mate-control-center 1.25.1 - en to mr translation catalogue (981 entries)

en: "%s" does not appear to be a valid theme.
mr: "%s" वैध सुत्रयोजना नाही असे दिसून येते.

en: "%s" does not appear to be a valid theme. It may be a theme engine which you need to compile.
mr: "%s" वैध सुत्रयोजना म्हणून दिसून पडत नाही. ते कंपाईल करण्याजोगी सुत्रयोजना इंजीन असू शकते.

en: %d %s by %d %s
mr: %d %s बाय %d %s

en: %s key is empty
mr: %s कळ रिकामी आहे

en: %s must be a directory
mr: %s ही संचयीका असलीच पाहिजे

en: %s must be a regular file
mr: %s ही नियमित फाइल असली पाहिजे

en: %s must be owned by you
mr: %s तुमच्याच मालकीचा असला पाहिजे

en: %s must not have any directory components
mr: %s मध्ये संचयीका घटक नसलेच पाहिजेत

en: - MATE Default Applications
mr: - MATE पूर्वनिर्धारीत अनुप्रयोग

en: - MATE Keyboard Preferences
mr: - MATE कळफलक पसंती

en: - MATE Mouse Preferences
mr: - MATE माऊस पसंती

en: <Unknown Action>
mr: <अज्ञात क्रिया>

en: <b>%s</b>
    %s
    Folder: %s
    Artist: %s
mr: <b>%s</b>
    %s
    संचयीका: %s
    कलाकार: %s

en: <b>%s</b>
    %s, %s
    Folder: %s
    Artist: %s
mr: <b>%s</b>
    %s, %s
    संचयीका: %s
    कलाकार: %s

en: <b>Di_rect internet connection</b>
mr: <b>थेट आंतरजाल जोडणी(_r)</b>

en: <b>_Automatic proxy configuration</b>
mr: <b>स्वयंचलित प्रॉक्सी व्यूहरचना(_A)</b>

en: <b>_Manual proxy configuration</b>
mr: <b>हाताने प्रॉक्सी व्यूहरचना(_M)</b>

en: <b>_Use authentication</b>
mr: <b>अधिप्रमाणन वापरा(_U)</b>

en: A computer break reminder.
mr: संगणक ब्रेक स्मरणपत्र.

en: A system error has occurred
mr: प्रणाली चूक उद्भवली आहे

en: About %s
mr: %s विषयी

en: About Me
mr: माझ्या विषयी

en: Accel Mode
mr: प्रवेग रीत

en: Accelerator key
mr: प्रवेग कळ

en: Accelerator keycode
mr: प्रवेग कळकोड

en: Accelerator modifiers
mr: प्रवेग बदलकार

en: Accessibility
mr: प्रवेश

en: Accessible Lo_gin
mr: प्रवेशकीय दाखलन (_g)

en: Action
mr: क्रिया

en: Add Wallpaper
mr: भित्तीचित्र मिळवा

en: Add to Favorites
mr: आवड मध्ये जोडा

en: Add to Startup Programs
mr: प्रारंभीक कार्यक्रम मध्ये जोडा

en: Africa/Abidjan
mr: आफ्रिका/अबिड्जन

en: Africa/Accra
mr: आफ्रिका/अक्रा

en: Africa/Addis_Ababa
mr: आफ्रिका/एदिस_अबाबा

en: Africa/Algiers
mr: आफ्रिका/अलजियर्स

en: Africa/Asmara
mr: आफ्रिका/असमेरा

en: Africa/Bamako
mr: आफ्रिका/बामाको

en: Africa/Bangui
mr: आफ्रिका/बंगुई

en: Africa/Banjul
mr: आफ्रिका/बंजल

en: Africa/Bissau
mr: आफ्रिका/बिसू

en: Africa/Blantyre
mr: आफ्रिका/ब्लेनतरी

en: Africa/Brazzaville
mr: आफ्रिका/ब्राजाविले

en: Africa/Bujumbura
mr: आफ्रिका/बुजमबुरा

en: Africa/Cairo
mr: आफ्रिका/कैरो

en: Africa/Casablanca
mr: आफ्रिका/कासाब्लांका

en: Africa/Ceuta
mr: आफ्रिका/सियूटा

en: Africa/Conakry
mr: आफ्रिका/कोनाक्री

en: Africa/Dakar
mr: आफ्रिका/डकर

en: Africa/Dar_es_Salaam
mr: आफ्रिका/दार_एस_स्लेम

en: Africa/Djibouti
mr: आफ्रिका/ड्जिबोटी

en: Africa/Douala
mr: आफ्रिका/डूअला

en: Africa/El_Aaiun
mr: आफ्रिका//एल_ऐन

en: Africa/Freetown
mr: आफ्रिका/फ्रीटाउन

en: Africa/Gaborone
mr: आफ्रिका/गैब्रोन

en: Africa/Harare
mr: आफ्रिका/हरारे

en: Africa/Johannesburg
mr: आफ्रिका/जोहांन्सबर्ग

en: Africa/Kampala
mr: आफ्रिका/कम्पाला

en: Africa/Khartoum
mr: आफ्रिका/खार्तुम

en: Africa/Kigali
mr: आफ्रिका/किगाली

en: Africa/Kinshasa
mr: आफ्रिका/किंसासा

en: Africa/Lagos
mr: आफ्रिका/लागोस

en: Africa/Libreville
mr: आफ्रिका/लिबरविले

en: Africa/Lome
mr: आफ्रिका/लोम

en: Africa/Luanda
mr: आफ्रिका/लुआंडा

en: Africa/Lubumbashi
mr: आफ्रिका/लुबूंबशी

en: Africa/Lusaka
mr: आफ्रिका/लुसाका

en: Africa/Malabo
mr: आफ्रिका/मलाबो

en: Africa/Maputo
mr: आफ्रिका/मपुतो

en: Africa/Maseru
mr: आफ्रिका/मैसेरु

en: Africa/Mbabane
mr: आफ्रिका/मेबाबाने

en: Africa/Mogadishu
mr: आफ्रिका/मोगाडीशू

en: Africa/Monrovia
mr: आफ्रिका/मोनरोविया

en: Africa/Nairobi
mr: आफ्रिका/नैरोबी

en: Africa/Ndjamena
mr: आफ्रिका/नजेमेना

en: Africa/Niamey
mr: आफ्रिका/नेमै

en: Africa/Nouakchott
mr: आफ्रिका/नाकचाट

en: Africa/Ouagadougou
mr: आफ्रिका/ऊगोदूगो

en: Africa/Porto-Novo
mr: आफ्रिका/पोर्टो-नोवो

en: Africa/Sao_Tome
mr: आफ्रिका/सावो_टोम

en: Africa/Tripoli
mr: आफ्रिका/त्रिपोली

en: Africa/Tunis
mr: आफ्रिका/ट्यूनिस

en: Africa/Windhoek
mr: आफ्रिका/विंडहॉक

en: All Files
mr: सर्व फाईल्स

en: All files
mr: सर्व फाइल

en: All_ow postponing of breaks
mr: ब्रेक लांबणीवर टाकण्यासाठी परवानगी द्या(_o)

en: America/Adak
mr: अमेरिका/अदक

en: America/Anchorage
mr: अमेरिका/एंकरेज

en: America/Anguilla
mr: अमेरिका/अंग्यूला

en: America/Antigua
mr: अमेरिका/एंटीगुआ

en: America/Araguaina
mr: अमेरिका/अराग्वेना

en: America/Argentina/Buenos_Aires
mr: अमेरिका/अर्जेंटीना/ब्युनोज_आयर्स

en: America/Argentina/Catamarca
mr: अमेरिका/अर्जेंटीना/कैटामारका

en: America/Argentina/Cordoba
mr: अमेरिका/अर्जेंटीना/कारडोबा

en: America/Argentina/Jujuy
mr: अमेरिका/अर्जेंटीना/जुजै

en: America/Argentina/La_Rioja
mr: अमेरिका/अर्जेंटीना/ला_रियोजा

en: America/Argentina/Mendoza
mr: अमेरिका/अर्जेंटीना/मेनडोजा

en: America/Argentina/Rio_Gallegos
mr: अमेरिका/अर्जेंटीना/रियो_गॅल्लेगोस्

en: America/Argentina/Salta
mr: अमेरिका/अर्जेंटीना/साल्टा

en: America/Argentina/San_Juan
mr: अमेरिका/अर्जेंटीना/सॅन_जुआन

en: America/Argentina/San_Luis
mr: अमेरिका/अर्जेंटीना/सॅन_लुइस

en: America/Argentina/Tucuman
mr: अमेरिका/अर्जेंटीना/टकमॅन

en: America/Argentina/Ushuaia
mr: अमेरिका/अर्जेंटीना/उशुआहिया

en: America/Aruba
mr: अमेरिका/अरुबा

en: America/Asuncion
mr: अमेरिका/असनशियन

en: America/Atikokan
mr: अमेरिका/अटिकोकन

en: America/Bahia
mr: अमेरिका/बहिया

en: America/Bahia_Banderas
mr: अमेरिका/बहिया बंडेरास् (_B)

en: America/Barbados
mr: अमेरिका/बार्बाडोस

en: America/Belem
mr: अमेरिका/बेलेम

en: America/Belize
mr: अमेरिका/बेलिज़

en: America/Blanc-Sablon
mr: अमेरिका/ब्लांक-सॅब्लॉन

en: America/Boa_Vista
mr: अमेरिका/बोआ_विस्ता

en: America/Bogota
mr: अमेरिका/बोगोटा

en: America/Boise
mr: अमेरिका/बोइस

en: America/Cambridge_Bay
mr: अमेरिका/कैम्बरीज_बे

en: America/Campo_Grande
mr: अमेरिका/कंपो_ग्रैंड

en: America/Cancun
mr: अमेरिका/कानकुन

en: America/Caracas
mr: अमेरिका/कॅराकस

en: America/Cayenne
mr: अमेरिका/कैयेन

en: America/Cayman
mr: अमेरिका/कैमेन

en: America/Chicago
mr: अमेरिका/शिकागो

en: America/Chihuahua
mr: अमेरिका/चिहूआहुआ

en: America/Costa_Rica
mr: अमेरिका/कोस्टा_रिका

en: America/Cuiaba
mr: अमेरिका/क्यूबा

en: America/Curacao
mr: अमेरिका/कुराकाओ

en: America/Danmarkshavn
mr: अमेरिका/डेनमार्कशान

en: America/Dawson
mr: अमेरिका/डॉशन

en: America/Dawson_Creek
mr: अमेरिका/डॉशन_क्रीक

en: America/Denver
mr: अमेरिका/डेनवर

en: America/Detroit
mr: अमेरिका/डेट्रोइट

en: America/Dominica
mr: अमेरिका/डोमिनिका

en: America/Edmonton
mr: अमेरिका/एड्मनटन

en: America/Eirunepe
mr: अमेरिका/युरीनएप

en: America/El_Salvador
mr: अमेरिका/एल_सेल्वाडोर

en: America/Fortaleza
mr: अमेरिका/फोर्टलेजा

en: America/Glace_Bay
mr: अमेरिका/ग्लेस_बे

en: America/Godthab
mr: अमेरिका/गॉडथब

en: America/Goose_Bay
mr: अमेरिका/गूस_बे

en: America/Grand_Turk
mr: अमेरिका/ग्रँड_टर्क

en: America/Grenada
mr: अमेरिका/ग्रेनेडा

en: America/Guadeloupe
mr: अमेरिका/ग्वाडेलोपे

en: America/Guatemala
mr: अमेरिका/ग्वाटेमाला

en: America/Guayaquil
mr: अमेरिका/गुआयाकिल

en: America/Guyana
mr: अमेरिका/गयाना

en: America/Halifax
mr: अमेरिका/हॅलीफेक्स

en: America/Havana
mr: अमेरिका/हवाना

en: America/Hermosillo
mr: अमेरिका/हर्मोसिलो

en: America/Indiana/Indianapolis
mr: अमेरिका/इंडियाना/इंडियानापोलिस

en: America/Indiana/Knox
mr: अमेरिका/इंडियाना/नॉक्स

en: America/Indiana/Marengo
mr: अमेरिका/इंडियाना/मेरेंगो

en: America/Indiana/Petersburg
mr: अमेरिका/इंडियाना/पीटर्सबर्ग

en: America/Indiana/Tell_City
mr: अमेरिका/इंडियाना/टेल_शहर

en: America/Indiana/Vevay
mr: अमेरिका/इंडियाना/वेवे

en: America/Indiana/Vincennes
mr: अमेरिका/इंडियाना/विन्सेनेस

en: America/Indiana/Winamac
mr: अमेरिका/इंडियाना/विनामॅक

en: America/Inuvik
mr: अमेरिका/इनुविक

en: America/Iqaluit
mr: अमेरिका/इकालूइत

en: America/Jamaica
mr: अमेरिका/जमैका

en: America/Juneau
mr: अमेरिका/जूनो

en: America/Kentucky/Louisville
mr: अमेरिका/कैंटकी/लुईसविले

en: America/Kentucky/Monticello
mr: अमेरिका/कैंटकी/मॉन्टिकलो

en: America/La_Paz
mr: अमेरिका/ला_पाज

en: America/Lima
mr: अमेरिका/लिमा

en: America/Los_Angeles
mr: अमेरिका/लॉस_एंजिल्स

en: America/Maceio
mr: अमेरिका/मैसियो

en: America/Managua
mr: अमेरिका/मेनेगुआ

en: America/Manaus
mr: अमेरिका/मैनास

en: America/Marigot
mr: अमेरिका/मॅरीगोट

en: America/Martinique
mr: अमेरिका/मॉर्टिनिक

en: America/Matamoros
mr: अमेरिका/मॅटामोरोज्

en: America/Mazatlan
mr: अमेरिका/मेजेटलेन

en: America/Menominee
mr: अमेरिका/मेनोमिनी

en: America/Merida
mr: अमेरिका/मेरीडा

en: America/Mexico_City
mr: अमेरिका/मेक्सिको_सिटी

en: America/Miquelon
mr: अमेरिका/मिक्लॉन

en: America/Moncton
mr: अमेरिका/मॉन्कटॉन

en: America/Monterrey
mr: अमेरिका/माँटेर्री

en: America/Montevideo
mr: अमेरिका/मॉन्टेविडीयो

en: America/Montserrat
mr: अमेरिका/मॉन्टेसेराट

en: America/Nassau
mr: अमेरिका/नसो

en: America/New_York
mr: अमेरिका/न्यू_यॉर्क

en: America/Nipigon
mr: अमेरिका/निपीगन

en: America/Nome
mr: अमेरिका/नोम

en: America/Noronha
mr: अमेरिका/नोरोंहा

en: America/North_Dakota/Center
mr: अमेरिका/उत्तर_डकोटा/मध्य

en: America/North_Dakota/New_Salem
mr: अमेरिका/उत्तर_डकोटा/न्यू_सालेम

en: America/Ojinaga
mr: अमेरिका/ओजीनगा

en: America/Panama
mr: अमेरिका/पनामा

en: America/Pangnirtung
mr: अमेरिका/पँगनीरटंग

en: America/Paramaribo
mr: अमेरिका/पारामारीबो

en: America/Phoenix
mr: अमेरिका/फिनिक्स

en: America/Port-au-Prince
mr: अमेरिका/पोर्ट-ओ-प्रिंस

en: America/Port_of_Spain
mr: अमेरिका/पोर्ट_ऑफ_स्पेन

en: America/Porto_Velho
mr: अमेरिका/पोर्टो_वेलो

en: America/Puerto_Rico
mr: अमेरिका/प्यूरिटो_रिको

en: America/Rainy_River
mr: अमेरिका/रेनी_रिवर

en: America/Rankin_Inlet
mr: अमेरिका/रॅनकीन_इनलेट

en: America/Recife
mr: अमेरिका/रिसीफ

en: America/Regina
mr: अमेरिका/रेजीना

en: America/Resolute
mr: अमेरिका/रीजोल्युट

en: America/Rio_Branco
mr: अमेरिका/रीयो_ब्रान्को

en: America/Santarem
mr: अमेरिका/सँटारेम

en: America/Santiago
mr: अमेरिका/सेंटीयगो

en: America/Santo_Domingo
mr: अमेरिका/सेंटो_डोमिंगो

en: America/Sao_Paulo
mr: अमेरिका/सावो_पोलो

en: America/Scoresbysund
mr: अमेरिका/स्कोर्सबायसंड

en: America/St_Barthelemy
mr: अमेरिका/सैंट_बर्थलेमी

en: America/St_Johns
mr: अमेरिका/सेंट_जॉन्स

en: America/St_Kitts
mr: अमेरिका/सेंट_किट्स

en: America/St_Lucia
mr: अमेरिका/सेंट_लुसिया

en: America/St_Thomas
mr: अमेरिका/सेंट_थॉमस

en: America/St_Vincent
mr: अमेरिका/सेंट_विंसेंट

en: America/Swift_Current
mr: अमेरिका/स्विफ्ट_करंट

en: America/Tegucigalpa
mr: अमेरिका/तेगुसीगालपा

en: America/Thule
mr: अमेरिका/थ्यूल

en: America/Thunder_Bay
mr: अमेरिका/थंडर_बे

en: America/Tijuana
mr: अमेरिका/तीजुवाना

en: America/Toronto
mr: अमेरिका/टोरोंटो

en: America/Tortola
mr: अमेरिका/टोर्टोला

en: America/Vancouver
mr: अमेरिका/वेंकोवेर

en: America/Whitehorse
mr: अमेरिका/व्हाइटहॉर्स

en: America/Winnipeg
mr: अमेरिका/विनीपेग

en: America/Yakutat
mr: अमेरिका/यकुटेट

en: America/Yellowknife
mr: अमेरिका/यलोनाइफ

en: Antarctica/Casey
mr: अंटार्टिका/कॅसे

en: Antarctica/Davis
mr: अंटार्टिका/डेविस

en: Antarctica/DumontDUrville
mr: अंटार्टिका/डूमांटडरविल

en: Antarctica/Macquarie
mr: अंटार्टिका/मेककैरी

en: Antarctica/Mawson
mr: अंटार्टिका/मॉसन

en: Antarctica/McMurdo
mr: अंटार्टिका/मेकमुरडो

en: Antarctica/Palmer
mr: अंटार्टिका/पामर

en: Antarctica/Rothera
mr: अंटार्टिका/रोथेरिया

en: Antarctica/Syowa
mr: अंटार्टिका/सय्वा

en: Antarctica/Vostok
mr: अंटार्टिका/वोस्तोक

en: Appearance
mr: स्वरूप

en: Appearance Preferences
mr: प्रदर्शन पसंती

en: Apply Background
mr: पार्श्वभूमी लागू करा

en: Apply Font
mr: फॉन्ट लागू करा

en: Apply New Theme
mr: नवीन थीम लागू करा

en: Arctic/Longyearbyen
mr: आर्टिक/लाँगईयरबायेन

en: Asia/Aden
mr: आशिया/अदन

en: Asia/Almaty
mr: आशिया/अलमटी

en: Asia/Amman
mr: आशिया/अम्मान

en: Asia/Anadyr
mr: आशिया/अनाडिर

en: Asia/Aqtau
mr: आशिया/एकतो

en: Asia/Aqtobe
mr: आशिया/अकतूब

en: Asia/Ashgabat
mr: आशिया/अशगाबट

en: Asia/Baghdad
mr: आशिया/बगदाद

en: Asia/Bahrain
mr: आशिया/बहरीन

en: Asia/Baku
mr: आशिया/बाकू

en: Asia/Bangkok
mr: आशिया/बँकॉक

en: Asia/Beirut
mr: आशिया/बेरुट

en: Asia/Bishkek
mr: आशिया/बिशकेक

en: Asia/Brunei
mr: आशिया/ब्रुनेई

en: Asia/Choibalsan
mr: आशिया/छोईबलसन

en: Asia/Colombo
mr: आशिया/कोलोंबो

en: Asia/Damascus
mr: आशिया/डमस्कस

en: Asia/Dhaka
mr: आशिया/ढाका

en: Asia/Dili
mr: आशिया/दिली

en: Asia/Dubai
mr: आशिया/दुबई

en: Asia/Dushanbe
mr: आशिया/दुसानबे

en: Asia/Gaza
mr: आशिया/गाजा

en: Asia/Ho_Chi_Minh
mr: आशिया/हो_छी_मिंह

en: Asia/Hong_Kong
mr: आशिया/हाँग_काँग

en: Asia/Hovd
mr: आशिया/हावड

en: Asia/Irkutsk
mr: आशिया/इरकुट्स्क

en: Asia/Jakarta
mr: आशिया/जकार्ता

en: Asia/Jayapura
mr: आशिया/जयपुर

en: Asia/Jerusalem
mr: आशिया/जेरुसलेम

en: Asia/Kabul
mr: आशिया/काबूल

en: Asia/Kamchatka
mr: आशिया/कमचटका

en: Asia/Karachi
mr: आशिया/कराची

en: Asia/Kathmandu
mr: आशिया/कठमंडू

en: Asia/Kolkata
mr: आशिया/कोलकाता

en: Asia/Krasnoyarsk
mr: आशिया/क्रस्नोयास्क

en: Asia/Kuala_Lumpur
mr: आशिया/क्वाला_लम्पुर

en: Asia/Kuching
mr: आशिया/कुचिंग

en: Asia/Kuwait
mr: आशिया/कुवैत

en: Asia/Macau
mr: आशिया/मकाउ

en: Asia/Magadan
mr: आशिया/मगाडन

en: Asia/Makassar
mr: आशिया/मकस्सर

en: Asia/Manila
mr: आशिया/मनीला

en: Asia/Muscat
mr: आशिया/मस्कत

en: Asia/Nicosia
mr: आशिया/निकोसिया

en: Asia/Novokuznetsk
mr: आशिया/नोवोकुझ्नेत्स्क

en: Asia/Novosibirsk
mr: आशिया/नोवोसिब्रिस्क

en: Asia/Omsk
mr: आशिया/ओमस्क

en: Asia/Oral
mr: आशिया/ओरल

en: Asia/Phnom_Penh
mr: आशिया/नॉम_पेन्ह

en: Asia/Pontianak
mr: आशिया/पोनट्यानक

en: Asia/Pyongyang
mr: आशिया/प्योंगयांग

en: Asia/Qatar
mr: आशिया/कतार

en: Asia/Qyzylorda
mr: आशिया/कैजीलोरडा

en: Asia/Riyadh
mr: आशिया/रियाद

en: Asia/Sakhalin
mr: आशिया/साखालीन

en: Asia/Samarkand
mr: आशिया/समरकंड

en: Asia/Seoul
mr: आशिया/सियोल

en: Asia/Shanghai
mr: आशिया/शंघाई

en: Asia/Singapore
mr: आशिया/सिंगापुर

en: Asia/Taipei
mr: आशिया/ताईपे

en: Asia/Tashkent
mr: आशिया/ताशकंद

en: Asia/Tbilisi
mr: आशिया/तबीलिसी

en: Asia/Tehran
mr: आशिया/तेहरान

en: Asia/Thimphu
mr: आशिया/थिंफू

en: Asia/Tokyo
mr: आशिया/टोक्यो

en: Asia/Ulaanbaatar
mr: आशिया/उलानबतर

en: Asia/Urumqi
mr: आशिया/उरुमकी

en: Asia/Vientiane
mr: आशिया/वेंटीयेन

en: Asia/Vladivostok
mr: आशिया/व्लाडीवोस्टोक

en: Asia/Yakutsk
mr: आशिया/यकुट्स्क

en: Asia/Yekaterinburg
mr: आशिया/येकातरीनबर्ग

en: Asia/Yerevan
mr: आशिया/येराविन

en: Assign shortcut keys to commands
mr: शॉर्टकट किज् आदेशांस लागू

en: Assistive Technologies
mr: सहाय्यक तंत्रज्ञाण

en: Assistive Technologies Preferences
mr: सहाय्यक तंत्रज्ञाण पसंती

en: Atlantic/Azores
mr: अटलांटिक/अजोर्स

en: Atlantic/Bermuda
mr: अटलांटिक/बर्म्यूडा

en: Atlantic/Canary
mr: अटलांटिक/कॅनेरी

en: Atlantic/Cape_Verde
mr: अटलांटिक/केप_वर्दे

en: Atlantic/Faroe
mr: अटलांटिक/फैरो

en: Atlantic/Madeira
mr: अटलांटिक/मेडिरा

en: Atlantic/Reykjavik
mr: अटलांटिक/रिकजाविक

en: Atlantic/South_Georgia
mr: अटलांटिक/दक्षिण_जॉर्जिया

en: Atlantic/St_Helena
mr: अटलांटिक/सेंट_हेलेना

en: Atlantic/Stanley
mr: अटलांटिक/स्टेनली

en: Audio _Feedback...
mr: ऑडिओ प्रतिसाद (_F)...

en: Australia/Adelaide
mr: ऑस्ट्रेलिया/एडीलेड

en: Australia/Brisbane
mr: ऑस्ट्रेलिया/ब्रिसबेन

en: Australia/Broken_Hill
mr: ऑस्ट्रेलिया/ब्रोकन_हिल

en: Australia/Currie
mr: ऑस्ट्रेलिया/क्यूरी

en: Australia/Darwin
mr: ऑस्ट्रेलिया/डार्विन

en: Australia/Eucla
mr: ऑस्ट्रेलिया/एक्ला

en: Australia/Hobart
mr: ऑस्ट्रेलिया/होबर्ट

en: Australia/Lindeman
mr: ऑस्ट्रेलिया/लिंडेमेन

en: Australia/Lord_Howe
mr: ऑस्ट्रेलिया/लॉर्ड_होव

en: Australia/Melbourne
mr: ऑस्ट्रेलिया/मेलबॉर्न

en: Australia/Perth
mr: ऑस्ट्रेलिया/पर्थ

en: Australia/Sydney
mr: ऑस्ट्रेलिया/सिडनी

en: Authenticated!
mr: अधिप्रमाणित!

en: Authentication is required to install multi-monitor settings for all users
mr: सर्व वापरकर्त्यांसाठी अनेक-मॉनिटर संयोजना प्रस्थापित करण्यासाठी अधिप्रमाणन जरुरी आहे

en: Autoconfiguration _URL:
mr: स्वयंव्यूहरचना _URL:

en: Back
mr: मागे

en: Background
mr: पार्श्वभूमी

en: Beep when _accessibility features are turned on or off
mr: प्रवेशकीय गुणविशेष कार्यन्वीत किंवा अकार्यान्वीत करतेवेळी बीप द्या (_a)

en: Beep when a _modifier key is pressed
mr: संपादकीय किल्ली दाबल्यावर बीप द्या (_m)

en: Beep when a _toggle key is pressed
mr: टॉगल किल्ली दाबल्यावर बीप द्या (_t)

en: Beep when a key is pr_essed
mr: कळ दाबल्यावर बीप द्या (_e)

en: Beep when a key is reje_cted
mr: कळ नकारल्यास बीप द्या (_c)

en: Beep when key is _accepted
mr: कळ स्विकारल्यास बीप द्या (_a)

en: Beep when key is _rejected
mr: कळ नकारल्यास बीप द्या (_r)

en: Best _shapes
mr: सर्वोत्तम आकार (_s)

en: Best co_ntrast
mr: सर्वोत्तम विरोधाभास (_n)

en: Bounce Keys
mr: बाऊंस् किज्

en: Buttons
mr: बटणे

en: By _country
mr: देश नुरूप (_c)

en: By _language
mr: भाषानुरूप (_l)

en: C_olors:
mr: रंग (_o):

en: C_ommand:
mr: आदेश (_o):

en: C_ustomize...
mr: स्वपसंत करा (_u)...

en: Calculator
mr: गणनयंत्र

en: Cancel
mr: रद्द करा

en: Cannot install theme
mr: सुत्रयोजना प्रतिष्ठापीत करू शकत नाही

en: Center
mr: केंद्र

en: Change Passwo_rd...
mr: पासवर्ड बदला(_r)...

en: Change pa_ssword
mr: पासवर्ड बदला(_s)

en: Change password
mr: पासवर्ड बदला

en: Change your password
mr: तुमचा पासवर्ड बदला

en: Changes to enable assistive technologies will not take effect until your next log in.
mr: सहाय्यक तंत्रज्ञाण मध्ये केलेले बदल तुम्ही पुढच्या वेळी दाखलन करेपर्यंत प्रभावीत ठरणार नाही.

en: Check if breaks are allowed to be postponed
mr: ब्रेक लांबणीवर टाकता येण्यास परवानगी आहे का हे तपासा

en: Checking password...
mr: पासवर्ड तपासत आहे...

en: Child exited unexpectedly
mr: अपत्य अनपिक्षितरित्या उत्तेजित झाले

en: Choose a Keyboard Model
mr: कळफलक नमुना निवडा

en: Choose a Layout
mr: मांडणी निवडा

en: Choose which accessibility features to enable when you log in
mr: दाखलनवेळी कोणते प्रवेशीय गुणविशेष कार्यान्वीत करायचे ते निवडा

en: Click <b>Change password</b> to change your password.
mr: तुमचा पासवर्ड बदलण्यासाठी <b> पासवर्ड बदला</b> वर क्लिक् करा.

en: Close and _Log Out
mr: बंद करा आणि लॉग आउट व्हा (_L)

en: Close the control-center when a task is activated
mr: कार्य सक्रीय केल्यास control-center बंद करा

en: Colors
mr: रंग

en: Command
mr: आदेश

en: Command associated with a custom keybinding.
mr: कळीच्या बंधाना प्रतिसाद म्हणून दिलेला आदेश

en: Common Tasks
mr: सर्वसाधारण कार्य

en: Compositing Manager
mr: कंपोजीटींग व्यवस्थापक

en: Control Center
mr: नियंत्रण केंद्र

en: Controls
mr: नियंत्रणे

en: Copying '%s'
mr: '%s' प्रतिलिपी करा

en: Copying file: %u of %u
mr: फाइल प्रतिलिपी होतेय: %u पैकी %u

en: Copying files
mr: फाइली प्रतिलिपी करत आहे

en: Copyright
mr: प्रतिलिपी अधिकार

en: Could not access '%s' device
mr: '%s' साधन करीता प्रवेश प्राप्त करणे अशक्य

en: Could not access any fingerprint readers
mr: कुठलेही फिंगरप्रिन्ट रिडर करीता प्रवेश प्राप्त करण्यास अशक्य

en: Could not detect displays
mr: दृष्य ओळखू शकण्यास अशक्य

en: Could not get information for %s: %s
mr: %s विषयी माहिती प्राप्त करणे शक्य नाही: %s

en: Could not get screen information
mr: पडदा विषयी माहिती प्राप्त करणे शक्य नाही

en: Could not get session bus while applying display configuration
mr: दृष्य संयोजना लागू करतेवेळी सत्र बस प्राप्त करणे शक्य नाही

en: Could not install theme engine
mr: सुत्रयोजना इंजीन प्रतिष्ठापीत करू शकत नाही

en: Could not open %s/%s: %s
mr: %s/%s उघडू शकले नाही: %s

en: Could not open %s: %s
mr: %s उघडू शकले नाही: %s

en: Could not rename %s to %s: %s
mr:  %s चे %s असे पुनःनामांकन होत नाही: %s

en: Could not save the monitor configuration
mr: मॉनीटर संयोजना साठवू शकणे शक्य नाही

en: Could not set the default configuration for monitors
mr: मॉनीटर करीता मुलभूत संयोजना लागू करणे शक्य नाही

en: Could not shutdown backend_stdin IO channel: %s
mr:  backend_stdin IO वाहिनी बंद करता आली नाही: %s

en: Could not shutdown backend_stdout IO channel: %s
mr:  backend_stdout IO वाहिनी बंद करता आली नाही:%s

en: Could not start finger capture on '%s' device
mr: '%s' साधन वर बोट द्वारे संकेत प्राप्य सुरू करणे अशक्य

en: Current URI index
mr: सद्य URI इंडेक्स

en: Current URI index - starts from 1
mr: सद्य URI इंडेक्स - १ पासून सुरू

en: Current _password:
mr: वर्तमान पासवर्ड (_p):

en: Cursor Blinking
mr: कर्सर लुकलुकणे

en: Cursor _blinks in text fields
mr: पाठ्य गुणविशेष मधील कर्सर लुकलुकते (_b)

en: Cursor blinks speed
mr: कर्सर लुकलुकण्याचा वेग

en: Custom
mr: स्वपसंत

en: Custom Shortcut
mr: स्वपसंत शॉर्टकट

en: Custom Shortcuts
mr: स्वपसंत शॉर्टकट

en: Customize Theme
mr: योजना मनपसंत करा

en: Customize the look of the desktop
mr: डेस्कटॉपचा दृश्य स्वपसंत करा

en: D_elay:
mr: उशीर (_e):

en: D_etails...
mr: तपशील (_e)...

en: Date
mr: दिनांक

en: Default
mr: मुलभूत

en: Default Pointer
mr: पूर्वनिर्धारीत पॉईंटर

en: Delete registered fingerprints?
mr: पंजीकृत फिंगरप्रिन्ट नष्ट करा?

en: Des_ktop font:
mr: डेस्कटॉप फॉन्ट (_k):

en: Description
mr: वर्णन

en: Desktop
mr: डेस्कटॉप

en: Disa_ble sticky keys if two keys are pressed together
mr: दोन कळ एकाचवेळी दाबल्यास चिकाटाऊ कळ अकार्यान्वीत करा (_b)

en: Disable _Fingerprint Login...
mr: फिंगरप्रिन्ट प्रवेश अकार्यान्वीत करा (_F)...

en: Disabled
mr: अकार्यान्वीत

en: Do you want to delete your registered fingerprints so fingerprint login is disabled?
mr: तुम्हाला पंजीकृत फिंगरप्रिन्ट नष्ट करायचे, तसे केल्यास फिंगरप्रिन्ट प्रवेश अकार्यान्वीत होईल?

en: Document Viewer
mr: दस्तऐवज दर्शक

en: Documents
mr: दस्तऐवज

en: Don't check whether the notification area exists
mr: सूचना कक्ष अस्तित्वात आहे का याचा तपास घेऊ नका

en: Done!
mr: पूर्ण झाले!

en: Double-Click Timeout
mr: डबल-क्लिक् वेळ समाप्ती

en: Drag and Drop
mr: ओढा व टाका

en: Duration of the break when typing is disallowed
mr: टाइपींग न स्वीकारल्यास ब्रेकचा कालावधी

en: Duration of work before forcing a break
mr: ब्रेकची जबरनरित्या देण्यापूर्वी कामाचा कालावधी

en: Edit
mr: संपादन करा

en: Eject
mr: बाहेर काढा

en: Enable Fingerprint Login
mr: फिंगरप्रिन्ट प्रवेश कार्यान्वीत करा

en: Enable _Fingerprint Login...
mr: फिंगरप्रिन्ट प्रवेश कार्यान्वीत करा (_F)...

en: Enable _mouse clicks with touchpad
mr: टचपॅडसह माऊस क्लिक्स् कार्यक्षम करा (_M)

en: Enable debugging code
mr: डीबगींग कोड कार्यान्वीत करा

en: Error saving the new shortcut
mr: नवीन शार्टकट साठवतेवेळी त्रुटी आढळली

en: Europe/Amsterdam
mr: यूरोप/एम्स्टरडॅम

en: Europe/Andorra
mr: यूरोप/एंडोरा

en: Europe/Athens
mr: यूरोप/अथेंस

en: Europe/Belgrade
mr: यूरोप/बेलग्रेड

en: Europe/Berlin
mr: यूरोप/बर्लिन

en: Europe/Bratislava
mr: यूरोप/ब्रटिस्लावा

en: Europe/Brussels
mr: यूरोप/ब्रस्सेल्स

en: Europe/Bucharest
mr: यूरोप/बुखारेस्ट

en: Europe/Budapest
mr: यूरोप/बुडापेस्ट

en: Europe/Chisinau
mr: यूरोप/चीसीनो

en: Europe/Copenhagen
mr: यूरोप/कोपनहेगन

en: Europe/Dublin
mr: यूरोप/डब्लीन

en: Europe/Gibraltar
mr: यूरोप/जिब्राल्टर

en: Europe/Guernsey
mr: यूरोप/गर्नेसी

en: Europe/Helsinki
mr: यूरोप/हेलसिंकी

en: Europe/Isle_of_Man
mr: यूरोप/इस्ले_ऑफ_मॅन

en: Europe/Istanbul
mr: यूरोप/इस्तांबुल

en: Europe/Jersey
mr: यूरोप/जर्सी

en: Europe/Kaliningrad
mr: यूरोप/कालिनीग्राड

en: Europe/Kiev
mr: यूरोप/कीव

en: Europe/Lisbon
mr: यूरोप/लिस्बन

en: Europe/Ljubljana
mr: यूरोप/लजुबलजाना

en: Europe/London
mr: यूरोप/लंडन

en: Europe/Luxembourg
mr: यूरोप/लेक्झंबर्ग

en: Europe/Madrid
mr: यूरोप/मेड्रिड

en: Europe/Malta
mr: यूरोप/माल्टा

en: Europe/Mariehamn
mr: यूरोप/मेरीहैम

en: Europe/Minsk
mr: यूरोप/मिंस्क

en: Europe/Monaco
mr: यूरोप/मोनॅको

en: Europe/Moscow
mr: यूरोप/मॉस्को

en: Europe/Oslo
mr: यूरोप/ओसलो

en: Europe/Paris
mr: यूरोप/पॅरिस

en: Europe/Podgorica
mr: यूरोप/पॉडगोरिका

en: Europe/Prague
mr: यूरोप/प्राग

en: Europe/Riga
mr: यूरोप/रिगा

en: Europe/Rome
mr: यूरोप/रोम

en: Europe/Samara
mr: यूरोप/समारा

en: Europe/San_Marino
mr: यूरोप/सॅन_मरीनो

en: Europe/Sarajevo
mr: यूरोप/सराजेवो

en: Europe/Simferopol
mr: यूरोप/सिमफेरोपोल

en: Europe/Skopje
mr: यूरोप/स्कोप्जे

en: Europe/Sofia
mr: यूरोप/सोफिया

en: Europe/Stockholm
mr: यूरोप/स्टॉकहोम

en: Europe/Tallinn
mr: यूरोप/टॅलीन

en: Europe/Tirane
mr: यूरोप/तिरेन

en: Europe/Uzhgorod
mr: यूरोप/उज्गोराड

en: Europe/Vaduz
mr: यूरोप/वाडूज

en: Europe/Vatican
mr: यूरोप/वॅटीकेन

en: Europe/Vienna
mr: यूरोप/वियेना

en: Europe/Vilnius
mr: यूरोप/विलनियस

en: Europe/Volgograd
mr: यूरोप/वोल्गोग्राड

en: Europe/Warsaw
mr: यूरोप/वारसो

en: Europe/Zagreb
mr: यूरोप/जेगरीब

en: Europe/Zaporozhye
mr: यूरोप/जपोरोझाई

en: Europe/Zurich
mr: यूरोप/ज्यूरिख

en: Exit shell on add or remove action performed
mr: कार्यसंपन्न कृती जोडल्यास किंवा काढूण टाकल्यास शेल पासून बाहेर पडा

en: Exit shell on help action performed
mr: मदत कार्य संपन्न झाल्यावर शेल पासून बाहेर पडा

en: Exit shell on start action performed
mr: प्रारंभ कृती संपन्न झाल्यावर शेल पासून बाहेर पडा

en: Exit shell on upgrade or uninstall action performed
mr: प्रारंभ कृती सुधारीत किंवा अप्रतिष्ठापीत केल्यावर शेल पासून बाहेर पडा

en: Eye candy added by Anders Carlsson
mr: Anders Carlsson ने Eye candy जोडले

en: Failed to create temporary directory
mr: तात्पुरती निर्देशिका निर्माण करण्यास असफल

en: Fast
mr: वेग

en: File '%s' already exists. Do you want to overwrite it?
mr: फाइल '%s' आधिपासूनच अस्तित्वात आहे. तुम्हाला खोडून पुन्हा लिहायचे?

en: File Manager
mr: फाइल व्यवस्थापक

en: File System
mr: फाइल प्रणाली

en: Filter
mr: फिल्टर

en: Flash _window titlebar
mr: पटलची शिर्षकपट्टी दाखवा (_w)

en: Flash entire _screen
mr: पडदाभर दाखवा (_s)

en: Font Rendering Details
mr: फॉन्ट रेंडरींग तपशील

en: Font Viewer
mr: फॉन्ट प्रदर्शक

en: Fonts
mr: फॉंट्स

en: Fraction completed
mr: भाग पूर्ण

en: Fraction of transfer currently completed
mr: स्थानांतराचा सध्या पूर्ण झालेला भाग

en: From URI
mr: URI पासून

en: Full Name
mr: पूर्ण नाव

en: General
mr: सर्वसाधारण

en: Get more backgrounds online
mr: आणखी पार्श्वभूमी ऑनलाइन स्वरूपात प्राप्त करा

en: Get more themes online
mr: आणखी योजना ऑनलाइन आणा

en: Gra_yscale
mr: करड्याछटा(_y)

en: Groups
mr: गट

en: HTTP Proxy Details
mr: HTTP प्रॉक्सी तपशील

en: H_TTP proxy:
mr: HTTP प्रॉक्सी (_T):

en: H_yper
mr: हायपर (_y)

en: Help
mr: मदत

en: Hide on start (useful to preload the shell)
mr: सुरू झाल्यावर लपवा (शेल प्रीलोड करण्यास उपयोगी)

en: High
mr: जास्त

en: Hinting
mr: हिंटींग

en: Home folder
mr: मुख्य संचयीका

[ctx: Home folder]
en: Home
mr: घर

en: Horizontal gradient
mr: आडवे ग्रेडीएंट

en: Icons
mr: चिन्ह

en: Icons only
mr: फक्त चिन्ह

en: If you reassign the shortcut to "%s", the "%s" shortcut will be disabled.
mr: शार्टकटला "%s" पुन्ह निश्चित केल्यास, "%s" शार्टकट अकार्यान्वीत केले जाईल.

en: Ignore Host List
mr: यजमान सूचीकडे दुर्लक्ष करा

en: Ignored Hosts
mr: दुर्लक्ष यजमान

en: Image
mr: प्रतिमा

en: Image Viewer
mr: प्रतिमा दर्शक

en: Image missing
mr: प्रतिमा सापडली नाही

en: Images
mr: प्रतिमा

en: Include _panel
mr: पटल अंतर्भूत करा (_p)

en: Indian/Antananarivo
mr: इंडियन/अंतानानरिवो

en: Indian/Chagos
mr: इंडियन/चागोस

en: Indian/Christmas
mr: इंडियन/ख्रिसमस

en: Indian/Cocos
mr: इंडियन/कोकोस

en: Indian/Comoro
mr: इंडियन/कोमोरो

en: Indian/Kerguelen
mr: इंडियन/करगलन

en: Indian/Mahe
mr: इंडियन/माहे

en: Indian/Maldives
mr: इंडियन/मालदीव

en: Indian/Mauritius
mr: इंडियन/मॉरीशस

en: Indian/Mayotte
mr: इंडियन/मायोटे

en: Indian/Reunion
mr: इंडियन/रियूनियन

en: Indicates whether to close the shell when a help action is performed.
mr: मदत कार्य संपन्न झाल्यावर शेल बंद करायचे का.

en: Indicates whether to close the shell when a start action is performed.
mr: प्रारंभ कृती कार्यान्वीत केल्यावर शेल बंद करायचे की नाही ते दर्शवितो.

en: Indicates whether to close the shell when an add or remove action is performed.
mr: जोडा किंवा काढूण टाका कृती कार्यान्वीत केल्यास शेल बंद करायचे का ते दर्शवितो.

en: Indicates whether to close the shell when an upgrade or uninstall action is performed.
mr: सुधारीत किंवा अप्रतिष्ठापन कृती कार्यान्वीत केल्यास शेल बंद करायचे का ते दर्शवितो.

en: Install
mr: प्रतिष्ठापन

en: Install Failed
mr: प्रतिष्ठापन अपयशी

en: Install multi-monitor settings for the whole system
mr: संपूर्ण प्रणालीसाठी अनेक-मॉनिटर संयोजना प्रस्थापित करा

en: Installation for theme "%s" failed.
mr: सुत्रयोजना "%s" करीता प्रतिष्ठापन अपयशी.

en: Installed
mr: प्रतिष्ठापीत झाले

en: Installs themes packages for various parts of the desktop
mr: डेस्कटॉपच्या विविध भाग करीता सुत्रयोजना संकुल प्रतिष्ठापीत करा

en: Instant Messenger
mr: तात्काळ संदेशवाहक

en: Insufficient permissions to install the theme in:
    %s
mr: सुत्रयोजना प्रतिष्ठापन करीता अपुरे परवानगी:
    %s

en: Interface
mr: इंटरफेस

en: Internet
mr: इंटरनेट

en: Jump to Preferred Applications dialog
mr: सूचनीय अनुप्रयोग संवाद कडे जा

en: Jump to the Accessible Login dialog
mr: प्रवेश दाखलन संवादकडे जा

en: Jump to the Keyboard Accessibility dialog
mr: कळफलक प्रवेश संवादकडे जा

en: Jump to the Mouse Accessibility dialog
mr: माऊस प्रवेशीय संवादकडे जा

en: Just apply settings and quit (compatibility only; now handled by daemon)
mr: फक्त रचनी लागू करा आणि बाहेर पडा (फक्त सुसंगता; आता डीमॉनद्वारे हाताळलेले)

en: Keep Current Theme
mr: चालू थीम राहू द्या

en: Key presses _repeat when key is held down
mr: कळ दाबून ठेवल्यास कळ पुनः दाबली जाते (_r)

en: Keybinding
mr: किबांधणी

en: Keyboard
mr: कळफलक

en: Keyboard Accessibility Audio Feedback
mr: कळफलक प्रवेशीय ऑडिओ प्रतिसाद

en: Keyboard Layout Options
mr: कळफलक रचना पर्याय

en: Keyboard Preferences
mr: कळफलक पसंती

en: Keyboard Shortcuts
mr: कळफलक शॉर्टकट

en: Keyboard _model:
mr: कळफलक नमूना (_m):

en: Large
mr: विशाल

en: Launch calculator
mr: गणनयंत्र दाखल करा

en: Launch email client
mr: ईमेल क्लाऐंट दाखल करा

en: Launch help browser
mr: मदत ब्राऊजर दाखल करा

en: Launch media player
mr: मिडीया वादक दाखल करा

en: Launch web browser
mr: वेब ब्राऊर दाखल करा

en: Layout
mr: मांडणी

en: Layouts
mr: मांडणी

en: Left
mr: डावा

en: Left index finger
mr: डावे तर्जनी बोट

en: Left little finger
mr: डावे छोटे बोट

en: Left middle finger
mr: डावे मधले बोट

en: Left ring finger
mr: डावे अंगठी बोट

en: Left thumb
mr: डावा अंगठा

en: Less than one minute until the next break
mr: मिनिटे पर्यंत

en: List of keyboard layouts selected for usage
mr: वापरासाठी निवडलेल्या कळफलक आराखड्यांची यादी

en: Lock screen
mr: पडदा कुलूप बंद करा

en: Lock screen after a certain duration to help prevent repetitive keyboard use injuries
mr: वारंवार कळफलक वापराच्या जेरबंदी टाळण्यासाठी स्क्रीनवर विशिष्ट कालावधीनंतर ताळा लावा

en: Log out
mr: बाहेर पडा

en: Long
mr: लांब

en: Low
mr: कमी

en: MATE Theme %s correctly installed
mr: MATE थीम %s योग्यरित्या प्रतिष्ठापित

en: Mail Reader
mr: मेल वाचक

en: Mate Theme Package
mr: Mate सुत्रोयजना संकुल

en: Maximize
mr: मोठी करा

en: Maximize Horizontally
mr: आडवेरित्या मोठे करा

en: Maximize Vertically
mr: उभ्यारित्या मोठे करा

en: Metacity Preferences
mr: माऊस पसंती

en: Minimize
mr: लहान करा

en: Mirror Screens
mr: मिरर पडदे

en: Mobility
mr: भ्रह्मण

en: Models
mr: नमुने

en: Monitor
mr: मॉनीटर

en: Monitor Preferences
mr: मॉनिटर प्राधान्यता

en: Monitor: %s
mr: मॉनीटर: %s

en: More backgrounds URL
mr: एकापेक्षाजास्त पार्श्वभूमीचे URL

en: More themes URL
mr: एकापेक्षाजास्त योजनाचे URL

en: Mouse
mr: माऊस

en: Mouse Keys
mr: माऊस किज्

en: Mouse Orientation
mr: माऊस दिशानिर्देशन

en: Mouse Preferences
mr: माऊस पसंती

en: Move _Down
mr: खाली हलवा

en: Move _Up
mr: वरती सरकवा

en: Move the selected keyboard layout down in the list
mr: निवडलेला कळफलक यादीमध्ये खाली सरकवा

en: Move the selected keyboard layout up in the list
mr: निवडलेला कळफलक यादीमध्ये वर सरकवा

en: Movement Key
mr: हालचाल कि

en: Multimedia
mr: मल्टीमीडिया

en: Multimedia Player
mr: मल्टीमिडीया वादक

en: N_one
mr: काहीच नाही(_o)

en: Name
mr: नाव

en: Network Proxy
mr: संजाळ प्रॉक्सी

en: Network Proxy Preferences
mr: संजाळ प्रॉक्सी पसंती

en: Network Servers
mr: संजाळ सर्वर

en: New
mr: नविन

en: New Applications
mr: नवीन उपकरणं

en: New Document
mr: नवीन दस्तऐवज

en: New Spreadsheet
mr: नवीन स्प्रेडशीट

en: New Windows
mr: नविन चौकट

en: New shortcut...
mr: नवीन शॉर्टकट...

en: New themes have been successfully installed.
mr: नवीन सुत्रयोजना यशस्वीरित्या प्रतिष्ठापीत केले गेले.

en: Next track
mr: पुढचे गाणी

en: No Desktop Background
mr: डेस्कटॉप पार्श्वभूमी नाही

en: No Image
mr: प्रतिमा नाही

en: No matches found.
mr: जुळवणी आढळली नाही.

en: No theme file location specified to install
mr: प्रतिष्ठापित करण्यासाठी थीम फाइल स्थळ दर्शविले नाही

en: None
mr: काही नाही

en: Normal
mr: साधारण

en: Off
mr: बंद करा

en: Office
mr: कार्यालय

en: On
mr: सुरू करा

en: Open a dialog to specify the color
mr: रंग दर्शवण्यासाठी संवाद उघडा

en: Other
mr: अन्य

en: Other finger:
mr: इतर बोट:

en: Overwrite _All
mr: सर्व पुन्हा खोडून लिहा (_A)

en: PKEXEC_UID must be set to an integer value
mr: PKEXEC_UID हा इंटिजर मूल्याचाच असला पाहिजे

en: Pacific/Apia
mr: पॅसीफिक/एपिया

en: Pacific/Auckland
mr: पॅसीफिक/ऑकलँड

en: Pacific/Chatham
mr: पॅसीफिक/चाथम

en: Pacific/Chuuk
mr: पॅसीफिक/छूक

en: Pacific/Easter
mr: पॅसीफिक/इस्टर

en: Pacific/Efate
mr: पॅसीफिक/इफेट

en: Pacific/Enderbury
mr: पॅसीफिक/इनडरबरी

en: Pacific/Fakaofo
mr: पॅसीफिक/फकाओफो

en: Pacific/Fiji
mr: पॅसीफिक/फिजी

en: Pacific/Funafuti
mr: पॅसीफिक/फुनाफुटी

en: Pacific/Galapagos
mr: पॅसीफिक/गलपगोस

en: Pacific/Gambier
mr: पॅसीफिक/गेम्बियर

en: Pacific/Guadalcanal
mr: पॅसीफिक/गुवादलकनल

en: Pacific/Guam
mr: पॅसीफिक/गुआम

en: Pacific/Honolulu
mr: पॅसीफिक/होनोलूलू

en: Pacific/Kiritimati
mr: पसीफिक/किरीतिमति

en: Pacific/Kosrae
mr: पॅसीफिक/कोस्रे

en: Pacific/Kwajalein
mr: पॅसीफिक/क्वाजालेन

en: Pacific/Majuro
mr: पॅसीफिक/मजूरो

en: Pacific/Marquesas
mr: पॅसीफिक/मार्कसास

en: Pacific/Midway
mr: पॅसीफिक/मिडवे

en: Pacific/Nauru
mr: पॅसीफिक/नोरु

en: Pacific/Niue
mr: पॅसीफिक/नीयू

en: Pacific/Norfolk
mr: पॅसीफिक/नारफोक

en: Pacific/Noumea
mr: पॅसीफिक/नामिया

en: Pacific/Pago_Pago
mr: पॅसीफिक/पॅगो_पॅगो

en: Pacific/Palau
mr: पॅसीफिक/पलाउ

en: Pacific/Pitcairn
mr: पॅसीफिक/पिटकेरीन

en: Pacific/Pohnpei
mr: पॅसीफिक/पोन्पै

en: Pacific/Port_Moresby
mr: पॅसीफिक/पोर्ट_मोर्सबी

en: Pacific/Rarotonga
mr: पॅसीफिक/ररोतंगा

en: Pacific/Saipan
mr: पॅसीफिक/सैपेन

en: Pacific/Tahiti
mr: पॅसीफिक/ताहिटी

en: Pacific/Tarawa
mr: पॅसीफिक/तारावा

en: Pacific/Tongatapu
mr: पॅसीफिक/टंगटपू

en: Pacific/Wake
mr: पॅसीफिक/वेक

en: Pacific/Wallis
mr: पॅसीफीक/वालीस्

en: Panel icon
mr: पटल चिन्ह

en: Parent Window
mr: मुख्य पटल

en: Parent window of the dialog
mr: संवादचे मुख्य पटल

en: Pause playback
mr: आवाज स्तब्ध करा

en: Place finger on reader
mr: रिडरवर बोट ठेवा

en: Play (or play/pause)
mr: चालवा (किंवा चालवा/स्तब्ध)

en: Please contact your system administrator for help.
mr: कृपया मदत करीता तुमच्या प्रणली प्रशासकाशी संपर्क करा.

en: Please type your password again in the <b>Retype new password</b> field.
mr: कृपया तुमचे पासवर्ड पुन्हा <b>पासवर्ड पुन्हा टाइप का</b> गुणविशेष प्रविष्ट करा.

en: Please type your password in the <b>New password</b> field.
mr: कृपया तुमचा पासवर्ड <b> नवीन पासवर्ड</b> या क्षेत्रात टाइप करा.

en: Pointer
mr: पॉईंटर

en: Pointer Speed
mr: पॉईंटर वेग

en: Port:
mr: पोर्ट:

en: Preferences
mr: प्राधान्यक्रम

en: Preferred Applications
mr: प्राधान्य अनुप्रयोग

en: Preview
mr: पूर्वदृश्य

en: Preview:
mr: पूर्वावलोकन करा:

en: Previous track
mr: पूर्वीचे गाणी

en: Print a diagram of the selected keyboard layout
mr: निवडलेल्या कळफलक आराखड्याची आकृती छापा

en: Proxy Configuration
mr: प्रॉक्सी व्यूहरचना

en: R_otation:
mr: चक्राकार (_o):

en: Re_fresh rate:
mr: पुन्हदाखल दर (_f):

en: Remove from Favorites
mr: आवड पासून काढूण टाका

en: Remove from Startup Programs
mr: प्रारंभीक कार्यक्रमातून काढूण टाका

en: Remove the selected keyboard layout from the list
mr: निवडलेले कळफलक रचना साधनपट्टीवरून काढूण टाका

en: Rendering
mr: रेंडर्रींग

en: Repeat Keys
mr: पुनःवृत्ती किज्

en: Repeat keys speed
mr: पुनःवृत्त किजचा वेग

en: Reset to De_faults
mr: पूर्वनिर्धारीत करीता पुन्हस्थापीत करा (_f)

en: Revert Font
mr: फॉन्ट उलटवा

en: Right
mr: उजवा

en: Right index finger
mr: उजवे तर्जनी बोट

en: Right little finger
mr: उजवे छोटे बोट

en: Right middle finger
mr: उजवे मधले बोट

en: Right ring finger
mr: उजवे अंगठी बोट

en: Right thumb
mr: उजवा अंगठा

en: Roll up
mr: वर गुंडाळणे

en: Run at st_art
mr: प्रारंभवेळी चालवा (_a)

en: S_ocks host:
mr: सॉक्स यजमान (_o):

en: S_peed:
mr: वेग (_p):

en: S_uper (or "Windows logo")
mr: सर्वोच्च (किंवा "Windows प्रतिमा") (_u)

en: Sa_me image in all monitors
mr: सर्व मॉनिटरवर एकच चित्र (_M)

en: Save Theme As...
mr: सुत्रयोजना यानुरूप संचयीत करा...

en: Save _As...
mr: असे संग्रहा(_A)...

en: Save _background image
mr: पार्श्वभूमी प्रतिमा संचयीत करा (_b)

en: Scale
mr: लहान मोठे करा

en: Scrolling
mr: स्क्रोल करत आहे

en: Search
mr: शोधा

en: Select Image
mr: प्रतिमा निवडा

en: Select Theme
mr: सुत्रयोजना निवडा

en: Select a keyboard layout to be added to the list
mr: कळफलक रचना यादीला जोडण्यासाठी निवडा

en: Select a monitor to change its properties; drag it to rearrange its placement.
mr: गुणधर्म बदलण्यासाठी मॉनिटर निवडा; जागा बदलण्यासाठी बाजूला डर्ॅग करा.

en: Select finger
mr: बोट निवडा

en: Select your default applications
mr: तुमचे पूर्वनिर्धारीत अनुप्रयोग निवडा

en: Select your photo
mr: तुमचे छायाचित्र निवडा

en: Set your keyboard preferences
mr: तुमच्या कळफलक पसंती निर्धारित करा

en: Set your mouse preferences
mr: तुमच्या माऊस पसंती सेट करा

en: Set your network proxy preferences
mr: तुमच्या संजाळ प्रॉक्सी पसंती निर्धारित करा

en: Set your personal information
mr: तुमची खाजगी माहिती निर्धारित करा

en: Set your window properties
mr: पटल

en: Sh_ow position of pointer when the Control key is pressed
mr: Control कळ दाबल्यास पॉईंटरची स्थिती दाखवा (_o)

en: Short
mr: लहान

en: Shortcut
mr: शॉर्टकट

en: Show _visual feedback for the alert sound
mr: सावध संगीत करीता दृष्यास्पद प्रतिसाद दाखवा (_v)

en: Show icons on buttons
mr: मेनू मध्ये बटन दाखवा

en: Slide Show
mr: स्लाईड दाखवा

en: Slow
mr: हळू

en: Slow Keys
mr: स्लो किज्

en: Small
mr: लघु

en: Smoothing
mr: गुळगुळीत करणे

en: Solid color
mr: गडद रंग

en: Sound
mr: आवाज

en: Span
mr: स्पॅन

en: Specify the filename of a theme to install
mr: प्रतिष्ठापन करण्याजोगी सुत्रयोजनाचे फाइलनाव निर्धारीत करा

en: Specify the name of the page to show (general)
mr: दर्शविण्याकरीताचे निर्धारीत पानाचे नाव प्रविष्ट करा (सर्वसामान्य)

en: Specify the name of the page to show (internet|multimedia|system|a11y)
mr: दर्शविण्याकरीता निर्धारीत पानाचे नाव प्रविष्ट करा

en: Specify the name of the page to show (theme|background|fonts|interface)
mr: दर्शविण्याकरीताचे निर्धारीत पानाचे नाव प्रविष्ट करा (सुत्रयोजना|पार्श्वभूमी|फॉन्ट|संवाद)

en: Start %s
mr: %s सुरू करा

en: Start the page with the accessibility settings showing
mr: प्रवेशकीय संयोजना प्रदर्शन सह पान सुरू करा

en: Start the page with the typing break settings showing
mr: पान टाइपिंग ब्रेक रचना दाखवण्यासह सुरू करा

en: Sticky Keys
mr: स्टीकी किज्

en: Stop playback
mr: गाणी थांबवा

en: Stretch
mr: ताणक्षमता

en: Sub_pixel (LCDs)
mr: उपपिक्सेल (LCDs) (_p)

en: Sub_pixel smoothing (LCDs)
mr: उपपिक्सेल गुळगुळीत करणे (LCDs) (_p)

en: Subpixel Order
mr: उपपिक्सेलची क्रमवारी

en: Swipe finger on reader
mr: रिडरवर बोट फटकारा

en: System
mr: प्रणाली

en: System error: %s.
mr: प्रणाली चूक: %s.

en: Take a break!
mr: a!

en: Task names and associated .desktop files
mr: कार्य नाव व संबंधीत .desktop फाइल

en: Terminal Emulator
mr: टर्मिनल इम्युलेटर

en: Text
mr: पाठ्य

en: Text Editor
mr: मजकूर संपादक

en: Text below items
mr: घटकांच्या खालील मजकूर

en: Text beside items
mr: घटकांच्या बाजूचा मजकूर

en: Text only
mr: फक्त मजकूर

en: Text to thumbnail (default: Aa)
mr: thumbnail करण्याजोगी पाठ्य (पूर्वनिर्धारीत: Aa)

en: That password was incorrect.
mr: पासवर्ड अयोग्य आहे.

en: The %s utility is not installed.
mr: %s उपकार्यपध्दती प्रतिष्ठापीत नाही.

en: The MATE configuration tool
mr: MATE

en: The current controls theme does not support color schemes.
mr: सद्याचे नियंत्रण सुत्रयोजना रंग सुत्रयोजना यास समर्थन देत नाही.

en: The current theme suggests a background and a font.
mr: सद्याचे सुत्रयोजना पार्श्वभूमी व फॉन्ट सूचविते.

en: The current theme suggests a background and a font. Also, the last applied font suggestion can be reverted.
mr: वर्तमान सुत्रयोजना पार्श्वभूमी व फॉन्ट सूचविते. व, शेवटचे लागू केलेले सूचीत फॉन्ट बदलविले जाऊ शकते.

en: The current theme suggests a background.
mr: सद्याचे सुत्रयोजना पार्श्वभूमी सूचविते.

en: The current theme suggests a background. Also, the last applied font suggestion can be reverted.
mr: सद्याचे सुत्रयोजना पार्श्वभूमी सूचविते. व, शेवटचे लागू केलेले सूचविलेले फॉन्ट बदलविले जाऊ शकते.

en: The current theme suggests a font.
mr: सद्याचे सुत्रयोजना फॉन्ट सूचविते.

en: The current theme suggests a font. Also, the last applied font suggestion can be reverted.
mr: वर्तमान सुत्रयोजना फॉन्ट सूचविते. व, शेवटचे लागू केलेले सूचविलेले फॉन्ट बदलविले जाऊ शकते.

en: The current window manager is unsupported
mr: सध्याचा चौकट व्यवस्थापक असमर्थित आहे

en: The device is already in use.
mr: साधन आधिपासूनच अस्तित्वात आहे.

en: The last applied font suggestion can be reverted.
mr: शेवटचे लागू केलेले सूचीत फॉन्ट बदलविता येते.

en: The monitor configuration has been saved
mr: मॉनीटर संयोजन साठविले गेले आहे

en: The new password has already been used recently.
mr: ह्या गुप्तशब्दाचा आधीच वापर झाला आहे.

en: The new password must contain numeric or special character(s).
mr: नवीन पासवर्ड मध्ये संख्यीक किंवा विशेष अक्षर असायला हवे.

en: The old and new passwords are the same.
mr: जुना आणि नवीन पासवर्ड समान आहेत.

en: The old and new passwords are too similar.
mr: जुना आणि नवीन पासवर्ड खूप सारखे आहेत.

en: The password is too short.
mr: पासवर्ड खूप छोटा आहे.

en: The password is too simple.
mr: पासवर्ड खूप साधा आहे.

en: The shortcut "%s" cannot be used because it will become impossible to type using this key.
    Please try with a key such as Control, Alt or Shift at the same time.
mr: शार्टकट "%s" वापरले जाऊ शकत नाही कारण ही कळ वापरल्यास टाईप करणे शक्य राहणार नाही.
    कृपया Control, Alt किंवा Shift कि परस्परित्या वापरुन पहा.

en: The shortcut "%s" is already used for
    "%s"
mr: शॉर्टकट "%s" आधीपासूनच
    "%s" करीता वापरले जाते

en: The source filename must be absolute
mr: स्रोत फाईलनाव संपूर्ण असलेच पाहिजे

en: The task name to be displayed in the control-center followed by a ";" separator then the filename of an associated .desktop file to launch for that task.
mr: control-center मध्ये दर्शविण्याकरीता कार्याचे नाव त्यापाठोपाठ ";" विभाजक व अखेरीस त्या कार्य करीता दाखलन करण्याजोगी संबंधीत .desktop फाइलचे नाव.

en: The theme "%s" has been installed.
mr: सुत्रयोजना "%s" प्रतिष्ठापीत नाही.

en: The theme already exists. Would you like to replace it?
mr: अस्तित्वात आहे?

en: The two passwords are not equal.
mr: दोन पासवर्ड एकसमान नव्हते.

en: The type of accelerator.
mr: प्रवेगाचा प्रकार.

en: The typing monitor uses the notification area to display information. You don't seem to have a notification area on your panel. You can add it by right-clicking on your panel and choosing 'Add to panel', selecting 'Notification area' and clicking 'Add'.
mr: माहिती प्रदर्शित करण्याकरीता टायपींग मॉनीटर सूचना कक्षचा वापर करते. तुमच्या पटलावर सूचना कक्ष आढळला नाही. पटलावर उजवी क्लिक देऊन व 'पटलात समावेष करा' पसंत केल्यास, 'सूचना कक्ष' निवडल्यास व 'समावेष करा' क्लिक केल्यावर समावेष शक्य आहे.

en: Theme
mr: योजना

en: Theme Installer
mr: सुत्रयोजना प्रतिष्ठापक

en: Theme Packages
mr: सुत्रयोजना संकुल

en: Theme cannot be deleted
mr: सुत्रयोजना काढूण टाकता येत नाही

en: Theme name must be present
mr: सुत्रयोजना नाव उपलब्ध असायला हवे

en: There was a problem while extracting the theme.
mr: सुत्रयोजना प्राप्त करतेवेळी त्रुटी आढळली.

en: There was an error displaying help: %s
mr: मदत दर्शवण्यात चूक झाली: %s

en: There was an error installing the selected file
mr: निवडलेल्या फाइल मध्ये त्रुटी आढळली

en: This configuration will be used the next time someone logs in.
mr: पुढच्या वेळी कोणीही लॉग-ईन करेल तेव्हा हे संयोजन वापरले जाईल

en: This program can only be used by the root user
mr: हा कार्यक्रम फक्त रूट वापरकर्ता वापरू शकतो

en: This program must only be run through pkexec(1)
mr: हा कार्यक्रम pkexec मधूनच चालवला पाहिजे(1)

en: This theme will not look as intended because the required GTK+ theme '%s' is not installed.
mr: आवश्यक GTK+ सुत्रयोजना '%s' प्रतिष्ठापीत नसल्यामुळे ही सुत्रयोजना ठरविल्यानुरूप दिसणार नाही.

en: This theme will not look as intended because the required icon theme '%s' is not installed.
mr: आवश्यक चिन्ह सुत्रयोजना '%s' प्रतिष्ठापीत नसल्यामुळे ही सुत्रयोजना ठरविल्यानुरूप दिसणार नाही.

en: This theme will not look as intended because the required window manager theme '%s' is not installed.
mr: आवश्यक पटल व्यवस्थपाक सुत्रयोजना '%s' प्रतिष्ठापीत नसल्यामुळे ही सुत्रयोजना ठरविल्यानुरूप दिसणार नाही.

en: Thr_eshold:
mr: मर्यादीत मूल्य (_e):

en: Tile
mr: टाईल

en: Time
mr: वेळ

en: Time Zone
mr: वेळ क्षेत्र

en: Time zone
mr: वेळ क्षेत्र

en: Titlebar Action
mr: शिर्षकपट्टी कृती

en: To URI
mr: प्रति URI

en: To change your password, enter your current password in the field below and click <b>Authenticate</b>.
    After you have authenticated, enter your new password, retype it for verification and click <b>Change password</b>.
mr: तुमचे पासवर्ड बदलविण्याकरीता, तुमचे सद्याचे पासवर्ड गुणविशेष मध्ये प्रविष्ट करा  व <b>अधिप्रणीत करा</b> वर क्लिक करा.
    अधिप्रमाणीत केल्यावर, तुमचे पासवर्ड प्रविष्ट करा, तपासणी करीता पुन्हा टाइप करा व <b>पासवर्ड बदलवा</b> वर क्लिक करा.

en: To enable fingerprint login, you need to save one of your fingerprints, using the '%s' device.
mr: फिंगरप्रिन्ट प्रवेश कार्यान्वीत करण्याकरीता, तुम्हाला '%s' साधनचा वापर करून एक फिंगरप्रिन्ट साठवावे लागेल.

en: To move a window, press-and-hold this key then grab the window:
mr: पटल हलविण्याकरीता, ही कळ दाबा-व-पकडून ठेवा व त्यानंतर पटल ओढा:

en: Too many custom shortcuts
mr: खूप जास्त शार्टकट आढळले

en: Total URIs
mr: एकूण URIs

en: Total number of URIs
mr: URIs ची एकूण संख्या

en: Touchpad
mr: टचपॅड्

en: Type
mr: प्रकार

en: Typing Break
mr: टाइपिंग ब्रेक

en: Typing Monitor
mr: मॉनीटर टाईप करीत आहे

en: URI currently transferring from
mr: URI सध्या येथून स्थानांतरीत करत आहे

en: URI currently transferring to
mr: URI सध्या येथे स्थानांतरीत करत आहे

en: URL for where to get more desktop backgrounds. If set to an empty string the link will not appear.
mr: आणखी डेस्कटॉप पार्श्वभूमी प्राप्त करण्यासाठी URL. रिकामे अक्षरसंच करीता सेट केल्यास दुवा आढळणार नाही.

en: URL for where to get more desktop themes. If set to an empty string the link will not appear.
mr: आणखी डेस्कटॉप योजना प्राप्त करण्यासाठी URL. रिकामे अक्षरसंच करीता सेट केल्यास दुवा आढळणार नाही.

en: U_sername:
mr: उपयोक्तानाव(_s):

en: Unable to bring up the typing break properties dialog with the following error: %s
mr: खालील त्रुटी सह टायपींग ब्रेक गुणधर्म संवाद कार्यान्वीत करू शकले नाही: %s

en: Unable to launch %s: %s
mr: %1$s दाखल करण्यास अपयशी: %2$s

en: Unable to launch backend
mr: बॅकएंड प्रक्षेपित करण्यास असमर्थ

en: Unable to start the settings manager 'mate-settings-daemon'.
    Without the MATE settings manager running, some preferences may not take effect. This could indicate a problem with DBus, or a non-MATE (e.g. KDE) settings manager may already be active and conflicting with the MATE settings manager.
mr: सत्र व्यवस्थापक 'mate-settings-daemon' सुरू करण्यास अशक्य.
    MATE संयोजना व्यवस्थापक कार्यरत नसल्यास, काहिक पसंतीचा प्रभाव लागू होऊ शकत नाही. हे DBus सह अडचण असू शकते, किंवा विना-MATE (उ.दा. KDE) संयोजना व्यवस्थापक आधिपासूनच स्क्रीय असू शकतो व MATE संयोजना व्यवस्थापकाशी मतभेद आढळू शकते.

en: Unknown
mr: अपरिचीत

en: Upside Down
mr: वर खाली

en: Upside-down
mr: वर-खाली

en: Usage: %s SOURCE_FILE DEST_NAME
    
    This program installs a RANDR profile for multi-monitor setups into
    a systemwide location.  The resulting profile will get used when
    the RANDR plug-in gets run in mate-settings-daemon.
    
    SOURCE_FILE - a full pathname, typically /home/username/.config/monitors.xml
    
    DEST_NAME - relative name for the installed file.  This will get put in
                the systemwide directory for RANDR configurations,
                so the result will typically be %s/DEST_NAME
mr: वापर: %s SOURCE_FILE DEST_NAME
    
    हा अनुप्रयोग अनेक-मॉनिटर सेटअपसाठी संपूर्ण प्रणालीसाठीच्या जागेवर 
    RANDR प्रोफाईल प्रस्थापित करतो.  mate-settings-daemon मध्ये RANDR प्लगईन
     जेव्हा वापरले जाईल तेव्हा ही प्रोफाईल वापरली जाईल.
    
    SOURCE_FILE - एक पूर्ण पथनाव, सामान्यत /home/username/.config/monitors.xml
    
    DEST_NAME - प्रस्थापित फाईलसाठी संबंधित नाव. ही संपूर्ण प्रणालीसाठीच्या जागेवर 
                RANDR मांडणीसाठी ठेवली जाईल,
                त्यामुळे याचा निकाल सामान्यतः %s/DEST_NAME असेल

en: User name:
mr: वापरकर्त्याचे नाव:

en: VB_GR
mr: VBGR (_G)

en: Vendors
mr: विक्रेता

en: Version
mr: आवृत्ती

en: Vertical gradient
mr: उभे ग्रेडीएंट

en: Video Player
mr: चलचित्र वादक

en: View and edit keyboard layout options
mr: कळफलक रचना पर्याय बघून त्यांचे संपादन करा

en: Visual
mr: दृष्यमान

en: Visual cues for sounds
mr: आवाज करीता दृष्यास्पद cues

en: Volume down
mr: आवाज कमी

en: Volume mute
mr: आवाज मुक

en: Volume up
mr: आवाज जास्त

en: Web Browser
mr: वेब ब्राउजर

en: Window Border
mr: पटल बॉर्डर

en: Window Preferences
mr: पटल पसंती

en: Window Selection
mr: पटल निवड

en: Window manager "%s" has not registered a configuration tool
mr: "%s" पटल व्यवस्थापकाने संरचना साधानाची नोंद केली नाही

en: Windows
mr: विंडोज

en: Would you like to apply it now, or keep your current theme?
mr: तुम्हाला आता वापरायचे का, किंवा सद्याची सुत्रयोजनाच वापरायची?

en: Would you like to delete this theme?
mr: तुम्हाला ही सुत्रयोजना काढून टाकायची?

en: Written by Richard Hult <richard@imendio.com>
mr: Richard Hult <richard@imendio.com> द्वारे लिखीत

en: You are not allowed to access the device. Contact your system administrator.
mr: तुम्हाला साधन करीता प्रवेश नाही. तुमच्या प्रणाली प्रशासकाशी संपर्क करा.

en: Your filter "%s" does not match any items.
mr: तुमचे फिल्टर "%s" कुठल्याही घटकांशी जुळत नाही.

en: Your fingerprint was successfully saved. You should now be able to log in using your fingerprint reader.
mr: तुमचा फिंगरप्रिन्ट यशस्वीरित्या साठविले गेले. फिंगरप्रिन्ट रिडीरचा वापर करून तुम्ही आता दाखल करू शकता.

en: Your password has been changed since you initially authenticated! Please re-authenticate.
mr: आरंभक्षण अधिप्रमणीत झाल्यापासून तुमचे पासवर्ड बदलिवेले गेले आहे! कृपया पुन्हा-अधिप्रमाणीत व्हा.

en: Your password has been changed.
mr: तुमचा पासवर्ड बदलला आहे.

en: Zoom
mr: मोठे/लहान करा

en: [ 'Change Theme;mate-appearance-properties.desktop', 'Set Preferred Applications;mate-default-applications-properties.desktop' ]
mr: [ 'सुत्रयोजना बदलवा;mate-appearance-properties.desktop' , 'प्राधान्यकृत अनुप्रयोग निश्चित करा;mate-default-applications-properties.desktop' ]

en: [WALLPAPER...]
mr: [वॉलपेपर...]

en: _About
mr: विषयी (_A)

en: _Acceleration:
mr: प्रवेग(_A):

en: _Accessibility features can be toggled with keyboard shortcuts
mr: कळफलक शार्टकट सह प्रवेशकीय गुणविशेष बदलविले जाऊ शकते (_A)

en: _Add...
mr: समावेश करा (_A)...

en: _Alt
mr: Alt (_A)

en: _Application font:
mr: अनुप्रयोग फॉन्ट (_A):

en: _Authenticate
mr: ओळख पटवा (_A)

en: _BGR
mr: BGR (_B)

en: _Break interval lasts:
mr: ब्रेक अंतराळ राहतो(_B):

en: _Cancel
mr: रद्द करा(_C)

en: _Close
mr: बंद करा (_C)

en: _Country:
mr: देश (_C):

en: _Delay:
mr: विलंब (_D):

en: _Delete
mr: काढून टाका (_D)

en: _Delete Fingerprints
mr: फिंगरप्रिन्ट नष्ट करा (_D)

en: _Description:
mr: वर्णन (_D):

en: _Details
mr: तपशील(_D)

en: _Detect monitors
mr: मॉनिटर शोधा (_D)

en: _Document font:
mr: दस्तऐवज फॉन्ट(_D):

en: _Enable assistive technologies
mr: सहाय्यक तंत्रज्ञान कार्यान्वित करा(_E)

en: _FTP proxy:
mr: _FTP प्रॉक्सी:

en: _File
mr: फाइल (_F)

en: _Fixed width font:
mr: निश्चित रुंदी फॉन्ट(_F):

en: _Full
mr: पूर्ण(_F)

en: _Help
mr: मदत(_H)

en: _Ignore fast duplicate keypresses
mr: गतिक समान कळदाब दुर्लक्ष करा (_I)

en: _Input boxes:
mr: इनपुट बॉक्स (_I):

en: _Install...
mr: प्रतिष्ठापन (_I)...

en: _Keyboard Accessibility
mr: कळफलक प्रवेश (_K)

en: _Language:
mr: भाषा (_L):

en: _Left-handed
mr: डावी-हाताळणी (_L)

en: _Lock screen to enforce typing break
mr: ब्रेक जबरनरित्या टाईप करण्याकरीता पडदा कुलूपबंद करा (_L)

en: _Medium
mr: मध्यम(_M)

en: _Meta
mr: मेटा (_M)

en: _Models:
mr: नमुने(_M):

en: _Monochrome
mr: मोनोक्रोम(_M)

en: _Mouse Accessibility
mr: माऊस प्रवेशीयता (_M)

en: _Name:
mr: नाव (_N):

en: _New password:
mr: नवीन पासवर्ड(_N):

en: _None
mr: काहीच नाही(_N)

en: _Only accept long keypresses
mr: फक्त लांब कळदाब स्वीकारा (_O)

en: _Open
mr: उघडा (_O)

en: _Options...
mr: पर्याय... (_O)

en: _Overwrite
mr: खोडून पुन्हलेखन (_O)

en: _Password:
mr: परवलीचा शब्द (_P):

en: _Pointer can be controlled using the keypad
mr: किपॅडचा वापर करून पॉईंटर नियंत्रीत केले जाऊ शकते (_P)

en: _Postpone Break
mr: Break पुढे ढकला (_P)

en: _Preferences
mr: प्राधान्यता (_P)

en: _Preferred Applications
mr: पसंतीचे अनुप्रयोग (_P)

en: _RGB
mr: RGB (_R)

en: _Reassign
mr: पुन्ह निश्चित करा (_R)

en: _Remove
mr: काढून टाका (_R)

en: _Reset to Defaults
mr: पूर्वनिर्धारीत पुनःस्थापीत करा (_R)

en: _Resolution:
mr: रेजोल्यूशन (_R):

en: _Retype new password:
mr: नवीन पासवर्ड पुन्हा टाइप करा (_R):

en: _Right-handed
mr: उजवी हाताळणी (_R)

en: _Run at start
mr: प्रारंभवेळी चालवा (_R)

en: _Save
mr: संचयीत करा (_S)

en: _Secure HTTP proxy:
mr: सुरक्षित HTTP प्रॉक्सी(_S):

en: _Select windows when the mouse moves over them
mr: _माऊस जेव्हा त्यावर जाईल तेव्हा विंडो निवडा

en: _Selected items:
mr: निवडलेले घटक (_S):

en: _Sensitivity:
mr: संवेदनशीलता(_S):

en: _Separate layout for each window
mr: प्रत्येक चौकटीचा वेगळा आराखडा (_S)

en: _Show monitors in panel
mr: मॉनिटर पटलात दाखवा (_S)

en: _Show...
mr: दाखवा...  (_S)

en: _Simulate simultaneous keypresses
mr: समवेळी दाबलेली कि दाखवा (_S)

en: _Size:
mr: आकार (_S):

en: _Skip
mr: वगळा (_S)

en: _Slight
mr: स्लाइट(_S)

en: _Speed:
mr: वेग(_S):

en: _Style:
mr: शैली(_S):

en: _Take a Break
mr: विराम घ्या (_T)

en: _Timeout:
mr: कालबाद(_T):

en: _Tooltips:
mr: साधनटीप (_T):

en: _Type to test settings:
mr: रचना तपासायचे प्रकार(_T):

en: _VRGB
mr: VRGB (_V)

en: _Variants:
mr: प्रकार (_V):

en: _Vendors:
mr: विक्रेता (_V):

en: _Window title font:
mr: पटल शिर्षक फॉन्ट(_W):

en: _Windows:
mr: Windows (_W):

en: _Work interval lasts:
mr: कामाचा अंतराळ राहतो (_W):

en: filename
mr: फाइलनाव

en: if true, the control-center will close when a "Common Task" is activated.
mr: खरे असल्यास, "सर्वसाधारण कार्य" सक्रीय असल्यास control-center बंद होते.

en: minutes
mr: मिनिटे

en: multiple sizes
mr: अनेक आकार

en: page
mr: पान

en: seconds
mr: सेकंद

en: unknown
mr: अपरिचीत
