകൾ

[ctx: Category]
en: dummy with quite some stuff
ml: കുറച്ച് സാധനങ്ങളുമായി ഡമ്മി

[ctx: Category]
en: dummy with stuff
ml: സാധനങ്ങൾ ഉള്ള ഡമ്മി

en: Config parsing failed
ml: റിപ്പോസിറ്ററി കണ്ടെത്താൻ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Confirm package removal
ml: പാക്കേജ് നീക്കംചെയ്യൽ സ്ഥിരീകരിക്കുക

en: Copying files…
ml: ഫയലുകൾ പകർത്തുന്നു…

en: Corrupt package found
ml: കേടായ പാക്കേജ് കണ്ടെത്തി

en: Could not find %1
ml: %1 കണ്ടെത്താനായില്ല

en: Currently refreshing the repository cache…
ml: നിലവിൽ റിപ്പോസിറ്ററി കാഷെ പുതുക്കുന്നു…

en: Downloading
ml: ഡൗൺലോഡുന്നു

en: Downloading…
ml: ഡൗൺലോഡുന്നു…

en: Error while fetching reviews: %1
ml: അവലോകനങ്ങൾ ലഭ്യമാക്കുമ്പോൾ പിശക്: %1

en: Error while submitting review: %1
ml: അവലോകനം സമർപ്പിക്കുമ്പോൾ പിശക്: %1

en: Failed to finalize transaction
ml: ഇടപാട് അന്തിമമാക്കുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed while creating a thread
ml: ഒരു ത്രെഡ് സൃഷ്ടിക്കുമ്പോൾ പരാജയപ്പെട്ടു

en: File not found
ml: ഫയൽ കണ്ടെത്താനായില്ല

en: Finished
ml: പൂർത്തിയായി

en: Future
ml: ഭാവി

en: GPG failure
ml: ജിപിജി തകരാറ്

en: Important
ml: പ്രധാനപ്പെട്ടത്

en: Initialization failure
ml: പ്രാരംഭ പരാജയം

en: Installed
ml: ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തു

en: Installing
ml: ഇൻസ്റ്റാളുന്നു

en: Installing…
ml: ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുന്നു…

en: Internal error
ml: ആന്തരിക പിശക്

en: Invalid %1 backend, contact your distributor.
ml: അസാധുവായ %1 ബാക്കെൻഡ്, നിങ്ങളുടെ വിതരണക്കാരനെ ബന്ധപ്പെടുക.

en: Invalid package file
ml: തെറ്റായ പാക്കേജ് ഫയൽ

en: Launch
ml: സമാരംഭിക്കുക

en: No Cache available
ml: കാഷെ ലഭ്യമല്ല

en: No GPG signature found
ml: ജിപിജി ഒപ്പ് കണ്ടെത്തിയില്ല

en: No license agreement
ml: ലൈസൻസ് കരാർ ഇല്ല

en: No more mirrors available
ml: കൂടുതൽ മിററുകൾ ലഭ്യമല്ല

en: No network connection available
ml: നെറ്റ്‌വർക്ക് കണക്ഷൻ ലഭ്യമല്ല

en: No packages to update
ml: അപ്ഡേറ്റ് ചെയ്യാൻ പാക്കേജുകളൊന്നുമില്ല

en: No space on device left
ml: ഉപകരണത്തിൽ ഇടമില്ല

en: Not Installed
ml: ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തിട്ടില്ല

en: Obsoletes:
ml: കാലഹരണപ്പെട്ടവ:

en: Obsoleting
ml: കാലഹരണപ്പെടുന്നു

en: Offline Updates
ml: ഓഫ്‌ലൈൻ അപ്‌ഡേറ്റുകൾ

en: Operation not supported
ml: പ്രവർത്തനം പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Package download failed
ml: പാക്കേജ് ഡൗൺലോഡ് പരാജയപ്പെട്ടു

en: Package failed to build
ml: പാക്കേജ് നിർമ്മിക്കുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Package failed to configure
ml: പാക്കേജ് ക്രമീകരിക്കുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Package failed to install
ml: പാക്കേജ് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Package failed to remove
ml: പാക്കേജ് നീക്കംചെയ്യുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Package group list invalid
ml: പാക്കേജ് ഗ്രൂപ്പ് ലിസ്റ്റ് അസാധുവാണ്

en: Package group not found
ml: പാക്കേജ് ഗ്രൂപ്പ് കണ്ടെത്തിയില്ല

en: Package install blocked
ml: പാക്കേജ് ഇൻസ്റ്റാൾ തടഞ്ഞിരിക്കുന്നു

en: Package is already installed
ml: പാക്കേജ് ഇതിനകം ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്

en: Package not found
ml: പാക്കേജ് കണ്ടെത്തിയില്ല

en: Package not installed
ml: പാക്കേജ് ഇൻസ്റ്റാളിയിട്ടില്ല

en: PackageID invalid
ml: പാക്കേജ് ഐഡി അസാധുവാണ്

en: Packages to remove
ml: നീക്കം ചെയ്യാനുള്ള പാക്കേജുകൾ

en: Plasma Addons
ml: പ്ലാസ്മ ആഡ്ഓണുകൾ

en: Refreshing Cache…
ml: കാഷെ പുതുക്കുന്നു…

en: Reinstalling
ml: വീണ്ടും ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുന്നു

en: Release Notes:
ml: റിലീസ് കുറിപ്പുകൾ:

en: Remove…
ml: നീക്കം ചെയ്യുക…

en: Removing
ml: നീക്കംചെയ്യുന്നു

en: Removing '%1'
ml: '%1' നീക്കം ചെയ്യുന്നു

en: Repo configuration error
ml: റെപ്പോ ക്രമീകരണത്തിൽ പിശക്

en: Repo not available
ml: റെപ്പോ ലഭ്യല്ല

en: Restart:
ml: പുനരാരംഭിക്കുക:

en: Restricted download detected
ml: നിയന്ത്രിത ഡൗൺലോഡ് കണ്ടെത്തി

en: Retrieving size information
ml: വലുപ്പ വിവരങ്ങൾ വീണ്ടെടുക്കുന്നു

en: Review EULA
ml: EULA അവലോകനം ചെയ്യുക

en: Security
ml: സുരക്ഷ

en: Setting up transaction…
ml: ഇടപാട് സജ്ജീകരിക്കുന്നു…

en: Snap
ml: സ്നാപ്പ്

en: Successfully updated %1 package | Successfully updated %1 packages
ml[0]: %1 പാക്കേജ് വിജയകരമായി അപ്‌ഡേറ്റുചെയ്‌തു
ml[1]: %1 പാക്കേജുകൾ വിജയകരമായി അപ്‌ഡേറ്റുചെയ്‌തു

en: System upgrade
ml: സിസ്റ്റം അപ്ഗ്രേഡ്

en: The package database changed
ml: പാക്കേജ് ഡാറ്റാബേസ് മാറ്റി

en: The transaction has finished!
ml: ഇടപാട് പൂർത്തിയായി!

en: The transaction is currently removing packages…
ml: ഇടപാട് നിലവിൽ പാക്കേജുകൾ നീക്കംചെയ്യുന്നു…

en: The transaction is currently working…
ml: ഇടപാട് നിലവിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നു…

en: The transaction was canceled
ml: ഇടപാട് റദ്ദാക്കി

en: Transaction canceled
ml: ഇടപാട് റദ്ദാക്കി

en: Transaction failure
ml: ഇടപാട് പരാജയപ്പെട്ടു

en: Trusted
ml: വിശ്വസനീയമായത്

en: Unavailable
ml: ലഭ്യമല്ല

en: Unfinished transaction
ml: പൂർത്തിയാക്കാത്ത ഇടപാട്

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: Unknown Status
ml: അജ്ഞാത നില

en: Unknown error %1.
ml: അജ്ഞാതമായ പിശക് %1.

en: Unknown size
ml: അജ്ഞാത വലുപ്പം

en: Unknown status %1.
ml: അജ്ഞാത നില %1.

en: Untrusted
ml: വിശ്വസനീയമല്ലാത്തത്

en: Update not found
ml: അപ്ഡേറ്റ് കണ്ടെത്താനായില്ല

en: Updates
ml: അപ്ഡേറ്റുകൾ

en: Updating
ml: അപ്ഡേറ്റുന്നു

en: Updating…
ml: അപ്ഡേറ്റ് ചെയ്യുന്നു…

en: Upgradeable
ml: അപ്ഗ്രേഡ് ചെയ്യാവുന്നത്

en: Waiting for authorization…
ml: അംഗീകാരത്തിനായി കാത്തിരിക്കുന്നു…

en: Waiting for lock…
ml: ലോക്കിനായി കാത്തിരിക്കുന്നു…

en: Waiting…
ml: കാത്തിരിക്കുന്നു…

en: We are waiting for something.
ml: ഞങ്ങൾ എന്തെങ്കിലും കാത്തിരിക്കുന്നു.

[ctx: update state]
en: Stable
ml: സ്റ്റേബിൾ

[ctx: update state]
en: Testing
ml: ടെസ്റ്റിംഗ്

[ctx: update state]
en: Unstable
ml: അൺസ്റ്റേബിൾ
