dolphin - en to mr translation catalogue (309 entries)

en: &Edit
mr: संपादन (&E)

en: &Go
mr: जा (&G)

en: &View
mr: दृश्य (&V)

[ctx: @action]
en: Create Folder...
mr: संचयीका बनवा...

[ctx: @action "Move to Trash" for non-local files, etc.]
en: Delete (using shortcut for Trash)
mr: नष्ट करा (कचरापेटी करिता शॉर्टकट वापरत आहे)

[ctx: @action:button]
en: Cancel
mr: रद्द करा

[ctx: @action:button]
en: Download New Services...
mr: नवीन सेवा डाउनलोड करा ...

[ctx: @action:button]
en: Empty Trash
mr: कचरापेटी रिकामी करा

[ctx: @action:button]
en: Select Home Location
mr: मुख्य स्थान निवडा

[ctx: @action:button]
en: Use Current Location
mr: वर्तमान स्थानचा वापर करा

[ctx: @action:button]
en: Use Default Location
mr: मूलभूत स्थानचा वापर करा

[ctx: @action:button Choose font]
en: Choose...
mr: निवडा...

[ctx: @action:inmenu]
en: Activate Next Tab
mr: पुढील टॅब सक्रिय करा

[ctx: @action:inmenu]
en: Activate Previous Tab
mr: मागील टॅब सक्रिय करा

[ctx: @action:inmenu]
en: Automatic Column Widths
mr: स्वयंचलित स्तंभ रुंदी

[ctx: @action:inmenu]
en: Automatic Scrolling
mr: स्वयंचलित स्क्रोलींग

[ctx: @action:inmenu]
en: Close Other Tabs
mr: इतर टॅब बंद करा

[ctx: @action:inmenu]
en: Close Tab
mr: टॅब बंद करा

[ctx: @action:inmenu]
en: Configure...
mr: संयोजीत करा...

[ctx: @action:inmenu]
en: Copy
mr: प्रत करा

[ctx: @action:inmenu]
en: Custom Column Widths
mr: ऐच्छिक स्तंभ रुंदी

[ctx: @action:inmenu]
en: Cut
mr: कापा

[ctx: @action:inmenu]
en: Delete
mr: काढून टाका

[ctx: @action:inmenu]
en: Detach Tab
mr: टॅब वेगळा करा

[ctx: @action:inmenu]
en: Empty Trash
mr: कचरापेटी रिकामी करा

[ctx: @action:inmenu]
en: Move to Trash
mr: कचरापेटीत टाका

[ctx: @action:inmenu]
en: New Tab
mr: नवीन टॅब

[ctx: @action:inmenu]
en: Open Path in New Tab
mr: मार्ग नवीन टॅब अंतर्गत उघडा

[ctx: @action:inmenu]
en: Open Path in New Window
mr: मार्ग नवीन चौकटीत उघडा

[ctx: @action:inmenu]
en: Open in New Tab
mr: नवीन टॅब अंतर्गत उघडा

[ctx: @action:inmenu]
en: Open in New Window
mr: नवीन चौकट उघडा

[ctx: @action:inmenu]
en: Preview
mr: पूर्वावलोकन

[ctx: @action:inmenu]
en: Properties
mr: गुणधर्म

[ctx: @action:inmenu]
en: Rename...
mr: नाव बदला...

[ctx: @action:inmenu]
en: Restore
mr: पुन्हस्थापन

[ctx: @action:inmenu]
en: Show Hidden Files
mr: लपविलेले फाईल दर्शवा

[ctx: @action:inmenu]
en: Show Space Information
mr: जागाविषयी माहिती दर्शवा

[ctx: @action:inmenu]
en: Show Zoom Slider
mr: झूम स्लाइडर दर्शवा

[ctx: @action:inmenu Add current folder to places]
en: Add to Places
mr: स्थान करिता जोडा

[ctx: @action:inmenu Edit]
en: &Edit File Type...
mr: फाईल प्रकार संपादित करा (&E)...

[ctx: @action:inmenu Edit]
en: Invert Selection
mr: उलटी निवड

[ctx: @action:inmenu Edit]
en: Paste
mr: चिटकवा

[ctx: @action:inmenu Edit]
en: Select Items Matching...
mr: जुळणारे घटक निवडा...

[ctx: @action:inmenu Edit]
en: Unselect All
mr: सर्व निवड काढून टाका

[ctx: @action:inmenu Edit]
en: Unselect Items Matching...
mr: जुळणाऱ्या घटकांची निवड काढून टाका...

[ctx: @action:inmenu File]
en: Close Tab
mr: टॅब बंद करा

[ctx: @action:inmenu File]
en: New &Window
mr: नवीन चौकट (&W)

[ctx: @action:inmenu File]
en: New Tab
mr: नवीन टॅब

[ctx: @action:inmenu File]
en: Properties
mr: गुणधर्म

[ctx: @action:inmenu Go]
en: &Network Folders
mr: संजाळ संचयीका (&N)

[ctx: @action:inmenu Go]
en: App&lications
mr: अनुप्रयोग (&l)

[ctx: @action:inmenu Go]
en: Trash
mr: कचरापेटी

[ctx: @action:inmenu Navigation Bar]
en: Editable Location
mr: संपादन करण्याजोगे स्थान

[ctx: @action:inmenu Navigation Bar]
en: Replace Location
mr: स्थान बदला

[ctx: @action:inmenu Panels]
en: Lock Panels
mr: पटल कूलूपबंद करा

[ctx: @action:inmenu Panels]
en: Unlock Panels
mr: पटलांचे कूलूप काढून टाका

[ctx: @action:inmenu Sort]
en: Folders First
mr: अगोदर संचयीका

[ctx: @action:inmenu Tools]
en: Compare Files
mr: फाईलची तुलना करा

[ctx: @action:inmenu Tools]
en: Find File...
mr: फाईल शोधा...

[ctx: @action:inmenu Tools]
en: Open &Terminal
mr: टर्मिनल उघडा (&T)

[ctx: @action:inmenu Tools]
en: Open Terminal
mr: टर्मिनल उघडा

[ctx: @action:inmenu View]
en: Show in Groups
mr: समूहात दर्शवा

[ctx: @action:inmenu View]
en: Sort By
mr: याप्रमाणे क्रमवारीत लावा

[ctx: @action:inmenu View]
en: Stop
mr: थांबा

[ctx: @action:inmenu View Mode]
en: Compact
mr: संक्षिप्त

[ctx: @action:inmenu View Mode]
en: Details
mr: तपशील

[ctx: @action:inmenu View Mode]
en: Icons
mr: चिन्ह

[ctx: @action:intoolbar]
en: View Mode
mr: दृश्य पद्धती

[ctx: @action:intoolbar Close left view]
en: Close
mr: बंद करा

[ctx: @action:intoolbar Close right view]
en: Close
mr: बंद करा

[ctx: @action:intoolbar Split view]
en: Split
mr: विभाजित

[ctx: @info]
en: Close left view
mr: डावे दृश्य बंद करा

[ctx: @info]
en: Close right view
mr: उजवे दृश्य बंद करा

[ctx: @info]
en: Compact view mode
mr: संक्षिप्त दृश्य पद्धती

[ctx: @info]
en: Details view mode
mr: तपशील दृश्य पद्धती

[ctx: @info]
en: Go back
mr: मागे जा

[ctx: @info]
en: Go forward
mr: पुढे जा

[ctx: @info]
en: Icons view mode
mr: चिन्ह दृश्य पद्धती

[ctx: @info]
en: Searching...
mr: शोधत आहे...

[ctx: @info]
en: Show preview of files and folders
mr: फाईल्सचे व संचयीकेचे पूर्वावलोकन दर्शवा

[ctx: @info]
en: Split view
mr: विभाजित दृश्य पद्धती

[ctx: @info]
en: Stop loading
mr: लोड करणे थांबवा

[ctx: @info]
en: The location for the home folder is invalid or does not exist, it will not be applied.
mr: मुख्य संचयीका करिता स्थान अवैध आहे किंवा अस्तित्वात नाही. ते लागू केले जाऊ शकत नाही.

[ctx: @info]
en: The view properties of all folders will be changed. Do you want to continue?
mr: सर्व संचयीकाचे दृश्य गुणधर्म बदलले जाईल. तुम्हाला पुढे जायचे?

[ctx: @info]
en: The view properties of all sub-folders will be changed. Do you want to continue?
mr: सर्व उपसंचयीकाचे दृश्य गुणधर्म बदलले जाईल. तुम्हाला पुढे जायचे?

[ctx: @info:credit]
en: Aaron J. Seigo
mr: एरॉन जे. सीगो

[ctx: @info:credit]
en: David Faure
mr: डेविड फ़ॉउर

[ctx: @info:credit]
en: Developer
mr: विकासकर्ता

[ctx: @info:credit]
en: Documentation
mr: दस्तऐवजीकरण

[ctx: @info:credit]
en: Emmanuel Pescosta
mr: एम्मान्युएल पेस्कोस्टा

[ctx: @info:credit]
en: Frank Reininghaus
mr: फ्रैंक राइनिंगहौस

[ctx: @info:credit]
en: Holger Freyther
mr: होल्गर फ्रेयथर

[ctx: @info:credit]
en: Kevin Ottens
mr: केल्विन ओट्टेन्स

[ctx: @info:credit]
en: Maintainer and developer (2006-2012)
mr: नियंत्रक व विकासकर्ता (२००६-२०१२)

[ctx: @info:credit]
en: Max Blazejak
mr: मेक्स ब्लेझेजाक

[ctx: @info:credit]
en: Michael Austin
mr: माइकेल ओस्टिन

[ctx: @info:credit]
en: Peter Penz
mr: पीटर पेंझ

[ctx: @info:credit]
en: Rafael Fernández López
mr: राफेल फर्नांडेझ लोपेझ

[ctx: @info:credit]
en: Sebastian Trüg
mr: सेबेस्तियन सॉअर

[ctx: @info:progress]
en: Counting folders: %1
mr: संचयीका मोजत आहे: %1

[ctx: @info:progress]
en: Folders: %1
mr: संचयीका: %1

[ctx: @info:progress]
en: Loading folder...
mr: संचयीका दाखल करत आहे...

[ctx: @info:progress]
en: Sorting...
mr: अनुक्रमीत करत आहे...

[ctx: @info:shell]
en: Document to open
mr: उघडण्याचा दस्तऐवज

[ctx: @info:shell]
en: Dolphin will get started with a split view.
mr: डॉल्फिन विभाजित दृश्य पद्धतीने सुरु होईल.

[ctx: @info:status]
en: 0 Folders, 0 Files
mr: 0 संचयीका, 0 फाईल्स

[ctx: @info:status]
en: 1 File | %1 Files
mr[0]: 1 फाईल
mr[1]: %1 फाईल्स

[ctx: @info:status]
en: 1 File selected | %1 Files selected
mr[0]: 1 फाईल निवडली
mr[1]: %1 फाईल्स निवडल्या

[ctx: @info:status]
en: 1 Folder | %1 Folders
mr[0]: 1 संचयीका
mr[1]: %1 संचयीका

[ctx: @info:status]
en: 1 Folder selected | %1 Folders selected
mr[0]: 1 संचयीका निवडली
mr[1]: %1 संचयीका निवडल्या

[ctx: @info:status]
en: Created folder.
mr: संचयीका बनविले.

[ctx: @info:status]
en: Delete operation completed.
mr: नष्ट करण्याची क्रिया पूर्ण झाली.

[ctx: @info:status]
en: Dolphin does not support web pages, the web browser has been launched
mr: डॉल्फिन वेब पान करिता समर्थन पुरवित नाही, वेब ब्राऊजर दाखल केले

[ctx: @info:status]
en: Invalid protocol
mr: अवैध शिष्टाचार

[ctx: @info:status]
en: No items found.
mr: एकही घटक सापडला नाही.

[ctx: @info:status]
en: Successfully copied.
mr: यशस्वीरित्या प्रतिकृत केले.

[ctx: @info:status]
en: Successfully linked.
mr: यशस्वीरित्या लिंक केले.

[ctx: @info:status]
en: Successfully moved to trash.
mr: यशस्वीरित्या कचरापेटीत टाकले.

[ctx: @info:status]
en: Successfully moved.
mr: यशस्वीरित्या हलविले.

[ctx: @info:status]
en: Successfully renamed.
mr: यशस्वीरित्या नाव बदलले.

[ctx: @info:status]
en: The location '%1' is invalid.
mr: स्थान '%1' अवैध.

[ctx: @info:status]
en: The location is empty.
mr: स्थान रिकामे आहे.

[ctx: @info:status]
en: Unknown error.
mr: अपरिचीत त्रुटी.

[ctx: @info:status]
en: Updating version information...
mr: आवृत्तीविषयक माहिती अद्ययावत करण्यात येत आहे...

[ctx: @info:status Free disk space]
en: %1 free
mr: %1 मोकळे

[ctx: @info:tooltip]
en: Hide Filter Bar
mr: गाळणी पट्टी लपवा

[ctx: @info:tooltip]
en: Quit searching
mr: शोध थांबवा

[ctx: @info:tooltip]
en: Size: 1 pixel | Size: %1 pixels
mr[0]: आकार : १ पिक्सेल
mr[1]: आकार : %1 पिक्सेल्स

[ctx: @info:whatsthis]
en: The last time these properties were changed by the user.
mr: शेवटच्यावेळी वापरकर्त्याने बदललेले गुणधर्म

[ctx: @info:whatsthis]
en: This option controls the style of the view. Currently supported values include icons (0), details (1) and column (2) views.
mr: हा पर्याय दृश्य शैलीचे नियंत्रण करतो. वर्तमान उपलब्ध मूल्ये आहेत - चिन्ह (0), तपशील (1) व स्तंभ (2).

[ctx: @info:whatsthis]
en: This option defines the used version of the view properties.
mr: हा पर्याय दृश्य गुणधर्मांची वापरायची आवृत्ती ठरवितो.

[ctx: @info:whatsthis]
en: This option defines which attribute (text, size, date, etc.) sorting is performed on.
mr: हा पर्याय कोणत्या गुणधर्मावर (मजकूर, आकार, दिनांक, ई.) अनुक्रमीत केले जाईल ते ठरवितो.

[ctx: @info:whatsthis]
en: When this option is enabled hidden files, such as those starting with a '.', will be shown in the file view.
mr: हा पर्याय कार्यान्वित केल्यास लपविलेल्या फाईल्स (उदा. '.' ने नाव सुरु होणाऱ्या) दर्शविल्या जातील.

[ctx: @info:whatsthis]
en: When this option is enabled, a preview of the file content is shown as an icon.
mr: हा पर्याय कार्यान्वित केल्यास, फाईल अनुक्रमचे पूर्वावलोकन चिन्ह नुरूप दर्शविले जातील.

[ctx: @info:whatsthis]
en: When this option is enabled, the sorted items are categorized into groups.
mr: हा पर्याय कार्यान्वित केल्यास, अनुक्रमीत घटक समूहा मध्ये वर्गीकृत केले जातील.

[ctx: @item:inlistbox]
en: Compact
mr: संक्षिप्त

[ctx: @item:inlistbox]
en: Details
mr: तपशील

[ctx: @item:inlistbox]
en: Icons
mr: चिन्ह

[ctx: @item:inlistbox Font]
en: Custom Font
mr: ऐच्छिक फॉन्ट

[ctx: @item:inlistbox Font]
en: System Font
mr: प्रणाली फॉन्ट

[ctx: @item:inlistbox Maximum lines]
en: 1
mr: १

[ctx: @item:inlistbox Maximum lines]
en: 2
mr: २

[ctx: @item:inlistbox Maximum lines]
en: 3
mr: ३

[ctx: @item:inlistbox Maximum lines]
en: 4
mr: ४

[ctx: @item:inlistbox Maximum lines]
en: 5
mr: ५

[ctx: @item:inlistbox Maximum lines]
en: Unlimited
mr: अमर्यादित

[ctx: @item:inlistbox Maximum width]
en: Large
mr: मोठे

[ctx: @item:inlistbox Maximum width]
en: Medium
mr: मध्यम

[ctx: @item:inlistbox Maximum width]
en: Small
mr: लहान

[ctx: @item:inlistbox Maximum width]
en: Unlimited
mr: अमर्यादित

[ctx: @item:inlistbox Sort]
en: Ascending
mr: चढता क्रम

[ctx: @item:inlistbox Sort]
en: Descending
mr: उतरता क्रम

[ctx: @item:intable]
en: %1 item | %1 items
mr[0]: %1 घटक
mr[1]: %1 घटक

[ctx: @item:intext Access permission, concatenated]
en: Forbidden
mr: प्रतिबंधीत

[ctx: @label]
en: %1 item selected | %1 items selected
mr[0]: %1 घटक निवडला
mr[1]: %1 घटक निवडले

[ctx: @label]
en: Additional Information
mr: अधिक माहिती

[ctx: @label]
en: Album
mr: अल्बम

[ctx: @label]
en: Artist
mr: कलाकार

[ctx: @label]
en: Audio
mr: आवाज

[ctx: @label]
en: Comment
mr: टीप

[ctx: @label]
en: Document
mr: दस्तऐवज

[ctx: @label]
en: Duration
mr: कालावधी

[ctx: @label]
en: Grouped Sorting
mr: समूहाने अनुक्रमीत करत आहे

[ctx: @label]
en: Header column widths
mr: शिर्षक स्तंभ रुंदी

[ctx: @label]
en: Hidden files shown
mr: लपविलेल्या फाईल दर्शविल्या आहेत

[ctx: @label]
en: Image
mr: प्रतिमा

[ctx: @label]
en: Line Count
mr: ओळ संख्या

[ctx: @label]
en: Link Destination
mr: लक्ष्य लिंक करा

[ctx: @label]
en: Name
mr: नाव

[ctx: @label]
en: Order in which to sort files
mr: या क्रमानुरूप फाईल्स लावा

[ctx: @label]
en: Orientation
mr: कल

[ctx: @label]
en: Other
mr: इतर

[ctx: @label]
en: Owner
mr: मालक

[ctx: @label]
en: Path
mr: मार्ग

[ctx: @label]
en: Permissions
mr: परवानगी

[ctx: @label]
en: Previews shown
mr: दर्शविलेले पूर्वावलोकन

[ctx: @label]
en: Properties last changed
mr: शेवटच्यावेळी बदललेले गुणधर्म

[ctx: @label]
en: Rating
mr: गुणवत्ताश्रेणी

[ctx: @label]
en: Show folders first when sorting files and folders
mr: फाईल्स व संचयीका क्रमवारीत लावताना अगोदर संचयीका दर्शवा

[ctx: @label]
en: Size
mr: आकार

[ctx: @label]
en: Skip previews for remote files above:
mr: वरील दूरस्थ फाईल्स करिता पूर्वावलोकन दर्शवू नका :

[ctx: @label]
en: Sort files by
mr: फाईल क्रमवारीत लावा

[ctx: @label]
en: Tags
mr: टॅग

[ctx: @label]
en: Track
mr: ट्रॅक

[ctx: @label]
en: Type
mr: प्रकार

[ctx: @label]
en: User Group
mr: वापरकर्ता समूह

[ctx: @label]
en: Version
mr: आवृत्ती

[ctx: @label]
en: View Mode
mr: दृश्य पद्धती

[ctx: @label]
en: Visible roles
mr: दिसणाऱ्या भूमिका

[ctx: @label]
en: Word Count
mr: शब्द संख्या

[ctx: @label::textbox]
en: Select which data should be shown:
mr: कोणता डेटा दर्शविला पाहिजे ते निवडा :

[ctx: @label:listbox]
en: Maximum lines:
mr: कमाल ओळी :

[ctx: @label:listbox]
en: Maximum width:
mr: कमाल रूंदी :

[ctx: @label:listbox]
en: Sorting:
mr: क्रमवारी:

[ctx: @label:listbox]
en: View mode:
mr: दृश्य पद्धती:

[ctx: @label:textbox]
en: Select which services should be shown in the context menu:
mr: संदर्भ मेन्यू मध्ये कोणत्या सेवा दर्शवायच्या ते निवडा :

[ctx: @option:check]
en: 'Copy To' and 'Move To' commands
mr: 'येथे प्रत करा' व 'येथे हलवा' आदेश

[ctx: @option:check]
en: Delete
mr: काढून टाका

[ctx: @option:check]
en: Open archives as folder
mr: ऐतिहासीक संग्रह संचयीके प्रमाणे उघडा

[ctx: @option:check]
en: Show folders first
mr: अगोदर संचयीका दर्शवा

[ctx: @option:check]
en: Show hidden files
mr: लपविलेले फाईल दर्शवा

[ctx: @option:check]
en: Show in groups
mr: समूहात दर्शवा

[ctx: @option:check]
en: Show preview
mr: पूर्वावलोकन दर्शवा

[ctx: @option:check]
en: Show selection marker
mr: निवडकरण्याकरिता मार्कर दर्शवा

[ctx: @option:check]
en: Show space information
mr: जागेविषयी माहिती दर्शवा

[ctx: @option:check]
en: Show tooltips
mr: टूलटिप दर्शवा

[ctx: @option:check]
en: Show zoom slider
mr: झूम स्लाइडर दर्शवा

[ctx: @option:check Ask for confirmation when]
en: Deleting files or folders
mr: फाईल किंवा संचयीका नष्ट करत आहे

[ctx: @option:check Ask for confirmation when]
en: Moving files or folders to trash
mr: फाईल किंवा संचयीका कचरापेटीत टाकत आहे

[ctx: @option:check Startup Settings]
en: Show filter bar
mr: गाळणी पट्टी दर्शवा

[ctx: @option:check Startup Settings]
en: Show full path inside location bar
mr: स्थापन पट्टी अंतर्गत पूर्ण मार्ग दर्शवा

[ctx: @option:radio Apply View Properties To]
en: All folders
mr: सर्व संचयीका

[ctx: @option:radio Apply View Properties To]
en: Current folder
mr: वर्तमान संचयीका

[ctx: @title]
en: File Manager
mr: फाईल व्यवस्थापक

[ctx: @title UDS_DISPLAY_NAME for a KIO directory listing. %1 is the query the user entered.]
en: Query Results from '%1'
mr: '%1' पासुन प्रश्नाचे निकाल

[ctx: @title:group]
en: Navigation
mr: संचारण

[ctx: @title:group]
en: Others
mr: इतर

[ctx: @title:group]
en: Startup
mr: सुरुवात

[ctx: @title:group]
en: Trash
mr: कचरापेटी

[ctx: @title:group]
en: View Modes
mr: दृश्य पद्धती

[ctx: @title:group Date]
en: Earlier this Month
mr: या महिन्याच्या पूर्वी

[ctx: @title:group Date]
en: One Week Ago
mr: एक आठवड्या पूर्वी

[ctx: @title:group Date]
en: Three Weeks Ago
mr: तीन आठवड्या पूर्वी

[ctx: @title:group Date]
en: Today
mr: आज

[ctx: @title:group Date]
en: Two Weeks Ago
mr: दोन आठवड्या पूर्वी

[ctx: @title:group Date]
en: Yesterday
mr: काल

[ctx: @title:group Files and folders by permissions]
en: User: %1 | Group: %2 | Others: %3
mr: वापरकर्ता : %1| समूह : %2 | इतर : %3

[ctx: @title:group General settings]
en: General
mr: सामान्य

[ctx: @title:group Size]
en: Big
mr: मोठे

[ctx: @title:group Size]
en: Folders
mr: संचयीका

[ctx: @title:group Size]
en: Medium
mr: मध्यम

[ctx: @title:group Size]
en: Small
mr: लहान

[ctx: @title:menu]
en: Dolphin Toolbar
mr: डॉल्फिन साधनपट्टी

[ctx: @title:menu]
en: Location Bar
mr: स्थान पट्टी

[ctx: @title:menu]
en: Main Toolbar
mr: मुख्य साधनपट्टी

[ctx: @title:menu]
en: Selection
mr: निवड

[ctx: @title:menu]
en: Tools
mr: साधने

[ctx: @title:menu Create new folder, file, link, etc.]
en: Create New
mr: नवीन बनवा

[ctx: @title:tab]
en: Compact
mr: संक्षिप्त

[ctx: @title:tab]
en: Details
mr: तपशील

[ctx: @title:tab]
en: Icons
mr: चिन्ह

[ctx: @title:tab Behavior settings]
en: Behavior
mr: वर्तन

[ctx: @title:tab Confirmations settings]
en: Confirmations
mr: समर्थन

[ctx: @title:tab Previews settings]
en: Previews
mr: पूर्वावलोकन

[ctx: @title:tab Status Bar settings]
en: Status Bar
mr: स्थिती पट्टी

[ctx: @title:window]
en: Applying View Properties
mr: दृश्य गुणधर्म लागू करत आहे

[ctx: @title:window]
en: Configure Preview for %1
mr: %1 चे पूर्वावलोकन संयोजीत करा

[ctx: @title:window]
en: Confirmation
mr: समर्थन

[ctx: @title:window]
en: Folders
mr: संचयीका

[ctx: @title:window]
en: Information
mr: माहिती

[ctx: @title:window]
en: Places
mr: जागा

[ctx: @title:window]
en: Select
mr: निवडा

[ctx: @title:window]
en: Unselect
mr: निवड काढून टाका

[ctx: @title:window Shell terminal]
en: Terminal
mr: टर्मिनल

[ctx: @tooltip]
en: Stop loading
mr: लोड करणे थांबवा

en: Are you sure you want to open 1 item? | Are you sure you want to open %1 items?
mr[0]: तुम्हाला नक्की 1 घटक उघडायचा आहे का?
mr[1]: तुम्हाला नक्की %1 घटक उघडायचे आहेत का?

en: Ask for confirmation when closing windows with multiple tabs.
mr: अनेक टॅब सहित चौकट बंद करताना समर्थन घ्या.

en: Automatic scrolling
mr: स्वयंचलित स्क्रोलींग

en: Browse through archives
mr: ऐतिहासीक संग्रहाचे संचारण करा

en: C&lose Current Tab
mr: वर्तमान टॅब बंद करा (&L)

en: Default
mr: मूलभूत

[ctx: Description for zoom-slider (accessibility)]
en: Sets the size of the file icons.
mr: फाईल चिन्हांचा आकार ठरवितो.

en: Do not ask again
mr: पुन्हा विचारु नका

en: Empty Recently Closed Tabs
mr: नुकतेच बंद केलेले टॅब रिकामे करा

en: Enabled plugins
mr: कार्यान्वित केलेले प्लगइन

en: Enlarge Small Previews
mr: लहान पूर्वावलोकन मोठे करा

en: Expandable folders
mr: विस्तारीत संचयीका

en: Have the startup settings been modified (internal setting not shown in the UI)
mr: सुरुवात होतानाच्या संयोजना बदलल्या आहेत का (अंतर्गत संयोजना येथे दर्शविलेल्या नाहीत)

en: Hidden files shown
mr: लपविलेल्या फाईल दर्शविल्या आहेत

en: Home URL
mr: मुख्य URL

en: Icon size
mr: चिन्ह आकार

en: Location
mr: स्थान

en: Lock the layout of the panels
mr: पटलांची रचना कुलूपबंद करा

en: Maximum text width index (0 means unlimited)
mr: कमाल पाठ्य रूंदी अनुक्रमणिका (0 म्हणजे अमर्यादित)

en: Maximum textlines (0 means unlimited)
mr: कमाल पाठ्य ओळी  (0 म्हणजे अमर्यादित)

en: Position of columns
mr: स्तंभांची स्थिती

en: Preview size
mr: पूर्वावलोकन आकार

en: Previews shown
mr: दर्शविलेले पूर्वावलोकन

en: Recently Closed Tabs
mr: नुकतेच बंद केलेले टॅब

en: Reload
mr: पुन्हा दाखल करा

en: Rename inline
mr: इनलाइन नाव बदला

en: Select Remote Charset
mr: दूरस्थ अक्षर संच निवडा

en: Select all items matching this pattern:
mr: या नमुन्यास जुळणारे घटक निवडा :

en: Should the URL be editable for the user
mr: वापकर्ताकरिता URL संपादित करायचे का

en: Should the filter bar be shown
mr: गाळणी पट्टी दर्शविले पाहिजे का

en: Should the full path be shown inside the location bar
mr: स्थान पट्टी अंतर्गत पूर्णतया मार्ग दर्शवायचे का

en: Show 'Copy To' and 'Move To' commands in context menu
mr: संदर्भ मेन्यू अंतर्गत 'येथे प्रत करा' व 'येथे हलवा' आदेश दर्शवा

en: Show selection toggle
mr: निवडकरण्याकरिताचे टॉगल दर्शवा

en: Show the space information in the statusbar
mr: स्थितीपट्टीत जागाविषयी माहिती दर्शवा

en: Show tooltips
mr: टूलटिप दर्शवा

en: Show zoom slider in the statusbar
mr: स्थितीपट्टीत झूम स्लाइडर दर्शवा

en: Split the view into two panes
mr: दृश्याला दोन पटलात विभाजित करा

en: Stop
mr: थांबा

en: Text completion mode of the URL Navigator
mr: URL संचारणासाठी मजकूर पूर्ण करण्याची पद्धत

en: Text width index
mr: पाठ्य रूंदी अनुक्रमणिका

en: Timestamp since when the view properties are valid
mr: केव्हापासून दृश्य गुणधर्म वैध आहेत त्या वेळेचा शिक्का

en: Unselect all items matching this pattern:
mr: या नमुन्यास जुळणाऱ्या घटकांची निवड काढून टाका :

en: Use auto-expanding folders for all view types
mr: सर्व दृश्य प्रकार करिता स्वयं-विस्तारीत संचयीकाचा वापर करा

en: Use system font
mr: प्रणाली फॉन्ट वापरा

en: What
mr: काय

en: You have multiple tabs open in this window, are you sure you want to quit?
mr: या चौकटीत अनेक टॅब उघडे आहेत, तुम्हाला नक्की बाहेर पडायचे आहे का?

en: Zoom
mr: वर्धन

[ctx: action:button]
en: Content
mr: मजकूर

[ctx: action:button]
en: Filename
mr: फाईलनाव

[ctx: action:button]
en: From Here
mr: इथे पासून

[ctx: action:button]
en: From Here (%1)
mr: इथे पासून (%1)

[ctx: option:check]
en: Open folders during drag operations
mr: ओढा कार्यपद्धतीवेळी संचयीका उघडा

[ctx: option:check]
en: Rename inline
mr: इनलाइन नाव बदला

en: play
mr: सुरु करा
