ark - en to pa translation catalogue (267 entries)

en:  megabytes
pa:  ਮੈਗਾਬਾਈਟ

en: %1 file | %1 files
pa[0]: %1 ਫ਼ਾਇਲ
pa[1]: %1 ਫਾਇਲਾਂ

en: &Archive
pa: ਅਕਾਇਵ(&A)

en: &Automatically create subfolders
pa: ਸਬ-ਫੋਲਡਰ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਹੀ ਬਣਾਓ(&A)

en: &File
pa: ਫ਼ਾਇਲ(&F)

en: &Help
pa: ਮਦਦ(&H)

en: &Preserve paths when extracting
pa: ਖਿਲਾਰਨ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਮਾਰਗ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਰੱਖੋ(&P)

en: &Settings
pa: ਸੈਟਿੰਗਾਂ(&S)

en: (c) 1997-2019, The Ark Developers
pa: (c) ੧੯੯੭-੨੦੧੯, ਕਈ ਆਰਕ ਡਿਵੈਲਪਰ

en: , %1 folder | , %1 folders
pa[0]: , %1 ਫੋਲਡਰ
pa[1]: , %1 ਫੋਲਡਰ

en: <b>Job Description</b>
pa: <b>ਜਾਬ ਵੇਰਵਾ</b>

[ctx: @action]
en: About Viewer Component
pa: ਦਰਸ਼ਕ ਭਾਗ ਬਾਰੇ

[ctx: @action:button]
en: Add
pa: ਜੋੜੋ

[ctx: @action:button]
en: Don't Open
pa: ਨਾ ਖੋਲ੍ਹੋ

[ctx: @action:button]
en: Open as Read-Only
pa: ਕੇਵਲ ਪੜ੍ਹਨ ਲਈ ਖੋਲ੍ਹੋ

[ctx: @action:button]
en: Preview as Text
pa: ਲਿਖਤ ਵਜੋਂ ਝਲਕ

[ctx: @action:inmenu]
en: &Extract
pa: ਖਿਲਾਰੋ(&E)

[ctx: @action:inmenu]
en: &Properties
pa: ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ(&P)

[ctx: @action:inmenu]
en: &Test Integrity
pa: ਇਕਸਾਰਤਾ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ(&T)

[ctx: @action:inmenu]
en: E&xtract All
pa: ਸਭ ਨੂੰ ਐਕਸਟਰੈਕਟ ਕਰੋ(&x)

[ctx: @action:inmenu]
en: Save Copy As...
pa: ... ਵਜੋਂ ਕਾਪੀ ਸੰਭਾਲੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Show Information Panel
pa: ਜਾਣਕਾਰੀ ਪੈਨਲ ਵੇਖੋ

[ctx: @action:inmenu Compress submenu in Dolphin context menu]
en: Compress
pa: ਕੰਪਰੈੱਸ ਕਰੋ

[ctx: @action:inmenu Context menu shown when an archive is being drag'n'dropped]
en: Extract here
pa: ਇੱਥੇ ਖਿਲਾਰੋ

[ctx: @action:inmenu Extract submenu in Dolphin context menu]
en: Extract
pa: ਖਿਲਾਰੋ

[ctx: @action:inmenu Part of Compress submenu in Dolphin context menu]
en: Compress to...
pa: ...ਲਈ ਕੰਪਰੈਸ ਕਰੋ

[ctx: @action:inmenu Part of Extract submenu in Dolphin context menu]
en: Extract archive here
pa: ਅਕਾਇਵ ਨੂੰ ਇੱਥੇ ਖਿਲਾਰੋ

[ctx: @action:inmenu Part of Extract submenu in Dolphin context menu]
en: Extract archive here, autodetect subfolder
pa: ਅਕਾਇਵ ਇੱਥੇ ਖਿਲਾਰੋ, ਸਬ-ਫੋਲਡਰ ਆਪੇ ਖੋਜੋ

[ctx: @action:inmenu Part of Extract submenu in Dolphin context menu]
en: Extract archive to...
pa: ...ਅਕਾਇਵ ਨੂੰ ਇੱਥੇ ਖਿਲਾਰੋ

[ctx: @action:inmenu mutually exclusive with Add &Comment]
en: Edit &Comment
pa: ਟਿੱਪਣੀ ਨੂੰ ਸੋਧੋ(&C)

[ctx: @action:inmenu mutually exclusive with Edit &Comment]
en: Add &Comment
pa: ਟਿੱਪਣੀ ਜੋੜੋ(&C)

[ctx: @info]
en: <filename>%1</filename> already exists, but is not a folder.
pa: <filename>%1</filename> ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ, ਪਰ ਇਹ ਫੋਲਡਰ ਨਹੀਂ ਹੈ।

[ctx: @info]
en: <filename>%1</filename> is a directory.
pa: <filename>%1</filename> ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਹੈ।

[ctx: @info]
en: Archive corrupted or insufficient permissions.
pa: ਅਕਾਇਵ ਨਿਕਾਰਾ ਹੈ ਜਾਂ ਨਾਕਾਫ਼ੀ ਇਜਾਜ਼ਤਾਂ।

[ctx: @info]
en: Could not set the compression level.
pa: ਨਪੀੜਨ ਪੱਧਰ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ।

[ctx: @info]
en: Could not set the compression method.
pa: ਨਪੀੜਨ ਢੰਗ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ।

[ctx: @info]
en: Deleting this file is not undoable. Are you sure you want to do this? | Deleting these files is not undoable. Are you sure you want to do this?
pa[0]: ਇਹ ਫ਼ਾਇਲਾਂ ਦੇ ਹਟਾਉਣ ਨੂੰ ਵਾਪਸ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ। ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?
pa[1]: ਇਹ ਫ਼ਾਇਲਾਂ ਦੇ ਹਟਾਉਣਾ ਵਾਪਸ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ। ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

[ctx: @info]
en: Extraction failed: Incorrect password
pa: ਖਿਲਾਰਨਾ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ: ਗਲਤ ਪਾਸਵਰਡ ਹੈ।

[ctx: @info]
en: Failed to create a temporary file for writing data.
pa: ਡਾਟਾ ਲਿਖਣ ਲਈ ਆਰਜ਼ੀ ਫਾਇਲ ਬਣਾਉਣ ਵਾਸਤੇ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ।

[ctx: @info]
en: Failed to locate program <filename>%1</filename> on disk.
pa: ਡਿਸਕ ਉੱਤੇ <filename>%1</filename> ਪਰੋਗਰਾਮ ਲੱਭਣ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ।

[ctx: @info]
en: Fatal error, extraction aborted.
pa: ਘਾਤਕ ਗਲਤੀ, ਖਿਲਾਰਨਾ ਅਧੂਰਾ ਛੱਡਿਆ।

[ctx: @info]
en: Loading the archive <filename>%1</filename> failed with the following error:<nl/><message>%2</message>
pa: ਅਕਾਇਵ <filename>%1</filename> ਲੋਡ ਕਰਨ ਅੱਗੇ ਦਿੱਤੀ ਗਲਤੀ ਨਾਲ ਫੇਲ੍ਹ: <nl/><message>%2</message>

[ctx: @info]
en: The archive <filename>%1</filename> is password protected. Please enter the password.
pa: ਅਕਾਇਵ <filename>%1</filename> ਪਾਸਵਰਡ ਨਾਲ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਹੈ। ਪਾਸਵਰਡ ਦਿਓ ਜੀ।

[ctx: @info]
en: The archive <filename>%1</filename> was not found.
pa: ਅਕਾਇਵ <filename>%1</filename> ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ।

[ctx: @info]
en: The archive could not be extracted to <filename>%1</filename> because Ark can only extract to local destinations.
pa: ਅਕਾਇਵ ਨੂੰ <filename>%1</filename> ਵਜੋਂ ਖਿਲਾਰਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ, ਕਿਉਂਕਿ ਆਰਕ ਸਿਰਫ਼ ਲੋਕਲ ਟਿਕਾਣਿਆਂ ਉੱਤੇ ਹੀ ਖਿਲਾਰ ਸਕਦਾ ਹੈ।

[ctx: @info]
en: The archive could not be saved as <filename>%1</filename>. Try saving it to another location.
pa: ਅਕਾਇਵ ਨੂੰ <filename>%1</filename> ਉੱਤੇ ਸੰਭਾਲਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ। ਇਸ ਨੂੰ ਹੋਰ ਟਿਕਾਣੇ ਉੱਤੇ ਸੰਭਾਲਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

[ctx: @info]
en: The archive you're trying to open is corrupt.<nl/>Some files may be missing or damaged.
pa: ਜੋ ਅਕਾਇਵ ਤੁਸੀਂ ਖੋਲ੍ਹਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ, ਖ਼ਰਾਬ ਹੈ।<nl/>ਕੁਝ ਫਾਇਲਾਂ ਗੁੰਮ ਹੋ ਜਾਂ ਖਰਾਬ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।

[ctx: @info]
en: The folder <filename>%1</filename> already exists. Are you sure you want to extract here?
pa: ਫੋਲਡਰ <filename>%1</filename> ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ। ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਉੱਥੇ ਹੀ ਖੋਲ੍ਹਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੋ?

[ctx: @info]
en: The folder <filename>%1</filename> could not be created.
pa: ਫੋਲਡਰ <filename>%1</filename> ਬਣਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ।

[ctx: @info]
en: There was an error while extracting <filename>%1</filename>.
pa: <filename>%1</filename> ਨੂੰ ਖਿਲਾਰਨ ਦੌਰਾਨ ਗ਼ਲਤੀ ਹੋਈ ਹੈ।

[ctx: @info]
en: There was an error while extracting <filename>%1</filename>. Any further archive will not be extracted.
pa: <filename>%1</filename> ਖਿਲਾਰਨ ਦੌਰਾਨ ਗ਼ਲਤੀ ਹੋਈ। ਹੋਰ ਅਕਾਇਵ ਨੂੰ ਖਿਲਾਰਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾਵੇਗਾ।

[ctx: @info]
en: There was an error while extracting <filename>%1</filename>:<nl/><message>%2</message>
pa: <filename>%1</filename> ਖਿਲਾਰਨ ਦੌਰਾਨ ਗ਼ਲਤੀ ਹੋਈ: <nl/><message>%2</message>

[ctx: @info]
en: There was an error while extracting <filename>%1</filename>:<nl/><message>%2</message><nl/>Any further archive will not be extracted.
pa: <filename>%1</filename> ਖਿਲਾਰਨ ਦੌਰਾਨ ਗ਼ਲਤੀ ਹੋਈ: <nl/><message>%2</message><nl/>। ਹੋਰ ਅਕਾਇਵ ਨੂੰ ਖਿਲਾਰਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾਵੇਗਾ।

[ctx: @info:tooltip]
en: Click to add files to the archive
pa: ਫਾਇਲਾਂ ਅਕਾਇਵ ਵਿੱਚ ਜੋੜਨ ਲਈ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ

[ctx: @info:tooltip]
en: Click to add or edit comment
pa: ਟਿੱਪਣੀ ਜੋੜਨ ਜਾਂ ਸੋਧਣ ਲਈ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ

[ctx: @info:tooltip]
en: Click to open the selected file with an external program
pa: ਚੁਣੀ ਫਾਇਲ ਨੂੰ ਬਾਹਰੀ ਪਰੋਗਰਾਮ ਨਾਲ ਖੋਲ੍ਹਣ ਲਈ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ

[ctx: @info:tooltip]
en: Click to preview the selected file
pa: ਚੁਣੀ ਫਾਇਲ ਦੀ ਝਲਕ ਵੇਖਣ ਲਈ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ

[ctx: @info:tooltip]
en: Click to see properties for archive
pa: ਅਕਾਇਵ ਦੀਆਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਵੇਖਣ ਲਈ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ

[ctx: @info:tooltip]
en: Click to test the archive for integrity
pa: ਅਕਾਇਵ ਦੀ ਇਕਸਾਰਤਾ ਦੀ ਜਾਂਚ ਲਈ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ

[ctx: @title:group]
en: Extract
pa: ਖਿਲਾਰੋ

[ctx: @title:tab]
en: Extraction
pa: ਖਿਲਾਰਨਾ

[ctx: @title:tab]
en: General
pa: ਆਮ

[ctx: @title:tab]
en: Plugins
pa: ਪਲੱਗਇਨ

[ctx: @title:tab]
en: Previews
pa: ਝਲਕ

[ctx: @title:window]
en: Add Files
pa: ਫ਼ਾਇਲਾਂ ਜੋੜੋ

[ctx: @title:window]
en: Add Files to %1
pa: %1 'ਚ ਫ਼ਾਇਲਾਂ ਜੋੜੋ

[ctx: @title:window]
en: Cannot Preview File
pa: ਫ਼ਾਇਲ ਝਲਕ ਵੇਖਾਈ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦੀ

[ctx: @title:window]
en: Corrupt archive
pa: ਨਿਕਾਰਾ ਅਕਾਇਵ

[ctx: @title:window]
en: Delete File | Delete Files
pa[0]: ਫ਼ਾਇਲ ਨੂੰ ਹਟਾਓ
pa[1]: ਫ਼ਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਹਟਾਓ

[ctx: @title:window]
en: Extract
pa: ਖਿਲਾਰੋ

[ctx: @title:window]
en: File Already Exists
pa: ਫ਼ਾਇਲ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

[ctx: @title:window]
en: File Exists
pa: ਫ਼ਾਇਲ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

[ctx: @title:window]
en: File Modified
pa: ਫਾਇਲ ਸੋਧੀ ਗਈ

[ctx: @title:window]
en: Properties for %1
pa: %1 ਦੀਆਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ

[ctx: @title:window]
en: Save Copy As
pa: ਕਾਪੀ ਵਜੋਂ ਇੰਝ ਸੰਭਾਲੋ

en: Add &Files...
pa: ...ਫ਼ਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਜੋੜੋ(&F)

en: Add the specified files to 'filename'. Create archive if it does not exist. Quit when finished.
pa: ਦਿੱਤੀਆਂ ਫ਼ਾਇਲਾਂ 'filename' ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ। ਜੇ ਅਕਾਇਵ ਮੌਜੂਦ ਨਾ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਬਣਾਉ। ਜਦੋਂ ਮੁਕੰਮਲ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਬੰਦ ਕਰੋ।

en: Adding comment
pa: ਟਿੱਪਣੀ ਜੋੜੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Advanced Options
pa: ਤਕਨੀਕੀ ਚੋਣਾਂ

en: Advanced editing functionalities
pa: ਮਾਹਰ ਸੋਧਣ ਸਹੂਲਤਾਂ

en: All &files
pa: ਸਭ ਫ਼ਾਇਲਾਂ(&f)

en: Andrew Smith
pa: ਐਡਰਿਊ ਸਮਿੱਥ

en: Archive
pa: ਅਕਾਇਵ

en: Archive contents will be read, and if detected to not be a single folder or a single file archive, a subfolder with the name of the archive will be created.
pa: ਅਕਾਇਵ ਸਮੱਗਰੀ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹਿਆ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਜੇ ਇੱਕਲਾ ਫੋਲਡਰ ਜਾਂ ਇੱਕਲਾ ਫਾਇਲ ਅਕਾਇਵ ਨਾ ਖੋਜਿਆ ਗਿਆ ਤਾਂ ਅਕਾਇਵ ਦੇ ਨਾਂ ਨਾਲ ਇੱਕ ਸਬ-ਫੋਲਡਰ ਬਣਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ।

en: Archive name:
pa: ਅਕਾਇਵ ਦਾ ਨਾਂ:

en: Archive type:
pa: ਅਕਾਇਵ ਦੀ ਕਿਸਮ:

en: Ark
pa: ਆਰਕ

en: Ark cannot open symlinks.
pa: ਅਕਾਇਵ ਸਿਮਲਿੰਕ ਨਹੀਂ ਖੋਲ੍ਹ ਸਕਦੀ ਹੈ।

en: Automatically choose a filename, with the selected suffix (for example rar, tar.gz, zip or any other supported types)
pa: ਚੁਣੇ ਸਿਫਿਕਸ ਨਾਲ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਫ਼ਾਇਲ-ਨਾਂ ਚੁਣੋ (ਜਿਵੇਂ ਕਿ rar, tar.gz, zip ਅਤੇ ਹੋਰ ਕੋਈ ਵੀ ਸਹਾਇਕ ਕਿਸਮ)।

[ctx: BLAKE2 hash code]
en: BLAKE2 checksum
pa: BLAKE2 ਚੈਕ-ਸਮ

[ctx: CRC hash code]
en: CRC checksum
pa: CRC ਚੈਕ-ਸਮ

en: Calculating...
pa: ਗਿਣਤੀ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ...

en: Change the current dir to the first entry and add all other entries relative to this one.
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਨੂੰ ਪਹਿਲੀਂ ਐਂਟਰੀ ਲਈ ਬਦਲੋ ਅਤੇ ਬਾਕੀ ਸਭ ਐਂਟਰੀਆਂ ਨੂੰ ਉਸ ਇੱਕ ਮੁਤਾਬਕ।

en: Click to open an extraction dialog, where you can choose how to extract all the files in the archive
pa: ਖਿਲਾਰਨ ਡਾਈਲਾਗ ਵੇਖਣ ਲਈ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ, ਜਿੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਸਭ ਫ਼ਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਕਿਵੇਂ ਖਿਲਾਰਨਾ ਹੈ ਦੀ ਲਈ ਚੋਣ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ

en: Click to open an extraction dialog, where you can choose to extract either all files or just the selected ones
pa: ਖਿਲਾਰਨ ਡਾਈਲਾਗ ਵੇਖਣ ਲਈ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ, ਜਿੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਸਭ ਫ਼ਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਖਿਲਾਰਨ ਜਾਂ ਚੁਣੀ ਹੀ ਖੋਲ੍ਹਣ ਲਈ ਚੋਣ ਕਰ ਸਕਦੇ

en: Close &Ark after extraction
pa: ਖਿਲਾਰਨ ਬਾਅਦ ਆਕ ਬੰਦ ਕਰੋ(&A)

en: Close Ark after extraction
pa: ਖਿਲਾਰਨ ਬਾਅਦ ਆਕ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close Ark after extraction.
pa: ਖਿਲਾਰਨ ਬਾਅਦ ਆਕ ਬੰਦ ਕਰੋ।

en: Closing preview
pa: ਝਲਕ ਬੰਦ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Comment
pa: ਟਿੱਪਣੀ

en: Comment has been modified.
pa: ਟਿੱਪਣੀ ਸੋਧੀ ਗਈ ਸੀ।

en: Compress to Archive
pa: ਅਕਾਇਵ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਕੰਪਰੈੱਸ

en: Compressing a file | Compressing %1 files
pa[0]: ਫ਼ਾਇਲ ਕੰਪਰੈਸ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ
pa[1]: %1 ਫ਼ਾਇਲਾਂ ਕੰਪਰੈਸ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ

en: Compression
pa: ਕੰਪਰੈਸ਼ਨ

[ctx: Compression method]
en: Method
pa: ਢੰਗ

en: Compression method(s):
pa: ਕੰਪਰੈਸ ਕਰਨ ਦਾ ਢੰਗ:

[ctx: Compression rate of file]
en: Rate
pa: ਰੇਟ

en: Compression ratio:
pa: ਕੰਪਰੈਸ ਕਰਨ ਦਾ ਅਨੁਪਾਤ:

en: Copying a file | Copying %1 files
pa[0]: ਫ਼ਾਇਲ ਕਾਪੀ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ
pa[1]: %1 ਫ਼ਾਇਲਾਂ ਕਾਪੀ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ

en: Create New Archive
pa: ਨਵਾਂ ਅਕਾਇਵ ਬਣਾਓ

en: Create New Archive...
pa: ...ਨਵਾਂ ਅਕਾਇਵ ਬਣਾਓ

en: Create multi-volume archive
pa: ਬਹੁ-ਵਾਲੀਅਮ ਅਕਾਇਵ ਬਣਾਓ

en: Deleting a file from the archive | Deleting %1 files
pa[0]: ਅਕਾਇਵ 'ਚੋਂ ਫ਼ਾਇਲ ਹਟਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ
pa[1]: %1 ਫ਼ਾਇਲਾਂ ਹਟਾਈਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ

en: Description
pa: ਵਰਣਨ

en: Destination
pa: ਟਿਕਾਣਾ

en: Destination folder to extract to. Defaults to current path if not specified.
pa: ਖਿਲਾਰਨ ਲਈ ਟਿਕਾਣਾ ਫੋਲਡਰ। ਜੇ ਨਾ ਦਿੱਤਾ ਤਾਂ ਡਿਫਾਲਟ ਮੌਜੂਦਾ ਪਾਥ ਹੈ।

en: Don't ask again.
pa: ਮੁੜ ਨਾ ਪੁੱਛੋ।

en: E&xtraction into subfolder:
pa: ਸਬ-ਫੋਲਡਰ ਵਿੱਚ ਖਿਲਾਰਨਾ(&x):

en: Emily Ezust (Corel Corporation)
pa: Emily Ezust (Corel ਕਾਰਪੋਰੇਸ਼ਨ)

en: Encryption method:
pa: ਇੰਕਰਿਪਸ਼ਨ ਦਾ ਢੰਗ:

en: Error during extraction
pa: ਖਿਲਾਰਨ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ ਹੈ

en: Extension:
pa: ਇਕਸਟੈਨਸ਼ਨ:

en: Extract
pa: ਖਿਲਾਰੋ

en: Extract All Files
pa: ਸਭ ਫ਼ਾਇਲਾਂ ਐਕਸਟਰੈਕਟ

en: Extract To...
pa: ...ਇੱਥੇ ਖਿਲਾਰੋ

en: Extract here
pa: ਇੱਥੇ ਖਿਲਾਰੋ

en: Extract multiple archives
pa: ਕਈ ਅਕਾਇਵ ਖਿਲਾਰੋ

en: Extracting Files
pa: ਫ਼ਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਖਿਲਾਰਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Extracting all files
pa: ਸਭ ਫ਼ਾਇਲਾਂ ਖਿਲਾਰੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ

en: Extracting one file | Extracting %1 files
pa[0]: ਇੱਕ ਫ਼ਾਇਲ ਖਿਲਾਰੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ
pa[1]: %1 ਫ਼ਾਇਲਾਂ ਖਿਲਾਰੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ

en: Extraction Dialog
pa: ਐਕਸਟਰੈਕਟ ਡਾਈਲਾਗ

en: Extraction failed due to an unknown error.
pa: ਅਣਪਛਾਤੀ ਗਲਤੀ ਆਉਣ ਕਰਕੇ ਖਿਲਾਰਨਾ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ।

en: Extraction failed due to unsupported compression method (%1).
pa: ਗ਼ੈਰ-ਸਹਾਇਕ ਨਪੀੜਨ ਢੰਗ (%1) ਕਰਕੇ ਖਿਲਾਰਨਾ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ।

en: Extraction failed due to unsupported encryption method.
pa: ਗ਼ੈਰ-ਸਹਾਇਕ ਇੰਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਢੰਗ ਕਰਕੇ ਖਿਲਾਰਨਾ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ।

en: Extraction failed.
pa: ਖਿਲਾਰਨਾ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ।

en: Extraction failed. Make sure that enough space is available.
pa: ਖਿਲਾਰਨਾ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ। ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉ ਕਿ ਲੋੜ ਮੁਤਾਬਕ ਖਾਲੀ ਥਾਂ ਹੈ।

en: Failed to add entry: %1
pa: ਐੰਟਰੀ ਜੋੜਨ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ ਹੈ: %1

en: Failed to copy entry: %1
pa: ਐੰਟਰੀ ਕਾਪੀ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ: %1

en: Failed to create directory: %1
pa: ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ ਹੈ: %1

en: Failed to delete entry: %1
pa: ਐੰਟਰੀ ਹਟਾਉਣ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ: %1

en: Failed to move entry: %1
pa: ਐੰਟਰੀ ਭੇਜਣ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ: %1

en: Failed to open '%1':<nl/>%2
pa: '%1' ਖੋਲ੍ਹਣ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ:<nl/>%2

en: Failed to open archive: %1
pa: ਅਕਾਇਵ ਖੋਲ੍ਹਣ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ: %1

en: Failed to read data for entry: %1
pa: ਐਂਟਰੀ ਲਈ ਡਾਟਾ ਪੜ੍ਹਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ: %1

en: Failed to write archive.
pa: ਅਕਾਇਵ ਲਿਖਣ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ।

en: Failed to write data for entry: %1
pa: ਐਂਟਰੀ ਲਈ ਡਾਟਾ ਲਿਖਣ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ: %1

[ctx: File permissions]
en: Mode
pa: ਮੋਡ

[ctx: File version]
en: Version
pa: ਵਰਜ਼ਨ

[ctx: File's group]
en: Group
pa: ਗਰੁੱਪ

[ctx: File's owner username]
en: Owner
pa: ਓਨਰ

en: Filename can't contain slashes and can't be equal to "." or ".."
pa: ਫਾਇਲ-ਨਾਂ ਵਿੱਚ ਸਲੈਸ਼ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦੀ ਅਤੇ  "." ਜਾਂ ".." ਦੇ ਬਰਾਬਰ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: Filename:
pa: ਫ਼ਾਇਲ ਨਾਂ:

en: Files/Folders to Compress
pa: ਕੰਪਰੈੱਸ ਕਰਨ ਲਈ ਫ਼ਾਇਲਾਂ/ਫੋਲਡਰ

en: Folder exists
pa: ਫੋਲਡਰ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: Folder:
pa: ਫੋਲਡਰ:

en: Folders can't be moved into themselves.
pa: ਫੋਲਡਰਾਂ ਨੂੰ ਖੁਦ ਵਿੱਚ ਭੇਜਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: Form
pa: ਤੋਂ

en: Former Maintainer
pa: ਪਹਿਲਾਂ ਪਰਬੰਧਕ

en: Former maintainer
pa: ਪਹਿਲਾਂ ਪਰਬੰਧਕ

en: Georg Robbers
pa: ਜਾਰਜ ਰੱਬੀਰਸ

en: Group:
pa: ਗਰੁੱਪ:

en: Has comment:
pa: ਟਿੱਪਣੀ:

en: Helio Chissini de Castro
pa: ਹਿਲੀਓ ਚਿੱਸਨੀ ਡੀ ਕਾਸਟਰੋ

en: Henrique Pinto
pa: ਹੇਨਰੀਕਿਉ ਪਿੰਟੋ

en: Icons
pa: ਆਈਕਾਨ

en: Ideas, help with the icons
pa: ਵਿਚਾਰ, ਆਈਕਾਨਾਂ ਲਈ ਮਦਦ

en: Incorrect password, please try again.
pa: ਗਲਤ ਪਾਸਵਰਡ, ਮੁੜ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ ਜੀ।

en: Incorrect password.
pa: ਪਾਸਵਰਡ ਗਲਤ ਹੈ।

en: Information Panel
pa: ਜਾਣਕਾਰੀ ਪੈਨਲ

en: Job Tracker
pa: ਜਾਬ ਟਰੈਕਟਰ

en: KDE Archiving tool
pa: KDE ਅਕਾਇਵਿੰਗ ਟੂਲ

en: Last modified:
pa: ਆਖਰੀ ਸੋਧ:

en: Level:
pa: ਪੱਧਰ:

en: Liam Smit
pa: ਲੀਮ ਸਮਿਟ

en: List supported MIME types.
pa: ਸਹਾਇਕ MIME ਕਿਸਮਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ।

en: Listing the archive failed.
pa: ਅਕਾਇਵ ਸੂਚੀਬੱਧ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ।

en: Loading archive
pa: ਅਕਾਇਵ ਲੋਡ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: MD5 hash:
pa: MD5 ਹੈਸ਼:

en: Main Toolbar
pa: ਮੁੱਖ ਟੂਲਬਾਰ

en: Maintainer
pa: ਪਰਬੰਧਕ

en: Maintainer, KF5 port
pa: ਪਰਬੰਧਕ, KF5 ਪੋਰਟ

en: Max
pa: ਵੱਧੋ-ਵੱਧ

en: Method:
pa: ਢੰਗ:

en: Michael Jarrett (Corel Corporation)
pa: Michael Jarrett (Corel ਕਾਰਪੋਰੇਸ਼ਨ)

en: Mime-type:
pa: MIME ਕਿਸਮ:

en: Min
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ

en: Moving a file | Moving %1 files
pa[0]: ਫਾਇਲ ਭੇਜੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ
pa[1]: %1 ਫਾਇਲਾਂ ਭੇਜੀਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ

en: Moving a folder into itself
pa: ਫੋਲਡਰ ਨੂੰ ਖੁਦ ਵਿੱਚ ਭੇਜਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Multi-volume Archive
pa: ਬਹੁ-ਵਾਲੀਅਮ ਅਕਾਇਵ

en: Multi-volume:
pa: ਬਹੁ-ਵਾਲੀਅਮ:

en: Name
pa: ਨਾਂ

[ctx: Name of a file inside an archive]
en: Name
pa: ਨਾਂ

en: No archive loaded
pa: ਕੋਈ ਅਕਾਇਵ ਲੋਡ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: No input files were given.
pa: ਕੋਈ ਇੰਪੁੱਟ ਫ਼ਾਇਲਾਂ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੀਆਂ।

en: No suitable plugin found. Ark does not seem to support this file type.
pa: ਕੋਈ ਢੁੱਕਵੀਂ ਪਲੱਗਇਨ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ। ਆਰਕ ਇਸ ਫਾਇਲ ਕਿਸਮ ਲਈ ਸਹਾਇਖ ਨਹੀਂ ਜਾਪਦੀ ਹੈ।

en: Not enough memory for loading the archive.
pa: ਅਕਾਇਵ ਨੂੰ ਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਲੋੜੀਂਦੀ ਮੈਮੋਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Number of entries:
pa: ਐਂਟਰੀਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ:

en: One file selected | %1 files selected
pa[0]: ਇੱਕ ਫ਼ਾਇਲ ਚੁਣੀ
pa[1]: %1 ਫ਼ਾਇਲਾਂ ਚੁਣੀਆਂ

en: Open &destination folder after extraction
pa: ਖਿਲਾਰਨ ਬਾਅਦ ਟਿਕਾਣਾ ਫੋਲਡਰ ਖੋਲ੍ਹੋ(&d)

en: Open destination folder after extraction
pa: ਖਿਲਾਰਨ ਦੇ ਬਾਅਦ ਟਿਕਾਣਾ ਫੋਲਡਰ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open destination folder after extraction.
pa: ਖਿਲਾਰਨ ਬਾਅਦ ਟਿਕਾਣਾ ਫੋਲਡਰ ਖੋਲ੍ਹੋ।

en: Open the fi&le with associated application
pa: ਸਬੰਧਿਤ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਨਾਲ ਫਾਇਲ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹੋ(&l)

en: Opened read-only:
pa: ਕੇਵਲ ਪੜ੍ਹਨ ਲਈ ਖੋਲ੍ਹਿਆ:

en: Options
pa: ਚੋਣਾਂ

en: Owner:
pa: ਮਾਲਕ:

en: Packed size:
pa: ਪੈਕ ਕੀਤਾ ਆਕਾਰ:

en: Password Protection
pa: ਪਾਸਵਰਡ ਨਾਲ ਸੁਰੱਖਿਆ

en: Password-protected:
pa: ਪਾਸਵਰਡ ਨਾਲ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਹੈ:

en: Please check your permissions to create it.
pa: ਇਹ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਆਪਣੇ ਅਧਿਕਾਰਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ ਜੀ।

en: Please wait while the preview is being closed...
pa: ...ਝਲਕ ਬੰਦ ਹੋਣ ਤੱਕ ਉਡੀਕੋ ਜੀ

en: Pre&view the file with internal previewer
pa: ਅੰਦਰੂਨੀ ਦਰਸ਼ਕ ਨਾਲ ਫਾਇਲ ਦੀ ਝਲਕ(&v)

en: Preserve paths when extracting
pa: ਖਿਲਾਰਨ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਪਾਥ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਰੱਖੋ

en: Preserve paths when extracting.
pa: ਖਿਲਾਰਨ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਪਾਥ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਰੱਖੋ।

en: Query the user for an archive filename and add specified files to it. Quit when finished.
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨੂੰ ਅਕਾਇਵ ਫ਼ਾਇਲ ਨਾਂ ਅਤੇ ਇਸ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨ ਵਾਸਤੇ ਫ਼ਾਇਲਾਂ ਲਈ ਕਿਊਰੀ ਕਰੋ। ਜਦੋਂ ਪੂਰਾ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਬੰਦ ਕਰੋ।

en: Quick Extract To...
pa: ...ਇੱਥੇ ਤੁਰੰਤ ਖਿਲਾਰੋ

en: Retry
pa: ਮੁੜ-ਕੋਸ਼ਿਸ਼

en: Robert Palmbos
pa: ਰਾਬਰਟ ਪਾਲਮਬੋਸ

en: SHA-1 hash:
pa: SHA-1 ਹੈਸ਼:

en: SHA-256 hash:
pa: SHA-256 ਹੈਸ਼:

en: Save
pa: ਸੰਭਾਲੋ

en: Sele&cted files only
pa: ਕੇਵਲ ਚੁਣੀਆਂ ਫ਼ਾਇਲਾਂ ਹੀ(&c)

en: Show a dialog for specifying the options for the operation (extract/add)
pa: ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਵਾਸਤੇ ਚੋਣਾਂ ਦੇਣ ਲਈ ਇੱਕ ਡਾਈਲਾਗ ਖੋਲ੍ਹੋ (ਐਕਸਟਰੈਕਟ/ਸ਼ਾਮਲ)

en: Some Information about the job
pa: ਜਾਬ ਬਾਰੇ ਕੁਝ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Source archive
pa: ਸਰੋਤ ਅਕਾਇਵ

en: Symbolic Link
pa: ਸਿੰਬੋਲਿਕ ਲਿੰਕ

en: Target:
pa: ਟਾਰਗੇਟ:

en: Test Results
pa: ਜਾਂਚ ਨਤੀਜੇ

en: Testing archive
pa: ਅਕਾਇਵ ਜਾਂਚ ਜਾਰੀ ਹੈ

en: The archive failed the integrity test.
pa: ਅਰਕਾਇਵ ਇਕਸਾਰਤਾ ਜਾਂਚ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ।

en: The archive passed the integrity test.
pa: ਅਰਕਾਇਵ ਨੇ ਇਕਸਾਰਤਾ ਜਾਂਚ ਪਾਸ ਕੀਤੀ।

en: The archive reader could not be initialized.
pa: ਅਕਾਇਵ ਰੀਡਰ ਸ਼ੁਰੂ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ।

en: The archive writer could not be initialized.
pa: ਅਕਾਇਵ ਰਾਇਟਰ ਸ਼ੁਰੂ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ।

en: The compression type '%1' is not supported by Ark.
pa: ਆਰਕ ਵਲੋਂ ਕੰਪਰੈਸ਼ਨ ਟਾਈਪ '%1' ਸਹਾਇਕ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: The file <filename>%1</filename> was modified. Do you want to update the archive?
pa: ਫਾਇਲ <filename>%1</filename> ਸੋਧੀ ਗਈ ਸੀ। ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਅਕਾਇਵ ਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ।

en: The following files could not be extracted:
pa: ਅੱਗੇ ਦਿੱਤੀਆਂ ਫ਼ਾਇਲਾਂ ਖਿਲਾਰੀਆਂ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀਆਂ:

en: The internal viewer cannot preview this file.
pa: ਅੰਦਰੂਨੀ ਦਰਸ਼ਕ ਇਹ ਫ਼ਾਇਲ ਦੀ ਝਲਕ ਨਹੀਂ ਦੇ ਸਕਦਾ।

en: The internal viewer cannot preview this type of file<nl/>(%1).<nl/><nl/>Do you want to try to view it as plain text?
pa: ਅੰਦਰੂਨੀ ਦਰਸ਼ਕ ਇਹ ਕਿਸਮ ਦੀ ਫ਼ਾਇਲ ਨਹੀਂ ਵੇਖਾ ਸਕਦਾ ਹੈ<nl/>(%1)।<nl/><nl/>ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ ਇਕਸਾਰ ਲਿਖਤ ਵਜੋਂ ਵੇਖਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: The internal viewer cannot preview this unknown type of file.<nl/><nl/>Do you want to try to view it as plain text?
pa: ਅੰਦਰੂਨੀ ਦਰਸ਼ਕ ਇਹ ਅਣਜਾਣ ਕਿਸਮ ਦੀ ਫ਼ਾਇਲ ਨਹੀਂ ਵੇਖਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।<nl/><nl/>ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ ਇਕਸਾਰ ਲਿਖਤ ਵਜੋਂ ਵੇਖਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: The subfolder name may not contain the character '/'.
pa: ਸਬ-ਫੋਲਡਰ ਦੇ ਨਾਂ ਵਿੱਚ '/' ਅੱਖਰ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

[ctx: Timestamp]
en: Date
pa: ਮਿਤੀ

en: Type archive name...
pa: ਅਕਾਇਵ ਦਾ ਨਾਂ ਲਿਖੋ...

en: Type to search...
pa: ...ਲੱਭਣ ਲਈ ਲਿਖੋ

en: Type:
pa: ਕਿਸਮ:

en: URLs to open.
pa: ਖੋਲ੍ਹਣ ਲਈ URL।

en: Unable to find Ark's KPart component, please check your installation.
pa: ਆਰਕ ਦਾ KPart ਭਾਗ ਲੱਭਣ ਲਈ ਅਸਮਰੱਥ ਹੈ, ਆਪਣੀ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਵੇਖੋ ਜੀ।

en: Unknown file type
pa: ਅਣਪਛਾਤੀ ਫ਼ਾਇਲ ਕਿਸਮ

en: Unknown size
pa: ਅਣਪਛਾਤਾ ਆਕਾਰ

en: Unpacked size:
pa: ਅਣ-ਪੈਕ ਆਕਾਰ:

en: Use the batch interface instead of the usual dialog. This option is implied if more than one url is specified.
pa: ਆਮ ਡਾਈਲਾਗ ਦੀ ਬਜਾਏ ਬੈਂਚ ਇੰਟਰਫੇਸ ਵਰਤੋਂ। ਇਹ ਚੋਣ ਤਾਂ ਲਾਗੂ ਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਜੇ ਇੱਕ ਤੋਂ ਵੱਧ URL ਦਿੱਤੇ ਹੋਣ।

en: Volume size:
pa: ਵਾਲੀਅਮ ਆਕਾਰ:

en: Welcome to Ark
pa: ਆਰਕ ਵਲੋਂ ਜੀ ਆਇਆਂ ਨੂੰ

en: Whether to show the information panel.
pa: ਕੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪੈਨਲ ਨੂੰ ਵਿਖਾਉਣਾ ਹੈ।

en: Wrong password.
pa: ਪਾਸਵਰਡ ਗਲਤ ਹੈ।

en: You can only add local files to an archive.
pa: ਤੁਸੀਂ ਸਿਰਫ਼ ਲੋਕਲ ਫਾਇਲਾਂ ਹੀ ਅਕਾਇਵ ਵਿੱਚ ਜੋੜ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: bkisofs code
pa: bkisofs ਕੋਡ

[ctx: extraction folder]
en: Destination
pa: ਟਿਕਾਣਾ

en: no
pa: ਨਹੀਂ

en: only file contents (%1)
pa: ਸਿਰਫ਼ ਫਾਇਲ ਸਮੱਗਰੀਆਂ (%1)

[ctx: open a file with external program]
en: Open &With...
pa: ...ਨਾਲ ਖੋਲ੍ਹੋ(&W)

[ctx: referred to compression method]
en: unknown
pa: ਅਣਪਛਾਤਾ

[ctx: the argument is a file extension (the period is not a typo)]
en: Automatically add .%1
pa: ਆਪਣੇ-ਆਪ .%1 ਜੋੜੋ

[ctx: to open an archive]
en: Open Archive
pa: ਅਕਾਇਵ ਖੋਲ੍ਹੋ

[ctx: to open an archive]
en: Open Archive...
pa: ...ਅਕਾਇਵ ਖੋਲ੍ਹੋ

[ctx: to preview a file inside an archive]
en: Pre&view
pa: ਝਲਕ(&v)

en: yes
pa: ਹਾਂ

en: yes (%1 volumes)
pa: ਹਾਂ (%1 ਵਾਲੀਅਮ)

en: yes (%1)
pa: ਹਾਂ (%1)
