plasma-desktop - en to ta translation catalogue (230 entries)

en:  mm
ta: மி.மீ.

en:  ms
ta:  மி.நொ.

en:  scrolls/sec
ta:  உருளல்கள்/நொடி

en:  scrolls/sec²
ta:  உருளல்கள்/நொடி²

en:  units
ta:  அலகுகள்

[ctx: @title:window]
en: Enable/Disable Touchpad
ta: தொடுபலகையை முடக்குதல்/இயக்குதல்

en: Acceleration factor for normal pointer movements
ta: சுட்டிக்குறியை நகர்த்துவதற்கான வேகவளர்ச்சி விகிதம்

en: Acceleration profile:
ta: வேகவளர்ச்சி முறை:

en: Accept input through this device.
ta: இந்த சாதனம் மூலம் உள்ளீட்டை ஏற்றுக்கொள்.

en: Active settings don't match saved settings.
    You currently see saved settings.
ta: செயலிலுள்ள அமைப்புகளும் சேமிக்கப்பட்ட அமைப்புகளும் வேறுபடுகின்றன.
    சேமிக்கப்பட்ட அமைப்புகள் தற்போது காட்டப்படுகின்றன.

en: Adaptive
ta: மாறக்கூடியது

en: Alex Fiestas
ta: அலெக்ஸ் ஃபியெஸ்டாஸ்

en: Alexander Mezin
ta: அலெக்சாண்டர் மெஜின்

en: Cannot apply touchpad configuration
ta: தொடுபலகையின் அமைப்பை செயல்படுத்த முடியவில்லை

en: Cannot connect to X server
ta: X சேவையகத்தை தொடர்பு கொள்ள முடியவில்லை

en: Cannot read default touchpad configuration
ta: தொடுபலகையின் இயல்பிருப்பு அமைப்பை படிக்க முடியவில்லை

en: Cannot read touchpad configuration
ta: தொடுபலகையின் அமைப்பை படிக்க முடியவில்லை

[ctx: Circular scrolling]
en: Angle:
ta: கோணம்:

[ctx: Circular scrolling]
en: Trigger region:
ta: தூண்டும் பகுதி:

en: Click me
ta: என்னை க்ளிக் செய்யுங்கள்

en: Clicking left and right button simultaneously sends middle button click.
ta: இடது மற்றும் வலது பட்டன்களை சேர்த்து அழுத்துதல், நடு க்ளிக்காக கருதப்படும்.

[ctx: Coasting]
en: Deceleration:
ta: வேகத்தேய்வு:

[ctx: Coasting]
en: Enable
ta: இயக்கு

[ctx: Coasting]
en: Minimum speed:
ta: குறைந்தபட்ச வேகம்:

en: Configure…
ta: அமை...

en: Continue scrolling after the finger is released from the edge of the touchpad
ta: விரலை தொடுபலகையை விட்டு தூக்கிய பின்பும் சிறிது தூரம் உருள வேண்டுமா

en: Copyright © 2013 Alexander Mezin
ta: பதிப்புரிமை © 2013 அலெக்சாண்டர் மெஜின்

en: Copyright © 2016 Roman Gilg
ta: பதிப்புரிமை © 2016 ரோமன் கில்கு

en: Corner coasting:
ta: மூலையில் தான்தொடர் உருளல்

[ctx: Credits]
en: Developer of synclient
ta: synclient-ஐ உருவாக்கியவர்

[ctx: Credits]
en: Helped a bit
ta: சிறிதளவு உதவி செய்தார்

[ctx: Credits]
en: Testing
ta: சோதனை

[ctx: Credits]
en: Usability, testing
ta: பயன்படுதன்மை, சோதனை

en: Critical error on reading fundamental device infos for touchpad %1.
ta: %1 என்ற தொடுபலகையின் அடிப்படை விவரங்களை கண்டறிவதில் சிக்கல்.

en: Cursor moves the same distance as finger.
ta: விரல் நகரும் அதே தூரத்திற்கு சுட்டிக்குறியும் நகரும்.

en: Cursor travel distance depends on movement speed of finger.
ta: சுட்டிக்குறி நகரும் தூரம், விரலின் வேகத்தைப் பொறுத்து அமையும்.

en: Developer
ta: நிரலாளர்

en: Device enabled
ta: சாதனத்தை இயக்கு

en: Device:
ta: சாதனம்:

en: Disable Touchpad
ta: தொடுபலகையை முடக்கு

en: Disable click emulation and scrolling.
    You will be still able to move pointer using touchpad and perform clicks with hardware buttons.
ta: தட்டி க்ளிக் செய்வதையும் உருள்வதையும் முடக்கும்.
    தொடுபலகையை கொண்டு சுட்டிக்குறியை நகர்த்தலாம், மேலும் வன் பட்டன்களை கொண்டு க்ளிக் செய்யலாம்.

en: Disable horizontal scrolling
ta: கிடைமட்ட உருளலை முடக்கு

en: Disable taps and scrolling only
ta: தட்டலையும் உருளலையும் மட்டும் முடக்கு

en: Disable touchpad when mouse is plugged in
ta: சுட்டி செருகப்படும்போது தொடுபலகையை முடக்கு

en: Disable touchpad when typing
ta: தட்டச்சிடும்போது தொடுபலகையை முடக்கு

en: Disable touchpad while typing to prevent accidental inputs.
ta: தவறுதலான உள்ளீட்டை தவிர்க்க தட்டச்சிடும்போது தொடுபலகையை முடக்கு.

en: Disable while typing
ta: தட்டச்சிடும்போது முடக்கு

en: Drag me
ta: என்னை இழுங்கள்

en: Dragging continues after a short finger lift.
ta: இழுக்கும்போது சிறிது நேரம் தொடுபலகையை விட்டு விரலை எடுத்தாலும், இழுத்தல் தொடரப்படும்.

en: Edge scrolling:
ta: ஓர உருளல்:

[ctx: Emulated mouse button]
en: Left button
ta: இடது பட்டன்

[ctx: Emulated mouse button]
en: Middle button
ta: நடு பட்டன்

[ctx: Emulated mouse button]
en: No action
ta: எதுவும் செய்யாது

[ctx: Emulated mouse button]
en: Right button
ta: வலது பட்டன்

en: Enable Touchpad
ta: தொடுபலகையை இயக்கு

en: Enable edge scrolling to continue while the finger stays in an edge corner
ta: உருளும்போது விரலை மூலையில் வைத்தால் உருள்வதை தொடரும்

en: Enable horizontal scrolling when dragging along the bottom edge
ta: கீழ் ஓரத்தில் விரலை நகர்த்துவதன் மூலம் கிடைமட்டமாக உருளுங்கள்

en: Enable horizontal scrolling when dragging with two fingers anywhere on the touchpad
ta: இரண்டு விரல்களை தொடுபலகையில் தேய்ப்பதன் மூலம் கிடைமட்டமாக உருளுங்கள்

en: Enable vertical scrolling when dragging along the right edge
ta: வலது ஓரத்தில் விரலை நகர்த்துவதன் மூலம் நெடுக்காக உருளுங்கள்

en: Enable vertical scrolling when dragging with two fingers anywhere on the touchpad
ta: இரண்டு விரல்களை தொடுபலகையில் தேய்ப்பதன் மூலம் நெடுக்காக உருளுங்கள்

en: Enable/Disable Touchpad
ta: தொடுபலகையை முடக்கு/இயக்கு

en: Error while adding newly connected device. Please reconnect it and restart this configuration module.
ta: புதிதாக செருகிய சாதனத்தை சேர்ப்பதில் சிக்கல். அதை கழற்றி, மீண்டும் செருகிய பின் இக்கூறை மீள்துவக்குங்கள்.

en: Error while loading default values. Failed to set some options to their default values.
ta: இயல்பிருப்பு மதிப்புகளை ஏற்றுவதில் சிக்கல். சில விருப்பங்கள் அவற்றின் இயல்பிருப்பு மதிப்புகளுக்கு மாற்றப்படவில்லை.

en: Error while loading values. See logs for more information. Please restart this configuration module.
ta: மதிப்புகளை ஏற்றுவதில் சிக்கல். மேலும் விவரங்களுக்கு கணினியின் பதிவுகளை பாருங்கள். இக்கட்டுப்பாட்டுக்கூறை மூடி மறுபடியும் திறவுங்கள்.

[ctx: Faster Scroll Speed]
en: Faster
ta: வேகமாக

en: Finger pressure at which maximum pressure motion factor is applied
ta: அதிகபட்ச விகிதம் இவ்வழுத்திற்கு பொருந்தும்

en: Finger pressure at which minimum pressure motion factor is applied
ta: குறைந்தபட்ச விகிதம் இவ்வழுத்திற்கு பொருந்தும்

en: Flat
ta: சமமானது

en: General:
ta: பொது:

en: Greatest setting for pressure motion factor
ta: அழுத்த-உணரி நகர்த்தலுக்கான அதிகபட்ச விகிதம்

en: How long it takes (in milliseconds) for the "Locked Drags" mode to be automatically turned off after the finger is released from the touchpad
ta: விரலை தொடுபலகையிலிருந்து தூக்கிய பின், இழுக்கும் சைகையை முடிக்க எத்தனை மில்லிநொடி காத்திருக்க வேண்டும்?

en: If off, a tap-and-drag gesture ends when you release the finger. If on, the gesture is active until you tap a second time, or until timeout expires
ta: இத்தேர்வு முடக்கப்பட்டால், விரலை தூக்கியவுடனேயே தட்டி இழுக்கும் சைகை முடிவடையும். மாறாக இயக்கப்பட்டால், குறிப்பிட்ட நேரத்திற்குள் இன்னொரு முறை தட்டி சைகையை தொடரலாம்.

en: If palm detection should be enabled. Note that this also requires hardware/firmware support from the touchpad
ta: உள்ளங்கையை கண்டறிய வேண்டுமா? இது சரியாக செயல்பட, வன்பொருள்/சாதனநிரல் அளவிலான ஆதரவு தேவை.

en: If there was no keyboard activity for more than specified
    number of milliseconds, touchpad will be enabled again
ta: இத்தனை மில்லிநொடிகளுக்கு மேல் விசைப்பலகையை பயன்படுத்தாமல் இருந்தால், தொடுபலகை மறுபடியும் இயக்கப்படும்

en: Ignored devices:
ta: பொருட்படுத்தப்படாத சாதனங்கள்:

en: Invert scroll direction (Natural scrolling)
ta: உருளல் திசையைப் புரட்டு (இயற்கையான உருளல்)

en: Keyboard shortcuts:
ta: விசைப்பலகை சுருக்குவழிகள்:

en: Left handed mode
ta: இடதுகை பயன்முறை

[ctx: Locked drags]
en: Timeout:
ta: காலாவதி

en: Lowest setting for pressure motion factor
ta: அழுத்த-உணரி நகர்த்தலுக்கான குறைந்தபட்ச விகிதம்

en: Maximum finger movement:
ta: அதிகபட்ச விரல் அசைவு:

en: Maximum movement of the finger for detecting a tap
ta: தட்டும்போது விரல் நகரக்கூடிய அதிகபட்ச தூரம்

[ctx: Maximum pointer movement speed]
en: Maximum:
ta: அதிகபட்சம்:

en: Maximum pointer speed
ta: சுட்டிக்குறியின் அதிகபட்ச வேகம்

en: Maximum time (in milliseconds) for detecting a double tap
ta: இரட்டை தட்டலை கண்டறிவதற்கான அதிகபட்ச நேரம் (மில்லிநொடிகளில்)

en: Maximum time (in milliseconds) for detecting a tap
ta: தட்டுவதை கண்டறியும் அதிகபட்ச நேரம் (மில்லிநொடிகளில்)

en: Maximum time for double tap:
ta: இரட்டை தட்டலுக்கான அதிகபட்ச நேரம்:

en: Maximum time:
ta: அதிகபட்ச நேரம்:

en: Middle-click
ta: நடு க்ளிக்

en: Middle-click (three-finger tap right-click)
ta: நடு க்ளிக் (வலது க்ளிக்குக்கு மூன்று விரல்களைக் கொண்டு தட்டவும்)

en: Middle-click:
ta: நடு க்ளிக்:

en: Minimum finger pressure at which touch is considered a palm
ta: தொடும் உறுப்பின் அழுத்தம் இதைவிட குறைவாக இருந்தால் அது உள்ளங்கையாக கருதப்படும்

en: Minimum finger width at which touch is considered a palm
ta: தொடும் உறுப்பின் அகலம் இதைவிட குறைவாக இருந்தால் அது உள்ளங்கையாக கருதப்படும்

[ctx: Minimum pointer movement speed]
en: Minimum:
ta: குறைந்தபட்சம்:

en: Minimum pointer speed
ta: சுட்டிக்குறியின் குறைந்தபட்ச வேகம்

[ctx: Mouse button]
en: Left button
ta: இடது பட்டன்

[ctx: Mouse button]
en: Middle button
ta: நடு பட்டன்

[ctx: Mouse button]
en: Right button
ta: வலது பட்டன்

[ctx: Mouse pointer motion parameters]
en: Speed
ta: வேகம்

en: Move angle (degrees) of finger to generate a scroll event
ta: விரலை இத்தனை டிகிரி நகர்த்தல் ஒரு உருளலை செயல்படுத்தும்

en: Move distance of the finger for a scroll event
ta: ஒருமுறை உருள்வதற்காக விரலை எவ்வளவு தூரம் நகர்த்த வேண்டும்

en: No touchpad found
ta: தொடுபலகை கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: No touchpad found. Connect touchpad now.
ta: தொடுபலகை ஏதும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை. தொடுபலகையை இப்போது செருகுங்கள்.

[ctx: Noise cancellation]
en: Horizontal:
ta: கிடைமட்டமாக:

[ctx: Noise cancellation]
en: Vertical:
ta: நெடுக்காக:

en: Not able to save all changes. See logs for more information. Please restart this configuration module and try again.
ta: சில மாற்றங்களை சேமிக்க முடியவில்லை. மேலும் விவரங்களுக்கு கணினியின் பதிவுகளை பாருங்கள். இக்கட்டுப்பாட்டுக்கூறை மூடி மறுபடியும் திறவுங்கள்.

en: Notifications:
ta: அறிவிப்புகள்:

en: Number of scrolls/second² to decrease the coasting speed
ta: உருளல் வேகம் இத்தனை உருளல்கள்/நொடி² என குறைக்கப்படும்

[ctx: Palm detection]
en: Minimum pressure:
ta: குறைந்தபட்ச அழுத்தம்:

[ctx: Palm detection]
en: Minimum width:
ta: குறைந்தபட்ச அகலம்:

en: Peter Osterlund
ta: பீட்டர் ஆஸ்டர்ளுண்ட்

en: Pointer Motion
ta: சுட்டிக்குறி நகர்வது

[ctx: Pointer acceleration]
en: Acceleration:
ta: வேகவளர்ச்சி

en: Pointer acceleration:
ta: சுட்டிக்குறியின் வேகவளர்ச்சி:

[ctx: Pointer motion]
en: Noise Cancellation
ta: நடுக்க நீக்கம்

[ctx: Pointer motion]
en: Pressure-Dependent Motion
ta: அழுத்த-உணரி நகர்த்தல்

en: Press anywhere with three fingers
ta: மூன்று விரல்களை கொண்டு அழுத்தினால்

en: Press anywhere with three fingers.
ta: மூன்று விரல்களை கொண்டு எங்கேயேனும் அழுத்தினால்.

en: Press anywhere with two fingers
ta: எங்கேயாவது இரண்டு விரல்களை கொண்டு அழுத்தினால்

en: Press bottom left and bottom right corners simultaneously
ta: வலது-கீழ் மற்றும் இடது-கீழ் மூலைகளை சேர்த்து அழுத்தினால்

en: Press bottom-middle
ta: நடு-கீழ் பகுதியை அழுத்தினால்

en: Press bottom-right corner
ta: வலது-கீழ் மூலையை அழுத்தினால்

en: Press left and right buttons for middle click
ta: நடு க்ளிக்குக்கு இடது மற்றும் வலது பட்டன்களை சேர்த்து அழுத்து

en: Pressure for detecting a release:
ta: விடுவதற்கு தேவையான அழுத்தம்:

en: Pressure for detecting a touch:
ta: தொடுவதற்கு தேவையான அழுத்தம்

[ctx: Pressure-dependent pointer motion]
en: Maximum factor:
ta: அதிகபட்ச விகிதம்:

[ctx: Pressure-dependent pointer motion]
en: Maximum pressure:
ta: அதிகபட்ச அழுத்தம்:

[ctx: Pressure-dependent pointer motion]
en: Minimum factor:
ta: குறைந்தபட்ச விகிதம்:

[ctx: Pressure-dependent pointer motion]
en: Minimum pressure:
ta: குறைந்தபட்ச அழுத்தம்:

en: Querying input devices failed. Please reopen this settings module.
ta: உள்ளீட்டு சாதனங்களை கண்டறிதல் தோல்வியடைந்த‍து. இந்த அமைப்புக்கூறை மூடி மறுபடியும் திறவுங்கள்.

en: Reverse horizontal scrolling
ta: கிடைமட்டமான உருளலை புரட்டு

en: Reverse scrolling:
ta: உருளலை புரட்டு:

en: Reverse vertical scrolling
ta: நெடுக்கான உருளலை புரட்டு

en: Right-click
ta: வலது க்ளிக்

en: Right-click (three-finger tap to middle-click)
ta: வலது க்ளிக் (நடு க்ளிக்குக்கு மூன்று விரல்களைக் கொண்டு தட்டவும்)

en: Right-click:
ta: வலது க்ளிக்:

en: Roman Gilg
ta: ரோமன் கில்கு

en: Scrolling
ta: உருளல்

[ctx: Scrolling direction]
en: Horizontal
ta: கிடைமட்டமாக

[ctx: Scrolling direction]
en: Vertical
ta: நெடுக்காக

[ctx: Scrolling distance]
en: Horizontal:
ta: கிடைமட்டமாக:

[ctx: Scrolling distance]
en: Vertical:
ta: நெடுக்காக:

en: Scrolling is engaged when a drag starts in the given trigger region.
    Moving your finger in clockwise circles around the center of the touchpad
    will scroll down and counter clockwise motion will scroll up
ta: குறிப்பிட்ட பகுதியில் தொடங்கி விரலை இழுத்தல் உருளலை துவக்கும்.
    தொடுபலகையின் மையத்தை சுற்றி விரலை வலஞ்சுழி வட்டமாக நகர்த்தல் கீழே உருள செய்யும்;
    மாற்றாக இடஞ்சுழி வட்டமாக நகர்த்தல் மேலே உருள செய்யும்.

en: Scrolling speed:
ta: உருளல் வேகம்:

en: Scrolling:
ta: உருளல்:

en: Sensitivity
ta: உணர்வுத்திறம்

en: Show active settings
ta: செயலிலுள்ள அமைப்புகளை காட்டு

en: Single tap is left button click.
ta: ஒரு முறை தட்டுதல், இடது க்ளிக்காக கருதப்படும்.

en: Single tap timeout:
ta: ஒற்றை தட்டலுக்கான காலாவதி:

en: Slide on the touchpad edges scrolls.
ta: தொடுபலகையின் விளிம்பைத் தேய்த்தல், உருளலாகக் கருதப்படும்.

en: Slide with two fingers scrolls.
ta: இரண்டு விரல்களைக் கொண்டு தேய்த்தல், உருளலாகக் கருதப்படும்.

en: Sliding over touchpad directly after tap drags.
ta: தட்டிய உடனே விரலை தொடுபலகையில் தேய்த்தல், இழுத்ததாக கருதப்படும்.

[ctx: Slower Scroll]
en: Slower
ta: மெதுவாக

en: Software enabled buttons will be added to bottom portion of your touchpad.
ta: உங்கள் தொடுபலகையின் கீழ் பகுதியில் மென்பொருள் பட்டன்கள் சேர்க்கப்படும்.

en: Software enabled middle-button will be added to bottom portion of your touchpad.
ta: உங்கள் தொடுபலகையின் கீழ் பகுதியில் இதற்கான மென்பொருள் பட்டன் சேர்க்கப்படும்.

en: Some devices might be incorrectly treated as a mouse.
    You can add them to this list so that they will be ignored when they're plugged in.
ta: சில சாதனங்கள், தவறுதலாக சுட்டியாக கருதப்படலாம்.
    அவற்றை இப்பட்டியலில் சேர்த்தால், அவை சொருகப்பட்டிருக்கும்போதும் இவ்வம்சத்தால் பொருட்படுத்தப்படா.

en: Swap left and right buttons.
ta: இடது மற்றும் வலது பட்டன்களை இடமாற்று.

en: System Settings module for managing your touchpad
ta: உங்கள் தொடுபலகையை நிர்வகிக்க உதவும் கணினி அமைப்புக்கூறு

en: System Settings module, daemon and Plasma applet for managing your touchpad
ta: தொடுபலகையை நிர்வகிக்க உதவும் கணினி அமைப்புக்கூறு, பின்னணி சேவை, மற்றும் பிளாஸ்மாய்ட்

en: Tap Detection
ta: தட்டுவதை கண்டறிதல்

en: Tap to Click
ta: க்ளிக் செய்ய தட்டல்

en: Tap with two finger to enable right click.
ta: வலது க்ளிக் செய்ய எங்கேயேனும் இரண்டு விரல்களை கொண்டு தட்டுங்கள்.

en: Tap with two fingers to middle-click, tap with three fingers to right-click.
ta: நடு க்ளிக்குக்கு இரண்டு விரல்களைக் கொண்டும், வலது க்ளிக்குக்கு மூன்று விரல்களைக் கொண்டும் தட்டலாம்.

en: Tap with two fingers to middle-click.
ta: நடு க்ளிக்குக்கு இரண்டு விரல்களைக் கொண்டு தட்டலாம்.

en: Tap with two fingers to right-click, tap with three fingers to middle-click.
ta: வலது க்ளிக்குக்கு இரண்டு விரல்களைக் கொண்டும், நடு க்ளிக்குக்கு மூன்று விரல்களைக் கொண்டும் தட்டலாம்.

en: Tap with two fingers to right-click.
ta: வலது க்ளிக்குக்கு இரண்டு விரல்களைக் கொண்டு தட்டலாம்.

en: Tap-and-Drag Gesture
ta: தட்டி இழுக்கும் சைகை

en: Tap-and-drag
ta: தட்டி இழு

en: Tap-and-drag lock
ta: தட்டி இழுத்தலைப் பூட்டு

en: Tap-to-click
ta: க்ளிக் செய்ய தட்டு

[ctx: Tapping]
en: One finger:
ta: ஒரு விரல்:

[ctx: Tapping]
en: Three fingers:
ta: மூன்று விரல்கள்:

[ctx: Tapping]
en: Two fingers:
ta: இரண்டு விரல்கள்:

en: Tapping:
ta: தட்டுதல்:

en: Testing area
ta: சோதனைக்கான இடம்

en: The minimum horizontal hardware distance required to generate motion events
ta: விரல்கள் குறைந்தபட்சம் இவ்வளவு தூரம் நகர்ந்தால்தான் சுட்டிக்குறி கிடைமட்டமாக நகரும்

en: The minimum vertical hardware distance required to generate motion events
ta: விரல்கள் குறைந்தபட்சம் இவ்வளவு தூரம் நகர்ந்தால்தான் சுட்டிக்குறி நெடுக்காக நகரும்

en: These settings won't take effect in the testing area
ta: இவ்வமைப்புகள் சோதனைக்கான இடத்தில் செயல்படா

en: This gesture is an alternative way of dragging. It is performed by tapping (touching and releasing the finger), then touching again and moving the finger on the touchpad
ta: இச்சைகை, இழுப்பதற்கான வேறு வழியாகும். தட்டி விரலை எடுத்த உடனேயே மறுபடியும் தொடுபலகையை தொட்டு விரலை நகர்த்தலாம். இது, சுட்டி பட்டனை அழுத்திக்கொண்டே சுட்டியை நகர்த்துவதற்கு சம‍மாகும்.

en: This program incorporates work covered by this copyright notice:
    Copyright © 2002-2005,2007 Peter Osterlund
ta: இப்பதிப்புரிமைக்கு உட்படும் சிலவற்றை இந்நிரல் பயன்படுத்துகிறது:
    பதிப்புரிமை © 2002-2005,2007 பீட்டர் ஆஸ்டர்ளுண்ட்

en: Thomas Pfeiffer
ta: தாமஸ் ஃபைஃபர்

en: Timeout after a tap to recognize it as a single tap
ta: ஒற்றை தட்டலை எவ்வளவு நேரத்திற்கு பின் பொருட்படுத்த வேண்டும்?

en: Timeout:
ta: நீடிப்பது:

en: Toggle Touchpad
ta: தொடுபலகையின் நிலையை மாற்று

en: Touchpad
ta: தொடுபலகை

[ctx: Touchpad]
en: Corners
ta: மூலைகள்

[ctx: Touchpad]
en: Palm Detection
ta: உள்ளங்கையை கண்டறிதல்

[ctx: Touchpad]
en: Sensitivity
ta: உணர்வுத்திறம்

[ctx: Touchpad - Scrolling]
en: Circular Scrolling
ta: வட்ட உருளல்

[ctx: Touchpad - Scrolling]
en: Coasting
ta: தான்தொடர் உருளல்

[ctx: Touchpad - Scrolling]
en: Scrolling Distance
ta: உருள்வதற்கான தூரம்

[ctx: Touchpad Edge]
en: All edges
ta: அனைத்து ஓரங்கள்

[ctx: Touchpad Edge]
en: Bottom edge
ta: கீழ் ஓரம்

[ctx: Touchpad Edge]
en: Bottom left corner
ta: இடது-கீழ் மூலை

[ctx: Touchpad Edge]
en: Bottom right corner
ta: வலது-கீழ் மூலை

[ctx: Touchpad Edge]
en: Left edge
ta: இடது ஓரம்

[ctx: Touchpad Edge]
en: Right edge
ta: வலது ஓரம்

[ctx: Touchpad Edge]
en: Top edge
ta: மேல் ஓரம்

[ctx: Touchpad Edge]
en: Top left corner
ta: இடது-மேல் மூலை

[ctx: Touchpad Edge]
en: Top right corner
ta: வலது-மேல் மூலை

en: Touchpad KCM
ta: தொடுபலகை கட்டுப்பாட்டுக்கூறு

[ctx: Touchpad corner]
en: Bottom left:
ta: கீழ்-இடது:

[ctx: Touchpad corner]
en: Bottom right:
ta: கீழ்-வலது:

[ctx: Touchpad corner]
en: Top left:
ta: மேல்-இடது:

[ctx: Touchpad corner]
en: Top right:
ta: மேல்-வலது:

en: Touchpad disconnected. Closed its setting dialog.
ta: தொடுபலகை கழற்றப்பட்டது. அதன் அமைப்பு சாளரம் மூடப்பட்டது.

en: Touchpad disconnected. No other touchpads found.
ta: தொடுபலகை கழற்றப்பட்டது. வேறெந்த தொடுபலகையும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை.

en: Touchpad edges
ta: தொடுபலகையின் விளிம்புகள்

[ctx: Touchpad gesture]
en: Locked Drags
ta: பூட்டிய இழுத்தல்

[ctx: Touchpad gesture]
en: Taps
ta: தட்டல்

en: Touchpad was disabled because a mouse was plugged in
ta: சுட்டி சொருகப்பட்டதால் தொடுபலகை முடக்கப்பட்டது

en: Touchpad was enabled because the mouse was unplugged
ta: சுட்டி கழற்றப்பட்டதால் தொடுபலகை இயக்கப்பட்டது

en: Touchscreen like scrolling.
ta: தொடுதிரையைப் போன்ற உருளல்.

en: Trigger region on the touchpad to start circular scrolling
ta: வட்ட உருளலின் துவக்கத்தை தூண்டும் பகுதி

en: Two fingers
ta: இரண்டு விரல்கள்

en: Two-finger scrolling:
ta: இருவிரல் உருளல்:

en: Two-finger tap:
ta: இருவிரல் தட்டுதல்:

en: Vadim Zaytsev
ta: வாடிம் சேய்ட்ஸெவ்

en: Violetta Raspryagayeva
ta: வையொலெட்டா ராஸ்பிரியகயேவா

en: When finger pressure drops below this value, the driver counts it as a release
ta: விரலின் அழுத்தம் இதைவிட குறைவாக இருந்தால், தொடுபலகையை விட்டு விரலை எடுத்த‍தாக கருதப்படும்

en: When finger pressure goes above this value, the driver counts it as a touch
ta: விரலின் அழுத்தம் இதற்கு மேல் இருந்தால், தொடுபலகையை தொட்டதாக கருதப்படும்

en: When used together with vertical scrolling, hitting the upper or lower right corner will seamlessly switch over from vertical to circular scrolling
ta: நெடுக்கான உருளலும் இயக்கப்பட்டிருக்கும்போது, வலது-மேல் அல்லது வலது-கீழ் ஓரங்களில் விரல் பட்டால், உருளல் முறை நெடுக்கானதிலிருந்து வட்டமானதாக மாறும்

en: Which mouse button is reported on a left bottom corner tap
ta: கீழ்-இடது ஓரத்தில் தட்டுவது எவ்வகையான க்ளிக்காக கருதப்பட வேண்டும்?

en: Which mouse button is reported on a left top corner tap
ta: மேல்-இடது ஓரத்தில் தட்டுவது எவ்வகையான க்ளிக்காக கருதப்பட வேண்டும்?

en: Which mouse button is reported on a non-corner one-finger tap
ta: மூலையில் இல்லாமல் வேறிடத்தில் ஒரு விரலைக்கொண்டு தட்டினால் அது எவ்வகையான க்ளிக்காக கருதப்பட வேண்டும்?

en: Which mouse button is reported on a non-corner three-finger tap
ta: மூலையில் இல்லாமல் வேறிடத்தில் மூன்று விரல்களைக்கொண்டு தட்டினால் அது எவ்வகையான க்ளிக்காக கருதப்பட வேண்டும்?

en: Which mouse button is reported on a non-corner two-finger tap
ta: மூலையில் இல்லாமல் வேறிடத்தில் இரு விரல்களைக்கொண்டு தட்டினால் அது எவ்வகையான க்ளிக்காக கருதப்பட வேண்டும்?

en: Which mouse button is reported on a right bottom corner tap
ta: கீழ்-வலது ஓரத்தில் தட்டுவது எவ்வகையான க்ளிக்காக கருதப்பட வேண்டும்?

en: Which mouse button is reported on a right top corner tap
ta: மேல்-வலது ஓரத்தில் தட்டுவது எவ்வகையான க்ளிக்காக கருதப்பட வேண்டும்?

en: Your finger needs to produce this many scrolls per second in order to start coasting
ta: குறைந்தபட்சம் இவ்வளவு வேகமாக விரலை நகர்த்தினால்தான் விரலை தூக்கிய பின்னும் உருளல் தொடரும்
