konqueror - en to pa translation catalogue (248 entries)

en: &Bookmarks
pa: ਬੁੱਕਮਾਰਕ(&B)

en: &Close Active View
pa: ਸਰਗਰਮ ਝਲਕ ਬੰਦ ਕਰੋ(&C)

en: &Close Tab
pa: ਟੈਬ ਬੰਦ ਕਰੋ(&C)

en: &Copy Link Address
pa: ਲਿੰਕ ਐਡਰੈੱਸ ਦੀ ਕਾਪੀ ਕਰੋ(&C)

en: &Discard Changes
pa: ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਰੱਦ(&D)

en: &Duplicate Current Tab
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਟੈਬ ਡੁਪਲੀਕੇਟ(&D)

en: &Duplicate Tab
pa: ਡੁਪਲੀਕੇਟ ਟੈਬ(&D)

en: &Duplicate Window
pa: ਡੁਪਲੀਕੇਟ ਵਿੰਡੋ(&D)

en: &Edit
pa: ਸੋਧ(&E)

en: &File
pa: ਫਾਇਲ(&F)

en: &Find File...
pa: ਫਾਇਲ ਖੋਜ(&F)...

en: &Force Reload
pa: ਥੱਕੇ ਨਾਲ ਮੁੜ-ਲੋਡ(&F)

en: &Go
pa: ਜਾਓ(&G)

en: &Help
pa: ਮਦਦ(&H)

en: &New Tab
pa: ਨਵੀਂ ਟੈਬ(&N)

en: &Open File...
pa: ਫਾਇਲ ਖੋਲ੍ਹੋ(&O)...

en: &Open Location
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਖੋਲ੍ਹੋ(&O)

en: &Open With
pa: ...ਨਾਲ ਖੋਲ੍ਹੋ(&O)

en: &Preferences...
pa: ਮੇਰੀ ਪਸੰਦ(&P)...

en: &Reload
pa: ਮੁੜ-ਲੋਡ(&R)

en: &Reload All Tabs
pa: ਸਭ ਟੈਬਾਂ ਮੁੜ ਲੋਡ(&R)

en: &Reload Tab
pa: ਟੈਬ ਮੁੜ ਲੋਡ(&R)

en: &Remove Entry
pa: ਐਂਟਰੀ ਹਟਾਓ(&R)

en: &Settings
pa: ਸੈਟਿੰਗ(&S)

en: &Stop
pa: ਰੋਕੋ(&S)

en: &Tools
pa: ਟੂਲ(&T)

en: &Up
pa: ਉੱਤੇ(&U)

en: &View
pa: ਵੇਖੋ(&V)

en: &Window
pa: ਵਿੰਡੋ(&W)

en: <html>Clear Location bar<br /><br />Clears the contents of the location bar.</html>
pa: <html>ਟਿਕਾਣਾ ਪੱਟੀ ਸਾਫ<br /><br />ਟਿਕਾਣਾ ਪੱਟੀ ਵਿੱਚੋਂ ਡਾਟਾ ਸਾਫ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਹੈ।</html>

en: <html>Enter the parent folder<br /><br />For instance, if the current location is file:/home/%1 clicking this button will take you to file:/home.</html>
pa: <html>ਮੁੱਢਲਾ ਫੋਲਡਰ ਦਿਓ<br /><br />ਇੱਕ ਮੌਕੇ ਲਈ, ਜੇਕਰ ਮੌਜੂਦਾ ਟਿਕਾਣਾ ਫਾਇਲ ਹੈ:/home/%1 ਇਸ ਬਟਨ ਨੂੰ ਦਬਾਉਣ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ file:/home 'ਤੇ ਜਾਉਗੇ।</html>

en: <html>Go<br /><br />Goes to the page that has been entered into the location bar.</html>
pa: <html>ਜਾਓ<br /><br />ਟਿਕਾਣਾ ਪੱਟੀ ਵਿੱਚ ਭਰੇ ਸਫ਼ੇ 'ਤੇ ਜਾਓ।</html>

en: <html>Location Bar<br /><br />Enter a web address or search term.</html>
pa: <html>ਟਿਕਾਣਾ ਪੱਟੀ<br /><br />ਇੱਕ ਵੈੱਬ ਐਡਰੈੱਸ ਜਾਂ ਖੋਜ ਇਕਾਈ ਭਰੋ।</html>

en: <html>Navigate to your 'Home Page'<br /><br />You can configure the location where this button takes you under <b>Settings -> Configure Konqueror -> General</b>.</html>
pa: <html>ਆਪਣੇ 'ਘਰ ਪੇਜ਼' ਉੱਤੇ ਜਾਓ<br /><br />ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਬਟਨ ਨੂੰ ਟਿਕਾਣੇ 'ਤੇ ਲੈ ਕੇ ਜਾਣ ਲਈ ਸੰਰਚਿਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਜੋ ਕਿ <b>ਸੈਟਿੰਗ -> ਕੋਨਕਿਊਰੋਰ ਸੰਰਚਨਾ -> ਸਧਾਰਨ</b></html>

en: <html>Stop loading the document<br /><br />All network transfers will be stopped and Konqueror will display the content that has been received so far.</html>
pa: <html>ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਦੇ ਲੋਡ ਹੋਣ ਨੂੰ ਰੋਕੋ <br /><br />ਸਭ ਨੈੱਟਵਰਕ ਸੰਚਾਰ ਨੂੰ ਰੋਕ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਕੋਨਕਿਉਰੋਰ ਹੁਣ ਤੱਕ ਪਰਾਪਤ ਹੋਏ ਭਾਗਾਂ ਨੂੰ ਹੀ ਵਿਖਾਏਗਾ।</html>

en: <qt><b>%1</b> is not valid</qt>
pa: <qt><b>%1</b> ਜਾਇਜ ਨਹੀਂ ਹੈ</qt>

en: <qt><center><b>%1</b></center><hr />Last visited: %2<br />First visited: %3<br />Number of times visited: %4</qt>
pa: <qt><center><b>%1</b></center> <hr />ਅਖੀਰੀ ਵੇਖੀ: %2<br />ਪਹਿਲਾਂ ਵੇਖੀ: %3<br />ਵੇਖਣ ਦੀ ਗਿਣਤੀ: %4</qt>

[ctx: @action:button Delete session]
en: Delete
pa: ਹਟਾਓ

[ctx: @action:button New session]
en: New...
pa: ਨਵਾਂ...

[ctx: @action:button Rename session]
en: Rename...
pa: ਨਾਂ-ਬਦਲੋ...

[ctx: @action:button ask later]
en: Ask Me Later
pa: ਮੈਨੂੰ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਪੁੱਛੋ

[ctx: @action:button no]
en: Do Not Restore
pa: ਰੀਸਟੋਰ ਨਾ ਕਰੋ

[ctx: @action:button yes]
en: Restore Session
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਰੀਸਟੋਰ ਕਰੋ

[ctx: @action:inmenu Go]
en: Most Often Visited
pa: ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਅਕਸਰ ਵੇਖੀਆਂ

[ctx: @action:inmenu Go]
en: Recently Visited
pa: ਤਾਜ਼ਾ ਵੇਖੇ

[ctx: @action:inmenu Go]
en: Show History
pa: ਅਤੀਤ ਵੇਖੋ

[ctx: @action:inmenu Parent of 'By Name' and 'By Date']
en: Sort
pa: ਲੜੀਬੱਧ

[ctx: @action:inmenu View]
en: &View Mode
pa: ਝਲਕ ਮੋਡ(&V)

[ctx: @item:treewidget]
en: Window %1
pa: ਵਿੰਡੋ %1

[ctx: @title:tab]
en: Loading...
pa: ਲੋਡ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

[ctx: @title:window]
en: Clear History?
pa: ਅਤੀਤ ਸਾਫ਼ ਕਰਨਾ ਹੈ?

[ctx: @title:window]
en: Close Other Tabs Confirmation
pa: ਹੋਰ ਟੈਬਾਂ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰਨ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ

[ctx: @title:window]
en: Confirmation
pa: ਪੁਸ਼ਟੀ

[ctx: @title:window]
en: Discard Changes?
pa: ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਰੱਦ ਕਰਨੀਆਂ?

[ctx: @title:window]
en: Enter Target
pa: ਟਾਰਗੇਟ ਦਿਓ

[ctx: @title:window]
en: History
pa: ਅਤੀਤ

[ctx: @title:window]
en: Manage Sessions
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਪਰਬੰਧ

[ctx: @title:window]
en: Open bookmarks folder in new tabs
pa: ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਫੋਲਡਰ ਨੂੰ ਨਵੀਆਂ ਟੈਬਾਂ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹੋ

[ctx: @title:window]
en: Rename Session
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਨਾਂ-ਬਦਲੋ

[ctx: @title:window]
en: Restore Session?
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਰੀਸਟੋਰ ਕਰਨਾ ਹੈ?

[ctx: @title:window]
en: Save Session
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਸੰਭਾਲੋ

[ctx: @title:window]
en: Session exists. Overwrite?
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਮੌਜੂਦ ਹੈ। ਉੱਤੇ ਹੀ ਲਿਖਣਾ ਹੈ?

[ctx: @title:window]
en: Warning
pa: ਚੇਤਾਵਨੀ

[ctx: @title:window]
en: Web Sidebar
pa: ਵੈਬ ਬਾਹੀ

[ctx: @tooltip:session list]
en: Uncheck the sessions you do not want to be restored
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨਾਂ ਦੀ ਚੋਣ ਹਟਾ ਦਿਉ, ਜਿੰਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਮੁੜ-ਸਟੋਰ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ

en: A session with the name '%1' already exists, do you want to overwrite it?
pa: ਨਾਂ '%1' ਨਾਲ ਇੱਕ ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ, ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਉੱਤੇ ਲਿਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Activate Next Tab
pa: ਅੱਗੇ ਟੈਬ ਸਰਗਰਮ

en: Activate Previous Tab
pa: ਪਿੱਛੇ ਟੈਬ ਸਰਗਰਮ

en: Activate Tab %1
pa: ਸਰਗਰਮ ਟੈਬ %1

en: Add
pa: ਸ਼ਾਮਲ

en: Add new web extension "%1" to your sidebar?
pa: ਕੀ ਆਪਣੀ ਬਾਹੀ ਵਿੱਚ ਨਵੀਂ ਵੈੱਬ ਇਕਸਟੈਨਸ਼ਨ "%1" ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨੀ ਹੈ?

en: Alex Zepeda
pa: ਐਕਿਸ ਜੀਪੀਡਾ

en: Allan Sandfeld Jensen
pa: ਐਲਨ ਸੈਂਡਫੀਲਡ ਜਾਂਸਨ

en: Antti Koivisto
pa: ਐਂਟੀ ਕੋਈਵੀਸਟੋ

en: Apple Safari Developers
pa: ਐਪਲ ਸਫਾਰੀ ਡਿਵੈਲਪਰ

en: Ask confirmation for deleting a file.
pa: ਫਾਇਲ ਹਟਾਉਣ ਲਈ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰਨ ਲਈ ਪੁੱਛੋ।

en: Ask confirmation for move to trash
pa: ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਭੇਜਣ ਲਈ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰਨ ਲਈ ਪੁੱਛੋ

en: Bookmark Toolbar
pa: ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਟੂਲਬਾਰ

en: By &Date
pa: ਮਿਤੀ ਨਾਲ(&D)

en: By &Name
pa: ਨਾਂ ਨਾਲ(&N)

en: C&lear History
pa: ਅਤੀਤ ਸਾਫ਼ ਕਰੋ(&l)

en: C&lose Current Tab
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਟੈਬ ਬੰਦ ਕਰੋ(&l)

en: Canceled.
pa: ਰੱਦ ਕੀਤਾ।

en: Carsten Pfeiffer
pa: ਕਾਰਸਟੀਨ ਪਫੀਇੱਫੀਰ

en: Check this if you want 'Delete' menu commands to be displayed on the desktop and in the file manager's menus and context menus. You can always delete files when hidden by holding the Shift key while calling 'Move to Trash'.
pa: ਇਹ ਚੋਣ ਕਰੋ, ਜੇ ਤੁਸੀਂ 'ਹਟਾਓ' ਮੇਨੂ ਕਮਾਂਡ ਨੂੰ ਡੈਸਕਟਾਪ ਅਤੇ ਫਾਇਲ ਮੈਨੇਜਰ ਦੇ ਮੇਨੂ ਅਤੇ ਪਰਸੰਗ ਮੇਨੂ ਵਿੱਚ ਵੇਖਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਫਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਹਮੇਸ਼ਾ ਹੀ Shift ਸਵਿੱਚ ਨੂੰ ਦਬਾ ਕੇ ਰੱਖਦੇ ਹੋਏ 'ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਭੇਜੋ' ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਨਾਲ ਹਟਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: Clear Location Bar
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਪੱਟੀ ਸਾਫ਼ ਕਰੋ

en: Close &Other Tabs
pa: ਹੋਰ ਟੈਬਾਂ ਬੰਦ ਕਰੋ(&O)

en: Close Current Tab
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਟੈਬ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close View
pa: ਝਲਕ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close the current tab
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਟੈਬ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Closed Items
pa: ਬੰਦ ਕੀਤੀਆਂ ਆਈਟਮਾਂ

en: Configure Extensions...
pa: ਇਕਸਟੈਨਸ਼ਨ ਸੰਰਚਨਾ...

en: Configure Spell Checking...
pa: ਸਪੈੱਲ-ਚੈੱਕਿੰਗ ਸੰਰਚਨਾ...

en: Copy &Files...
pa: ਫਾਇਲਾਂ ਕਾਪੀ(&F)...

en: Copy selected files from %1 to:
pa: %1 ਤੋਂ ਚੁਣੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਦੀ ਕਾਪੀ:

en: Copy the selected text or item(s) to the clipboard
pa: ਚੁਣੇ ਟੈਕਸਟ ਜਾਂ ਆਈਟਮਾਂ ਨੂੰ ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ ਵਿੱਚ ਕਾਪੀ ਕਰੋ

en: D&etach Tab
pa: ਟੈਬ ਵੱਖ ਕਰੋ(&e)

en: David Faure
pa: ਡੇਵਿਡ ਫੂਰੀ

en: Detach Current Tab
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਟੈਬ ਵੱਖ ਕਰੋ

en: Developer
pa: ਡਿਵੈਲਪਰ

en: Developer (AdBlock filter)
pa: ਡਿਵੈਲਪਰ (AdBlock ਫਿਲਟਰ)

en: Developer (HTML rendering engine)
pa: ਡਿਵੈਲਪਰ (HTML ਪੇਸ਼ਕਾਰੀ ਇੰਜਣ)

en: Developer (HTML rendering engine, I/O library)
pa: ਡਿਵੈਲਪਰ (HTML ਪੇਸ਼ਕਾਰੀ ਇੰਜਣ, I/O ਲਾਇਬਰੇਰੀ)

en: Developer (HTML rendering engine, I/O library, regression test framework)
pa: ਡਿਵੈਲਪਰ (HTML ਪੇਸ਼ਕਾਰੀ ਇੰਜਣ, I/O ਲਾਇਬਰੇਰੀ, ਰੈਂਗਰੇਸ਼ਨ ਜਾਂਚ ਫਰੇਮਵਰਕ)

en: Developer (HTML rendering engine, JavaScript)
pa: ਡਿਵੈਲਪਰ (HTML ਪੇਸ਼ਕਾਰੀ ਇੰਜਣ, ਜਾਵਾ-ਸਕਰਿਪਟ)

en: Developer (I/O library)
pa: ਡਿਵੈਲਪਰ (I/O ਲਾਇਬਰੇਰੀ)

en: Developer (I/O library, Authentication support)
pa: ਡਿਵੈਲਪਰ (I/O ਲਾਇਬਰੇਰੀ, ਪਰਮਾਣਕਿਤਾ ਮਦਦ)

en: Developer (Java 2 security manager support,
     and other major improvements to applet support)
pa: ਡਿਵੈਲਪਰ (ਜਾਵਾ 2 ਸੁਰੱਖਿਆ ਮੈਨੇਜਰ ਮਦਦ,
    ਅਤੇ ਐਪਲਿਟਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਲਈ ਹੋਰ ਵੱਡੀਆਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ)

en: Developer (Java applet support)
pa: ਡਿਵੈਲਪਰ (ਜਾਵਾ ਐਪਲਿਟ ਮਦਦ)

en: Developer (Java applets and other embedded objects)
pa: ਡਿਵੈਲਪਰ (ਜਾਵਾ ਐਪਲਿਟ ਤੇ ਹੋਰ ਸ਼ਾਮਲ ਇਕਾਈਆਂ)

en: Developer (JavaScript)
pa: ਡਿਵੈਲਪਰ (ਜਾਵਾ-ਸਕਰਿਪਟ)

en: Developer (List views)
pa: ਡਿਵੈਲਪਰ (ਲਿਸਟ ਝਲਕ)

en: Developer (List views, I/O library)
pa: ਡਿਵੈਲਪਰ (ਲਿਸਟ ਝਲਕ, I/O ਲਾਇਬਰੇਰੀ)

en: Developer (Netscape plugin support)
pa: ਡਿਵੈਲਪਰ (ਨੈਟਸਕੇਪ ਪਲੱਗਇਨ ਮਦਦ)

en: Developer (SSL, Netscape plugins)
pa: ਡਿਵੈਲਪਰ (SSL, ਨੈੱਟਸਕੇਪ ਪਲੱਗਇਨ)

en: Developer (framework)
pa: ਡਿਵੈਲਪਰ (ਫਰੇਮਵਰਕ)

en: Developer (framework, parts)
pa: ਡਿਵੈਲਪਰ (ਫਰੇਮਵਰਕ, ਹਿੱਸੇ)

en: Developer (misc stuff)
pa: ਡਿਵੈਲਪਰ (ਫੁਟਕਲ)

en: Developer (navigation panel framework)
pa: ਡਿਵੈਲਪਰ (ਏਧਰ-ਓਧਰ ਪੈਨਲ ਫਰੇਮਵਰਕ)

en: Dima Rogozin
pa: ਡੀਮਾ ਰੋਗੋਜਿਨ

en: Dirk Mueller
pa: ਡਾਰਕ ਮੁਲੱਰ

en: Do Not Add
pa: ਨਾ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

en: Do not ask again
pa: ਮੁੜ ਨਾ ਪੁੱਛੋ

en: Do you really want to clear the entire history?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰਾ ਅਤੀਤ ਖਤਮ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Do you really want to close all other tabs?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਸਭ ਟੈਬਾਂ ਸੱਚਮੁੱਚ ਹੀ ਬੰਦ ਕਰਨੀਆਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Dump Debug Info
pa: ਡੀਬੱਗ ਜਾਣਕਾਰੀ ਇੱਕਠੀ

en: Enter the parent folder
pa: ਅਧਾਰ ਫੋਲਡਰ ਵਿੱਚ ਜਾਓ

en: Extensions
pa: ਇਕਸਟੈਨਸ਼ਨ

en: Extra Toolbar
pa: ਵਾਧੂ ਟੂਲਬਾਰ

en: For URLs that point to files, opens the directory and selects the file, instead of opening the actual file
pa: URL, ਜੋ ਕਿ ਫਾਇਲਾਂ ਲਈ ਵਰਤੇ ਜਾਦੇ ਹਨ, ਅਸਲੀ ਫਾਇਲ ਖੋਲ੍ਹਣ ਦੀ ਬਜਾਏ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਵਿੱਚ ਜਾਣਗੇ ਅਤੇ ਫਾਇਲ਼ ਨੂੰ ਚੁਣਨਗੇ।

en: Force a reload of the currently displayed document and any contained images
pa: ਇਸ ਸਮੇਂ ਵੇਖਾਏ ਗਏ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਅਤੇ ਕੋਈ ਵੀ ਮੌਜੂਦ ਚਿੱਤਰਾਂ ਨੂੰ ਧੱਕੇ ਨੂੰ ਮੁੜ-ਲੋਡ ਕਰੋ।

en: George Staikos
pa: ਜਾਰਜ ਸਟਾਈਕੋਸ

en: Germain Garand
pa: ਜਾਰਮਿਨ ਗਾਰੈਂਡ

en: Go
pa: ਜਾਓ

en: Graphics/icons
pa: ਗਰਾਫਿਕਸ/ਆਈਕਾਨ

en: Harri Porten
pa: ਹੱਰੀ ਪੋਰਟੀਨ

en: Here you can control if you want the popup window to contain a larger preview for the file, when moving the mouse over it
pa: ਇੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਕੰਟਰੋਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਕਿ ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਪੋਪਅੱਪ ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚ ਫਾਇਲ ਲਈ ਵੱਡੀ ਝਲਕ ਵੇਖਾਈ ਜਾਵੇ, ਜਦੋਂ ਵੀ ਮਾਊਸ ਇਸ ਉੱਤੇ ਹੋਵੇ।

en: Home
pa: ਘਰ

en: Home Folder
pa: ਘਰ ਫੋਲਡਰ

en: Home Page
pa: ਘਰ ਪੇਜ਼

en: If this option is checked, Konqueror will open a new window when you open a folder, rather than showing that folder's contents in the current window.
pa: ਜੇ ਇਹ ਚੋਣ ਕੀਤੀ ਤਾਂ, ਕੋਨਕਿਊਰੋਰ ਤੁਹਾਡੇ ਵਲੋਂ ਫੋਲਡਰ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹਣ ਸਮੇਂ ਨਵੀਂ ਵਿੰਡੋ ਖੋਲ੍ਹੇਗਾ, ਬਜਾਏ ਕਿ ਫੋਲਡਰ ਦੀ ਸਮੱਗਰੀ ਨੂੰ ਮੌਜੂਦਾ ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚ ਵੇਖਾਉਣ ਦੇ।

en: Joseph Wenninger
pa: ਜੋਸਫ ਵੀਨੀਗੀਰ

en: KFM author
pa: KFM ਲੇਖਕ

en: Kon&queror Introduction
pa: ਕੋਨਕਿਉਰੋਰ ਜਾਣ-ਪਛਾਣ(&q)

en: Konqueror
pa: ਕੌਨਕਿਉਰੋਰ

en: Konqueror did not close correctly. Would you like to restore these previous sessions?
pa: ਕੋਨਕਿਉਰੋਰ ਠੀਕ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬੰਦ ਨਹੀਂ ਸੀ ਹੋਇਆ। ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਪਿਛਲਾ ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਮੁੜ-ਸਟੋਰ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Koos Vriezen
pa: ਕੂਸ ਵਰੀਈਜ਼ਿਨ

en: L&ocation:
pa: ਟਿਕਾਣਾ(&o):

en: Lars Knoll
pa: ਲਾਰਸ ਕਨੱਲ

en: List available sessions
pa: ਉਪਲੱਬਧ ਸ਼ੈਸ਼ਨਾਂ ਦੀ ਲਿਸਟ

en: Local
pa: ਲੋਕਲ

en: Location Bar
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਪੱਟੀ

en: Location Toolbar
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਟੂਲਬਾਰ

en: Location to open
pa: ਖੋਲ੍ਹਣ ਲਈ ਟਿਕਾਣਾ

en: Lock to Current Location
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਟਿਕਾਣੇ ਨੂੰ ਲਾੱਕ ਕਰੋ

en: Lubos Lunak
pa: ਲੁਬੋਸ ਲੁਨਿਕ

en: M&ove Files...
pa: ਫਾਇਲਾਂ ਭੇਜੋ(&o)...

en: Main Toolbar
pa: ਮੁੱਖ ਟੂਲਬਾਰ

en: Manage...
pa: ਪਰਬੰਧ...

en: Matt Koss
pa: ਮੱਟ ਕੱਸ

en: Matthias Welk
pa: ਮੈਥਿਊਸ ਵੀਕਲ

en: Maximum number of Closed Items
pa: ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਬੰਦ ਕੀਤੀਆਂ ਆਈਟਮਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: Maximum number of history items per view
pa: ਪ੍ਰਤੀ ਝਲਕ ਲਈ ਅਤੀਤ ਆਈਟਮਾਂ ਦੀ ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਗਿਣਤੀ

en: Michael Brade
pa: ਮਾਈਕਲ ਬਰਾਡੀ

en: Michael Reiher
pa: ਮਾਈਕਲ ਰਾਈਹਿਰ

en: Mimetype to use for this URL (e.g. text/html or inode/directory)
pa: ਇਸ URL ਲਈ Mime ਟਾਇਪ (ਜਿਵੇਂ ਕਿ text/html ਜਾਂ inode/directory)

en: Miscellaneous
pa: ਫੁਟਕਲ

en: Move Tab Left
pa: ਟੈਬ ਖੱਬੇ ਭੇਜੋ

en: Move Tab Right
pa: ਟੈਬ ਸੱਜੇ ਭੇਜੋ

en: Move backwards one step in the browsing history
pa: ਅਤੀਤ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਪਗ ਪਿੱਛੇ ਜਾਓ

en: Move backwards one step in the closed tabs history
pa: ਬੰਦ ਕੀਤੀਆਂ ਟੈਬ ਅਤੀਤ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸਟੈਪ ਪਿੱਛੇ ਜਾਓ

en: Move forward one step in the browsing history
pa: ਅਤੀਤ ਝਲਕ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਪਗ ਅੱਗੇ ਜਾਓ

en: Move selected files from %1 to:
pa: %1 ਤੋਂ ਚੁਣੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਭੇਜੋ:

en: Move the selected text or item(s) to the clipboard
pa: ਚੁਣੇ ਟੈਕਸਟ ਜਾਂ ਆਈਟਮਾਂ ਨੂੰ ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ ਵਿੱਚ ਭੇਜੋ

en: Navigate to your 'Home Folder'
pa: ਆਪਣੇ 'ਘਰ ਫੋਲਡਰ' ਉੱਤੇ ਜਾਓ

en: Navigate to your 'Home Page'
pa: ਆਪਣੇ 'ਘਰ ਪੇਜ਼' ਉੱਤੇ ਜਾਓ

en: Navigate to your local 'Home Folder'
pa: ਆਪਣੇ 'ਘਰ ਫੋਲਡਰ' ਉੱਤੇ ਜਾਓ

en: New &Window
pa: ਨਵੀਂ ਵਿੰਡੋ(&W)

en: Number of Open With items in the File menu
pa: ਫਾਇਲ ਮੇਨੂ ਵਿੱਚ ਆਈਟਮਾਂ ਨਾਲ ਖੋਲ੍ਹਣ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: Open a new tab
pa: ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਟੈਬ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open folders in separate windows
pa: ਫੋਲਡਰ ਵੱਖ ਵੱਖ ਵਿੰਡੋਜ਼ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open in &New Tab
pa: ਨਵੀਂ ਟੈਬ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹੋ(&N)

en: Open in New &Window
pa: ਨਵੀਂ ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹੋ(&W)

en: Open in New Tab
pa: ਨਵੀਂ ਟੈਬ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open in T&his Window
pa: ਇਸ ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹੋ(&h)

en: Open tabs inside current window
pa: ਟੈਬਾਂ ਨੂੰ ਮੌਜੂਦਾ ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open the document in a new tab
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਨਵੀਂ ਟੈਬ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open the document in a new window
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਨੂੰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open the document in current window
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਨੂੰ ਮੌਜੂਦਾ ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open with %1
pa: %1 ਨਾਲ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Other Tabs
pa: ਹੋਰ ਟੈਬਾਂ

en: Part to use (e.g. khtml or kwebkitpart)
pa: ਵਰਤਣ ਲਈ ਭਾਗ (khtml ਜਾਂ kwebkitpart)

en: Paste the clipboard contents
pa: ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ ਸਮੱਗਰੀ ਚਿਪਕਾਓ

en: Peter Kelly
pa: ਪੀਟਰ ਕੈਲੀ

en: Preload for later use. This mode does not support URLs on the command line
pa: ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਵਰਤੋਂ ਲਈ ਮੁੜ-ਲੋਡ ਕਰੋ। ਇਹ ਮੋਡ ਕਮਾਂਡ ਲਾਇਨ ਤੋਂ URL ਲਈ ਸਹਾਇਕ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Preview &in %1
pa: %1 'ਚ ਝਲਕ(&i)

en: Print the current document
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਪਰਿੰਟ ਕਰੋ

en: Reload all currently displayed document in tabs
pa: ਟੈਬਾਂ ਵਿੱਚ ਉਪਲੱਬਧ ਸਭ ਮੌਜੂਦਾ ਡੌਕੂਮੈਂਟਾਂ ਨੂੰ ਮੁੜ ਲੋਡ ਕਰੋ

en: Reload the currently displayed document
pa: ਇਸ ਸਮੇਂ ਮੌਜੂਦ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਨੂੰ ਮੁੜ ਲੋਡ ਕਰੋ

en: Resend
pa: ਮੁੜ ਭੇਜੋ

en: Richard Moore
pa: ਰਿਚਰਡ ਮੂਰੇ

en: S&end File...
pa: ਫਾਇਲ ਭੇਜੋ(&e)...

en: Save As...
pa: ...ਵਾਂਗ ਸੰਭਾਲੋ

en: Search in history
pa: ਅਤੀਤ ਵਿੱਚ ਖੋਜ

en: Send &Link Address...
pa: ਐਡਰੈੱਸ ਲਿੰਕ ਭੇਜੋ(&L)...

en: Session to open
pa: ਖੋਲ੍ਹਣ ਲਈ ਸ਼ੈਸ਼ਨ

en: Sessions
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ

en: Show %1
pa: %1 ਵੇਖਾਓ

en: Show 'Delete' menu entries which bypass the trashcan
pa: ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਭੇਜਣ ਦੀ ਬਜਾਏ ਹਟਾਉਣ ਲਈ 'ਹਟਾਓ' ਮੇਨੂ ਐਂਟਰੀ ਵੇਖੋ

en: Show file tips
pa: ਫਾਇਲ ਟਿੱਪ ਵੇਖੋ

en: Show previews in file tips
pa: ਫਾਇਲ ਟਿਪਸ ਵਿੱਚ ਝਲਕ ਵੇਖੋ

en: Simon Hausmann
pa: ਸੀਮਨ ਹਾਉਸਮਨ

en: Split View &Left/Right
pa: ਖੱਬੀ/ਸੱਜੀ ਝਲਕ ਵਿੱਚ ਵੰਡੋ(&L)

en: Split View &Top/Bottom
pa: ਉੱਤੇ/ਹੇਠਲੀ ਝਲਕ ਵਿੱਚ ਵੰਡੋ(&T)

en: Stalled
pa: ਸਥਾਪਤ

en: Standard font
pa: ਸਟੈਂਡਰਡ ਫੋਂਟ

en: Start without a default window, when called without URLs
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਵਿੰਡੋ ਬਿਨਾਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ, ਜਦੋਂ ਬਿਨਾਂ URL ਸੱਦਿਆ ਜਾਵੇ

en: Stephan Binner
pa: ਸਟੀਫਨ ਬਿੱਨੀਰ

en: Stephan Kulow
pa: ਸਟੀਫਨ ਕੋਲੋ

en: Stop loading the document
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਦੀ ਲੋਡਿੰਗ ਰੋਕੋ

en: There appears to be a configuration error. You have associated Konqueror with %1, but it cannot handle this file type.
pa: ਇੱਥੇ ਸੰਰਚਨਾ ਗਲਤੀ ਜਾਪ ਰਹੀ ਹੈ, ਤੁਸੀਂ ਕੋਨਕਿਉਰੋਰ ਨੂੰ %1 ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ, ਪਰ ਇਹ ਅਜਿਹੀ ਟਾਇਪ ਦੀ ਫਾਇਲ ਨੂੰ ਕੰਟਰੋਲ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: There was an error loading the module %1.
    The diagnostics is:
    %2
pa: ਮੋਡੀਊਲ %1 ਨੂੰ ਲੋਡ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ ਹੈ।
    ਜਾਂਚ ਨਤੀਜਾ ਇਹ ਹੈ:
    %2

en: This is the font used to display text in Konqueror windows.
pa: ਇਹ ਫੋਂਟ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਕੋਨਕਿਊਰੋਰ ਵਿੰਡੋਜ਼ ਵਿੱਚ ਟੈਕਸਟ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

[ctx: This menu entry empties the closed items history]
en: Empty Closed Items History
pa: ਖਾਲੀ ਬੰਦ ਕੀਤੀਆਂ ਆਈਟਮਾਂ ਅਤੀਤ

[ctx: This option links konqueror views]
en: Lin&k View
pa: ਲਿੰਕ ਝਲਕ(&k)

en: This option tells Konqueror whether to ask for a confirmation when you delete a file without using the trash folder. Warning, deleted files can not be recovered, so it is recommended to leave this confirmation enabled.
pa: ਇਹ ਚੋਣ ਕੋਨਕਿਊਰਰ ਨੂੰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰਨ ਲਈ ਸੈੱਟ ਕਰਦੀ ਹੈ, ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਫਾਇਲ ਨੂੰ ਰੱਦੀ ਫੋਲਡਰ ਵਿੱਚ ਭੇਜੇ ਬਿਨਾਂ ਹਟਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋਵੋ। ਸਾਵਧਾਨ, ਹਟਾਈਆਂ ਗਈਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ, ਇਸਕਰਕੇ ਇਹ ਸਿਫਾਰਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰਨ ਨੂੰ ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ।

en: This page contains changes that have not been submitted.
    Closing the window will discard these changes.
pa: ਇਸ ਪੇਜ਼ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਹਨ, ਜੋ ਕਿ ਪੇਸ਼ ਨਹੀ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ।
    ਇਸ ਵਿੰਡੋ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਸਮਾਪਤ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ।

en: This page contains changes that have not been submitted.
    Reloading the page will discard these changes.
pa: ਇਸ ਸਫੇ 'ਤੇ ਅਜਿਹੀਆਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਹਨ, ਜੋ ਕਿ ਭੇਜੀਆਂ ਨਹੀਂ ਗਈਆਂ ਹਨ।
    ਇਸ ਸਫੇ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰਨ 'ਤੇ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਰੱਦ ਕਰ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਣਗੀਆਂ।

en: This tab contains changes that have not been submitted.
    Closing other tabs will discard these changes.
pa: ਇਸ ਟੈਬ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਅਜਿਹੀਆਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਹਨ, ਜੋ ਕਿ ਭੇਜੀਆਂ ਨਹੀਂ ਗਈਆਂ ਹਨ।
    ਹੋਰ ਟੈਬਾਂ ਬੰਦ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਰੱਦ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ।

en: This tab contains changes that have not been submitted.
    Closing the tab will discard these changes.
pa: ਇਸ ਟੈਬ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਅਜਿਹੀਆਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਹਨ, ਜੋ ਕਿ ਭੇਜੀਆਂ ਨਹੀਂ ਗਈਆਂ ਹਨ।
    ਟੈਬ ਬੰਦ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਸਮਾਪਤ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ।

en: This tab contains changes that have not been submitted.
    Closing the window will discard these changes.
pa: ਇਸ ਟੈਬ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਹਨ, ਜੋ ਕਿ ਪੇਸ਼ ਨਹੀ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ।
    ਇਸ ਵਿੰਡੋ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਸਮਾਪਤ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ।

en: This tab contains changes that have not been submitted.
    Detaching the tab will discard these changes.
pa: ਇਸ ਟੈਬ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਅਜਿਹੀਆਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਹਨ, ਜੋ ਕਿ ਭੇਜੀਆਂ ਨਹੀਂ ਗਈਆਂ ਹਨ।
    ਮੁੜ ਜੋੜਨ ਨਾਲ ਟੈਬ ਇਹਨਾਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਨੂੰ ਨਿਕਾਰਾ ਦੇਵੇਗਾ।

en: This tab contains changes that have not been submitted.
    Reloading all tabs will discard these changes.
pa: ਇਸ ਟੈਬ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਅਜਿਹੀਆਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਹਨ, ਜੋ ਕਿ ਭੇਜੀਆਂ ਨਹੀਂ ਗਈਆਂ ਹਨ।
    ਟੈਬ ਮੁੜ ਲੋਡ ਕਰਨ ਨਾਲ ਇਹ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ।

en: This view contains changes that have not been submitted.
    Closing the view will discard these changes.
pa: ਇਸ ਝਲਕ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਅਜਿਹੀਆਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਹਨ, ਜੋ ਕਿ ਸੰਭਾਲੀਆਂ ਨਹੀਂ ਗਈਆਂ ਹਨ।
    ਝਲਕ ਬੰਦ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ

en: Throbber
pa: ਥਰੋਬਰ

en: Tobias Anton
pa: ਤਾਬਿਸ ਐਂਟੋਨ

en: Torben Weis
pa: ਤਾਰਬੀਨ ਵਿਈਸ

en: Und&o
pa: ਵਾਪਸ(&o)

en: Und&o: Closed Tab
pa: ਵਾਪਸ: ਬੰਦ ਕੀਤੀ ਟੈਬ(&o)

en: Und&o: Closed Window
pa: ਵਾਪਸ: ਬੰਦ ਕੀਤੀ ਵਿੰਡੋ(&o)

en: Waldo Bastian
pa: ਵਾਲਡੋ ਬਾਸਟਿਨ

en: Web browser, file manager and document viewer.
pa: ਵੈਬ ਬਰਾਊਜ਼ਰ, ਫਾਇਲ ਮੈਨੇਜਰ ਅਤੇ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਦਰਸ਼ਕ ਹੈ।

en: Wynn Wilkes
pa: ਵਯਾਨ ਵਿਲਕਿਸ

en: You have multiple tabs open in this window, are you sure you want to quit?
pa: ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚ ਕਈ ਟੈਬਾਂ ਖੋਲੀਆਂ ਹਨ, ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਬਾਹਰ ਜਾਣ ਬਾਰੇ ਯਕੀਨੀ ਹੋ?

en: You have requested to open more than 20 bookmarks in tabs. This might take a while. Continue?
pa: ਤੁਸੀਂ ਟੈਬਾਂ ਵਿੱਚੋਂ 20 ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਖੋਲ੍ਹਣ ਦੀ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਨੂੰ ਕੁਝ ਟਾਈਮ ਲੱਗੇਗਾ। ਕੀ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣਾ ਹੈ?

en: Your sidebar is not functional or unavailable. A new entry cannot be added.
pa: ਤੁਹਾਡੀ ਪਾਸੇ ਦੀ ਬਾਹੀ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਕਰਦੀ ਜਾਂ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਐਂਟਰੀ ਸ਼ਾਮਲ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ।

en: Zack Rusin
pa: ਜੈਕ ਰੂਸਿਨ

en: no name
pa: ਕੋਈ ਨਾਂ ਨਹੀਂ
