juk - en to ta translation catalogue (189 entries)

en: %1 Format
ta: %1 வடிவம்

en: %1 to %2
ta: %1ல் இருந்து %2க்கு

en: &Add
ta: சேர்

en: &Artist name:
ta: &கலைஞர் பெயர்:

en: &Comment:
ta: &குறிப்பு:

en: &Delete Cover
ta: &உறையை நீக்கு

en: &Delete Covers
ta: &உறைகளை நீக்கு

en: &Disable Random Play
ta: &தொடர்ச்சி இல்லாமல் வாசி என்பதை செயல் நீக்கு

en: &Dock in System Tray
ta: அமைப்புத் தட்டில் ஓரம் சேர்.

en: &Empty Playlist...
ta: பாடல் பட்டியலை காலி செய்...

en: &File Renamer...
ta: கோப்பின் பெயர்மாற்றி

en: &Genre:
ta: &இசை

en: &Guess Tag Information
ta: தத்து தகவலை யூகி

en: &Ignore this tag when renaming the file
ta: &கோப்பை மறுபெயரிடும்போது இந்த ஒட்டை தவிர்

en: &Loop Playlist
ta: பாடல் பட்டியலை மடக்கு

en: &Multimedia keys
ta: குறுக்கு வழி விசைகள்

en: &No keys
ta: விசைகள் இல்லை

en: &Play
ta: வாசி

en: &Player
ta: &ஒலிப்பான்

en: &Random Play
ta: குறிப்பில்லாமல் வாசி

en: &Rename File
ta: கோப்பினை மறுபெயரிடு

en: &Rename...
ta: மறுபெயரிடு

en: &Resize Playlist Columns Manually
ta: &வாசிப்புபட்டியல் நெடுவரிசைகளை கைம்முறையாக மறுஅளவாக்கு

en: &Search Playlist...
ta: வாசிப்பு பட்டியலை தேடு...

en: &Send to Trash
ta: &குப்பைத்தொட்டிக்கு அனுப்பு

en: &Show Columns
ta: நெடுவரிசைகளைக் காட்டு

en: &Standard keys
ta: இயல்பான விசைகள்

en: &Stay in System Tray on Close
ta: மூடும்போது அமைப்பு தட்டில் தங்கு

en: &Stop
ta: நிறுத்து

en: &Tag Guesser...
ta: தத்து யூகி

en: &Tagger
ta: &குறியீடு

en: &View Cover
ta: &உறையை காட்டு

en: &Year:
ta: &ஆண்டு:

en: <qt><p>If this box is checked, files will be <b>permanently removed</b> instead of being placed in the Trash Bin.</p>
    
    <p><em>Use this option with caution</em>: Most filesystems are unable to reliably undelete deleted files.</p></qt>
ta: <qt><p>இந்த பெட்டி தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டால்<b>கோப்புகள் குப்பைத்தொட்டிக்கு நகர்த்துவதற்கு பதிலாக</b> நிரந்தரமாக நீக்கப்பட்டுவிடும்.</p>
    
    <p><em>எச்சரிக்கையுடன் இந்த விருப்பத்தேர்வை பயன்படுத்து</em>: ost filesystems are unable to reliably undelete deleted files.</p></qt>

en: <qt>Closing the main window will keep JuK running in the system tray. Use Quit from the File menu to quit the application.</qt>
ta: பிரதான சாளரத்தை மூடுவது அமைப்புத் தட்டில் உள்ள JuK வை இயங்க செய்யும்.

en: <qt>These items will be <b>permanently deleted</b> from your hard disk.</qt>
ta: <qt>இந்த உருப்படிகள்<b>உங்கள் குப்பைத் தொட்டியில் இருந்து நிரந்தரமாக</b>நீக்கப்படும்.</qt>

en: <qt>These items will be moved to the Trash Bin.</qt>
ta: <qt>இந்த உருப்படிகள் குப்பைத்தொட்டிக்கு நகர்த்தப்படும்.</qt>

en: About to delete selected files
ta: நீக்கப்படவேண்டிய தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புகள்

en: Add Folder...
ta: கோப்புறை சேர்

en: Add a new scheme
ta: புதிய திட்டமுறை சேர்

en: Add to Play Queue
ta: வாசிப்பு வரிசைக்குச் சேர்

en: Album
ta: ஆல்பம்

en: Album &name:
ta: ஆல்பம்&பெயர்

en: Album cover manager
ta: ஆல்பம் உறை மேலாளர்

en: Albums
ta: ஆல்பம்

en: All Visible
ta: அனைத்தும் தெரிகிறது

en: Are you sure that you want to remove these items?
ta: இந்த உருப்படிகளை உறுதியாக நீக்கவேண்டுமா?

en: Are you sure you want to delete these covers?
ta: இந்த உறைகளை உறுதியாக நீக்கவேண்டுமா?

en: Are you sure you want to remove these playlists from your collection?
ta: உங்கள் தொகுப்பில் இருந்து இந்த வாசிப்பு பட்டியல்களை உறுதியாக நீக்கவேண்டுமா?

en: Artist
ta: ஓவியர்

en: Artists
ta: கலைஞர்

en: Author, chief dork and keeper of the funk
ta: படைப்பாளி,முதன்மை டார்க் மற்றும் பன்கின் கீப்பர்

en: Automagic track data guessing, bugfixes
ta: ஆட்டோமேஜிக் தள தகவல் யூகித்தல், bugfixes.

en: Bitrate
ta: பைட்ரேட்

en: Case Sensitive
ta: எழுத்து உணர்வு

en: Changing Track Tags
ta: பாதை டேக்குகளை மாற்றுகிறது

en: Collection
ta: தொகுப்பு

en: Collection List
ta: திரட்டுப் பட்டியல்

en: Comment
ta: குறிப்பு

en: Configure Shortcuts
ta: குறுக்குவழிகளை வடிவமை

en: Could not delete these files
ta: அனைத்து கோப்புகளையும் நீக்க முடியவில்லை

en: Could not move these files to the Trash
ta: இந்த கோப்புகளை குப்பைத்தொட்டிக்கு நகர்த்தமுடியவில்லை

en: Could not save to file %1.
ta: %1 கோப்புக்கு சேமிக்க முடியவில்லை

en: Cover
ta: உறை

en: Cover Manager
ta: உறை மேலாளர்

en: Create Folder Playlist
ta: அடைவு பாடல் பட்டியலை உருவாக்கு

en: Create New Playlist
ta: புதிய பாடல் பட்டியலை உருவாக்கு

en: Create Search Playlist
ta: தேர்ந்தெடுக்கும் பாடல் பட்டியலை உருவாக்கு

en: Currently used file name schemes
ta: நடப்பு கோப்பு பெயர் திட்டமுறை

en: DCOP interface
ta: DCOP இடை விளிம்பு

en: Do you want to add these items to the current list or to the collection list?
ta: நடைமுறை பட்டியல் அல்லது தொகுக்கப்பட்ட பட்டியலில் உருப்படிகளை சேர்க்க வேண்டுமா?

en: Do you want to delete these files from the disk as well?
ta: நீங்கள் இந்த கோப்புகளை வட்டத்தில் இருந்து நீக்க வேண்டும்

en: Do you want to save your changes to:
ta: நீங்கள் உங்கள் மாறுதல்களை சேமிக்க வேண்டிய இடம்:

en: Docking in System Tray
ta: அமைப்புத் தட்டில் ஓரம் சேர்க்கப்படுகிற

en: Dynamic List
ta: மாறும் பட்டியல்

en: Edit '%1'
ta: தொகு '%1'

en: Edit Search...
ta: தேடுதலை தொகு...

en: Enable
ta: செயல்படச்செய்

en: Enter example tags manually:
ta: மாதிரி ஒட்டுகளை கைம்முறையாக உள்ளிடு:

en: Example
ta: உதாரணம்

en: Example Tag Selection
ta: மாதிரி ஒட்டு தேர்வு

en: Example Tags
ta: மாதிரி ஒட்டுகள்

en: FLAC and MPC support
ta: FLAC மற்றும் MPC ஆதரவு

en: Fewer
ta: குறைவான

en: File Exists
ta: கோப்பு உள்ளது

en: File Name
ta: கோப்பு பெயர்

en: File Name (full path)
ta: கோப்பு பெயர்(முழு பாதை)

en: File Renamer
ta: கோப்புக்கு மறுபெயரிடுபவர்

en: File Renamer Configuration
ta: கோப்பு பெயர் மாற்றியின் வடிவமைப்பு

en: File Renamer Options
ta: கோப்பு மறுபெயரிடும் விருப்பத்தேர்வுகள்

en: File(s) to open
ta: திறக்க வேண்டிய கோப்புகள்

en: Folder List
ta: ஆவண பட்டியல்

en: From &File Name
ta: கோப்புப் பெயரிலிருந்து

en: From &Internet
ta: இணையத்திலிருந்து

en: GStreamer port
ta: G Streamer முனை

en: Genre
ta: குடும்பம்.

en: Genres
ta: &இசை

en: Get Cover From &File...
ta: கோப்பில் இருந்து உறையை பெறு....

en: Get Cover From &Internet...
ta: &இணையத்திலிருந்து உறையைப்ப் பெறு

en: Get example tags from this file:
ta: இந்த கோப்பில் இருந்து மாதிரி ஒட்டுகளை பெறு:

en: Global Shortcuts
ta: பொது குறுக்குவழிகள்

en: Global keybindings support
ta: பொது விசைகட்டும் ஆதரவு

en: Guess Tag Information From &File Name
ta: கோப்பு பெயரிலிருந்து ஒட்டு தகவலை யூகி

en: Here you can select the keys used as global shortcuts to control the player
ta: இங்கு தாங்கள் வாசியினை கட்டுப்படுத்த உதவும் பொதுவான குறுக்குவிசைகளை தேர்வு செய்யலாம்.

en: Hid&e
ta: மறை

en: Hide Renamer Test Dialog
ta: மறுபெயரிடும் சோதனை உரையாடலை மறை

en: History
ta: சரித்திரம்

en: If checked, files will be permanently removed instead of being placed in the Trash Bin
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டால், குப்பைத்தொட்டியில் வைப்பதற்கு பதிலாக கோப்புகள் நிரந்தரமாக நீக்கப்பட்டன

en: Import playlists
ta: பாடல் பட்டியலை இறக்குமதி செய்

en: Include in the &filename anyways
ta: எந்த வழிகளிலாவது &கோப்பு பெயரில் செர்

en: Length
ta: நீளம்

en: Main Toolbar
ta: பிரதான கருவிப்பட்டை

en: Manual Column Widths Enabled
ta: கைம்முறை நெடுவரிசை அகலங்கள் செயலாக்கப்பட்டது

en: Match all of the following
ta: எல்லா தொடர்களையும் பொருத்து.

en: Match any of the following
ta: ஏதாவது ஒரு தொடரை பொருத்து.

en: Modify scheme
ta: திருத்திய திட்டமுறை

en: More automagical things, now using MusicBrainz
ta: மேலும் தானியங்கியப் பொருட்கள், இப்போது 'MusicBrainz' உபயோகிக்கின்றன.

en: Move scheme down
ta: திட்டமுறையை கீழே நகர்த்தவும்

en: Move scheme up
ta: திட்டமுறையை மேலே நகர்த்தவும்

en: New Name
ta: புதுப்பெயர்

en: No Change
ta: மாற்றம் இல்லை

en: No file selected, or selected file has no tags.
ta: கோப்பு தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை, அல்லது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புகளுக்கு ஒட்டுகள் இல்லை.

en: Normal Matching
ta: இயல்பான பொருத்துதல்

en: Now Playing
ta: இப்போது வாசிக்கிறது

en: Original Name
ta: மூலப்பெயர்

en: P&ause
ta: தற்காலிக நிறுத்தம்

en: Pattern Matching
ta: தோரணி பொருத்துதல்

en: Play / Pause
ta: இயக்கு/ நிறுத்தம்

en: Play First Track
ta: முதல் தடத்தை வாசி

en: Play Queue
ta: வரிசையில் வாசி

en: Play Toolbar
ta: ஒலி கருவிப்பட்டி

en: Playlist
ta: பாடல் பட்டியலை

en: Playlist From &Folder...
ta: அடைவிலிருந்து வாசிப்பு பட்டியல்

en: Playlist name:
ta: பாடல் பட்டியலின் பெயர்:

en: Please enter a name for this playlist:
ta: பாடல் பட்டியலின் பெயரை குறிப்பிடுக

en: Popup &Track Announcement
ta: தோன்றும் தள அறிவிப்பு

en: Press this button to add a new file name scheme to the end of the list.
ta: இந்த பொத்தான் அழுத்தி  பட்டியலில் புதிய கோப்பு திட்டமுறை பெயரை இறுதியில் சேர்

en: Press this button to modify the currently selected scheme.
ta: தற்போது தேர்வு செய்யப்பட்ட திட்டமுறையை மாற்றியமைக்க இந்த பொத்தானை அழுத்தவும்.

en: Press this button to move the currently selected scheme one step downwards.
ta: தற்போது தேர்வு செய்யப்பட்ட திட்டமுறையை ஒருபடி கீழிறக்க இந்த பொத்தானை அழுத்தவும்.

en: Press this button to move the currently selected scheme one step upwards.
ta: இந்த பொத்தானை அழுத்தி நடப்பு  திட்டமுறையை மேல்நோக்கு நகர்த்தவும்

en: Press this button to remove the currently selected scheme from the list.
ta: பட்டியலில் இருந்து தற்போது தேர்வு செய்யப்பட்ட திட்டமுறையை நீக்க இந்த பொத்தானை அழுத்தவும்.

en: R&emove
ta: நீக்கு

en: Redisplay Popup
ta: தோன்றுபவையை மறுபடியும் காட்டு

en: Refresh
ta: புதுப்பி

en: Remove Folder
ta: கோப்புறை அகற்று

en: Remove Items?
ta: உருப்படிகளை நீக்கவா?

en: Remove scheme
ta: அகற்று திட்டமுறையை

en: Removing an item from the collection will also remove it from all of your playlists. Are you sure you want to continue?
    
    Note, however, that if the directory that these files are in is in your "scan on startup" list, they will be readded on startup.
ta: திரட்டிலிருந்து நீக்கப்படும் ஒரு விவரம் பாடல் பட்டியலிலிருந்து நீக்கப்படும். மேலும் தொடர வேண்டுமா?
    
    Note, however, that if the directory that these files are in is in your "scan on startup" list, they will be readded on startup.

en: Rename
ta: மறுபெயரிடு

en: Save &Play Queue on Exit
ta: வெளிச்செல்லும்போது வாசிப்பு வரிசையைச் சேமி

en: Save Changes
ta: சேமி மாற்றங்கள்

en: Search Criteria
ta: தேடல் நெறிமுறைகள்

en: Search Playlist
ta: பாடல் பட்டியலை தேடு

en: Seek Back
ta: பின்னோக்கித் தேடு

en: Seek Forward
ta: முன்னே தேடு

en: Show &History
ta: சரித்திரத்தை காண்பி

en: Show &Play Queue
ta: &வாசிப்பு வரிசையைக் காட்டு

en: Show &Search Bar
ta: தேடுதல் பட்டியை காண்பி

en: Show &Tag Editor
ta: தத்து திருத்தத்தை காண்பி

en: Show / Hide
ta: காட்டு/மறை

en: Show Playing
ta: வாசித்தலை காட்டு

en: Show Renamer Test Dialog
ta: மறுபெயரிடும் சோதனை உரையாடலை காட்டு

en: Substitution Example
ta: மாற்று உதாரணம்

en: System tray docking, "inline" tag editing,
    bug fixes, evangelism, moral support
ta: முறைமை தடம் வெட்டபட்டது, "inline"ஓட்டு தொகுப்பு,
    பிழை காட்டுதல்,இவாஞ்லிசம், நடைமுறையின் ஆதரவு

en: Tag Guesser Configuration
ta: ஒட்டு யூகி உள்ளமைவு

en: The following files were unable to be changed.
ta: பின்வரும் கோப்புகளை மாற்றமுடியாது.

en: The following rename operations failed:
ta: பின்வரும் மறுபெயரிடும் செயல்களை செய்யமுடியவில்லை:

en: The music data cache has been corrupted. JuK needs to rescan it now. This may take some time.
ta: இசை தகவல் தற்காலிக சேமிப்பு பிழையாக உள்ளது. JuK அதை மறுவருட வேண்டி உள்ளது. இது சில நேரம் எடுக்கும்.

en: These folders will be scanned on startup for new files.
ta: புதிய கோப்புகளை திறக்க தொடங்கலின் போது இந்த கோப்புறைகள் வருடப்படும்

en: This file already exists.
    Do you want to replace it?
ta: இந்த கோப்பு முன்பே உள்ளது
    நீங்கள் மாற்ற வேண்டும்

en: This will edit multiple files. Are you sure?
ta: இது பல கோப்புகளை தொகுக்கும்.  உறுதியாகவா?

en: Time
ta: நேரம்

en: Track Name
ta: தடத்தின் பெயர்

en: Track Position
ta: தடத்தின் நிலை

en: Track announcement popups
ta: தள அறிவிப்பு தோன்று.

en: Tree
ta: மரம்

en: Use &Album Random Play
ta: &ஆல்பம் வரிசை இல்லாத வாசிப்பை பயன்படுத்து

en: Use &Random Play
ta: &தொடர்ச்சியாக இல்லாமல் வாசி என்பதை பயன்படுத்து

en: Use &this value:
ta: இந்த &மதிப்பை பயன்படுத்து:

en: View Modes
ta: பாங்கின் தோற்றம்

en: Volume
ta: ஒலியளவு

en: Volume Down
ta: பாகத்தைக் குறை.

en: Volume Up
ta: பாகத்தை உயர்த்து

en: When using the file renamer your files will be renamed to the values that you have in your track's %1 tag, plus any additional text that you specify below.
ta: கோப்பு மறுபெயரிடலை பயன்படுத்தும்போது உங்கள் கோப்புகள் %1 பாதையின் மதிப்புகளுக்கு மாற்றப்படும், கூடுதல் உரை இருந்தால் நீங்கள் அதை கீழே குறிப்பிடவும்.

en: Year
ta: வருடம்

en: You are about to change the %1 on these files.
ta: இந்த கோப்புகளில் உள்ள %1ஐ மாற்ற வேண்டி இருக்கும்.

en: You are about to rename the following files. Are you sure you want to continue?
ta: தொடர்ந்து வருகின்ற கோப்புகளை மறுபெயரிட வேண்டும். மேலும் தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: album
ta: ஆல்பம்

en: artist
ta: ஓவியர்
