mate-power-manager 1.25.0 - en to ml translation catalogue (276 entries)

en: %2im
ml: %2iമി

en: %2im%02i
ml: %2iമി%02i

en: %2is
ml: %2iസെ

en: %id
ml: %iദി

en: %id%02ih
ml: %iദി%02iമ

en: %ih
ml: %iമ

en: %ih%02im
ml: %iമ%02iമി

en: %s %s remaining (%.1f%%)
ml: %s %s ബാക്കിയുണ്ട് (%.1f%%)

en: %s %s until charged (%.1f%%)
ml: %s %s മുഴുവന്‍ ചാര്‍ജ്ജാകുന്നതു് വരെ (%.1f%%)

en: %s %s until charged (%.1f%%)
    Provides %s battery runtime
ml: %s %s മുഴുവന്‍ ചാര്‍ജ്ജാകുന്നതു് വരെ (%.1f%%)
    %s ബാറ്ററി പ്രവര്‍ത്തന സമയം നല്‍കുന്നു

en: %s charging (%.1f%%)
ml: %s ചാര്‍ജ് ചെയ്യപ്പെടുന്നു (%.1f%%)

en: %s discharging (%.1f%%)
ml: %s ചാര്‍ജ് ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നു (%.1f%%)

en: %s is fully charged
ml: %s മുഴുവന്‍ ചാര്‍ജായിരിക്കുന്നു

en: %s waiting to charge (%.1f%%)
ml: %s മുഴുവന്‍ ചാര്‍ജ്ജാകുന്നതു് വരെ കാത്തിരിക്കുന്നു (%.1f%%)

en: %s waiting to discharge (%.1f%%)
ml: %s ചാര്‍ജില്ലാതാകുന്നതു് വരെ കാത്തിരിക്കുന്നു (%.1f%%)

en: 1 day
ml: 1  ദിവസം

en: 1 week
ml: 1 ആഴ്ച

en: 10 minutes
ml: 10 മിനിട്ടുകള്‍

en: 2 hours
ml: 2 മണിക്കൂറുകള്‍

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Adjusts laptop panel brightness.
ml: ലാപ്‌ടോപ് പാനലിന്റെ തെളിച്ചം ക്രമപ്പെടുത്തുന്നു.

en: Allow backlight brightness adjustment
ml: പുറകിലെ തെളിച്ചം ക്രമപ്പെടുത്തല്‍ അനുവദനീയമാക്കുക

en: Allows user to inhibit automatic power saving.
ml: സ്വയമുള്ള വൈദ്യുതി മിതവിനിയോഗം തടയാന്‍ ഉപയോക്താവിനെ അനുവദിയ്ക്കുന്നു.

en: Ask me
ml: എന്നോടു് ചോദിക്കുക

en: Attribute
ml: ഗുണം

en: Automatic sleep enabled
ml: സ്വയനിദ്ര പ്രാവര്‍ത്തികമാക്കിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: Automatic sleep inhibited
ml: സ്വയനിദ്ര തടഞ്ഞിരിയ്ക്കുന്നു

en: Battery Discharging
ml: ബാറ്ററി ചാര്‍ജ് ഉപയോഗിക്കുന്നു

en: Battery critical low action
ml: ബാറ്ററി ഗുരുതരമായി കുറഞ്ഞാലുള്ള നടപടി

en: Battery critically low
ml: ബാറ്ററി വളരെ കുറവാണു്

en: Battery is full
ml: ബാറ്ററി വളരെ മുഴുവനുമുണ്ടു്

en: Battery is fully charged.
    Provides %s laptop runtime
ml: ബാറ്ററി മുഴുവന്‍ ചാര്‍ജായിരിക്കുന്നു.
    %s ബാറ്ററി പ്രവര്‍ത്തന സമയം നല്‍കുന്നു

en: Battery is low
ml: ബാറ്ററി കുറവാണു്

en: Battery is very low
ml: ബാറ്ററി വളരെ കുറവാണു്

en: Battery low
ml: ബാറ്ററി കുറവാണു്

en: Battery may be broken
ml: ബാറ്ററി കേടായതാകാം

en: Blank screen
ml: ശൂന്യമായ സ്ക്രീന്‍

en: Brightness Applet
ml: തെളിച്ചത്തിനുള്ള ലഘുപ്രയോഗം

en: Brightness Applet Factory
ml: തെളിച്ചത്തിനുള്ള ലഘുപ്രയോഗ ഫാക്റ്ററി

en: Cannot connect to mate-power-manager
ml: ഗ്നോമിന്റെ വൈദ്യുതി നടത്തിപ്പുകാരനുമായി ബന്ധപ്പെടാന്‍ സാധിയ്ക്കില്ല

en: Cannot get laptop panel brightness
ml: ലാപ്‌ടോപ് പാനലിന്റെ തെളിച്ചം അറിയാന്‍ സാധിയ്ക്കില്ല

en: Capacity
ml: ശേഷി

en: Capacity:
ml: ശേഷി:

en: Cell charge
ml: സെല്ലിന്റെ ചാര്‍ജ്

en: Cell phone battery low
ml: സെല്‍ ഫോണിലെ ബാറ്ററി കുറവാണു്

en: Charge
ml: ചാര്‍ജ്

en: Charge accuracy
ml: ചാര്‍ജ് കൃത്യത

en: Charge profile
ml: ചാര്‍ജ് പ്രൊഫൈല്‍

en: Charge rate:
ml: ചാര്‍ജ് റേറ്റ്:

en: Charge time:
ml: ചാര്‍ജ് സമയം:

en: Charged
ml: ബാറ്ററി ചാര്‍ജ് ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്നു

en: Charging
ml: ചാര്‍ജ് ചെയ്തുകൊണ്ടിരിയ്ക്കുന്നു

en: Check CPU load before sleeping
ml: കമ്പ്യൂട്ടര്‍ ഉറങ്ങുന്നതിനു് മുമ്പു് സിപിയുവിന്റെ ഭാരം പരിശോധിക്കുക

en: Computer will hibernate very soon unless it is plugged in.
ml: കുത്തിവച്ചില്ലെങ്കില്‍ കമ്പ്യൂട്ടര്‍ പെട്ടെന്നു് തന്നെ ശിശിരനിദ്രയിലാകും.

en: Computer will shutdown very soon unless it is plugged in.
ml: കുത്തിവച്ചില്ലെങ്കില്‍ കമ്പ്യൂട്ടര്‍ പെട്ടെന്നു് തന്നെ നിര്‍ത്തുന്നതായിരിയ്ക്കും.

en: Computer will suspend very soon unless it is plugged in.
ml: കുത്തിവച്ചില്ലെങ്കില്‍ കമ്പ്യൂട്ടര്‍ പെട്ടെന്നു് തന്നെ മയങ്ങുന്നതായിരിയ്ക്കും.

en: Configure power management
ml: വൈദ്യുതി നടത്തിപ്പ് ക്രമീകരിയ്ക്കുക

en: Correction factor
ml: കൊറിലേഷന്‍ ഫാക്റ്റര്‍

en: Current charge:
ml: നിലവിലുള്ള ചാര്‍ജ്:

en: Data length:
ml: ഡാറ്റയുടെ നീളം:

en: Description
ml: വിവരണം

en: Design charge:
ml: രൂപകല്പന ചെയ്ത ചാര്‍ജ്:

en: Details
ml: വിശദവിവരങ്ങള്‍

en: Device
ml: ഉപകരണം

en: Device History
ml: ഉപകരണത്തിന്റെ നാള്‍വഴി

en: Device Information
ml: ഉപകരണത്തിന്റെ വിവരങ്ങള്‍

en: Device Profile
ml: ഉപകരണത്തിന്റെ പ്രൊഫൈല്‍

en: Di_m display when idle
ml: ആലസ്യത്തിലാകുമ്പോള്‍ പ്രദര്‍ശനത്തിന്റെ തെളിച്ചം _കുറയ്ക്കുക

en: Dim the screen after a period of inactivity when on AC power
ml: എസി പവറില്‍ പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കുമ്പോള്‍ ഒരു ആലസ്യ വേളയ്ക്കു് ശേഷം സ്ക്രീന്‍ മങ്ങിയതാക്കുക

en: Dim the screen after a period of inactivity when on battery power
ml: ബാറ്ററിയില്‍ പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കുമ്പോള്‍ ഒരു ആലസ്യ വേളയ്ക്കു് ശേഷം സ്ക്രീന്‍ മങ്ങിയതാക്കുക

en: Discharge accuracy
ml: ചാര്‍ജ് ഉപയോഗത്തിന്റെ കൃത്യത

en: Discharge profile
ml: ഡിസ്ചാര്‍ജ് പ്രൊഫൈല്‍

en: Discharge time:
ml: ഡിസ്ചാര്‍ജ് സമയം:

en: Discharging
ml: ചാര്‍ജ് ഉപയോഗിച്ചുകൊണ്ടിരിയ്ക്കുന്നു

en: Display
ml: പ്രദര്‍ശനം

en: Display DPMS activated
ml: പ്രദര്‍ശന ഡിപിഎംഎസ് സജീവമാക്കി

en: Do nothing
ml: ഒരു പ്രവര്‍ത്തിയും ചെയ്യാതിരിക്കുക

en: Empty
ml: കാലി

en: Energy
ml: ഊര്‍ജ്ജം

en: Energy (design)
ml: ഊര്‍ജ്ജം (രൂപകല്പന ചെയ്തതു്)

en: Energy when empty
ml: ശൂന്യമായിരിയ്ക്കുമ്പോഴുള്ള ഊര്‍ജ്ജം

en: Energy when full
ml: മുഴുവനായിരിയ്ക്കുമ്പോഴുള്ള ഊര്‍ജ്ജം

en: Excellent
ml: വളരെ നല്ലത്

en: Exit after a small delay (for debugging)
ml: ഒരു ചെറിയ ഇടവേളയ്ക് ശേഷം പുറത്ത് പോവുക (പിഴവു തിരുത്തുന്നതിനായി)

en: Exit after the manager has loaded (for debugging)
ml: നടത്തിപ്പുകാരന്‍ വന്നതിനു് ശേഷം പുറത്തു് പോവുക (പിഴവു തിരുത്തുന്നതിനായി)

en: Failed to hibernate
ml: നിങ്ങളുടെ കമ്പ്യൂട്ടര്‍ ശിശിരനിദ്രയിലാകുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു

en: Failed to suspend
ml: നിങ്ങളുടെ കമ്പ്യൂട്ടര്‍ മയങ്ങുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു

en: Fair
ml: സാമാന്യം നല്ലത്

en: General
ml: സാധാരണ

en: Good
ml: നല്ലത്

en: Graph type:
ml: ഗ്രാഫിന്റെ തരം

en: Hibernate
ml: ശിശിരനിദ്രയിലാക്കുക

en: Hibernate button action
ml: ശിശിരനിദ്രാ ബട്ടണ്‍ നടപടി

en: History
ml: നാള്‍വഴി

en: If a notification message should be displayed after suspend or hibernate failed.
ml: മയക്കമോ ശിശിരനിദ്രയോ പരാജയപ്പെട്ടതിനു് ശേഷം അറിയിപ്പു് സന്ദേശം കാണിക്കണമോ എന്നു്.

en: If a notification message should be displayed when the battery is fully charged.
ml: ബാറ്ററി മുഴുവന്‍ ചാര്‍ജ് ആയി എന്നറിയിക്കുന്നതിനായി അറിയിപ്പു് സന്ദേശം കാണിക്കണമോ എന്നു്.

en: If a notification message should be displayed when the battery is getting low.
ml: ബാറ്ററി ചാര്‍ജ് കുറഞ്ഞുകൊണ്ടിരിയ്ക്കുന്നു എന്നറിയിക്കുന്നതിനായി അറിയിപ്പു് സന്ദേശം കാണിക്കണമോ എന്നു്.

en: If preferences and statistics items should be shown in the context menu
ml: മുന്‍ഗണനകളും സ്ഥിതിവിവരക്കണക്കുകളും സാന്ദര്‍ഭിക മെനുവില്‍ കാണിയ്ക്കണമോ എന്നു്

en: If sounds should be used
ml: ശബ്ദങ്ങള്‍ ഉപയോഗിക്കണമോ എന്നു്

en: If sounds should be used when the power is critically low, or inhibit requests have stopped the policy action.
ml: വൈദ്യുതി വളരെ കുറവാണെങ്കിലോ തടയല്‍ അഭ്യര്‍ത്ഥനകള്‍ നയനടപടികളെ നിര്‍ത്തിവച്ചുവെങ്കിലോ ശബ്ദങ്ങള്‍ ഉപയോഗിക്കണമോ എന്നു്.

en: If the CPU load should be checked before doing the idle action.
ml: ആലസ്യത്തിലാകുമ്പോഴുള്ള നടപടിയ്ക്കു് മുമ്പു് സിപിയുവിന്റെ ഭാരം പരിശോധിക്കണമോ എന്നു്.

en: If the battery event should occur when the lid is shut and the power disconnected
ml: അടപ്പു് അടച്ചിരിയ്ക്കുകയും അതിനു് ശേഷം എസി വൈദ്യുതി വിഛേദിയ്ക്കപ്പെടുകയും ചെയ്യുമ്പോള്‍ ബാറ്ററിയുടെ സംഭവം നടത്തണമോ എന്നു്

en: If the battery lid close event should occur (for example 'Suspend when lid closed on battery') when the lid is previously shut and the AC power disconnected at a later time.
ml: അടപ്പു് നേരത്തെ അടച്ചിരിയ്ക്കുകയും അതിനു് ശേഷം എസി വൈദ്യുതി വിഛേദിയ്ക്കപ്പെടുകയും ചെയ്യുമ്പോള്‍ ബാറ്ററിയുടെ അടപ്പു് അടയ്ക്കുന്ന സംഭവം (ഉദാഹരണത്തിനു് 'ബാറ്ററിയിലായിരിയ്ക്കുമ്പോള്‍ അടപ്പു് അടയ്ക്കുമ്പോള്‍ മയങ്ങുക') നടത്തണമോ എന്നു്.

en: If the screen brightness should be changed when switching between AC and battery power.
ml: എസി വൈദ്യുതിയും ബാറ്ററി വൈദ്യുതിയും തമ്മില്‍ മാറുമ്പോള്‍ സ്ക്രീനിന്റെ തെളിച്ചം മാറ്റാമോ എന്നു്.

en: If the screen should be dimmed to save power when the computer is idle when on AC power.
ml: വൈദ്യുതി ഉപയോഗിച്ചു് കമ്പ്യൂട്ടര്‍ പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കുമ്പോള്‍ വൈദ്യുതി സംരക്ഷിക്കുന്നതിനായി സ്ക്രീനിന്റെ തെളിച്ചം കുറയ്ക്കണമോ എന്നു്.

en: If the screen should be dimmed to save power when the computer is idle when on battery power.
ml: ബാറ്ററി ഉപയോഗിച്ചു് കമ്പ്യൂട്ടര്‍ പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കുമ്പോള്‍ വൈദ്യുതി സംരക്ഷിക്കുന്നതിനായി സ്ക്രീനിന്റെ തെളിച്ചം കുറയ്ക്കണമോ എന്നു്.

en: If the screen should be reduced in brightness when the computer is on battery power.
ml: ബാറ്ററി ഉപയോഗിച്ചു് കമ്പ്യൂട്ടര്‍ പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കുമ്പോള്‍ സ്ക്രീനിന്റെ തെളിച്ചം കുറയ്ക്കണമോ എന്നു്.

en: If the user should be notified when the AC adapter is disconnected.
ml: എസി അഡാപ്റ്റര്‍ കമ്പ്യൂട്ടറുമായുളള ബന്ധം വിഛേദിക്കുമ്പോള്‍ ഉപയോക്താവിനെ അറിയിക്കണമോ എന്നു്.

en: If time based notifications should be used. If set to false, then the percentage change is used instead, which may fix a broken ACPI BIOS.
ml: സമയം അടിസ്ഥാനമാക്കിയ അറിയിപ്പുകള്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കണമോ എന്നു്. തെറ്റെന്നു് സജ്ജീകരിച്ചാല്‍ പകരം ശതമാനം ഉപയോഗിയ്ക്കും, അത് ഒരുപക്ഷേ കേടായ എസിപിഐ ബയോസിനെ ശരിയാക്കിയേയ്ക്കാം.

en: If we should show the low capacity warning for a broken battery
ml: ഒരു കേടായ ബാറ്ററിയുടെ കുറഞ്ഞ ശേഷിയുടെ മുന്നറിയിപ്പു് കാണിയ്ക്കണമോ എന്നു്

en: If we should show the low capacity warning for a broken battery.
ml: ഒരു കേടായ ബാറ്ററിയുടെ കുറഞ്ഞ ശേഷിയുടെ മുന്നറിയിപ്പു് കാണിയ്ക്കണമോ എന്നു്.

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Inhibit Applet
ml: തടയല്‍ ലഘുപ്രയോഗം

en: Inhibit Applet Factory
ml: തടയല്‍ ലഘുപ്രയോഗ ഫാക്റ്ററി

en: Keyboard battery low
ml: കീബോര്‍ഡില്‍ ബാറ്ററി കുറവാണു്

en: LCD brightness : %d%%
ml: എല്‍സിഡി യുടെ തെളിച്ചം : %d%%

en: LCD brightness when on AC
ml: വൈദ്യുതി ഉപയോഗിച്ചു് പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കുമ്പോള്‍ എല്‍സിഡിയുടെ തെളിച്ചം

en: LCD dimming amount when on battery
ml: ബാറ്ററി ഉപയോഗിച്ചു് പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കുമ്പോള്‍ എല്‍സിഡിയുടെ തെളിച്ചം കമ്മിയാക്കേണ്ട അളവു്

en: Laptop battery critically low
ml: ലാപ്‌ടോപ് ബാറ്ററി വളരെ കുറവാണു്

en: Laptop battery low
ml: ലാപ്‌ടോപിലെ ബാറ്ററി കുറവാണു്

en: Laptop lid close action on battery
ml: ബാറ്ററി ഉപയോഗിച്ചു് പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കുമ്പോള്‍ ലാപ്‌ടോപ് അടപ്പു് അടയ്ക്കുമ്പോള്‍ എടുക്കേണ്ട നടപടി

en: Laptop lid close action when on AC
ml: വൈദ്യുതി ഉപയോഗിച്ചു് പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കുമ്പോള്‍ ലാപ്‌ടോപ് അടപ്പു് അടയ്ക്കുമ്പോള്‍ എടുക്കേണ്ട നടപടി

en: Laptop lid is closed
ml: ലാപ്‌ടോപ്പിന്റെ അടപ്പു് അടച്ചിരിയ്ക്കുന്നു

en: Last full charge:
ml: അവസാനമായി മുഴുവന്‍ ചാര്‍ജായത്:

en: Lead acid
ml: ലെഡ് ആസിഡ്

en: Lid has closed
ml: അടപ്പു് അടച്ചിരിക്കുന്നു

en: Lid has opened
ml: അടപ്പു് തുറന്നിരിക്കുന്നു

en: Lithium Ion
ml: ലിഥിയം അയണ്‍

en: Lithium Iron Phosphate
ml: ലിഥിയം അയണ്‍ ഫോസ്ഫേറ്റ്

en: Lithium Polymer
ml: ലിഥിയം പോളിമര്‍

en: Lock screen on hibernate
ml: ശിശിരനിദ്രയില്‍ പോകുമ്പോള്‍ സ്ക്രീന്‍ പൂട്ടുക

en: Lock screen on suspend
ml: മയങ്ങുമ്പോള്‍ സ്ക്രീന്‍ പൂട്ടുക

en: Lock screen when blanked
ml: ശൂന്യമാക്കുമ്പോള്‍ സ്ക്രീന്‍ പൂട്ടുക

en: MATE Power Manager
ml: ഗ്നോമിന്റെ വൈദ്യുതി നടത്തിപ്പുകാരന്‍

en: MATE Power Preferences
ml: ഗ്നോമിലെ വൈദ്യുതിയുടെ മുന്‍ഗണനകള്‍

en: Make Default
ml: സഹജമാക്കുക

en: Manual inhibit
ml: തന്നത്താന്‍ തടയുക

en: Method used to blank screen on AC
ml: വൈദ്യുതി ഉപയോഗിച്ചു് പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കുമ്പോള്‍ സ്ക്രീന്‍ ശൂന്യമാക്കുന്നതിനുളള മാര്‍ഗ്ഗം

en: Method used to blank screen on battery
ml: ബാറ്ററി ഉപയോഗിച്ചു് പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കുമ്പോള്‍ സ്ക്രീന്‍ ശൂന്യമാക്കുന്നതിനുളള മാര്‍ഗ്ഗം

en: Missing
ml: കാണാനില്ല

en: Model
ml: മാതൃക

en: Model:
ml: മാതൃക:

en: Mouse battery low
ml: മൌസിലെ ബാറ്ററി കുറവാണു്

en: Never
ml: ഒരിക്കലും വേണ്ട

en: Nickel Cadmium
ml: നിക്കല്‍ കാഡ്മിയം

en: Nickel metal hydride
ml: നിക്കല്‍ മെറ്റല്‍ ഹൈഡ്രൈഡ്

en: No
ml: ഇല്ല

en: Notification Area
ml: അറിയിപ്പു് പരിധി

en: Notify on a low power
ml: വൈദ്യുതി കുറഞ്ഞാല്‍ അറിയിയ്ക്കുക

en: Notify on a sleep failure
ml: ഒരു നിദ്രാപരാജയം അറിയിയ്ക്കുക

en: Notify when AC adapter is disconnected
ml: എസി അഡാപ്റ്റര്‍ കമ്പ്യൂട്ടറില്‍ നിന്നും വിഛേദിക്കുമ്പോള്‍ അറിയിയ്ക്കുക

en: Notify when fully charged
ml: മുഴുവന്‍ ചാര്‍ജ് ആകുമ്പോള്‍ അറിയിയ്ക്കുക

en: Observe power management
ml: വൈദ്യുതി നടത്തിപ്പ് നോക്കിക്കാണുക

en: On AC Power
ml: എസി വൈദ്യുതിയില്‍ പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കുന്നു

en: On Battery Power
ml: ബാറ്ററി വൈദ്യുതിയില്‍ പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കുന്നു

en: On UPS Power
ml: യുപിഎസ് വൈദ്യുതിയില്‍

en: On battery power
ml: ബാറ്ററിയില്‍ പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കുന്നു

en: Online
ml: ഓണ്‍ലൈന്‍

en: Only display an icon when a battery is p_resent
ml: ബാറ്ററി_യുളളപ്പോള്‍ മാത്രമൊരു ചിഹ്നം കാണിയ്ക്കുക

en: Only display an icon when charging or _discharging
ml: ചാര്‍ജ് ചെയ്യുമ്പോഴോ _ചാര്‍ജ് ഉപയോഗിയ്ക്കുമ്പോഴോ മാത്രം ചിഹ്നം കാണിയ്ക്കുക

en: PDA battery low
ml: പിഡിഎയില്‍ ബാറ്ററി കുറവാണു്

en: Percentage
ml: ശതമാനം

en: Percentage action is taken
ml: എത്ര ശതമാനമാകുമ്പോഴാണ് നടപടിയെടുക്കേണ്ടത്

en: Percentage charge:
ml: ചാര്‍ജ് ശതമാനത്തില്‍:

en: Percentage considered critical
ml: എത്ര ശതമാനമാകുമ്പോഴാണ് ചാര്‍ജ് വളരെ കുറവായി കണക്കാക്കുന്നതു്

en: Percentage considered low
ml: എത്ര ശതമാനമാകുമ്പോഴാണ് ചാര്‍ജ് കുറവായി കണക്കാക്കുന്നതു്

en: Plug in your AC adapter to avoid losing data.
ml: ഡാറ്റ നഷ്ടപ്പെടുന്നതൊഴിവാക്കാന്‍ നിങ്ങളുടെ വൈദ്യുതി അഡാപ്റ്റര്‍ ബന്ധിപ്പിയ്ക്കുക.

en: Poor
ml: നിലവാരം കുറഞ്ഞത്

en: Power
ml: വൈദ്യുതി

en: Power Information
ml: വൈദ്യുതിയുടെ വിവരങ്ങള്‍

en: Power Management
ml: വൈദ്യുതി നടത്തിപ്പ്

en: Power Management Preferences
ml: വൈദ്യുതി നടത്തിപ്പിന്റെ മുന്‍ഗണനകള്‍

en: Power Manager
ml: വൈദ്യുതി നടത്തിപ്പുകാരന്‍

en: Power Manager Brightness Applet
ml: വൈദ്യുതി നടത്തിപ്പുകാരന്റെ ഭാഗമായ തെളിച്ചം നിയന്ത്രിയ്ക്കുന്നതിനുളള ലഘുപ്രയോഗം

en: Power Manager Inhibit Applet
ml: വൈദ്യുതി നടത്തിപ്പുകാരന്റെ ഭാഗമായ തടയുന്നതിനുള്ള ലഘുപ്രയോഗം

en: Power Statistics
ml: വൈദ്യുതിസ്ഥിതിവിവരം

en: Power button action
ml: വൈദ്യുതി ബട്ടണിന്റെ നടപടി

en: Power management daemon
ml: വൈദ്യുതി നടത്തിപ്പിനുള്ള നിരന്തരപ്രക്രിയ

en: Power plugged in
ml: വൈദ്യുതി കുത്തിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: Power unplugged
ml: വൈദ്യുതി ഊരിയിട്ടുണ്ടു്

en: Predicted time
ml: കണക്കാക്കിയ സമയം

en: Prediction accuracy
ml: പ്രവചന കൃത്യത

en: Present
ml: ഉണ്ടു്

en: Product:
ml: പ്രൊഡക്ട്:

en: Put _display to sleep when inactive for:
ml: _പ്രദര്‍ശനത്തിന്റെ നിദ്രയ്ക്ക് മുമ്പുള്ള നിര്‍ജ്ജീവ സമയം:

en: Put computer to _sleep when inactive for:
ml: കമ്പ്യൂട്ടറിന്റെ _നിദ്രയ്ക്ക് മുമ്പുള്ള നിര്‍ജ്ജീവ സമയം:

en: Rate
ml: റേറ്റ്

en: Rechargeable
ml: ചാര്‍ജ്ജ് ചെയ്യാവുന്നതു്

en: Reduce the backlight brightness when on battery power
ml: ബാറ്ററി ഉപയോഗിച്ചു് പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കുമ്പോള്‍ പുറകിലെ തെളിച്ചം കുറയ്ക്കുക

en: Refreshed
ml: പുതുക്കി

en: Resumed
ml: തുടരുന്നു

en: Select this device at startup
ml: തുടങ്ങുമ്പോള്‍ ഈ ഉപകരണം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Serial number
ml: സീരിയല്‍ നമ്പര്‍

en: Serial number:
ml: സീരിയല്‍ നമ്പര്‍:

en: Set display _brightness to:
ml: കമ്പ്യൂട്ടറിന്റെ _തെളിച്ചം എത്രയായി സജ്ജീകരിക്കണം:

en: Show data points
ml: ഡാറ്റാ ബിന്ദുക്കള്‍ കാണിയ്ക്കുക

en: Show version of installed program and exit
ml: ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത പ്രോഗ്രാമിന്റെ ലക്കം കാണിച്ച് പുറത്ത് കടക്കുക

en: Shutdown
ml: നിര്‍ത്തി വയ്ക്കുക

en: Sleep timeout computer when on AC
ml: എസിയിലായിരിയ്ക്കുമ്പോള്‍ ഉറങ്ങാന്‍ പോകുന്നതിനുള്ള സമയപരിധി

en: Sleep timeout computer when on UPS
ml: യുപിഎസിലാകുമ്പോള്‍ ഉറങ്ങാന്‍ പോകുന്നതിനുള്ള സമയപരിധി

en: Sleep timeout computer when on battery
ml: ബാറ്ററിയിലായിരിയ്ക്കുമ്പോള്‍ ഉറങ്ങാന്‍ പോകുന്നതിനുള്ള സമയപരിധി

en: Sleep timeout display when on AC
ml: എസിയിലായിരിയ്ക്കുമ്പോള്‍ ഉറങ്ങാന്‍ പോകുന്നതിനുള്ള സമയപരിധി പ്രദര്‍ശിപ്പിയ്ക്കുക

en: Sleep timeout display when on UPS
ml: എസിയിലായിരിയ്ക്കുമ്പോള്‍ ഉറങ്ങാന്‍ പോകുന്നതിനുള്ള സമയപരിധി പ്രദര്‍ശിപ്പിയ്ക്കുക

en: Sleep timeout display when on battery
ml: ബാറ്ററിയിലായിരിയ്ക്കുമ്പോള്‍ ഉറങ്ങാന്‍ പോകുന്നതിനുള്ള സമയപരിധി പ്രദര്‍ശിപ്പിയ്ക്കുക

en: State
ml: സംസ്ഥാനം

en: Statistics
ml: സ്ഥിതിവിവരക്കണക്കുകള്‍

en: Status:
ml: അവസ്ഥ:

en: Supply
ml: ഉറവിടം

en: Suspend
ml: താല്‍ക്കാലികമായി നിര്‍ത്തുക

en: Suspend button action
ml: മയങ്ങുന്നതിനുള്ള ബട്ടണിന്റെ നടപടി

en: Suspend failed
ml: മയങ്ങാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Suspend started
ml: മയങ്ങാന്‍ തുടങ്ങിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: Technology
ml: സാങ്കേതിക വിദ്യ

en: Technology:
ml: സാങ്കേതിക വിദ്യ:

en: The UPS is below the critical level and this computer is about to hibernate.
ml: യുപിഎസിന്റെ വൈദ്യുതി വളരെ കുറവായതിനാല്‍ കമ്പ്യൂട്ടര്‍ ശിശിരനിദ്രയില്‍ പ്രവേശിയ്ക്കാന്‍ പോകുകയാണു്.

en: The UPS is below the critical level and this computer is about to shutdown.
ml: യുപിഎസിന്റെ വൈദ്യുതി വളരെ കുറവായതിനാല്‍ കമ്പ്യൂട്ടര്‍ നിര്‍ത്തി വയ്ക്കാന്‍ പോകുകയാണു്.

en: The UPS is below the critical level and this computer will <b>power-off</b> when the UPS becomes completely empty.
ml: യുപിഎസിന്റെ വൈദ്യുതി വളരെ കുറവായതാനാല്‍ യുപിഎസ് മുഴുവനായും കാലിയാകുമ്പോള്‍ കമ്പ്യൂട്ടറിന്റെ <b>വൈദ്യുതി-ഓഫ്</b> ആകുന്നതാണു്.

en: The URI to show to the user on sleep failure
ml: സ്ലീപ് പരാജയത്തില്‍ ഉപോക്താവിനുള്ള യുആര്‍എല്‍

en: The amount of time in seconds before the display goes to sleep when the computer is on AC power.
ml: കമ്പ്യൂട്ടര്‍ എസി വൈദ്യുതിയില്‍ പ്രവര്‍ത്തിച്ചു കൊണ്ടിരിയ്ക്കുമ്പോള്‍ എത്ര സെക്കന്റ് സമയം സജീവമല്ലാതിരിയ്ക്കുമ്പോളാണ് പ്രദര്‍ശകം നിദ്രയിലേയ്ക്ക് പോകേണ്ടത്.

en: The amount of time in seconds the computer on AC power needs to be inactive before it goes to sleep.
ml: എസി വൈദ്യുതിയില്‍ പ്രവര്‍ത്തിച്ചു കൊണ്ടിരിയ്ക്കുമ്പോള്‍ എത്ര സെക്കന്റ് സമയം സജീവമല്ലാതിരിയ്ക്കുമ്പോളാണ് കമ്പ്യൂട്ടര്‍ നിദ്രയിലേയ്ക്ക് പോകേണ്ടത്.

en: The amount of time in seconds the computer on UPS power needs to be inactive before it goes to sleep.
ml: യുപിഎസില്‍ പ്രവര്‍ത്തിച്ചു കൊണ്ടിരിയ്ക്കുമ്പോള്‍ എത്ര സെക്കന്റ് സമയം സജീവമല്ലാതിരിയ്ക്കുമ്പോളാണ് കമ്പ്യൂട്ടര്‍ നിദ്രയിലേയ്ക്ക് പോകേണ്ടത്.

en: The amount of time in seconds the computer on UPS power needs to be inactive before the display goes to sleep.
ml: യുപിഎസില്‍ പ്രവര്‍ത്തിച്ചു കൊണ്ടിരിയ്ക്കുമ്പോള്‍ എത്ര സെക്കന്റ് സമയം സജീവമല്ലാതിരിയ്ക്കുമ്പോളാണ് പ്രദര്‍ശകം നിദ്രയിലേയ്ക്ക് പോകേണ്ടത്.

en: The amount of time in seconds the computer on battery power needs to be inactive before it goes to sleep.
ml: ബാറ്ററി വൈദ്യുതിയില്‍ പ്രവര്‍ത്തിച്ചു കൊണ്ടിരിയ്ക്കുമ്പോള്‍ എത്ര സെക്കന്റ് സമയം സജീവമല്ലാതിരിയ്ക്കുമ്പോളാണ് കമ്പ്യൂട്ടര്‍ നിദ്രയിലേയ്ക്ക് പോകേണ്ടത്.

en: The amount of time in seconds the computer on battery power needs to be inactive before the display goes to sleep.
ml: കമ്പ്യൂട്ടര്‍ ബാറ്ററി വൈദ്യുതിയില്‍ പ്രവര്‍ത്തിച്ചു കൊണ്ടിരിയ്ക്കുമ്പോള്‍ എത്ര സെക്കന്റ് സമയം സജീവമല്ലാതിരിയ്ക്കുമ്പോളാണ് പ്രദര്‍ശകം നിദ്രയിലേയ്ക്ക് പോകേണ്ടത്.

en: The amount to dim the brightness of the display when on battery power. Possible values are between 0 and 100.
ml: ബാറ്ററി വൈദ്യുതിയില്‍ പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കുമ്പോള്‍ പ്രദര്‍ശകത്തിന്റെ തെളിച്ചം കമ്മിയാക്കേണ്ട അളവു്. സാധ്യമായ വിലകള്‍ 0 നും 100 നും ഇടയ്ക്കാണുള്ളതു്.

en: The battery is below the critical level and this computer is about to hibernate.
ml: ബാറ്ററി ചാര്‍ജ്ജ് വളരെ കുറവായതിനാല്‍ കമ്പ്യൂട്ടര്‍ ശിശിരനിദ്രയില്‍ പ്രവേശിയ്ക്കാന്‍ പോകുകയാണു്.

en: The battery is below the critical level and this computer is about to shutdown.
ml: ബാറ്ററി ചാര്‍ജ്ജ് വളരെ കുറവായതിനാല്‍ കമ്പ്യൂട്ടര്‍ നിര്‍ത്തി വയ്ക്കാന്‍ പോകുകയാണു്.

en: The battery is below the critical level and this computer is about to suspend.<br><b>NOTE:</b> A small amount of power is required to keep your computer in a suspended state.
ml: ബാറ്ററി ചാര്‍ജ്ജ് വളരെ കുറവായതിനാല്‍ കമ്പ്യൂട്ടര്‍ മയങ്ങുവാന്‍ പോകുകയാണു്. <br><b>കുറിപ്പ്:</b> നിങ്ങളുടെ കമ്പ്യൂട്ടറിനെ മയക്കത്തില്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കാന്‍ വളരെ കുറഞ്ഞ അളവിലുള്ള വൈദ്യുതി ആവശ്യമാണു്.

en: The battery is below the critical level and this computer will <b>power-off</b> when the battery becomes completely empty.
ml: ബാറ്ററി ചാര്‍ജ്ജ് വളരെ കുറവായതിനാല്‍ ബാറ്ററി മുഴുവനായും കാലിയാകുമ്പോള്‍ കമ്പ്യൂട്ടറിന്റെ <b>വൈദ്യുതി-ഓഫ്</b> ആകുന്നതാണു്.

en: The brightness of the screen when idle
ml: ആലസ്യത്തിലാകുമ്പോള്‍ സ്ക്രീനിന്റെ തെളിച്ചം

en: The default amount of time to dim the screen after idle
ml: ആലസ്യത്തിലായതിനു് ശേഷം സ്ക്രീന്‍ മങ്ങിയതാക്കാന്‍ എടുക്കേണ്ട സമയത്തിന്റെ സഹജമായ വില

en: The default amount of time to dim the screen after idle.
ml: ആലസ്യത്തിലായതിനു് ശേഷം സ്ക്രീന്‍ മങ്ങിയതാക്കാന്‍ എടുക്കേണ്ട സമയത്തിന്റെ സഹജമായ വില.

en: The time remaining when action is taken
ml: എത്ര സമയം ബാക്കിയുള്ളപ്പോഴാണ് നടപടിയെടുക്കേണ്ടത്

en: The time remaining when critical
ml: ബാറ്ററിയുടെ ചാര്‍ജ് തീരെയില്ലാതെയാകുമ്പോള്‍ അതില്‍ ബാക്കിയുള്ള സമയം.

en: The time remaining when low
ml: ബാറ്ററിയുടെ ചാര്‍ജ് കുറയുമ്പോള്‍ അതില്‍ ബാക്കിയുള്ള സമയം.

en: There is no data to display.
ml: കാണിക്കുവാന്‍ ഡേറ്റാ ലഭ്യമല്ല.

en: Time elapsed
ml: കഴിഞ്ഞുപോയ സമയം

en: Time to empty
ml: തീരാനെടുക്കുന്ന സമയം

en: Time to full
ml: മുഴുവനാകാനെടുക്കുന്ന സമയം

en: Type
ml: തരം

en: UPS Discharging
ml: യുപിഎസ് ചാര്‍ജ് ഉപയോഗിക്കുന്നു

en: UPS critical low action
ml: യുപിഎസ്സിന്റെ വൈദ്യുതി വളരെ കുറയുമ്പോഴത്തെ നടപടി

en: UPS critically low
ml: യുപിഎസിന്റെ വൈദ്യുതി വളരെ കുറവാണു്

en: UPS low
ml: യുപിഎസി (UPS) ല്‍ വൈദ്യുതി കുറവാണു്

en: UPS low power action
ml: യുപിഎസ്സിന്റെ വൈദ്യുതി കുറയുമ്പോഴത്തെ നടപടി

en: Unknown
ml: അപരിചിതമായ

en: Unknown technology
ml: അജ്ഞാത സാങ്കേതികവിദ്യ

en: Unknown time
ml: അജ്ഞാതസമയം

en: Use mate-screensaver lock setting
ml: ഗ്നോം-സ്ക്രീന്‍സേവര്‍ പൂട്ട് സജ്ജീകരണം ഉപയോഗിക്കുക

en: Use smoothed line
ml: മിനുക്കിയ വരി ഉപയോഗിയ്ക്കുക

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Vendor
ml: നിര്‍മ്മിച്ചതു്

en: Vendor:
ml: നിര്‍മ്മിച്ചതു്:

en: Visit help page
ml: സഹായത്തിനുള്ള താള്‍ കാണുക

en: Voltage
ml: വോള്‍ട്ടത

en: When UPS power is _critically low:
ml: യുപിഎസിന്റെ വൈദ്യുതി _വളരെ കുറവാകുമ്പോള്‍:

en: When UPS power is l_ow:
ml: യുപിഎസിന്റെ വൈദ്യുതി _കുറവാകുമ്പോള്‍:

en: When battery po_wer is critically low:
ml: _ബാറ്ററി വളരെ കുറവാകുമ്പോള്‍:

en: When laptop lid is cl_osed:
ml: ലാപ്‌ടോപിന്റെ അടപ്പു് _അടച്ചിരിക്കുമ്പോള്‍:

en: When sleep fails we can show the user a button to help fix the situation. Leave this blank if the button should not be shown.
ml: സ്ലീപ് പരാജയപ്പെടുമ്പോള്‍, ഇതു് പരിഹരാക്കുവാന്‍ ഉപയോക്താവിനു് ബട്ടണ്‍ ലഭ്യമാകുന്നു. ബട്ടണ്‍ കാണിക്കണമെങ്കില്‍, ഇതു് ശൂന്യമായിരിക്കണം.

en: When the _suspend button is pressed:
ml: _മയങ്ങുന്നതിനുള്ള ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തുമ്പോള്‍:

en: When the power _button is pressed:
ml: വൈദ്യുതി _ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തുമ്പോള്‍:

en: When to show the notification icon
ml: അറിയിപ്പിന്റെ ചിഹ്നം കാണിക്കേണ്ടതെപ്പോള്‍

en: Whether NetworkManager should disconnect before suspending or hibernating and connect on resume.
ml: മയങ്ങുകയിലോ ശിശിരനിദ്രയിലോ പ്രവേശിയ്ക്കുന്നതിനു് മുമ്പേ ശൃംഖലാനടത്തിപ്പുകാരന്‍ ബന്ധം വിഛേദിയ്ക്കുകയും തുടരുമ്പോള്‍ ഘടിപ്പിയ്ക്കുകയും വേണോ എന്നു്.

en: Whether to hibernate, suspend or do nothing when inactive
ml: സജീവമല്ലാതിരിയ്ക്കുമ്പോള്‍ ശിശിരനിദ്രയിലാകണോ മയങ്ങണോ അല്ലെങ്കില്‍ ഒന്നും ചെയ്യാതിരിയ്ക്കണോ എന്നു്

en: Whether to use the screen lock setting of mate-screensaver to decide if the screen is locked after a hibernate, suspend or blank screen.
ml: ഒരു ശിശിരനിദ്രയ്ക്കോ മയങ്ങുകയ്ക്കോ സ്ക്രീന്‍ ശൂന്യമാക്കിയതിനോ ശേഷം സ്ക്രീന്‍ പൂട്ടിയിട്ടുണ്ടോ എന്നു് തീരുമാനിയ്ക്കുന്നതിനായി ഗ്നോം-സ്ക്രീന്‍സേവറിന്റെ സജ്ജീകരണം ഉപയോഗിയ്ക്കണമോ എന്നു്.

en: Whether to use time-based notifications
ml: സമയത്തിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിലുളള അറിയിപ്പുകള്‍ ഉപയോഗിക്കണമോ എന്നു്

en: Yes
ml: ഉവ്വു്

en: _About
ml: _സംബന്ധിച്ച്

en: _Always display an icon
ml: _എപ്പോഴും ചിഹ്നം കാണിയ്ക്കുക

en: _Close
ml: _അടയ്ക്കു:

en: _Help
ml: _സഹായം

en: _Never display an icon
ml: _ഒരിക്കലും ചിഹ്നം കാണിയ്ക്കാതിരിയ്ക്കുക

en: _Only display an icon when battery power is low
ml: ബാറ്ററി ചാര്‍ജ്ജ് വളരെ കുറയുമ്പോള്‍ ചിഹ്നം _മാത്രം കാണിയ്ക്കുക

en: _Preferences
ml: മുന്‍ഗണനകള്‍

en: _Reduce backlight brightness
ml: പുറകിലെ തെളിച്ചം കു_റയ്ക്കുക
