mate-power-manager 1.25.0 - en to mr translation catalogue (352 entries)

en: %s %s remaining (%.1f%%)
mr: %s %s उर्वरीत (%.1f%%)

en: %s %s until charged (%.1f%%)
mr: %s %s चार्ज होईपर्यंत (%.1f%%)

en: %s %s until charged (%.1f%%)
    Provides %s battery runtime
mr: %s %s जोपर्यंत चार्ज नाही (%.1f%%)
    %s बॅटरी रनटाइम

en: %s charging (%.1f%%)
mr: %s चार्ज होत आहे (%.1f%%)

en: %s discharging (%.0f%%)
mr: %s डीसचार्ज करीत आहे (%.0f%%)

en: %s discharging (%.1f%%)
mr: %s डीसचार्ज करीत आहे (%.1f%%)

en: %s is fully charged
mr: %s पूर्णतया चार्जड् आहे

en: %s of UPS backup power remaining (%.0f%%)
mr: %s UPS बॅकअप शक्ती बाकी (%.0f%%)

en: %s of battery power remaining (%.0f%%)
mr: %s विद्युत घट शक्ती बाकी (%.0f%%)

en: %s waiting to charge (%.1f%%)
mr: %s चार्ज करीता प्रतीक्षा करत आहे (%.1f%%)

en: %s waiting to discharge (%.1f%%)
mr: %s डिसचार्ज करीता प्रतीक्षा करत आहे (%.1f%%)

en: 1 day
mr: 1 दिवस

en: 1 week
mr: 1 सप्ताह

en: 10 minutes
mr: 10 मिनिटं

en: 2 hours
mr: 2 तास

en: 6 hours
mr: 6 तास

en: Actions
mr: क्रिया

en: Adjusts laptop panel brightness.
mr: लॅपटॉपवरील पटल तेजपणा सुस्थित करते.

en: Allow backlight brightness adjustment
mr: पार्श्वभूमी तेजपणा सुस्थितीस सहमती द्या

en: Allows user to inhibit automatic power saving.
mr: वापरकर्त्यास स्वंचलीत पावर संयचीत करण्यापासून थांबविण्याची परवानगी देतो.

en: Approximately <b>%s</b> of remaining UPS backup power (%.0f%%)
mr: अंदाजे <b>%s</b> बाकी विद्युत शक्ती (%.0f%%)

en: Approximately <b>%s</b> of remaining UPS power (%.0f%%). Restore AC power to your computer to avoid losing data.
mr: अंदाजे <b>%s</b> बाकी UPS विद्युत शक्ती (%.0f%%). संगणकातील माहिती नष्ट होऊ नये यासाठी संगणक विजेला लावा.

en: Approximately <b>%s</b> remaining (%.0f%%)
mr: अंदाजे <b>%s</b> बाकी (%.0f%%)

en: Ask me
mr: मला विचारा

en: Attached computer battery low
mr: संगणकाला जोडलेली बॅटरी कमी

en: Attached computer is low in power (%.0f%%)
mr: जोडलेल्या संगणकाची विद्युत शक्ती कमी झाली आहे (%.0f%%)

en: Attached computer is very low in power (%.0f%%). The device will soon shutdown if not charged.
mr: जोडलेल्या संगणकाची विद्युत शक्ती खूप कमी झाली आहे (%.0f%%). तो लवकरच चार्ज न केल्यास बंद पडेल.

en: Attribute
mr: गुणधर्म

en: Automatic sleep enabled
mr: स्वंयचलित असक्रीयता कार्यान्वीत केले

en: Automatic sleep inhibited
mr: स्वंयचलित असक्रीयता प्रारंभ केले

en: Battery Discharging
mr: बॅटरी डीसचार्ज होत आहे

en: Battery critical low action
mr: बॅटरी गंभीररित्या संबंधीत कृती

en: Battery critically low
mr: बॅटरी गंभीररित्या कमी

en: Battery has a very low capacity (%1.1f%%), which means that it may be old or broken.
mr: विद्युत घटाची क्षमता खूप कमी (%1.1f%%) आहे, विद्युत घट जुना किंवा खराब झालाय.

en: Battery is full
mr: बॅटरीचे स्तर पूर्ण आहे

en: Battery is fully charged.
    Provides %s laptop runtime
mr: बॅटरी पूर्णतया चार्जड् आहे.
    %s लॅपटॉप रनटाइम पुरवतो

en: Battery is low
mr: बॅटरीचे स्तर कमी आहे

en: Battery is very low
mr: बॅटरीचे स्तर खूप कमी आहे

en: Battery low
mr: बॅटरी कमी आहे

en: Battery may be broken
mr: बॅटरी सदोषीत असू शकते

en: Blank screen
mr: रिकामी पडदा

en: Brightness Applet
mr: तेजपणा ऍप्लेट

en: Brightness Applet Factory
mr: तेजपणा ऍप्लेट फॅक्टरी

en: Cannot connect to mate-power-manager
mr: mate-power-manager शी जुळवणी करू शकत नाही

en: Cannot get laptop panel brightness
mr: लॅपटॉपवरील पटल तेजपणा प्राप्त करू शकत नाही

en: Capacity
mr: क्षमता

en: Capacity:
mr: क्षमता:

en: Cell charge
mr: सेल चार्ज

en: Cell phone battery low
mr: सेल फोन बॅटरीची क्षमता कमी

en: Cell phone is low in power (%.0f%%)
mr: भ्रमणध्वनीची विद्युत शक्ती कमी झाली आहे (%.0f%%)

en: Cell phone is very low in power (%.0f%%). This device will soon stop functioning if not charged.
mr: भ्रमणध्वनीची विद्युत शक्ती खूप कमी झाली आहे (%.0f%%). तो लवकरच चार्ज न केल्यास बंद पडेल.

en: Charge
mr: चार्ज

en: Charge accuracy
mr: चार्ज अचूकपणा

en: Charge profile
mr: चार्ज संक्षिप्त माहिती

en: Charge rate:
mr: चार्ज दर:

en: Charge time:
mr: चार्ज वेळ:

en: Charged
mr: चार्ज झाले

en: Charging
mr: चार्ज होत आहे

en: Check CPU load before sleeping
mr: CPU ओझे निष्क्रीय होण्यापूर्वी तपासा

en: Computer failed to hibernate.
mr: संगणक हायबरनेट झाला नाही

en: Computer failed to suspend.
mr: संगणक स्थगित झाला नाही

en: Computer will hibernate very soon unless it is plugged in.
mr: संगणक विजेला न लावल्यास लवकरच निष्क्रिय होईल.

en: Computer will shutdown very soon unless it is plugged in.
mr: संगणक विजेला न लावल्यास लवकरच बंद होईल.

en: Computer will suspend very soon unless it is plugged in.
mr: संगणक विजेला न लावल्यास लवकरच स्थगित होईल.

en: Configure power management
mr: पावर व्यवस्थापन संयोजीत करा

en: Correction factor
mr: योग्यता प्रमाण

en: Could not get the maximum value of the backlight
mr: बॅकलाईटचे उच्च मुल्य मिळू शकले नाही

en: Could not get the value of the backlight
mr: बॅकलाईटचे मुल्य मिळू शकले नाही

en: Could not set the value of the backlight
mr: बॅकलाईटचे मुल्य बसवता आले नाही

en: Current charge:
mr: सध्याचे चार्ज:

en: Data length:
mr: डेटा लांबी:

en: Description
mr: वर्णन

en: Design charge:
mr: डिजाइन चार्ज:

en: Details
mr: तपशील

en: Device
mr: यंत्र

en: Device History
mr: साधन इतिहास

en: Device Information
mr: साधन माहिती

en: Device Profile
mr: साधन संक्षिप्त माहिती

en: Di_m display when idle
mr: रिकामे असल्यास मंद दृश्य (_m)

en: Dim the screen after a period of inactivity when on AC power
mr: AC पावर वापरतेवेळी निष्क्रीय काळानंतर पडदा मंद करा

en: Dim the screen after a period of inactivity when on battery power
mr: बॅटरी पावर वापरतेवेळी निष्क्रीय काळानंतर पडदा मंद करा

en: Discharge accuracy
mr: डीसचार्ज अचूकपणा

en: Discharge profile
mr: डीसचार्ज संक्षिप्त माहिती

en: Discharge time:
mr: डीसचार्ज वेळ:

en: Discharging
mr: डीसचार्ज होत आहे

en: Display
mr: दृश्य

en: Display DPMS activated
mr: सक्रीय DPMS दर्शवा

en: Display options for the notification icon.
mr: सूचना चिन्हासाठी पर्याय दाखवा.

en: Do nothing
mr: काहीच करू नका

en: Empty
mr: रिकामी

en: Energy
mr: एनर्जी

en: Energy (design)
mr: एनर्जी (मांडणी)

en: Energy when empty
mr: रिकामे असल्यावर एनर्जी

en: Energy when full
mr: पूर्ण असल्यावर एनर्जी

en: Excellent
mr: उत्कृष्ट

en: Exit after a small delay (for debugging)
mr: लहानश्या उशीर नंतर बाहेर पडा (फक्त दोष निर्धारण करीता)

en: Exit after the manager has loaded (for debugging)
mr: व्यवस्थापक दाखल केल्यावर बाहेर पडा (फक्त दोष निर्धारण करीता)

en: Failed to hibernate
mr: हायबरनेट झाला नाही

en: Failed to suspend
mr: स्थगित झाला नाही

en: Failure was reported as:
mr: त्रुटी अशी दर्शविली:

en: Fair
mr: योग्य

en: General
mr: सर्वसाधारण

en: Get the current brightness
mr: सध्याचा तेजस्वीपणा द्या

en: Get the number of brightness levels supported
mr: समर्थित तेजस्वीपणा पातळ्यांची संख्या द्या

en: Good
mr: चांगले

en: Graph type:
mr: ग्राफ प्रकार:

en: Hibernate
mr: हायबरनेट

en: Hibernate button action
mr: हायबरनेट बटण कृती

en: History
mr: इतिहास

en: If a notification message should be displayed after suspend or hibernate failed.
mr: स्तब्ध किंवा हायबरनेट अपयशी झाल्यास सूचना संदेश दर्शविले पाहिजे का.

en: If a notification message should be displayed when the battery is fully charged.
mr: बॅटरी पूर्णतया चार्ज असल्यावर सूचना संदेश दर्शविले पाहिजे का.

en: If a notification message should be displayed when the battery is getting low.
mr: बॅटरी स्थर कमी होत असल्यावेळी सूचना संदेश दर्शविले पाहिजे का.

en: If preferences and statistics items should be shown in the context menu
mr: संदर्भ मेनू मध्ये प्राधान्ये आणि आकडेवारी दाखायची का

en: If sounds should be used
mr: आवाज वापराचे का

en: If sounds should be used when the power is critically low, or inhibit requests have stopped the policy action.
mr: पावर गंभीररित्या कमी असल्यास, किंवा विनंती थांबविल्यामुळे करार कृती स्तब्द जाल्यास.

en: If the CPU load should be checked before doing the idle action.
mr: योग्य कृती करण्यापूर्वी CPU ओझे तपासायचे का.

en: If the battery event should occur when the lid is shut and the power disconnected
mr: झाकन बंद केल्यास व पावर जोडणी काढूण टाकल्यास बॅटरी घटना प्रारंभ वायला पाहिजे का

en: If the battery lid close event should occur (for example 'Suspend when lid closed on battery') when the lid is previously shut and the AC power disconnected at a later time.
mr: लीड पूर्वीपासून बंद असल्यास व AC पावरच वापर पुढल्यावेळी मोडल्यास लीड बंद करायची घटना निर्मान करायची का (उदाहरणार्थ 'बॅटरीचे लीड बंद केल्यास स्तब्ध करा').

en: If the screen brightness should be changed when switching between AC and battery power.
mr: AC व बॅटरी पावरचा वापरकरतेवेळी सक्रीनचे तेजपणा बदलवायचे.

en: If the screen should be dimmed to save power when the computer is idle when on AC power.
mr: संगणक अकार्यक्षम व AC पावर वापरतेवेळी पावर वापर कमी करण्याकरीता पडदा मंदा करायचे का.

en: If the screen should be dimmed to save power when the computer is idle when on battery power.
mr: बॅटरी पावर वापरतेवेळी संगणक रिकामे असल्यास पावर संचयीत करण्याकरीता पडदा मंद केले पाहिजे का.

en: If the screen should be reduced in brightness when the computer is on battery power.
mr: बॅटरी पावर वापरतेवेळी पडद्याचे तेजपणा मंद केले पाहिजे का.

en: If the user should be notified when the AC adapter is disconnected.
mr: AC अडॅप्टर जोडणी मोडल्यावरही वापरकर्त्यास सूचीत केले पाहिजे का.

en: If time based notifications should be used. If set to false, then the percentage change is used instead, which may fix a broken ACPI BIOS.
mr: वेळेवर आधारीत सूचना वापरायचे का. खोटे निश्चित केल्यास, टक्केवारी बदल वापरले जाते, ज्यामुळे दोषीत ACPI BIOS ठिक करू शकते.

en: If we should show the low capacity warning for a broken battery
mr: दोषीत बॅटरी करीता किमान क्षमता सावधानता दर्शवायचे का

en: If we should show the low capacity warning for a broken battery.
mr: दोषीत बॅटरी करीता किमान क्षमता सावधानता दर्शवायचे का.

en: Image
mr: प्रतिमा

en: Inhibit Applet
mr: ऍप्लेट थांबवा

en: Inhibit Applet Factory
mr: ऍप्लेट फॅक्टरी थांबवा

en: Keyboard battery low
mr: कळफलक बॅटरी क्षमता कमी

en: LCD brightness : %d%%
mr: LCD तेजपणा : %d%%

en: LCD brightness when on AC
mr: AC कार्यरत असतेवेळी LCD तेजपणा

en: LCD dimming amount when on battery
mr: बॅटरी कार्यरत असतेवेळी LCD मंदपणा

en: Laptop battery critically low
mr: लॅपटॉप बॅटरी गंभीररित्या कमी

en: Laptop battery low
mr: लॅपटॉप बॅटरी कमी

en: Laptop lid close action on battery
mr: बॅटरीवरील लॅपटॉप बंद करतेवेळीची कृती

en: Laptop lid close action when on AC
mr: AC वापरतेवेळी लॅपटॉप बंद करतेवेळीची कृती

en: Laptop lid is closed
mr: लॅपटॉप लीड बंद आहे

en: Last full charge:
mr: शेवटच्यावेळी केलेले संपूर्ण चार्ज:

en: Lead acid
mr: लेड तेजाब

en: Lid has closed
mr: लीड बंद झाले

en: Lid has opened
mr: लीड उघडले

en: Lithium Ion
mr: लिथीयम आयन

en: Lithium Iron Phosphate
mr: लिथीयम आयर्न फॉसफेट्

en: Lithium Polymer
mr: लिथीयम पॉलीमर

en: Lock screen on hibernate
mr: हायबरनेट असतेवेळी पडदा कुलूपबंद करा

en: Lock screen on suspend
mr: स्तब्धवापरतेवेळी पडदा कुलूपबंद करा

en: Lock screen when blanked
mr: पडद्यावर काहीच दिसत नसल्यास कुलूपबंद करा

en: MATE Power Manager
mr: MATE पावर व्यवस्थापक

en: MATE Power Manager Backlight Helper
mr: MATE पावर व्यवस्थापक बॅकलाईट मदतनीस

en: MATE Power Preferences
mr: MATE पावर प्राधान्यता

en: Make Default
mr: मुलभूत बनवा

en: Manual inhibit
mr: स्वतः थांबवा

en: Media player battery low
mr: मिडिया प्लेयर विद्युत शक्ती कमी

en: Media player is low in power (%.0f%%)
mr: मिडिया प्लेयरची विद्युत शक्ती कमी झाली आहे (%.0f%%)

en: Media player is very low in power (%.0f%%). This device will soon stop functioning if not charged.
mr: मिडिया प्लेयरची विद्युत शक्ती खूप कमी झाली आहे (%.0f%%). तो लवकरच चार्ज न केल्यास बंद पडेल.

en: Method used to blank screen on AC
mr: AC वापरतेवेळी पडदा रिकामे करायची पध्दत

en: Method used to blank screen on battery
mr: बॅटरी वापरतेवेळी पडदा रिकामे करायची पध्दत

en: Missing
mr: आढळले नाही

en: Model
mr: प्रारूप

en: Model:
mr: मॉडेल:

en: Mouse battery low
mr: माउस बॅटरीची क्षमता कमी

en: Never
mr: कधिच नाही

en: Nickel Cadmium
mr: निकेल कॅडमियम

en: Nickel metal hydride
mr: निकेल मेटल हायड्राइड

en: No
mr: नाही

en: No backlights were found on your system
mr: तुमच्या प्रणालीवर बॅकलाईट सापडली नाही

en: No valid option was specified
mr: कुठलाही उचित पर्याय निर्दिष्ट केलेला नाही

en: Notification Area
mr: सूचनाप्रसार क्षेत्र

en: Notify on a low power
mr: कमी पावर वापरणीवेळी सूचीत करा

en: Notify on a sleep failure
mr: निष्क्रीय अपयशी असल्यास सूचीत करा

en: Notify when AC adapter is disconnected
mr: AC अडॅप्टर जुळवणी मोडल्यास सूचीत करा

en: Notify when fully charged
mr: पूर्णतया चार्ज झाल्यास सूचीत करा

en: Observe power management
mr: पावर व्यवस्थापन पहा

en: On AC Power
mr: AC पावर वापरत आहे

en: On Battery Power
mr: बॅटरी पावर वापरत आहे

en: On UPS Power
mr: UPS पावर वापरत आहे

en: On battery power
mr: बॅटरी पावर वरील

en: Online
mr: ऑनलाइन

en: Only display an icon when a battery is p_resent
mr: बॅटरी अस्तित्वात असल्यावरच फक्त चिन्ह दर्शवा (_r)

en: Only display an icon when charging or _discharging
mr: चार्ज करतेवेळी किंवा न करतेवेळीच चिन्ह दर्शवा (_d)

en: PDA battery low
mr: PDA बॅटरी क्षमता कमी

en: PDA is low in power (%.0f%%)
mr: PDA ची विद्युत शक्ती कमी झाली आहे (%.0f%%)

en: PDA is very low in power (%.0f%%). This device will soon stop functioning if not charged.
mr: PDAची विद्युत शक्ती खूप कमी झाली आहे (%.0f%%). तो लवकरच चार्ज न केल्यास बंद पडेल.

en: Percentage
mr: टक्केवारी

en: Percentage action is taken
mr: टक्केवारी प्रतिसादात्मक कृती केली जाते

en: Percentage charge:
mr: चार्ज टक्केवारी:

en: Percentage considered critical
mr: गंभीररित्या दर्शविणारी टक्केवारी

en: Percentage considered low
mr: किमान स्थर दर्शविणारी टक्केवारी

en: Plug in your AC adapter to avoid losing data.
mr: माहिती संचयीत करून ठेवण्याकरीता AC अडॅप्टर जोडा.

en: Poor
mr: निकृष्ट

en: Power
mr: पावर

en: Power Information
mr: पावर माहिती

en: Power Management
mr: पावर व्यवस्थापन

en: Power Management Preferences
mr: पावर व्यवस्थापन प्राधान्यता

en: Power Manager
mr: पावर व्यवस्थापन

en: Power Manager Brightness Applet
mr: पावर व्यवस्थापन तेजपणा ऍप्लेट

en: Power Manager Inhibit Applet
mr: पावर व्यवस्थापन प्रतिबंध ऍप्लेट

en: Power Statistics
mr: पावर आकडेवारी

en: Power button action
mr: Power बटणची कृती

en: Power management daemon
mr: पावर व्यवस्थापन डीमन

en: Power plugged in
mr: पावर जोडले

en: Power unplugged
mr: पावर काढले

en: Predicted time
mr: निर्धारीत वेळ

en: Prediction accuracy
mr: भाकित अचूकपणा

en: Present
mr: वर्तमान

en: Product:
mr: उत्पादन:

en: Put _display to sleep when inactive for:
mr: निष्क्रीय असल्यावरच दृश्यास निष्क्रीय करा (_d):

en: Put computer to _sleep when inactive for:
mr: याकरीता निष्क्रीय असल्यावरच संगणकाला निष्क्रीय पध्दतीत कार्यरत करा (_s):

en: Rate
mr: दर

en: Rechargeable
mr: पुन्ह चार्जजोगी

en: Reduce the backlight brightness when on battery power
mr: बॅटरी वापरतेवेळी पार्श्वभूमीतील तेजपणा कमी करा

en: Refreshed
mr: पुन्हदाखल

en: Resumed
mr: पुन्हा सुरू केले

en: Select this device at startup
mr: सुरुवातीला हे साधन निवडा

en: Serial number
mr: सिरीयल क्रमांक

en: Serial number:
mr: सिरीयल क्रमांक:

en: Set display _brightness to:
mr: दृश्य तेजपणा निश्चित करा (_b):

en: Set the current brightness
mr: सध्याचा तेजस्वीपणा निश्चित करा

en: Show data points
mr: डेटा बिन्दू दाखवा

en: Show version of installed program and exit
mr: प्रतिष्ठापीत कार्यक्रमाची आवृत्ती दर्शवा व बाहेर पडा

en: Shutdown
mr: बंद करा

en: Sleep timeout computer when on AC
mr: AC पावरचा वापरकरतेवेळी संगणकाला sleep timeout करा

en: Sleep timeout computer when on UPS
mr: UPS पावरचा वापरकरतेवेळी संगणकाला sleep timeout करा

en: Sleep timeout computer when on battery
mr: बॅटरी पावरचा वापरकरतेवेळी संगणकाला sleep timeout करा

en: Sleep timeout display when on AC
mr: AC पावरचा वापरकरतेवेळी दृष्य sleep timeout करा

en: Sleep timeout display when on UPS
mr: UPS पावरचा वापरकरतेवेळी दृष्य sleep timeout करा

en: Sleep timeout display when on battery
mr: AC वापरतेवेळी संगणाकावरील निष्क्रीयता कालबाह्य दृश्य

en: State
mr: राज्य

en: Statistics
mr: आकडेवारी

en: Status:
mr: स्थिती:

en: Supply
mr: पुरवठा

en: Suspend
mr: स्तब्ध

en: Suspend button action
mr: स्तब्ध बटण कृती

en: Suspend failed
mr: सस्पेंड अपयशी

en: Suspend started
mr: सस्पेंड सुरु केले

en: Tablet battery low
mr:  टॅब्लेटची बॅटरी कमी

en: Tablet is low in power (%.0f%%)
mr:  टॅब्लेटची विद्युत शक्ती कमी झाली आहे (%.0f%%)

en: Tablet is very low in power (%.0f%%). This device will soon stop functioning if not charged.
mr: टॅब्लेटची विद्युत शक्ती खूप कमी झाली आहे (%.0f%%). तो लवकरच चार्ज न केल्यास बंद पडेल.

en: Technology
mr: तंत्रज्ञाण

en: Technology:
mr: तंत्रज्ञाण:

en: The DPMS method used to blank the screen when on AC power.
mr: AC पावरचा वापर करतेवेळी पडदा रिकामे करण्यासाठी वापरण्याजोगी DPMS पद्धत.

en: The DPMS method used to blank the screen when on battery power.
mr: बॅटरी पावरचा वापर करतेवेळी पडदा रिकामे करण्यासाठी वापरण्याजोगी DPMS पद्धत.

en: The ID of the last device selected
mr: शेवटच्या निवडलेल्या साधनाचा ID

en: The UPS is below the critical level and this computer is about to hibernate.
mr: UPS गंभीररित्या स्थरावर कार्यरत आहे व हा संगणक हायबरनेट होण्याच्या मार्गावर आहे.

en: The UPS is below the critical level and this computer is about to shutdown.
mr: UPS गंभीररित्या स्थरावर कार्यरत आहे व हा संगणक बंद होण्याच्या मार्गावर आहे.

en: The UPS is below the critical level and this computer will <b>power-off</b> when the UPS becomes completely empty.
mr: The UPS गंभीररित्या स्थरावर कार्यरत आहे व हा संगणक UPS पूर्णपणे रिकामी होताच <b>बंद</b>पडेल.

en: The URI to show to the user on sleep failure
mr: sleep अपयशी ठरल्यास वापरकर्त्याला दाखवण्याजोगी URI

en: The action to take when the UPS is critically low.
mr: UPS विद्युत शक्ती गंभीररीत्या कमी झाल्यास हे करायचे

en: The action to take when the UPS is low.
mr: UPS विद्युत शक्ती कमी झाल्यास हे करायचे

en: The action to take when the battery is critically low.
mr: बॅटरी पावर गंभीररित्या कमी झाल्यास करावयाची कृती

en: The action to take when the laptop lid is closed and the laptop is on AC power.
mr: लॅपटॉप बंद केल्यावर व लॅपटॉप AC पावर वर चालवितेवेळी प्रतिसादात्मक घेण्याजोगी कृती.

en: The action to take when the laptop lid is closed and the laptop is on battery power.
mr: लॅपटॉप बंद केल्यावर व लॅपटॉप बॅटरी वर चालवितेवेळी प्रतिसादात्मक घेण्याजोगी कृती.

en: The action to take when the system hibernate button is pressed.
mr: प्रणाली निष्क्रिय करायची कळ दाबल्यावर करायची कृती.

en: The action to take when the system power button is pressed.
mr: प्रणाली सुरु/बंद करायची कळ दाबल्यावर करायची कृती.

en: The action to take when the system suspend button is pressed.
mr: प्रणाली स्थगित करायची कळ दाबल्यावर करायची कृती.

en: The amount of time in seconds before the display goes to sleep when the computer is on AC power.
mr: संगणक AC पावर वापरतेवेळी दृश्य निष्क्रीय होण्यापूर्वी सेकंदात दर्शवलेली वेळ.

en: The amount of time in seconds the computer on AC power needs to be inactive before it goes to sleep.
mr: संगणक AC पावर वापरतेवेळी संगणक निष्क्रीय होण्यापूर्वी सेकंदात दर्शवलेली वेळ.

en: The amount of time in seconds the computer on UPS power needs to be inactive before it goes to sleep.
mr: संगणक UPS पावर वापरतेवेळी संगणक निष्क्रीय होण्यापूर्वी सेकंदात दर्शवलेली वेळ.

en: The amount of time in seconds the computer on UPS power needs to be inactive before the display goes to sleep.
mr: संगणक UPS पावर वापरतेवेळी संगणक निष्क्रीय व दृष्य निष्क्रीय होण्यापूर्वी सेकंदात दर्शवलेली वेळ.

en: The amount of time in seconds the computer on battery power needs to be inactive before it goes to sleep.
mr: संगणक AC पावर वापरतेवेळी दृश्य निष्क्रीय होण्यापूर्वी सेकंदामध्ये दर्शवलेली वेळ.

en: The amount of time in seconds the computer on battery power needs to be inactive before the display goes to sleep.
mr: संगणक बॅटरी पावर वापरतेवेळी दृश्य निष्क्रीय होण्यापूर्वी सेकंदात दर्शवलेली वेळ.

en: The amount to dim the brightness of the display when on battery power. Possible values are between 0 and 100.
mr: बॅटरी पावर वापरतेवेळी पडद्याचा मंदपणा किती प्रमाणाने कमी करायचे. संभाव्य मुल्य 0 व 100 या अंतर्गत आहे.

en: The battery is below the critical level and this computer is about to hibernate.
mr: बॅटरी गंभीररित्या स्थरावर कार्यरत आहे व हा संगणक हायबरनेट होण्याच्या मार्गावर आहे.

en: The battery is below the critical level and this computer is about to shutdown.
mr: बॅटरी गंभीररित्या स्थरावर कार्यरत आहे व हा संगणक बंद होण्याच्या मार्गावर आहे.

en: The battery is below the critical level and this computer is about to suspend.<br><b>NOTE:</b> A small amount of power is required to keep your computer in a suspended state.
mr: बॅटरी गंभीररित्या स्थरावर कार्यरत आहे व हा संगणक स्तब्ध होण्याच्या मार्गावर आहे.<br><b>टिप:</b> तुमचे संगणक स्तब्ध स्थितीत ठेवण्याकरीता थोड्या प्रमाणात पावरची आवश्यकता आहे.

en: The battery is below the critical level and this computer will <b>power-off</b> when the battery becomes completely empty.
mr: बॅटरी गंभीररित्या स्थरावर कार्यरत आहे व हा संगणक बॅटरी पूर्णपणे रिकामी होताच <b>बंद</b>पडेल.

en: The brightness of the display when on AC power. Possible values are between 0.0 and 100.0.
mr: AC पावर वापरतेवेळी पडद्याचे तेजपणा. संभाव्य मुल्य 0 व 100 या अंतर्गत आहे.

en: The brightness of the screen when idle
mr: रिकामे असतेवेळी पडद्याचे तेजपणा

en: The default amount of time to dim the screen after idle
mr: रिकामे राहील्यावर पडदा मंद करायची मुलभूत वेळ

en: The default amount of time to dim the screen after idle.
mr: रिकामे राहील्यावर पडदा मंद करायची मुलभूत वेळ.

en: The default graph type to show for history
mr: भूतकाळासाठी दर्शविण्याजोगी मुलभूत ग्राफ प्रकार

en: The default graph type to show for stats
mr: आकडेवारीसाठी दर्शविण्याजोगी मुलभूत ग्राफ प्रकार

en: The default graph type to show in the history window.
mr: ऐतिहासिक पटलात दर्शविण्याजोगी मुलभूत ग्राफ प्रकार.

en: The default graph type to show in the stats window.
mr: आकडेवारी चौकट मध्ये दर्शविण्याजोगी मुलभूत ग्राफ प्रकार.

en: The identifier of the last device which is used to return focus to the correct device.
mr: शेवटच्या साधनाचा अभिज्ञापक जो बरोबर साधनाला जाण्यासाठी वापरला जाईल.

en: The index of the page number to show by default
mr: पान क्रमांकाची सूची मुलभूतप्रकारे दाखवायची का

en: The index of the page number to show by default which is used to return focus to the correct page.
mr: पान क्रमांकाची मुलभूतप्रकारे दाखवायची सूची जी बरोबर पानाला जाण्यासाठी वापरली जाईल.

en: The maximum duration of time displayed on the x-axis of the history graph.
mr: ऐतिहासिक ग्राफच्या x-axis वर दर्शवलेली कमाल वेळेची कालावधी.

en: The maximum time displayed for history
mr: भूतकाळासाठी दर्शवलेली कमाल वेळेची कालावधी

en: The percentage of the battery when it is considered critical. Only valid when use-time-for-policy is false.
mr: बॅटरी गंभीररित्या आढळल्यास त्याची टक्केवारी. तेव्हा वैध असते जेव्हा use_time_for_policy खोटे असते.

en: The percentage of the battery when it is considered low. Only valid when use-time-for-policy is false.
mr: बॅटरीची कार्यक्षमता किमान आढळल्यास त्याची टक्केवारी. तेव्हा वैध असते जेव्हा use_time_for_policy खोटे असते.

en: The percentage of the battery when the critical action is performed. Only valid when use-time-for-policy is false.
mr: बॅटरी गंभीररित्या कार्य केल्यास त्याची टक्केवारी. तेव्हा वैध असते जेव्हा use_time_for_policy खोटे असते.

en: The time remaining in seconds of the battery when critical action is taken. Only valid when use-time-for-policy is true.
mr: बॅटरी गंभीररित्या कार्य केल्यास सेकंदामधिल उर्वरीत वेळ. तेव्हा वैध असते जेव्हा use_time_for_policy खरे असते.

en: The time remaining in seconds of the battery when it is considered critical. Only valid when use-time-for-policy is true.
mr: बॅटरी गंभीररित्या कार्य केल्यास सेकंदामधिल उर्वरीत वेळ. तेव्हा वैध असते जेव्हा use_time_for_policy खरे असते.

en: The time remaining in seconds of the battery when it is considered low. Only valid when use-time-for-policy is true.
mr: बॅटरी कार्यक्षमता किमान आढळल्यास सेकंदामधिल उर्वरीत वेळ. तेव्हा वैध असते जेव्हा use_time_for_policy खरे असते.

en: The time remaining when action is taken
mr: प्रतिसादात्मक कृती कार्यरत केल्यावर उपलब्ध उर्वरीत वेळ

en: The time remaining when critical
mr: गंभीररित्या असल्यास उपलब्ध उर्वरीत वेळ

en: The time remaining when low
mr: किमान असल्यावर उर्वरीत वेळ

en: The type of sleeping that should be performed when the computer is inactive.
mr: संगणक निष्क्रीय असल्यावर जी निष्क्रीयता केली पाहिजे त्याचे प्रकार.

en: There is no data to display.
mr: दाखवण्याजोगी डाटा आढळला नाही.

en: This is the laptop panel screen brightness used when the session is idle. Only valid when use-time-for-policy is true.
mr: सत्र रिकामे असल्यास या लॅपटॉप पटलवरील पडदा तेजपणा वापरले जाते. तेव्हाच वैध असते जेव्हा use_time_for_policy खरे राहते.

en: This program can only be used by the root user
mr: हा कार्यक्रम फक्त रूट वापरकर्ता वापरू शकतो

en: This program must only be run through pkexec
mr: हा कार्यक्रम pkexec मधूनच चालवला पाहिजे

en: Time elapsed
mr: उलटलेला वेळ

en: Time to empty
mr: रिकामे करण्याकरीता वेळ

en: Time to full
mr: भरण्याकरीता वेळ

en: Type
mr: प्रकार

en: UPS Discharging
mr: UPS डीसचार्ज होत आहे

en: UPS critical low action
mr: UPS गंभीररित्या किमान असल्यावरची कृती

en: UPS critically low
mr: UPS गंभीररित्या कमी

en: UPS low
mr: UPS क्षमता कमी

en: UPS low power action
mr: UPS गंभीररित्या किमान असल्यावरची कृती

en: Unknown
mr: अपरिचीत

en: Unknown technology
mr: अपरिचीत तंत्रज्ञाण

en: Unknown time
mr: अपरिचीत वेळ

en: Use mate-screensaver lock setting
mr: mate-screensaver कुलूपबंद संयोजना वापरा

en: Use smoothed line
mr: गुळगुळीत रेष वापरा

en: Value
mr: मूल्य

en: Vendor
mr: विक्रेता

en: Vendor:
mr: विक्रेता:

en: Visit help page
mr: मदत पानावर भेट द्या

en: Voltage
mr: वोल्टेज

en: Waiting to charge
mr: प्रभारित करण्याकरिता प्रतीक्षा करत आहे

en: Waiting to discharge
mr: डिसचार्ज करीता प्रतीक्षा करत आहे

en: When UPS power is _critically low:
mr: UPS पावर गंभीररित्या कमी झाल्यास (_c):

en: When UPS power is l_ow:
mr: UPS पावर कमी झाल्यास (_o):

en: When battery po_wer is critically low:
mr: बॅटरी पावर गंभीररित्या कमी झाल्यास (_w):

en: When laptop lid is cl_osed:
mr: लॅपटॉप बंद केल्यास (_o):

en: When sleep fails we can show the user a button to help fix the situation. Leave this blank if the button should not be shown.
mr: sleep अपयशी ठरल्यास स्थितीचे निवारण करीता वापरकर्त्याला बटन दाखवले जाऊ शकते. बटन दाखवायचे नसल्यास यांस रिकामे सोडा.

en: When the _suspend button is pressed:
mr: स्तब्ध बटण दाबून ठेवल्यास (_s):

en: When the power _button is pressed:
mr: पावर बटण दाबून ठेवल्यास (_b):

en: When to show the notification icon
mr: सूचना चिन्ह कधी दर्शवायचे

en: Whether NetworkManager should be connected and disconnected on sleep.
mr: संगणक झोपेमध्ये जाण्यापूर्वी NetworkManager जुळवणी रद्द केले पाहिजे व त्यानंतर लगेच पुन्हस्थापीतही केले पाहिजे का.

en: Whether NetworkManager should disconnect before suspending or hibernating and connect on resume.
mr: NetworkManager स्तब्ध किंवा हायबरनेट पूर्वी जुळवणी रद्द केले पाहिजे व त्यानंतर लगेच पुन्हस्थापीतही केले पाहिजे का.

en: Whether the screen is locked when the computer wakes up from a hibernate. Only used if lock-use-screensaver is false.
mr: हायबरनेट पासून सक्रीय होताच पडदा कुलूपबंद करायचे का. lock_use_screensaver खोटे असल्यावरच वापरले जाते.

en: Whether the screen is locked when the computer wakes up from a suspend. Only used if lock-use-screensaver is false.
mr: स्तब्धता पासून सक्रीय होताच पडदा कुलूपबंद करायचे का. lock_use_screensaver खोटे असल्यावरच वापरले जाते.

en: Whether the screen is locked when the screen is turned off. Only used if lock-use-screensaver is false.
mr: पडदा पूर्णपणे बंद केल्यावर पडदा कुलूपबंद करायचे का. lock_use_screensaver खोटे असल्यावरच वापरले जाते.

en: Whether to hibernate, suspend or do nothing when inactive
mr: निष्क्रीय असल्यास हायबरनेट, स्तब्ध किंवा काहीच करायचे नाही

en: Whether to use the screen lock setting of mate-screensaver to decide if the screen is locked after a hibernate, suspend or blank screen.
mr: हायबरनेट, स्तब्ध किंवा पडदा रिकामी केल्यास mate-screensaver चे पडदा कुलूपबंध संयोजना वापरायचे का.

en: Whether to use time-based notifications
mr: वेळ-आधारीत सूचना वापरायचे का

en: Whether we should show the history data points
mr: ऐतिहासिक माहिती दाखवायची का

en: Whether we should show the history data points in the statistics window.
mr: आकडेवारी चौकटीत ऐतिहासिक माहिती दाखवायची का

en: Whether we should show the stats data points
mr: आकडेवारीची मुल्ये दाखवायची का

en: Whether we should show the stats data points in the statistics window.
mr: आकडेवारी चौकटीत आकडेवारीची मुल्ये दाखवायची का

en: Whether we should smooth the history data
mr: ऐतिहासिक माहिती गुळगुळीत करायची का

en: Whether we should smooth the history data in the graph.
mr: ग्राफ मधिल ऐतिहासिक माहिती गुळगुळीत करायची का.

en: Whether we should smooth the stats data
mr: आकडेवारीची माहिती गुळगुळीत करायची का

en: Whether we should smooth the stats data in the graph.
mr: ग्राफ मधिल आकडेवारीची माहिती गुळगुळीत करायची का.

en: Wireless keyboard is low in power (%.0f%%)
mr: वायरलेस कि-बोर्डची विद्युत शक्ती कमी झाली आहे (%.0f%%)

en: Wireless keyboard is very low in power (%.0f%%). This device will soon stop functioning if not charged.
mr: वायरलेस कि-बोर्डची विद्युत शक्ती खूप कमी झाली आहे (%.0f%%). तो लवकरच चार्ज न केल्यास बंद पडेल.

en: Wireless mouse is low in power (%.0f%%)
mr: वायरलेस माउसची विद्युत शक्ती कमी झाली आहे (%.0f%%)

en: Wireless mouse is very low in power (%.0f%%). This device will soon stop functioning if not charged.
mr: वायरलेस माउसची विद्युत शक्ती खूप कमी झाली आहे (%.0f%%). तो लवकरच चार्ज न केल्यास बंद पडेल.

en: Yes
mr: होय

en: _About
mr: विषयी (_A)

en: _Always display an icon
mr: नेहमी चिन्ह दर्शवा (_A)

en: _Close
mr: बंद करा (_C)

en: _Help
mr: मदत(_H)

en: _Never display an icon
mr: कधिही चिन्ह दर्शवू नका (_N)

en: _Only display an icon when battery power is low
mr: बॅटरी पावर कमी असल्यावर चिन्ह दाखवा (_O)

en: _Preferences
mr: प्राधान्यता (_P)

en: _Reduce backlight brightness
mr: पार्श्वभूमीचा तेजपणा कमी करा (_R)
