konsole - en to mr translation catalogue (260 entries)

en: %1 is an invalid URL, the output could not be saved.
mr: %1 अवैध URL आहे, आऊटपुट साठवले जाऊ शकत नाही.

en: &All Tabs in Current Window
mr: वर्तमान चौकटीतील सर्व टॅब (&A)

en: &Close Session
mr: सत्र बंद करा (&C)

en: &Continue Task
mr: कार्य चालू ठेवा (&C)

en: &Interrupt Task
mr: कार्यात अडथळा आणा (&I)

en: &Kill Task
mr: कार्य संपवा (&K)

en: &Paste Location
mr: स्थान चिटकवा (&P)

en: &Print Screen...
mr: स्क्रीन छापा (&P)...

en: &Select All
mr: सर्व निवडा (&S)

en: &Select Tabs...
mr: टॅब निवडा (&S)...

en: &Set as Default
mr: मूलभूतसारखे निश्चित करा (&S)

en: &Suspend Task
mr: कार्य थांबवा (&S)

en: &Terminate Task
mr: कार्य बंद करा (&T)

[ctx: @action Shortcut entry]
en: Next Tab
mr: पुढील टॅब

[ctx: @action Shortcut entry]
en: Previous Tab
mr: मागील टॅब

[ctx: @action Shortcut entry]
en: Switch to Last Tab
mr: शेवटच्या टॅब कडे जा

[ctx: @action Shortcut entry]
en: Switch to Tab %1
mr: टॅब %1 कडे जा

[ctx: @action:button]
en: Close &Window
mr: चौकट बंद करा (&W)

[ctx: @action:button]
en: Close Current &Tab
mr: वर्तमान टॅब बंद करा (&T)

[ctx: @action:button Create an alternate color scheme]
en: New...
mr: नवीन...

[ctx: @action:button Create an alternate key binding]
en: New...
mr: नवीन...

[ctx: @action:button Go to the next phrase]
en: Next
mr: पुढील

[ctx: @action:button Go to the previous phrase]
en: Previous
mr: मागील

[ctx: @action:inmenu]
en: &Clone Tab
mr: टॅब प्रतिकृत करा (&C)

[ctx: @action:inmenu]
en: &Detach Tab
mr: टॅब वेगळा करा (&D)

[ctx: @action:inmenu]
en: &New Tab
mr: नवीन टॅब (&N)

[ctx: @action:inmenu]
en: Close Window
mr: चौकट बंद करा

[ctx: @action:inmenu]
en: Expand View
mr: दृश्य विस्तारीत करा

[ctx: @action:inmenu]
en: Manage Profiles...
mr: रूपरेषा व्यवस्थापीत करा...

[ctx: @action:inmenu]
en: New &Window
mr: नवीन चौकट (&W)

[ctx: @action:inmenu]
en: Shrink View
mr: दृश्य लहान करा

[ctx: @action:inmenu]
en: Split View Left/Right
mr: दृश्य डावे/उजवे असे विभाजित करा

[ctx: @action:inmenu]
en: Split View Top/Bottom
mr: दृश्य वर/खाली असे विभाजित करा

[ctx: @action:inmenu Do not select any tabs]
en: &None
mr: काही नाही (&N)

[ctx: @info:credit]
en: Alexander Neundorf
mr: अलेक्जेंडर न्यून्दॉर्फ

[ctx: @info:credit]
en: Bug fixes
mr: बग निर्धारण

[ctx: @info:credit]
en: Bug fixes and general improvements
mr: बग निर्धारण व सामान्य सुधारणा

[ctx: @info:credit]
en: Bug fixes and improved startup performance
mr: बग निर्धारण व सुधारित सुरुवातीची कार्यक्षमता

[ctx: @info:credit]
en: Chris Machemer
mr: ख्रिस माचेमर

[ctx: @info:credit]
en: Code from the kvt project
    General improvements
mr: kvt प्रकल्प पासूनचे कोड
    सामान्य सुधारणा

[ctx: @info:credit]
en: Dale M. Flaven
mr: डेल एम. फ्लेवेन

[ctx: @info:credit]
en: Dan Pilone
mr: डान पिलोन

[ctx: @info:credit]
en: David Faure
mr: डेविड फ़ॉउर

[ctx: @info:credit]
en: Embedded Konsole
    General improvements
mr: अंतर्भूतीत कंसोल
    सामान्य सुधारणा

[ctx: @info:credit]
en: Embedded Konsole
    Toolbar and session names
mr: अंतर्भूतीत कंसोल
    साधनपट्टी व सत्र नाव

[ctx: @info:credit]
en: FreeBSD port
mr: FreeBSD पोर्ट

[ctx: @info:credit]
en: General improvements
mr: सामान्य सुधारणा

[ctx: @info:credit]
en: General maintainer, bug fixes and general improvements
mr: सामान्य पालक, बग निर्धारण व सामान्य सुधारणा

[ctx: @info:credit]
en: Kevin Street
mr: केल्विन स्ट्रीट

[ctx: @info:credit]
en: Lars Knoll
mr: लार्स क्नोल

[ctx: @info:credit]
en: Marking improvements
mr: सुधारणा करत आहे

[ctx: @info:credit]
en: Martin Jones
mr: मार्टिन जोन्स

[ctx: @info:credit]
en: Matthias Ettrich
mr: मात्थिआस एट्ट्रीच

[ctx: @info:credit]
en: Original author
mr: मूळ लेखक

[ctx: @info:credit]
en: Peter Silva
mr: पीटर सिल्वा

[ctx: @info:credit]
en: SGI port
mr: SGI पोर्ट

[ctx: @info:credit]
en: Schema and text selection improvements
mr: स्किमा व पाठ्य निवड सुधारणा

[ctx: @info:credit]
en: Solaris support and history
mr: सोलेरिस समर्थन व इतिहास

[ctx: @info:credit]
en: Stephan Binner
mr: स्टीफन बिन्नर

[ctx: @info:credit]
en: Stephan Kulow
mr: स्टीफन कुलौ

[ctx: @info:credit]
en: Sven Fischer
mr: स्वेन फिशर

[ctx: @info:credit]
en: Thanks to many others.
mr: इतर अनेकांचे आभार.

[ctx: @info:credit]
en: Visual effects
mr: दृश्यास्पद परिणाम

[ctx: @info:credit]
en: Waldo Bastian
mr: वाल्डो बास्तियान

[ctx: @info:shell]
en: Arguments passed to command
mr: आदेश करिता पुरविले गेलेले बाब

[ctx: @info:shell]
en: Change the value of a profile property.
mr: प्रोफाईल गुणधर्माचे मूल्य बदलू नका.

[ctx: @info:shell]
en: Disable transparent backgrounds, even if the system supports them.
mr: प्रणाली समर्थन पुरवित असल्यावरही, पारदर्शीय पार्श्वभूमी अकार्यान्वित करा.

[ctx: @info:shell]
en: Do not close the initial session automatically when it ends.
mr: समाप्त होतेवेळी प्रारंभिक सत्र आपोआप बंद करू नका.

[ctx: @info:shell]
en: List the available profiles
mr: उपलब्ध प्रोफाईल्सची यादी दर्शवा

[ctx: @info:shell]
en: Name of profile to use for new Konsole instance
mr: नवीन Konsole घटना करिता वापरण्याजोगी प्रोफाईलचे नाव

[ctx: @info:shell]
en: Set the initial working directory of the new tab or window to 'dir'
mr: नवीन टॅब किंवा चौकटला प्रारंभिक कार्यरत संचयीका करिता 'dir' असे निश्चित करा

[ctx: @info:shell]
en: Start Konsole in the background and bring to the front when Ctrl+Shift+F12 (by default) is pressed
mr: Ctrl+Shift+F12 कि दाबल्यावर Konsole ला पार्श्वभूमीत चालवा व त्यास पृष्ठभूमीत दर्शवा

[ctx: @info:shell Alert the user with red color text]
en: Warning:
mr: इशारा :

[ctx: @info:shell This session is done]
en: Finished
mr: संपले

[ctx: @info:status]
en: The background transparency setting will not be used because your desktop does not appear to support transparent windows.
mr: प्रणाली समर्थन पुरवित नसल्यावरही, पारदर्शकता कार्यान्वित करण्याचा प्रयत्न करा.

[ctx: @info:tooltip]
en: Close the search bar
mr: शोध पट्टी बंद करा

[ctx: @info:tooltip]
en: Enter the text to search for here
mr: शोध करिता पाठ्य येथे दाखल करा

[ctx: @info:tooltip]
en: Find the next match for the current search phrase
mr: वर्तमान शोध वाक्यरचना करिता पुढील जुळवणी शोधा

[ctx: @info:tooltip]
en: Find the previous match for the current search phrase
mr: वर्तमान शोध वाक्यरचना करिता पूर्वीची जुळवणी शोधा

[ctx: @info:tooltip]
en: Insert remote title format
mr: दूरस्थ शिर्षक स्वरूप अंतर्भूत करा

[ctx: @info:tooltip]
en: Insert title format
mr: शिर्षक स्वरूप अंतर्भूत करा

[ctx: @info:tooltip]
en: Sets whether matching text should be highlighted
mr: जुळणारे पाठ्य ठळक करायचे की नाही ते निश्चित करतो

[ctx: @info:tooltip]
en: Sets whether the search is case sensitive
mr: शोध अक्षर आकार संवेदनशील आहे का ते निश्चित करते

[ctx: @item]
en: Activate Menu
mr: सक्रिय मेन्यू

[ctx: @item:inmenu]
en: Case sensitive
mr: अक्षर आकार संवेदनशील

[ctx: @item:inmenu]
en: Highlight all matches
mr: सर्व जुळण्या ठळक करा

[ctx: @item:inmenu]
en: Match regular expression
mr: रेग्यूलर एक्सप्रेशन जुळवा

[ctx: @item:inmenu The user's name and host they are connected to via ssh]
en: %1 on %2
mr: %2 वरील %1

[ctx: @item:intable The session index]
en: Number
mr: संख्या

[ctx: @item:intable The session title]
en: Title
mr: शिर्षक

[ctx: @item:intable palette]
en: Background
mr: पार्श्वभूमी

[ctx: @item:intable palette]
en: Background (Intense)
mr: पार्श्वभूमी (तीव्र)

[ctx: @item:intable palette]
en: Color 1
mr: रंग 1

[ctx: @item:intable palette]
en: Color 1 (Intense)
mr: रंग 1 (तीव्र)

[ctx: @item:intable palette]
en: Color 2
mr: रंग 2

[ctx: @item:intable palette]
en: Color 2 (Intense)
mr: रंग 2 (तीव्र)

[ctx: @item:intable palette]
en: Color 3
mr: रंग 3

[ctx: @item:intable palette]
en: Color 3 (Intense)
mr: रंग 3 (तीव्र)

[ctx: @item:intable palette]
en: Color 4
mr: रंग 4

[ctx: @item:intable palette]
en: Color 4 (Intense)
mr: रंग 4 (तीव्र)

[ctx: @item:intable palette]
en: Color 5
mr: रंग 5

[ctx: @item:intable palette]
en: Color 5 (Intense)
mr: रंग 5 (तीव्र)

[ctx: @item:intable palette]
en: Color 6
mr: रंग 6

[ctx: @item:intable palette]
en: Color 6 (Intense)
mr: रंग 6 (तीव्र)

[ctx: @item:intable palette]
en: Color 7
mr: रंग 7

[ctx: @item:intable palette]
en: Color 7 (Intense)
mr: रंग 7 (तीव्र)

[ctx: @item:intable palette]
en: Color 8
mr: रंग 8

[ctx: @item:intable palette]
en: Color 8 (Intense)
mr: रंग 8 (तीव्र)

[ctx: @item:intable palette]
en: Foreground
mr: पृष्ठभूमी

[ctx: @item:intable palette]
en: Foreground (Intense)
mr: पृष्ठभूमी (तीव्र)

[ctx: @label:listbox Column header text for color names]
en: Name
mr: नाव

[ctx: @label:listbox Column header text for the actual colors]
en: Color
mr: रंग

[ctx: @title]
en: Confirm Close
mr: बंद करण्याची खात्री करा

[ctx: @title]
en: Terminal emulator
mr: टर्मिनल एम्युलेटर

[ctx: @title Preferences page name]
en: General
mr: सामान्य

[ctx: @title:menu]
en: &Bookmarks
mr: ओळखचिन्ह (&B)

[ctx: @title:tab Complex options]
en: Advanced
mr: प्रगत

[ctx: @title:tab Generic, common options]
en: General
mr: सामान्य

[ctx: @title:window]
en: Adjust Scrollback
mr: स्क्रोलबॅक सुस्थित करा

en: A descriptive name for the profile
mr: प्रोफाईल करिता वर्णनीय नाव

en: A problem occurred when saving the output.
    %1
mr: आऊटपुट संचयीत करतेवेळी अडचण आढळली.
    %1

en: A program in this session would not die.  Are you sure you want to kill it by force?
mr: वर्तमानक्षणी या सत्रा अंतर्गत कार्यक्रम कार्यरत आहे. तुम्हाला बळपूर्वक बंद करायचे आहे का?

en: A program is currently running in this session.  Are you sure you want to close it?
mr: वर्तमानक्षणी या सत्र अंतर्गत कार्यक्रम कार्यरत आहे. तुम्हाला नक्की बंद करायचे आहे?

en: Add
mr: जोडा

en: Adjust Scrollback...
mr: स्क्रोलबॅक सुस्थित करा...

en: Allow blinking text
mr: लुकलुणाऱ्या पाठ्य करिता परवानगी द्या

en: Allow terminal programs to create blinking sections of text
mr: टर्मिनल कार्यक्रम करिता लुकलुक करणारे पाठ्य विभाग करिता परवानगी द्या

en: Allow the output to be suspended by pressing Ctrl+S
mr: Ctrl+S दाबून आऊटपुट सस्पेंड करण्याकरिता परवानगी द्या

en: Appearance
mr: दर्शन

en: Background image:
mr: पार्श्वभूमी प्रतिमा :

en: Black on Light Yellow
mr: फिकट पीवळ्यावर काळा

en: Black on Random Light
mr: कुठल्याही प्रकाशावर काळा

en: Black on White
mr: पांढऱ्यावर काळा

en: Blue on Black
mr: काळ्यावर निळा

en: Change &Directory To
mr: संचयीका येथे बदला (&D)

en: Choose the background image
mr: पार्श्वभूमी प्रतिमा निवडा

en: Choose the initial directory
mr: प्रारंभिक संचयीका निवडा

en: Clear Scrollback
mr: स्क्रोलबॅक नष्ट करा

en: Clear Scrollback and Reset
mr: स्क्रोलबॅक नष्ट करा व पुन्हस्थापित करा

en: Command:
mr: आदेश :

en: Configure Web Shortcuts...
mr: वेब शॉर्टकट संयोजीत करा...

en: Confirm Close
mr: बंद निश्चित करा

en: Confirm Paste
mr: चिटकविण्याची खात्री करा

en: Copy Email Address
mr: इमेल पत्ता प्रतिकृत करा

en: Copy Input
mr: इनपुट प्रतिकृत करा

en: Copy Input To
mr: इनपुट यावर प्रतिकृत करा

en: Copy Link Address
mr: लिंक पत्ता प्रतिकृत करा

en: Could not find '%1', starting '%2' instead.  Please check your profile settings.
mr: '%1' आढळले नाही, त्याऐवजी '%2' सुरु करत आहे.  कृपया प्रोफाईल संयोजना तपासा.

en: Could not find an interactive shell to start.
mr: प्रारंभ करण्याकरिता परस्पर संवाद शेल शोधू शकत.

en: Could not find binary:
mr: बायनरी शोधू शकत नाही:

en: Could not start program '%1' with arguments '%2'.
mr: कार्यक्रम '%1' बाब '%2' सह प्रारंभ करू शकत नाही.

en: Create a new color scheme based upon the selected scheme
mr: निवडलेले सुत्रयोजना आधारित नवीन रंग सुत्रयोजना बनवा

en: Current Directory (Long): %D
mr: वर्तमान संचयीका (मोठे): %D

en: Current Directory (Short): %d
mr: वर्तमान संचयीका (लहान): %d

en: Cursor
mr: कर्सर

en: Dark Pastels
mr: गडद पेस्टलस्

en: Default (XFree 4)
mr: मूलभूत (XFree 4)

en: Default character encoding:
mr: मूलभूत कॅरेक्टर एन्कोडिंग :

en: Default profile
mr: मूलभूत रूपरेषा

en: Delete the selected color scheme
mr: निवडलेले रंग सुत्रयोजना नष्ट करा

en: Description:
mr: वर्णन :

en: Deselect All
mr: सर्व निवडू नका

en: Do not remember previous output
mr: पूर्वीचे आऊटपुट लक्षात ठेवू नका

en: Edit
mr: संपादित करा

en: Edit Current Profile...
mr: वर्तमान प्रोफाईल संपादित करा...

en: Edit Environment
mr: एनवायर्नमेन्ट संपादित करा

en: Edit Key Binding List
mr: किं बांधणी यादी संपादित करा

en: Edit Profile
mr: प्रोफाईल संपादित करा

en: Edit Profile "%1"
mr: प्रोफाईल "%1" संपादित करा

en: Edit the list of environment variables and associated values
mr: एनवायर्नमेंट परिवर्तनीय व संबंधित मूल्याची यादी संपादित करा

en: Edit the selected color scheme
mr: निवडलेले रंग सुत्रयोजना संपादित करा

en: Edit...
mr: संपादित करा...

en: Editing profile: %2 | Editing %1 profiles: %2
mr[0]: प्रोफाईल संपादित करत आहे : %2
mr[1]: %1 प्रोफाईल संपादित करत आहे : %2

en: Enable Bi-Directional display on terminals (valid for Arabic, Farsi or Hebrew only)
mr: टर्मिनलवर Bi-Directional प्रदर्शन कार्यान्वित करा (फक्त Arabic, Farsi किंवा Hebrew करिता वैध)

en: Enlarge Font
mr: फॉन्ट मोठा करा

en: Environment:
mr: वातावरण:

en: File
mr: फाईल

en: Filter:
mr: गाळणी :

en: Green on Black
mr: काळ्यावर हिरवा

en: Help
mr: मदत

en: Initial directory:
mr: प्रारंभिक संचयीका:

en: Input:
mr: इनपुट:

en: Insert
mr: दाखल करा

en: Key Combination
mr: कि संयुक्तपण

en: Keyboard
mr: कळफलक

en: Konsole
mr: कंसोल

en: Limit the remembered output to a fixed number of lines
mr: स्मृतीतील आऊटपुट ठराविक ओळ संख्या करिता मर्यादीत करा

en: Linux Colors
mr: लिनक्स रंग

en: Linux console
mr: Linux कन्सोल

en: Local Host: %h
mr: स्थानिक यजमान : %h

en: Make the cursor blink regularly
mr: कर्सरला नियमीतस्वरूपी लुकलुक करण्यास सज्ज करा

en: Monitor for &Activity
mr: क्रिया करिता नियंत्रण करा (&A)

en: Mouse
mr: माऊस

en: New Key Binding List
mr: नवीन कि बांधणी यादी

en: No keyboard translator available.  The information needed to convert key presses into characters to send to the terminal is missing.
mr: कळफलक रूपांतरक अनुपलब्ध.  टर्मिनल करिता पाठविण्याची कि प्रेस ते अक्षर असे रूपांतरण करणारी माहिती आढळली नाही.

en: Normal tab title format
mr: सामान्य टॅब शिर्षक स्वरूप

en: Number of lines of output to remember
mr: लक्षात ठेवण्याची आऊटपुटची ओळ संख्या

en: Open File Manager
mr: फाईल व्यवस्थापक उघडा

en: Open Link
mr: लिंक उघडा

en: Output
mr: आऊटपुट

en: Output Options
mr: आऊटपुट पर्याय

en: Output:
mr: आऊटपुट:

en: Paste Selection
mr: निवड चिटकवा

en: Percent
mr: टक्के

en: Print Shell
mr: छपाई शेल

en: Printer &friendly mode (black text, no background)
mr: छपाईयंत्राकरिता सुलभ पद्धत (&F)(काळसर पाठ्य, पार्श्वभूमी नाही)

en: Program '%1' crashed.
mr: कार्यक्रम '%1' क्रॅश झाले.

en: Program '%1' exited with status %2.
mr: कार्यक्रम '%1' स्थिती %2 सह बाहेर पडले.

en: Program Name: %n
mr: कार्यक्रमाचे नाव : %n

en: Red on Black
mr: काळ्यावर लाल

en: Remember all output produced by the terminal
mr: टर्मिनल द्वारे निर्मीत सर्व आऊटपुट लक्षात ठेवा

en: Remote Host (Long): %H
mr: दूरस्थ यजमान (मोठे): %H

en: Remote Host (Short): %h
mr: दूरस्थ यजमान (लहान): %h

en: Remote tab title format:
mr: दूरस्थ टॅब शिर्षक स्वरूपन:

en: Remove
mr: काढून टाका

en: S&crollback
mr: स्क्रोलबॅक (&c)

en: Save Output &As...
mr: आऊटपुट असा साठवा (&A)...

en: Save Output From %1
mr: %1 पासून आऊटपुट साठवा

en: Scrolling
mr: सरकणे

en: Search for '%1' with
mr: '%1' चा याने शोध घ्या

en: Select All
mr: सर्व निवडा

en: Select Initial Directory
mr: प्रारंभिक संचयीका निवडा

en: Select the color used to draw the cursor
mr: कर्सर रेखाटण्याकरिता वापरलेले रंग निवडा

en: Select the icon displayed on tabs using this profile
mr: या प्रोफाईलचा वापर करून टॅब वर प्रदर्शीत चिन्ह निवडा

en: Send Email To...
mr: इमेल पाठवा...

en: Send Signal
mr: संकेत पाठवा

en: Session Number: %#
mr: सत्र क्रमांक : %#

en: Set &Encoding
mr: एन्कोडिंग निश्चित करा (&E)

en: Set the cursor to match the color of the character underneath it.
mr: कर्सरला खालील अक्षरच्यचा रंगशी जुळविण्याकरिता निश्चित करा.

en: Set the selected profile as the default for new terminal sessions
mr: नवीन टर्मिनल सत्र करिता निवडलेले प्रोफाईल यांस निश्चित करा

en: Settings
mr: संयोजना

en: Show the scroll bar on the left side of the terminal window
mr: टर्मिनल चौकटच्या डाव्या बाजूस स्क्रोल पट्टी दर्शवा

en: Show the scroll bar on the right side of the terminal window
mr: टर्मिनल चौकटच्या उजव्या बाजूस स्क्रोल पट्टी दर्शवा

en: Shrink Font
mr: फॉन्ट लहान करा

en: Size: %1 x %2
mr: आकार: %1 x %2

en: Smooth fonts
mr: मृदू फॉन्ट

en: Solaris console
mr: Solaris कन्सोल

en: Solarized
mr: सोलराइझ्ड

en: Split View
mr: दृश्य विभाजित करा

en: Switch Profile
mr: रूपरेषा बदला

en: Tab Titles
mr: टॅब शिर्षक

en: Tab title format used when a remote command (e.g. connection to another computer via SSH) is being executed
mr: दूरस्थ आदेश (उ.दा. SSH द्वारे इतर संगणकाशी जुळवणी स्थापन वेळी) चालवितेवेळी वापरण्याचे टॅब शिर्षक स्वरूप

en: Tab title format:
mr: टॅब शिर्षक स्वरूपन:

en: Tabs
mr: टॅब

en: The command to execute when new terminal sessions are created using this profile
mr: या प्रोफाईलचा वापर करून नवीन टर्मिनल सत्र बनविण्याकरिता चालविण्याचा आदेश

en: The initial working directory for new terminal sessions using this profile
mr: या प्रोफाईलचा वापर करणारे नवीन टर्मिनल सत्र करिता प्रारंभिक कार्यरत संचयीका

en: The program '%1' is currently running in this session.  Are you sure you want to close it?
mr: कार्यक्रम '%1' वर्तमानक्षणी या सत्र अंतर्गत कार्यरत आहे.  तुम्हाला नक्की बंद करायचे?

en: The program '%1' is in this session would not die.  Are you sure you want to kill it by force?
mr: कार्यक्रम '%1' वर्तमानक्षणी या सत्रा अंतर्गत कार्यरत आहे.  तुम्हाला बळपूर्वक बंद करायचे का?

en: This color scheme uses a transparent background which does not appear to be supported on your desktop
mr: हे रंग सुत्रयोजना पारदर्शक पार्श्वभूमीचा वापर करते जे डेस्कटॉपवर समर्थीत नाही

[ctx: Title of the area where you test your keys are properly configured]
en: Test Area
mr: चाचणी कक्ष

[ctx: Unit of time]
en:  second |  seconds
mr[0]:  सेकंद
mr[1]:  सेकंद

en: Use a custom, fixed color for the cursor
mr: कर्सर करिता ऐच्छिक, ठराविक रंगचा वापर करा

en: User Name: %u
mr: वापरकर्ता नाव : %u

en: User Signal &1
mr: वापरकर्ता संकेत &1

en: User Signal &2
mr: वापरकर्ता संकेत &2

en: View
mr: दृश्य

en: Web Search
mr: वेब शोध

en: White on Black
mr: काळ्यावर पांढरा

en: Window Title Set by Shell: %w
mr: शेल द्वारे निश्चित चौकट शिर्षक : %w

en: ZModem Progress
mr: ZModem प्रगती
