mate-applets 1.25.3 - en to ml translation catalogue (384 entries)

en: %d %s %d %s (%d%%) remaining
ml: ഇനിയുളള സമയം: %d %s %d %s (%d%%)

en: %d %s %d %s until charged (%d%%)
ml: ചാര്‍ജ് ആകുന്നതിന് %d %s %d %s (%d%%) സമയം ബാക്കി

en: %s:
    Receiving %s
    Sending %s
ml: %s:
    സ്വീകരണം %s
    അയയ്ക്കല്‍ %s

en: (mounted)
ml: (മൌണ്ട് ചെയ്തിരിക്കുന്നു)

en: (not mounted)
ml: (മൌണ്ട് ചെയ്തിട്ടില്ല)

en: 0 for no label, 1 for percentage and 2 for time remaining.
ml: ലേബല്‍ ഇല്ല എന്നതിന് - 0, ശതമാനത്തിന് - 1, ബാക്കിയുളള സമയത്തിന് - 2.

en: A 0 value means to show the applet in graphic mode (pixmap only), 1 to show the applet in text mode (not to show the pixmap) and 2 to show the applet in graphic and text mode.
ml: 0 എന്ന വിലയുടെ അര്‍ത്ഥം ലഘുപ്രയോഗത്തെ ഗ്രാഫിക് ദശയില്‍ (പിക്സ്‌മാപ്പ് മാത്രം) കാണിയ്ക്കണമെന്നാണു്, 1 പദാവലി ദശയില്‍ (പിക്സ്‌മാപ്പ് കാണിയ്ക്കരുതു്) കാണിയ്ക്കാനും 2 ലഘുപ്രയോഗം ഗ്രാഫിക് പദാവലി ദശകളില്‍ കാണിയ്ക്കാനുമാണു്.

en: A MATE trash bin that lives in your panel. You can use it to view the trash or drag and drop items into the trash.
ml: നിങ്ങളുടെ പാളിയിലുള്ള ഗ്നോം ചവറ്റുകുട്ടയാണ്. ഇതിനുളളിലുളളത് കാണുന്നതിനോ കുട്ടയിലേക്ക് വസ്തുക്കള്‍ വലിച്ചിടുന്നതിനായോ ഇത് ഉപയോഗിക്കാവുന്നതാണ്.

en: A goofy set of eyes for the MATE panel. They follow your mouse.
ml: ഗ്നോം പാനലിനുള്ള ഒരു ജോഡി ഉണ്ടക്കണ്ണുകള്‍. അവ മൌസിന്റെ പിന്നാലെ പോകും.

en: A panel application for monitoring local weather conditions.
ml: കാലാവസ്ഥ നിരീക്ഷണത്തിനുളള പ്രയോഗത്തിന് ആവശ്യമായ പാനല്‍.

en: A set of eyeballs for your panel
ml: നിങ്ങളുടെ പാളിയ്ക്കായുള്ളൊരു ജോടി മിഴികള്‍

en: A system load indicator
ml: ഒരു സിസ്റ്റം ലോഡ് സൂചിക

en: A system load monitor capable of displaying graphs for CPU, ram, and swap space use, plus network traffic.
ml: സിപിയു, റാം, സ്വാപ് സ്ഥലത്തിന്റെ ഉപയോഗം, കൂടാതെ ശൃംഖലയിലെ തിരക്കു് എന്നിവയുടെ ഗ്രാഫ് കാണിയ്ക്കാന്‍ കഴിവുള്ളൊരു സിസ്റ്റത്തിന്റെ ലോഡ് നിരീക്ഷകന്‍.

en: A_ddress:
ml: _വിലാസം:

en: AccessX Status
ml: ആക്സസ്സ്X-ന്റെ നിലവാരം

en: AccessX Status Applet Factory
ml: ആക്സസ്സ്X സ്റ്റേറ്റസ് ലഘുപ്രയോഗ ശാല

en: Add Palette
ml: നിറക്കൂട്ടു് ചേര്‍ക്കുക

en: Add button
ml: ബട്ടണ്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: Address Entry
ml: വിലാസം നല്‍കുക

en: Appearance
ml: ദൃശ്യരൂപം

en: Applet for mounting and unmounting block volumes.
ml: ബ്ളോക്ക് വോള്യമുകള്‍ മൌണ്ടും അണ്‍മൌണ്ടും ചെയ്യുന്നതിനായുളള ലഘുപ്രയോഗം.

en: Applet refresh rate in milliseconds
ml: ലഘുപ്രയോഗം പുതുക്കല്‍ റേറ്റ് മില്ലിസെക്കന്‍ഡ്സില്‍

en: Available palettes
ml: ലഭ്യമായ നിറക്കൂട്ടുകള്‍

en: Background color for disk load graph
ml: ഡിസ്ക് ലോഡ് ഗ്രാഫിനുളള പശ്ചാത്തല നിറം

en: Battery Charge Monitor
ml: ബാറ്ററി ചാര്‍ജ്ജ് നിരീക്ഷകന്‍

en: Battery Charge Monitor Preferences
ml: ബാറ്ററിയുടെ ചാര്‍ജ്ജ് നിരീക്ഷണ മുന്‍ഗണനകള്‍

en: Battery Monitor
ml: ബാറ്ററി നിരീക്ഷകന്‍

en: Battery Notice
ml: ബാറ്ററി സംബന്ധിച്ച് അറിയിപ്പ്

en: Battery Status Utility
ml: ബാറ്ററി അവസ്ഥ ഉപകാരി

en: Battery charged (%d%%)
ml: ബാറ്ററി ചാര്‍ജ്ജ് നിറഞ്ഞു (%d%%)

en: Battery fully re-charged
ml: ബാറ്ററി ചാര്‍ജ്ജ് നിറഞ്ഞു

en: Battery power low
ml: ബാറ്ററി ചാര്‍ജ്ജ് വളരെ കുറവ്

en: Battery status unknown
ml: ബാറ്ററി അവസ്ഥ അറിയില്ല

en: Battstat Factory
ml: ബാറ്റ്സ്റ്റാറ്റ് ശാല

en: Beaufort scale
ml: ബ്യൂഫോര്‍ട്ട് അളവ്

en: Beep for warnings
ml: മുന്നറിയിപ്പുകള്‍ ശബ്ദമുണ്ടാക്കി അറിയിക്കുക

en: Beep when displaying a warning.
ml: മുന്നറിയിപ്പ് കാണിക്കുമ്പോള്‍ ശബ്ദമുണ്ടാക്കുക

en: Behavior
ml: പെരുമാറ്റം

en: By default, sticky notes are given the current date as the title when they are created. This format is used; anything that can be parsed by strftime() is valid.
ml: സഹജമായി, സ്റ്റിക്കി കുറിപ്പുകള്‍ക്കു് അവ സൃഷ്ടിയ്ക്കുന്ന തിയ്യതിയാണു് തലക്കെട്ടായി നല്‍കുന്നതു്. ഈ ഫോര്‍മാറ്റാണു് ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നതു്; strftime() നു് മനസ്സിലാക്കാന്‍ കഴിയുന്ന എന്തും സാധുവാണു്.

en: CPU Frequency Monitor Preferences
ml: സി.പി.യു ഫ്രിക്വന്‍സി നിരീക്ഷണ മുന്‍ഗണനകള്‍

en: CPU Frequency Scaling Monitor
ml: സി.പി.യു ഫ്രിക്വന്‍സി സ്കെയിലിങ് നിരീക്ഷകന്‍

en: CPU Load
ml: CPU ലോഡ്

en: CPU frequency scaling unsupported
ml: സി.പി.യു ഫ്രീക്വന്‍സി സ്കെയിലിങിനു് പിന്തുണയില്ല

en: CPU graph background color
ml: സി.പി.യു ഗ്രാഫിനുളള പശ്ചാത്തല നിറം

en: CPU to Monitor
ml: സി.പി.യു നിരീക്ഷിക്കുക

en: C_ommand:
ml: ആ_ജ്ഞ:

en: Can not launch the eyes applet.
ml: മിഴി ലഘുപ്രയോഗം തുടങ്ങുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: Cannot move items to trash, do you want to delete them immediately?
ml: ഇനങ്ങള്‍ ചവറ്റുകൊട്ടയിലേക്ക് നീക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, നിങ്ങള്‍ ഇവ ഉടന്‍ വെട്ടി നീക്കണമോ?

en: Cannot move some items to trash, do you want to delete these immediately?
ml: ചില ഇനങ്ങള്‍ ചവറ്റുകൊട്ടയിലേക്ക് നീക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, നിങ്ങള്‍ ഇവ ഉടന്‍ വെട്ടി നീക്കണമോ?

en: Celsius
ml: സെല്‍ഷ്യസ്

en: Change CPU Frequency scaling
ml: സി.പി.യു ഫ്രിക്വന്‍സി സ്കെയിലിങ് മാറ്റുക

en: Character Palette
ml: അക്ഷര തട്ട്

en: Character Palette Preferences
ml: അക്ഷര തട്ട് മുന്‍ഗണനകള്‍

en: Characters shown on applet startup
ml: ലഘുപ്രയോഗത്തിന്റെ തുടക്കത്തില്‍ കാണിക്കുന്ന അക്ഷരങ്ങള്‍

en: Charpicker Applet Factory
ml: ക്യാര്‍പിക്കര്‍ ലഘുപ്രയോഗ ശാല

en: Choose a base color to use for all sticky notes
ml: എല്ലാ സ്റ്റിക്കി കുറിപ്പുകള്‍ക്കുമായി ഒരു അടിസ്ഥാന നിറം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Choose a color for the note
ml: കുറിപ്പിന് ഒരു നിറം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Choose a font for the note
ml: കുറിപ്പിന് ഒരു അക്ഷരസഞ്ചയം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Choose a font to use for all sticky notes
ml: സ്റ്റിക്കി കുറിപ്പുകളിലെല്ലാം ഉപയോഗിക്കുന്നതിന് ഒരു അക്ഷരസഞ്ചയം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Choose if notes are visible on all workspaces
ml: എല്ലാ പണിയറകളിലും കുറിപ്പുകള്‍ ദൃശ്യമാണോ എന്ന് തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Choose if the default style is forced on all notes
ml: എല്ലാ കുറിപ്പുകളിലും സഹജമായ ശൈലി ബാധകമാണോ എന്ന് തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: City:
ml: പട്ടണം:

en: City: %s
    Sky: %s
    Temperature: %s
ml: സിറ്റി: %s
    മാനം: %s
    താപനില: %s

en: Click to Enter Weather.com
ml: Weather.com-ല്‍ പ്രവേശിക്കുന്നതിനായി ഞെക്കുക

en: Click to add a new palette
ml: പുതിയ നിറക്കൂട്ടു് ചേര്‍ക്കുന്നതിനായി ഞെക്കുക

en: Click to delete the selected palette
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത നിറക്കൂട്ടു് എടുത്ത് കളയുന്നതിനായി ഞെക്കുക

en: Click to edit the selected palette
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത നിറക്കൂട്ടില്‍ മാറ്റം വരുത്തുന്നതിനായി ഞെക്കുക

en: Colors
ml: നിറങ്ങള്‍

en: Command
ml: ആജ്ഞ

en: Conditions:
ml: സ്ഥിതികള്‍:

en: Could not open help document
ml: സഹായത്തിനുളള രേഖകള്‍ തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Create, view, and manage sticky notes on the desktop
ml: പണിയിടത്തില്‍ സ്റ്റിക്കി കുറിപ്പുകള്‍ ഉണ്ടാക്കുവാനും, അവ വീക്ഷിക്കുവാനും കൈകാര്യം ചെയ്യുവാനും

en: Current Conditions
ml: നിലവിലുളള സ്ഥിതികള്‍

en: Date format of note's title
ml: കുറിപ്പിന്റെ തലക്കെട്ടിലെ തീയതിയുടെ ഫോര്‍മാറ്റ്

en: Default Note Properties
ml: കുറിപ്പിന്റെ സഹജമായ ഗുണഗണങ്ങള്‍

en: Default color for font
ml: അക്ഷരത്തിന്റെ സഹജമായ നിറം

en: Default color for new notes
ml: പുതിയ കുറിപ്പുകള്‍ക്കുളള സഹജമായ നിറം

en: Default color for new sticky notes. This should be in html hex specification, for example "#30FF50".
ml: പുതിയ സ്റ്റിക്കി കുറിപ്പുകള്‍ക്കുളള സഹജമായ നിറം. ഇത് html ഹെക്സ് വിവരണത്തിലായിരിക്കണം, ഉദാഹരണത്തിന് "#30FF50"

en: Default font color for new sticky notes. This should be in html hex specification, for example "#000000".
ml: പുതിയ സ്റ്റിക്കി കുറിപ്പുകള്‍ക്കുളള സഹജമായ ലിപിയുടെ നിറം. ഇത് html ഹെക്സ്വിവരണത്തിലായിരിക്കണം, ഉദാഹരണത്തിന് "#000000"

en: Default font for new notes
ml: പുതിയ കുറിപ്പുകള്‍ക്കുളള സഹജമായ ലിപി

en: Default font for new sticky notes. This should be a Pango Font Name, for example "Sans Italic 10".
ml: പുതിയ സ്റ്റിക്കി കുറിപ്പുകള്‍ക്കുളള സഹജമായ അക്ഷരസഞ്ചയം. ഇതു് ഒരു Pango അക്ഷരസഞ്ചയ നാമമായിരിക്കണം, ഉദാഹരണത്തിന് "സാന്‍സ് ഇറ്റാലിക്ക് 10".

en: Default height for new notes
ml: പുതിയ കുറിപ്പുകള്‍ക്കുളള സഹജമായ ഉയരം

en: Default height for new sticky notes in pixels.
ml: പിക്സല്‍സിലുളള സ്റ്റിക്കി കുറിപ്പുകള്‍ക്കുളള സഹജമായ ഉയരം

en: Default width for new notes
ml: പുതിയ കുറിപ്പുകള്‍ക്കുളള സഹജമായ വീതി

en: Default width for new sticky notes in pixels.
ml: പിക്സല്‍സിലുളള സ്റ്റിക്കി കുറിപ്പുകള്‍ക്കുളള സഹജമായ വീതി

en: Delete Immediately?
ml: ഉടന്‍ വെട്ടി നീക്കണമോ?

en: Delete all sticky notes?
ml: എല്ലാ സ്റ്റികി നോട്ടുകളും വെട്ടി നീക്കണമോ?

en: Delete button
ml: ബട്ടണ്‍ എടുത്ത് കളയുക

en: Delete this sticky note?
ml: ഈ സ്റ്റികി നോട്ട് വെട്ടിനീക്കണമോ?

en: Details
ml: വിശദവിവരങ്ങള്‍

en: Dew point:
ml: തുഷാര നില:

en: Directory in which the theme is located
ml: പ്രമേയം ഉളള ഡയറക്ടറി.

en: Disk
ml: ഡിസ്ക്

en: Disk Load
ml: ഡിസ്ക് ലോഡ്

en: Disk Mounter
ml: ഡിസ്ക്ക് മൌണ്ടര്‍

en: Display
ml: പ്രദര്‍ശനം

en: Display Settings
ml: ഡിസ്‌പ്ലെ ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Displays current state of keyboard accessibility features
ml: കീബോര്‍ഡിന്റെ ആക്സസ്സിബിളിറ്റി സവിശേഷതകളുടെ നിലവിലുളള കാണിക്കുക.

en: Drive Mount Applet Factory
ml: ഡ്രൈവ് മൌണ്ട് ലഘുപ്രയോഗ ശാല

en: Edit Palette
ml: നിറക്കൂട്ടില്‍ മാറ്റം വരുത്തുക

en: Edit button
ml: ബട്ടണില്‍ മാറ്റം വരുത്തുക

en: Empty all of the items from the trash?
ml: ചവറ്റുകുട്ടയില്‍ നിന്നും എല്ലാ വസ്തുക്കളും കാലിയാക്കുക?

en: Empty notes are always deleted without confirmation.
ml: കാലിയായ കുറിപ്പുകള്‍ എല്ലായ്പോഴും ഉറപ്പു് വരുത്തല്‍ ഇല്ലാതെയാണു് വെട്ടി നീക്കുന്നതു്.

en: Emptying the Trash
ml: ചവറ്റുകൊട്ട ശൂന്യമാക്കുന്നു

en: Enable CPU load graph
ml: സി.പി.യു ഗ്രാഫ് പ്രാവര്‍ത്തികമാക്കുക

en: Enable _radar map
ml: _റഡാര്‍ മാപ്പ് പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: Enable disk load graph
ml: ഡിസ്ക് ലോഡ് ഗ്രാഫ് പ്രാവര്‍ത്തികമാക്കുക

en: Enable load average graph
ml: ശരാശരി ലോഡ് ഗ്രാഫ് പ്രാവര്‍ത്തികമാക്കുക

en: Enable memory load graph
ml: മെമ്മറി ലോഡ് ഗ്രാഫ് പ്രാവര്‍ത്തികമാക്കുക

en: Enable network load graph
ml: ശൃംഖല ലോഡ് ഗ്രാഫ് സജ്ജമാക്കുക

en: Enable swap load graph
ml: swap ലോഡ് ഗ്രാഫ് സജ്ജമാക്കുക

en: Enter the URL
ml: URL നല്‍കുക

en: Error while spawning caja:
    %s
ml: നോട്ടിലസിനെ വീണ്ടും പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുമ്പോള്‍ പിശകു്:
    %s

en: Error: %s
ml: പിശക്: %s

en: Eyes
ml: മിഴികള്‍

en: F_ree
ml: _സ്വതന്ത്ര

en: Factory for creating the weather applet.
ml: കാലാവസ്ഥയ്ക്കുളള ലഘുപ്രയോഗം നിര്‍മ്മിക്കുന്നതിനുളള ശാല

en: Factory for drive mount applet
ml: ഡ്രൈവ് മൌണ്ട് ലഘുപ്രയോഗത്തിനുളള ശാല

en: Fahrenheit
ml: ഫാരന്‍ഹീറ്റ്

en: Failed to load the Locations XML database.  Please report this as a bug.
ml: Locations XML ഡാറ്റാബേസ് എടുക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു. ദയവായി ഇതൊരു പിഴവാണെന്നറിയിയ്ക്കുക.

en: Feels like:
ml: എന്ത് തോന്നുന്നു:

en: Find _Next
ml: _അടുത്തത് കണ്ടുപിടിക്കുക

en: Font C_olor:
ml: അക്ഷരത്തിന്റെ _നിറം:

en: Font Co_lor:
ml: അക്ഷരത്തിന്റെ നി_റം:

en: For horizontal panels, the width of the graphs in pixels. For vertical panels, this is the height of the graphs.
ml: തിരശ്ചീനമായ പാളികള്‍ക്കു് പിക്സലില്‍ നല്‍കിയ ഗ്രാഫിന്റെ വീതി. കുത്തനെയുള്ള പാളികള്‍ക്കിതു് ഗ്രാഫിന്റെ ഉയരമാണു്.

en: Force _default color and font on notes
ml: കുറിപ്പുകളില്‍ _സഹജമായ നിറവും അക്ഷരസഞ്ചയവും ഉപയോഗിക്കുക

en: Forecast
ml: പ്രവചനം

en: Forecast Report
ml: പ്രവചന റിപ്പോര്‍ട്ട്

en: Forecast not currently available for this location.
ml: ഈ പ്രദേശത്തിന്റെ കാലാവസ്ഥ നിലവില്‍ ലഭ്യമല്ല.

en: Frequency Scaling Unsupported
ml: ഫ്രീക്വന്‍സി സ്കെയിലിങിനും പിന്തുണയില്ല

en: From:
ml: ഇവിടെ നിന്നും:

en: Full Battery Notification
ml: ബാറ്ററിയില്‍ മുഴുവന്‍ ചാര്‍ജ്ജും ഉണ്ടെന്ന അറിയിപ്പ്

en: General
ml: സാധാരണ

en: Go to Trash
ml: ചവറ്റുകുട്ടയിലേക്ക് പോകുക

en: Graph color for buffer memory
ml: ബഫര്‍ മെമ്മറിയ്ക്കുളള ഗ്രാഫിന്റെ നിറം

en: Graph color for cached memory
ml: cached മെമ്മറിയ്ക്കുളള ഗ്രാഫിന്റെ നിറം

en: Graph color for disk read
ml: ഡിസ്ക് റീഡിനുളള ഗ്രാഫിന്റെ നിറം

en: Graph color for disk write
ml: ഡിസ്ക് റൈറ്റിനുളള ഗ്രാഫിന്റെ നിറം

en: Graph color for input network activity
ml: അകത്തോട്ടുള്ള ശൃഖലാ പ്രവര്‍ത്തനത്തിനുളള ഗ്രാഫിന്റെ നിറം

en: Graph color for iowait related CPU activity
ml: iowait ബന്ധമുളള സി.പി.യു പ്രവര്‍ത്തനത്തിനുളള ഗ്രാഫിന്റെ നിറം

en: Graph color for load average
ml: ശരാശരി ലോഡ് ഗ്രാഫിന്റെ നിറം

en: Graph color for loopback network usage
ml: ലൂപ്പ്ബാക്ക് ശൃഖലാ ഉപയോഗത്തിനുളള ഗ്രാഫിന്റെ നിറം

en: Graph color for nice-related CPU activity
ml: നൈസ് ബന്ധമുളള സി.പി.യു പ്രവര്‍ത്തനത്തിനുളള ഗ്രാഫിന്റെ നിറം

en: Graph color for output network activity
ml: പുറത്തോട്ടുള്ള ശൃഖലാ പ്രവര്‍ത്തനത്തിനുളള ഗ്രാഫിന്റെ നിറം

en: Graph color for shared memory
ml: പങ്കുവെച്ച മെമ്മറിയ്ക്കുളള ഗ്രാഫിന്റെ നിറം

en: Graph color for system-related CPU activity
ml: സിസ്റ്റവുമായി ബന്ധമുളള സി.പി.യു പ്രവര്‍ത്തനത്തിനുളള ഗ്രാഫിന്റെ നിറം

en: Graph color for user-related CPU activity
ml: ഉപയോക്താവിനോട് ബന്ധമുളള സി.പി.യു പ്രവര്‍ത്തനത്തിനുളള ഗ്രാഫിന്റെ നിറം

en: Graph color for user-related memory usage
ml: ഉപയോക്താവിനോട് ബന്ധമുളള മെമ്മറി ഉപയോഗിക്കുന്നതിനുളള ഗ്രാഫിന്റെ നിറം

en: Graph color for user-related swap usage
ml: ഉപയോക്താവിനോട് ബന്ധമുളള swap ഉപയോഗിക്കുന്നതിനുളള ഗ്രാഫിന്റെ നിറം

en: Graph size
ml: ഗ്രാഫിന്റെ വലിപ്പം

en: Graphic
ml: ഗ്രാഫിക്ക്

en: Graphic and Text
ml: ഗ്രാഫിക്കും പദാവലിയും

en: H_eight:
ml: _ഉയരം:

en: Harddisk
ml: ഹാര്‍ഡ് ഡിസ്ക്ക്

en: Help
ml: സഹായം

en: Hi_de Notes
ml: കുറിപ്പുകള്‍ _അദൃശ്യമാക്കുക

en: I_dle
ml: അ_ലസം

en: If this option is disabled, a custom color can be used as the default color for all sticky notes.
ml: ഈ ഐച്ഛികം പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാണെങ്കില്‍‍, എല്ലാ സ്റ്റിക്കി കുറിപ്പുകള്‍ക്കും സഹജമായ നിറമായി നിങ്ങള്‍ക്ക് ഇഷ്ടമുളള നിറം തെരഞ്ഞെടുക്കാവുന്നതാണ്.

en: If this option is disabled, a custom font can be used as the default font for all sticky notes.
ml: ഈ ഉപാധി അപ്രാപ്യമാണ് എങ്കില്‍, എല്ലാ സ്റ്റിക്കി കുറിപ്പുകള്‍ക്കും സഹജമായ അക്ഷരസഞ്ചയമായി നിങ്ങള്‍ക്ക് ഇഷ്ടമുളള അക്ഷരസഞ്ചയം തെരഞ്ഞെടുക്കാവുന്നതാണ്.

en: If this option is enabled, the custom colors and fonts that have been assigned to individual notes will be ignored.
ml: ഈ ഐച്ഛികം പ്രാവര്‍ത്തികമാണെങ്കില്‍, ഓരോ കുറിപ്പിനും സ്വന്തമായി നല്‍കിയ ഇഷ്ടപ്പെട്ട നിറങ്ങളും അക്ഷരസഞ്ചയങ്ങളും അവഗണിയ്ക്കുന്നതായിരിയ്ക്കും.

en: If you choose to empty the trash, all items in it will be permanently lost. Please note that you can also delete them separately.
ml: ചവറ്റുകൊട്ട ശൂന്യമാക്കുക എന്നത് തെരഞ്ഞെടുത്താല്‍, അതിലുളള സകല വസ്തുക്കളും എന്നേക്കുമായി നീക്കം ചെയ്യപ്പെടും. അവ ഓരോന്നായും നിങ്ങള്‍ക്ക് വെട്ടി നീക്കുവാന്‍ സാധിക്കും എന്നത് പ്രത്യേകം ശ്രദ്ധിക്കുക.

en: Insert "%s"
ml: "%s" ചേര്‍ക്കുക

en: Insert characters
ml: അക്ഷരങ്ങള്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തുക

en: Insert special character
ml: പ്രത്യേകാക്ഷരങ്ങള്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തുക

en: Kelvin
ml: കെല്‍വിന്‍

en: Keyboard Accessibility Status
ml: കീ ബോര്‍ഡ് ആക്സസ്സിബിളിറ്റി സ്റ്റേറ്റസ്

en: Keyboard Accessibility Status Applet Factory
ml: കീ ബോര്‍ഡ് ആക്സസ്സിബിളിറ്റി സ്റ്റേറ്റസ് ലഘുപ്രയോഗ ശാല

en: Last update:
ml: ഏറ്റവും ഒടുവില്‍ പരിഷ്കരിച്ചത്:

en: List of available palettes
ml: ലഭ്യമായ നിറക്കൂട്ടുകളുടെ പട്ടിക

en: List of strings containing the available palettes.
ml: ലഭ്യമായ നിറക്കൂട്ടുകളുള്‍പ്പെടുന്ന വാചകങ്ങളുടെ പട്ടിക.

en: Load
ml: ലോഡ്

en: Load Average
ml: ശരാശരി ലോഡ്

en: Load graph background color
ml: ലോഡ് ഗ്രാഫിന്റെ പശ്ചാത്തലത്തിലുളള നിറം

en: Location
ml: സ്ഥാനം

en: Location view
ml: പ്രദേശത്തിന്റെ ഒരു കാഴ്ച

en: Lock/Unlock note
ml: കുറിപ്പ് പൂട്ടുക/തുറക്കുക

en: Low Battery Notification
ml: ബാറ്ററിയില്‍ ചാര്‍ജ്ജ് വളരെ കുറവാണെന്നുളള അറിയിപ്പ്

en: MATE Weather
ml: ഗ്നോം കാലാവസ്ഥ

en: Memory
ml: മെമ്മറി

en: Memory Load
ml: മെമ്മറി ലോഡ്

en: Memory graph background color
ml: മെമ്മറി ഗ്രാഫിന്റെ പശ്ചാത്തലത്തിലുളള നിറം

en: Minutes Remaining
ml: ഇനി എത്ര മിനിട്ടുകള്‍ ബാക്കി

en: Modify a palette by adding or removing characters
ml: അക്ഷരങ്ങള്‍ ചേര്‍ക്കുകയോ നീക്കം ചെയ്തോ നിറക്കൂട്ടില്‍ മാറ്റം വരുത്തുക

en: Monitor Settings
ml: മോണിറ്റര്‍ ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Monitor a laptop's remaining power
ml: ലാപ്ടോപ്പിന്റെ ബാക്കിയുളള ബാറ്ററി ചാര്‍ജ്ജ് നിരീക്ഷിക്കുക

en: Monitor the CPU Frequency Scaling
ml: സി.പി.യു ഫ്രിക്വന്‍സി സ്കെയിലിങ് നിരീക്ഷിക്കുക

en: Monitor the current weather conditions, and forecasts
ml: കാലാവസ്ഥ നിരീക്ഷണവും പ്രവചനവും

en: Monitored Resources
ml: നിരീക്ഷിയ്ക്കപ്പെടുന്ന വിഭവങ്ങള്‍

en: Mount local disks and devices
ml: പ്രാദേശിക ഡിസ്ക്കുകളും ഉപകരണങ്ങളും മൌണ്ട് ചെയ്യുക

en: N/A
ml: അസാധു

en: N_ice
ml: _നൈസ്

en: Net Load
ml: നെറ്റ് ലോഡ്

en: Netmask:
ml: നെറ്റ്മാസ്ക്:

en: Network
ml: നെറ്റ്‌വർക്ക്

en: Network graph background color
ml: ശൃംഖല ഗ്രാഫിന്റെ പശ്ചാത്തലത്തിലുളള നിറം

en: No Items in Trash
ml: ചവറ്റുകുട്ടയില്‍ ഒന്നുമില്ല

en: No battery present
ml: ബാറ്ററി നിലവിലില്ല

en: Note C_olor:
ml: കുറിപ്പിന്റെ _നിറം:

en: Note _Color:
ml: കുറിപ്പിന്റെ നി_റം:

en: Notifications
ml: അറിയിപ്പുകള്‍

en: Notify user when the battery is full.
ml: ബാറ്ററിയില്‍ ചാര്‍ജ്ജ് പൂര്‍ണ്ണമാകുമ്പോള്‍ ഉപയോക്താവിനെ അറിയിക്കുക.

en: Notify user when the battery is low.
ml: ബാറ്ററിയില്‍ ചാര്‍ജ്ജ് കുറയുമ്പോള്‍ ഉപയോക്താവിനെ അറിയിയ്ക്കുക.

en: Options
ml: ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Palette entry
ml: നിറക്കൂട്ടിലേക്ക് എന്‍ട്രി

en: Palettes list
ml: നിറക്കൂട്ടുകളുടെ പട്ടിക

en: Percent
ml: ശതമാനം

en: Pick a color for the sticky note
ml: സ്റ്റിക്കി കുറിപ്പിന് ഒരു നിറം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Pick a default sticky note color
ml: സ്റ്റിക്കി കുറിപ്പിന് സഹജമായ ഒരു നിറം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Pick a default sticky note font
ml: സ്റ്റിക്കി കുറിപ്പിന് സഹജമായ ഒരു അക്ഷരസഞ്ചയം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Pick a font for the sticky note
ml: സ്റ്റിക്കി കുറിപ്പിന് ഒരു അക്ഷരസഞ്ചയം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Pressure:
ml: മ‌ര്‍ദ്ദം:

en: Privileges are required to change the CPU Frequency scaling.
ml: സി.പി.യു ഫ്രിക്വന്‍സി സ്കെയിലിങ് മാറ്റാന്‍ അനുമതികള്‍ ആവശ്യമാണു്.

en: Processor
ml: പ്രൊസസ്സര്‍

en: Properties
ml: ഗുണഗണങ്ങള്‍

en: Radar Map
ml: റഡാര്‍ മാപ്പ്

en: Red value level
ml: ചുവപ്പ് നിറം തുടങ്ങേണ്ട ബാറ്ററി ചാര്‍ജ്ജിന്റെ അളവ്(മൂല്ല്യം എത്ര)

en: Relative humidity:
ml: ഈര്‍പ്പാവസ്ഥ:

en: Removing item %s of %s
ml: %s-ന്റെ %s ഇനം നീക്കം ചെയ്യുന്നു

en: Removing: %s
ml: നീക്കം ചെയ്യുന്നു: %s

en: Resize note
ml: കുറിപ്പിന്റെ വലിപ്പം മാറ്റുക

en: S_wap Space
ml: Swap _സ്ഥലം

en: S_ystem
ml: _സിസ്റ്റം

en: See the ForeCast Details
ml: പ്രവചനത്തിന്റെ വിശദവിവരങ്ങള്‍ കാണുക

en: Select Location from the list
ml: പട്ടികയില്‍ നിന്നും സ്ഥലം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Set the CPU to monitor. In a single processor system you don't have to change it.
ml: നിരീക്ഷിയ്ക്കേണ്ട സിപിയു സജ്ജീകരിയ്ക്കുക. ഒരൊറ്റ പ്രൊസസ്സര്‍ സിസ്റ്റത്തില്‍ നിങ്ങള്‍ക്കിതു് മാറ്റേണ്ടതില്ല.

en: Sh_ared
ml: _പങ്കുവെച്ച

en: Show CPU frequency as _frequency
ml: സി.പി.യു ഫ്രിക്വന്‍സി _ഫ്രിക്വന്‍സി ആയി കാണിക്കുക

en: Show CPU frequency as _percentage
ml: സി.പി.യു ഫ്രിക്വന്‍സി _ശതമാനം ആയി കാണിക്കുക

en: Show _percentage remaining
ml: ബാക്കി എത്ര _ശതമാനം എന്ന് കാണിക്കുക

en: Show _time remaining
ml: ബാക്കി എത്ര _സമയം എന്ന് കാണിക്കുക

en: Show frequency _units
ml: ഫ്രിക്വന്‍സി _യൂണിറ്റുകള്‍ കാണിക്കുക

en: Show sticky notes
ml: സ്റ്റികി കുറിപ്പുകള്‍ കാണിക്കുക

en: Show the time/percent label
ml: സമയം/ശതമാനം ലേബല്‍ കാണിക്കുക

en: Shows keyboard status when accessibility features are used.
ml: ആക്സസ്സിബിളിറ്റി സവിശേഷതകള്‍ ഉപയോഗിക്കുമ്പോള്‍ കീബോര്‍ഡിന്റെ നിലവാരം കാണിക്കുക.

en: Shows the state of AccessX features such as latched modifiers
ml: ലാച്ചഡ് മോഡിഫയറുകള്‍ പോലെയുളള ആക്സസ്സ്X-ന്റെ സവിശേഷതകള്‍ കാണിക്കുക

en: Shows the status of keyboard accessibility features
ml: കീ ബോര്‍ഡ് ആക്സസ്സിബിളിറ്റിയുടെ സവിശേഷതകളുടെ നിലവാരം കാണിക്കുക

en: Sky:
ml: ആകാശം:

en: Specifies whether the sticky notes are locked (non-editable) or not.
ml: സ്റ്റിക്കി കുറിപ്പുകള്‍ പൂട്ടിയിട്ടുണ്ടോ ഇല്ലയോ എന്ന് വ്യക്തമാക്കുന്നു.

en: Specifies whether the sticky notes are visible on ALL workspaces on the desktop, or not.
ml: സ്റ്റിക്കി കുറിപ്പുകള്‍ എല്ലാ പണിയറകളുടേയും ഡസ്ക്-ടോപ്പില്‍ കാണാന്‍ സാധ്യമാണോ എന്ന് പറയുന്നു

en: Specify a title for the note
ml: കുറിപ്പിന് ഒരു തലക്കെട്ട് കൊടുക്കുക

en: Specify the default height (in pixels) of new notes
ml: പുതിയ കുറിപ്പുകളുടെ സഹജമായ ഉയരം (പിക്സലുകളില്‍) പറയുക

en: Specify the default width (in pixels) of new notes
ml: പുതിയ കുറിപ്പുകളുടെ സഹജമായ വീതി (പിക്സലുകളില്‍) പറയുക

en: Spinbutton for updating
ml: പരിഷ്കരിക്കുന്നതിനായി സ്പിന്‍ ബട്ടണ്‍

en: Sticky Note
ml: സ്റ്റിക്കി കുറിപ്പ്

en: Sticky Note Properties
ml: സ്റ്റിക്കി കുറിപ്പുകളുടെ ഗുണഗണങ്ങള്‍

en: Sticky Notes
ml: സ്റ്റിക്കി കുറിപ്പുകള്‍

en: Sticky Notes Applet Factory
ml: സ്റ്റിക്കി കുറിപ്പുകളുടെ ലഘുപ്രയോഗ ശാല

en: Sticky Notes Preferences
ml: സ്റ്റിക്കി കുറിപ്പുകള്‍ക്കുളള മുന്‍ഗണനകള്‍

en: Sticky Notes for the MATE Desktop Environment
ml: ഗ്നോം പണിയിട പരിസരത്തിനുള്ള സ്റ്റിക്കി കുറിപ്പുകള്‍

en: Sticky notes' locked state
ml: സ്റ്റിക്കി കുറിപ്പുകളുടെ പൂട്ടിയ അവസ്ഥ

en: Sticky notes' workspace stickyness
ml: സ്റ്റിക്കി കുറിപ്പുകളുടെ പണിയറകളിലെ stickyness

en: Sunrise:
ml: സൂര്യോദയം:

en: Sunset:
ml: സൂര്യാസ്തമയം:

en: Swap Load
ml: Swap ലോഡ്

en: Swap Space
ml: Swap-നുളള സ്ഥലം

en: Swap graph background color
ml: Swap ഗ്രാഫിന്റെ പശ്ചാത്തലത്തിലുളള നിറം

en: System Monitor
ml: സിസ്റ്റം നിരീക്ഷകന്‍

en: System Monitor Preferences
ml: സിസ്റ്റം നിരീക്ഷകന്റെ ഇഷ്ടാനിഷ്ടങ്ങള്‍

en: System is running on AC power
ml: സിസ്റ്റം വൈദ്ദ്യുതിയില്‍ ഓടിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നു

en: System is running on battery power
ml: സിസ്റ്റം ബാറ്ററിയില്‍ ഓടിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നു

en: Temperature:
ml: താപനില:

en: Text
ml: പദാവലി

en: The battery level below which the battery is displayed as red. Also the value at which the low battery warning is displayed.
ml: ബാറ്ററിയുടെ നിറം ചുവപ്പ് നിറമാകുന്ന ബാറ്ററിയുടെ അവസ്ഥ. കൂടാതെ, ബാറ്ററിയുടെ ചാര്‍ജ് കുറഞ്ഞ് എന്ന മുന്നറിയിപ്പ് നല്‍കുന്ന മൂല്ല്യം.

en: The desktop description file to execute as the system monitor
ml: സിസ്റ്റം നിരീക്ഷകനായി പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കേണ്ട പണിയിട വിവരണ ഫയല്‍

en: The eyes look in the direction of the mouse pointer
ml: മൌസിന്റെ സൂചികയുടെ അതേ ദിശയിലോട്ടാണ് കണ്ണുകളും

en: The string that the user had selected when the applet was last used. This string will be displayed when the user starts the applet.
ml: ഉപഭോക്താവ് ഏറ്റവും ഒടുവില്‍ ലഘുപ്രയോഗം ഉപയോഗിച്ചപ്പോള്‍ തെരഞ്ഞെടുത്ത സ്ട്രിങ്. അടുത്ത തവണ ഈ ആപ്-ലെറ്റ് തുടങ്ങുമ്പോള്‍ ഈ സ്ട്രിങ് ആയിരിക്കും കാണുക.

en: The system load average is %0.02f
ml: സിസ്റ്റത്തിന്റെ ശരാശരി ലോഡ് %0.02f ആണ്

en: The type of text to display (if the text is enabled).
ml: പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കുന്നതിനുളള വാചകത്തിന്റെ ശൈലി

en: Themes
ml: പ്രമേയങ്ങള്‍

en: There was a fatal error while trying to load the theme.
ml: പ്രമേയം ലോഡ് ചെയ്യുന്ന ശ്രമത്തിനിടയില്‍ തകരാര്‍ സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: There was an error displaying help: %s
ml: സഹായം ലഭിക്കുന്നതില്‍ തകരാറ്: %s

en: There was an error executing '%s': %s
ml: '%s' പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുന്നതില്‍ തകരാര്‍: %s

en: There was an error launching the help viewer: %s
ml: സഹായ ദര്‍ശിനി തുറക്കുമ്പോള്‍ തകരാര്‍: %s

en: There was an error launching the keyboard preferences dialog: %s
ml: കീബോര്‍ഡ് മുന്‍ഗണനകളുടെ ഡയലോഗ് തുറക്കുമ്പോള്‍ തകരാര്‍ : %s

en: This cannot be undone.
ml: ഇതു് വേണ്ടെന്നു് വയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: This note is locked.
ml: ഈ കുറിപ്പ് പൂട്ടിയിരിക്കുന്നു.

en: This note is unlocked.
ml: ഈ കുറിപ്പ് പൂട്ടിയിട്ടില്ല.

en: This utility shows the current CPU Frequency
ml: ഈ ഉപകാരി ഇപ്പോഴത്തെ സിപിയു ആവൃത്തി കാണിയ്ക്കുന്നു

en: This utility shows the current CPU Frequency Scaling.
ml: ഈ ഉപകാരി ഇപ്പോഴത്തെ സിപിയു ആവൃത്തി തോതനുസരിച്ചതാക്കിയതു് കാണിയ്ക്കുന്നു.

en: This utility shows the status of your laptop battery.
ml: ലാപ്ടോപ് ബാറ്ററിയുടെ അവസ്ഥ കാണിക്കുന്ന ഉപകാരി.

en: To avoid losing your work:
     • plug your laptop into external power, or
     • save open documents and shut your laptop down.
ml: നിങ്ങള്‍ ചെയ്തുകൊണ്ടിരുന്നത് നഷ്ടമാകാതിരിക്കുന്നതിന്:
     • നിങ്ങളുടെ ലാപ്ടോപ്പിന് വൈദ്യുതി വഴി ചാര്‍ജ് ചെയ്യുക, അല്ലെങ്കില്‍
     • തുറന്നിരിക്കുന്ന ഫയലുകളും രേഖകളും സംരക്ഷിച്ച ശേഷം ലാപ്ടോപ്പ് അടയ്ക്കുക.

en: To avoid losing your work:
     • suspend your laptop to save power,
     • plug your laptop into external power, or
     • save open documents and shut your laptop down.
ml: നിങ്ങള്‍ ചെയ്തുകൊണ്ടിരുന്നത് നഷ്ടമാകാതിരിക്കുന്നതിന്:
     • ചാര്‍ജ് നിലനിര്‍ത്തുന്നതിനായി നിങ്ങളുടെ ലാപ്ടോപ്പ് താല്‍കാലികമായി നിര്‍ത്തുക.
     • നിങ്ങളുടെ ലാപ്ടോപ്പിന് വൈദ്യുതി വഴി ചാര്‍ജ് ചെയ്യുക, അല്ലെങ്കില്‍
     • തുറന്നിരിക്കുന്ന ഫയലുകളും രേഖകളും സംരക്ഷിച്ച ശേഷം ലാപ്ടോപ്പ് അടയ്ക്കുക.

en: Trash
ml: ട്രാഷ്

en: Trash Applet
ml: ചവറ്റുകൊട്ടയുടെ ലഘുപ്രയോഗം

en: Un_mount %s
ml: %s _അണ്‍മൌണ്ട് ചെയ്യുക

en: Unknown error
ml: അപരിചിതമായ പിശകു്

en: Unknown time (%d%%) remaining
ml: ഇനിയുളള സമയം എത്ര (%d%%) എന്ന് അറിവില്ല

en: Unknown time (%d%%) until charged
ml: ഇനി ചാര്‍ജ് നിറയുവാന്‍ സമയം എത്ര (%d%%) എന്ന് അറിവില്ല

en: Update
ml: പരിഷ്ക്കരിക്കുക

en: Update spin button
ml: സ്പിന്‍ ബട്ടണ്‍ പരിഷ്കരിക്കുക

en: Updating...
ml: പരിഷ്കരിക്കുന്നു...

en: Use _custom address for radar map
ml: റഡാര്‍ മാപ്പിന് വിലാസം ഇഷ്ടമുളളത് പോലെ ക്രമീകരിക്കുക എന്ന ഉപാധി തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Use co_lor from the system theme
ml: സിസ്റ്റത്തിന്റെ പ്രമേയത്തില്‍ നിന്നുള്ള _നിറം ഉപയോഗിക്കുക

en: Use default co_lor
ml: സഹജമായ _നിറം ഉപയോഗിക്കുക

en: Use default fo_nt
ml: സഹജമായ അക്ഷരസഞ്ചയം ഉപയോഗിക്കുക

en: Use fo_nt from the system theme
ml: സിസ്റ്റത്തിന്റെ പ്രമേയത്തില്‍ നിന്നും അക്ഷരസഞ്ചയം ഉപയോഗിക്കുക

en: Use the value defined in red_value as a time remaining to show the warning dialog rather than a percentage.
ml: red_value വില്‍ നിര്‍വ്വചിച്ചിരിയ്ക്കുന്ന വില ശതമാനത്തിനു് പകരം മുന്നറിയിപ്പു് കാണിയ്ക്കുന്നതിനു് ബാക്കിയുള്ള സമയമായി എടുക്കുക.

en: Visibility:
ml: ദൃശ്യത:

en: Visit Weather.com
ml: Weather.com സന്ദര്‍ശിക്കുക

en: Warn on low time rather than low percentage
ml: ചെറിയ ശതമാനത്തിന് പകരം സമയം കുറച്ചുളളപ്പോള്‍ മുന്നറിയിപ്പ് നല്‍കുക

en: Weather Forecast
ml: കാലാവസ്ഥ റിപ്പോര്‍ട്ട്

en: Weather Preferences
ml: കാലാവസ്ഥാ മുന്‍ഗണനകള്‍

en: Weather Report
ml: കാലാവസ്ഥ റിപ്പോര്‍ട്ട്

en: Whether to ask for confirmation when deleting a note
ml: ഒരു കുറിപ്പ് വെട്ടി നീക്കുന്നതിന് മുമ്പായി ഉറപ്പ് വരുത്തണമോ എന്ന്

en: Whether to force the default color and font on all notes
ml: എല്ലാ കുറിപ്പിലും സഹജമായ നിറവും അക്ഷരസഞ്ചയവും ഉപയോഗിക്കണമോ എന്ന്

en: Whether to use the default system color
ml: സിസ്റ്റത്തിന്റെ സഹജമായ നിറം ഉപയോഗിക്കണമോ എന്ന്

en: Whether to use the default system font
ml: സിസ്റ്റത്തിന്റെ സഹജമായ അക്ഷരസഞ്ചയം ഉപയോഗിക്കണമോ എന്ന്

en: Wind:
ml: കാറ്റ്:

en: XKB Extension is not enabled
ml: XKB എക്സറ്റന്‍ഷന്‍ പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമല്ല

en: You have %d%% of your total battery capacity remaining.
ml: നിങ്ങളുടെ ബാറ്ററിയില്‍ കൊള്ളാവുന്നതിന്റെ %d%% ബാക്കിയുണ്ടു്.

en: You will not be able to modify the frequency of your machine.  Your machine may be misconfigured or not have hardware support for CPU frequency scaling.
ml: നിങ്ങളുടെ കംപ്യൂട്ടറിന്റെ ഫ്രിക്വന്‍സി മാറ്റുവാന്‍ നിങ്ങള്‍ക്ക് സാധ്യമാകില്ല. കാരണം, നിങ്ങളുടെ കംപ്യൂട്ടര്‍ ക്രമീകരണം തെറ്റാവാം അല്ലങ്കില്‍, സി.പി.യു ഫ്രീക്വന്‍സി സ്കെയിലിങിനുളള ഹാര്‍ഡ്‌വെയര്‍ പിന്തുണ ലഭ്യമല്ല.

en: Your battery is now fully recharged
ml: നിങ്ങളുടെ ബാറ്ററി നിറഞ്ഞിരിക്കുന്നു

en: Your battery is running low
ml: നിങ്ങളുടെ ബാറ്ററിയുടെ ചാര്‍ജ് കുറവാണ്

en: _About
ml: _സംബന്ധിച്ച്

en: _Appearance:
ml: _കാഴ്ച:

en: _Automatically update every:
ml: _തനിയേ പുതുക്കപ്പെടേണ്ടത് എല്ലാ:

en: _Average
ml: _ശരാശരി

en: _Background
ml: _പശ്ചാത്തലം

en: _Buffers
ml: ബഫറുകള്‍

en: _Cancel
ml: _റദ്ദാക്കുക

en: _Close
ml: _അടയ്ക്കു:

en: _Delete
ml: നീക്കം ചെയ്യുക (_D)

en: _Delete All
ml: എല്ലാം _നീക്കം ചെയ്യുക

en: _Delete Notes
ml: കുറിപ്പുകള്‍ _നീക്കം ചെയ്യുക

en: _Details
ml: _വിശദാംശങ്ങള്‍

en: _Edit
ml: _മാറ്റം വരുത്തുക

en: _Eject %s
ml: %s _പുറത്തെടുക്കുക

en: _Empty Trash
ml: ചവറ്റുകുട്ട _കാലിയാക്കുക

en: _Find:
ml: _കണ്ടെത്തുക:

en: _Font:
ml: _അക്ഷരസഞ്ചയം:

en: _Free
ml: _സ്വതന്ത്രം

en: _Harddisk
ml: _ഹാര്‍ഡ് ഡിസ്ക്ക്

en: _Help
ml: _സഹായം

en: _In
ml: _അകത്തു്

en: _Keyboard Accessibility Preferences
ml: _കീ ബോര്‍ഡ് സാമീപ്യതാ മുന്‍ഗണനകള്‍

en: _Load
ml: _ലോഡ്

en: _Local
ml: _പ്രാദേശികം

en: _Lock Notes
ml: _കുറിപ്പുകള്‍ പൂട്ടുക

en: _Memory
ml: _മെമ്മറി

en: _Monitored CPU:
ml: _നിരീക്ഷണത്തിലുളള സി.പി.യു:

en: _Mount %s
ml: %s _മൌണ്ട് ചെയ്യുക

en: _Name:
ml: പേര്: (_N)

en: _Network
ml: _ശൃംഖല

en: _New Note
ml: _പുതിയ കുറിപ്പ്

en: _Notify when battery is fully recharged
ml: ബാറ്ററി ചാര്‍ജ്ജ് മുഴുവന്‍ നിറഞ്ഞാല്‍ _അറിയിക്കുക

en: _Open %s
ml: %s _തുറക്കുക

en: _Open System Monitor
ml: സിസ്റ്റം നിരീക്ഷകന്‍ _തുറക്കുക

en: _Open Trash
ml: ചവറ്റുകുട്ട _തുറക്കുക

en: _Out
ml: _പുറത്തു്

en: _Palette:
ml: _നിറക്കൂട്ടു്:

en: _Palettes:
ml: _നിറക്കൂട്ടുകള്‍:

en: _Play CD
ml: സി.ഡി  _പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക

en: _Play DVD
ml: ഡി.വി.ഡി _പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക

en: _Preferences
ml: മുന്‍ഗണനകള്‍

en: _Pressure unit:
ml: _മര്‍ദ്ദം:

en: _Processor
ml: _പ്രൊസസ്സര്‍

en: _Put notes on all workspaces
ml: എല്ലാ പണിയറകളിലും കുറിപ്പുകള്‍ _ഇടുക

en: _Read
ml: _വായന

en: _Select a location:
ml: സ്ഥലം _തെരഞ്ഞെടുക്കുക:

en: _Select a theme:
ml: ഒരു പ്രമേയം _തെരഞ്ഞെടുക്കുക:

en: _Show time/percentage:
ml: ബാറ്ററിയുടെ സമയം/ശതമാനം _കാണിക്കുക:

en: _Temperature unit:
ml: _താപനില:

en: _Title:
ml: _തലക്കെട്ട്:

en: _Update
ml: _പുതുക്കുക

en: _Used
ml: _ഉപയോഗിച്ച

en: _User
ml: _ഉപയോക്താവു്

en: _Visibility unit:
ml: ദൃശ്യതയുടെ ഏകകം:

en: _Visit Weather.com
ml: Weather.com _സന്ദര്‍ശിക്കുക

en: _Warn when battery charge drops to:
ml: ബാറ്ററി ചാര്‍ജ്ജ് കുറയുമ്പോള്‍ _മുന്നറിയിപ്പു് നല്‍കുക:

en: _Width:
ml: _വീതി:

en: _Wind speed unit:
ml: _കാറ്റിന്റെ വേഗത:

en: _Write
ml: _എഴുത്തു്

en: a
ml: എ

en: insert special character %s
ml: പ്രത്യേകാക്ഷരങ്ങള്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തുക %s

en: km
ml: കിമീ

en: km/h
ml: കിമീ/മ

en: m/s
ml: മീ/സെ

en: meters
ml: മീറ്റര്‍

en: miles
ml: മൈലുകള്‍

en: milliseconds
ml: മില്ലി സെക്കന്‍ഡുകള്‍

en: minutes
ml: മിനിട്ടുകള്‍

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: pixels
ml: പിക്സലുകള്‍

en: unknown
ml: അറിയപ്പെടാത്ത
