mate-screensaver 1.26.0 - en to ml translation catalogue (140 entries)

en: %U on %h
ml: %h ല്‍ %U

en: %s does not appear to be a valid screensaver theme.
ml: %s സാധുവായ ഒരു സ്ക്രീന്‍സേവര്‍ പ്രമേയമാണെന്നു തോന്നുന്നില്ല.

en: %s. See --help for usage information.
ml: %s. ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ചുള്ള വിവരത്തിനായി --help കാണുക.

en: (current) UNIX password:
ml: (നിലവിലുളള) യുണിക്സ് അടയാളവാക്ക്:

en: <b>Leave a message for %R:</b>
ml: <b>%R നായി ഒരു സന്ദേശം വയ്ക്കുക:</b>

en: <b>Screensaver preview</b>
ml: <b>സ്ക്രീന്‍സേവര്‍ കണ്ടു നോക്കുക</b>

en: <b>Warning: the screen will not be locked for the root user.</b>
ml: <b>മുന്നറിയിപ്പ്: റൂട്ട് ഉപയോക്താവിന് സ്ക്രീന്‍ പൂട്ടുവാന്‍ സാധിക്കില്ല.</b>

en: A pop-art-ish grid of pulsing colors.
ml: ഒരു പോപ് കലാപരമായ സ്പന്ദിയ്ക്കുന്ന നിറങ്ങളുടെ ഗ്രിഡ്

en: Activate when idle
ml: ആലസ്യത്തിലാകുമ്പോള്‍ സജീവമാക്കുക

en: Allow embedding a keyboard into the window
ml: ജാലകത്തില്‍ കീബോര്‍ഡ് കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നത് അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow logout
ml: പുറത്തിറങ്ങാന്‍ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow the session status message to be displayed
ml: പ്രവര്‍ത്തനവേളയുടെ അവസ്ഥാസന്ദേശം കാണിക്കുവാന്‍ അനുവദിക്കുക

en: Allow the session status message to be displayed when the screen is locked.
ml: സ്ക്രീന്‍ പൂട്ടിയിരിക്കുമ്പോള്‍ പ്രവര്‍ത്തനവേളയുടെ അവസ്ഥാസന്ദേശം കാണിക്കുവാന്‍ അനുവദിക്കുക.

en: Allow user switching
ml: മറ്റൊരു ഉപയോക്താവാകുന്നത് അനുവദിയ്ക്കുക

en: Authentication failed.
ml: തിരിച്ചറിയല്‍ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Blank screen
ml: ശൂന്യമായ സ്ക്രീന്‍

en: Can not get username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ പേര് ലഭിച്ചില്ല

en: Can't set PAM_TTY=%s
ml: PAM_TTY=%s എന്ന് സജ്ജീകരിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Causes the screensaver to exit gracefully
ml: സ്ക്രീന്‍സേവറില്‍ നിന്നും നല്ലനിലയില്‍ പുറത്ത് കടക്കുന്നുതിനു കാരണമാകുന്നു

en: Checking...
ml: പരിശോധനയില്‍...

en: Color to use for images background
ml: ചിത്രങ്ങളുടെ പശ്ചാത്തലത്തിനുപയോഗിയ്ക്കേണ്ട നിറം

en: Command to invoke from the logout button
ml: പുറത്തിറങ്ങുന്നതിനുള്ള ബട്ടണില്‍ നിന്നും പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുന്നതിനായുളള ആജ്ഞ

en: Copying file: %u of %u
ml: %2$uയിലെ %1$u: ഫയല്‍ പകര്‍ത്തുന്നു

en: Copying files
ml: ഫയലുകള്‍ പകര്‍ത്തുന്നു

en: Copying themes
ml: രംഗവിതാനങ്ങള്‍ പകര്‍ത്തുന്നു

en: Cosmos
ml: പ്രപഞ്ചം

en: Could not load the main interface
ml: പ്രധാന വിനിമയതലം ചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Display a slideshow from your Pictures folder
ml: നിങ്ങളുടെ ചിത്രങ്ങളുള്ള കൂടയില്‍ നിന്നും ഒന്നൊന്നായി പ്രദര്‍ശിപ്പിയ്ക്കുക

en: Display a slideshow of pictures of the cosmos
ml: പ്രപഞ്ചത്തിന്റെ ചിത്രങ്ങളൊന്നൊന്നായി പ്രദര്‍ശിപ്പിയ്ക്കുക

en: Do not randomize pictures from location
ml: സ്ഥാനത്തു് നിന്നും ചിത്രങ്ങളെടുക്കുന്നതു് ഏതെങ്കിലുമൊക്കെ ശ്രേണിയില്‍ നിന്നല്ല

en: Do not try to stretch images on screen
ml: സ്ക്രീനില്‍ ചിത്രങ്ങള്‍ വലിച്ചു് നീട്ടാന്‍ ശ്രമിയ്ക്കരുതു്

en: Don't become a daemon
ml: ഒരു നിരന്തരപ്രക്രിയയാകേണ്ടതില്ല

en: Embedded keyboard command
ml: തുന്നിച്ചേര്‍ത്ത കീബോര്‍ഡിനുള്ള ആജ്ഞ

en: Enable debugging code
ml: പിഴവ് തിരുത്തുന്നതിന് സഹായകമായ കോഡ് പ്രവര്‍ത്തികമാക്കുക

en: Enter new UNIX password:
ml: പുതിയ യുണിക്സ് അടയാളവാക്ക് നല്‍കുക:

en: Error while changing NIS password.
ml: എന്‍ഐഎസ് അടയാളവാക്ക് മാറ്റുന്നതിനിടയില്‍ തെറ്റ്.

en: File to use for the background image.
ml: പശ്ചാത്തലചിത്രത്തിനുപയോഗിയ്ക്കേണ്ട ഫയല്‍.

en: From:
ml: ഇവിടെ നിന്നും:

en: If the screensaver is active then deactivate it (un-blank the screen)
ml: സ്ക്രീന്‍സേവര്‍ സജീവമാണെങ്കില്‍ അതിനെ നിഷ്ക്രിയമാക്കുക (സ്ക്രീന്‍ ശൂന്യമല്ലാതാക്കുക)

en: If the screensaver is active then switch to another graphics demo
ml: സ്ക്രീന്‍സേവര്‍ സജീവമാണെങ്കില്‍ മറ്റൊരു ഗ്രാഫിക്സ് പ്രവര്‍ത്തനമാതൃകയിലേയ്ക്ക് മാറ്റുക

en: Incorrect password.
ml: അടയാളവാക്ക് തെറ്റാണ്.

en: Inhibit the screensaver from activating.  Command blocks while inhibit is active.
ml: സ്ക്രീന്‍സേവര്‍ സജീവമാകുന്നത് തടയുക. തടയല്‍ സജീവമാകുമ്പോള്‍ ആജ്ഞ തടസ്സപ്പെടുന്നു.

en: Invalid screensaver theme
ml: അസാധുവായ സ്ക്രീന്‍സേവര്‍ പ്രമേയം

en: Location to get images from
ml: ചിത്രങ്ങളെടുക്കേണ്ട സ്ഥലം

en: Lock on activation
ml: പ്രവര്‍ത്തനത്തിലാകുമ്പോള്‍ പൂട്ടുക

en: Log _Out
ml: _പുറത്തിറങ്ങുക

en: Logout command
ml: പുറത്തിറങ്ങുന്നതിനുളള ആജ്ഞ

en: MESSAGE
ml: സന്ദേശം

en: Message to show in the dialog
ml: ജാലകത്തില്‍ കാണിയ്ക്കേണ്ട സന്ദേശം

en: Never
ml: ഒരിക്കലും വേണ്ട

en: No longer permitted to access the system.
ml: സിസ്റ്റത്തിലേക്ക് ഇനി പ്രവേശിക്കുന്നതിനുളള അനുമതിയില്ല.

en: No password supplied
ml: അടയാളവാക്കൊന്നും നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: Not permitted to gain access at this time.
ml: ഈ സമയത്ത് പ്രവേശനത്തിനുളള അനുമതിയില്ല.

en: Not used
ml: ഉപയോഗിച്ചിട്ടില്ല

en: Occasionally rotate images as they move
ml: ചിലപ്പോഴൊക്കെ നിങ്ങുമ്പോള്‍ ചിത്രങ്ങള്‍ തിരിയ്ക്കുക

en: Password has been already used. Choose another.
ml: അടയാളവാക്ക് നേരത്തെ ഉപയോഗിച്ചതാണ്. മറ്റൊന്ന് തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Password unchanged
ml: അടയാളവാക്ക് മാറിയിട്ടില്ല

en: Password:
ml: അടയാളവാക്ക്:

en: Picture Filename
ml: ചിത്രത്തിന്റെ ഫയല്‍നെയിം

en: Pictures folder
ml: ചിത്രങ്ങളുള്ള കൂട

en: Please make sure that the screensaver is properly installed
ml: സ്ക്രീന്‍സേവര്‍ ശരിയായിട്ടാണ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്തിട്ടുളളത് എന്നുറപ്പ് വരുത്തുക

en: Poke the running screensaver to simulate user activity
ml: ഉപയോക്താക്കളുടെ പ്രവര്‍ത്തനം അനുകരിയ്ക്കാനായി പ്രവര്‍ത്തിച്ചുകൊണ്ടിരിയ്ക്കുന്ന സ്ക്രീന്‍സേവറിനെ തോണ്ടുക

en: Pop art squares
ml: പോപ് കലാ ചതുരങ്ങള്‍

en: Power _Management
ml: വൈദ്യുതി _നടത്തിപ്പ്

en: Print out frame rate and other statistics
ml: ഫ്രെയിമിന്റെ നിരക്കും മറ്റ് സ്ഥിതിവിവരക്കണക്കുകളും എഴുതിക്കാണിയ്ക്കുക

en: Query the length of time the screensaver has been active
ml: സ്ക്രീന്‍സേവര്‍ എത്ര സമയമായി സജീവമാണെന്ന് അന്വേഷിയ്ക്കുക

en: Query the state of the screensaver
ml: സ്ക്രീന്‍സേവറിന്റെ അവസ്ഥ അന്വേഷിയ്ക്കുക

en: Random
ml: ഏതെങ്കിലുമൊന്ന്

en: Regard the computer as _idle after:
ml: കമ്പ്യൂട്ടര്‍ _ആലസ്യത്തിലാണെന്ന് കരുതേണ്ടത് എത്ര സമയത്തിന് ശേഷം:

en: Retype new UNIX password:
ml: പുതിയ യുണിക്സ് അടയാളവാക്ക് വീണ്ടും നല്‍കുക:

en: S_witch User...
ml: _മറ്റൊരു ഉപയോക്താവാകുക...

en: Screensaver
ml: സ്ക്രീന്‍സേവര്‍

en: Screensaver Preferences
ml: സ്ക്രീന്‍സേവറിന്റെ മുന്‍ഗണനകള്‍

en: Screensaver Preview
ml: സ്ക്രീന്‍സേവര്‍ കണ്ടു നോക്കുക

en: Screensaver theme selection mode
ml: സ്ക്രീന്‍സേവറിന്റെ പ്രമേയം തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിനുള്ള രീതി

en: Screensaver themes
ml: സ്ക്രീന്‍സേവറിന്റെ പ്രമേയങ്ങള്‍

en: Screensavers
ml: സ്ക്രീന്‍സേവറുകള്‍

en: Select Background Image
ml: പശ്ചാത്തല ചിത്രം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Set this to TRUE to activate the screensaver when the session is idle.
ml: ആലസ്യാവസ്ഥയില്‍ സ്ക്രീന്‍സേവര്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കാന്‍ ഇത് ശരിയെന്ന് സജ്ജീകരിയ്ക്കുക.

en: Set this to TRUE to allow embedding a keyboard into the window when trying to unlock. The "keyboard_command" key must be set with the appropriate command.
ml: ജാലകത്തില്‍ കീബോര്‍ഡ് തുന്നിച്ചേര്‍ക്കുന്നത് അനുവദിയ്ക്കാന്‍ ഇത് ശരിയെന്ന് സജ്ജീകരിയ്ക്കുക. "keyboard_command" എന്ന കീ യോജിച്ച ആജ്ഞയായി സജ്ജീകരിച്ചിരിയ്ക്കണം.

en: Set this to TRUE to lock the screen when the screensaver goes active.
ml: സ്ക്രീന്‍സേവര്‍ സജീവമാകുമ്പോള്‍ സ്ക്രീന്‍ പൂട്ടുന്നതിനായി ഇത് ശരിയെന്ന് സജ്ജീകരിയ്ക്കുക.

en: Set this to TRUE to offer an option in the unlock dialog to switch to a different user account.
ml: മറ്റൊരു ഉപയോക്താവിന്റെ അക്കൌണ്ടിലേയ്ക്ക് മാറുന്നതിനുള്ള ഐച്ഛികം പൂട്ടു തുറക്കാനുള്ള ജാലകത്തില്‍ ലഭ്യമാക്കാന്‍ ഇത് ശരിയെന്ന് സജ്ജീകരിയ്ക്കുക.

en: Set your screensaver preferences
ml: നിങ്ങളുടെ സ്ക്രീന്‍സേവറിന്റെ മുന്‍ഗണനകള്‍ സജ്ജീകരിയ്ക്കുക

en: Show debugging output
ml: പിഴവ് തിരുത്തുന്നതിന് സഹായകമായ ഔട്ട്പുട്ട് കാണിയ്ക്കുക

en: Show paths that images follow
ml: ചിത്രങ്ങള്‍ നീങ്ങുന്ന വഴി കാണിയ്ക്കുക

en: Show the logout button
ml: പുറത്തിറങ്ങുന്നതിനുള്ള ബട്ടണ്‍ കാണിയ്ക്കുക

en: Show the switch user button
ml: മറ്റൊരു ഉപയോക്താവായി മാറുന്നതിനുളള ബട്ടണ്‍ കാണിയ്ക്കുക

en: Sorry, passwords do not match
ml: ക്ഷമിക്കണം, അടയാളവാക്കുകള്‍ തമ്മില്‍ പൊരുത്തമില്ല

en: Tells the running screensaver process to lock the screen immediately
ml: ഉടന്‍ തന്നെ സ്ക്രീന്‍ പൂട്ടുന്നതിനായി പ്രവര്‍ത്തിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന സ്ക്രീന്‍സേവര്‍ പ്രക്രിയയോട് പറയുന്നു

en: The calling application that is inhibiting the screensaver
ml: സ്ക്രീന്‍സേവറിനെ തടയാന്‍ വിളിയ്ക്കുന്ന പ്രയോഗം

en: The command that will be run, if the "embedded_keyboard_enabled" key is set to TRUE, to embed a keyboard widget into the window. This command should implement an XEMBED plug interface and output a window XID on the standard output.
ml: "embedded_keyboard_enabled" എന്ന കീ ശരിയെന്ന് സജ്ജീകരിച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കില്‍ ഒരു കീബോര്‍ഡ് വിഡ്ജറ്റ് ജാലകത്തിലേയ്ക്ക് കൂട്ടിചേര്‍ക്കാനായി പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കേണ്ട ആജ്ഞ. ഈ ആജ്ഞ ഒരു  XEMBED സംയോജക വിനിമയതലം നടപ്പിലാക്കിയിരിയ്ക്കുകയും ഒരു ജാലക എക്സ്ഐഡി സ്റ്റാന്‍ഡേര്‍ഡ് ഔട്ട്പുട്ടില്‍ കാണിയ്ക്കുകയും വേണം.

en: The command to invoke when the logout button is clicked. This command should simply log the user out without any interaction. This key has effect only if the "logout_enable" key is set to TRUE.
ml: പുറത്തിറങ്ങാനുള്ള ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ വിളിയ്ക്കേണ്ട ആജ്ഞ. ഈ ആജ്ഞ മറ്റൊരിടപെടലുമില്ലാതെ ഉപയോക്താവിനെ നേരെയങ്ങ് പുറത്തിറക്കണം.  "logout_enable" കീ ശരിയെന്ന് സജ്ജീകരിച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കില്‍ മാത്രമേ ഈ കീയ്ക്ക് പ്രഭാവമുള്ളൂ.

en: The initial size and position of window
ml: ജാലകത്തിന്റെ തുടക്കത്തിലെ സ്ഥാനവും വലിപ്പവും

en: The maximum number of images to keep on screen
ml: സ്ക്രീനില്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കേണ്ട ഏറ്റവും കൂടിയ എണ്ണം ചിത്രങ്ങള്‍

en: The number of minutes after screensaver activation before locking the screen.
ml: സ്ക്രീന്‍സേവര്‍ സജീവമായതിന് ശേഷം സ്ക്രീന്‍ പൂട്ടുന്നതിന് എത്ര മിനിറ്റുകള്‍.

en: The number of minutes to run before changing the screensaver theme.
ml: എത്ര മിനിറ്റുകള്‍ പ്രവര്‍ത്തിച്ചതിനു ശേഷം സ്ക്രീന്‍സേവറിന്റെ പ്രമേയം മാറ്റണം.

en: The reason for inhibiting the screensaver
ml: സ്ക്രീന്‍സേവറിനെ തടയുന്നതിനുള്ള കാരണം

en: The screensaver has been active for %d seconds.
ml: സ്ക്രീന്‍സേവര്‍ %d സെക്കന്റുകള്‍ സജീവമായിരുന്നു.

en: The screensaver is %s
ml: %s എന്നതാണ് സ്ക്രീന്‍സേവര്‍

en: The screensaver is being inhibited by:
ml: സ്ക്രീന്‍സേവര്‍ തടയപ്പെട്ടിരിയ്ക്കുന്നതു്:

en: The screensaver is not currently active.
ml: സ്ക്രീന്‍സേവര്‍ നിലവില്‍ സജീവമല്ല.

en: The screensaver is not inhibited
ml: സ്ക്രീന്‍സേവര്‍ തടഞ്ഞിട്ടില്ല

en: The selection mode used by screensaver. May be "blank-only" to enable the screensaver without using any theme on activation, "single" to enable screensaver using only one theme on activation (specified in "themes" key), and "random" to enable the screensaver using a random theme on activation.
ml: സ്ക്രീന്‍സേവറുപയോഗിയ്ക്കുന്ന തിരഞ്ഞെടുക്കല്‍ രീതി. സജീവമാകുമ്പോള്‍ പ്രമേയമൊന്നുമുയോഗിയ്ക്കാതെ സ്ക്രീന്‍സേവര്‍ പ്രാവര്‍ത്തികമാക്കാന്‍ "ശൂന്യമാക്കിയാല്‍ മതി (blank-only)" എന്നോ സജീവമാകുമ്പോള്‍ ("പ്രമേയങ്ങള്‍ (themes)" എന്ന കീയില്‍ വ്യക്തമാക്കിയ) ഒരേ ഒരു പ്രമേയമുപയോഗിച്ച് സ്ക്രീന്‍സേവര്‍ പ്രാവര്‍ത്തികമാക്കാന്‍ "ഒരെണ്ണം (single)" എന്നോ ഏതെങ്കിലുമൊരു പ്രമേയമുപയോഗിച്ച് സ്ക്രീന്‍സേവര്‍ പ്രാവര്‍ത്തികമാക്കാന്‍ "ഏതെങ്കിലും (random)" എന്നോ ഇതാകാം.

en: The source image to use
ml: ഉപയോഗിയ്ക്കേണ്ട ചിത്രം

en: Theme for lock dialog
ml: പൂട്ടാനുള്ള ജാലകത്തിന്റെ പ്രമേയം

en: This key specifies the list of themes to be used by the screensaver. It's ignored when "mode" key is "blank-only", should provide the theme name when "mode" is "single", and should provide a list of themes when "mode" is "random".
ml: ഈ കീ സ്ക്രീന്‍സേവര്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുന്ന പ്രമേയങ്ങളുടെ പട്ടിക വ്യക്തമാക്കുന്നു. "രീതിയുടെ (mode)" കീ "ശൂന്യമാക്കിയാല്‍ മതി (blank-only)" എന്നാണെങ്കില്‍ ഇത് അവഗണിയ്ക്കപ്പെടുകയും "രീതി (mode)" "ഒരെണ്ണം (single)" എന്നാണെങ്കില്‍ പ്രമേയത്തിന്റെ പേരും "രീതി (mode)" "ഏതെങ്കിലും (random)" എന്നാണെങ്കില്‍ പ്രമേയങ്ങളുടെ ഒരു പട്ടികയും നല്‍കണം.

en: Time before locking
ml: പൂട്ടുന്നതിനെടുക്കുന്ന സമയം

en: Time before logout option
ml: പുറത്തിറങ്ങാനുള്ള ഐച്ഛികത്തിനെടുക്കുന്ന സമയം

en: Time before theme change
ml: പ്രമേയം മാറ്റുന്നതിനെടുക്കുന്ന സമയം

en: Time has expired.
ml: സമയം കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു.

en: To:
ml: ഇവിടെ വരെ:

en: Turn the screensaver on (blank the screen)
ml: സ്ക്രീന്‍സേവര്‍ ഓണ്‍ ചെയ്യുക (സ്ക്രീന്‍ ശൂന്യമാക്കുക)

en: Unable to establish service %s: %s
ml: %2$s :%1$s എന്ന സേവനം സ്ഥാപിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Username:
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ പേര്:

en: Version of this application
ml: ഈ പ്രയോഗത്തിന്റെ ലക്കം

en: WIDTHxHEIGHT+X+Y
ml: വീതിxഉയരം+X+Y

en: You are required to change your password immediately (password aged)
ml: നിങ്ങളുടെ അടയാളവാക്ക് ഉടന്‍ തന്നെ മാറ്റേണ്ടതാകുന്നു (അടയാളവാക്ക് പഴയതായിരിക്കുന്നു)

en: You are required to change your password immediately (root enforced)
ml: നിങ്ങളുടെ അടയാളവാക്ക് ഉടന്‍ തന്നെ മാറ്റേണ്ടതാകുന്നു (റൂട്ട് നിര്‍ബന്ധിതമാക്കിയത്)

en: You have the Caps Lock key on.
ml: നിങ്ങളുടെ കാപ്സ് ലോക്ക് കീ ഓണ്‍ ആണ്.

en: You must choose a longer password
ml: ഇതിലും വലിയൊരു അടയാളവാക്ക് തിരഞ്ഞെടുക്കേണ്ടതാണ്

en: You must specify one image.  See --help for usage information.
ml: നിങ്ങള്‍ ഒരു ചിത്രം വ്യക്തമാക്കണം. ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ചുള്ള വിവരത്തിനായി --help കാണുക.

en: You must wait longer to change your password
ml: നിങ്ങളുടെ അടയാളവാക്ക് മാറ്റുന്നതിനായി ഇനിയും കാത്തിരിയ്ക്കേണ്ടതാണ്

en: Your account has expired; please contact your system administrator
ml: നിങ്ങളുടെ അക്കൌണ്ടിന്റെ കാലാവധി കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു; ദയവായി നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റം നടത്തിപ്പുകാരനുമായി ബന്ധപ്പെടുക

en: _Activate screensaver when computer is idle
ml: കമ്പ്യൂട്ടര്‍ ആലസ്യത്തിലാകുമ്പോള്‍ സ്ക്രീന്‍സേവര്‍ _സജീവമാക്കുക

en: _Cancel
ml: _റദ്ദാക്കുക

en: _Leave Message
ml: ഒരു സന്ദേശം _വയ്ക്കുക

en: _Lock screen when screensaver is active
ml: സ്ക്രീന്‍സേവര്‍ സജീവമാകുമ്പോള്‍ സ്ക്രീന്‍ _പൂട്ടുക

en: _Log Out
ml: _പുറത്തിറങ്ങുക

en: _Password:
ml: _പാസ്‌വേര്‍ഡ്:

en: _Preview
ml: _കണ്ടു നോക്കുക

en: _Save
ml: സംരക്ഷിക്കുക

en: _Screensaver theme:
ml: _സ്ക്രീന്‍സേവറിന്റെ പ്രമേയം:

en: _Switch User
ml: _മറ്റൊരുപയോക്താവാകുക

en: _Unlock
ml: _പൂട്ട് തുറക്കുക

en: active
ml: സജീവമാകുക

en: failed to register with the message bus
ml: മെസ്സേജ് ബസ്സുമായി രജിസ്ടര്‍ ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: image - floats images around the screen
ml: ചിത്രം - ചിത്രങ്ങള്‍ സ്ക്രീനിന് ചുറ്റും പാറിക്കിടക്കും

en: inactive
ml: നിഷ്ക്രിയമാകുക

en: not connected to the message bus
ml: മെസ്സേജ് ബസ്സുമായി ബന്ധിപ്പിച്ചിട്ടില്ല

en: screensaver already running in this session
ml: ഈ സെഷനില്‍ സ്ക്രീന്‍സേവര്‍ പ്രവര്‍ത്തനത്തിലാണ്
