mate-panel 1.25.3 - en to ml translation catalogue (502 entries)

en: "%s" has quit unexpectedly
ml: "%s"അപ്രതീക്ഷിതമായി നിന്നിരിക്കുന്നു

en: %s has no use what-so-ever. It only takes up disk space and compilation time, and if loaded it also takes up precious panel space and memory. Anybody found using it should be promptly sent for a psychiatric evaluation.
ml: %s ഉപയോഗപ്രദമല്ല. ഡിസ്കിന്റെ സ്ഥലം വ്യര്‍ത്ഥമാക്കുകയും കംപൈലേഷന്‍ സമയം കളയുകയും ചെയ്യുന്നു. ലഭ്യമാക്കിയാല്‍, പാനലിലെ സ്ഥലവും മെമ്മറിയും വെറുതെ പാഴാകുന്നു. അതിനാല്‍ ഇതിന്റെ ഉപയോഗം ഒഴിവാക്കുക.

en: %s the Fish
ml: %s എന്ന മീന്‍

en: %s the Fish Says:
ml: %s എന്ന മീന്‍ പറയുന്നു:

en: %s the Fish, a contemporary oracle
ml: %s എന്ന മീന്‍

en: %s the Fish, the fortune teller
ml: %s മീന്‍ എന്ന പ്രവാചകി

en: %s, feels like %s
ml: %s, %s പോലെ തോന്നുന്നു

en: (empty)
ml: (കാലി)

en: (with minor help from George)
ml: (ജോര്‍ജിന്റെ ചെറിയേ സഹായത്തോടെ)

en: - Edit .desktop files
ml: - .desktop ഫയലുകളില്‍ മാറ്റം വരുത്തുക

en: <i>(optional)</i>
ml: <i>(വേണമെങ്കില്‍)</i>

en: <small><i>Type a city, region, or country name and then select a match from the pop-up.</i></small>
ml: <small><i>ഒരു പട്ടണത്തിന്റെ, സംസ്ഥാനത്തിന്റെ അല്ലെങ്കില്‍ രാജ്യത്തിന്റെ പേരു് നല്‍കി, വരുന്നവയില്‍ നിന്നും പൊരുത്തമുള്ളവ തെരഞ്ഞെടുക്കുക.</i></small>

en: <small>Opaque</small>
ml: <small>അതാര്യമായ</small>

en: <small>Set...</small>
ml: <small>ക്രമീകരിക്കുക...</small>

en: <small>Set</small>
ml: <small>ക്രമീകരിക്കുക</small>

en: <small>Transparent</small>
ml: <small>നിര്‍മ്മലമായ</small>

en: A fish without a name is a pretty dull fish. Bring your fish to life by naming him.
ml: മീനിനു് പേര് നല്‍കുക.

en: A list of applet IIDs that the panel will ignore. This way you can disable certain applets from loading or showing up in the menu. For example to disable the mini-commander applet add 'OAFIID:MATE_MiniCommanderApplet' to this list. The panel must be restarted for this to take effect.
ml: പാനല്‍ ഉപേക്ഷിക്കുന്ന ആപ്ലെറ്റ് IID-കളുടെ പട്ടിക. ഇങ്ങനെ നിങ്ങള്‍ക്കു് ചില ആപ്ലെറ്റുകള്‍ മെനുവില്‍ ലഭ്യമാകുകയോ കാണിയ്ക്കുകയോ ചെയ്യുന്നതില്‍ നിന്നും പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കാം. ഉദാഹരണത്തിനു്, മിനി-കമാന്‍ഡര്‍ ആപ്ലെറ്റ് പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുന്നതിനായി ഈ പട്ടികയിലേക്കു് 'OAFIID:MATE_MiniCommanderApplet' ചേര്‍ക്കുക. ഇതു് പ്രാഗല്‍ഭ്യത്തിലാകുന്നതിനായി പാനല്‍ വീണ്ടും ആരംഭിക്കേണ്ടതാണു്.

en: A list of locations to display in the calendar window.
ml: കലണ്ടര്‍ ജാലകത്തില്‍ കാണിക്കേണ്ട സ്ഥലങ്ങളുടെ പട്ടിക.

en: A list of panel IDs. Each ID identifies an individual toplevel panel. The settings for each of these panels are stored in /apps/panel/toplevels/$(id).
ml: പാനല്‍ ID-കളുടെ പട്ടിക. ഒരോ ID മുകളിലുള്ള ഓരോ പാനലായി തിരിച്ചറിയപ്പെടുന്നുഓരോ പാനലിനുമുള്ള ക്രമീകരണങ്ങള്‍ /apps/panel/toplevels/$(id)-ല്‍ സൂക്ഷിക്കുന്നു.

en: A list of panel object IDs. Each ID identifies an individual panel object (e.g. a launcher, action button or menu button/bar). The settings for each of these objects are stored in /apps/panel/objects/$(id).
ml: പാനല്‍ ഒബ്ജക്ട് ID-കളുടെ പട്ടിക. ഒരോ ID ഓരോ പാനല്‍ ഒബ്ജക്ടായി തിരിച്ചറിയപ്പെടുന്നു(ഉദാ. ഒരു പ്രയോഗിനി, പ്രവര്‍ത്തന ബട്ടണ്‍ അല്ലെങ്കില്‍ മെനു ബട്ടണ്‍/ബാര്‍). ഓരോ ഒബ്ജക്ടിനുമുള്ള ക്രമീകരണങ്ങള്‍ /apps/panel/objects/$(id)-ല്‍ സൂക്ഷിക്കുന്നു.

en: A pop out drawer to store other items in
ml: മറ്റിനങ്ങള്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കാവുന്ന വലിപ്പു്

en: A separator to organize the panel items
ml: പാളിയിലുള്ള വസ്തുക്കള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിനായുളള വിടവടയാളം

en: A_bout Panels
ml: പാളിയെ _കുറിച്ച്

en: About the MATE Panel
ml: ഗ്നോം പാളിയെക്കുറിച്ചു്

en: Access documents, folders and network places
ml: ഫയലുകള്‍, അറകള്‍, ശൃഖലകള്‍ എന്നിവയിലേക്ക് പ്രവേശിക്കുക

en: Action button type
ml: പ്രവര്‍ത്തന ബട്ടണ്‍ തരം

en: Ad_just Date & Time
ml: തിയ്യതിയും സമയവും _ശരിയാക്കുക

en: Add this as _drawer to panel
ml: ഇത് _വലിപ്പ് ആയി പാളിയിലേയ്ക്കു് ചേര്‍ക്കുക

en: Add this as _menu to panel
ml: ഇത് _മെനു ആയി പാളിയിലേയ്ക്കു് ചേര്‍ക്കുക

en: Add this launcher to _desktop
ml: പണിയിടത്തിലേയ്ക്കു് ഈ വിക്ഷേപിണി ചേര്‍ക്കുക

en: Add this launcher to _panel
ml: പാളിയിലേയ്ക്കു് ഈ വിക്ഷേപിണി ചേര്‍ക്കുക

en: Add to Drawer
ml: വലിപ്പിലേക്ക് ചേര്‍ക്കുക

en: Add to Panel
ml: പാളിയിലേക്ക് ചേര്‍ക്കുക

en: An unknown error occurred while trying to open "%s".
ml: "%s" തുറക്കുന്നതിനിടയില്‍ അപരിചിതമായ ഒരു പിശക് ഉണ്ടായിരിക്കുന്നു.

en: Animation
ml: ആനിമേഷന്‍

en: Animation speed
ml: നീക്കത്തിന്റെ വേഗത

en: Applet IIDs to disable from loading
ml: ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ നിന്നും പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുന്നതിനായുള്ള ആപ്ലെറ്റ് IID

en: Application
ml: പ്രയോഗം

en: Application Launcher...
ml: പ്രയോഗത്തിനുളള വിക്ഷേപിണി...

en: Application does not accept documents on command line
ml: കമാന്‍ഡ് ലൈനില്‍ പ്രയോഗം രേഖകള്‍ സ്വീകരിക്കുന്നതല്ല

en: Application in Terminal
ml: ടെര്‍മിനലിലുളള പ്രയോഗം

en: Applications
ml: പ്രയോഗങ്ങള്‍

en: Arro_ws on hide buttons
ml: അദൃശ്യമായ ബട്ടണുകളില്‍ _അറോകള്‍

en: Autoclose drawer
ml: വലിപ്പു് സ്വയം അടയ്ക്കുക

en: Automatically hide panel into corner
ml: പാളി സ്വയം മൂലയ്ക്കൊതുക്കുക

en: Background
ml: പശ്ചാത്തലം

en: Background _image:
ml: പശ്ചാത്തല _ചിത്രം:

en: Background color
ml: പശ്ചാത്തല നിറം

en: Background color opacity
ml: പശ്ചാത്തല നിറത്തിന്റെ അതാര്യത

en: Background image
ml: പശ്ചാത്തലത്തിലുളള ചിത്രം

en: Background type
ml: ഏത് തരം പശ്ചാത്തലം

en: Bookmarks
ml: ബുക്ക് മാര്‍ക്കുകള്‍

en: Browse all local and remote disks and folders accessible from this computer
ml: ലഭ്യമായ പ്രാദേശികവും വിദൂരവുമായ എല്ലാ ഡിസ്ക്കുകളും അറകളും പരതുക.

en: Browse and run installed applications
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തിരിക്കുന്ന പ്രയോഗങ്ങള്‍ പരതി അവ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുക

en: Browse bookmarked and local network locations
ml: അടയാളപ്പെടുത്തിയ വെബ് പേജുകളും ലോക്കല്‍ നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക്​ സ്ഥാനങ്ങളും തിരയുക

en: C_lear
ml: വെടിപ്പാക്കുക

en: Calendar
ml: കലണ്ടര്‍

en: Can't pass document URIs to a 'Type=Link' desktop entry
ml: 'Type=Link'  പണിയിട അംഗത്തിലേക്കു് ഡോക്യുമെന്റ് URI അയക്കാന്‍ കഴിയില്ല

en: Cannot delete this panel
ml: ഈ പാളി വെട്ടി നീക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot find an empty spot
ml: കാലിയായ സ്ഥലം ലഭ്യമല്ല

en: Center panel on x-axis
ml: മദ്ധ്യത്തിലുളള പാളി x-ആക്സില്‍

en: Center panel on y-axis
ml: മദ്ധ്യത്തിലുളള പാളി y-ആക്സില്‍

en: Change desktop appearance and behavior, get help, or log out
ml: പണിയിട കാഴ്ചകള്‍ മാറ്റുക, സഹായം ലഭ്യമാക്കുക, അല്ലെങ്കില്‍ പുറത്തു് കടക്കുക

en: Choose Location
ml: സ്ഥലം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Choose a file to append to the command...
ml: കമാന്‍ഡിലേക്ക് ചേര്‍ക്കുവാനുള്ള ഒരു ഫയല്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക...

en: Choose a file...
ml: ഒരു ഫയല്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക...

en: Choose an application...
ml: ഒരു പ്രയോഗം തെരഞ്ഞെടുക്കുക...

en: Choose an icon
ml: ഒരു ചിഹ്നം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: City Name
ml: പട്ടണത്തിന്റെ പേര്

en: City Time Zone
ml: പട്ടണത്തിന്റെ സമയമേഖല

en: Clear Recent Documents
ml: ഏറ്റവും ഒടുവില്‍ തുറന്ന പ്രമാണങ്ങള്‍ വെടിപ്പാക്കുക

en: Clear Recent Documents...
ml: ഏറ്റവും ഒടുവില്‍ തുറന്ന പ്രമാണങ്ങള്‍ വെടിപ്പാക്കുക...

en: Clear all items from the recent documents list
ml: ഏറ്റവും ഒടുവില്‍ തുറന്ന പ്രമാണങ്ങളുടെ പട്ടിക വെടിപ്പാക്കുക

en: Clear the Recent Documents list?
ml: ഏറ്റവും ഒടുവില്‍ തുറന്ന ഫയലുകളുടെ പട്ടിക വെടിപ്പാക്കണമോ?

en: Click here to hide all windows and show the desktop.
ml: എല്ലാ ജാലകങ്ങളും അദൃശ്യമാക്കി പണിയിടം കാണിക്കുന്നതിനായി ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.

en: Click here to restore hidden windows.
ml: അദൃശ്യമായ ജാലകങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതിനായി ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

en: Click on a window to force the application to quit. To cancel press <ESC>.
ml: പ്രയോഗം നിര്‍ബന്ധമായി നിര്‍ത്തുന്നതിനായി ജാലകത്തില്‍ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക. റദ്ദാക്കിന്നതിനായി <ESC> അമര്‍ത്തുക.

en: Click this button to browse for a file whose name to append to the command string.
ml: കമാന്‍ഡ് സ്ട്രിങിലേക്ക് ചേര്‍ക്കുവാനുള്ള ഫയല്‍ നാമം തെരയുന്നതിനായി ഈ ബട്ടണ്‍ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.

en: Click this button to run the selected application or the command in the command entry field.
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത പ്രയോഗം പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നതിനായി അല്ലെങ്കില്‍ കമാന്‍ഡ് എന്‍ട്രി ഫീള്‍ഡില്‍ കമാന്‍ഡിനായി ഈ ബട്ടണ്‍ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.

en: Click to hide month calendar
ml: ഈ മാസത്തെ കലണ്ടര്‍ അദൃശ്യമാക്കുന്നതിനായി ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

en: Click to view month calendar
ml: ഈ മാസത്തെ കലണ്ടര്‍ കാണുന്നതിനായി ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

en: Clock
ml: ഘടികാരം

en: Clock Format
ml: ഏതു് തരം ഘടികാരം

en: Clock Preferences
ml: ഘടികാരത്തിന്റെ മുന്‍ഗണനകള്‍

en: Co_lor:
ml: _നിറം:

en: Co_mmand to run when clicked:
ml: ക്ലിക്ക് ചെയ്യുമ്പോള്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കേണ്ട നിര്‍ദ്ദേശം: (_m)

en: Co_mment:
ml: _അഭിപ്രായം:

en: Comm_and:
ml: ആജ്ഞ:

en: Command icon
ml: കമാന്‍ഡ് ചിഹ്നം

en: Command to execute on click
ml: ക്ലിക്ക് ചെയ്യുമ്പോള്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കേണ്ട നിര്‍ദ്ദേശം

en: Complete panel lockdown
ml: പാളി മുഴുവനായും പൂട്ടിയിടുക

en: Computer
ml: കമ്പ്യൂട്ടർ

en: Computer Clock
ml: കമ്പ്യൂട്ടര്‍ ഘടികാരം

en: Confirm panel removal
ml: പാളി നീക്കം ചെയ്യുന്നത് ഉറപ്പ് വരുത്തുക

en: Connect to Server...
ml: സര്‍വറിലേക്ക് കണക്ട് ചെയ്യുക...

en: Connect to a remote computer or shared disk
ml: വിദൂരത്തുളള സര്‍വറിലേക്ക് അല്ലെങ്കില്‍ ഷെയര്‍ ചെയ്ത ഡിസ്കുമായി കണക്ട് ചെയ്യുക

en: Copy _Date
ml: _തിയ്യതി പകര്‍ത്തുക

en: Copy _Time
ml: _സമയം പകര്‍ത്തുക

en: Copy a launcher from the applications menu
ml: പ്രയോഗത്തിന്റെ മെനുവില്‍ നിന്നും ഒരു വിക്ഷേപിണി പകര്‍ത്തുക

en: Could not connect to server
ml: സര്‍വറിലേക്ക് കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not convert '%s' from UTF-8
ml: UTF-8-ല്‍ നിന്നും '%s' വേര്‍തിരിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not display help document
ml: സഹായത്തിനുള്ള വിവരണം ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not display help document '%s'
ml: '%s' സഹായത്തിനുള്ള രേഖ പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Could not execute '%s'
ml: '%s' പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not launch '%s'
ml: '%s' തുടങ്ങാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not launch application
ml: പ്രയോഗം തുടങ്ങുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Could not open location '%s'
ml: '%s' സ്ഥലം തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Could not open recently used document "%s"
ml: ഏറ്റവും ഒടുവില്‍ തുറന്ന "%s" എന്ന രേഖ തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Could not run command '%s'
ml: കമാന്‍ഡ് പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല '%s'

en: Could not save directory properties
ml: തട്ടിന്റെ ഗുണഗണങ്ങള്‍ കംപ്യൂട്ടറില്‍ സൂക്ഷിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Could not save launcher
ml: വിക്ഷേപിണി സൂക്ഷിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Could not show this URL
ml: ഈ URL കാണിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Could not use dropped item
ml: നീക്കിയ ഇനം ഉപയോഗിയ്ക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Create Launcher
ml: വിക്ഷേപിണി നിര്‍മ്മിക്കുക

en: Create a new launcher
ml: പുതിയ വിക്ഷേപിണി നിര്‍മ്മിക്കുക

en: Create new file in the given directory
ml: പറഞ്ഞിരിക്കുന്ന ഡയറക്ടറിയില്‍ പുതിയ ഫയല്‍ ഉണ്ടാക്കുക

en: Current Time:
ml: നിലവിലുള്ള സമയം:

en: Custom Application Launcher
ml: പ്രയോഗിനി നിങ്ങള്‍ക്ക് ഇഷ്ടമുളള രീതിയില്‍ ക്രമീകരിക്കുക

en: Custom format of the clock
ml: ഇഷ്ടമുളള സമയരൂപം

en: D_on't Delete
ml: നീക്കം _ചെയ്യരുത്

en: Decides when to group windows from the same application on the window list. Possible values are "never", "auto" and "always".
ml: ജാലകത്തിന്റെ പട്ടികയില്‍ ഒരോ പ്രയോഗത്തില്‍ നിന്നും എപ്പോള്‍ ജാലകം ഗ്രൂപ്പ് ചെയ്യണമെന്നു് നിശ്ചയിക്കുന്നു. സാധ്യമായ മൂല്ല്യങ്ങള്‍: "ഒരിക്കലുമില്ല", "ഓട്ടോ" , "എപ്പോഴും".

en: Delete this drawer?
ml: ഈ വലിപ്പു് നീക്കം ചെയ്യണമോ?

en: Delete this panel?
ml: ഈ പാളി നീക്കം ചെയ്യണമോ?

[ctx: Desktop Folder]
en: Desktop
ml: ഡെസ്ക്ടോപ്പ്

en: Directory Properties
ml: ‌തട്ടിന്റെ ഗുണഗണങ്ങള്‍

en: Disable Force Quit
ml: നിര്‍ബന്ധപൂര്‍വ്വമുളള അടച്ചുപൂട്ടല്‍ അപ്രാപ്യമാക്കുക

en: Disable connection to session manager
ml: സെഷന്‍ മാനേജറിലേക്കുള്ള കണക്ഷന്‍ പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: Display
ml: പ്രദര്‍ശനം

en: Display all workspaces
ml: എല്ലാ പണിയറകളും കാണിയ്ക്കുക

en: Display workspace names
ml: പണിയറയുടെ പേരുകള്‍ കാണിയ്ക്കുക

en: Do you want to delete the applet from your configuration?
ml: നിങ്ങളുടെ കോണ്‍ഫിഗറേഷനില്‍ നിന്നും ആപ്പ്-ലെറ്റ് വെട്ടി നീക്കണമോ?

en: Drawer
ml: വലിപ്പ്

en: Drawer Properties
ml: വലിപ്പിന്റെ ഗുണഗണങ്ങള്‍

en: E_xpand
ml: _വികസിപ്പിക്കുക

en: East
ml: കിഴക്കു്

en: Edit
ml: ചിട്ടപ്പെടുത്തുക

en: Edit Location
ml: സ്ഥലം മാറ്റുക

en: Enable animations
ml: നീങ്ങുന്നതു് പ്രാവര്‍ത്തികമാക്കുക

en: Enable arrows on hide buttons
ml: ഒളിപ്പിയ്ക്കാനുള്ള ബട്ടണുകളില്‍ അമ്പുകള്‍ പ്രാവര്‍ത്തികമാക്കുക

en: Enable autocompletion in "Run Application" dialog
ml: "പ്രയോഗം പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക" ഡയലോഗില്‍ സ്വയംപൂര്‍ത്തിയാക്കല്‍ സജ്ജമാക്കുക

en: Enable hide buttons
ml: അദൃശ്യമായ ബട്ടണുകള്‍ സജ്ജമാക്കുക

en: Enable program list in "Run Application" dialog
ml: "പ്രയോഗം പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക" ഡയലോഗില്‍ പ്രോഗ്രാം പട്ടിക സജ്ജമാക്കുക

en: Enable tooltips
ml: സൂചനകള്‍ പ്രാവര്‍ത്തികമാക്കുക

en: Error
ml: ടെറര്‍പിശക്

en: Error displaying help document
ml: സഹായത്തിനുളള രേഖ പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കുന്നതില്‍ പിശകു്

en: Expand list of locations
ml: സ്ഥലങ്ങളുടെ പട്ടിക വലുതാക്കുക

en: Expand program list in "Run Application" dialog
ml: "പ്രയോഗം പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക" ഡയലോഗില്‍ പ്രോഗ്രാം പട്ടിക വികസിപ്പിക്കുക

en: Expand to occupy entire screen width
ml: സ്ക്രീനിന്റെ മുഴുവന്‍ വീതിയും നിറയുന്ന രീതിയില്‍ വലുതാക്കുക

en: Failed to load %s: %s
ml: %s തുറക്കുവാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല: %s

en: Failed to load applet %s
ml: %s എന്ന ആപ്ലെറ്റ് ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to set the system time
ml: സിസ്റ്റത്തിലെ സമയം ക്രമികരിക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to set the system timezone
ml: സിസ്റ്റത്തിലെ സമയമേഖല ക്രമീകരിക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: File System
ml: ഫയല്‍ സിസ്റ്റം

en: File is not a valid .desktop file
ml: ഫയല്‍ ശരിയായ ഒരു .desktop ഫയല്‍ അല്ല

en: Find an _item to add to "%s":
ml: "%s"-ലേക്ക് ചേര്‍ക്കുന്നതിനായി ഒരു _ഇനം കണ്ടുപിടിക്കുക:

en: Find an _item to add to the drawer:
ml: വലിപ്പിലേക്ക് ചേര്‍ക്കുന്നതിനായി ഒരു _ഇനം കണ്ടുപിടിക്കുക (_i)

en: Find an _item to add to the panel:
ml: പാളിയിലേയ്ക്കു് ചേര്‍ക്കുന്നതിനായി ഒരു _ഇനം കണ്ടുപിടിക്കുക

en: Fish
ml: മീന്‍

en: Fish Preferences
ml: മീനിനുള്ള മുന്‍ഗണനകള്‍

en: Fit image to panel
ml: പാളിയില്‍ ചിത്രം കൊള്ളിയ്ക്കുക

en: Force Quit
ml: നിര്‍ബന്ധ പൂര്‍വ്വം പുറത്ത് കടക്കുക

en: Force a misbehaving application to quit
ml: തകരാറുളള പ്രയോഗം നിര്‍ത്തുന്നതിനായി നിര്‍ബന്ധിക്കുക

en: Force this application to exit?
ml: ഈ പ്രയോഗത്തില്‍ നിന്നും പുറത്ത് പോകുന്നതിനായി നിര്‍ബന്ധിക്കണമോ?

en: Frames in fish's animation
ml: മീനിന്റെ നീക്കത്തിലുളള ഫ്രെയിമുകള്‍

en: General
ml: സാധാരണ

en: Group windows when _space is limited
ml: _സ്ഥലം കുറവാകുമ്പോള്‍ ജാലകങ്ങള്‍ കൂട്ടമായി കാണിയ്ക്കുക

en: Hide Panel
ml: പാനല്‍ അദൃശ്യമാക്കുക

en: Highlight launchers on mouseover
ml: മൌസ് മുകളില്‍ വരുമ്പോള്‍ വിക്ഷേപിണികള്‍ എടുത്തു് കാണിയ്ക്കുക

en: Home Folder
ml: ആസ്ഥാന അറ

en: Hour format
ml: സമയ രൂപം

en: Icon '%s' not found
ml: '%s' ചിഹ്നം കണ്ടില്ല

en: Icon not found
ml: പ്രതെരൂപം ലഭ്യമല്ല

en: Icon used for object's button
ml: ഒബ്ജക്ടുകളുടെ ബട്ടണ് വേണ്ടി ഉപയോഗിക്കുന്ന പ്രതെരൂപം

en: If true, a dialog is shown asking for confirmation if the user wants to remove a panel.
ml: true എങ്കില്‍, ഉപയോക്താവിനു് പാനല്‍ നീക്കം ചെയ്യണമെങ്കില്‍ ഉറപ്പാക്കുന്നതിനായി ഒരു ഡയലോഗ് ലഭ്യമാകുന്നു.

en: If true, a drawer will automatically be closed when the user clicks a launcher in it.
ml: true എങ്കില്‍, ഒരു ഡ്രോയറില്‍ ഉപയോക്താവു് ഒരു പ്രയോഗിനി അമര്‍ത്തുമ്പോള്‍, അതു് സ്വയമായി അടച്ചു പൂട്ടുന്നു.

en: If true, a launcher is highlighted when the user moves the pointer over it.
ml: true എങ്കില്‍, ഉപയോക്താവു് പ്രയോഗിനിയിലൂടെ പോയിന്റര്‍ നീക്കുമ്പോള്‍, അതു് എടുത്തുകാണിക്കുന്നു.

en: If true, arrows will be placed on the hide buttons. This key is only relevant if the enable_buttons key is true.
ml: true എങ്കില്‍, അദൃശ്യമായ ബട്ടണുകളില്‍ ആരോകള്‍ സ്ഥാപിക്കപ്പെടുന്നു. enable_buttons കീ true എങ്കില്‍ മാത്രമേ ഈ കീയ്ക്ക് പ്രാധാന്യമുള്ളൂ.

en: If true, autocompletion in the "Run Application" dialog is made available.
ml: true എങ്കില്‍, "പ്രയോഗം പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക" ഡയലോഗിലുള്ള സ്വയംപൂര്‍ത്തിയാക്കല്‍ സംവിധാനം ലഭ്യമാകുന്നു.

en: If true, buttons will be placed on each side of the panel which may be used to move the panel to edge of the screen, leaving only a button showing.
ml: true എങ്കില്‍, സ്ക്രീനിന്റെ വരമ്പിലേക്ക് പാനലിനെ നീക്കുന്നതിനായി, പാനലിന്റെ രണ്ടു് വശത്തും ബട്ടണുകള്‍ സ്ഥാപിക്കുന്നു. അപ്പോള്‍ ഒരു ബട്ടണ്‍ മാത്രമേ കാണുകയുള്ളൂ.

en: If true, display a weather icon.
ml: ശരി (ട്രൂ) എങ്കില്‍, കാലാവസ്ഥയ്ക്കുള്ള ഒരു ചിഹ്നം കാണിയ്ക്കുക.

en: If true, display date in the clock, in addition to time.
ml: ശരി (ട്രൂ) എങ്കില്‍,ഘടികാരത്തില്‍ സമയത്തിനു പുറമെ തിയ്യതിയും കാണിയ്ക്കുക

en: If true, display seconds in time.
ml: ശരി (ട്രൂ) എങ്കില്‍, സെക്കന്റുകളും സമയത്തില്‍ കാണിയ്ക്കുക.

en: If true, expand the list of locations in the calendar window.
ml: ശരി (ട്രൂ) എങ്കില്‍, കലണ്ടര്‍ ജാലകത്തില്‍ സ്ഥലങ്ങളുടെ പട്ടിക വലുതാക്കുക.

en: If true, hiding and un-hiding of this panel will be animated rather than happening instantly.
ml: true എങ്കില്‍, ഉടനായി സംഭവിക്കുന്നതിനു് പകരം ഈ പാനല്‍ ദൃശ്യവും അദൃശ്യവുമാകുന്നതു് ആനിമേറ്റ് ചെയ്യപ്പെടുന്നു.

en: If true, show date in a tooltip when the pointer is over the clock.
ml: ശരി (ട്രൂ) എങ്കില്‍, ഘടികാരത്തില്‍ ചൂണ്ടുമ്പോള്‍ സൂചനയില്‍ തിയ്യതി കാണിയ്ക്കുക.

en: If true, show the temperature next to the weather icon.
ml: ശരി (ട്രൂ) എങ്കില്‍, കാലാവസ്ഥയുടെ ചിഹ്നത്തിനടുത്ത് താപനില കാണിയ്ക്കുക.

en: If true, show week numbers in the calendar.
ml: ശരി (ട്രൂ) എങ്കില്‍, കലണ്ടറില്‍ എത്രാമതു് ആഴ്ചയാണെന്നു് കാണിയ്ക്കുക.

en: If true, the "Known Applications" listing in the "Run Application" dialog is expanded when the dialog is opened. This key is only relevant if the enable_program_list key is true.
ml: true ആണെങ്കില്‍, ഡയലോഗ് ലഭിക്കുമ്പോള്‍ "പ്രയോഗം പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക" ഡയലോഗിലുള്ള "പരിചിതമായ പ്രയോഗങ്ങള്‍" ലിസ്റ്റിങ് വികസിക്കുന്നു. ഡയലോഗ് ലഭ്യമാകുമ്പോള്‍, ലിസ്റ്റിങിന്റെ വികസനം enable_program_list കീ നിയന്ത്രിക്കുന്നു.

en: If true, the "Known Applications" listing in the "Run Application" dialog is made available. Whether or not the listing is expanded when the dialog is shown is controlled by the show_program_list key.
ml: true ആണെങ്കില്‍, "പ്രയോഗം പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക" ഡയലോഗിലുള്ള "പരിചിതമായ പ്രയോഗങ്ങള്‍" ലിസ്റ്റിങ് ലഭ്യമാക്കുന്നു. ഡയലോഗ് ലഭ്യമാകുമ്പോള്‍, ലിസ്റ്റിങിന്റെ വികസനം show_program_list കീ നിയന്ത്രിക്കുന്നു.

en: If true, the background image will be rotated when the panel is oriented vertically.
ml: true എങ്കില്‍, പാനല്‍ കുറുകെ തിരിക്കുമ്പോള്‍ പശ്ചാത്തല ചിത്രവും തിരിക്കപ്പെടുന്നു.

en: If true, the custom_icon key is used as a custom icon for the button. If false, the custom_icon key is ignored. This key is only relevant if the object_type key is "menu-object" or "drawer-object".
ml: true എങ്കില്‍, ബട്ടണിനു് നിങ്ങള്‍ക്കിഷ്ടമുള്ള ചിഹ്നമായി custom_icon കീ ഉപയോഗിക്കുന്നു. false എങ്കില്‍, custom_icon കീ ഉപേക്ഷിക്കുന്നു. object_type കീ "menu-object" അല്ലെങ്കില്‍ "drawer-object" ആണെങ്കില്‍ മാത്രമേ ഈ കീയ്ക്കു് പ്രാധാന്യമുള്ളൂ.

en: If true, the fish's animation will be displayed rotated on vertical panels.
ml: ശരിയാണെങ്കില്‍, മീനിന്റെ നീക്കങ്ങള്‍ കുത്തനെയുള്ള പാളികളില്‍ കറക്കി പ്രദര്‍ശിപ്പിയ്ക്കുന്നതായിരിയ്ക്കും.

en: If true, the image will be scaled (retaining the aspect ratio of the image) to the panel height (if horizontal).
ml: true എങ്കില്‍, ചിത്രം പാനലിന്റെ ഉയരത്തില്‍ (നേരെയെങ്കില്‍) ലഭ്യമാകുന്നു (ചിത്രത്തിന്റെ ആസ്പെക്ട് റേഷ്യോ സൂക്ഷിക്കുന്നു).

en: If true, the image will be scaled to the panel dimensions. The aspect ratio of the image will not be maintained.
ml: true എങ്കില്‍, ചിത്രം പാനലിന്റെ അളവുകളില്‍ ലഭ്യമാകുന്നു. ചിത്രത്തിന്റെ ആസ്പെക്ട് റേഷ്യോ കൈകാര്യം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: If true, the menu_path key is used as the path from which the menu contents should be constructed. If false, the menu_path key is ignored. This key is only relevant if the object_type key is "menu-object".
ml: true എങ്കില്‍, മെനുവിലുള്ളവ ഉണ്ടാക്കേണ്ട പാഥായി menu_path കീ ഉപയോഗിക്കുന്നു. false എങ്കില്‍, menu_path കീ ഉപേക്ഷിക്കുന്നു. object_type കീ "menu-object"ആണെങ്കില്‍ മാത്രം ഈ കീയ്ക്കു് പ്രാധാന്യമുള്ളൂ.

en: If true, the panel is automatically hidden into a corner of the screen when the pointer leaves the panel area. Moving the pointer to that corner again will cause the panel to re-appear.
ml: true എങ്കില്‍, പാനലില്‍ നിന്നും സൂചിക മാറുമ്പോള്‍, സ്ക്രീനിന്റെ മൂലയിലേക്ക് പാനല്‍ സ്വയം അദൃശ്യമാകുന്നു. ആ മൂലയിലേക്ക് സൂചിക വീണ്ടും നീക്കിയാല്‍, പാനല്‍ വീണ്ടും ലഭ്യമാകുന്നു.

en: If true, the panel will not allow a user to force an application to quit by removing access to the force quit button.
ml: true ആണെങ്കില്‍, നിര്‍ബന്ധമായും പുറത്തു് കടക്കുന്ന ബട്ടണില്‍ നിന്നുള്ള അനുമതി നീക്കം ചെയ്തു് ഉപയോക്താവു് ഒരു പ്രയോഗം നിര്‍ബന്ധമായും പുറത്തു് കടക്കുന്നതിനായി പാനല്‍ അനുവദിക്കുന്നില്ല.

en: If true, the panel will not allow any changes to the configuration of the panel. Individual applets may need to be locked down separately however. The panel must be restarted for this to take effect.
ml: true എങ്കില്‍, പാനലിന്റെ ക്രമീകരണങ്ങളില്‍ മാറ്റം വരുത്തുവാന്‍ പാനല്‍ അനുവദിക്കുന്നില്ല. ഓരോ ആപ്ലെറ്റുകളും വേവ്വേറെ പൂട്ടേണ്ടതുണ്ടു്. ഈ മാറ്റങ്ങള്‍ പ്രാഗല്‍ഭ്യത്തിലാകുന്നതിനു് മുമ്പു് പാനല്‍ വീണ്ടും ആരംഭിക്കേണ്ടതുണ്ടു്.

en: If true, the panel will occupy the entire screen width (height if this is a vertical panel). In this mode the panel can only be placed at a screen edge. If false, the panel will only be large enough to accommodate the applets, launchers and buttons on the panel.
ml: true എങ്കില്‍, സ്ക്രീനിന്റെ പൂര്‍ണ്ണ വീതി (കുറുകെയുള്ള പാനലെങ്കില്‍ ഇതു് ഉയരമാണു്) പാനലുപയോഗിക്കുന്നു. ഈ മോഡില്‍ പാനല്‍ ഒരു സ്ക്രീനിന്റെ വരമ്പത്തു് മാത്രമേ സ്ഥാപിക്കുവാന്‍ സാധിക്കൂ. false എങ്കില്‍, പാനലില്‍ ആപ്ലെറ്റുകള്‍, പ്രയോഗിനികള്‍, ബട്ടണുകള്‍ എന്നിവ മാത്രം സ്ഥാപിക്കുവാനുള്ള വലിപ്പത്തിലാണു് പാനല്‍.

en: If true, the user may not move the applet without first unlocking the object using the "Unlock" menuitem.
ml: true എങ്കില്‍, "Unlock" മെനു വസ്തു ഉപയോഗിച്ചു് ആദ്യം ഒബ്ജക്ട് അണ്‍ലോക്ക് ചെയ്യാതെ, ഉപയോക്താവു് ആപ്ലെറ്റ് നീക്കുന്നില്ല.

en: If true, the window list will show windows from all workspaces. Otherwise it will only display windows from the current workspace.
ml: true എങ്കില്‍, എല്ലാ പണിയറയില്‍ നിന്നും ജാലകത്തിന്റെ പട്ടിക ജാലകങ്ങള്‍ കാണിക്കുന്നു. അല്ലെങ്കില്‍, നിലവിലുള്ള പണിയറയില്‍ നിന്നു മാത്രം ജാലകങ്ങള്‍ കാണിക്കുന്നു.

en: If true, the workspace switcher will show all workspaces. Otherwise it will only show the current workspace.
ml: true എങ്കില്‍, സ്വിച്ചര്‍ എല്ലാ പണിയിടങ്ങളും കാണിക്കുന്നു. അല്ലെങ്കില്‍, നിലവിലുള്ള പണിയറ മാത്രമേ കാണിക്കൂ.

en: If true, the workspaces in the workspace switcher will display the names of the workspaces. Otherwise they will display the windows on the workspace. This setting only works when the window manager is Marco.
ml: true എങ്കില്‍, പണിയിട സ്വിച്ചറിലുള്ള പണിയറകള്‍, പണിയറകളുടെ പേരു് കാണിക്കുന്നു. അല്ലെങ്കില്‍, പണിയറയില്‍ അവ ജാലകങ്ങള്‍ കാണിക്കുന്നു. ജാലക നിരീക്ഷകന്‍ മെറ്റാസിറ്റി ആകുമ്പോള്‍ മാത്രമേ ഈ ക്രമീകരണം പ്രവര്‍ത്തിക്കുകയുള്ളൂ

en: If true, the x and x_right keys are ignored and the panel is placed at the center of the x-axis of the screen. If the panel is resized it will remain at that position - i.e. the panel will grow on both sides. If false, the x and x_right keys specify the location of the panel.
ml: true ആണെങ്കില്‍, x, x_right കീകള്‍ ഉപേക്ഷിക്കപ്പെടുന്നു. കൂടാതെ, സ്ക്രീനിന്റെ x-ആക്സിസിനു് മദ്ധ്യത്തില്‍ പാനല്‍ സ്ഥാപിക്കുന്നു. പാനലിന്റെ വ്യാപ്തി മാറ്റിയെങ്കില്‍, അതു് ആ സ്ഥാനത്തു് തന്നെ ലഭ്യമാകുന്നു - അതായതു്, പാനല്‍ രണ്ടു് വശത്തേക്കും വ്യാപിക്കുന്നു. false എങ്കില്‍, x, x_right കീകള്‍ പാനലിന്റെ സ്ഥലം വ്യക്തമാക്കുന്നു.

en: If true, the y and y_bottom keys are ignored and the panel is placed at the center of the y-axis of the screen. If the panel is resized it will remain at that position - i.e. the panel will grow on both sides. If false, the y and y_bottom keys specify the location of the panel.
ml: true ആണെങ്കില്‍, y, y_bottom കീകള്‍ ഉപേക്ഷിക്കപ്പെടുന്നു. കൂടാതെ, സ്ക്രീനിന്റെ y-ആക്സിസിനു് മദ്ധ്യത്തില്‍ പാനല്‍ സ്ഥാപിക്കുന്നു. പാനലിന്റെ വ്യാപ്തി മാറ്റിയെങ്കില്‍, അതു് ആ സ്ഥാനത്തു് തന്നെ ലഭ്യമാകുന്നു - അതായതു്, പാനല്‍ രണ്ടു് വശത്തേക്കും വ്യാപിക്കുന്നു. false എങ്കില്‍, y, y_bottom കീകള്‍ പാനലിന്റെ സ്ഥലം വ്യക്തമാക്കുന്നു.

en: If true, then when unminimizing a window, move it to the current workspace. Otherwise, switch to the workspace of the window.
ml: true എങ്കില്‍, ഒരു ജാലകം ചെറുതാക്കുന്നതു് ഉപേക്ഷിച്ചാല്‍, അതു് നിലവിലുള്ള പണിയറയിലേക്ക് നീക്കുക. അല്ലെങ്കില്‍, ജാലകത്തിന്റെ പണിയറയിലേക്ക് നീങ്ങുക.

en: If true, tooltips are shown for objects in panels.
ml: true എങ്കില്‍, പാനലിലുള്ള ഒബ്ജക്ടുകള്‍ക്കു് ടൂള്‍ടിപ്പുകള്‍ ലഭ്യമാകുന്നു.

en: If you choose to force an application to exit, unsaved changes in any open documents in it might get lost.
ml: ഈ പ്രയോഗത്തില്‍ നിന്നും പുറത്ത് പോയാല്‍ തുറന്ന് കിടക്കുന്ന രേഖകളില്‍ സൂക്ഷിച്ചിട്ടില്ലാത്ത മാറ്റങ്ങള്‍ നഷ്ടമാകും.

en: If you clear the Recent Documents list, you clear the following:
    • All items from the Places → Recent Documents menu item.
    • All items from the recent documents list in all applications.
ml: ഏറ്റവും ഒടുവില്‍ തുറന്ന ഫയലുകളുടെ പട്ടിക വെടിപ്പാക്കിയാല്‍, നിങ്ങളിവയും വെടിപ്പാക്കുന്നു:
    • സ്ഥലങ്ങള്‍ → ഏറ്റവും ഒടുവില്‍ തുറന്ന ഫയലുകളുടെ പട്ടിക മെനുവിലുള്ള എല്ലാ വസ്തുക്കള്‍.
    • എല്ലാ പ്രയോഗങ്ങളിലുമുള്ള ഏറ്റവും ഒടുവില്‍ തുറന്ന ഫയലുകളുടെ പട്ടികയിലുള്ള വസ്കുക്കള്‍.

en: If you reload a panel object, it will automatically be added back to the panel.
ml: ഒരു പാളി ഒബ്ജക്ട് റീലോഡ് ചെയ്താല്‍, അത് ഓട്ടോമാറ്റിക്കായി പാളിയിലേയ്ക്കു് വീണ്ടും ചേര്‍ക്കപ്പെടുന്നു.

en: Image Background Details
ml: ഇമേജിന്റെ പശ്ചാത്തലത്തിലുള്ള വിശദാംശങ്ങള്‍

en: Images
ml: ചിത്രങ്ങള്‍

en: In a Xinerama setup, you may have panels on each individual monitor. This key identifies the current monitor the panel is displayed on.
ml: ഒരു Xinerama ക്രമീകരണത്തില്‍, ഓരോ മോണിറ്ററിലും നിങ്ങള്‍ക്കു് പാനലുകളുണ്ടാവാം. പാനല്‍ ലഭ്യമാകുന്ന നിലവിലുള്ള മോണിറ്റര്‍ ഈ കീ തിരിച്ചറിയുന്നു.

en: Key %s is not set, cannot load launcher
ml: %s എന്ന കീ ക്രമീകരിച്ചിട്ടില്ല, അതിനാല്‍ പ്രയോഗിനി ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: L_atitude:
ml: _ലാറ്റിറ്റ്യൂഡ്:

en: L_ongitude:
ml: ലോ_ങ്ങിറ്റ്യൂഡ്:

en: Launch other applications and provide various utilities to manage windows, show the time, etc.
ml: മറ്റൂ് പ്രയോഗങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കി, ജാലകങ്ങള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുക, സമയം കാണിയ്ക്കുക പോലുള്ള യൂട്ടിലിറ്റികള്‍ നല്‍കുക.

en: Launcher Properties
ml: വിക്ഷേപിണിയുടെ ഗുണഗണങ്ങള്‍

en: Launcher location
ml: പ്രയോഗിനിയുടെ സ്ഥലം

en: List of known applications
ml: പരിചിതമായ പ്രയോഗങ്ങളുടെ നാമാവലി

en: List of locations
ml: സ്ഥലങ്ങളുടെ പട്ടിക

en: Loc_k To Panel
ml: _പാളിയില്‍ പൂട്ടുക

en: Locate documents and folders on this computer by name or content
ml: പേരു് അല്ലെങ്കില്‍ ഉള്ളടക്കമനുസരിച്ചു് ഈ കമ്പ്യൂട്ടറില്‍ വിവരണങ്ങള്‍ അല്ലെങ്കില്‍ ഫോള്‍ഡറുകള്‍ കണ്ടുപിടിക്കുക

en: Location
ml: സ്ഥാനം

en: Locations
ml: സ്ഥലങ്ങള്‍

en: Lock Screen
ml: സ്ക്രീന്‍ പൂട്ടുക

en: Lock the object to the panel
ml: പാളിയിലേയ്ക്കു് ഒബ്ജക്ടിനെ പൂട്ടുക

en: Log Out %s...
ml: പുറത്തിറങ്ങുക %s...

en: Log Out...
ml: പുറത്തിറങ്ങുക...

en: Log out %s of this session to log in as a different user
ml: മറ്റൊരു ഉപയോക്താവായി അകത്തു് കയറുന്നതിനായി ഈ സെഷന്റെ %s-ല്‍ നിന്നും പുറത്ത് കടക്കുക

en: Log out of this session to log in as a different user
ml: മറ്റൊരു ഉപയോക്താവായി പ്രവേശിക്കുന്നതിന് ഈ സെഷനില്‍ നിന്നും പുറത്തിറങ്ങുക

en: Look at today's date!
ml: ഇന്നത്തെ തിയ്യതി കാണുക!

en: Main Menu
ml: പ്രധാന മെനു

en: Menu content path
ml: മെനു ഉള്ളടക്കത്തിന്റെ വഴി

en: Mount %s
ml: %s മൌണ്ട് ചെയ്യുക

en: Move windows to current workspace when unminimized
ml: ചെറുതാക്കുന്നതു് ഉപേക്ഷിക്കുമ്പോള്‍ നിലവിലുള്ള പണിയറയിലേക്ക് ജാലകങ്ങള്‍ നീക്കുക

en: Name to identify panel
ml: പാളി തിരിച്ചറിയുന്നതിനായി പേര് നല്‍കുക

en: Network
ml: നെറ്റ്‌വർക്ക്

en: Network Places
ml: ശൃംഖലാ സ്ഥലങ്ങള്‍

en: No URI provided for panel launcher desktop file
ml: പാനല്‍ ലഭ്യമാക്കുവാനുള്ള പണിയിട ഫയലിനുള്ള യുആര്‍ഐ ലഭ്യമല്ല

en: No URL was specified.
ml: URL പറഞ്ഞിട്ടില്ല.

en: No application to handle search folders is installed.
ml: തെരച്ചിലിനുള്ള ഫോള്‍ഡര്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തിട്ടുണ്ടോ എന്നു് കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിനായി പ്രയോഗം ലഭ്യമല്ല.

en: North
ml: വടക്കു്

en: Not a launchable item
ml: ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധിക്കുന്ന വസ്തുവല്ല

en: Notification Area
ml: അറിയിപ്പു് പരിധി

en: Number of _workspaces:
ml: പണിയറകളുടെ എണ്ണം:

en: Object's position on the panel
ml: പാളിയില്‍ ഒബ്ജക്ടിന്റെ സ്ഥലം

en: Open '%s'
ml: '%s' തുറക്കുക

en: Open URL: %s
ml: URL തുറക്കുക: %s

en: Open the contents of your desktop in a folder
ml: നിങ്ങളുടെ പണിയിടത്തിലുള്ളവ ഒരു അറയില്‍ തുറക്കുക

en: Open your personal folder
ml: നിങ്ങളുടെ സ്വകാര്യ അറ തുറക്കുക

[ctx: Orientation]
en: Bottom
ml: താഴെ

[ctx: Orientation]
en: Left
ml: ഇടത്

[ctx: Orientation]
en: Right
ml: വലത്

[ctx: Orientation]
en: Top
ml: മുകളില്‍

en: Panel
ml: പാളി

en: Panel Display
ml: പാളിയുടെ കാഴ്ച

en: Panel ID list
ml: പാളി ID ലിസ്റ്റ്

en: Panel Notification Area
ml: പാളി അറിയിപ്പു് പരിധി

en: Panel Properties
ml: ‌പാളി-ഗുണഗണങ്ങള്‍

en: Panel attached to drawer
ml: വലിപ്പിലേയ്ക്കു് പാളി ഘടിപ്പിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു

en: Panel autohide delay
ml: പാളി സ്വയം ഒളിയ്ക്കാനുള്ള ഇടവേള

en: Panel autounhide delay
ml: പാളി സ്വയം തിരിച്ചു വരാനുള്ള ഇടവേള

en: Panel object ID list
ml: പാളി ഒബ്ജക്ട് ID ലിസ്റ്റ്

en: Panel object has quit unexpectedly
ml: പാളി ഒബ്ജക്ടുകള്‍ അപ്രതീക്ഷിതമായി നിന്നിരിക്കുന്നു

en: Panel object type
ml: പാളി വസ്തുവിന്റെ തരം

en: Panel orientation
ml: പാളിയുടെ ദിശ

en: Panel size
ml: പാളിയുടെ വലിപ്പം

en: Pause per frame
ml: ഓരോ ഫ്രെയിമിലും താല്‍കാലികമായി നിര്‍ത്തുക

en: Pick a color
ml: ഒരു നിറം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Places
ml: സ്ഥലങ്ങള്‍

en: Protect your computer from unauthorized use
ml: നിങ്ങളുടെ കമ്പ്യൂട്ടര്‍ അനുവാദമില്ലാതെ ഉപയോഗിക്കുന്നത് തടയുക

en: Recent Documents
ml: ഏറ്റവും ഒടുവില്‍ തുറന്ന പ്രമാണങ്ങള്‍

en: Removable Media
ml: മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമാകുന്ന മീഡിയ

en: Replace a currently running panel
ml: ഇപ്പോള്‍ പ്രവര്‍ത്തിച്ചുകൊണ്ടിരിയ്ക്കുന്ന പാളി മാറ്റി വയ്ക്കുക

en: Rescan %s
ml: %s വീണ്ടും പരിശോധിക്കുക

en: Restore to current _workspace
ml: സജീവ പണിയറ മാത്രം കാണിയ്ക്കുക

en: Restore to na_tive workspace
ml: സ്വതേയുള്ള പണിയറ തെരിച്ചുകൊണ്ടുവരിക

en: Restoring Minimized Windows
ml: ചെറുതാക്കിയ ജാലകങ്ങള്‍ വീണ്ടെടുക്കുന്നു

en: Rotate image on vertical panels
ml: കുറുകെയുളള പാളിയില്‍ ഇമേജ് കറക്കുക

en: Rotate image when panel is _vertical
ml: പാനല്‍ _കുറുകെയാകുമ്പോള്‍ ചിത്രം തിരിക്കുക

en: Rotate on vertical panels
ml: കുത്തനെയുള്ള പാളികളില്‍ കറക്കുക

en: Rows in workspace switcher
ml: പണിയറ സ്വിച്ചറിലുളള വരികള്‍

en: Run Application
ml: പ്രയോഗം പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക

en: Run Application...
ml: പ്രയോഗം പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക...

en: Run an application by typing a command or choosing from a list
ml: ഒരു നിര്‍ദ്ദേശം നല്‍കിയോ പട്ടികയില്‍ നിന്നും തെരഞ്ഞെടുത്തോ പ്രയോഗം പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക

en: Run in _terminal
ml: _ടെര്‍മിനലില്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക

en: Run with _file...
ml: _ഫയലുമായി പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക...

en: S_tyle:
ml: _ശൈലി:

en: Search
ml: തെരച്ചില്‍

en: Search for Files...
ml: ഫയലുകള്‍ തിരയുക...

en: Select an animation
ml: ഒരു നീക്കം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select an application to view its description.
ml: ഒരു പ്രയോഗത്തെക്കുറിച്ചുള്ള വിവരണങ്ങള്‍ കാണുന്നതിനായി അത് തെരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Select background
ml: പശ്ചാത്തലം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select this box to run the command in a terminal window.
ml: ഒരു ടെര്‍മിനലില്‍ കമാന്‍ഡ് പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുന്നതിനായി ഈ ബോക്സ് തെരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Separator
ml: വിടവടയാളം

en: Session management options:
ml: സെഷന്‍ മാനേജ്മെന്റ് ഉപാധികള്‍:

en: Set System Time
ml: സിസ്റ്റത്തിലെ സമയം ക്രമികരിക്കുക

en: Set System Time...
ml: സിസ്റ്റത്തിലെ സമയം ക്രമികരിയ്ക്കുക...

en: Set location as current location and use its timezone for this computer
ml: നിലവിലുള്ള സ്ഥലം കമ്പ്യൂട്ടറിന്റെ സ്ഥാനവും നിലവിലുള്ള സമയമേഖല ഇതിന്റെ സമയമേഖലയായും ക്രമീകരിക്കുക

en: Sh_ow windows from current workspace
ml: നിലവിലുളള പണിയറയില്‍ നിന്നും ജാലകങ്ങള്‍ _കാണിയ്ക്കുക

en: Show Desktop Button
ml: പണിയിടം കാണാനുള്ള ബട്ടണ്‍

en: Show _all workspaces in:
ml: _എല്ലാ പണിയറകളും കാണിയ്ക്കുക:

en: Show _only the current workspace
ml: നിലവിലുളള പണിയറ _മാത്രം കാണിയ്ക്കുക

en: Show _temperature
ml: _താപനില കാണിയ്ക്കുക

en: Show _weather
ml: _കാലാവസ്ഥ കാണിയ്ക്കുക

en: Show date in clock
ml: ഘടികാരത്തില്‍ തിയ്യതി കാണിയ്ക്കുക

en: Show date in tooltip
ml: തിയ്യതി സൂചനയില്‍ കാണിയ്ക്കുക

en: Show hide _buttons
ml: അദൃശ്യമാക്കിയ _ബട്ടണുകള്‍ കാണിയ്ക്കുക

en: Show list of known _applications
ml: ലഭ്യമായ _പ്രയോഗങ്ങളുടെ പട്ടിക കാണിയ്ക്കുക

en: Show seco_nds
ml: സെ_ക്കന്റുകള്‍ കാണിയ്ക്കുക

en: Show session management options
ml: സെഷന്‍ മാനേജ്മെന്റ് ഉപാധികള്‍ കാണിക്കുക

en: Show temperature in clock
ml: ഘടികാരത്തില്‍ താപനില കാണിയ്ക്കുക

en: Show the _date
ml: _തിയ്യതി കാണിയ്ക്കുക

en: Show time with seconds
ml: സെക്കന്റുകളോട് കൂടിയുള്ള സമയം കാണിയ്ക്കുക

en: Show weather in clock
ml: ഘടികാരത്തില്‍ കാലാവസ്ഥ കാണിയ്ക്കുക

en: Show week numbers in calendar
ml: കലണ്ടറില്‍ എത്രാമതു് ആഴ്ചയാണെന്നു് കാണിയ്ക്കുക

en: Show windows from a_ll workspaces
ml: _എല്ലാ പണിയറകളിലെയും ജാലകങ്ങള്‍ കാണിയ്ക്കുക

en: Show windows from all workspaces
ml: എല്ലാ പണിയറകളിലെയും ജാലകങ്ങള്‍ കാണിയ്ക്കുക

en: Show workspace _names in switcher
ml: സ്വിച്ചറില്‍ പണിയിടത്തിന്റെ _പേരുകള്‍ കാണിയ്ക്കുക

en: Shut Down...
ml: നിര്‍ത്തിവയ്ക്കുക...

en: Shut down the computer
ml: കമ്പ്യൂട്ടര്‍ നിര്‍ത്തിവയ്ക്കുക

[ctx: Size]
en: Large
ml: വലുത്

[ctx: Size]
en: Medium
ml: മിതമായ

[ctx: Size]
en: Small
ml: ചെറുത്

[ctx: Size]
en: X Large
ml: X വലിയ

[ctx: Size]
en: X Small
ml: X ചെറിയ

[ctx: Size]
en: XX Large
ml: XX വലിയ

[ctx: Size]
en: XX Small
ml: XX ചെറിയ

en: Solid c_olor
ml: ഉറച്ച _നിറം

en: Some of these properties are locked down
ml: ഇവയില്‍ ചില ഗുണഗണങ്ങള്‍ പൂട്ടിയിരിക്കുന്നു

en: South
ml: തെക്കു്

en: Specifies the background color for the panel in #RGB format.
ml: പാനലിലേക്കുളള പശ്ചാത്തല നിറം #RGB രീതിയില്‍ നല്‍കുക.

en: Specifies the file to be used for the background image. If the image contains an alpha channel it will be composited onto the desktop background image.
ml: പശ്ചാത്തല ചിത്രമായുപയോഗിക്കേണ്ട ഫയല്‍ വ്യക്തമാക്കുന്നു. ചിത്രത്തിലൊരു ആല്‍ഫാ ചാനലുണ്ടെങ്കില്‍, പണിയിട പശ്ചാത്തലത്തിലേക്ക് ഇമേജില്‍ നിറം വേര്‍തിരിക്കപ്പെടുന്നു.

en: Specifies the number of milliseconds delay after the pointer enters the panel area before the panel is automatically re-shown. This key is only relevant if the auto_hide key is true.
ml: പാനല്‍ സ്വയമായി വീണ്ടും കാണിക്കുന്നതിനു് മുമ്പു് പാനലിന്റെ സ്ഥലത്തേക്ക്സൂചിക ലഭ്യമാകുന്നതിനു് ശേഷമുള്ള താമസം മില്ലിസെക്കന്‍ഡുകളില്‍ വ്യക്തമാക്കുന്നു. auto_hide കീ true ആണെങ്കില്‍ മാത്രമേ ഈ കീയ്ക്കു് പ്രാധാന്യമുള്ളൂ.

en: Specifies the number of milliseconds delay after the pointer leaves the panel area before the panel is automatically hidden. This key is only relevant if the auto_hide key is true.
ml: പാനല്‍ സ്വയമായി അദൃശ്യമാകുന്നതിനു് മുമ്പു് പാനലിന്റെ സ്ഥലത്തു് നിന്നും സൂചിക ഉപേക്ഷിക്കപ്പെടുന്നതിനു് ശേഷമുള്ള താമസം മില്ലിസെക്കന്‍ഡുകളില്‍ വ്യക്തമാക്കുന്നു. auto_hide കീ true ആണെങ്കില്‍ മാത്രമേ ഈ കീയ്ക്കു് പ്രാധാന്യമുള്ളൂ.

en: Specifies the number of pixels visible when the panel is automatically hidden into a corner. This key is only relevant if the auto_hide key is true.
ml: പാനല്‍ സ്വയമായി ഒരു മൂലയില്‍ അദൃശ്യമാകുമ്പോള്‍, ദൃശ്യമാകുന്ന പിക്സലുകളുടെ എണ്ണം വ്യക്തമാക്കുന്നു. auto_hide കീ true ആണെങ്കില്‍ മാത്രമേ ഈ കീയ്ക്കു് പ്രാധാന്യമുള്ളൂ.

en: Specifies the opacity of the background color format. If the color is not completely opaque (a value of less than 65535), the color will be composited onto the desktop background image.
ml: പശ്ചാത്തല നിറ ശൈലിയുടെ അതാര്യത വ്യക്തമാക്കുന്നു. നിറം പൂര്‍ണ്ണമായും ഇരുണ്ടതല്ലെങ്കില്‍ (65535-ല്‍ കുറഞ്ഞൊരു മൂല്ല്യം), പണിയിട പശ്ചാത്തലത്തിലേക്ക് ഇമേജില്‍ നിറം വേര്‍തിരിക്കപ്പെടുന്നു.

en: Specify an applet IID to load
ml: ലഭ്യമാക്കുന്നതിനുളള ലഘുപ്രയോഗത്തിന്റെ IID നല്‍കുക

en: Specify file containing saved configuration
ml: സൂക്ഷിച്ചിട്ടുള്ള ക്രമീകരണം അടങ്ങുന്ന ഫയല്‍ നല്‍കുക

en: Specify session management ID
ml: സെഷന്‍ മാനേജ്മെന്റ് ID വ്യക്തമാക്കുക

en: Specify the initial orientation of the applet (top, bottom, left or right)
ml: ആപ്ലെറ്റിന്റെ പ്രാരംഭ സംവേദനം നല്‍കുക (മുകളില്‍, താഴെ, ഇടതു് അല്ലെങ്കില്‍ വലതു്)

en: Specify the initial size of the applet (xx-small, medium, large etc.)
ml: ആപ്ലെറ്റിന്റെ പ്രാരംഭ വലിപ്പം നല്‍കുക (വളരെ ചെറിയ, ഇടത്തരം, വലുതു് എന്നിങ്ങനെ.)

en: Speed unit
ml: വേഗത കാണിയ്ക്കുന്നതിനുള്ള ഏകകം

en: St_retch
ml: _നീട്ടുക

en: Starting %s
ml: %s ആരംഭിക്കുന്നു

en: Stretch image to panel
ml: ഇമേജ് പാളിയിലേയ്ക്കു് വലിച്ച് നീട്ടുക

en: Sunrise: %s / Sunset: %s
ml: സൂര്യോദയം: %s / സൂര്യാസ്തമയം: %s

en: Switcher
ml: സ്വിച്ചര്‍

en: System
ml: സിസ്റ്റം

en: Temperature unit
ml: താപനില കാണിയ്ക്കുന്നതിനുള്ള ഏകകം

en: Test applet utility
ml: ലഘുപ്രയോഗ യൂട്ടിലിറ്റി പരീക്ഷിക്കുക

en: The Clock displays the current time and date
ml: ഘടികാരം ഇപ്പോഴത്തെ സമയവും തിയ്യതിയും കാണിക്കുന്നു

en: The MATE Panel
ml: ഗ്നോം പാളി

en: The Window List shows a list of all windows in a set of buttons and lets you browse them.
ml: ജാലകങ്ങളുടെ പട്ടിക എല്ലാ ജാലകങ്ങളുടേയും പട്ടിക നിങ്ങള്‍ക്കു് തെരഞ്ഞെടുക്കാവുന്ന ഒരു കൂട്ടം ബട്ടണുകളായി കാണിയ്ക്കും.

en: The Window Selector shows a list of all windows in a menu and lets you browse them.
ml: മെനുവിലുള്ള ജാലകങ്ങളുടെ പട്ടിക ജാലകം തെരഞ്ഞെടുക്കുന്ന പ്രയോഗം ലഭ്യമാക്കുന്നു. നിങ്ങള്‍ക്കു് അവ തെരയുകയും ചെയ്യാം.

en: The Workspace Switcher shows you a small version of your workspaces that lets you manage your windows.
ml: നിങ്ങളുടെ ജാലകങ്ങള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിനുള്ള പണിയറകളുടെ ഒരു ചെറിയ പതിപ്പു് പണിയറ സ്വിച്ചര്‍ കാണിക്കുന്നു.

en: The action type this button represents. Possible values are "lock", "logout", "run", "search" and "screenshot". This key is only relevant if the object_type key is "action-applet".
ml: ഏതു് തരത്തിലുള്ള പ്രവര്‍ത്തനമാണു് ഈ ബട്ടണ്‍ സൂചിപ്പിക്കുന്നതു്. സാധ്യമായ മൂല്ല്യങ്ങള്‍: "lock", "logout", "run", "search", "screenshot". object_type കീ  "action-applet" ആണെങ്കില്‍ മാത്രമേ ഈ കീയ്ക്കു് പ്രാധാന്യമുള്ളൂ.

en: The command of the launcher is not set.
ml: വിക്ഷേപിണിയുടെ നിര്‍ദ്ദേശം സെറ്റ് ചെയ്തിട്ടില്ല.

en: The configured command is not working and has been replaced by: %s
ml: ക്രമീകരിച്ച നിര്‍ദ്ദേശം പ്രവര്‍ത്തിക്കാത്തതിനാല്‍ പകരം മറ്റൊന്ന്: %s

en: The fish's animation pixmap
ml: മീനിന്റെ ആനിമേഷന്‍ പിക്സ്മാപ്പ്

en: The fish's name
ml: മീനിന്റെ പേര്

en: The height (width for a vertical panel) of the panel. The panel will determine at runtime a minimum size based on the font size and other indicators. The maximum size is fixed at one quarter of the screen height (or width).
ml: പാനലിന്റെ ഉയരം (കുറുകെയുള്ളൊരു പാനലിന്റെ വീതി). റണ്‍ടൈമില്‍ പാനല്‍ അക്ഷരസഞ്ചയത്തിന്റെയും മറ്റു് സൂചനകളുടെയും അടിസ്ഥാനത്തില്‍ ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ വ്യാപ്തി ലഭ്യമാക്കുന്നു. സ്ക്രീനിന്റെ ഉയരത്തിന്റെ (അല്ലെങ്കില്‍ വീതി) ഒരു നാലിലൊന്നായി ഏറ്റവും കൂടിയ വ്യാപ്തിയായുപയോഗിക്കുന്നു.

en: The icon of the command to be run.
ml: പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കേണ്ട നിര്‍ദ്ദേശത്തിനുളള ചിഹ്നം.

en: The identifier of the panel attached to this drawer. This key is only relevant if the object_type key is "drawer-object".
ml: ഈ ഡ്രോവറിലേക്ക് ചേര്‍ത്തിട്ടുള്ള പാനല്‍ തിരിച്ചറിയുന്നതിനുള്ള സഹായി. object_type കീ "drawer-object" ആണെങ്കില്‍ മാത്രമേ ഈ കീയ്ക്കു് പ്രാധാന്യമുള്ളൂ.

en: The identifier of the toplevel panel which contains this object.
ml: ഈ ഒബ്ജക്ടുള്ള മുകളിലുള്ള പാനല്‍ തിരിച്ചറിയുന്നതിനുള്ള സഹായി.

en: The location of the .desktop file describing the launcher. This key is only relevant if the object_type key is "launcher-object".
ml: പ്രയോഗിനി വിശേഷിപ്പിക്കുന്ന .desktop ഫയലിന്റെ സ്ഥലം. object_type കീ "launcher-object" ആണെങ്കില്‍ മാത്രമേ ഈ കീയ്ക്കു് പ്രാധാന്യമുള്ളൂ.

en: The location of the image file used as the icon for the object's button. This key is only relevant if the object_type key is "drawer-object" or "menu-object" and the use_custom_icon key is true.
ml: ഒബ്ജക്ടിന്റെ ബട്ടണുള്ള ചിഹ്നത്തിനായി ഉപയോഗിക്കേണ്ട ഇമേജ് ഫയലിന്റെ സ്ഥലം. object_type കീ "drawer-object" അല്ലെങ്കില്‍ "menu-object", use_custom_icon കീ true ആണെങ്കില്‍ മാത്രമേ ഈ കീയ്ക്കു് പ്രാധാന്യമുള്ളൂ.

en: The location of the launcher is not set.
ml: വിക്ഷേപിണിയുടെ സ്ഥലം സെറ്റ് ചെയ്തിട്ടില്ല.

en: The location of the panel along the x-axis, starting from the right of the screen. If set to -1, the value is ignored and the value of the x key is used. If the value is greater than 0, then the value of the x key is ignored. This key is only relevant in un-expanded mode. In expanded mode this key is ignored and the panel is placed at the screen edge specified by the orientation key.
ml: സ്ക്രീനിന്റെ വലതു് മുതല്‍ x-ആക്സിസിലൂടെ പാനലിന്റെ സ്ഥലം. -1 ആയി സജ്ജമാക്കിയാല്‍, മൂല്ല്യം ഉപേക്ഷിക്കുന്നു, x കീ ഉപയോഗിക്കുന്നു. മൂല്ല്യം 0-നേക്കാള്‍ വലുതാണെങ്കില്‍, x കീയുടെ ഉപേക്ഷിക്കുന്നു. അണ്‍എക്സ്പാന്‍ഡഡ് മോഡില്‍ മാത്രമേ ഈ കീയ്ക്കു് പ്രാധാന്യമുള്ളൂ. എക്സ്പാന്‍ഡഡ് മോഡില്‍, ഈ കീ ഉപേക്ഷിക്കുന്നു. സംവേദന കീ വ്യക്തമാക്കുന്ന സ്ക്രീന്‍ വരമ്പില്‍ പാനല്‍ സ്ഥാപിക്കുന്നു.

en: The location of the panel along the x-axis. This key is only relevant in un-expanded mode. In expanded mode this key is ignored and the panel is placed at the screen edge specified by the orientation key.
ml: x-ആക്സിസിലുള്ള പാനലിന്റെ സ്ഥലം. അണ്‍-എക്സ്പാന്‍ഡഡ് മോഡില്‍ മാത്രമേ ഈ കീയ്ക്ക് പ്രാധാന്യമുള്ളൂ. എക്സ്പാന്‍ഡഡ് മോഡില്‍ ഈ കീ ഉപേക്ഷിക്കുന്നു, സംവേദനത്തിനുള്ള കീ വ്യക്തമാക്കിയ സ്ക്രീനിന്റെ വരമ്പിലാണു് പാനല്‍ സ്ഥാപിക്കുന്നതു്.

en: The location of the panel along the y-axis, starting from the bottom of the screen. If set to -1, the value is ignored and the value of the y key is used. If the value is greater than 0, then the value of the y key is ignored. This key is only relevant in un-expanded mode. In expanded mode this key is ignored and the panel is placed at the screen edge specified by the orientation key.
ml: സ്ക്രീനിന്റെ താഴെ നിന്നും y-ആക്സിസിലൂടെ പാനലിന്റെ സ്ഥലം. -1 ആയി സജ്ജമാക്കിയാല്‍, മൂല്ല്യം ഉപേക്ഷിക്കുന്നു, y കീ ഉപയോഗിക്കുന്നു. മൂല്ല്യം 0-നേക്കാള്‍ വലുതാണെങ്കില്‍, y കീയുടെ ഉപേക്ഷിക്കുന്നു. അണ്‍എക്സ്പാന്‍ഡഡ് മോഡില്‍ മാത്രമേ ഈ കീയ്ക്കു് പ്രാധാന്യമുള്ളൂ. എക്സ്പാന്‍ഡഡ് മോഡില്‍, ഈ കീ ഉപേക്ഷിക്കുന്നു. സംവേദന കീ വ്യക്തമാക്കുന്ന സ്ക്രീന്‍ വരമ്പില്‍ പാനല്‍ സ്ഥാപിക്കുന്നു.

en: The location of the panel along the y-axis. This key is only relevant in un-expanded mode. In expanded mode this key is ignored and the panel is placed at the screen edge specified by the orientation key.
ml: y-ആക്സിസിലുള്ള പാനലിന്റെ സ്ഥലം. അണ്‍-എക്സ്പാന്‍ഡഡ് മോഡില്‍ മാത്രമേ ഈ കീയ്ക്ക് പ്രാധാന്യമുള്ളൂ. എക്സ്പാന്‍ഡഡ് മോഡില്‍ ഈ കീ ഉപേക്ഷിക്കുന്നു, സംവേദനത്തിനുള്ള കീ വ്യക്തമാക്കിയ സ്ക്രീനിന്റെ വരമ്പിലാണു് പാനല്‍ സ്ഥാപിക്കുന്നതു്.

en: The name of the directory is not set.
ml: തട്ടിനു് പേര് നല്‍കിയിട്ടില്ല.

en: The name of the launcher is not set.
ml: വിക്ഷേപിണിയുടെ പേര് സെറ്റ് ചെയ്തിട്ടില്ല.

en: The orientation of the panel. Possible values are "top", "bottom", "left", "right". In expanded mode the key specifies which screen edge the panel is on. In un-expanded mode the difference between "top" and "bottom" is less important - both indicate that this is a horizontal panel - but still give a useful hint as to how some panel objects should behave. For example, on a "top" panel a menu button will pop up its menu below the panel, whereas on a "bottom" panel the menu will be popped up above the panel.
ml: പാനലിന്റെ സംവേദനം. സാധ്യമായ മൂല്ല്യങ്ങള്‍: "മുകളില്‍", "താഴെ", "ഇടതു്", "വലതു്". എക്സ്പാന്‍ഡഡ് മോഡില്‍, പാനല്‍ സ്ക്രീനിന്റെ ഏതു് വരമ്പിലാണെന്നു് കീ വ്യക്തമാക്കുന്നു. അണ്‍എക്സ്പാന്‍ഡഡ് മോഡില്‍, "മുകളില്‍" , "താഴെ" എന്നതിന്റെ വ്യത്യാസം പ്രധാനമല്ല - ഇതൊരു നേരെയുള്ള പാനലാണെന്നു് രണ്ടും സൂചിപ്പിക്കുന്നു - പക്ഷേ, എങ്ങനെയായിരിക്കണംപാനല്‍ ഒബ്ജക്ടുകളെന്നു് ഇതു് ലഭ്യമാക്കുന്നു. ഉദാഹരണത്തിനു്, "മുകളിലുള്ള" പാനലില്‍, പാനലിനു് താഴെ ഒരു മെനു ബട്ടണ്‍ അതിന്റെ മെനു പോപ്പപ്പ് ചെയ്യുന്നു. എന്നാല്‍, "താഴെയുള്ള" പാനലില്‍, പാനലിനു് മുകളില്‍ ഒരു മെനു ബട്ടണ്‍ അതിന്റെ മെനു പോപ്പപ്പ് ചെയ്യുന്നു.

en: The panel encountered a problem while loading "%s".
ml: "%s" ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പാളി ഒരു പ്രശ്നം നേരിട്ടിരിക്കുന്നു.

en: The path from which the menu contents is contructed. This key is only relevant if the use_menu_path key is true and the object_type key is "menu-object".
ml: മെനു ഉള്ളടക്കം ഉണ്ടാക്കുന്നതിനുള്ള പാഥ്.  use_menu_path കീ true, object_type കീ "menu-object" ആണെങ്കില്‍ മാത്രമേ ഈ കീയ്ക്ക് പ്രാധാന്യമുള്ളൂ.

en: The position of this panel object. The position is specified by the number of pixels from the left (or top if vertical) panel edge.
ml: ഈ പാനല്‍ ഒബ്ജക്ടിന്റെ സ്ഥലം. ഇടത്ത് (കുറുകെയെങ്കില്‍ മുകളില്‍) പാനല്‍ വരമ്പില്‍ നിന്നുമുള്ള പിക്സലുകളുടെ എണ്ണം മുഖേന സ്ഥലം വ്യക്തമാകുന്നു.

en: The speed in which panel animations should occur. Possible values are "slow", "medium" and "fast". This key is only relevant if the enable_animations key is true.
ml: പാനല്‍ ആനിമേഷനുകള്‍ ഉണ്ടാകേണ്ട വേഗത. സാധ്യതയുള്ള മൂല്ല്യങ്ങള്‍: "പതിയെ", "ഇടത്തരം" , "പെട്ടെന്നു്". enable_animations കീ true ആണെങ്കില്‍ മാത്രമേ ഈ കീയ്ക്കുപയോഗമുള്ളൂ.

en: The text to display in a tooltip for this drawer or this menu. This key is only relevant if the object_type key is "drawer-object" or "menu-object".
ml: ഈ ഡ്രോവര്‍ അല്ലെങ്കില്‍ ഈ മെനുവിനുള്ള ടൂള്‍ടിപ്പിനുള്ള പദാവലി. object_type key  "drawer-object" അല്ലെങ്കില്‍ "menu-object" ആണെങ്കില്‍ മാത്രമേ ഈ കീയ്ക്കു് പ്രാധാന്യമുള്ളൂ.

en: The unit to use when showing temperatures.
ml: താപനില കാണിക്കുന്നതിന് ഉപയോഗിക്കുന്ന ഏകകം.

en: The unit to use when showing wind speed.
ml: കാറ്റിന്റെ വേഗത കാണിക്കുന്ന ഏകകം.

en: The water needs changing
ml: മാറ്റം ആവശ്യമാണ്

en: This button lets you hide all windows and show the desktop.
ml: എല്ലാ ജാലകങ്ങളും അദൃശ്യമാക്കി പണിയിടം കാണിക്കുന്നതിനായി ഈ ബട്ടണ്‍ ഉപയോഗിക്കുക.

en: This is a human readable name which you can use to identify a panel. Its main purpose is to serve as the panel's window title which is useful when navigating between panels.
ml: പാനല്‍ തിരിച്ചറിയുവാന്‍ ഉപയോഗിക്കാവുന്ന നിങ്ങള്‍ക്കു് വായിക്കുവാന്‍ സാധിക്കുന്ന പേരാണിതു്. പാനലിന്റെ ജാലക തലക്കെട്ടായുപയോഗിക്കുക എന്നതാണു് ഇതിന്റെ പ്രധാന ഉപയോഗം. പാനലുകളിലൂടെയുള്ള യാത്രയില്‍ ഇതു് സഹായിക്കുന്നു.

en: This key specifies how many rows (for horizontal layout) or columns (for vertical layout) the workspace switcher shows the workspaces in. This key is only relevant if the display_all_workspaces key is true.
ml: പണിയറ സ്വിച്ചര്‍ എത്ര നിരകള്‍ (നേരെയുള്ള ശൈലി) അല്ലെങ്കില്‍ വരികളില്‍ (കുറുകെയുള്ള ശൈലി) പണിയറകള്‍ കാണിക്കുന്നു എന്നു് ഈ കീ വ്യക്തമാക്കുന്നുdisplay_all_workspaces കീ true ആണെങ്കില്‍ മാത്രമേ ഈ കീയ്ക്കു് പ്രാധാന്യമുള്ളൂ.

en: This key specifies the command that will be tried to execute when the fish is clicked.
ml: മീനില്‍ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുമ്പോള്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന നിര്‍ദ്ദേശം ഏതെന്ന് വ്യക്തമാക്കുന്ന കീ

en: This key specifies the filename of the pixmap which will be used for the animation displayed in the fish applet relative to the pixmap directory.
ml: പിക്സ്‌മാപ് ഡയറക്ടറിയ്ക്കു് യോജിക്കുന്ന ഫിഷ് ആപ്ലെറ്റില്‍ കാണിക്കുന്ന ആനിമേഷനുപയോഗിക്കുന്ന പിക്സ്‌മാപിന്റെ ഫയല്‍നാമം ഈ കീ വ്യക്തമാക്കുന്നു.

en: This key specifies the format used by the clock applet when the format key is set to "custom". You can use conversion specifiers understood by strftime() to obtain a specific format. See the strftime() manual for more information.
ml: "custom" എന്നതിലേയ്ക്കു് format കീ വച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കില്‍ ഘടികാര ലഘുപ്രയോഗം ഉപയഗിയ്ക്കുന്ന ഫോര്‍മാറ്റ് ഈ കൂ വ്യക്തമാക്കുന്നു. strftime() നു് മനസ്സിലാകുന്ന മാറ്റാനുള്ള അടയാളങ്ങള്‍ ഒരു പ്രത്യേക ഫോര്‍മാറ്റ് ലഭ്യമാകാന്‍ നിങ്ങള്‍ക്കുപയോഗിയ്ക്കാം. കൂടുതല്‍ വിവരത്തിനു് strftime() മാനുവലില്‍ നോക്കുക.േ

en: This key specifies the hour format used by the clock applet. Possible values are "12-hour", "24-hour", "internet", "unix" and "custom". If set to "internet", the clock will display Internet time. The Internet time system divides the day into 1000 ".beats". There are no time zones in this system, so time is the same all over the world. If set to "unix", the clock will display time in seconds since Epoch, i.e. 1970-01-01. If set to "custom", the clock will display time according to the format specified in the custom_format key.
ml: ക്ലോക്ക് ആപ്ലെറ്റ് ഉപയോഗിക്കുന്ന സമയ ശൈലി ഈ കീ വ്യക്തമാക്കുന്നു. സാധ്യമായ മൂല്ല്യങ്ങള്‍: "12-മണിക്കൂര്‍", "24-മണിക്കൂര്‍", "ഇന്റര്‍നെറ്റ്", "യൂണിക്സ്" , "യഥേഷ്ടം". "internet" ആയി സജ്ജമാക്കിയാല്‍, ക്ലോക്ക് ഇന്റര്‍നെറ്റ് സമയം കാണിക്കുന്നു. ഇന്റര്‍നെറ്റ് സമയ രീതി ദിവസത്തെ 1000 ".beats" ആയി വേര്‍തിരിക്കുന്നു. ഇങ്ങനെ ചെയ്യുമ്പോള്‍, സമയമേഖലകള്‍ ലഭ്യമല്ല, അങ്ങനെ ലോകത്തെവിടേയും ഒരേ സമയമാകുന്നു. "യൂണിക്സ്" ആയാല്‍, Epoch-നു് ശേഷം ക്ലോക്ക് സമയം സെക്കന്‍ഡുകളില്‍ കാണിക്കുന്നു, അതായതു്, 1970-01-01. "യഥേഷ്ടം" എന്നു് സജ്ജമാക്കിയാല്‍, custom_format കീയില്‍ വ്യക്തമാക്കിയ ശൈലിയനുുസരിച്ചു്ക്ലോക്ക് സമയം ലഭ്യമാക്കുന്നു.

en: This key specifies the number of frames that will be displayed in the fish's animation.
ml: മീനിന്റെ ആനിമേഷനില്‍ എത്ര ഫ്രെയിമുകള്‍ ഉണ്ട് എന്ന് വ്യക്തമാക്കുന്ന കീ.

en: This key specifies the number of seconds each frame will be displayed.
ml: ഓരോ ഫ്രെയിമും എത്ര സമയം പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കുന്നു എന്ന് വ്യക്തമാക്കുന്ന കീ.

en: This program is responsible for launching other applications and provides useful utilities.
ml: മറ്റു് പ്രയോഗങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതിനും ഉപയോഗമുള്ള യൂട്ടിലിറ്റികള്‍ നല്‍കുന്നതിനുള്ള പ്രോഗ്രാം.

en: Time & Date
ml: സമയവും തിയ്യതിയും

en: Time _Settings
ml: സമയ ക്രമീ_കരണങ്ങള്‍

en: Tooltip displayed for drawer or menu
ml: വലിപ്പിനോ മെനുവിനോ സൂചന പ്രദര്‍ശിപ്പിച്ചു

en: Toplevel panel containing object
ml: ഒബ്ജക്ടുള്ള മുകളിലുള്ള പാനല്‍

en: URI list dropped on run dialog had wrong format (%d) or length (%d)
ml: റണ്‍ ഡയലോഗില്‍ ലഭ്യമായ യുആര്‍ഐ പട്ടികയില്‍ തെറ്റായ മാതൃക (%d) അല്ലെങ്കില്‍ നീളമാണു് (%d)

en: Unable to execute '%s'
    
    Details: %s
ml: '%s'പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല
    
    വിശദീകരണം: %s

en: Unable to locate the command to execute
ml: പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുവാനുളള നിര്‍ദ്ദേശം കണ്ടെത്താന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Unable to mount %s
ml: %s മൌണ്ട് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to open desktop file %s for panel launcher%s%s
ml: %s പണിയിട ഫയല്‍ %s%s പാനല്‍ ലഭ്യമാക്കല്‍ പ്രയോഗത്തിനായി തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to read from '%s'
    
    Details: %s
ml: '%s'-ല്‍ നിന്നും വായിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല
    
    വിശദീകരണം: %s

en: Unable to read output from command
    
    Details: %s
ml: നിര്‍ദ്ദേശത്തിന്റെ ഫലം വായിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല
    
    വിശദീകരണം: %s

en: Unable to scan %s for media changes
ml: മീഡീയാ മാറ്റങ്ങള്‍ക്കായി %s പരിശോധിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unknown
ml: അപരിചിതമായ

en: Unrecognized desktop file Version '%s'
ml: അപരിചിതമായ പണിയിട ഫയല്‍ പതിപ്പു് '%s'

en: Unrecognized launch option: %d
ml: അപരിചിതമായ ലഭ്യമാക്കുവാനുള്ള ഉപാധി: %d

en: Use custom icon for object's button
ml: ഒബ്ജക്ടിനുള്ള ബട്ടണിനായി നിങ്ങള്‍ സജ്ജമാക്കിയ ചിഹ്നം ഉപയോഗിക്കുക

en: Use custom path for menu contents
ml: മെനുവിലുള്ളവയ്ക്കായി നിങ്ങള്‍ തയ്യാറാക്കിയ പാഥ് ഉപയോഗിക്കുക

en: Visible pixels when hidden
ml: അദൃശ്യമാക്കുമ്പോള്‍ കാണുവാന്‍ സാധ്യമാകുന്ന പിക്സലുകള്‍

en: Warning:  The command appears to be something actually useful.
    Since this is a useless applet, you may not want to do this.
    We strongly advise you against using %s for anything
    which would make the applet "practical" or useful.
ml: മുന്നറിയിപ്പു്:  കമാന്‍ഡ് യഥാര്‍ത്ഥത്തില്‍ വളരെ ഉപയോഗമുള്ളതാകുന്നു.
    ഇതുപയോഗമില്ലാത്തൊരു അപ്ലെറ്റായതിനാല്‍ നിങ്ങള്‍ക്കിതു് ചെയ്യേണ്ട.
    ആപ്ലെറ്റ് "പ്രാക്ടിക്കല്‍" അല്ലെങ്കില്‍ ഉപയോഗപ്രദമാക്കുന്ന ഒരു
    കാര്യത്തിനെതിരായി %s ഉപയോഗിക്കുവാന്‍ പാടില്ല.

en: Weather
ml: കാലാവസ്ഥ

en: West
ml: പടിഞ്ഞാറു്

en: When a drawer is deleted, the drawer and its
    settings are lost.
ml: ഒരു വലിപ്പു് നീക്കം ചെയ്യുമ്പോള്‍, അതിനോടൊപ്പം അതിലുളള ക്രമീകരണങ്ങളും
    നഷ്ടമാകുന്നു.

en: When a panel is deleted, the panel and its
    settings are lost.
ml: ഒരു പാളി നീക്കം ചെയ്യുമ്പോള്‍, അതിനോടൊപ്പം അതിലുളള ക്രമീകരണങ്ങളും
    നഷ്ടമാകുന്നു.

en: When to group windows
ml: ജാലകങ്ങള്‍ എപ്പോള്‍ കൂട്ടമാക്കണം

en: Will run command: '%s'
ml: %s - നിര്‍ദ്ദേശം പ്രവ‍ര്‍ത്തിയ്ക്കും

en: Window Grouping
ml: ജാലകങ്ങളുടെ കൂട്ടം

en: Window List
ml: ജാലകത്തിന്റെ പട്ടിക

en: Window List Content
ml: ജാലക പട്ടികയുടെ ഉള്ളടക്കം

en: Window List Preferences
ml: ജാലക നാമാവലി മുന്‍ഗണനകള്‍

en: Window Selector
ml: ജാലകം തിരഞ്ഞെടുക്കുന്ന സംവിധാനം

en: With a multi-screen setup, you may have panels on each individual screen. This key identifies the current screen the panel is displayed on.
ml: ഒരു മള്‍ട്ടി-സ്ക്രീന്‍ സജ്ജീകരണത്തില്‍, ഓരോ സ്ക്രീനിലും നിങ്ങള്‍ക്കു് പാനലുകള്‍ ലഭിക്കുന്നു. ഏതു് സ്ക്രീനിലാണു് പാനല്‍ ലഭ്യമാകുന്നതെന്നു് ഈ കീ സൂചിപ്പിക്കുന്നു.

en: Workspace Names
ml: പണിയറയുടെ പേരുകള്‍

en: Workspace Switcher
ml: പണിയറ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Workspace Switcher Preferences
ml: പണിയറയുടെ സ്വിച്ചറിന്റെ മുന്‍ഗണനകള്‍

en: Workspace na_mes:
ml: പണിയറയുടെ _പേരുകള്‍:

en: Workspaces
ml: പണിയറകള്‍

en: X co-ordinate of panel
ml: പാനലിന്റെ X കോര്‍ഡിനേറ്റ്

en: X co-ordinate of panel, starting from the right of the screen
ml: സ്ക്രീനിന്റെ വലത് ഭാഗം മുതല്‍ ആരംഭിക്കുന്ന, പാനലിന്റെ X കോര്‍ഡിനേറ്റ്

en: X screen where the panel is displayed
ml: പാളി പ്രദര്‍ശിപ്പിച്ചിരിക്കുന്ന X സ്ക്രീന്‍

en: Xinerama monitor where the panel is displayed
ml: പാളി പ്രദര്‍ശിപ്പിച്ചിരിക്കുന്ന Xinerama മോണിറ്റര്‍

en: Y co-ordinate of panel
ml: പാനലിന്റെ Y കോര്‍ഡിനേറ്റ്

en: Y co-ordinate of panel, starting from the bottom of the screen
ml: സ്ക്രീനിന്റെ താഴെ മുതല്‍ ആരംഭിക്കുന്ന, പാനലിന്റെ Y കോര്‍ഡിനേറ്റ്

en: You must always have at least one panel.
ml: നിങ്ങള്‍ക്ക് കുറഞ്ഞത് ഒരു പാളി എങ്കിലും ആവശ്യമുണ്ട്.

en: Your window manager does not support the show desktop button, or you are not running a window manager.
ml: നിങ്ങളുടെ ജാലക നടത്തിപ്പുകാരന്‍ പണിയിടം കാണിയ്ക്കാനുള്ള ബട്ടണ്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല, അല്ലെങ്കില്‍ നിങ്ങള്‍ ഒരു ജാലക നടത്തിപ്പുകാരന്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുന്നില്ല.

en: _12 hour format
ml: 12 _മണിക്കൂര്‍ സമയരൂപം

en: _24 hour format
ml: 24 മ_ണിക്കൂര്‍ സമയരൂപം

en: _About
ml: _സംബന്ധിച്ച്

en: _Activate Screensaver
ml: സ്ക്രീന്‍ സേവര്‍ _സജീവമാക്കുക

en: _Add
ml: _ചേര്‍ക്കുക

en: _Add to Drawer...
ml: വലിപ്പിലേക്ക് _ചേര്‍ക്കുക...

en: _Always group windows
ml: ജാലകങ്ങള്‍ _എപ്പോഴും കൂട്ടമാക്കുക

en: _Applet:
ml: _ലഘുപ്രയോഗം:

en: _Autohide
ml: _സ്വയം ഒളിക്കുക

en: _Back
ml: പുറകോട്ട്

en: _Browse...
ml: അന്വേഷണം... (_B)

en: _Cancel
ml: _റദ്ദാക്കുക

en: _Close
ml: _അടയ്ക്കു:

en: _Delete
ml: നീക്കം ചെയ്യുക (_D)

en: _Delete This Panel
ml: ഈ പാളി _നീക്കം ചെയ്യുക

en: _Don't Reload
ml: വീണ്ടും ലോഡ് ചെയ്യുവാന്‍ _പാടില്ല

en: _Edit
ml: _മാറ്റം വരുത്തുക

en: _Edit Menus
ml: _മെനുവില്‍ മാറ്റം വരുത്തുക

en: _Entire menu
ml: മെനു _മുഴുവനും

en: _File:
ml: _ഫയല്‍:

en: _Force quit
ml: _നിര്‍ബന്ധമായും പുറത്ത് കടക്കുക

en: _Help
ml: _സഹായം

en: _Icon:
ml: _ചിഹ്നം:

en: _Launch
ml: _തുടങ്ങുക

en: _Location Name:
ml: _സ്ഥലപ്പേരു്:

en: _Location:
ml: _സ്ഥാനം:

en: _Lock Screen
ml: _സ്ക്രീന്‍ പൂട്ടുക

en: _Move
ml: _നീക്കുക

en: _Name of fish:
ml: മീനിന്റെ _പേര്:

en: _Name:
ml: പേര്: (_N)

en: _Never group windows
ml: ജാലകങ്ങള്‍ _ഒരിക്കലും കൂട്ടമാക്കേണ്ട

en: _New Panel
ml: _പുതിയ പാളി

en: _None (use system theme)
ml: _ഒന്നുമില്ല (സിസ്റ്റത്തിലെ പ്രമേയം ഉപയോഗിയ്ക്കുക)

en: _Open
ml: _തുറക്കുക

en: _Orientation:
ml: _സംവേദനം:

en: _Pause per frame:
ml: ഓരോ ഫ്രെയിമിലും _താല്‍കാലികമായി നിര്‍ത്തുക:

en: _Preferences
ml: മുന്‍ഗണനകള്‍

en: _Pressure unit:
ml: _മര്‍ദ്ദം:

en: _Properties
ml: സവിശേഷതകള്‍ (_P)

en: _Reload
ml: _വീണ്ടും എടുക്കുക

en: _Remove
ml: _നീക്കം ചെയ്യുക

en: _Remove From Panel
ml: പാളിയില്‍ നിന്നും _നീക്കംചെയ്യുക

en: _Revert
ml: പൂര്‍വ്വസ്ഥിതി

en: _Rotate on vertical panels
ml: _കുത്തനെയുള്ള പാളികളില്‍ കറക്കുക

en: _Run
ml: _നടപ്പിലാക്കുക

en: _Scale
ml: _തോത്

en: _Set System Time
ml: സിസ്റ്റത്തിലെ സമയം _ക്രമീകരിക്കുക

en: _Size:
ml: _വലിപ്പം:

en: _Speak again
ml: വീണ്ടും _സംസാരിക്കുക

en: _Temperature unit:
ml: _താപനില:

en: _Tile
ml: _ടൈല്‍

en: _Time:
ml: _സമയം:

en: _Timezone:
ml: _സമയമേഖല:

en: _Total frames in animation:
ml: നീങ്ങുമ്പോള്‍ മുഴുവനായുളള ഫ്രെയിമുകള്‍:

en: _Type:
ml: തരം: (_T)

en: _Visibility unit:
ml: ദൃശ്യതയുടെ ഏകകം:

en: _Wind speed unit:
ml: _കാറ്റിന്റെ വേഗത:

en: columns
ml: നിരകള്‍

en: file
ml: ഫയല്‍

en: frames
ml: ഫ്രെയിമുകള്‍

en: pixels
ml: പിക്സലുകള്‍

en: rows
ml: വരികള്‍

en: seconds
ml: സെക്കന്‍ഡുകള്‍
