kdelibs4 - en to ta translation catalogue (1289 entries)

en: &Add
ta: &சேர்க்க

en: &Add to Custom Colors
ta: தனிப்பட்ட நிறங்களுடன் &சேர்க்க

en: &Deselect All
ta: அனைத்து &தேர்வுகளை நிராகரி

en: &Details
ta: &விவரங்கள்

en: &Minimize
ta: &சிறிதாக்கு

en: &Remove
ta: &நீக்குக

en: &Restore
ta: &மீட்டமை

en: &Select All
ta: &அனைத்தும் தேர்வு செய்

en: &Try
ta: &முயற்சிக்க

en: 'ai_family' not supported
ta: 'ai_family' க்கு ஆதரவில்லை

en: 'ai_socktype' not supported
ta: 'ai_socktype' இற்கு ஆதரவில்லை

en: (C) 2011, Peter Penz
ta: (C) 2011, பீட்டர் பென்ஸ்

en: *|All files
ta: *|அனைத்து கோப்புகள்

en: -default-
ta: -இயல்பிருப்பு-

en: -unnamed-
ta: -பெயரிடப்படாத-

en: 160 bit prime factor:
ta: 160 bit முதன்மைக் காரணி:

[ctx: 1: the i18n'ed system error code, from errno]
en: system error: %1
ta: கணினிப் பிழை: %1

[ctx: 1: the unknown socket address family number]
en: Unknown family %1
ta: இனந்தெரியாத குடும்பம் %1

en: <Error>
ta: <சிக்கல்>

en: <b>Issuer Information</b>
ta:  <b>வழங்கியவரின் விவரங்கள்</b>

en: <b>Other</b>
ta: <b>மற்றவை</b>

en: <qt>Are you sure you want to quit <b>%1</b>?</qt>
ta: <qt><b>%1</b> விட்டு விலக விரும்புகிறீர்களா?</qt>

[ctx: @action:button]
en: Configure...
ta: அமை...

[ctx: @action:button]
en: New Folder...
ta: புதிய அடைவு...

[ctx: @action:inmenu]
en: Delete
ta: அழி

[ctx: @action:inmenu]
en: Move to Trash
ta: அகற்றிடத்துக்கு நகர்த்து

[ctx: @action:inmenu]
en: New Folder...
ta: புதிய அடைவு...

[ctx: @action:inmenu]
en: Properties
ta: பண்புகள்

[ctx: @info:shell %1 is cmdoption name]
en: '%1' missing.
ta: '%1' விடுபட்டுள்ளது.

[ctx: @item Calendar system]
en: Gregorian
ta: கிரிகோரியன்

[ctx: @item Calendar system]
en: Hebrew
ta: ஹீப்ரு

[ctx: @item Calendar system]
en: Invalid Calendar Type
ta: செல்லுபடியாகாத நாட்காட்டி வகை

[ctx: @item Calendar system]
en: Jalali
ta: ஜலாலி

[ctx: @item license]
en: Artistic License
ta: கலைக்கான உரிமம்

[ctx: @item license]
en: BSD License
ta: BSD உரிமம்

[ctx: @item license]
en: Custom
ta: தனிப்பட்ட

[ctx: @item license]
en: GNU General Public License Version 2
ta: குனு பொதுமக்கள் உரிமம் பதிப்பு 2

[ctx: @item license]
en: GNU General Public License Version 3
ta: குனு பொதுமக்கள் உரிமம் பதிப்பு 3

[ctx: @item license]
en: GNU Lesser General Public License Version 2
ta: குனு சிறுநிலை பொதுமக்கள் உரிமம் பதிப்பு 2

[ctx: @item license]
en: GNU Lesser General Public License Version 3
ta: குனு சிறுநிலை பொதுமக்கள் உரிமம் பதிப்பு 3

[ctx: @item license]
en: Not specified
ta: குறிப்பிடப்படாத

[ctx: @item license]
en: Q Public License
ta: Q பொது உரிமம்

[ctx: @item license (short name)]
en: Artistic License
ta: கலைக்கான உரிமம்

[ctx: @item license (short name)]
en: BSD License
ta: BSD உரிமம்

[ctx: @item:intable]
en: %1 item | %1 items
ta[0]: %1 உருப்படி
ta[1]: %1 உருப்படிகள்

[ctx: @item:intext]
en: %1 millisecond | %1 milliseconds
ta[0]: %1 மில்லிநொடி
ta[1]: %1 மில்லிநொடிகள்

[ctx: @item:intext]
en: 1 day | %1 days
ta[0]: 1 நாள்
ta[1]: %1 நாட்கள்

[ctx: @item:intext]
en: 1 hour | %1 hours
ta[0]: 1 மணிநேரம்
ta[1]: %1 மணிநேரம்

[ctx: @item:intext]
en: 1 minute | %1 minutes
ta[0]: 1 நிமிடம்
ta[1]: %1 நிமிடங்கள்

[ctx: @item:intext]
en: 1 second | %1 seconds
ta[0]: 1 நொடி
ta[1]: %1 நொடிகள்

[ctx: @item:intext %1 is a real number, e.g. 1.23 days]
en: %1 days
ta: %1 நாட்கள்

[ctx: @item:intext %1 is a real number, e.g. 1.23 hours]
en: %1 hours
ta: %1 மணிநேரம்

[ctx: @item:intext %1 is a real number, e.g. 1.23 minutes]
en: %1 minutes
ta: %1 நிமிடங்கள்

[ctx: @item:intext %1 is a real number, e.g. 1.23 seconds]
en: %1 seconds
ta: %1 நொடிகள்

[ctx: @item:intext days and hours. This uses the previous item:intext messages. If this does not fit the grammar of your language please contact the i18n team to solve the problem]
en: %1 and %2
ta: %1 மற்றும் %2

[ctx: @item:intext hours and minutes. This uses the previous item:intext messages. If this does not fit the grammar of your language please contact the i18n team to solve the problem]
en: %1 and %2
ta: %1 மற்றும் %2

[ctx: @item:intext minutes and seconds. This uses the previous item:intext messages. If this does not fit the grammar of your language please contact the i18n team to solve the problem]
en: %1 and %2
ta: %1 மற்றும் %2

[ctx: @label]
en: Add Comment...
ta: குறிப்பைச் சேர்...

[ctx: @label]
en: Average Bitrate
ta: சராசரி பிட்விகிதம்

[ctx: @label]
en: Change...
ta: மாற்று...

[ctx: @label]
en: Comment
ta: குறிப்பு

[ctx: @label]
en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

[ctx: @label]
en: Copied From
ta: எதன் நகல்

[ctx: @label]
en: Creator
ta: உருவாக்கியது

[ctx: @label]
en: Description
ta: விவரணம்

[ctx: @label]
en: Duration
ta: நீடிக்கும் காலம்

[ctx: @label]
en: Filename
ta: கோப்புப் பெயர்

[ctx: @label]
en: First Usage
ta: முதல் பயன்பாடு

[ctx: @label]
en: Height
ta: உயரம்

[ctx: @label]
en: Keyword
ta: முதன்மைச்சொல்

[ctx: @label]
en: Last Usage
ta: கடைசி பயன்பாடு

[ctx: @label]
en: MIME Type
ta: மைம் வகை

[ctx: @label]
en: Modified
ta: மாற்றப்பட்டது

[ctx: @label]
en: Numeric Rating
ta: எண்வகை மதிப்பீடு

[ctx: @label]
en: Owner
ta: உரிமையாளர்

[ctx: @label]
en: Performer
ta: பாடகர்

[ctx: @label]
en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

[ctx: @label]
en: Programming Language
ta: நிரலாக்க மொழி

[ctx: @label]
en: Rating
ta: மதிப்பீடு

[ctx: @label]
en: Related To
ta: எதனுடன் சம்பந்தப்பட்டது

[ctx: @label]
en: Release Date
ta: வெளியிட்ட தேதி

[ctx: @label]
en: Size
ta: அளவு

[ctx: @label]
en: Sub Resource
ta: இவற்றை கொண்டுள்ளது

[ctx: @label]
en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

[ctx: @label]
en: Total Size
ta: மொத்த அளவு

[ctx: @label]
en: Translation Date
ta: மொழிபெயர்த்த தேதி

[ctx: @label]
en: Translation Source Date
ta: மொழிபெயர்ப்பு மூலத்தின் தேதி

[ctx: @label]
en: Type
ta: வகை

[ctx: @label]
en: Usage Count
ta: எத்தனை முறை பயன்படுத்தியது

[ctx: @label]
en: Width
ta: அகலம்

[ctx: @label EXIF]
en: Orientation
ta: நோக்குநிலை

[ctx: @label Name of last translator]
en: Last Translator
ta: கடைசியாக மொழிபெயர்த்தவர்

[ctx: @label Number of fuzzy translations]
en: Fuzzy Translations
ta: சந்தேகத்திற்குரிய மொழிபெயர்ப்புகள்

[ctx: @label Number of obsolete translations]
en: Obsolete Translations
ta: பயனற்ற மொழிபெயர்ப்புகள்

[ctx: @label Number of total translations]
en: Total Translations
ta: மொத்த மொழிபெயர்ப்புகள்

[ctx: @label Number of translated strings]
en: Translated
ta: மொழிபெயர்த்த‍வை

[ctx: @label Number of untranslated strings]
en: Untranslated
ta: மொழிபெயர்க்காதவை

[ctx: @label creation date]
en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

[ctx: @label file URL]
en: File Location
ta: கோப்பின் இருப்பிடம்

[ctx: @label file content size]
en: Size
ta: அளவு

[ctx: @label file type]
en: Type
ta: வகை

[ctx: @label modified date of file]
en: Modified
ta: மாற்றப்பட்டது

[ctx: @label music album]
en: Album
ta: ஆல்பம்

[ctx: @label music title]
en: Title
ta: தலைப்பு

[ctx: @label number of characters]
en: Characters
ta: எழுத்துக்கள்

[ctx: @label number of lines]
en: Lines
ta: வரிகள்

[ctx: @label number of words]
en: Words
ta: சொற்கள்

[ctx: @label parent directory]
en: Part of
ta: எதில் அடங்கியது

[ctx: @label resource created time]
en: Resource Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

[ctx: @label resource last modified]
en: Resource Modified
ta: மாற்றப்பட்டது

[ctx: @label video director]
en: Director
ta: இயக்குநர்

[ctx: @label::textbox]
en: Select which data should be shown:
ta: காட்ட வேண்டிய விவரங்களை தேர்வு செய்யுங்கள்:

[ctx: @label:textbox]
en: Create new folder in:
    %1
ta: இங்கு புதிய அடைவை உருவாக்கு:
    %1

[ctx: @option:check]
en: Show Hidden Folders
ta: மறைந்துள்ள அடைவுகளை காட்டு

[ctx: @title:tab]
en: Information
ta: தகவல்

[ctx: @title:window]
en: Add Comment
ta: குறிப்பை செர்த்தல்

[ctx: @title:window]
en: Change Comment
ta: குறிப்பை மாற்றல்

[ctx: @title:window]
en: Configure Shown Data
ta: காட்டப்படும் விவரங்களை அமைத்தல்

[ctx: @title:window]
en: New Folder
ta: புதிய அடைவு

[ctx: @title:window]
en: Print
ta: அச்சிடுக

[ctx: @title:window]
en: Select Folder
ta: அடைவை தேர்ந்தெடுத்தல்

en: A dialog box for setting preferences for debug output
ta: பிழைநீக்க வெளியேற்றத்திற்கான விருப்பங்களை அமைப்பதற்கான சாளரம்

en: A file or folder named %1 already exists.
ta: %1 என்ற பெயரைக்கொண்ட அடைவு அல்லது கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது.

en: Abort on fatal errors
ta: முறிவுண்டாக்கும் சிக்கல் நேர்ந்தால் வெளியேறு

en: Acquire Image
ta: படத்தை பிடி

en: Add...
ta: சேர்...

en: Africa/Abidjan
ta: ஆப்பிரிக்கா/அபிஜான்

en: Africa/Accra
ta: ஆப்பிரிக்கா/அக்ரா

en: Africa/Addis_Ababa
ta: ஆப்பிரிக்கா/அடிஸ்_அபாபா

en: Africa/Algiers
ta: ஆப்பிரிக்கா/அல்ஜியர்ஸ்

en: Africa/Asmera
ta: ஆப்பிரிக்கா/அஸ்மெரா

en: Africa/Bamako
ta: ஆப்பிரிக்கா/பாமாகோ

en: Africa/Bangui
ta: ஆப்பிரிக்கா/பான்குயி

en: Africa/Banjul
ta: ஆப்பிரிக்கா/பான்ஜுல்

en: Africa/Bissau
ta: ஆப்பிரிக்கா/பிஸ்ஸாவ்

en: Africa/Blantyre
ta: ஆப்பிரிக்கா/பிளான்டையர்

en: Africa/Brazzaville
ta: ஆப்பிரிக்கா/பிராசவில்

en: Africa/Bujumbura
ta: ஆப்பிரிக்கா/புஜும்பாரா

en: Africa/Cairo
ta: ஆப்பிரிக்கா/கைரோ

en: Africa/Casablanca
ta: ஆப்பிரிக்கா/காசாபிளாங்கா

en: Africa/Ceuta
ta: ஆப்பிரிக்கா/குயேடா

en: Africa/Conakry
ta: ஆப்பிரிக்கா/கோனார்க்கி

en: Africa/Dakar
ta: ஆப்பிரிக்கா/டாகார்

en: Africa/Dar_es_Salaam
ta: ஆப்பிரிக்கா/டார்_எஸ்_சலாம்

en: Africa/Djibouti
ta: ஆப்பிரிக்கா/ஜிபோடி

en: Africa/Douala
ta: ஆப்பிரிக்கா/டொவாலா

en: Africa/El_Aaiun
ta: ஆப்பிரிக்கா/எல்_ஐயுன்

en: Africa/Freetown
ta: ஆப்பிரிக்கா/பஃரீடவுன்

en: Africa/Gaborone
ta: ஆப்பிரிக்கா/கபொரோனே

en: Africa/Harare
ta: ஆப்பிரிக்கா/ஹராரே

en: Africa/Johannesburg
ta: ஆப்பிரிக்கா/ஜொாகானஸ்பேர்க்

en: Africa/Kampala
ta: ஆப்பிரிக்கா/கம்பாலா

en: Africa/Khartoum
ta: ஆப்பிரிக்கா/கார்ட்டூம்

en: Africa/Kigali
ta: ஆப்பிரிக்கா/கிகாலி

en: Africa/Kinshasa
ta: ஆப்பிரிக்கா/கின்ஷாஷா

en: Africa/Lagos
ta: ஆப்பிரிக்கா/லேகோஸ்

en: Africa/Libreville
ta: ஆப்பிரிக்கா/லிப்ரவில்

en: Africa/Lome
ta: ஆப்பிரிக்கா/லோம்

en: Africa/Luanda
ta: ஆப்பிரிக்கா/லுவாண்டா

en: Africa/Lubumbashi
ta: ஆப்பிரிக்கா/லுபும்பாஷி

en: Africa/Lusaka
ta: ஆப்பிரிக்கா/லுகாகா

en: Africa/Malabo
ta: ஆப்பிரிக்கா/மலாபோ

en: Africa/Maputo
ta: ஆப்பிரிக்கா/மபூடோ

en: Africa/Maseru
ta: ஆப்பிரிக்கா/மாசெரு

en: Africa/Mbabane
ta: ஆப்பிரிக்கா/பாபேன்

en: Africa/Mogadishu
ta: ஆப்பிரிக்கா/மொகாடிஷு

en: Africa/Monrovia
ta: ஆப்பிரிக்கா/மொன்ரோவியா

en: Africa/Nairobi
ta: ஆப்பிரிக்கா/நைரோபி

en: Africa/Ndjamena
ta: ஆப்பிரிக்கா/ட்ஜமேனா

en: Africa/Niamey
ta: ஆப்பிரிக்கா/நியமே

en: Africa/Nouakchott
ta: ஆப்பிரிக்கா/நௌவக்சொட்

en: Africa/Ouagadougou
ta: ஆப்பிரிக்கா/ஓகடோகு

en: Africa/Porto-Novo
ta: ஆப்பிரிக்கா/போர்டோ-நோவோ

en: Africa/Sao_Tome
ta: ஆப்பிரிக்கா/சாஓ_டோம்

en: Africa/Timbuktu
ta: ஆப்பிரிக்கா/டிம்பக்டூ

en: Africa/Tripoli
ta: ஆப்பிரிக்கா/திரிபோலி

en: Africa/Tunis
ta: ஆப்பிரிக்கா/டியூனிஸ்

en: Africa/Windhoek
ta: ஆப்பிரிக்கா/வின்ட்ஹோக்

[ctx: After Noon KLocale::LongName]
en: Post Meridiem
ta: பிற்பகல்

[ctx: After Noon KLocale::NarrowName]
en: P
ta: பி

[ctx: After Noon KLocale::ShortName]
en: PM
ta: பி.ப.

en: All Pictures
ta: அனைத்துப் படங்கள்

en: All Supported Files
ta: ஆதரிக்கப்படும் அனைத்து கோப்புகள்

en: Alpha:
ta: ஆல்பா:

en: America/Adak
ta: அமெரிக்கா/அடாக்

en: America/Anchorage
ta: அமெரிக்கா/அங்கரேஜ்

en: America/Anguilla
ta: அமெரிக்கா/ஆங்குவிலா

en: America/Antigua
ta: அமெரிக்கா/ஆன்டிகுவா

en: America/Araguaina
ta: அமெரிக்கா/அரகுவய்னா

en: America/Argentina/Buenos_Aires
ta: அமெரிக்கா/அர்ஜன்டைனா/பவனஸ்_அயரிஸ்

en: America/Argentina/Catamarca
ta: அமெரிக்கா/அர்ஜன்டைனா/கடமார்கா

en: America/Argentina/ComodRivadavia
ta: அமேரிக்கா/அர்ஜன்டைனா/காமாட்ரிவாடாவியா

en: America/Argentina/Cordoba
ta: அமெரிக்கா/அர்ஜன்டைனா/கோர்டோபா

en: America/Argentina/Jujuy
ta: அமெரிக்கா/அர்ஜன்டைனா/ஜுஜுயி

en: America/Argentina/La_Rioja
ta: அமெரிக்கா/அர்ஜன்டைனா/அரகுவய்னா

en: America/Argentina/Mendoza
ta: அமெரிக்கா/அர்ஜன்டைனா/மென்டோசா

en: America/Argentina/Rio_Gallegos
ta: அமெரிக்கா/அர்ஜன்டைனா/ரியா_காலகாஸ்

en: America/Argentina/San_Juan
ta: அமெரிக்கா/அர்ஜன்டைனா/ஆன்டிகுவா

en: America/Argentina/Tucuman
ta: அமெரிக்கா/அர்ஜன்டைனா/டுகுமான்

en: America/Argentina/Ushuaia
ta: அமெரிக்கா/அர்ஜன்டைனா/உசுயுவாயா

en: America/Aruba
ta: அமெரிக்கா/அரூபா

en: America/Asuncion
ta: அமெரிக்கா/அசுன்சியொன்

en: America/Bahia
ta: அமெரிக்கா/பாஹியா

en: America/Barbados
ta: அமெரிக்கா/பார்பேடோஸ்

en: America/Belem
ta: அமெரிக்கா/பெலெம்

en: America/Belize
ta: அமெரிக்கா/பெலீஸ்

en: America/Boa_Vista
ta: அமெரிக்கா/போவா_விஸ்டா

en: America/Bogota
ta: அமெரிக்கா/பெகோடா

en: America/Boise
ta: அமெரிக்கா/போய்சி

en: America/Buenos_Aires
ta: அமெரிக்கா/புவனஸ்_அயரிஸ்

en: America/Cambridge_Bay
ta: அமெரிக்கா/கேம்பிரிட்ஜ்பே

en: America/Campo_Grande
ta: அமெரிக்கா/காம்போ_கிராண்ட்

en: America/Cancun
ta: அமெரிக்கா/கான்குன்

en: America/Caracas
ta: அமெரிக்கா/கராகாஸ்

en: America/Catamarca
ta: அமெரிக்கா/கடமார்கா

en: America/Cayenne
ta: அமெரிக்கா/கயேன்

en: America/Cayman
ta: அமெரிக்கா/கேமான்

en: America/Chicago
ta: அமெரிக்கா/சிகாகோ

en: America/Chihuahua
ta: அமெரிக்கா/சிஹுவாஹுவா

en: America/Cordoba
ta: அமெரிக்கா/கோர்டோபா

en: America/Costa_Rica
ta: அமெரிக்கா/கோஸ்டா_ரீகா

en: America/Cuiaba
ta: அமெரிக்கா/குயாபா

en: America/Curacao
ta: அமெரிக்கா/குராகோ

en: America/Danmarkshavn
ta: அமெரிக்கா/டான்மார்க்ஷாவ்ன்

en: America/Dawson
ta: அமெரிக்கா/டாசன்

en: America/Dawson_Creek
ta: அமெரிக்கா/டாசன்_கிரீக்

en: America/Denver
ta: அமெரிக்கா/டென்வர்

en: America/Detroit
ta: அமெரிக்கா/டெட்ரோய்ட்

en: America/Dominica
ta: அமெரிக்கா/டொமினீகா

en: America/Edmonton
ta: அமெரிக்கா/எட்மன்டன்

en: America/Eirunepe
ta: அமெரிக்கா/ஐருனீபே

en: America/El_Salvador
ta: அமெரிக்கா/எல்_சல்வடோர்

en: America/Fortaleza
ta: அமெரிக்கா/போஃர்டலேசா

en: America/Glace_Bay
ta: அமெரிக்கா/கிளேஸ்_குடா

en: America/Godthab
ta: அமெரிக்கா/கோட்தாப்

en: America/Goose_Bay
ta: அமெரிக்கா/கூஸ்_குடா

en: America/Grand_Turk
ta: அமெரிக்கா/கிரான்ட்_டேர்க்

en: America/Grenada
ta: அமெரிக்கா/கிரனாடா

en: America/Guadeloupe
ta: அமெரிக்கா/குவாடெலோபே

en: America/Guatemala
ta: அமெரிக்கா/குவாடமாலா

en: America/Guayaquil
ta: அமெரிக்கா/குவாயாகுவில்

en: America/Guyana
ta: அமெரிக்கா/கயானா

en: America/Halifax
ta: அமெரிக்கா/ஹலிஃபக்ஸ்

en: America/Havana
ta: அமெரிக்கா/ஹவானா

en: America/Hermosillo
ta: அமெரிக்கா/ஹெர்மோசில்லோ

en: America/Indiana/Knox
ta: அமெரிக்கா/இன்டியானா/நொக்ஸ்

en: America/Indiana/Marengo
ta: அமெரிக்கா/இன்டியானா/மாரெங்கோ

en: America/Indiana/Vevay
ta: அமெரிக்கா/இன்டியானா/வேவே

en: America/Indianapolis
ta: அமெரிக்கா/இன்டியனாபொலிஸ்

en: America/Inuvik
ta: அமெரிக்கா/இனுவிக்

en: America/Iqaluit
ta: அமெரிக்கா/இக்கலுவிட்

en: America/Jamaica
ta: அமெரிக்கா/ஜமெய்கா

en: America/Jujuy
ta: அமெரிக்கா/ஜுஜுயி

en: America/Juneau
ta: அமெரிக்கா/ஜுனேயு

en: America/Kentucky/Monticello
ta: அமெரிக்கா/கென்டக்கி/மொன்டிசெல்லோ

en: America/La_Paz
ta: அமெரிக்கா/லா_பாஸ்

en: America/Lima
ta: அமெரிக்கா/லீமா

en: America/Los_Angeles
ta: அமெரிக்கா/லாஸ்_ஏஞ்சல்ஸ்

en: America/Louisville
ta: அமெரிக்கா/லூயிஸ்வில்

en: America/Maceio
ta: அமெரிக்கா/மாசெயோ

en: America/Managua
ta: அமெரிக்கா/மனாகுவா

en: America/Manaus
ta: அமெரிக்கா/மனாவுஸ்

en: America/Martinique
ta: அமெரிக்கா/மார்டினீக்

en: America/Mazatlan
ta: அமெரிக்கா/மாசட்லான்

en: America/Mendoza
ta: அமெரிக்கா/மென்டோசா

en: America/Menominee
ta: அமெரிக்கா/மெனோமினீ

en: America/Merida
ta: அமெரிக்கா/மெரிடியா

en: America/Mexico_City
ta: அமெரிக்கா/மெக்சிகோ_சிட்டி

en: America/Miquelon
ta: அமெரிக்கா/மிக்கெலொன்

en: America/Monterrey
ta: அமெரிக்கா/மான்டரே

en: America/Montevideo
ta: அமெரிக்கா/மொன்ட்வீடியோ

en: America/Montreal
ta: அமெரிக்கா/மொன்ரியோல்

en: America/Montserrat
ta: அமெரிக்கா/மொன்டெசெராட்

en: America/Nassau
ta: அமெரிக்கா/நஸாவ்

en: America/New_York
ta: அமெரிக்கா/நியூயார்க்

en: America/Nipigon
ta: அமெரிக்கா/நிபிக்னொன்

en: America/Nome
ta: அமெரிக்கா/நோம்

en: America/Noronha
ta: அமெரிக்கா/நொரொன்கா

en: America/North_Dakota/Center
ta: அமெரிக்கா/வட_டக்கோட்டா/மத்தி

en: America/Panama
ta: அமெரிக்கா/பனமா

en: America/Pangnirtung
ta: அமெரிக்கா/பாங்னிர்டங்

en: America/Paramaribo
ta: அமெரிக்கா/பாரமரிபோ

en: America/Phoenix
ta: அமெரிக்கா/பீஃொனிக்ஸ்

en: America/Port-au-Prince
ta: அமெரிக்கா/போர்ட்-ஆ-பிரின்ஸ்

en: America/Port_of_Spain
ta: அமெரிக்கா/போர்ட்_ஆப்_ஸ்பெயின்

en: America/Porto_Velho
ta: அமெரிக்கா/போர்டோ_வெல்ேஹா

en: America/Puerto_Rico
ta: அமெரிக்கா/போர்டோ_ரீகோ

en: America/Rainy_River
ta: அமெரிக்கா/ரெய்னி_ரிவர்

en: America/Rankin_Inlet
ta: அமெரிக்கா/ராங்கின்_இன்லெட்

en: America/Recife
ta: அமெரிக்கா/ரெசிபி

en: America/Regina
ta: அமெரிக்கா/ரெஜினா

en: America/Rio_Branco
ta: அமெரிக்கா/ரியோ_பிரான்கோ

en: America/Rosario
ta: அமெரிக்கா/ரொசாரியோ

en: America/Santiago
ta: அமெரிக்கா/சான்டியாகோ

en: America/Santo_Domingo
ta: அமெரிக்கா/சான்டா_டொமிங்கோ

en: America/Sao_Paulo
ta: அமெரிக்கா/சாவோ_போலோ

en: America/Scoresbysund
ta: அமெரிக்கா/ஸ்கோர்ஸ்பைசன்ட்

en: America/Shiprock
ta: அமெரிக்கா/ஷிப்ராக்

en: America/St_Johns
ta: அமெரிக்கா/சென்_ஜான்ஸ்

en: America/St_Kitts
ta: அமெரிக்கா/சென்_கிட்ஸ்

en: America/St_Lucia
ta: அமெரிக்கா/சென்_லூசியா

en: America/St_Thomas
ta: அமெரிக்கா/சென்_தாமஸ்

en: America/St_Vincent
ta: அமெரிக்கா/சென்_வின்சென்ட்

en: America/Swift_Current
ta: அமெரிக்கா/சுவிப்ட்_கரன்ட்

en: America/Tegucigalpa
ta: அமெரிக்கா/டெகுச்சிகல்பா

en: America/Thule
ta: அமெரிக்கா/துலே

en: America/Thunder_Bay
ta: அமெரிக்கா/தன்டர்பே

en: America/Tijuana
ta: அமெரிக்கா/டிஜுவானா

en: America/Toronto
ta: அமெரிக்கா/டொராண்டோ

en: America/Tortola
ta: அமெரிக்கா/டோர்டோலா

en: America/Vancouver
ta: அமெரிக்கா/வான்கூவர்

en: America/Whitehorse
ta: அமெரிக்கா/வைட்ஹார்ஸ்

en: America/Winnipeg
ta: அமெரிக்கா/வினிபெக்

en: America/Yakutat
ta: அமெரிக்கா/யுகுடாட்

en: America/Yellowknife
ta: அமெரிக்கா/யெலோநைப்

en: Antarctica/Casey
ta: அன்டார்டிகா/கேசி

en: Antarctica/Davis
ta: அன்டார்டிகா/டேவிஸ்

en: Antarctica/DumontDUrville
ta: அன்டார்டிகா/டுமொன்ட்டர்வில்

en: Antarctica/Mawson
ta: அன்டார்டிகா/மாவ்சன்

en: Antarctica/McMurdo
ta: அன்டார்டிகா/மக்மெர்டோ

en: Antarctica/Palmer
ta: அமெரிக்கா/பால்மர்

en: Antarctica/Rothera
ta: அன்டார்டிகா/ரோத்ரா

en: Antarctica/South_Pole
ta: அன்டார்டிகா/சவுத்போல்

en: Antarctica/Syowa
ta: அன்டார்டிகா/ஸ்யோவா

en: Antarctica/Vostok
ta: அன்டார்டிகா/வெஸ்டொக்

en: Arctic/Longyearbyen
ta: ஆர்க்டிக்/லோங்யியர்பியன்

en: Asia/Aden
ta: ஆசியா/ஏடன்

en: Asia/Almaty
ta: ஆசியா/அல்மாடி

en: Asia/Amman
ta: ஆசியா/அம்மான்

en: Asia/Anadyr
ta: ஆசியா/அனட்யிர்

en: Asia/Aqtau
ta: ஆசியா/அக்டாவ்

en: Asia/Aqtobe
ta: ஆசியா/அக்டோபே

en: Asia/Ashgabat
ta: ஆசியா/ஆஷ்கபாட்

en: Asia/Baghdad
ta: ஆசியா/பாக்தாத்

en: Asia/Bahrain
ta: ஆசியா/பாஹ்ரெய்ன்

en: Asia/Baku
ta: ஆசியா/பாக்கூ

en: Asia/Bangkok
ta: ஆசியா/பாங்காக்

en: Asia/Beirut
ta: ஆசியா/பெய்ரூட்

en: Asia/Bishkek
ta: ஆசியா/பிஷ்கேக்

en: Asia/Brunei
ta: ஆசியா/புருனோய்

en: Asia/Calcutta
ta: ஆசியா/கோல்கத்தா

en: Asia/Choibalsan
ta: ஆசியா/சோய்பால்சான்

en: Asia/Chongqing
ta: ஆசியா/சொங்குவிங்

en: Asia/Colombo
ta: ஆசியா/கொழும்பு

en: Asia/Damascus
ta: ஆசியா/டமாஸ்கஸ்

en: Asia/Dhaka
ta: ஆசியா/டாக்கா

en: Asia/Dili
ta: ஆசியா/டிலி

en: Asia/Dubai
ta: ஆசியா/துபாய்

en: Asia/Gaza
ta: ஆசியா/காசா

en: Asia/Harbin
ta: ஆசியா/ஹார்பின்

en: Asia/Hong_Kong
ta: ஆசியா/ஹாங்காங்

en: Asia/Hovd
ta: ஆசியா/ஹோவ்ட்வ்ட்

en: Asia/Irkutsk
ta: ஆசியா/இருக்ட்ஸ்க்

en: Asia/Jakarta
ta: ஆசியா/ஜகார்த்தா

en: Asia/Jayapura
ta: ஆசியா/ஜயபுரா

en: Asia/Jerusalem
ta: ஆசியா/ஜெரூசலேம்

en: Asia/Kabul
ta: ஆசியா/காபூல்

en: Asia/Kamchatka
ta: ஆசியா/கம்சட்கா

en: Asia/Karachi
ta: ஆசியா/கராச்சி

en: Asia/Kashgar
ta: ஆசியா/ஹாஷ்கர்

en: Asia/Katmandu
ta: ஆசியா/காட்மாண்டூ

en: Asia/Krasnoyarsk
ta: ஆசியா/கிராஸ்னொயார்ஸ்க்

en: Asia/Kuala_Lumpur
ta: ஆசியா/கோலாலம்பூர்

en: Asia/Kuching
ta: ஆசியா/குங்சிங்

en: Asia/Kuwait
ta: ஆசியா/குவைத்

en: Asia/Macau
ta: ஆசியா/மாக்காவ்

en: Asia/Magadan
ta: ஆசியா/மகடன்

en: Asia/Makassar
ta: ஆசியா/மகசார்

en: Asia/Manila
ta: ஆசியா/மணிலா

en: Asia/Muscat
ta: ஆசியா/மஸ்கட்

en: Asia/Nicosia
ta: ஆசியா/நிக்கோசியா

en: Asia/Novosibirsk
ta: ஆசியா/நொவோசிபிர்க்ஸ்

en: Asia/Omsk
ta: ஆசியா/ஒம்ஸ்க்

en: Asia/Oral
ta: ஆசியா/ஓரல்

en: Asia/Phnom_Penh
ta: ஆசியா/புனொம்_பென்

en: Asia/Pontianak
ta: ஆசியா/பொன்டியானக்

en: Asia/Pyongyang
ta: ஆசியா/பியொங்யாங்

en: Asia/Qatar
ta: ஆசியா/கத்தார்

en: Asia/Qyzylorda
ta: ஆசியா/குசிலோர்டா

en: Asia/Rangoon
ta: ஆசியா/ரங்கூன்

en: Asia/Riyadh
ta: ஆசியா/ரியாத்

en: Asia/Saigon
ta: ஆசியா/சைகான்

en: Asia/Sakhalin
ta: ஆசியா/சக்ஹலின்

en: Asia/Samarkand
ta: ஆசியா/சமர்கண்ட்

en: Asia/Seoul
ta: ஆசியா/சியோல்

en: Asia/Shanghai
ta: ஆசியா/ஷாங்ஹாய்

en: Asia/Singapore
ta: ஆசியா/சிங்கப்பூர்

en: Asia/Taipei
ta: ஆசியா/தாய்பெய்

en: Asia/Tashkent
ta: ஆசியா/டாஷ்கென்ட்

en: Asia/Tbilisi
ta: ஆசியா/டிப்லிசி

en: Asia/Tehran
ta: ஆசியா/தெஹ்ரான்

en: Asia/Thimphu
ta: ஆசியா/திம்பு

en: Asia/Tokyo
ta: ஆசியா/டோக்கியோ

en: Asia/Ujung_Pandang
ta: ஆசியா/உஜுங்_பதாங்

en: Asia/Ulaanbaatar
ta: ஆசியா/உலன்பாட்டூர்

en: Asia/Urumqi
ta: ஆசியா/உரும்கி

en: Asia/Vientiane
ta: ஆசியா/வியென்டியேன்

en: Asia/Vladivostok
ta: ஆசியா/விடாடிவொஸ்டொக்

en: Asia/Yakutsk
ta: ஆசியா/யாகுட்ஸ்க்

en: Asia/Yekaterinburg
ta: ஆசியா/யெகடெரின்பேர்க்

en: Asia/Yerevan
ta: ஆசியா/யெரவான்

en: Atlantic/Azores
ta: அட்லான்டிக்/ஏசோர்ஸ்

en: Atlantic/Bermuda
ta: அட்லான்டிக்/பெர்முடா

en: Atlantic/Canary
ta: அட்லான்டிக்/கனேரி

en: Atlantic/Cape_Verde
ta: அட்லான்டிக்/கேப்_வேர்டே

en: Atlantic/Faeroe
ta: அட்லான்டிக்/பேஃயோரே

en: Atlantic/Jan_Mayen
ta: அட்லான்டிக்/ஜான்_மாயென்

en: Atlantic/Madeira
ta: அட்லான்டிக்/மடெய்ரா

en: Atlantic/Reykjavik
ta: அட்லான்டிக்/ரெகூவிக்

en: Atlantic/South_Georgia
ta: அட்லான்டிக்/தென்_ஜார்ஜியா

en: Atlantic/St_Helena
ta: அட்லான்டிக்/சென்_ஹெலெனா

en: Atlantic/Stanley
ta: அட்லான்டிக்/ஸ்டான்லி

en: Australia/Adelaide
ta: ஆஸ்திரேலியா/அடிலெய்ட்

en: Australia/Brisbane
ta: ஆஸ்திரேலியா/பிரிஸ்பேன்

en: Australia/Broken_Hill
ta: ஆஸ்திரேலியா/புரோக்கன்_ஹில்

en: Australia/Darwin
ta: ஆஸ்திரேலியா/டார்வின்

en: Australia/Hobart
ta: ஆஸ்திரேலியா/ஹாபார்ட்

en: Australia/Lindeman
ta: ஆஸ்திரேலியா/லின்டமான்

en: Australia/Lord_Howe
ta: ஆஸ்திரேலியா/லோர்ட்_ேஹாவ்

en: Australia/Melbourne
ta: ஆஸ்திரேலியா/மெல்போர்ன்

en: Australia/Perth
ta: ஆஸ்திரேலியா/பெர்த்

en: Australia/Sydney
ta: ஆஸ்திரேலியா/சிட்னி

en: Authorization Dialog
ta: உரிமை வழங்கும் சாளரம்

[ctx: Before Noon KLocale::LongName]
en: Ante Meridiem
ta: முற்பகல்

[ctx: Before Noon KLocale::NarrowName]
en: A
ta: மு

[ctx: Before Noon KLocale::ShortName]
en: AM
ta: மு.ப.

en: Blue:
ta: நீளம்:

[ctx: Calendar Era: Gregorian Christian Era, years < 0, LongFormat]
en: Before Christ
ta: கிறிஸ்துவுக்கு முன்

[ctx: Calendar Era: Gregorian Christian Era, years < 0, ShortFormat]
en: BC
ta: கி.மு.

[ctx: Calendar Era: Gregorian Christian Era, years > 0, LongFormat]
en: Anno Domini
ta: கிறிஸ்துவுக்கு பின்

[ctx: Calendar Era: Gregorian Christian Era, years > 0, ShortFormat]
en: AD
ta: கி.பி.

[ctx: Calendar Era: Gregorian Common Era, years < 0, LongFormat]
en: Before Common Era
ta: பொது ஊழிக்கு முன்

[ctx: Calendar Era: Gregorian Common Era, years < 0, ShortFormat]
en: BCE
ta: கி.மு.

[ctx: Calendar Era: Gregorian Common Era, years > 0, LongFormat]
en: Common Era
ta: பொது ஊழி

[ctx: Calendar Era: Gregorian Common Era, years > 0, ShortFormat]
en: CE
ta: கி.பி.

en: Causes the application to install a private color
    map on an 8-bit display
ta: பயன்பாட்டினை 8 பிட் காட்சியொன்றில் தனிப்பட்ட வண்ண விவரணையொன்றை
    நிறுவும்படிச் செய்யும்.

en: Confirm Quit From System Tray
ta: அமைப்பின் இழுதியிலிருந்து வெளிவருவதை உறுதி செய்க

en: Copyright 1999-2009, David Faure <faure@kde.org>
ta: பதிப்புரிமை 1999-2009, டேவிட் ஃபவுர் <faure@kde.org>

en: Could not load print preview part
ta: அச்சு முன்தோற்ற பகுதியினை ஏற்ற இயலவில்லை

en: Current maintainer
ta: தற்போதைய பராமரிப்பாளர்

en: David Faure
ta: டேவிட் ஃபவுர்

en: Debug Settings
ta: பிழைநீக்க அமைப்புகள்

en: Default color
ta: இயல்பிருப்பு வண்ணம்

[ctx: Define an area in the time zone, like a town area]
en: Area
ta: பரப்பு

en: Device name
ta: சாதனப் பெயர்

en: Disable
ta: முடக்கு

en: Disable crash handler, to get core dumps
ta: தரவுகளை பெறும் பொருட்டு, முறிவுக் கையாள்வதை முடக்குக

en: Display...
ta: காட்டு...

en: Do not run in the background.
ta: பின்னணியில் இயக்க வேண்டாம்.

[ctx: Document/application separator in titlebar]
en:  –
ta:  -

en: ERROR: Unknown protocol '%1'
ta: சிக்கல்: தெரியாத நெறிமுறை '%1'

en: Enable
ta: இயக்கு

en: Error
ta: சிக்கல்

en: Europe/Amsterdam
ta: ஐரோப்பா/ஆம்ஸ்டர்டாம்

en: Europe/Andorra
ta: ஐரோப்பா/அன்டோரா

en: Europe/Athens
ta: ஐரோப்பா/ஏதென்ஸ்

en: Europe/Belfast
ta: ஐரோப்பா/பெல்ஃபாஸ்ட்

en: Europe/Belgrade
ta: ஐரோப்பா/பெல்கிரேட்

en: Europe/Berlin
ta: ஐரோப்பா/பெர்லின்

en: Europe/Bratislava
ta: ஐரோப்பா/பிரட்டிஸ்லாவா

en: Europe/Brussels
ta: ஐரோப்பா/பிரசல்ஸ்

en: Europe/Bucharest
ta: ஐரோப்பா/புகாரெஸ்ட்

en: Europe/Budapest
ta: ஐரோப்பா/புடாபெஸ்ட்

en: Europe/Chisinau
ta: ஐரோப்பா/சிஸினா

en: Europe/Copenhagen
ta: ஐரோப்பா/கோபன்ெஹகன்

en: Europe/Dublin
ta: ஐரோப்பா/டப்லின்

en: Europe/Gibraltar
ta: ஐரோப்பா/ஜிப்ரால்ட்ர்

en: Europe/Helsinki
ta: ஐரோப்பா/ஹெல்சிங்கி

en: Europe/Istanbul
ta: ஐரோப்பா/இஸ்தான்புல்

en: Europe/Kaliningrad
ta: ஐரோப்பா/காலினின்கிராட்

en: Europe/Kiev
ta: ஐரோப்பா/கியெவ்

en: Europe/Lisbon
ta: ஐரோப்பா/லிஸ்பன்

en: Europe/Ljubljana
ta: ஐரோப்பா/ஜுப்ல்ஜானா

en: Europe/London
ta: ஐரோப்பா/லண்டன்

en: Europe/Luxembourg
ta: ஐரோப்பா/லக்சம்போர்க்

en: Europe/Madrid
ta: ஐரோப்பா/மாட்ரிட்

en: Europe/Malta
ta: ஐரோப்பா/மால்டா

en: Europe/Mariehamn
ta: ஐரோப்பா/மேரிஹாம்

en: Europe/Minsk
ta: ஐரோப்பா/மின்ஸ்க்

en: Europe/Monaco
ta: ஐரோப்பா/மொனாகோ

en: Europe/Moscow
ta: ஐரோப்பா/மாஸ்கோ

en: Europe/Oslo
ta: ஐரோப்பா/ஒஸ்லோ

en: Europe/Paris
ta: ஐரோப்பா/பாரிஸ்

en: Europe/Prague
ta: ஐரோப்பா/பிராக்

en: Europe/Riga
ta: ஐரோப்பா/ரிகா

en: Europe/Rome
ta: ஐரோப்பா/ரோம்

en: Europe/Samara
ta: ஐரோப்பா/சமாரா

en: Europe/San_Marino
ta: ஐரோப்பா/சான்_மரீனோ

en: Europe/Sarajevo
ta: ஐரோப்பா/சரயேவோ

en: Europe/Simferopol
ta: ஐரோப்பா/சிம்பஃரோபோல்

en: Europe/Skopje
ta: ஐரோப்பா/ஸ்கோபியே

en: Europe/Sofia
ta: ஐரோப்பா/சோஃபியா

en: Europe/Stockholm
ta: ஐரோப்பா/ஸ்டாக்ஹோம்

en: Europe/Tallinn
ta: ஐரோப்பா/டாலின்

en: Europe/Tirane
ta: ஐரோப்பா/டிரானா

en: Europe/Uzhgorod
ta: ஐரோப்பா/உஸ்கோரொட்

en: Europe/Vaduz
ta: ஐரோப்பா/வாடூஸ்

en: Europe/Vatican
ta: ஐரோப்பா/வாடிகன்ிக்கான்

en: Europe/Vienna
ta: ஐரோப்பா/வியன்னா

en: Europe/Vilnius
ta: ஐரோப்பா/வில்னியஸ்

en: Europe/Warsaw
ta: ஐரோப்பா/வார்சா

en: Europe/Zagreb
ta: ஐரோப்பா/சாக்ரெப்

en: Europe/Zaporozhye
ta: ஐரோப்பா/ஸபொரொசையி

en: Europe/Zurich
ta: ஐரோப்பா/சூரிச்

en: Exponent: 0x
ta: அடுக்கு: 0x

en: Fatal Error
ta: முறிவுண்டாக்கும் சிக்கல்

en: File
ta: கோப்பு

en: File '%1' is not readable
ta: '%1' என்ற கோப்பை படிக்க முடியவில்லை

en: Filename:
ta: கோப்புப்பெயர்:

en: Get help...
ta: உதவி பெறு...

en: Green:
ta: பச்சை:

[ctx: Gregorian month 1 - KLocale::LongName]
en: January
ta: ஜனவரி

[ctx: Gregorian month 1 - KLocale::LongName Possessive]
en: of January
ta: ஜனவரி

[ctx: Gregorian month 1 - KLocale::NarrowName]
en: J
ta: ஜ

[ctx: Gregorian month 1 - KLocale::ShortName]
en: Jan
ta: ஜன

[ctx: Gregorian month 1 - KLocale::ShortName Possessive]
en: of Jan
ta: ஜன

[ctx: Gregorian month 10 - KLocale::LongName]
en: October
ta: அக்டோபர்

[ctx: Gregorian month 10 - KLocale::LongName Possessive]
en: of October
ta: அக்டோபர்

[ctx: Gregorian month 10 - KLocale::NarrowName]
en: O
ta: அ

[ctx: Gregorian month 10 - KLocale::ShortName]
en: Oct
ta: அக்

[ctx: Gregorian month 10 - KLocale::ShortName Possessive]
en: of Oct
ta: அக்

[ctx: Gregorian month 11 - KLocale::LongName]
en: November
ta: நவம்பர்

[ctx: Gregorian month 11 - KLocale::LongName Possessive]
en: of November
ta: நவம்பர்

[ctx: Gregorian month 11 - KLocale::NarrowName]
en: N
ta: ந

[ctx: Gregorian month 11 - KLocale::ShortName]
en: Nov
ta: நவ

[ctx: Gregorian month 11 - KLocale::ShortName Possessive]
en: of Nov
ta: நவ

[ctx: Gregorian month 12 - KLocale::LongName]
en: December
ta: டிசம்பர்

[ctx: Gregorian month 12 - KLocale::LongName Possessive]
en: of December
ta: டிசம்பர்

[ctx: Gregorian month 12 - KLocale::NarrowName]
en: D
ta: டி

[ctx: Gregorian month 12 - KLocale::ShortName]
en: Dec
ta: டிச

[ctx: Gregorian month 12 - KLocale::ShortName Possessive]
en: of Dec
ta: டிச

[ctx: Gregorian month 2 - KLocale::LongName]
en: February
ta: பிப்ரவரி

[ctx: Gregorian month 2 - KLocale::LongName Possessive]
en: of February
ta: பிப்ரவரி

[ctx: Gregorian month 2 - KLocale::NarrowName]
en: F
ta: பி

[ctx: Gregorian month 2 - KLocale::ShortName]
en: Feb
ta: பிப்

[ctx: Gregorian month 2 - KLocale::ShortName Possessive]
en: of Feb
ta: பிப்

[ctx: Gregorian month 3 - KLocale::LongName]
en: March
ta: மார்ச்

[ctx: Gregorian month 3 - KLocale::LongName Possessive]
en: of March
ta: மார்ச்

[ctx: Gregorian month 3 - KLocale::NarrowName]
en: M
ta: மா

[ctx: Gregorian month 3 - KLocale::ShortName]
en: Mar
ta: மார்

[ctx: Gregorian month 3 - KLocale::ShortName Possessive]
en: of Mar
ta: மார்

[ctx: Gregorian month 4 - KLocale::LongName]
en: April
ta: ஏப்ரல்

[ctx: Gregorian month 4 - KLocale::LongName Possessive]
en: of April
ta: ஏப்ரல்

[ctx: Gregorian month 4 - KLocale::NarrowName]
en: A
ta: ஏ

[ctx: Gregorian month 4 - KLocale::ShortName]
en: Apr
ta: ஏப்

[ctx: Gregorian month 4 - KLocale::ShortName Possessive]
en: of Apr
ta: ஏப்

[ctx: Gregorian month 5 - KLocale::LongName]
en: May
ta: மே

[ctx: Gregorian month 5 - KLocale::LongName Possessive]
en: of May
ta: மே

[ctx: Gregorian month 5 - KLocale::NarrowName]
en: M
ta: மே

[ctx: Gregorian month 5 - KLocale::ShortName]
en: May
ta: மே

[ctx: Gregorian month 5 - KLocale::ShortName Possessive]
en: of May
ta: மே

[ctx: Gregorian month 6 - KLocale::LongName]
en: June
ta: ஜூன்

[ctx: Gregorian month 6 - KLocale::LongName Possessive]
en: of June
ta: ஜூன்

[ctx: Gregorian month 6 - KLocale::NarrowName]
en: J
ta: ஜூ

[ctx: Gregorian month 6 - KLocale::ShortName]
en: Jun
ta: ஜூன்

[ctx: Gregorian month 6 - KLocale::ShortName Possessive]
en: of Jun
ta: ஜூன்

[ctx: Gregorian month 7 - KLocale::LongName]
en: July
ta: ஜூலை

[ctx: Gregorian month 7 - KLocale::LongName Possessive]
en: of July
ta: ஜூலை

[ctx: Gregorian month 7 - KLocale::NarrowName]
en: J
ta: ஜூ

[ctx: Gregorian month 7 - KLocale::ShortName]
en: Jul
ta: ஜூலை

[ctx: Gregorian month 7 - KLocale::ShortName Possessive]
en: of Jul
ta: ஜூலை

[ctx: Gregorian month 8 - KLocale::LongName]
en: August
ta: ஆகஸ்ட்

[ctx: Gregorian month 8 - KLocale::LongName Possessive]
en: of August
ta: ஆகஸ்ட்

[ctx: Gregorian month 8 - KLocale::NarrowName]
en: A
ta: ஆ

[ctx: Gregorian month 8 - KLocale::ShortName]
en: Aug
ta: ஆக

[ctx: Gregorian month 8 - KLocale::ShortName Possessive]
en: of Aug
ta: ஆக

[ctx: Gregorian month 9 - KLocale::LongName]
en: September
ta: செப்டம்பர்

[ctx: Gregorian month 9 - KLocale::LongName Possessive]
en: of September
ta: செப்டம்பர்

[ctx: Gregorian month 9 - KLocale::NarrowName]
en: S
ta: செ

[ctx: Gregorian month 9 - KLocale::ShortName]
en: Sep
ta: செப்

[ctx: Gregorian month 9 - KLocale::ShortName Possessive]
en: of Sep
ta: செப்

[ctx: Gregorian weekday 1 - KLocale::LongName]
en: Monday
ta: திங்கள்

[ctx: Gregorian weekday 1 - KLocale::NarrowName]
en: M
ta: தி

[ctx: Gregorian weekday 1 - KLocale::ShortName]
en: Mon
ta: திங்

[ctx: Gregorian weekday 2 - KLocale::LongName]
en: Tuesday
ta: செவ்வாய்

[ctx: Gregorian weekday 2 - KLocale::NarrowName]
en: T
ta: செ

[ctx: Gregorian weekday 2 - KLocale::ShortName]
en: Tue
ta: செவ்

[ctx: Gregorian weekday 3 - KLocale::LongName]
en: Wednesday
ta: புதன்

[ctx: Gregorian weekday 3 - KLocale::NarrowName]
en: W
ta: பு

[ctx: Gregorian weekday 3 - KLocale::ShortName]
en: Wed
ta: புத

[ctx: Gregorian weekday 4 - KLocale::LongName]
en: Thursday
ta: வியாழன்

[ctx: Gregorian weekday 4 - KLocale::NarrowName]
en: T
ta: வி

[ctx: Gregorian weekday 4 - KLocale::ShortName]
en: Thu
ta: வியா

[ctx: Gregorian weekday 5 - KLocale::LongName]
en: Friday
ta: வெள்ளி

[ctx: Gregorian weekday 5 - KLocale::NarrowName]
en: F
ta: வெ

[ctx: Gregorian weekday 5 - KLocale::ShortName]
en: Fri
ta: வெள்

[ctx: Gregorian weekday 6 - KLocale::LongName]
en: Saturday
ta: சனி

[ctx: Gregorian weekday 6 - KLocale::NarrowName]
en: S
ta: ச

[ctx: Gregorian weekday 6 - KLocale::ShortName]
en: Sat
ta: சனி

[ctx: Gregorian weekday 7 - KLocale::LongName]
en: Sunday
ta: ஞாயிறு

[ctx: Gregorian weekday 7 - KLocale::NarrowName]
en: S
ta: ஞா

[ctx: Gregorian weekday 7 - KLocale::ShortName]
en: Sun
ta: ஞாயி

en: Hue:
ta: ஹ்யூ:

[ctx: Indian National month 1 - KLocale::LongName]
en: Chaitra
ta: சித்திரை

[ctx: Indian National month 1 - KLocale::LongName Possessive]
en: of Chaitra
ta: சித்திரை

[ctx: Indian National month 10 - KLocale::LongName]
en: Paush
ta: தை

[ctx: Indian National month 10 - KLocale::LongName Possessive]
en: of Paush
ta: தை

[ctx: Indian National month 11 - KLocale::LongName]
en: Māgh
ta: மாசி

[ctx: Indian National month 11 - KLocale::LongName Possessive]
en: of Māgh
ta: மாசி

[ctx: Indian National month 12 - KLocale::LongName]
en: Phālgun
ta: பங்குனி

[ctx: Indian National month 12 - KLocale::LongName Possessive]
en: of Phālgun
ta: பங்குனி

[ctx: Indian National month 2 - KLocale::LongName]
en: Vaishākh
ta: வைகாசி

[ctx: Indian National month 2 - KLocale::LongName Possessive]
en: of Vaishākh
ta: வைகாசி

[ctx: Indian National month 3 - KLocale::LongName]
en: Jyaishtha
ta: ஆனி

[ctx: Indian National month 3 - KLocale::LongName Possessive]
en: of Jyaishtha
ta: ஆனி

[ctx: Indian National month 4 - KLocale::LongName]
en: Āshādha
ta: ஆடி

[ctx: Indian National month 4 - KLocale::LongName Possessive]
en: of Āshādha
ta: ஆடி

[ctx: Indian National month 5 - KLocale::LongName]
en: Shrāvana
ta: ஆவணி

[ctx: Indian National month 5 - KLocale::LongName Possessive]
en: of Shrāvana
ta: ஆவணி

[ctx: Indian National month 6 - KLocale::LongName]
en: Bhādrapad
ta: புரட்டாசி

[ctx: Indian National month 6 - KLocale::LongName Possessive]
en: of Bhādrapad
ta: புரட்டாசி

[ctx: Indian National month 7 - KLocale::LongName]
en: Āshwin
ta: ஐப்பசி

[ctx: Indian National month 7 - KLocale::LongName Possessive]
en: of Āshwin
ta: ஐப்பசி

[ctx: Indian National month 8 - KLocale::LongName]
en: Kārtik
ta: கார்த்திகை

[ctx: Indian National month 8 - KLocale::LongName Possessive]
en: of Kārtik
ta: கார்த்திகை

[ctx: Indian National month 9 - KLocale::LongName]
en: Agrahayana
ta: மார்கழி

[ctx: Indian National month 9 - KLocale::LongName Possessive]
en: of Agrahayana
ta: மார்கழி

en: Indian/Antananarivo
ta: இந்தியன்/அன்டனனாரிவோ

en: Indian/Chagos
ta: இந்தியன்/சாகோஸ்

en: Indian/Christmas
ta: இந்தியன்/கிறிஸ்துமஸ்

en: Indian/Cocos
ta: இந்தியன்/கோகொஸ்

en: Indian/Comoro
ta: இந்தியன்/கொமோரோ

en: Indian/Kerguelen
ta: இந்தியன்/கேர்கூலென்

en: Indian/Mahe
ta: இந்தியன்/மாஹே

en: Indian/Maldives
ta: இந்தியன்/மாலத்தீவுகள்

en: Indian/Mauritius
ta: இந்தியன்/மொரீசியஸ்

en: Indian/Mayotte
ta: இந்தியன்/மயோட்டி

en: Indian/Reunion
ta: இந்தியன்/ரியுனியன்

en: Information
ta: தகவல்

en: Internally added if launched from Finder
ta: தேடியிலிருந்து ஏவப்பட்டால் உள்ளூர சேர்க்கப்படும்

en: KDE Application
ta: KDE பயன்பாடு

en: KDE Test Program
ta: KDE சோதனை நிரல்

en: KDE-tempfile
ta: KDE-தற்காலிகக் கோப்பு

en: KFileMetaDataReader can be used to read metadata from a file
ta: ஓர் கோப்பின் மேனிலைத் தரவை படிக்க KFileMetaDataReader-ஐ பயன்படுத்தலாம்

en: Key type: DSA (%1 bit)
ta: சாவி வகை: DSA (%1 பிட்)

en: Key type: RSA (%1 bit)
ta: சாவி வகை: RSA (%1 பிட்)

en: Library "%1" not found
ta: "%1" என்ற நிரலகம் கிடைக்கவில்லை

en: Limits the number of colors allocated in the color
    cube on an 8-bit display, if the application is
    using the QApplication::ManyColor color
    specification
ta: பயன்பாடானது
    QApplication::ManyColor வண்ண
    நெறியைப் பயன்படுத்தினால், 8-பிட் காட்சியில் வண்ண
    கணத்திற்கு ஒதுக்கப்படும் நிறங்களின் எண்ணிக்கையை மட்டுப்படுத்தும்.

en: MD5 digest
ta: MD5 சரிகாண்தொகை

en: Maintainer
ta: பராமரிப்பாளர்

en: Message Box
ta: தகவல் பெட்டி

en: Minimize
ta: சிறிதாக்கு

en: Modulus:
ta: மீதி:

en: Move &Down
ta: &கீழே நகர்த்துக

en: Move &Up
ta: &மேலே நகர்த்துக

en: Name:
ta: பெயர்:

en: Named Colors
ta: பெயர்பெற்ற நிறங்கள்

en: No licensing terms for this program have been specified.
    Please check the documentation or the source for any
    licensing terms.
ta: இந்த நிரலுக்கான உரிமம் குறிப்பிடப்படவில்லை.
    உரிம விதிகளை பற்றிய விவரங்களுக்கு இந்நிரலின்
    ஆவணங்களை அல்லது அதன் மூலத்தைப் பார்க்கவும்.

en: No metainfo for %1
ta: %1 என்பதற்கான மேனிலை விவரங்கள் இல்லை

en: None
ta: ஏதுமில்லை

en: OCR Image
ta: OCR படம்

en: Open
ta: திற

en: Organization / Common Name
ta: நிறுவனம் / வழக்கமான பெயர்

en: Organizational Unit
ta: நிறுவனத்தின் பிரிவு

en: Output to:
ta: இதற்கு வெளியிடு:

en: P&review
ta: &முன்னோட்டம்

en: Pacific/Apia
ta: பசிபிக்/அபியா

en: Pacific/Auckland
ta: பசிபிக்/ஆக்லாந்து

en: Pacific/Chatham
ta: பசிபிக்/சாட்ஹாம்

en: Pacific/Easter
ta: பசிபிக்/ஈஸ்டர்

en: Pacific/Efate
ta: பசிபிக்/ஈபேஃட்

en: Pacific/Enderbury
ta: பசிபிக்/என்டர்பரி

en: Pacific/Fakaofo
ta: பசிபிக்/பஃகோபோஃ

en: Pacific/Fiji
ta: பசிபிக்/பிஃஜி

en: Pacific/Funafuti
ta: பசிபிக்/புஃனாபுஃடி

en: Pacific/Galapagos
ta: பசிபிக்/கலபாகோஸ்

en: Pacific/Gambier
ta: பசிபிக்/காம்பியர்

en: Pacific/Guadalcanal
ta: பசிபிக்/குவாடால்கனால்

en: Pacific/Guam
ta: பசிபிக்/குவாம்

en: Pacific/Honolulu
ta: பசிபிக்/ஹொனொலுலுலூ

en: Pacific/Johnston
ta: பசிபிக்/ஜான்ஸ்டன்

en: Pacific/Kiritimati
ta: பசிபிக்/கிரிடிமாடி

en: Pacific/Kosrae
ta: பசிபிக்/கொஸ்ரே

en: Pacific/Kwajalein
ta: பசிபிக்/குவாஜெலீன்

en: Pacific/Majuro
ta: பசிபிக்/மாஜுரோ

en: Pacific/Marquesas
ta: பசிபிக்/மார்க்குவெசாஸ்

en: Pacific/Midway
ta: பசிபிக்/மிட்வே

en: Pacific/Nauru
ta: பசிபிக்/நவூரு

en: Pacific/Niue
ta: பசிபிக்/நீயு

en: Pacific/Norfolk
ta: பசிபிக்/நோர்போஃக்

en: Pacific/Noumea
ta: பசிபிக்/நௌௗமியா

en: Pacific/Pago_Pago
ta: பசிபிக்/பாகோ_பாகோ

en: Pacific/Palau
ta: பசிபிக்/பாலொவ்

en: Pacific/Pitcairn
ta: பசிபிக்/பிட்காய்ர்ன்

en: Pacific/Ponape
ta: பசிபிக்/பொனபே

en: Pacific/Port_Moresby
ta: பசிபிக்/போர்ட்_மோரெஸ்பி

en: Pacific/Rarotonga
ta: பசிபிக்/ராரோடொங்கா

en: Pacific/Saipan
ta: பசிபிக்/சாய்பான்

en: Pacific/Tahiti
ta: பசிபிக்/டாஹிடி

en: Pacific/Tarawa
ta: பசிபிக்/டாராவா

en: Pacific/Tongatapu
ta: பசிபிக்/டொங்கடாபு

en: Pacific/Truk
ta: பசிபிக்/டுருக்

en: Pacific/Wake
ta: பசிபிக்/வேக்

en: Pacific/Wallis
ta: பசிபிக்/வாலிஸ்

en: Pacific/Yap
ta: பசிபிக்/யாப்

en: Peter Penz
ta: பீட்டர் பென்ஸ்

en: Pick Certificates
ta: சான்றிதழ்களை தேர்ந்தெடுத்தல்

en: Prime:
ta: முதன்மை:

en: Print Preview
ta: அச்சு முன்தோற்றம்

en: Private key test failed.
ta: தனிச்சாவிச் சோதனை செய்ய இயலவில்லை.

en: Public key:
ta: பொதுச் சாவி:

en: Red:
ta: சிகப்பு:

en: Redo
ta: மீளச்செய்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Restore the application for the given 'sessionId'
ta: கொடுக்கப்படும் 'sessionId'-க்கு செயலியை மீட்டமைக்கும்

en: SHA1 digest
ta: SHA1 சரிகாண்தொகை

en: SSL support was not found.
ta: SSL ஆதரவு இல்லை

en: Save As
ta: வேறு பெயரில் சேமி

en: Select Color
ta: வண்ணத்தைத் தேர்வு செய்க

en: Select Font
ta: மின்னெழுத்தை தேர்வு செய்

en: Serial number
ta: தொடர் எண்

en: Shell
ta: முனையம்

en: Show Hidden Folders
ta: மறைந்துள்ள அடைவுகளை காட்டு

en: Show the fully-fledged dialog instead of the default list dialog
ta: பட்டியலைக் கொண்ட இயல்பிருப்பு சாளரத்திற்கு பதிலாக முழுமையான சாளரத்தை காட்டும்

en: Signature Algorithm:
ta: கையொப்ப முறைமை:

en: Signature Contents:
ta: கையொப்ப உள்ளடக்கம்:

[ctx: Socket error code AddressInUse]
en: address already in use
ta: பயன்பாட்டிலுள்ள முகவரி

[ctx: Socket error code AlreadyBound]
en: socket is already bound
ta: துளை ஏற்கனவே உள்ளது

[ctx: Socket error code AlreadyCreated]
en: socket is already created
ta: துளை ஏற்கெனெவே உருவாக்கப்பட்டுள்ளது

[ctx: Socket error code ConnectionRefused]
en: connection actively refused
ta: இணைப்பு மறுக்கப்பட்டது

[ctx: Socket error code ConnectionTimedOut]
en: connection timed out
ta: இணைப்பு காலாவதியானது

[ctx: Socket error code InProgress]
en: operation is already in progress
ta: செயல் நிகழ்ந்து கொண்டிருக்கிறது

[ctx: Socket error code LookupFailure]
en: name lookup has failed
ta: பெயர் பார்க்க இயலவில்லை

[ctx: Socket error code NetFailure]
en: network failure occurred
ta: வலைப்பின்னலை அணுக இயலவில்லை

[ctx: Socket error code NoError]
en: no error
ta: பிழை இல்லை

[ctx: Socket error code NotBound]
en: socket is not bound
ta: துளை பிணைக்கப்படவில்லை

[ctx: Socket error code NotCreated]
en: socket has not been created
ta: துளை உருவாக்கப்படவில்லை

[ctx: Socket error code NotSupported]
en: operation is not supported
ta: செயல் ஆதரிக்கப்படவில்லை

[ctx: Socket error code RemotelyDisconnected]
en: remote host closed connection
ta: தொலைத் தருநருடனான இணைப்பறுந்தது

[ctx: Socket error code Timeout]
en: timed operation timed out
ta: காலத்துக்குள் முடிக்க வேண்டிய காரியம் காலாவதியானது

[ctx: Socket error code UnknownError]
en: an unknown/unexpected error has happened
ta: ஒரு தெரியாத/எதிர்பாராத பிழை ஏற்பட்டுள்ளது

[ctx: Socket error code WouldBlock]
en: operation would block
ta: செயலால் நிறுத்தப்படக் கூடும்

en: System certificates
ta: இயங்குதள சான்றிதழ்கள்

en: The certificate has not been issued for this host.
ta: இந்தப் புரவனுக்கு சான்றிதழ் வழங்கப்படவில்லை.

en: The certificate is invalid.
ta: இச்சான்றிதழ் முறையற்றது.

en: The certificate is valid.
ta: இச்சான்றிதழ் முறையானது.

en: The files/URLs opened by the application will be deleted after use
ta: பயன்பாட்டால் திறக்கப்பட்ட கோப்புகள்/வலைமனைகள் பயன்படுத்தப்பட்டபிறகு அகற்றப்படும்படவேண்டும்

en: The style '%1' was not found
ta: தோற்றம் %1 கிடைக்கப் பெறவில்லை

en: This certificate is not relevant.
ta: இந்த சான்றிதழ் தேவையானதில்லை

[ctx: This is the V of HSV]
en: Value:
ta: மதிப்பு:

en: This program is distributed under the terms of the %1.
ta: %1 உரிமத்தின் கீழ் இந்நிரல் விநியோகிக்கப்படுகிறது.

[ctx: Time zone]
en: Region
ta: பிரதேசம்

en: Timed out trying to connect to remote host
ta: தொலை தருநருடன் இணைக்க மேற்கொண்ட முயற்சி காலாவதியானது

en: Today
ta: இன்று

en: Undo
ta: செயல்நீக்கு

en: Unknown
ta: அறியப்படாதது

[ctx: Unknown]
en: Unknown key algorithm
ta: தெரியாத சாவி முறைமை

en: Use 'caption' as name in the titlebar
ta: தலைப்புப் பட்டையில் 'மேள்கோளை' பெயராக பயன்படுத்துக

en: Use 'icon' as the application icon
ta: 'முகவுரு'வினை பயன்பாட்டுக்குரியதாக்குக

en: Use alternative configuration file
ta: மாற்று வடிவமைப்புக் கோப்பினை பயன்படுத்துக

en: Use the X-server display 'displayname'
ta: 'displayname' என்ற X-server காட்சிக் கருவியை பயன்படுத்தும்

en: User-added certificates
ta: பயனரால் சேர்க்கப்பட்ட சான்றிதழ்கள்

en: Validity period
ta: செல்லுபடியாகும் காலம்

en: Waits for a WM_NET compatible windowmanager
ta: WM_NET க்கு ஏற்ற சாளர மேலாளருக்காக காத்திருக்கும்

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Yesterday
ta: நேற்று

en: You do not have permission to create that folder.
ta: இந்த அடைவை உருவாக்க உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: address family for nodename not supported
ta: முனையப்பெயருக்கான குடும்ப பெயர் ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: am
ta: மு.ப.

en: applies the Qt stylesheet to the application widgets
ta: பயன்பாட்டு சாளரக்கருவிகளுக்கு Qtயின் அலங்காரமிடும்

[ctx: color]
en: AliceBlue
ta: ஆலிஸ் நீலம்

[ctx: color]
en: AntiqueWhite
ta: ஆன்டிகு வெள்ளை

[ctx: color]
en: AntiqueWhite1
ta: ஆன்டிகு வெள்ளை1

[ctx: color]
en: AntiqueWhite2
ta: ஆன்டிகு வெள்ளை2

[ctx: color]
en: AntiqueWhite3
ta: ஆன்டிகு வெள்ளை3

[ctx: color]
en: AntiqueWhite4
ta: ஆன்டிகு வெள்ளை4

[ctx: color]
en: BlanchedAlmond
ta: வெளுத்த பாதாம்

[ctx: color]
en: BlueViolet
ta: நீல ஊதா

[ctx: color]
en: CadetBlue
ta: காடட் நீலம்

[ctx: color]
en: CadetBlue1
ta: காடட் நீலம்1

[ctx: color]
en: CadetBlue2
ta: காடட் நீலம்2

[ctx: color]
en: CadetBlue3
ta: காடட் நீலம்3

[ctx: color]
en: CadetBlue4
ta: காடட் நீலம்4

[ctx: color]
en: CornflowerBlue
ta: சோளப்பூ நீலம்லம்

[ctx: color]
en: DarkBlue
ta: கருநீலம்்நீலம்

[ctx: color]
en: DarkCyan
ta: கரும் சையன்

[ctx: color]
en: DarkGoldenrod
ta: பழுப்பு தங்கக் கம்பி

[ctx: color]
en: DarkGoldenrod1
ta: பழுப்பு தங்கக் கம்பி1

[ctx: color]
en: DarkGoldenrod2
ta: பழுப்பு தங்கக் கம்பி2

[ctx: color]
en: DarkGoldenrod3
ta: பழுப்பு தங்கக் கம்பி3

[ctx: color]
en: DarkGoldenrod4
ta: பழுப்பு தங்கக் கம்பி4

[ctx: color]
en: DarkGray
ta: கருஞ்சாம்பல்

[ctx: color]
en: DarkGreen
ta: கரும்  பச்சை

[ctx: color]
en: DarkGrey
ta: கருஞ்சாம்பல்

[ctx: color]
en: DarkKhaki
ta: கருங்காக்கி

[ctx: color]
en: DarkMagenta
ta: கரும் மஜென்டாச்சை

[ctx: color]
en: DarkOliveGreen
ta: கரும் ஆலிவ் பச்சை

[ctx: color]
en: DarkOliveGreen1
ta: கரும் ஆலிவ் பச்சை1

[ctx: color]
en: DarkOliveGreen2
ta: கரும் ஆலிவ் பச்சை2

[ctx: color]
en: DarkOliveGreen3
ta: கரும் ஆலிவ் பச்சை3

[ctx: color]
en: DarkOliveGreen4
ta: கரும் ஆலிவ் பச்சை4

[ctx: color]
en: DarkOrange
ta: கரும் ஆரஞ்சு

[ctx: color]
en: DarkOrange1
ta: கரும் ஆரஞ்சு1

[ctx: color]
en: DarkOrange2
ta: கரும் ஆரஞ்சு2

[ctx: color]
en: DarkOrange3
ta: கரும் ஆரஞ்சு3

[ctx: color]
en: DarkOrange4
ta: கரும் ஆரஞ்சு4

[ctx: color]
en: DarkOrchid
ta: கரும் ஆர்கிட்

[ctx: color]
en: DarkOrchid1
ta: கரும் ஆர்கிட்1

[ctx: color]
en: DarkOrchid2
ta: கரும் ஆர்கிட்2

[ctx: color]
en: DarkOrchid3
ta: கரும் ஆர்கிட்3

[ctx: color]
en: DarkOrchid4
ta: கரும் ஆர்கிட்4

[ctx: color]
en: DarkRed
ta: கருஞ்சிவப்பு

[ctx: color]
en: DarkSalmon
ta: கரும் சால்மன்

[ctx: color]
en: DarkSeaGreen
ta: கரும் கடல் பச்சை

[ctx: color]
en: DarkSeaGreen1
ta: கரும் கடல் பச்சை1

[ctx: color]
en: DarkSeaGreen2
ta: கரும் கடல் பச்சை2

[ctx: color]
en: DarkSeaGreen3
ta: கரும் கடல் பச்சை3

[ctx: color]
en: DarkSeaGreen4
ta: கரும் கடல் பச்சை4

[ctx: color]
en: DarkSlateBlue
ta: கரும் பலகை நீலம்்1

[ctx: color]
en: DarkSlateGray
ta: கரும்பலகை சாம்பல்

[ctx: color]
en: DarkSlateGray1
ta: கரும்பலகை சாம்பல்1

[ctx: color]
en: DarkSlateGray2
ta: கரும்பலகை சாம்பல்2

[ctx: color]
en: DarkSlateGray3
ta: கரும்பலகை சாம்பல்3

[ctx: color]
en: DarkSlateGray4
ta: கரும்பலகை சாம்பல்4

[ctx: color]
en: DarkSlateGrey
ta: கரும்பலகை சாம்பல்

[ctx: color]
en: DarkTurquoise
ta: கரும் டர்குயோஸ்

[ctx: color]
en: DarkViolet
ta: கரும் ஊதா

[ctx: color]
en: DeepPink
ta: நிறை பிங்க்

[ctx: color]
en: DeepPink1
ta: நிறை பிங்க்1

[ctx: color]
en: DeepPink2
ta: நிறை பிங்க்2

[ctx: color]
en: DeepPink3
ta: நிறை பிங்க்3

[ctx: color]
en: DeepPink4
ta: நிறை பிங்க்4

[ctx: color]
en: DeepSkyBlue
ta: நிறை வான்நீலம்

[ctx: color]
en: DeepSkyBlue1
ta: நிறை வான்நீலம்1

[ctx: color]
en: DeepSkyBlue2
ta: நிறை வான்நீலம்2

[ctx: color]
en: DeepSkyBlue3
ta: நிறை வான்நீலம்3

[ctx: color]
en: DeepSkyBlue4
ta: நிறை வான்நீலம்

[ctx: color]
en: DimGray
ta: மிதமான சாம்பல்

[ctx: color]
en: DimGrey
ta: மிதமான சாம்பல்

[ctx: color]
en: DodgerBlue
ta: டாட்கர்நீலம்நீலம்

[ctx: color]
en: DodgerBlue1
ta: டாட்கர்நீலம்1

[ctx: color]
en: DodgerBlue2
ta: டாட்கர்நீலம்2

[ctx: color]
en: DodgerBlue3
ta: டாட்கர்நீலம்3

[ctx: color]
en: DodgerBlue4
ta: டாட்கர்நீலம்4

[ctx: color]
en: FloralWhite
ta: பூவெள்ளை

[ctx: color]
en: ForestGreen
ta: கானகப் பச்சை்சை

[ctx: color]
en: GhostWhite
ta: பேய்ஸ்டண்மைள்ளை

[ctx: color]
en: GreenYellow
ta: பச்சை மஞ்சள்

[ctx: color]
en: HotPink
ta: ஒளிர் பிங்க்

[ctx: color]
en: HotPink1
ta: பிரகாசமான பிங்க்1

[ctx: color]
en: HotPink2
ta: பிரகாசமான பிங்க்2

[ctx: color]
en: HotPink3
ta: பிரகாசமான பிங்க்3

[ctx: color]
en: HotPink4
ta: பிரகாசமான பிங்க்4

[ctx: color]
en: IndianRed
ta: இந்திய சிவப்பு

[ctx: color]
en: IndianRed1
ta: இந்திய சிவப்பு1

[ctx: color]
en: IndianRed2
ta: இந்திய சிவப்பு2

[ctx: color]
en: IndianRed3
ta: இந்திய சிவப்பு3

[ctx: color]
en: IndianRed4
ta: இந்திய சிவப்பு4

[ctx: color]
en: LavenderBlush
ta: லாவன்டர்பிலஷ்

[ctx: color]
en: LavenderBlush1
ta: லாவன்டர்பிலஷ்1

[ctx: color]
en: LavenderBlush2
ta: லாவன்டர்பிலஷ்2

[ctx: color]
en: LavenderBlush3
ta: லாவன்டர்பிலஷ்3

[ctx: color]
en: LavenderBlush4
ta: லாவன்டர்பிலஷ்4

[ctx: color]
en: LawnGreen
ta: புள்வெளிப்ப்பு பச்சை

[ctx: color]
en: LemonChiffon
ta: எழுமிச்சை சிபான்

[ctx: color]
en: LemonChiffon1
ta: எழுமிச்சை சிபான்1

[ctx: color]
en: LemonChiffon2
ta: எழுமிச்சை சிபான்2

[ctx: color]
en: LemonChiffon3
ta: எழுமிச்சை சிபான்3

[ctx: color]
en: LemonChiffon4
ta: எழுமிச்சை சிபான்4

[ctx: color]
en: LightBlue
ta: மிதமான நீலம்

[ctx: color]
en: LightBlue1
ta: மிதமான நீலம்1

[ctx: color]
en: LightBlue2
ta: மிதமான நீலம்2

[ctx: color]
en: LightBlue3
ta: மிதமான நீலம்3

[ctx: color]
en: LightBlue4
ta: மிதமான நீலம்4

[ctx: color]
en: LightCoral
ta: மிதமான பவழம்

[ctx: color]
en: LightCyan
ta: மிதமான சியான்

[ctx: color]
en: LightCyan1
ta: மிதமான சியான்1

[ctx: color]
en: LightCyan2
ta: மிதமான சியான்2

[ctx: color]
en: LightCyan3
ta: மிதமான சியான்3

[ctx: color]
en: LightCyan4
ta: மிதமான சியான்4

[ctx: color]
en: LightGoldenrod
ta: மிதமான  தங்கக்கம்பி

[ctx: color]
en: LightGoldenrod1
ta: மிதமான  தங்கக்கம்பி1

[ctx: color]
en: LightGoldenrod2
ta: மிதமான  தங்கக்கம்பி2

[ctx: color]
en: LightGoldenrod3
ta: மிதமான  தங்கக்கம்பி3

[ctx: color]
en: LightGoldenrod4
ta: மிதமான தங்கக்கம்பி4

[ctx: color]
en: LightGoldenrodYellow
ta: மிதமான  தங்கக்கம்பி மஞ்சள்

[ctx: color]
en: LightGray
ta: மிதமான சாம்பல்

[ctx: color]
en: LightGreen
ta: மிதமான பச்சை

[ctx: color]
en: LightGrey
ta: மிதமான சாம்பல்

[ctx: color]
en: LightPink
ta: மிதமான பிங்க்

[ctx: color]
en: LightPink1
ta: மிதமான பிங்க்1

[ctx: color]
en: LightPink2
ta: மிதமான பிங்க்2

[ctx: color]
en: LightPink3
ta: மிதமான பிங்க்3

[ctx: color]
en: LightPink4
ta: மிதமான பிங்க்4

[ctx: color]
en: LightSalmon
ta: மிதமான சால்மான்

[ctx: color]
en: LightSalmon1
ta: மிதமான சால்மான்1

[ctx: color]
en: LightSalmon2
ta: மிதமான சால்மான்2

[ctx: color]
en: LightSalmon3
ta: மிதமான சால்மான்3

[ctx: color]
en: LightSalmon4
ta: மிதமான சால்மான்4

[ctx: color]
en: LightSeaGreen
ta: மிதமான கடல் பச்சை

[ctx: color]
en: LightSkyBlue
ta: மிதமானக் வான்் நீலம்

[ctx: color]
en: LightSkyBlue1
ta: மிதமான வான் நீலம்1

[ctx: color]
en: LightSkyBlue2
ta: மிதமான வான் நீலம்2

[ctx: color]
en: LightSkyBlue3
ta: மிதமான வான் நீலம்3

[ctx: color]
en: LightSkyBlue4
ta: மிதமான வான் நீலம்4

[ctx: color]
en: LightSlateBlue
ta: மிதமான பலகை நீலம்

[ctx: color]
en: LightSlateGray
ta: மிதமான பலகை சாம்பல்

[ctx: color]
en: LightSlateGrey
ta: மிதமான பலகை சாம்பல்

[ctx: color]
en: LightSteelBlue
ta: மிதமான ஸ்டீல் நீலம்

[ctx: color]
en: LightSteelBlue1
ta: மிதமான ஸ்டீல் நீலம்1

[ctx: color]
en: LightSteelBlue2
ta: மிதமான ஸ்டீல் நீலம்2

[ctx: color]
en: LightSteelBlue3
ta: மிதமான ஸ்டீல் நீலம்3

[ctx: color]
en: LightSteelBlue4
ta: மிதமான ஸ்டீல் நீலம்4

[ctx: color]
en: LightYellow
ta: மிதமான மஞ்சள்

[ctx: color]
en: LightYellow1
ta: மிதமான மஞ்சள்1

[ctx: color]
en: LightYellow2
ta: மிதமான மஞ்சள்2

[ctx: color]
en: LightYellow3
ta: மிதமான மஞ்சள்3

[ctx: color]
en: LightYellow4
ta: மிதமான மஞ்சள்4

[ctx: color]
en: LimeGreen
ta: எலுமிச்சைான பச்சை

[ctx: color]
en: MediumAquamarine
ta: இடைப்பட்ட கடல் நீலம்

[ctx: color]
en: MediumBlue
ta: நடுட பலகை நீலம்

[ctx: color]
en: MediumOrchid
ta: நடு ஆர்கிட்ட்சிட்1

[ctx: color]
en: MediumOrchid1
ta: நடு ஆர்கிட்1

[ctx: color]
en: MediumOrchid2
ta: நடு ஆர்கிட்2

[ctx: color]
en: MediumOrchid3
ta: நடு ஆர்கிட்3

[ctx: color]
en: MediumOrchid4
ta: நடு ஆர்கிட்4

[ctx: color]
en: MediumPurple
ta: இடைப்பட்ட ஊதா

[ctx: color]
en: MediumPurple1
ta: இடைப்பட்ட ஊதா1

[ctx: color]
en: MediumPurple2
ta: இடைப்பட்ட ஊதா2

[ctx: color]
en: MediumPurple3
ta: இடைப்பட்ட ஊதா3

[ctx: color]
en: MediumPurple4
ta: இடைப்பட்ட ஊதா4

[ctx: color]
en: MediumSeaGreen
ta: நடுகடல்பச்சை

[ctx: color]
en: MediumSlateBlue
ta: இடைப்பட்ட பலகை நீலம்

[ctx: color]
en: MediumSpringGreen
ta: இடைப்பட்ட ஸ்பிரிங் பச்சை

[ctx: color]
en: MediumTurquoise
ta: நடுடர்காய்ஸ்

[ctx: color]
en: MediumVioletRed
ta: நடு்பு ஊதாசிவப்பு

[ctx: color]
en: MidnightBlue
ta: நடுநிசிான நீலம்

[ctx: color]
en: MintCream
ta: புதினா கிரீம்

[ctx: color]
en: MistyRose
ta: பனி ரோஜா

[ctx: color]
en: MistyRose1
ta: பனி ரோஜா1

[ctx: color]
en: MistyRose2
ta: பனி ரோஜா2

[ctx: color]
en: MistyRose3
ta: பனி ரோஜா3

[ctx: color]
en: MistyRose4
ta: பனி ரோஜா4

[ctx: color]
en: NavajoWhite
ta: நவஜொ வெள்ளை

[ctx: color]
en: NavajoWhite1
ta: நவஜொ வெள்ளை1

[ctx: color]
en: NavajoWhite2
ta: நவஜொ வெள்ளை2

[ctx: color]
en: NavajoWhite3
ta: நவஜொ வெள்ளை3

[ctx: color]
en: NavajoWhite4
ta: நவஜொ வெள்ளை4

[ctx: color]
en: NavyBlue
ta: கடல்நீலம்நீலம்

[ctx: color]
en: OldLace
ta: பழைய லெஸ்

[ctx: color]
en: OliveDrab
ta: ஆலிவ்டிராப்

[ctx: color]
en: OliveDrab1
ta: ஆலிவ்டிராப்1

[ctx: color]
en: OliveDrab2
ta: ஆலிவ்டிராப்2

[ctx: color]
en: OliveDrab3
ta: ஆலிவ்டிராப்3

[ctx: color]
en: OliveDrab4
ta: ஆலிவ்டிராப்4

[ctx: color]
en: OrangeRed
ta: ஆரஞ்சு சிகப்பு

[ctx: color]
en: OrangeRed1
ta: ஆரஞ்சு சிகப்பு1

[ctx: color]
en: OrangeRed2
ta: ஆரஞ்சு சிகப்பு2

[ctx: color]
en: OrangeRed3
ta: ஆரஞ்சு சிகப்பு3

[ctx: color]
en: OrangeRed4
ta: ஆரஞ்சு சிகப்பு4

[ctx: color]
en: PaleGoldenrod
ta: பழுப்பு தங்கக் கம்பி

[ctx: color]
en: PaleGreen
ta: பழுப்பு பச்சை

[ctx: color]
en: PaleGreen1
ta: பழுப்பு பச்சை1

[ctx: color]
en: PaleGreen2
ta: பழுப்பு பச்சை2

[ctx: color]
en: PaleGreen3
ta: பழுப்பு பச்சை3

[ctx: color]
en: PaleGreen4
ta: பழுப்பு பச்சை4

[ctx: color]
en: PaleTurquoise
ta: பழுப்பு டர்க்காய்ஸ்பச்சை

[ctx: color]
en: PaleTurquoise1
ta: பழுப்புநீலப் பச்சை1

[ctx: color]
en: PaleTurquoise2
ta: பழுப்புநீலப் பச்சை2

[ctx: color]
en: PaleTurquoise3
ta: பழுப்புநீலப் பச்சை3

[ctx: color]
en: PaleTurquoise4
ta: பழுப்புநீலப் பச்சை4

[ctx: color]
en: PaleVioletRed
ta: பழுப்பு ஊதாசிவப்பு

[ctx: color]
en: PaleVioletRed1
ta: பழுப்பு ஊதாசிவப்பு1

[ctx: color]
en: PaleVioletRed2
ta: பழுப்பு ஊதாசிவப்பு2

[ctx: color]
en: PaleVioletRed3
ta: பழுப்பு ஊதாசிவப்பு3

[ctx: color]
en: PaleVioletRed4
ta: பழுப்பு ஊதாசிவப்பு4

[ctx: color]
en: PapayaWhip
ta: பப்பாயாசிப்

[ctx: color]
en: PeachPuff
ta: பிச்பஃப்

[ctx: color]
en: PeachPuff1
ta: பிச்பஃப்1

[ctx: color]
en: PeachPuff2
ta: பிச்பஃப்2

[ctx: color]
en: PeachPuff3
ta: பிச்பஃப்3

[ctx: color]
en: PeachPuff4
ta: பிச்பஃப்4

[ctx: color]
en: PowderBlue
ta: பவுடர்நீலம்

[ctx: color]
en: RosyBrown
ta: ரோசிபிரவுன்

[ctx: color]
en: RosyBrown1
ta: ரோசிபிரவுன்1

[ctx: color]
en: RosyBrown2
ta: ரோசிபிரவுன்2

[ctx: color]
en: RosyBrown3
ta: ரோசிபிரவுன்3

[ctx: color]
en: RosyBrown4
ta: ரோசிபிரவுன்4

[ctx: color]
en: RoyalBlue
ta: ராயல்நீலம்நீலம்

[ctx: color]
en: RoyalBlue1
ta: ராயல்நீலம்1

[ctx: color]
en: RoyalBlue2
ta: ராயல்நீலம்2

[ctx: color]
en: RoyalBlue3
ta: ராயல்நீலம்3

[ctx: color]
en: RoyalBlue4
ta: ராயல்நீலம்4

[ctx: color]
en: SaddleBrown
ta: சாடல்பிரவுன்

[ctx: color]
en: SandyBrown
ta: மணல் பிரவுன்வுன்

[ctx: color]
en: SeaGreen
ta: கடல் பச்சை

[ctx: color]
en: SeaGreen1
ta: கடல் பச்சை1

[ctx: color]
en: SeaGreen2
ta: கடல் பச்சை2

[ctx: color]
en: SeaGreen3
ta: கடல் பச்சை3

[ctx: color]
en: SeaGreen4
ta: கடல் பச்சை4

[ctx: color]
en: SkyBlue
ta: வான்நீலம்

[ctx: color]
en: SkyBlue1
ta: வான்நீலம்1

[ctx: color]
en: SkyBlue2
ta: வான்நீலம்2

[ctx: color]
en: SkyBlue3
ta: வான்நீலம்3

[ctx: color]
en: SkyBlue4
ta: வான்நீலம்4

[ctx: color]
en: SlateBlue
ta: பலகை நீலம்

[ctx: color]
en: SlateBlue1
ta: பலகை நீலம்1

[ctx: color]
en: SlateBlue2
ta: பலகை நீலம்2

[ctx: color]
en: SlateBlue3
ta: பலகை நீலம்3

[ctx: color]
en: SlateBlue4
ta: பலகை நீலம்4

[ctx: color]
en: SlateGray
ta: பலகை சாம்பல்

[ctx: color]
en: SlateGray1
ta: பலகை சாம்பல்1

[ctx: color]
en: SlateGray2
ta: பலகை சாம்பல்2

[ctx: color]
en: SlateGray3
ta: பலகை சாம்பல்3

[ctx: color]
en: SlateGray4
ta: பலகை சாம்பல்4

[ctx: color]
en: SlateGrey
ta: பலகை சாம்பல்

[ctx: color]
en: SpringGreen
ta: ஸ்பிரிங் பச்சை

[ctx: color]
en: SpringGreen1
ta: ஸ்பிரிங் பச்சை1

[ctx: color]
en: SpringGreen2
ta: ஸ்பிரிங் பச்சை2

[ctx: color]
en: SpringGreen3
ta: ஸ்பிரிங் பச்சை3

[ctx: color]
en: SpringGreen4
ta: ஸ்பிரிங் பச்சை4

[ctx: color]
en: SteelBlue
ta: ன ஸ்டீல் நீலம்

[ctx: color]
en: SteelBlue1
ta: ன ஸ்டீல் நீலம்1

[ctx: color]
en: SteelBlue2
ta: ன ஸ்டீல் நீலம்2

[ctx: color]
en: SteelBlue3
ta: ன ஸ்டீல் நீலம்3

[ctx: color]
en: SteelBlue4
ta: ன ஸ்டீல் நீலம்4

[ctx: color]
en: VioletRed
ta: ்பு ஊதாசிவப்பு

[ctx: color]
en: VioletRed1
ta: ்பு ஊதாசிவப்பு1

[ctx: color]
en: VioletRed2
ta: ்பு ஊதாசிவப்பு2

[ctx: color]
en: VioletRed3
ta: ்பு ஊதாசிவப்பு3

[ctx: color]
en: VioletRed4
ta: ்பு ஊதாசிவப்பு

[ctx: color]
en: WhiteSmoke
ta: வெண்புகை

[ctx: color]
en: YellowGreen
ta: மஞ்சள் பச்சைு பச்சை

[ctx: color]
en: aquamarine
ta: அக்வாமெரைன்

[ctx: color]
en: aquamarine1
ta: அக்வாமெரைன்1

[ctx: color]
en: aquamarine2
ta: அக்வாமெரைன்2

[ctx: color]
en: aquamarine3
ta: அக்வாமெரைன்3

[ctx: color]
en: aquamarine4
ta: அக்வாமெரைன்4

[ctx: color]
en: azure
ta: அசூர்

[ctx: color]
en: azure1
ta: அசூர்1

[ctx: color]
en: azure2
ta: வான்நீலம்2

[ctx: color]
en: azure3
ta: வான்நீலம்3

[ctx: color]
en: azure4
ta: வான்நீலம்4

[ctx: color]
en: beige
ta: பேய்கே

[ctx: color]
en: bisque
ta: பிஸ்க்யு

[ctx: color]
en: bisque1
ta: பிஸ்க்யு1

[ctx: color]
en: bisque2
ta: பிஸ்க்யு2

[ctx: color]
en: bisque3
ta: பிஸ்க்யு3

[ctx: color]
en: bisque4
ta: பிஸ்க்யு4

[ctx: color]
en: black
ta: கருப்பு

[ctx: color]
en: blue
ta: நீலம்

[ctx: color]
en: blue1
ta: நீலம்1

[ctx: color]
en: blue2
ta: நீலம்2

[ctx: color]
en: blue3
ta: நீலம்3

[ctx: color]
en: blue4
ta: நீலம்4

[ctx: color]
en: brown
ta: பிரவுன்

[ctx: color]
en: brown1
ta: சிபிரவுன்1

[ctx: color]
en: brown2
ta: சிபிரவுன்2

[ctx: color]
en: brown3
ta: சிபிரவுன்3

[ctx: color]
en: brown4
ta: சிபிரவுன்4

[ctx: color]
en: burlywood
ta: பர்லிவுட்

[ctx: color]
en: burlywood1
ta: பர்லிவுட்1

[ctx: color]
en: burlywood2
ta: பர்லிவுட்2

[ctx: color]
en: burlywood3
ta: பர்லிவுட்3

[ctx: color]
en: burlywood4
ta: பர்லிவுட்4

[ctx: color]
en: chartreuse
ta: சார்ட்ர்யூஸ்

[ctx: color]
en: chartreuse1
ta: சார்ட்ர்யூஸ்1

[ctx: color]
en: chartreuse2
ta: சார்ட்ர்யூஸ்2

[ctx: color]
en: chartreuse3
ta: சார்ட்ர்யூஸ்3

[ctx: color]
en: chartreuse4
ta: சார்ட்ர்யூஸ்4

[ctx: color]
en: chocolate
ta: சாக்லேட்

[ctx: color]
en: chocolate1
ta: சாக்லேட்1

[ctx: color]
en: chocolate2
ta: சாக்லேட்2

[ctx: color]
en: chocolate3
ta: சாக்லேட்3

[ctx: color]
en: chocolate4
ta: சாக்லேட்4

[ctx: color]
en: coral
ta: கோரல்

[ctx: color]
en: coral1
ta: கோரல்1

[ctx: color]
en: coral2
ta: கோரல்2

[ctx: color]
en: coral3
ta: கோரல்3

[ctx: color]
en: coral4
ta: கோரல்4

[ctx: color]
en: cornsilk
ta: கார்ன்பட்டு

[ctx: color]
en: cornsilk1
ta: கார்ன்பட்டு1

[ctx: color]
en: cornsilk2
ta: கார்ன்பட்டு2

[ctx: color]
en: cornsilk3
ta: கார்ன்பட்டு3

[ctx: color]
en: cornsilk4
ta: கார்ன்பட்டு4

[ctx: color]
en: cyan
ta: சையன்

[ctx: color]
en: cyan1
ta: சையன்1

[ctx: color]
en: cyan2
ta: சையன்2

[ctx: color]
en: cyan3
ta: சையன்3

[ctx: color]
en: cyan4
ta: சையன்4

[ctx: color]
en: firebrick
ta: செங்கல்

[ctx: color]
en: firebrick1
ta: செங்கல்1

[ctx: color]
en: firebrick2
ta: செங்கல்2

[ctx: color]
en: firebrick3
ta: செங்கல்3

[ctx: color]
en: firebrick4
ta: செங்கல்4

[ctx: color]
en: gainsboro
ta: கெய்ன்ஸ்ப்ரோ

[ctx: color]
en: gold
ta: தங்கம்

[ctx: color]
en: gold1
ta: தங்கம்1

[ctx: color]
en: gold2
ta: தங்கம்2

[ctx: color]
en: gold3
ta: தங்கம்3

[ctx: color]
en: gold4
ta: தங்கம்4

[ctx: color]
en: goldenrod
ta:   தங்கக்கம்பி

[ctx: color]
en: goldenrod1
ta: தங்கக்கம்பி1

[ctx: color]
en: goldenrod2
ta: தங்கக்கம்பி2

[ctx: color]
en: goldenrod3
ta: தங்கக்கம்பி3

[ctx: color]
en: goldenrod4
ta: தங்கக்கம்பி4

[ctx: color]
en: green
ta: ன பச்சை

[ctx: color]
en: green1
ta: பச்சை1

[ctx: color]
en: green2
ta: பச்சை2

[ctx: color]
en: green3
ta: பச்சை3

[ctx: color]
en: green4
ta: பச்சை4

[ctx: color]
en: honeydew
ta: தேன்

[ctx: color]
en: honeydew1
ta: தேன்1

[ctx: color]
en: honeydew2
ta: தேன்2

[ctx: color]
en: honeydew3
ta: தேன்3

[ctx: color]
en: honeydew4
ta: தேன்4

[ctx: color]
en: ivory
ta: தந்தம்

[ctx: color]
en: ivory1
ta: தந்தம்1

[ctx: color]
en: ivory2
ta: தந்தம்2

[ctx: color]
en: ivory3
ta: தந்தம்3

[ctx: color]
en: ivory4
ta: தந்தம்4

[ctx: color]
en: khaki
ta: காக்கி

[ctx: color]
en: khaki1
ta: காக்கி1

[ctx: color]
en: khaki2
ta: காக்கி2

[ctx: color]
en: khaki3
ta: காக்கி3

[ctx: color]
en: khaki4
ta: காக்கி4

[ctx: color]
en: lavender
ta: லாவன்டர்

[ctx: color]
en: linen
ta: லினன்

[ctx: color]
en: magenta
ta: மஜென்டா

[ctx: color]
en: magenta1
ta: மஜென்டா1

[ctx: color]
en: magenta2
ta: மஜென்டா2

[ctx: color]
en: magenta3
ta: மஜென்டா3

[ctx: color]
en: magenta4
ta: மஜென்டா4

[ctx: color]
en: maroon
ta: மரூன்

[ctx: color]
en: maroon1
ta: மரூன்1

[ctx: color]
en: maroon2
ta: மரூன்2

[ctx: color]
en: maroon3
ta: மரூன்3

[ctx: color]
en: maroon4
ta: மரூன்4

[ctx: color]
en: moccasin
ta: மெகசின்

[ctx: color]
en: navy
ta: கடல்

[ctx: color]
en: orange
ta: ஆரஞ்சு

[ctx: color]
en: orange1
ta: ஆரஞ்சு1

[ctx: color]
en: orange2
ta: ஆரஞ்சு2

[ctx: color]
en: orange3
ta: ஆரஞ்சு3

[ctx: color]
en: orange4
ta: ஆரஞ்சு4

[ctx: color]
en: orchid
ta: ஆர்சிட்சிட்

[ctx: color]
en: orchid1
ta: ஆர்சிட்1ிட்1

[ctx: color]
en: orchid2
ta: ஆர்சிட்2

[ctx: color]
en: orchid3
ta: ஆர்சிட்3

[ctx: color]
en: orchid4
ta: ஆர்சிட்4

[ctx: color]
en: peru
ta: பெரு

[ctx: color]
en: pink
ta: பிங்க்

[ctx: color]
en: pink1
ta: பிங்க்1

[ctx: color]
en: pink2
ta: பிங்க்2

[ctx: color]
en: pink3
ta: பிங்க்3

[ctx: color]
en: pink4
ta: பிங்க்4

[ctx: color]
en: plum
ta: ப்ளம்

[ctx: color]
en: plum1
ta: ப்ளம்1

[ctx: color]
en: plum2
ta: ப்ளம்2

[ctx: color]
en: plum3
ta: ப்ளம்3

[ctx: color]
en: plum4
ta: ப்ளம்4

[ctx: color]
en: purple
ta: பர்பல்

[ctx: color]
en: purple1
ta: பர்பல்1

[ctx: color]
en: purple2
ta: பர்பல்2

[ctx: color]
en: purple3
ta: பர்பல்3

[ctx: color]
en: purple4
ta: பர்பல்4

[ctx: color]
en: red1
ta: சிகப்பு1

[ctx: color]
en: red2
ta: சிகப்பு2

[ctx: color]
en: red3
ta: சிகப்பு3

[ctx: color]
en: red4
ta: சிகப்பு4

[ctx: color]
en: salmon
ta: சால்மென்

[ctx: color]
en: salmon1
ta: சால்மென்1

[ctx: color]
en: salmon2
ta: சால்மென்2

[ctx: color]
en: salmon3
ta: சால்மென்3

[ctx: color]
en: salmon4
ta: சால்மென்4

[ctx: color]
en: seashell
ta: கடல்சிப்பி

[ctx: color]
en: seashell1
ta: கடல்சிப்பி1

[ctx: color]
en: seashell2
ta: கடல்சிப்பி2

[ctx: color]
en: seashell3
ta: கடல்சிப்பி3

[ctx: color]
en: seashell4
ta: கடல்சிப்பி4

[ctx: color]
en: sienna
ta: சயன்னா

[ctx: color]
en: sienna1
ta: சயன்னா1

[ctx: color]
en: sienna2
ta: சயன்னா2

[ctx: color]
en: sienna3
ta: சயன்னா3

[ctx: color]
en: sienna4
ta: சயன்னா4

[ctx: color]
en: snow
ta: பனி

[ctx: color]
en: snow1
ta: பனி1

[ctx: color]
en: snow2
ta: பனி2

[ctx: color]
en: snow3
ta: பனி3

[ctx: color]
en: snow4
ta: பனி4

[ctx: color]
en: tan1
ta: டன்1

[ctx: color]
en: tan2
ta: டன்2

[ctx: color]
en: tan3
ta: டன்3

[ctx: color]
en: tan4
ta: டன்4

[ctx: color]
en: thistle
ta: திசில்

[ctx: color]
en: thistle1
ta: திசில்1

[ctx: color]
en: thistle2
ta: திசில்2

[ctx: color]
en: thistle3
ta: திசில்3

[ctx: color]
en: thistle4
ta: திசில்4

[ctx: color]
en: tomato
ta: தக்காளி

[ctx: color]
en: tomato1
ta: தக்காளி1

[ctx: color]
en: tomato2
ta: தக்காளி2

[ctx: color]
en: tomato3
ta: தக்காளி3

[ctx: color]
en: tomato4
ta: தக்காளி4

[ctx: color]
en: turquoise
ta: டர்காய்ஸ்

[ctx: color]
en: turquoise1
ta: டர்காய்ஸ்1

[ctx: color]
en: turquoise2
ta: டர்காய்ஸ்2

[ctx: color]
en: turquoise3
ta: டர்காய்ஸ்3

[ctx: color]
en: turquoise4
ta: டர்காய்ஸ்4

[ctx: color]
en: violet
ta: வயலட்

[ctx: color]
en: wheat
ta: கோதுமை

[ctx: color]
en: wheat1
ta: கோதுமை1

[ctx: color]
en: wheat2
ta: கோதுமை2

[ctx: color]
en: wheat3
ta: கோதுமை3

[ctx: color]
en: wheat4
ta: கோதுமை4

[ctx: color]
en: white
ta: வெண்மை

[ctx: color]
en: yellow
ta: மஞ்சள்

[ctx: color]
en: yellow1
ta: ன மஞ்சள்1

[ctx: color]
en: yellow2
ta: ன மஞ்சள்2

[ctx: color]
en: yellow3
ta: ன மஞ்சள்3

[ctx: color]
en: yellow4
ta: ன மஞ்சள்4

en: defines the application font
ta: நிரலின் மின்னெழுத்தை வரையறையும்

[ctx: digit set]
en: Arabic
ta: அரேபிய

[ctx: digit set]
en: Arabic-Indic
ta: இந்தோ-அரேபிய

[ctx: digit set]
en: Bengali
ta: பெங்காலி

[ctx: digit set]
en: Devanagari
ta: தேவநாகரி

[ctx: digit set]
en: Eastern Arabic-Indic
ta: கிழக்கு அரேபிய-இன்டிக்

[ctx: digit set]
en: Gujarati
ta: குஜராத்தி

[ctx: digit set]
en: Gurmukhi
ta: குர்முகி

[ctx: digit set]
en: Kannada
ta: கன்னடம்

[ctx: digit set]
en: Khmer
ta: க்ஹேமர்

[ctx: digit set]
en: Malayalam
ta: மலையாளம்

[ctx: digit set]
en: Oriya
ta: ஒரியா

[ctx: digit set]
en: Tamil
ta: தமிழ்

[ctx: digit set]
en: Telugu
ta: தெலுங்கு

en: disable XIM
ta: XIM  முடக்குக

[ctx: folder name]
en: New Folder
ta: புதிய அடைவு

en: forces the application to use a TrueColor visual on
    an 8-bit display
ta: 8-பிட் காட்சியில் பயன்பாட்டை ட்ரூகலர் பயன்படுத்துமாறு 
    பணிக்கும்

en: invalid flags
ta: செல்லாத சுட்டி

en: invalid value for 'ai_flags'
ta: 'ai_flags' இன் மதிப்பு தவறு

en: memory allocation failure
ta: நினைவு ஒதுக்கீட்டுத் தவறு

[ctx: memory size in 2^20 bytes]
en: %1 MB
ta: %1 MiB

[ctx: memory size in 2^30 bytes]
en: %1 GB
ta: %1 GiB

[ctx: memory size in 2^40 bytes]
en: %1 TB
ta: %1 TiB

[ctx: memory size in 2^50 bytes]
en: %1 PB
ta: %1 B

[ctx: memory size in 2^60 bytes]
en: %1 EB
ta: %1 B

[ctx: memory size in 2^70 bytes]
en: %1 ZB
ta: %1 B

[ctx: memory size in 2^80 bytes]
en: %1 YB
ta: %1 B

en: mirrors the whole layout of widgets
ta: சாளரக்கருவியின் முழுவரையறையை பிரதியெடுக்கும்

en: modified
ta: மாற்றப்பட்ட

en: name or service not known
ta: தெரியாத பெயர் அல்லது சேவை

en: no address associated with nodename
ta: முனையப்பெயருடன் தொடர்புடைய முகவரியெதுவும் இல்லை

en: no error
ta: சிக்கலில்லை

en: non-recoverable failure in name resolution
ta: பெயரறிவதில் மீளாத் தோல்வி

[ctx: palette name]
en: * Custom Colors *
ta: * இருப்பு நிறங்கள் *

[ctx: palette name]
en: * Recent Colors *
ta: * அண்மைய நிறங்கள் *

[ctx: palette name]
en: Forty Colors
ta: நாற்பது நிறங்கள்

[ctx: palette name]
en: Oxygen Colors
ta: பிராணவாயு நிறங்கள்

[ctx: palette name]
en: Rainbow Colors
ta: வானவில் நிறங்கள்

[ctx: palette name]
en: Royal Colors
ta: ராயல் நிறங்கள்

[ctx: palette name]
en: Web Colors
ta: இணைய நிறங்கள்

en: pm
ta: பி.ப.

[ctx: replace this with information about your translation team]
en: <p>KDE is translated into many languages thanks to the work of the translation teams all over the world.</p><p>For more information on KDE internationalization visit <a href="http://l10n.kde.org">http://l10n.kde.org</a></p>
ta: <p>KDE உலகின் எண்ணற்ற மொழிகளில் மொழிபெயர்க்கப்படுகிறது:</p><p>KDE சர்வதேசமயமாக்கத்தை பற்றி அறிய <a href="http://l10n.kde.org">http://l10n.kde.org</a> என்ற இணையதளத்திற்கு செல்லுங்கள்.</p>

en: request was canceled
ta: கோரிக்கைப்பம் நிராகரிக்கப்பட்டது

en: requested family not supported
ta: கோரப்பட்ட குடும்பத்திற்கு ஆதரவு இல்லை

en: requested family not supported for this host name
ta: கோரப்பட்ட குடும்பம் இத் தருநர் பெயருக்கு ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: requested service not supported for this socket type
ta: கோரப்பட்ட சேவை இந்த சாக்கெட் வகைக்கு கிட்டவில்லை

en: requested socket type not supported
ta: கோரப்பட்ட சாக்கெட் வகைக்கு ஆதரவு இல்லை

en: running under a debugger can cause an implicit
    -nograb, use -dograb to override
ta: வழுச்சுட்டி ஒன்றின் கீழ் இயங்குமாயின் வலிந்து
    -nograb திணிக்கும், மீற -dograb பயன்படுத்தவும்

en: servname not supported for ai_socktype
ta: ai_socktype இற்கு servname ஆதரவில்லை

en: set XIM server
ta: XIM வழங்கியை அமைக்கும்

en: sets XIM (X Input Method) input style. Possible
    values are onthespot, overthespot, offthespot and
    root
ta: XIM (X உள்ளீட்டு முறை) உள்ளீட்டு முறையை அமைக்கும். உரிய
    மதிப்புகளாவன onthespot, overthespot, offthespot மற்றும்
    root

en: sets the application GUI style
ta: பயன்பாட்டின் முகப்புப் தோற்றத்தை அமைக்கும்

en: sets the application name
ta: பயன்பாட்டின் பெயரை அமைக்கும்.

en: sets the application title (caption)
ta: பயன்பாட்டின் தலைப்பை அமைக்கும்.

en: sets the client geometry of the main widget - see man X for the argument format (usually WidthxHeight+XPos+YPos)
ta: பிரதான சாளரக் கருவியின் வாங்கியின் வரையறையை அமைக்கும் - man X துப்பு விரவங்களை தந்துதவும்

en: sets the default background color and an
    application palette (light and dark shades are
    calculated)
ta: முன்னிருப்பு பின்னணி நிறத்தையும்
    பயன்பாட்டின் வண்ணக்கோலத்தையும் அமைக்கும்.
    (வெளிர் மற்றும் கரு நிழல்கள்
    கணிக்கப்படம்).

en: sets the default button color
ta: முன்னிருப்பு பொத்தானின் நிறத்தை அமைக்கும்

en: sets the default foreground color
ta: முகப்பின் நிறத்தை அமைக்கும்

[ctx: short]
en: The Quick Brown Fox Jumps Over The Lazy Dog
ta: யாதும் ஊரே யாவரும் கேளிர்; தீதும் நன்றும் பிறர் தற வாரா

[ctx: size in 1000 bytes]
en: %1 kB
ta: %1 B

[ctx: size in 10^12 bytes]
en: %1 TB
ta: %1 TiB

[ctx: size in 10^15 bytes]
en: %1 PB
ta: %1 B

[ctx: size in 10^18 bytes]
en: %1 EB
ta: %1 B

[ctx: size in 10^21 bytes]
en: %1 ZB
ta: %1 B

[ctx: size in 10^24 bytes]
en: %1 YB
ta: %1 B

[ctx: size in 10^6 bytes]
en: %1 MB
ta: %1 MiB

[ctx: size in 10^9 bytes]
en: %1 GB
ta: %1 GiB

[ctx: size in 2^50 bytes]
en: %1 PiB
ta: %1 TiB

[ctx: size in 2^60 bytes]
en: %1 EiB
ta: %1 TiB

[ctx: size in 2^70 bytes]
en: %1 ZiB
ta: %1 TiB

[ctx: size in 2^80 bytes]
en: %1 YiB
ta: %1 TiB

en: switches to synchronous mode for debugging
ta: வழுச்சுட்ட ஒத்திசைவு முறைக்கு மாறும்

en: system error
ta: கணினித் தவறு

en: tells Qt to never grab the mouse or the keyboard
ta: Qtக்கு எலியத்தையோ விசைப்பலகையையோ பிடிக்க வேண்டாம் எனச் சொல்லுகிறது.

en: temporary failure in name resolution
ta: பெயரறிவதில் தற்காலிகத் தவறு

[ctx: the 2nd argument is a list of name+address, one on each line]
en: %1 was written by
    %2
ta: %1 எழுதியவர்
    %2

en: unknown error
ta: அறியப்படாதயாத பிழை

en: use a different graphics system instead of the default one, options are raster and opengl (experimental)
ta: இயல்பிருப்பாக இருக்கக்கூடிய வரைகலை அமைப்பைக் காட்டிலும் வேறொரு அமைப்பை பயன்படுத்துக. ராஸ்டரும் OpenGLஉம் (சோதனை)
