Audacious - en to ta translation catalogue (242 entries)

en: %d file found | %d files found
ta[0]: %d கோப்பு காணப்படவில்லை
ta[1]: %d கோப்புக்கள் காணப்படவில்லை

en: %s Settings
ta: %s அமைப்புகள்

en: (unknown title)
ta: (அறியாத தலைப்பு)

en: <b>Album Art</b>
ta: <b>செருகேடு வரைவு</b>

en: <b>Behavior</b>
ta: <b>நடத்தை</b>

en: <b>Compatibility</b>
ta: <b>இணக்கத்தன்மை</b>

en: <b>Export</b>
ta: <b>ஏற்றுமதி</b>

en: <b>Metadata</b>
ta: <b>மீத்தரவு </b>

en: <b>Network Settings</b>
ta: <b>வலைப்பின்னல் அமைப்பு </b>

en: <b>Output Settings</b>
ta: <b>வெளியீட்டு அமைப்புகl</b>

en: <b>Playlist</b>
ta: <b>பாடல் பட்டியல்</b>

en: <b>Popup Information</b>
ta: <b>மேல்மீட்பு தகவல்</b>

en: <b>Proxy Configuration</b>
ta: <b>பதிலி உள்ளமைவு</b>

en: <b>Recording Settings</b>
ta: <b>பதிவுசெய்தல் அமைப்பு </b>

en: <b>Song Display</b>
ta: <b>பாடல் காட்சி </b>

en: ALBUM - TITLE
ta: குறுவட்டு - தலைப்பு

en: ARTIST - ALBUM - TITLE
ta: கலைஞர் - செருகேடு
      - தலைப்பு

en: ARTIST - ALBUM - TRACK. TITLE
ta: கலைஞர் - குறுவட்டு - பாடல். தலைப்பு

en: ARTIST - TITLE
ta: கலைஞர் - தலைப்பு

en: ARTIST [ ALBUM ] - TRACK. TITLE
ta: கலைஞர் [குறுவட்டு] - பாடல். தலைப்பு

en: About %s
ta: %s பற்றி

en: About Audacious
ta: ஔடகிவஸ் பற்றி

en: Acid Jazz
ta: ஆசிட் ஜாஸ்

en: Acid Rock
ta: ஆசிட் ராக்

en: Add
ta: சேர்

en: Add Files
ta: கோப்புக்களை சேர்க்கவும்

en: Add Folder
ta: கோப்பகத்தை சேர்

en: Add URL
ta: முகவரியை சேர்

en: Add files to the playlist
ta: பாடல் பட்டியலுக்கு கோப்புகளை உட்செலுத்தவும்

en: Advance when the current song is deleted
ta: தற்போதைய பாடல் நீக்கப்படும் பட்சத்தில் அடுத்த பாடலுக்கு முன்னேறு

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Album
ta: செருகேடு

en: Album Artist
ta: செருகேடு கலைஞர்

en: Album artist
ta: செருகேடு கலைஞர்

en: Ambient
ta: சுற்றுச்சூழல்

en: Amplify all files:
ta: அனைத்து கோப்புகளினதும் சப்தத்தை பெருக்கு:

en: Amplify untagged files:
ta: இணைக்கப்படாத கோப்புகளின் சப்தத்தை பெருக்கு:

en: Appearance
ta: தோற்றம்

en: Arabic
ta: அரபிக்

en: Artist
ta: பாடகர்

en: Audacious
ta: ஔடகிவஸ்

en: Audio
ta: ஒலி

en: Audio CD
ta: ஒலி இறுவட்டு

en: Audio CD, track %s
ta: ஒலி இறுவட்டு, பாடல், %s

en: Auto character encoding detector for:
ta: குறியிடப்பட்ட உணர்கருவிகள் எந்த தானியங்கு எழுத்துகளுக்கு:

en: Automatic
ta: தன்னியக்கம்

en: Baltic
ta: பால்ரிக்

en: Based on shuffle
ta: குலுக்குதலை அடிப்படையாக கொண்டது

en: Bebop
ta: பெபாப்

en: Bit depth:
ta: Bit ஆழம்

en: Bitrate
ta: பிட்வீதம்

en: Bitrate:
ta: Bit வீதம்

en: Bluegrass
ta: ப்ளூகிராஸ்

en: Blues
ta: ப்ளூஸ்

en: Browse
ta: உலாவு

en: Buffer size:
ta: தாங்கல் அளவு

en: Cancel
ta: ரத்து செய்க

en: Category
ta: வகை

en: Chamber Music
ta: சபை இசை

en: Chinese
ta: சீனம்

en: Choose File
ta: கோப்பை தெரிவு செய்

en: Choose Folder
ta: கோப்பகமொன்றை தேர்க

en: Classical
ta: பாரம்பரிய இசை

en: Clear the playlist when opening files
ta: கோப்புகளை திறக்கும் போது குறித்த பாடல் பட்டியலை நீக்குக

en: Codec
ta: குறியாக்கி / விலக்கி

en: Comment
ta: கருத்து

en: Composer
ta: இசையமைப்பாளர்

en: Confirm Overwrite
ta: மேல் எழுதுதலை உறுதிப்படுத்து

en: Copy
ta: நகலேடுக்குக

en: Country
ta: கிராமப்புறப்பாடல்கள்

en: Credits
ta: நற்பெயர்கl

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Custom string:
ta: தனிப்பயன் சரம்:

en: Date
ta: திகதி

en: Death Metal
ta: டெத் metal

en: Delete Selected
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டவையை அழி

en: Disco
ta: disco

en: Display the main window
ta: பிரதான சாளரத்தை காட்சிப்படுத்தவும்

en: Do not load metadata for songs until played
ta: பாடல்களினை இயக்கும் வரை மீத்தரவினை ஏற்ற வேண்டாம்

en: Do you want to permanently remove “%s”?
ta: நீங்கள் நிரந்தரமாக %s ஐ  நீக்கப்போக்கின்றிர்களா ?

en: EQF File ...
ta: EQF கோப்பு ....

en: Easy Listening
ta: எளிதாக கேட்கக் கூடியவை

en: Effect
ta: விளைவுகள்

en: Enable proxy usage
ta: பதிலி பயன்பாட்டினை செயல்படுத்துக

en: Enter URL:
ta: முகவரியை உள்ளிடு:

en: Enter time (minutes:seconds):
ta: நேரத்தை பதிவு செய்க (நிமிடங்கள்:வினாடிகள்)

en: Equalizer
ta: சமமாக்கி

en: Error
ta: தவறுகள்

en: Error loading plugin
ta: சொருகி

en: Exclude images matching these words (comma-separated):
ta: இச்சொற்களுக்கு பொருத்தமான நிழற்படங்களை நீக்குக (காற்புள்ளியால் பிரிக்குக):

en: Export
ta: ஏற்றுமதி செய்

en: Export Playlist
ta: பாடல் பட்டியலை ஏற்றுமதி செய்க

en: Fallback character encodings:
ta: குறைவடையும் எழுத்துகளுக்கான குறியீடுகள்:

en: File name
ta: கோப்பின் பெயர்

en: File path
ta: கோப்பு வழி

en: Filter:
ta: வடிகட்டுக

en: Floating point
ta: மிதவை புள்ளி

en: Folk
ta: நாட்டுப்புறப் பாடல்கள்

en: Format:
ta: வடிவமைப்பு:

en: Function
ta: தொழிற்பாடு

en: Funk
ta: நவநாகரீகமானவை

en: Gangsta Rap
ta: குழு ராப்

en: General
ta: பொதுவானது

en: Genre
ta: வகை

en: Gospel
ta: நற்செய்தி

en: Greek
ta: கிரேக்கம்

en: Grunge
ta: granj

en: Guess missing metadata from file path
ta: தவறிய மீதரவுகளை கோப்பு வழியில் இருந்து ஊகி

en: Hard Rock
ta: ஹார்ட் raak

en: Heavy Metal
ta: ஹெவி mettal

en: Hebrew
ta: ஹீபுரு

en: Hip-hop
ta: ஹிப்-hop

en: House
ta: hawus

en: Import
ta: இறக்குமதி செய்க

en: Import Playlist
ta: பாடல் பட்டியலை இறக்குமதி செய்க

en: Information
ta: தகவல்

en: Input
ta: உள்ளீடு

en: Interface:
ta: இடைமுகம்

en: Interpret \ (backward slash) as a folder delimiter
ta:  \ (பின்னோக்கிய சாய்வு) இனை கோப்புறை எல்லையாக வரையறுக்க

en: Invalid file name
ta: ஏற்க முடியாத கோப்பு பெயர்

en: Japanese
ta: ஜப்பானீஸ்

en: Jazz
ta: jaas

en: Jump to Song
ta: பாடலுக்கு தாவுக

en: Jump to Time
ta: நேரத்திற்கு செல்லவும்

en: Jungle
ta: ஜங்கள்

en: Korean
ta: கொரியன்

en: Length
ta: பாடலின் கால அளவிடை

en: Level
ta: நிலை

en: License
ta: உரிமம்

en: Load
ta: ஏற்றுக

en: Message
ta: செய்தி

en: Metadata
ta: மீதரவு

en: Metal
ta: mettal

en: Mono
ta: தனித்த

en: Network
ta: வலையமைப்பு

en: New Age
ta: புதிய படிப்புகl

en: New Playlist
ta: புதிய பாடல் பட்டியல்

en: New Wave
ta: புதிய அலைகள்

en: No files found.
ta: கோப்புகள் எதுவும் கண்டறியப்படவில்லை

en: Noise
ta: இரைச்சல் சத்தம்

en: None
ta: எதுவும் அல்ல

en: Now Playing
ta: தற்போது இயக்கப்படுவது

en: Open
ta: திற

en: Open Files
ta: கோப்புக்களைத் திறக்கவும்

en: Open Folder
ta: கோப்பகத்தை திற

en: Open URL
ta: முகவரியை திற

en: Open files in a temporary playlist
ta: தற்காலிக பாடல் பட்டியலில் கோப்புகளை திறக்க

en: Output plugin:
ta: வெளியீட்டு நீட்சிகள்

en: Overwrite %s?
ta: %s மேலெழுதுக ?

en: Pause if playing, play otherwise
ta: பாடல் இயங்குமானால் இடைநிறுத்து, இல்லையெனில் இயங்க வை

en: Pause playback
ta: பின்னணியை இடை நிறுத்து

en: Performer
ta: செயலாற்றுபவர்

en: Playlist
ta: பாடல் பட்டியல்

en: Plugins
ta: நீட்சிகள்

en: Polish
ta: பொலிஸ்

en: Pop
ta: போப்

en: Popup delay (tenths of a second):
ta: மேல்மீட்பு தாமதம் (ஒரு வினாடியின் பத்து பிரிவுகளாக)

en: Preamp
ta: munperukki

en: Prevent clipping (recommended)
ta: நறுக்குதலை தவிர்க்கவும் (பரிந்துரைக்கப்பட்ட முறைமை)

en: Proxy hostname:
ta: பதிலி வழங்குநர் பெயர்

en: Proxy password:
ta: பதிலி கடவுச்சொல்

en: Proxy port:
ta: பதிலி போர்ட் எண்:

en: Proxy username:
ta: பதிலி பயனர்பெயர்:

en: Punk Rock
ta: பங்க் raak

en: Quality
ta: தரம்

en: Quality:
ta: தரம்:

en: Queue Manager
ta: வரிசை நிர்வாகி

en: Quit on playback stop
ta: பாடல் இயக்கத்தை நிறுத்தும் போது விலக்குக

en: Rap
ta: ராப்

en: Recording Date
ta: பதிவு செய்யப்பட்ட தினம்

en: Recording Year
ta: பதிவு செய்யப்பட்ட வருடம்

en: Reggae
ta: rage

en: Remove Playlist
ta: பாடல் பட்டியலை நீக்கு

en: Rename Playlist
ta: பாடல் பட்டியலினை மறுபெயர் செய்க

en: Rhythm and Blues
ta: ரிதம் மற்றும் blues

en: Rock
ta: ராக்

en: Rock and Roll
ta: ராக் மற்றும் ரோல்

en: Russian
ta: உருசியன்

en: Save
ta: சேமிக்குக

en: Save successful
ta: சேமிப்பு வெற்றிகரமானது

en: Search depth:
ta: தேடும் ஆழம்:

en: Search for images matching song file name
ta: இப்பாடல் கோப்பு பெயருக்கு பொருத்தமான நிழற்படங்களை தேடுக

en: Search for images matching these words (comma-separated):
ta: இச்சொற்களுக்கு பொருத்தமான நிழற்படங்களை தேடுக (காற்புள்ளியால் பிரிக்குக):

en: Search recursively
ta: மீள்சுழலலாக தேடுக

en: Seek error
ta: பிழையை தேடுங்கள்

en: Services
ta: சேவைகள்

en: Show hours separately (1:30:00 vs. 90:00)
ta: மணித்தியாலங்களை தனியாக காட்டு (1:30:00 vs. 90:00)

en: Show popup information
ta: மேல்மீட்பு தகவல்களை காண்பிkkuga

en: Show song numbers
ta: பாடல் இலக்கங்களை காட்டுக

en: Show time scale for current song
ta: தற்போதைய பாடலின் கால அளவிடையை காண்பிக்க

en: Show version
ta: பதிப்பை காட்டு

en: Ska
ta: skaa

en: Skip to next song
ta: அடுத்த பாட்டுக்கு செல்

en: Skip to previous song
ta: முந்தைய பாட்டுக்கு செல்

en: Soft clipping
ta: மென்மையான துண்டாக்கல்

en: Song Info
ta: பாடல் விபரம்

en: Soul
ta: உயிர்

en: Start playback
ta: பின்னணியை தொடங்கு

en: Stereo
ta: ஒலிப்பிரிப்பு

en: Stop playback
ta: பின்னணியை முற்றாக நிறுத்து

en: Swing
ta: swing

en: TITLE
ta: தலைப்பு

en: TITLE - ARTIST
ta: தலைப்பு-கலைஞர்

en: TITLE - ARTIST - ALBUM
ta: தலைப்பு-கலைஞர்-செருகேடு

en: Taiwanese
ta: தாய்வானீஸ்

en: Technical
ta: தொழிநுட்ப ரீதியானது

en: Techno
ta: tekno

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Title format:
ta: தலைப்பு வடிவம்:

en: Track
ta: paadal

en: Track Number
ta: சுவட்டு எண்

en: Track number
ta: சுவட்டு எண்

en: Transport
ta: போக்குவரத்து

en: Trip-hop
ta: ட்ரிப்-ஹாப்

en: Turkish
ta: துருக்கி

en: Un_queue
ta: வரிசைகளை நீக்கு

en: Use authentication with proxy
ta: பதிலியுடன் உறுதிப்பாட்டினையும் பயன்படுத்துக

en: Use software volume control (not recommended)
ta: மென்பொருள் ஒலி கட்டுப்படுத்தியை உபயோகிக்க (பரிந்துரைக்கப்பட்ட முறைமை அல்ல)

en: Visualization
ta: உருவக காட்சிப்படுத்தல்

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: What would you like to call this playlist?
ta: இந்த பாடல் பட்டியலை எவ்வாறு அழைக்க விரும்புகின்றிர்கள் ?

en: Year
ta: வருடம்

en: _About
ta: _பற்றி

en: _Add
ta: _சேர்

en: _Cancel
ta: _இரத்து செய்

en: _Close
ta: _மூடவும்

en: _Don’t ask again
ta: மறுபடியும் கேட்காதே

en: _Enable
ta: _செயல்படுத்தவும்

en: _Export
ta: _ஏற்றுமதி

en: _Filter:
ta: _வடிகட்டுக:

en: _Import
ta: இறக்குமதி

en: _Next
ta: _அடுத்து

en: _Open
ta: _திற

en: _Overwrite
ta: _மேல் எழுது

en: _Queue
ta: _வரிசை

en: _Remove
ta: நீக்கு

en: _Rename
ta: _மீள்பெயரிடு

en: _Save
ta: _சேமி

en: _Save to history
ta: _வரலாற்றில் சேமி

en: _Set
ta: _அமை

en: _Settings
ta: _அமைப்பு

en: seconds
ta: வினாடிகள்
