mate-power-manager 1.25.0 - en to pa translation catalogue (310 entries)

en: %s %s remaining (%.1f%%)
pa: %s %s ਬਾਕੀ (%.1f%%)

en: %s %s until charged (%.1f%%)
pa: %s %s ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਚਾਰਜ ਹੁੰਦੀ (%.1f%%)

en: %s %s until charged (%.1f%%)
    Provides %s battery runtime
pa: %s %s ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਚਾਰਜ ਹੁੰਦੀ (%.1f%%)
    %s ਬੈਟਰੀ ਰਨ-ਟਾਈਮ ਦਿੰਦੀ ਹੈ

en: %s charging (%.1f%%)
pa: %s ਚਾਰਜ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ (%.1f%%)

en: %s discharging (%.0f%%)
pa: %s ਡਿਸਚਾਰਜ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ (%.0f%%)

en: %s discharging (%.1f%%)
pa: %s ਡਿਸਚਾਰਜ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ (%.1f%%)

en: %s is fully charged
pa: %s ਪੂਰਾ ਚਾਰਜ ਹੋ ਗਿਆ

en: %s of UPS backup power remaining (%.0f%%)
pa: %s UPS ਬੈਕਅੱਪ ਊਰਜਾ ਬਾਕੀ (%.0f%%)

en: %s of battery power remaining (%.0f%%)
pa: %s ਬੈਟਰੀ ਚਾਰਜ ਬਾਕੀ ਹੈ (%.0f%%)

en: %s waiting to charge (%.1f%%)
pa: %s ਚਾਰਜ ਹੋਣ ਦੀ ਉਡੀਕ ਜਾਰੀ (%.1f%%)

en: %s waiting to discharge (%.1f%%)
pa: %s ਡਿਸਚਾਰਜ ਹੋਣ ਦੀ ਉਡੀਕ ਜਾਰੀ (%.1f%%)

en: 1 day
pa: 1 ਦਿਨ

en: 1 week
pa: 1 ਹਫ਼ਤਾ

en: 10 minutes
pa: 10 ਮਿੰਟ

en: 2 hours
pa: 2 ਘੰਟੇ

en: 6 hours
pa: ੬ ਘੰਟੇ

en: Actions
pa: ਕਾਰਵਾਈਆਂ

en: Adjusts laptop panel brightness.
pa: ਲੈਪਟਾਪ ਪੈਨਲ ਚਮਕ ਅਨੁਕੂਲ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।

en: Allow backlight brightness adjustment
pa: ਬੈਕਲਾਇਟ ਚਮਕ ਅਨੁਕੂਲ ਕਰਨਾ ਮਨਜ਼ੂਰ

en: Allows user to inhibit automatic power saving.
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਨੂੰ ਪਾਵਰ ਬਚਾਉਣ ਲਈ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਇੰਨਹੇਬਿਟ ਮਨਜ਼ੂਰ ਹੈ।

en: Approximately <b>%s</b> of remaining UPS backup power (%.0f%%)
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ UPS ਬੈਕਅੱਪ ਪਾਵਰ <b>%s</b> ਬਾਕੀ ਰਹਿ ਗਈ ਹੈ (%.0f%%)।

en: Approximately <b>%s</b> of remaining UPS power (%.0f%%). Restore AC power to your computer to avoid losing data.
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ UPS ਪਾਵਰ ਵਿੱਚੋਂ <b>%s</b> ਬਾਕੀ ਰਹਿ ਗਈ ਹੈ (%.0f%%)। ਡਾਟਾ ਖਰਾਬ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ ਆਪਣੇ ਕੰਪਿਊਟਰ ਨੂੰ AC ਬਿਜਲੀ ਪਾਵਰ ਦਿਓ।

en: Approximately <b>%s</b> remaining (%.0f%%)
pa: ਅੰਦਾਜ਼ਨ <b>%s</b> ਬਾਕੀ  ਹੈ (%.0f%%) ।

en: Ask me
pa: ਮੈਨੂੰ ਪੁੱਛੋ

en: Attached computer battery low
pa: ਜੁੜੇ ਕੰਪਿਊਟਰ ਦੀ ਬੈਟਰੀ ਘੱਟ ਹੈ

en: Attached computer is low in power (%.0f%%)
pa: ਜੁੜੇ ਕੰਪਿਊਟਰ ਦੀ ਪਾਵਰ (%.0f%%) ਘੱਟ ਹੋ ਗਈ ਹੈ।

en: Attached computer is very low in power (%.0f%%). The device will soon shutdown if not charged.
pa: ਜੁੜੇ ਕੰਪਿਊਟਰ ਦੀ ਪਾਵਰ (%.0f%%) ਘੱਟ ਹੋ ਗਈ ਹੈ। ਇਹ ਜੰਤਰ ਜੇਕਰ ਚਾਰਜ ਨਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਤਾਂ ਛੇਤੀ ਹੀ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਬੰਦ ਕਰ ਦੇਵੇਗਾ।

en: Attribute
pa: ਗੁਣ

en: Automatic sleep enabled
pa: ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਸਲੀਪ ਯੋਗ ਹੈ

en: Automatic sleep inhibited
pa: ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਸਲੀਪ ਇੰਨਹੇਬਿਟ

en: Battery Discharging
pa: ਬੈਟਰੀ ਡਿਸਚਾਰਜ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ

en: Battery critical low action
pa: ਬੈਟਰੀ ਨਾਜ਼ੁਕ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਘੱਟ ਕਾਰਵਾਈ

en: Battery critically low
pa: ਬੈਟਰੀ ਨਾਜ਼ੁਕ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਘੱਟ ਹੈ।

en: Battery has a very low capacity (%1.1f%%), which means that it may be old or broken.
pa: ਤੁਹਾਡੀ ਬੈਟਰੀ ਦੀ ਸਮਰੱਥਾ (%1.1f%%) ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਹੈ, ਜਿਸ ਦਾ ਮਤਲਬ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਬਹੁਤ ਪੁਰਾਣੀ ਹੈ ਜਾਂ ਖਰਾਬ ਗਈ ਹੈ।

en: Battery is full
pa: ਬੈਟਰੀ ਪੂਰੀ ਹੈ

en: Battery is fully charged.
    Provides %s laptop runtime
pa: ਬੈਟਰੀ ਪੂਰੀ ਚਾਰਜ ਹੋ ਗਈ ਹੈ।
    ਲੈਪਟਾਪ %s ਚੱਲੇਗਾ।

en: Battery is low
pa: ਬੈਟਰੀ ਘੱਟ ਹੈ

en: Battery is very low
pa: ਬੈਟਰੀ ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਹੈ

en: Battery low
pa: ਬੈਟਰੀ ਘੱਟ ਹੈ

en: Battery may be broken
pa: ਬੈਟਰੀ ਖਰਾਬ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ

en: Blank screen
pa: ਖਾਲੀ ਸਕਰੀਨ

en: Brightness Applet
pa: ਚਮਕ ਐਪਲਿਟ

en: Brightness Applet Factory
pa: ਚਮਕ ਐਪਲਿਟ ਫੈਕਟਰੀ

en: Cannot connect to mate-power-manager
pa: ਗਨੋਮ ਪਾਵਰ ਮੈਨੇਜਰ ਨਾਲ ਜੁੜ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: Cannot get laptop panel brightness
pa: ਲੈਪਟਾਪ ਪੈਨਲ ਚਮਕ ਖੋਜੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ

en: Capacity
pa: ਕੰਪੈਸਟੀ

en: Capacity:
pa: ਕੰਪੈਸਟੀ:

en: Cell charge
pa: ਸੈੱਲ ਚਾਰਜ

en: Cell phone battery low
pa: ਸੈੱਲ ਫੋਨ ਬੈਟਰੀ ਘੱਟ ਹੈ

en: Cell phone is low in power (%.0f%%)
pa: ਸੈੱਲ ਫੋਨ ਦੀ ਪਾਵਰ (%.0f%%) ਘੱਟ ਹੋ ਗਈ ਹੈ।

en: Cell phone is very low in power (%.0f%%). This device will soon stop functioning if not charged.
pa: ਸੈੱਲ ਫੋਨ ਦੀ ਪਾਵਰ (%.0f%%) ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਹੋ ਗਈ ਹੈ। ਇਹ ਜੰਤਰ, ਜੇਕਰ ਚਾਰਜ ਨਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ, ਤਾਂ ਛੇਤੀ ਹੀ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਬੰਦ ਕਰ ਦੇਵੇਗਾ।

en: Charge
pa: ਚਾਰਜ

en: Charge accuracy
pa: ਚਾਰਜ ਸ਼ੁੱਧਤਾ

en: Charge profile
pa: ਚਾਰਜ ਪਰੋਫਾਇਲ

en: Charge rate:
pa: ਚਾਰਜ ਰੇਟ:

en: Charge time:
pa: ਚਾਰਜ ਸਮਾਂ:

en: Charged
pa: ਚਾਰਜ ਹੋਈ

en: Charging
pa: ਚਾਰਜ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ

en: Check CPU load before sleeping
pa: ਸਲੀਪ ਹਾਲਤ 'ਚ ਭੇਜਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ CPU ਲੋਡ ਜਾਂਚੋ

en: Computer failed to hibernate.
pa: ਕੰਪਿਊਟਰ ਹਾਈਬਰਨੇਟ ਹੋਣ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ।

en: Computer failed to suspend.
pa: ਕੰਪਿਊਟਰ ਸਸਪੈਂਡ ਹੋਣ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ।

en: Computer will hibernate very soon unless it is plugged in.
pa: ਕੰਪਿਊਟਰ ਛੇਤੀ ਹੀ ਹਾਈਬਰਨੇਟ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ, ਜੇ ਪਲੱਗਇਨ ਨਾ ਲਾਇਆ।

en: Computer will shutdown very soon unless it is plugged in.
pa: ਕੰਪਿਊਟਰ ਛੇਤੀ ਹੀ ਬੰਦ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ, ਜੇ ਪਲੱਗ ਨਾ ਲਾਇਆ।

en: Computer will suspend very soon unless it is plugged in.
pa: ਕੰਪਿਊਟਰ ਬਹੁਤ ਛੇਤੀ ਹੀ ਸਸਪੈਂਡ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ, ਜੇ ਪਲੱਗ ਨਾ ਲਾਇਆ।

en: Configure power management
pa: ਪਾਵਰ ਪਰਬੰਧ ਸੰਰਚਨਾ

en: Correction factor
pa: ਸੋਧ ਗੁਣਾਂਕ

en: Could not get the maximum value of the backlight
pa: ਬੈਕਲਾਈਟ ਲਈ ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਮੁੱਲ ਨਹੀਂ ਲਿਆ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Could not get the value of the backlight
pa: ਬੈਕਲਾਈਟ ਲਈ ਮੁੱਲ ਨਹੀਂ ਲਿਆ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Could not set the value of the backlight
pa: ਬੈਕਲਾਈਟ ਲਈ ਮੁੱਲ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Current charge:
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਚਾਰਜ:

en: Data length:
pa: ਡਾਟਾ ਲੰਬਾਈ:

en: Description
pa: ਵੇਰਵਾ

en: Design charge:
pa: ਡਿਜ਼ਾਇਨ ਚਾਰਜ:

en: Details
pa: ਵੇਰਵਾ

en: Device
pa: ਜੰਤਰ

en: Device History
pa: ਜੰਤਰ ਅਤੀਤ

en: Device Information
pa: ਜੰਤਰ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Device Profile
pa: ਜੰਤਰ ਪਰੋਫਾਇਲ

en: Di_m display when idle
pa: ਵੇਹਲਾ ਹੋਣ ਸਮੇਂ ਡਿਸਪਲੇਅ ਡਿਮ ਕਰੋ(_m)

en: Dim the screen after a period of inactivity when on AC power
pa: ਜਦੋਂ AC ਪਾਵਰ ਚਾਲੂ ਹੋਵੇ, ਤਾਂ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਤੱਕ ਸਰਗਰਮੀ ਨਾ ਹੋਣ ਤੇ ਸਕਰੀਨ ਡਿਮ ਕਰੋ

en: Dim the screen after a period of inactivity when on battery power
pa: ਜਦੋਂ ਬੈਟਰੀ ਪਾਵਰ ਚਾਲੂ ਹੋਵੇ, ਤਾਂ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਤੱਕ ਸਰਗਰਮੀ ਨਾ ਹੋਣ ਤੇ ਸਕਰੀਨ ਡਿਮ ਕਰੋ

en: Discharge accuracy
pa: ਡਿਸਚਾਰਜ ਸ਼ੁੱਧਤਾ

en: Discharge profile
pa: ਡਿਸਚਾਰਜ ਪਰੋਫਾਇਲ

en: Discharge time:
pa: ਡਿਸਚਾਰਜ ਸਮਾਂ:

en: Discharging
pa: ਡਿਸਚਾਰਜ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ

en: Display
pa: ਵੇਖਾਓ

en: Display DPMS activated
pa: ਡਿਸਪਲੇਅ DPMS ਐਕਟਿਵੇਟਡ

en: Do nothing
pa: ਕੁਝ ਨਾ ਕਰੋ

en: Empty
pa: ਖਾਲੀ

en: Energy
pa: ਊਰਜਾ

en: Energy (design)
pa: ਊਰਜਾ (ਡਿਜ਼ਾਇਨ)

en: Energy when empty
pa: ਊਰਜਾ, ਜਦੋਂ ਖਾਲੀ ਹੈ

en: Energy when full
pa: ਊਰਜਾ, ਜਦੋਂ ਪੂਰਾ ਹੈ

en: Excellent
pa: ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ

en: Exit after a small delay (for debugging)
pa: ਇੱਕ ਛੋਟੇ ਅੰਤਰਾਲ ਬਾਅਦ ਬੰਦ ਕਰੋ (ਡੀਬੱਗ ਕਰਨ ਲਈ)

en: Exit after the manager has loaded (for debugging)
pa: ਇੱਕ ਮੈਨੇਜਰ ਲੋਡ ਹੋਣ ਉਪਰੰਤ ਬੰਦ ਕਰੋ (ਡੀਬੱਗ ਕਰਨ ਲਈ)

en: Failed to hibernate
pa: ਹਾਈਬਰਨੇਟ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ

en: Failed to suspend
pa: ਸਸਪੈਂਡ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ

en: Failure was reported as:
pa: ਫੇਲ੍ਹ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਇੰਝ ਦਿੱਤੀ ਗਈ:

en: Fair
pa: ਠੀਕ-ਠਾਕ

en: General
pa: ਸਧਾਰਨ

en: Get the current brightness
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਚਮਕ ਲਵੋ

en: Get the number of brightness levels supported
pa: ਸਹਾਇਕ ਚਮਕ ਲੈਵਲਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਲਵੋ

en: Good
pa: ਵਧੀਆ

en: Graph type:
pa: ਗਰਾਫ਼ ਕਿਸਮ:

en: Hibernate
pa: ਹਾਈਬਰਨੇਟ

en: Hibernate button action
pa: ਹਾਈਬਰਨੇਟ ਬਟਨ ਕਾਰਵਾਈ

en: History
pa: ਅਤੀਤ

en: If a notification message should be displayed after suspend or hibernate failed.
pa: ਕੀ ਸਸਪੈਂਡ ਜਾਂ ਹਾਈਬਰਨੇਟ ਫੇਲ੍ਹ ਹੋਣ ਦੀ ਸੂਰਤ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸੂਚਨਾ ਸੁਨੇਹਾ ਵੇਖਾਇਆ ਜਾਵੇ।

en: If a notification message should be displayed when the battery is fully charged.
pa: ਜੇ ਬੈਟਰੀ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਚਾਰਜ ਹੋਣ ਬਾਅਦ ਕੀ ਸੂਚਨਾ ਸੁਨੇਹਾ ਵੇਖਾਇਆ ਜਾਵੇ।

en: If a notification message should be displayed when the battery is getting low.
pa: ਜੇ ਬੈਟਰੀ ਘੱਟ ਹੋ ਰਹੀ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਕੀ ਸੂਚਨਾ ਸੁਨੇਹਾ ਵੇਖਾਇਆ ਜਾਵੇ।

en: If preferences and statistics items should be shown in the context menu
pa: ਪਰਸੰਗ ਮੇਨੂ ਵਿੱਚ ਪਸੰਦ ਅਤੇ ਅੰਕੜੇ ਆਈਟਮਾਂ ਨੂੰ ਵੇਖਾਉਣਾ ਹੈ

en: If sounds should be used
pa: ਕੀ ਆਵਾਜ਼ ਵਰਤਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ

en: If sounds should be used when the power is critically low, or inhibit requests have stopped the policy action.
pa: ਪਾਵਰ ਨਾਜ਼ੁਕ ਰੂਪ 'ਚ ਘੱਟ ਹੋਣ ਸਮੇਂ ਜਾਂ ਇੰਨਹੇਬਿਟ ਮੰਗ ਨੂੰ ਨੀਤੀ ਕਾਰਵਾਈ ਰਾਹੀਂ ਰੋਕੇ ਜਾਣ ਸਮੇਂ ਆਵਾਜ਼ (ਸਾਊਂਡ) ਵਰਤੀ ਜਾਵੇ।

en: If the CPU load should be checked before doing the idle action.
pa: ਕੀ ਵੇਹਲਾ ਕਾਰਵਾਈ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ CPU ਲੋਡ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇ।

en: If the battery event should occur when the lid is shut and the power disconnected
pa: ਕੀ ਬੈਟਰੀ ਘਟਨਾ ਨੂੰ ਨੋਟ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ, ਜੇ ਲਾਟੂ (lid) ਬੰਦ ਹੋਵੇ ਅਤੇ ਪਾਵਰ ਕੁਨੈਕਸ਼ਟ ਕੱਟਿਆ ਜਾਵੇ।

en: If the battery lid close event should occur (for example 'Suspend when lid closed on battery') when the lid is previously shut and the AC power disconnected at a later time.
pa: ਜੇ ਬੈਟਰੀ ਲਾਟੂ (lid) ਬੰਦ ਘਟਨਾ ਹੋਵੇ (ਜਿਵੇਂ ਕਿ 'ਸਸਪੈਂਡ ਜਦੋਂ ਬੈਟਰੀ ਉੱਤੇ ਲਾਟੂ (lid) ਬੰਦ ਹੋਵੇ') ਜਦੋਂ ਲਾਟੂ (lid) ਪਹਿਲਾਂ ਬੰਦ ਹੋਵੇ ਅਤੇ AC ਪਾਵਰ ਬਾਅਦ 'ਚ ਬੰਦ ਹੋ ਜਾਵੇ।

en: If the screen brightness should be changed when switching between AC and battery power.
pa: ਕੀ AC ਅਤੇ ਬੈਟਰੀ ਪਾਵਰ ਵਿੱਚ ਬਦਲਣ ਦੌਰਾਨ ਸਕਰੀਨ ਦੀ ਚਮਕ ਵੀ ਬਦਲੀ ਜਾਵੇ।

en: If the screen should be dimmed to save power when the computer is idle when on AC power.
pa: ਕੀ ਸਕਰੀਨ ਨੂੰ ਡਿਮ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ, ਜਦੋਂ AC ਪਾਵਰ ਚਾਲੂ ਹੋਵੇ ਅਤੇ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਤੱਕ ਸਰਗਰਮੀ ਨਾ ਹੋਵੇ।

en: If the screen should be dimmed to save power when the computer is idle when on battery power.
pa: ਕੀ ਸਕਰੀਨ ਨੂੰ ਡਿਮ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ, ਜਦੋਂ ਬੈਟਰੀ ਪਾਵਰ ਚਾਲੂ ਹੋਵੇ ਅਤੇ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਤੱਕ ਸਰਗਰਮੀ ਨਾ ਹੋਵੇ।

en: If the screen should be reduced in brightness when the computer is on battery power.
pa: ਜਦੋਂ ਬੈਟਰੀ ਪਾਵਰ ਚਾਲੂ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਸਕੀਰਨ ਦੀ ਚਮਕ ਘਟਾਈ ਜਾਵੇ।

en: If the user should be notified when the AC adapter is disconnected.
pa: ਕੀ AC ਐਡਪਟਰ ਹਟਾਉਣ ਦੀ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਯੂਜ਼ਰ ਨੂੰ ਸੂਚਨਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇ।

en: If time based notifications should be used. If set to false, then the percentage change is used instead, which may fix a broken ACPI BIOS.
pa: ਕੀ ਟਾਈਮ ਅਧਾਰਿਤ ਸੂਚਨਾਵਾਂ ਵਰਤੀਆਂ ਹਨ ਜਾਂ ਨਹੀਂ। ਜੇਕਰ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਫੀ-ਸਦੀ ਤਬਦੀਲੀ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ, ਜੋ ਕਿ ਕੁਝ ਖਰਾਬ ACPI BIOS ਲਈ ਠੀਕ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

en: If we should show the low capacity warning for a broken battery
pa: ਕੀ ਅਸੀਂ ਇੱਕ ਖਰਾਬ ਬੈਟਰੀ ਲਈ ਘੱਟ ਸਮਰੱਥਾ ਚੇਤਾਵਨੀ ਵੇਖਾਈਏ

en: If we should show the low capacity warning for a broken battery.
pa: ਕੀ ਅਸੀਂ ਇੱਕ ਖਰਾਬ ਬੈਟਰੀ ਲਈ ਘੱਟ ਸਮਰੱਥਾ ਚੇਤਾਵਨੀ ਵੇਖਾਈਏ।

en: Image
pa: ਚਿੱਤਰ

en: Inhibit Applet
pa: ਇੰਨਹੇਬਿਟ ਐਪਲਿਟ

en: Inhibit Applet Factory
pa: ਇੰਨਹੇਬਿਟ ਐਪਲਿਟ ਫੈਕਟਰੀ

en: Keyboard battery low
pa: ਕੀਬੋਰਡ ਬੈਟਰੀ ਘੱਟ

en: LCD brightness : %d%%
pa: LCD ਚਮਕ : %d%%

en: LCD brightness when on AC
pa: ਜਦੋਂ AC ਉੱਤੇ ਚੱਲਦਾ ਹੋਵੇ ਤਾਂ LCD ਚਮਕ

en: LCD dimming amount when on battery
pa: ਜਦੋਂ ਬੈਟਰੀ ਉੱਤੇ ਚੱਲਦਾ ਹੋਵੇ ਤਾਂ LCD ਡਿਮ ਕਰਨ ਮਾਤਰਾ

en: Laptop battery critically low
pa: ਲੈਪਟਾਪ ਬੈਟਰੀ ਨਾਜ਼ੁਕ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਘੱਟ ਹੈ

en: Laptop battery low
pa: ਲੈਪਟਾਪ ਬੈਟਰੀ ਘੱਟ ਹੈ

en: Laptop lid close action on battery
pa: ਬੈਟਰੀ ਉੱਤੇ ਲੈਪਟਾਪ lid ਬੰਦ ਕਾਰਵਾਈ

en: Laptop lid close action when on AC
pa: ਜਦੋਂ AC ਉੱਤੇ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਲੈਪਟਾਪ lid ਬੰਦ ਕਾਰਵਾਈ

en: Laptop lid is closed
pa: ਲੈਪਟਾਪ lid ਬੰਦ ਹੈ

en: Last full charge:
pa: ਆਖਰੀ ਪੂਰਾ ਚਾਰਜ:

en: Lead acid
pa: ਲੈੱਡ ਤੇਜ਼ਾਬ

en: Lid has closed
pa: Lid ਬੰਦ ਹੈ

en: Lid has opened
pa: Lid ਖੁੱਲ੍ਹਾ ਹੈ

en: Lithium Ion
pa: ਲੀਥੀਅਮ ion

en: Lithium Iron Phosphate
pa: ਲੀਥੀਅਮ ਆਈਰਨ ਫਾਸਫੇਟ

en: Lithium Polymer
pa: ਲੀਥੀਅਮ ਪੋਲੀਮਰ

en: Lock screen on hibernate
pa: ਹਾਈਬਰਨੇਟ ਕਰਨ ਉੱਤੇ ਸਕਰੀਨ ਨੂੰ ਤਾਲਾ

en: Lock screen on suspend
pa: ਸਸਪੈਂਡ ਕਰਨ ਉੱਤੇ ਸਕਰੀਨ ਨੂੰ ਤਾਲਾ

en: Lock screen when blanked
pa: ਜਦੋਂ ਖਾਲੀ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਤਾਲਾਬੰਦ ਕਰੋ

en: MATE Power Manager
pa: ਗਨੋਮ ਪਾਵਰ ਮੈਨੇਜਰ

en: MATE Power Manager Backlight Helper
pa: ਗਨੋਮ ਪਾਵਰ ਮੈਨੇਜਰ ਬੈਕਲਾਈਟ ਮੱਦਦਗਾਰ

en: MATE Power Preferences
pa: ਗਨੋਮ ਪਾਵਰ ਪਸੰਦ

en: Make Default
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਬਣਾਓ

en: Manual inhibit
pa: ਦਸਤੀ ਇੰਨਹੇਬਿਟ

en: Media player battery low
pa: ਮੀਡਿਆ ਪਲੇਅਰ ਦੀ ਬੈਟਰੀ ਘੱਟ ਹੈ

en: Media player is low in power (%.0f%%)
pa: ਮੀਡਿਆ ਪਲੇਅਰ ਦੀ ਪਾਵਰ (%.1f%%) ਘੱਟ ਹੋ ਗਈ ਹੈ।

en: Media player is very low in power (%.0f%%). This device will soon stop functioning if not charged.
pa: ਮੀਡਿਆ ਪਲੇਅਰ ਦੀ ਪਾਵਰ (%.0f%%) ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਹੋ ਗਈ ਹੈ। ਇਹ ਜੰਤਰ, ਜੇਕਰ ਚਾਰਜ ਨਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ, ਤਾਂ ਛੇਤੀ ਹੀ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਬੰਦ ਕਰ ਦੇਵੇਗਾ।

en: Method used to blank screen on AC
pa: AC ਵਰਤਣ ਸਮੇਂ ਸਕਰੀਨ ਬੰਦ ਕਰਨ ਵਾਸਤੇ ਢੰਗ

en: Method used to blank screen on battery
pa: ਬੈਟਰੀ ਵਰਤਣ ਸਮੇਂ ਸਕਰੀਨ ਬੰਦ ਕਰਨ ਵਾਸਤੇ ਢੰਗ

en: Missing
pa: ਗੁੰਮ ਹੈ

en: Model
pa: ਮਾਡਲ

en: Model:
pa: ਮਾਡਲ:

en: Mouse battery low
pa: ਮਾਊਸ ਬੈਟਰੀ ਘੱਟ

en: Never
pa: ਕਦੇ ਨਹੀਂ

en: Nickel Cadmium
pa: ਨਿੱਕਲ ਕੇਡਮੀਅਮ

en: Nickel metal hydride
pa: ਨਿੱਕਲ ਮੈਟਲ ਹਾਡਰਾਇਡ

en: No
pa: ਨਹੀਂ

en: No backlights were found on your system
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਸਟਮ ਉੱਤੇ ਕੋਈ ਬੈਕਲਾਈਟ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: No valid option was specified
pa: ਕੋਈ ਢੁੱਕਵੀਂ ਚੋਣ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੀ

en: Notification Area
pa: ਨੋਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨ ਏਰੀਆ

en: Notify on a low power
pa: ਘੱਟ ਪਾਵਰ ਸਮੇਂ ਸੂਚਨਾ ਦਿਓ

en: Notify on a sleep failure
pa: ਇੱਕ ਸਲੀਪ ਫੇਲ੍ਹ ਹੋਣ ਦੀ ਸੂਚਨਾ ਦਿਓ

en: Notify when AC adapter is disconnected
pa: AC ਐਡਪਟਰ ਹਟਾਉਣ ਬਾਰੇ ਸੂਚਨਾ ਦਿਓ

en: Notify when fully charged
pa: ਪੂਰਾ ਚਾਰਜ ਹੋਣ ਉੱਤੇ ਸੂਚਨਾ ਦਿਓ

en: Observe power management
pa: ਪਾਵਰ ਪਰਬੰਧ ਨਿਗਰਾਨੀ

en: On AC Power
pa: AC ਪਾਵਰ ਚਾਲੂ

en: On Battery Power
pa: ਬੈਟਰੀ ਪਾਵਰ ਉੱਤੇ

en: On UPS Power
pa: UPS ਪਾਵਰ ਉੱਤੇ

en: On battery power
pa: ਬੈਟਰੀ ਪਾਵਰ ਉੱਤੇ

en: Online
pa: ਆਨਲਾਈਨ

en: Only display an icon when a battery is p_resent
pa: ਇੱਕ ਆਈਕਾਨ ਉਦੋਂ ਹੀ ਵੇਖਾਓ, ਜਦੋਂ ਇੱਕ ਬੈਟਰੀ ਮੌਜੂਦ ਹੋਵੇ(_P)

en: Only display an icon when charging or _discharging
pa: ਇੱਕ ਆਈਕਾਨ ਉਦੋਂ ਹੀ ਵੇਖਾਓ, ਜਦੋਂ ਚਾਰਜ ਜਾਂ ਡਿਸਚਾਰਜ ਹੋਵੇ(_D)

en: PDA battery low
pa: PDA ਬੈਟਰੀ ਘੱਟ ਹੈ

en: PDA is low in power (%.0f%%)
pa: PDA ਜੰਤਰ ਦੀ ਪਾਵਰ (%.0f%%) ਘੱਟ ਹੋ ਗਈ ਹੈ।

en: PDA is very low in power (%.0f%%). This device will soon stop functioning if not charged.
pa: PDA ਦੀ ਪਾਵਰ (%.0f%%) ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਹੋ ਗਈ ਹੈ। ਇਹ ਜੰਤਰ, ਜੇਕਰ ਚਾਰਜ ਨਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ, ਤਾਂ ਛੇਤੀ ਹੀ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਬੰਦ ਕਰ ਦੇਵੇਗਾ।

en: Percentage
pa: ਫ਼ੀ-ਸਦੀ

en: Percentage action is taken
pa: ਫੀ-ਸਦੀ ਕੀਤੀ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਕਾਰਵਾਈ

en: Percentage charge:
pa: ਫ਼ੀ-ਸਦੀ ਚਾਰਜ:

en: Percentage considered critical
pa: ਫੀ-ਸਦੀ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਨਾਜ਼ੁਕ ਗਿਣਿਆ ਜਾਵੇ

en: Percentage considered low
pa: ਫੀ-ਸਦੀ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਘੱਟ ਗਿਣਿਆ ਜਾਵੇ

en: Plug in your AC adapter to avoid losing data.
pa: ਡਾਟਾ ਖਰਾਬ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬੱਚਣ ਲਈ ਆਪਣਾ AC ਐਡਪਟਰ ਲਾਓ ਜੀ।

en: Poor
pa: ਮਾੜੀ

en: Power
pa: ਪਾਵਰ

en: Power Information
pa: ਪਾਵਰ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Power Management
pa: ਪਾਵਰ ਪਰਬੰਧ

en: Power Management Preferences
pa: ਪਾਵਰ ਪਰਬੰਧ ਪਸੰਦ

en: Power Manager
pa: ਪਾਵਰ ਮੈਨੇਜਰ

en: Power Manager Brightness Applet
pa: ਪਾਵਰ ਮੈਨੇਜਰ ਚਮਕ ਐਪਲਿਟ

en: Power Manager Inhibit Applet
pa: ਪਾਵਰ ਮੈਨੇਜਰ ਇਨਹੇਬਿਟ ਐਪਲਿਟ

en: Power Statistics
pa: ਪਾਵਰ ਅੰਕੜੇ

en: Power button action
pa: ਪਾਵਰ ਬਟਨ ਕਾਰਵਾਈ

en: Power management daemon
pa: ਪਾਵਰ ਮੈਨੇਜ਼ਮੈਂਟ ਡੈਮਨ

en: Power plugged in
pa: ਪਾਵਰ ਪਲੱਗ ਲੱਗਾ

en: Power unplugged
pa: ਪਾਵਰ ਪਲੱਗ ਕੱਢਿਆ

en: Predicted time
pa: ਅੰਦਾਜ਼ਨ ਸਮਾਂ

en: Prediction accuracy
pa: ਅੰਦਾਜ਼ਨ ਸ਼ੁੱਧਤਾ

en: Present
pa: ਮੌਜੂਦ

en: Product:
pa: ਪਰੋਡੱਕਟ:

en: Put _display to sleep when inactive for:
pa: ਡਿਸਪਲੇਅ ਨੂੰ ਸਲੀਪ ਢੰਗ 'ਚ ਭੇਜੋ, ਜਦੋਂ ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਹੋਵੇ(_D):

en: Put computer to _sleep when inactive for:
pa: ਕੰਪਿਊਟਰ ਨੂੰ ਸਲੀਪ ਢੰਗ 'ਚ ਰੱਖੋ, ਜਦੋਂ ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਹੋਵੇ(_S):

en: Rate
pa: ਦਰ

en: Rechargeable
pa: ਮੁੜ-ਚਾਰਜਹੋਣ ਯੋਗ

en: Reduce the backlight brightness when on battery power
pa: ਜਦੋਂ ਬੈਟਰੀ ਉੱਤੇ ਚੱਲਦਾ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਬੈਕਲਾਇਟ ਚਮਕ ਘਟਾਓ

en: Refreshed
pa: ਤਾਜ਼ਾ ਕੀਤਾ

en: Resumed
pa: ਮੁੜ-ਚਾਲੂ ਕੀਤਾ

en: Select this device at startup
pa: ਸ਼ੁਰੂ ਸਮੇਂ ਇਹ ਜੰਤਰ ਚੁਣੋ

en: Serial number
pa: ਸੀਰੀਅਲ ਨੰਬਰ

en: Serial number:
pa: ਸੀਰੀਅਲ ਨੰਬਰ:

en: Set display _brightness to:
pa: ਡਿਸਪਲੇਅ ਚਮਕ ਸੈੱਟ ਕਰੋ(_B):

en: Set the current brightness
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਚਮਕ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Show data points
pa: ਡਾਟਾ ਪੁਆਇੰਟ ਵੇਖੋ

en: Show version of installed program and exit
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਹੋਏ ਪਰੋਗਰਾਮ ਦਾ ਵਰਜਨ ਵੇਖੋ ਅਤੇ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Shutdown
pa: ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Sleep timeout computer when on AC
pa: ਕੰਪਿਊਟਰ ਸਲੀਪ ਅੰਤਰਾਲ, ਜਦੋਂ AC ਉੱਤੇ ਚੱਲਦਾ ਹੋਵੇ

en: Sleep timeout computer when on UPS
pa: ਕੰਪਿਊਟਰ ਸਲੀਪ ਅੰਤਰਾਲ, ਜਦੋਂ UPS ਉੱਤੇ ਚੱਲਦਾ ਹੋਵੇ

en: Sleep timeout computer when on battery
pa: ਕੰਪਿਊਟਰ ਸਲੀਪ ਅੰਤਰਾਲ, ਜਦੋਂ ਬੈਟਰੀ ਉੱਤੇ ਚੱਲਦਾ ਹੋਵੇ

en: Sleep timeout display when on AC
pa: ਸਲੀਪ ਅੰਤਰਾਲ, ਜਦੋਂ AC ਉੱਤੇ ਚੱਲਦਾ ਹੋਵੇ

en: Sleep timeout display when on UPS
pa: ਸਲੀਪ ਅੰਤਰਾਲ, ਜਦੋਂ UPS ਉੱਤੇ ਚੱਲਦਾ ਹੋਵੇ

en: Sleep timeout display when on battery
pa: ਸਲੀਪ ਅੰਤਰਾਲ, ਜਦੋਂ ਬੈਟਰੀ ਉੱਤੇ ਚੱਲਦਾ ਹੋਵੇ

en: State
pa: ਸੂਬਾ

en: Statistics
pa: ਅੰਕੜੇ

en: Status:
pa: ਹਾਲਤ:

en: Supply
pa: ਸਪਲਾਈ

en: Suspend
pa: ਸਸਪੈਂਡ

en: Suspend button action
pa: ਸਸਪੈਂਡ ਬਟਨ ਕਾਰਵਾਈ

en: Suspend failed
pa: ਸਸਪੈਂਡ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ

en: Suspend started
pa: ਸਸਪੈਂਡ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ

en: Tablet battery low
pa: ਟੈਬਲੇਟ ਦੀ ਬੈਟਰੀ ਘੱਟ ਹੈ

en: Tablet is low in power (%.0f%%)
pa: ਟੈਬਲੇਟ ਦੀ ਪਾਵਰ (%.0f%%) ਘੱਟ ਹੋ ਗਈ ਹੈ।

en: Tablet is very low in power (%.0f%%). This device will soon stop functioning if not charged.
pa: ਟੇਬਲੇਟ ਦੀ ਪਾਵਰ (%.0f%%) ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਹੋ ਗਈ ਹੈ। ਇਹ ਜੰਤਰ, ਜੇਕਰ ਚਾਰਜ ਨਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ, ਤਾਂ ਛੇਤੀ ਹੀ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਬੰਦ ਕਰ ਦੇਵੇਗਾ।

en: Technology
pa: ਤਕਨਾਲੋਜੀ

en: Technology:
pa: ਤਕਨਾਲੋਜੀ:

en: The UPS is below the critical level and this computer is about to hibernate.
pa: UPS ਹੁਣ ਨਾਜ਼ੁਕ ਪੱਧਰ ਤੋਂ ਵੀ ਹੇਠਾਂ ਚੱਲੀ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਕੰਪਿਊਟਰ ਹੁਣ ਬੱਸ ਹਾਈਬਰਨੇਟ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੀ ਹੈ।

en: The UPS is below the critical level and this computer is about to shutdown.
pa: UPS ਹੁਣ ਨਾਜ਼ੁਕ ਪੱਧਰ ਤੋਂ ਵੀ ਹੇਠਾਂ ਚੱਲੀ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਕੰਪਿਊਟਰ ਹੁਣ ਬੱਸ ਬੰਦ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੀ ਹੈ।

en: The UPS is below the critical level and this computer will <b>power-off</b> when the UPS becomes completely empty.
pa: UPS ਹੁਣ ਨਾਜ਼ੁਕ ਪੱਧਰ ਤੋਂ ਵੀ ਹੇਠਾਂ ਚੱਲੀ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਕੰਪਿਊਟਰ UPS ਦੇ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਖਾਲੀ ਹੋਣ ਨਾਲ <b>ਬੰਦ</b> ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ।

en: The URI to show to the user on sleep failure
pa: ਸਲੀਪ ਫੇਲ੍ਹ ਹੋਣ ਦੀ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਯੂਜ਼ਰ ਨੂੰ URI ਵੇਖਾਉ।

en: The amount of time in seconds before the display goes to sleep when the computer is on AC power.
pa: AC ਪਾਵਰ ਉੱਤੇ ਚੱਲਦੇ ਕੰਪਿਊਟਰ ਵਾਸਤੇ ਡਿਸਪਲੇਅ ਨੂੰ ਸਲੀਪ ਵਿੱਚ ਜਾਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਕਿੰਟਾਂ ਵਿੱਚ ਟਾਈਮ ਹੈ।

en: The amount of time in seconds the computer on AC power needs to be inactive before it goes to sleep.
pa: AC ਪਾਵਰ ਉੱਤੇ ਚੱਲਦੇ ਕੰਪਿਊਟਰ ਲਈ ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਰਹਿਣ ਦਾ ਸਕਿੰਟਾਂ 'ਚ ਸਮਾਂ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਸ ਨੂੰ ਸਲੀਪ ਹਾਲਤ 'ਚ ਚਲਾ ਜਾਵੇ।

en: The amount of time in seconds the computer on UPS power needs to be inactive before it goes to sleep.
pa: UPS ਪਾਵਰ ਉੱਤੇ ਚੱਲਦੇ ਕੰਪਿਊਟਰ ਲਈ ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਰਹਿਣ ਦਾ ਸਕਿੰਟਾਂ 'ਚ ਸਮਾਂ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਸ ਨੂੰ ਸਲੀਪ ਹਾਲਤ 'ਚ ਚਲਾ ਜਾਵੇ।

en: The amount of time in seconds the computer on UPS power needs to be inactive before the display goes to sleep.
pa: UPS ਪਾਵਰ ਉੱਤੇ ਚੱਲਦੇ ਕੰਪਿਊਟਰ ਲਈ ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਰਹਿਣ ਦਾ ਸਕਿੰਟਾਂ 'ਚ ਸਮਾਂ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਡਿਸਲਪੇਅ ਸਲੀਪ ਹਾਲਤ 'ਚ ਚਲਾ ਜਾਵੇ।

en: The amount of time in seconds the computer on battery power needs to be inactive before it goes to sleep.
pa: ਬੈਟਰੀ ਪਾਵਰ ਉੱਤੇ ਚੱਲਦੇ ਕੰਪਿਊਟਰ ਲਈ ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਰਹਿਣ ਦਾ ਸਕਿੰਟਾਂ 'ਚ ਸਮਾਂ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਹ ਸਲੀਪ ਹਾਲਤ 'ਚ ਚਲਾ ਜਾਵੇ।

en: The amount of time in seconds the computer on battery power needs to be inactive before the display goes to sleep.
pa: ਬੈਟਰੀ ਪਾਵਰ ਉੱਤੇ ਚੱਲਦੇ ਕੰਪਿਊਟਰ ਲਈ ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਰਹਿਣ ਦਾ ਸਕਿੰਟਾਂ 'ਚ ਸਮਾਂ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਡਿਸਲਪੇਅ ਸਲੀਪ ਹਾਲਤ 'ਚ ਚਲਾ ਜਾਵੇ।

en: The amount to dim the brightness of the display when on battery power. Possible values are between 0 and 100.
pa: ਜਦੋਂ ਬੈਟਰੀ ਪਾਵਰ ਵਰਤੀ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਡਿਸਪਲੇਅ ਦੀ ਚਮਕ ਡਿਮ ਦੀ ਮਾਤਰਾ ਹੈ। ਸੰਭਵ ਮੁੱਲ 0 ਤੋਂ 100 ਵਿੱਚ ਹਨ।

en: The battery is below the critical level and this computer is about to hibernate.
pa: ਬੈਟਰੀ ਹੁਣ ਨਾਜ਼ੁਕ ਪੱਧਰ ਤੋਂ ਵੀ ਹੇਠਾਂ ਚੱਲੀ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਕੰਪਿਊਟਰ ਹੁਣ ਬੱਸ ਹਾਈਬਰਨੇਟ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੀ ਹੈ।

en: The battery is below the critical level and this computer is about to shutdown.
pa: ਬੈਟਰੀ ਹੁਣ ਨਾਜ਼ੁਕ ਪੱਧਰ ਤੋਂ ਵੀ ਹੇਠਾਂ ਚੱਲੀ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਕੰਪਿਊਟਰ ਹੁਣ ਬੱਸ ਬੰਦ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੀ ਹੈ।

en: The battery is below the critical level and this computer is about to suspend.<br><b>NOTE:</b> A small amount of power is required to keep your computer in a suspended state.
pa: ਬੈਟਰੀ ਹੁਣ ਨਾਜ਼ੁਕ ਪੱਧਰ ਤੋਂ ਵੀ ਹੇਠਾਂ ਚੱਲੀ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਕੰਪਿਊਟਰ ਹੁਣ ਬੱਸ ਸਸਪੈਂਡ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੀ ਹੈ। <br><b>ਸੂਚਨਾ:</b>ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਪਿਊਟਰ ਨੂੰ ਸਸਪੈਂਡ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਰੱਖਣ ਲਈ ਥੋੜ੍ਹੀ ਜੇਹੀ ਪਾਵਰ ਦੀ ਲੋੜ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ।

en: The battery is below the critical level and this computer will <b>power-off</b> when the battery becomes completely empty.
pa: ਬੈਟਰੀ ਹੁਣ ਨਾਜ਼ੁਕ ਪੱਧਰ ਤੋਂ ਵੀ ਹੇਠਾਂ ਚੱਲੀ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਕੰਪਿਊਟਰ ਬੈਟਰੀ ਦੇ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਖਾਲੀ ਹੋਣ ਨਾਲ <b>ਬੰਦ</b> ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ।

en: The brightness of the screen when idle
pa: ਜਦੋਂ ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਵੇਹਲਾ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਸਕਰੀਨ ਦੀ ਚਮਕ

en: The default amount of time to dim the screen after idle
pa: ਵੇਹਲਾ ਰਹਿਣ ਉਪਰੰਤ ਸਕਰੀਨ ਨੂੰ ਡਿਮ ਕਰਨ ਲਈ ਮੂਲ ਸਮੇਂ ਦੀ ਮਾਤਰਾ

en: The default amount of time to dim the screen after idle.
pa: ਵੇਹਲਾ ਰਹਿਣ ਉਪਰੰਤ ਸਕਰੀਨ ਨੂੰ ਡਿਮ ਕਰਨ ਲਈ ਮੂਲ ਸਮੇਂ ਦੀ ਮਾਤਰਾ ਹੈ।

en: The time remaining when action is taken
pa: ਬਾਕੀ ਰਹਿੰਦਾ ਸਮਾਂ, ਜਦੋਂ ਕਾਰਵਾਈ ਕਰਨੀ ਹੋਵੇ

en: The time remaining when critical
pa: ਬਾਕੀ ਰਹਿੰਦਾ ਸਮਾਂ, ਜਦੋਂ ਨਾਜ਼ੁਕ ਹੋਵੇ

en: The time remaining when low
pa: ਬਾਕੀ ਰਹਿੰਦਾ ਸਮਾਂ, ਜਦੋਂ ਘੱਟ ਹੋਵੇ

en: There is no data to display.
pa: ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਕੋਈ ਡਾਟਾ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: This program can only be used by the root user
pa: ਇਹ ਪਰੋਗਰਾਮ ਕੇਵਲ ਰੂਟ ਯੂਜ਼ਰ ਵਲੋਂ ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: This program must only be run through pkexec
pa: ਇਹ ਪਰੋਗਰਾਮ pkexec ਰਾਹੀਂ ਹੀ ਚੱਲਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: Time elapsed
pa: ਬਾਕੀ ਰਹਿੰਦਾ ਸਮਾਂ

en: Time to empty
pa: ਖਾਲੀ ਹੋਣ ਲਈ ਸਮਾਂ

en: Time to full
pa: ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਲਈ ਸਮਾਂ

en: Type
pa: ਟਾਈਪ

en: UPS Discharging
pa: UPS ਡਿਸਚਾਰਜ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: UPS critical low action
pa: UPS ਨਾਜ਼ੁਕ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਘੱਟ ਕਾਰਵਾਈ

en: UPS critically low
pa: UPS ਨਾਜ਼ੁਕ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਘੱਟ ਹੈ

en: UPS low
pa: UPS ਘੱਟ

en: UPS low power action
pa: UPS ਘੱਟ ਪਾਵਰ ਕਾਰਵਾਈ

en: Unknown
pa: ਅਣਜਾਣ

en: Unknown technology
pa: ਅਣਜਾਣ ਤਕਨਾਲੋਜੀ

en: Unknown time
pa: ਅਣਜਾਣ ਸਮਾਂ

en: Use mate-screensaver lock setting
pa: ਗਨੋਮ-ਸਕਰੀਨ ਸੇਵਰ ਤਾਲਾ ਸੈਟਿੰਗ ਵਰਤੋਂ

en: Use smoothed line
pa: ਸਮੂਥ ਲਾਈਨ ਵਰਤੋਂ

en: Value
pa: ਮੁੱਲ

en: Vendor
pa: ਵੇਂਡਰ

en: Vendor:
pa: ਵੇਂਡਰ:

en: Visit help page
pa: ਮੱਦਦ ਪੇਜ਼ ਵੇਖੋ

en: Voltage
pa: ਵੋਲਟੇਜ਼

en: Waiting to charge
pa: ਚਾਰਜ ਹੋਣ ਲਈ ਉਡੀਕ ਜਾਰੀ

en: Waiting to discharge
pa: ਡਿਸ-ਚਾਰਜ ਹੋਣ ਲਈ ਉਡੀਕ ਜਾਰੀ

en: When UPS power is _critically low:
pa: ਜਦੋਂ UPS ਪਾਵਰ ਨਾਜ਼ੁਕ ਰੂਪ 'ਚ ਘੱਟ ਹੋਵੇ(_C):

en: When UPS power is l_ow:
pa: ਜਦੋਂ UPS ਪਾਵਰ ਘੱਟ ਹੋਵੇ(_O):

en: When battery po_wer is critically low:
pa: ਜਦੋਂ ਬੈਟਰੀ ਪਾਵਰ ਨਾਜ਼ੁਕ ਰੂਪ 'ਚ ਘੱਟ ਹੋਵੇ(_w):

en: When laptop lid is cl_osed:
pa: ਜਦੋਂ ਲੈਪਟਾਪ ਲਾਟੂ (lid) ਬੰਦ ਹੋਵੇ(_o):

en: When sleep fails we can show the user a button to help fix the situation. Leave this blank if the button should not be shown.
pa: ਜਦੋਂ ਸਲੀਪ ਫੇਲ੍ਹ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਅਸੀਂ ਯੂਜ਼ਰ ਨੂੰ ਸਮੱਸਿਆ ਠੀਕ ਕਰਨ ਲਈ ਬਟਨ ਵੇਖ ਸਕਦੇ ਹਾਂ। ਇਸ ਨੂੰ ਖਾਲੀ ਛੱਡੋ ਜੇ ਬਟਨ ਨਹੀਂ ਵੇਖਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ।

en: When the _suspend button is pressed:
pa: ਜਦੋਂ ਸਸਪੈਂਡ ਬਟਨ ਦਬਾਇਆ ਜਾਵੇ(_s):

en: When the power _button is pressed:
pa: ਜਦੋਂ ਪਾਵਰ ਬਟਨ ਦਬਾਇਆ ਜਾਵੇ(_b):

en: When to show the notification icon
pa: ਸੂਚਨਾ ਆਈਕਾਨ ਕਦੋਂ ਵੇਖਣਾ ਹੈ

en: Whether NetworkManager should disconnect before suspending or hibernating and connect on resume.
pa: ਕੀ ਨੈੱਟਵਰਕ-ਮੈਨੇਜਰ ਨੂੰ ਸਸਪੈਂਡ ਕਰਨ ਜਾਂ ਹਾਇਬਰਨੇਟ ਕਰਨ ਸਮੇਂ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਬੰਦ ਕਰਨਾ ਅਤੇ ਮੁੜ ਚੱਲਣ ਉੱਤੇ ਜੁੜਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: Whether to hibernate, suspend or do nothing when inactive
pa: ਕੀ ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਹੋਣ ਦੌਰਾਨ ਹਾਈਬਰਨੇਟ, ਸਸਪੈਂਡ ਜਾਂ ਕੁਝ ਨਾ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ।

en: Whether to use the screen lock setting of mate-screensaver to decide if the screen is locked after a hibernate, suspend or blank screen.
pa: ਕੀ ਗਨੋਮ-ਸਕਰੀਨ-ਸੇਵਰ ਦੇ ਸਕਰੀਨ-ਤਾਲਾਬੰਦ ਸਥਾਪਨ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਹਾਈਬਰਨੇਟ, ਸਸਪੈਂਡ ਜਾਂ ਖਾਲੀ ਸਕਰੀਨ ਬਾਅਦ ਸਕਰੀਨ ਨੂੰ ਤਾਲਾਬੰਦ ਦੀ ਚੋਣ ਵਾਸਤੇ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇ।

en: Whether to use time-based notifications
pa: ਕੀ ਸਮਾਂ-ਅਧਾਰਿਤ ਸੂਚਨਾ ਵਰਤਣੀ ਹੈ

en: Wireless keyboard is low in power (%.0f%%)
pa: ਬੇਤਾਰ ਕੀ-ਬੋਰਡ ਵਿੱਚ ਪਾਵਰ ਘੱਟ ਹੈ (%.0f%%)

en: Wireless keyboard is very low in power (%.0f%%). This device will soon stop functioning if not charged.
pa: ਬੇਤਾਰ ਕੀਬੋਰਡ ਦੀ ਪਾਵਰ (%.0f%%) ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਹੋ ਗਈ ਹੈ। ਇਹ ਜੰਤਰ, ਜੇਕਰ ਚਾਰਜ ਨਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ, ਤਾਂ ਛੇਤੀ ਹੀ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਬੰਦ ਕਰ ਦੇਵੇਗਾ।

en: Wireless mouse is low in power (%.0f%%)
pa: ਬੇਤਾਰ ਮਾਊਸ ਦੀ ਪਾਵਰ (%.0f%%) ਘੱਟ ਹੋ ਗਈ ਹੈ।

en: Wireless mouse is very low in power (%.0f%%). This device will soon stop functioning if not charged.
pa: ਬੇਤਾਰ ਮਾਊਸ ਦੀ ਪਾਵਰ (%.0f%%) ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਹੋ ਗਈ ਹੈ। ਇਹ ਜੰਤਰ, ਜੇਕਰ ਚਾਰਜ ਨਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ, ਤਾਂ ਛੇਤੀ ਹੀ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਬੰਦ ਕਰ ਦੇਵੇਗਾ।

en: Yes
pa: ਹਾਂ

en: _About
pa: ਇਸ ਬਾਰੇ(_A)

en: _Always display an icon
pa: ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਆਈਕਾਨ ਵੇਖਾਓ(_A)

en: _Close
pa: ਬੰਦ ਕਰੋ(_C)

en: _Help
pa: ਮੱਦਦ(_H)

en: _Never display an icon
pa: ਕਦੇ ਵੀ ਆਈਕਾਨ ਨਾ ਵੇਖਾਓ(_N)

en: _Only display an icon when battery power is low
pa: ਉਦੋਂ ਹੀ ਆਈਕਾਨ ਵੇਖਾਓ, ਜਦੋਂ ਬੈਟਰੀ ਪਾਵਰ ਘੱਟ ਹੋਵੇ(_O)

en: _Preferences
pa: ਮੇਰੀ ਪਸੰਦ(_P)

en: _Reduce backlight brightness
pa: ਬੈਕਲਾਇਟ ਚਮਕ ਘਟਾਓ(_R)
