kfontinst - en to ta translation catalogue (239 entries)

en: %1 contains the font <b>%2</b>, which is already installed on your system.
ta: உங்கள் கணினியில் ஏற்கனவே நிறுவப்பட்டுள்ள <b>%2</b> என்பதை %1 கொண்டுள்ளது.

en: %1 duplicate font found. | %1 duplicate fonts found.
ta[0]: நகலாயுள்ள %1 எழுத்துரு கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.
ta[1]: நகலாயுள்ள %1 எழுத்துருக்கள் கண்டுபிடிக்கப்பட்டன.

en: %1 is a bitmap font, and these have been disabled on your system.
ta: %1 பிட்மேப் எழுத்துரு ஆகும், ஆனால் பிட்மேப் எழுத்துருக்கள் உங்கள் கணினியில் முடக்கப்பட்டுள்ளன.

en: %1 is not a font.
ta: %1 என்பது எழுத்துரு அல்ல.

en: %2 [1 pixel] | %2 [%1 pixels]
ta[0]: %2 [1 பிக்ஸல்]
ta[1]: %2 [%1 பிக்ஸல்கள்]

en: &Main Toolbar
ta: &பிரதான கருவிப்பட்டை

en: (C) Craig Drummond, 2000 - 2009
ta: (c) கிரைக் டிரம்மாண்ட், 2000 - 2009

en: (C) Craig Drummond, 2004-2007
ta: (c) க்ரைக் டிரம்மாண்ட், 2004-2007

en: (C) Craig Drummond, 2007
ta: (c) க்ரைக் டிரம்மாண்ட், 2007

en: 1 Font | %1 Fonts
ta[0]: ஒரு எழுத்துரு
ta[1]: %1 எழுத்துருக்கள்

en: <h1>Font Installer</h1><p> This module allows you to install TrueType, Type1, and Bitmap fonts.</p><p>You may also install fonts using Konqueror: type fonts:/ into Konqueror's location bar and this will display your installed fonts. To install a font, simply copy it into the appropriate folder -  "%1" for fonts available to just yourself, or  "%2" for system-wide fonts (available to all).</p>
ta: <h1>எழுத்துரு நிறுவி</h1><p> TrueType, Type1 மற்றும் பிட்மேப் எழுத்தருக்களை இக்கூறு நிறுவ உதவும்.</p><p>கான்கொரரை கொண்டும் எழுத்துருக்களை நிறுவலாம்: fonts:/ என்பதை இடப்பட்டையில் உள்ளிட்டால், நிறுவியுள்ள எழுத்துருக்களை கான்கொரர் காட்டும். ஒரு எழுத்துருவை நிறுவ, அதை உரிய அடைவிற்குள் நகலெடுங்கள் — நீங்கள் மட்டும் பயன்படுத்த வேண்டுமெனில் "%1"-இல், அல்லது கணினி முழுவதற்கும் (அனைத்து பயனர்களுக்கும்) நிறுவ "%2"-இல்.</p>

en: <h1>Font Installer</h1><p> This module allows you to install TrueType, Type1, and Bitmap fonts.</p><p>You may also install fonts using Konqueror: type fonts:/ into Konqueror's location bar and this will display your installed fonts. To install a font, simply copy one into the folder.</p>
ta: <h1>எழுத்துரு நிறுவி</h1><p> TrueType, Type1 மற்றும் பிட்மேப் எழுத்தருக்களை இக்கூறு நிறுவ உதவும்.</p><p>கான்கொரரை கொண்டும் எழுத்துருக்களை நிறுவலாம்: fonts:/ என்பதை இடப்பட்டையில் உள்ளிட்டால், நிறுவியுள்ள எழுத்துருக்களை கான்கொரர் காட்டும். ஒரு எழுத்துருவை நிறுவ, அதை இவ்வடைவினுள் நகலெடுங்கள்.</p>

en: <h3>Cancel?</h3><p>Are you sure you wish to cancel?</p>
ta: <h3>ரத்து செய்யலாமா?</h3><p>உறுதியாக ரத்து செய்ய வேண்டுமா?</p>

en: <h3>Error</h3>
ta: <h3>சிக்கல்</h3>

en: <h3>Finished</h3><p>Please note that any open applications will need to be restarted in order for any changes to be noticed.</p>
ta: <h3>முடிந்த‍து</h3><p>உங்கள் மாற்றங்கள் செயல்பட, திறந்துள்ள செயலிகளை மீள்துவக்க வேண்டும்.</p>

en: <i>%1</i> already exists.
ta: <i>%1</i> ஏற்கனவே உள்ளது.

en: <i>%1</i> contains the font <b>%2</b>, which is already installed on your system.
ta: உங்கள் கணினியில் ஏற்கனவே நிறுவப்பட்டுள்ள <b>%2</b> என்பதை <i>%1</i> கொண்டுள்ளது.

en: <i>%1</i> does not exist.
ta: <i>%1</i> என்பது இல்லை.

en: <i>%1</i> is a bitmap font, and these have been disabled on your system.
ta: <i>%1</i> பிட்மேப் எழுத்துரு ஆகும், ஆனால் பிட்மேப் எழுத்துருக்கள் உங்கள் கணினியில் முடக்கப்பட்டுள்ளன.

en: <i>%1</i> is not a font.
ta: <i>%1</i> என்பது எழுத்துரு அல்ல.

en: <p>Do you really want to delete</p><p>'<b>%1</b>'?</p>
ta: <p></p><p>'<b>%1</b>' என்பதை உறுதியாக நீக்க வேண்டுமா?</p>

en: <p>Do you really want to disable this font contained within group '<b>%2</b>'?</p> | <p>Do you really want to disable these %1 fonts contained within group '<b>%2</b>'?</p>
ta[0]: <p>'<b>%2</b>' என்ற குழுவிலுள்ள இவ்வெழுத்துருவை உறுதியாக முடக்க வேண்டுமா?</p>
ta[1]: <p>'<b>%2</b>' என்ற குழுவிலுள்ள இந்த %1 எழுத்துருக்களை உறுதியாக முடக்க வேண்டுமா?</p>

en: <p>Do you really want to disable</p><p>'<b>%1</b>', contained within group '<b>%2</b>'?</p>
ta: <p>'<b>%2</b>' என்ற குழுவிலுள்ள '<b>%1</b>'</p><p>என்பதை உறுதியாக முடக்க வேண்டுமா?</p>

en: <p>Do you really want to disable</p><p>'<b>%1</b>'?</p>
ta: <p>'<b>%1</b>'</p><p>என்பதை உறுதியாக முடக்க வேண்டுமா?</p>

en: <p>Do you really want to enable this font contained within group '<b>%2</b>'?</p> | <p>Do you really want to enable these %1 fonts contained within group '<b>%2</b>'?</p>
ta[0]: <p>'<b>%2</b>' என்ற குழுவிலுள்ள இவ்வெழுத்துருவை உறுதியாக இயக்க வேண்டுமா?</p>
ta[1]: <p>'<b>%2</b>' என்ற குழுவிலுள்ள இந்த %1 எழுத்துருக்களை உறுதியாக இயக்க வேண்டுமா?</p>

en: <p>Do you really want to enable</p><p>'<b>%1</b>', contained within group '<b>%2</b>'?</p>
ta: <p>'<b>%2</b>' என்ற குழுவிலுள்ள '<b>%1</b>'</p><p>என்பதை உறுதியாக இயக்க வேண்டுமா?</p>

en: <p>Do you really want to enable</p><p>'<b>%1</b>'?</p>
ta: <p>'<b>%1</b>'</p><p>என்பதை உறுதியாக இயக்க வேண்டுமா?</p>

en: <p>Do you really want to move this font from <i>%2</i> to <i>%3</i>?</p> | <p>Do you really want to move these %1 fonts from <i>%2</i> to <i>%3</i>?</p>
ta[0]: <p>இந்த எழுத்துருவை <i>%2</i> என்ற இடத்திலிருந்து <i>%3</i> என்ற இடத்திற்கு உறுதியாக நகர்த்த வேண்டுமா?</p>
ta[1]: <p>இந்த %1 எழுத்துருக்களை <i>%2</i> என்ற இடத்திலிருந்து <i>%3</i> என்ற இடத்திற்கு உறுதியாக நகர்த்த வேண்டுமா?</p>

en: <p>Do you really want to move</p><p>'<b>%1</b>'</p><p>from <i>%2</i> to <i>%3</i>?</p>
ta: <p>'<b>%1</b>'</p><p>என்பதை <i>%2</i> என்ற இடத்திலிருந்து <i>%3</i></p><p>என்ற இடத்திற்கு உறுதியாக நகர்த்த வேண்டுமா?</p>

en: <p>Do you really want to remove '<b>%1</b>'?</p><p><i>This will only remove the group, and not the actual fonts.</i></p>
ta: <p>'<b>%1</b>' என்பதை உறுதியாக நீக்க வேண்டுமா?</p><p><i>இது குழுவை மட்டும்தான் நீக்கும்; அதிலுள்ள எழுத்துருக்கள் அப்படியே இருக்கும்.</i></p>

en: <p>This list shows your installed fonts. The fonts are grouped by family, and the number in square brackets represents the number of styles in which the family is available. e.g.</p><ul><li>Times [4]<ul><li>Regular</li><li>Bold</li><li>Bold Italic</li><li>Italic</li></ul></li></ul>
ta: <p>நிறுவப்பட்ட மின்னெழுத்துக்களை இப்பட்டியல் காட்டுகிறது. குடும்ப வாரியாக மின்னெழுத்துக்கள் வகைப்படுத்தப்டுகின்றன, இருக்கக் கூடிய சதுர அடைகுறிகள் கிடைக்கக் கூடிய சாயல்களின் எண்ணிக்கையை குறிக்கும். உ.ம்.</p><ul><li>Times [4]<ul><li>Regular</li><li>Bold</li><li>Bold Italic</li><li>Italic</li></ul></li></ul>

en: <qt>A group named <b>'%1'</b> already exists.</qt>
ta: <qt><b>'%1'</b> என்ற பெயரில் ஏற்கனவேயொரு குழு உள்ளது!</qt>

en: <table><tr><td align="right">Enabled:</td><td>%1</td></tr><tr><td align="right">Disabled:</td><td>%2</td></tr><tr><td align="right">Partially enabled:</td><td>%3</td></tr><tr><td align="right">Total:</td><td>%4</td></tr></table>
ta: <table><tr><td align="right">இயக்கப்பட்டவை:</td><td>%1</td></tr><tr><td align="right">முடக்கப்பட்டவை:</td><td>%2</td></tr><tr><td align="right">பகுதியாக இயக்கப்பட்டவை:</td><td>%3</td></tr><tr><td align="right">மொத்தம்:</td><td>%4</td></tr></table>

en: <table><tr><td align="right">Enabled:</td><td>%1</td></tr><tr><td align="right">Disabled:</td><td>%2</td></tr><tr><td align="right">Total:</td><td>%3</td></tr></table>
ta: <table><tr><td align="right">இயக்கப்பட்டவை:</td><td>%1</td></tr><tr><td align="right">முடக்கப்பட்டவை:</td><td>%2</td></tr><tr><td align="right">மொத்தம்:</td><td>%3</td></tr></table>

[ctx: A sentence that uses all of the letters of the alphabet]
en: The quick brown fox jumps over the lazy dog
ta: The quick brown fox jumps over the lazy dog. யாதும் ஊரே யாவரும் கேளிர்; தீதும் நன்றும் பிறர் தர வாரா. சையெனத் திரியேல், சொற் சோர்வு படேல்.

en: Add Fonts
ta: எழுத்துருக்களை சேர்த்தல்

en: Add to "%1".
ta: "%1" என்பதில் சேர்.

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: All
ta: அனைத்தும்

en: All Characters
ta: அனைத்து எழுத்துக்களும்

en: All Fonts
ta: அனைத்து எழுத்துருக்கள்

en: Are you sure you wish to delete:
ta: உறுதியாக இவற்றை அகற்ற வேண்டுமா?

en: Are you sure you wish to delete:
    %1
ta: உறுதியாக இவற்றை அகற்ற வேண்டுமா?
    %1

en: Arrows
ta: அம்புக்குறிகள்

en: Authentication failed.<br><i>%1</i>
ta: உறுதிப்பாடு தோல்வியடைந்தது.<br><i>%1</i>

en: AutoSkip
ta: தானாக தவிர்

en: Backend died
ta: பின்நிலை முறிவடைந்த‍து

en: Backend died, but has been restarted. Please try again.
ta: பின்நிலை முறிவடைந்த‍து, ஆனால் மீள்துவக்கப்பட்டள்ளது. மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: Basic Latin
ta: அடிப்படை இலத்தீன்

en: Bengali
ta: பெங்காலி

en: Bold
ta: தடித்தது

en: Can only install fonts to either "%1" or "%2".
ta: "%1" அல்லது "%2" என்பவற்றில் மட்டும்தான் எழுத்துருக்களை நிறுவ முடியும்.

en: Can only remove fonts from either "%1" or "%2".
ta: "%1" அல்லது "%2" என்பவற்றிலிருந்து மட்டும்தான் எழுத்துருக்களை நீக்க முடியும்.

en: Cancel font scan?
ta: எழுத்துரு தேடலை கைவிடலாமா?

en: Canceling…
ta: ரத்து செய்யப்படுகிறது…

en: Cannot Print
ta: அச்சிட முடியவில்லை

en: Cannot copy fonts
ta: எழுத்துருக்களை நகலெடுக்க முடியவில்லை

en: Cannot move fonts
ta: எழுத்துருக்களை நகர்த்த முடியவில்லை

en: Change Preview Text…
ta: முன்தோற்ற உரையை மாற்று…

en: Change Text…
ta: உரையை மாற்று…

en: Could not read font.
ta: எழுத்துருவை படிக்க முடியவில்லை.

en: Could not remove all files associated with %1
ta: %1 என்பதுடன் தொடர்புடைய சில கோப்புகளை நீக்க முடியவில்லை.

en: Could not remove all files associated with <i>%1</i>
ta: <i>%1</i> என்பதுடன் தொடர்புடைய சில கோப்புகளை நீக்க முடியவில்லை.

en: Craig Drummond
ta: கிரைக் டிரம்மாண்ட்

en: Create New Group
ta: புதிய குழுவை உருவாக்கு

en: Create New Group…
ta: புதிய குழுவை உருவாக்கு…

en: Date
ta: தேதி

en: Delete
ta: நீக்கு

en: Delete Font
ta: எழுத்துருவை நீக்கு

en: Delete Fonts
ta: எழுத்துருக்களை நீக்கு

en: Delete Marked Files
ta: குறிக்கப்பட்ட கோப்புகளை அகற்று

en: Delete Selected Fonts…
ta: தெர்ந்தெடுக்கப்பட்ட எழுத்துருக்களை நீக்கு…

en: Deleting font(s)…
ta: எழுத்துருக்கள் நீக்கப்படுகின்றன…

en: Devanagari
ta: தேவநாகரி

en: Developer and maintainer
ta: நிரலாளரும் பராமரிப்பாளரும்

en: Disable
ta: முடக்கு

en: Disable Font
ta: எழுத்துருவை முடக்கு

en: Disable Fonts
ta: எழுத்துருக்களை முடக்கு

en: Disable Fonts in Group…
ta: குழுவிலுள்ள எழுத்துருக்களை முடக்கு…

en: Disabling
ta: முடக்கப்படுகிறது

en: Disabling font(s)…
ta: எழுத்துருக்கள் முடக்கப்படுகின்றன…

en: Do not show this message again
ta: இந்த தகவலை மறுபடியும் காட்டாதே

en: Do you really want to delete this font? | Do you really want to delete these %1 fonts?
ta[0]: இவ்வெழுத்தருவை உறுதியாக நீக்க வேண்டுமா?
ta[1]: இந்த %1 எழுத்தருக்களை உறுதியாக நீக்க வேண்டுமா?

en: Do you really want to disable this font? | Do you really want to disable these %1 fonts?
ta[0]: இவ்வெழுத்துருவை முடக்க வேண்டுமா?
ta[1]: இந்த %1 எழுத்துருக்களை முடக்க வேண்டுமா?

en: Do you really want to enable this font? | Do you really want to enable these %1 fonts?
ta[0]: இவ்வெழுத்துருவை உறுதியாக இயக்க வேண்டுமா?
ta[1]: இந்த %1 எழுத்துருக்களை உறுதியாக இயக்க வேண்டுமா?

en: Do you wish to install the font(s) for personal use (only available to you), or system-wide (available to all users)?
ta: உங்கள் தனிப்பட்ட பயன்பாட்டிற்காக எழுத்துரு(க்களை) நிறுவ விரும்புகிறீர்களா (நீங்கள் மட்டும் பயன்படுத்தக்ககூடியதாக), அல்லது கணினி முழுவதற்குமா (அனைத்து பயனர்களும் பயன்படுத்தக்கூடியதாக)?

en: Download new fonts
ta: புதிய எழுத்துருக்களை பதிவிறக்கம் செய்

en: Duplicate Fonts
ta: மின்னெழுத்துக்களை போலிசெய்

en: ERROR: Could not determine font's name.
ta: சிக்கல்: எழுத்துருவின் பெயரை தீர்மானிக்க முடியவில்லை.

en: Enable
ta: இயக்கு

en: Enable Font
ta: எழுத்துருவை இயக்கு

en: Enable Fonts
ta: எழுத்துருக்களை இயக்கு

en: Enable Fonts in Group…
ta: குழுவிலுள்ள எழுத்துருக்களை இயக்கு…

en: Enabling
ta: செயற்படுத்தப்படுகிறது

en: Enabling font(s)…
ta: எழுத்துருக்கள் இயக்கப்படுகின்றன…

en: Export Group
ta: குழுவை ஏற்றுமதி செய்

en: Export…
ta: ஏற்றுமதி செய்…

en: Failed to download <i>%1</i>
ta: <i>%1</i> என்பதன் பதிவிறக்கம் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to open %1 for writing
ta: %1 என்பதை எழுதுமாறு திறக்க முடியவில்லை

en: Failed to save list of fonts to print.
ta: அச்சிட வேண்டிய எழுத்துருக்களின் பட்டியலை சேமிக்க முடியவில்லை.

en: Failed to start font printer.
ta: எழுத்துரு அச்சுப்பொறியை துவக்குதல் தோல்வியடைந்தது.

en: Failed to start the system daemon
ta: பின்னணி சேவையை துவக்குதல் தோல்வியடைந்த‍து

en: Failed to start the system daemon.<br><i>%1</i>
ta: பின்னணி சேவையை துவக்க முடியவில்லை.<br><i>%1</i>

en: Family
ta: குடும்பம்

en: File Location
ta: கோப்பின் இருப்பிடம்

en: File Name
ta: கோப்புப்பெயர்

en: File Type
ta: கோப்பு வகை

en: File containing list of fonts to print
ta: அச்சிடுதற்கான மின்னெழுத்துக்களின் பட்டியலைக் கொண்ட கோப்பு

en: Filter by %1…
ta: %1 படி வடிகட்டு…

en: Find Duplicates…
ta: நகலாயுள்ளவற்றை கண்டுபிடி…

en: Font
ta: மின்னெழுத்து

en: Font Installer
ta: எழுத்துரு நிறுவி

en: Font Management
ta: எழுத்துரு மேலாண்மை

en: Font Printer
ta: எழுத்துரு அச்சுப்பொறி

en: Font Viewer
ta: மின்னெழுத்து தோற்றங்காட்டி

en: Font to print, specified as "Family,Style" where Style is a 24-bit decimal number composed as: <weight><width><slant>
ta: அச்சிடுதற்கான மின்னெழுத்து, "Family,Style" என குறிப்பிடப்பட வேண்டும். இதில் Style என்பது, <கனம்><அகலம்><சாய்வு> என அமைந்துள்ள 24-பிட் தசம எண்ணாகும்.

en: Font/File
ta: மின்னெழுத்து/கோப்பு

en: FontConfig Match
ta: FontConfig பொருத்தம்

en: Fonts
ta: எழுத்துருக்கள்

en: Foundry
ta: வார்ப்பாலை

en: Get New Fonts…
ta: புதிய எழுத்துருக்களை பெறு…

en: Group
ta: குழு

en: Gujarati
ta: குஜராத்தி

en: Gurmukhi
ta: குர்முகி

en: Install fonts from a local file
ta: கணினியிலுள்ள கோப்பிலிருந்து எழுத்துருக்களை நிறுவு

en: Install from File…
ta: கோப்பிலிருந்து நிறுவு…

en: Installing
ta: நிறுவப்படுகிறது

en: Installing font(s)…
ta: எழுத்துருக்கள் நிறுவப்படுகின்றன…

en: Install…
ta: நிறுவு…

en: Italic
ta: சாய்வெழுத்து

en: Kannada
ta: கன்னடம்

en: Letter-Like Symbols
ta: எழுத்துக்களை போன்ற குறியீடுகள்

en: Links To
ta: இதற்கு இணைப்பு

en: Looking for additional files to install…
ta: நிறுவுவதற்கான கூடுதல் கோப்புகள் கண்டறியப்படுகின்றன…

en: Looking for any associated files…
ta: தொடர்புடைய கோப்புகள் கண்டுபிடிக்கப்படுகின்றன…

en: Looking for files associated with %1
ta: %1 உடன் தொடர்புடைய கோப்புகள் கண்டறியப்படுகின்றன

en: Makes the dialog transient for an X app specified by winid
ta: சாளர அடையாளத்தால் (winid-யால்) குறிப்பிடப்படும் X செயலியின் தற்காலிக துணை சாளரமாக திறக்கும்

en: Malayalam
ta: மலையாளம்

en: Mark for Deletion
ta: நீக்குவதென குறி

en: Miscellaneous Symbols
ta: இதர குறியீடுகள்

en: Monospaced
ta: சம‍அகலம்

en: Move
ta: நகர்த்து

en: Move Font
ta: எழுத்துருவை நகர்த்தல்

en: Move Fonts
ta: எழுத்துருக்களை நகர்த்து

en: Move to personal folder.
ta: தனிப்பயன் அடைவிற்கு நகர்த்து.

en: Move to system folder.
ta: கணினி முழுவதற்குமான அடைவிற்கு நகர்த்து.

en: Moving
ta: நகர்த்தப்படுகிறது

en: Moving font(s)…
ta: எழுத்துருக்கள் நகர்த்தப்படுகின்றன…

en: Musical Symbols
ta: இசை சம்பந்தப்பட்ட குறியீடுகள்

en: Name of new group:
ta: புதிய குழுவின் பெயர்

en: New Group
ta: புதிய குழு

en: No characters found.
ta: எழுத்துக்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை.

en: No duplicate fonts found.
ta: நகலாயுள்ள எழுத்துருக்கள் எதுவும் கிட்டவில்லை.

en: No files?
ta: கோப்புகள் இல்லை!

en: No fonts
ta: எழுத்துருக்கள் இல்லை

en: Nothing to Delete
ta: நீக்குவதற்கு ஏதுமில்லை

en: Nothing to Disable
ta: முடக்க ஒன்றுமில்லை

en: Nothing to Enable
ta: இயக்க ஒன்றுமில்லை

en: Nothing to Move
ta: நகர்த்துதற்கு ஒன்றும் இல்லை

en: Number Forms
ta: எண் வகைகள்

en: Only fonts may be deleted.
ta: எழுத்துருக்களை மட்டும்தான் நீக்க முடியும்.

en: Open all %1 fonts in font viewer?
ta: %1 எழுத்துருக்களையும் காட்டியில் திறக்கலாமா?

en: Open an existing font file
ta: ஏற்கனவேயுள்ள எழுத்துரு கோப்பை திற

en: Open font in font viewer? | Open all %1 fonts in font viewer?
ta[0]: எழுத்துருவை காட்டியில் திறக்கலாமா?
ta[1]: %1 எழுத்துருக்களை காட்டியில் திறக்கலாமா?

en: Open in Font Viewer
ta: எழுத்துரு காட்டியில் திற

en: Oriya
ta: ஒரியா

en: Permission denied.<br><i>%1</i>
ta: அனுமதி மறுக்கப்பட்டது.<br><i>%1</i>

en: Personal
ta: தனிப்பயன்

en: Personal Fonts
ta: தனிப்பயன் எழுத்துருக்கள்

en: Please enter new string:
ta: புதிய சரத்தை உள்ளிடுங்கள்:

en: Please enter new text:
ta: புதிய உரையை உள்ளிடுங்கள்:

en: Please specify "%1" or "%2".
ta: "%1" அல்லது "%2" ஆகியவற்றில் ஒன்றை தேர்ந்தெடுங்கள்.

en: Preview String
ta: முன்னோட்டத்திற்கு பயன்படும் உரை

en: Preview Text
ta: முன்னோட்ட உரை

en: Preview Type
ta: முன்தோற்றத்தின் வகை

en: Print
ta: அச்சிடு

en: Print Font Samples
ta: எழுத்துருவின் முன்னோட்டத்தை அச்சிடல்

en: Print font preview
ta: எழுத்துருவின் முன்தோற்றத்தை அச்சிடு

en: Print…
ta: அச்சிடு…

en: Private Use Area
ta: தனிப்பயன் பயன்பாட்டு பகுதி

en: Properties
ta: பண்புகள்

en: Proportional
ta: மாறும் அகலம்

en: Reload
ta: மீளேற்று

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Remove Group
ta: குழுவை நீக்குதல்

en: Remove Group…
ta: குழுவை நீக்கு…

en: Remove file containing list of fonts to print
ta: அச்சிடுதற்கான மின்னெழுத்துக்களின் பட்டியலைக் கொண்ட கோப்பினை நீக்கு

en: Remove from current group.
ta: தற்போதைய குழுவிலிருந்து நீக்கு.

en: Remove group
ta: குழுவை நீக்கு

en: Removing
ta: நீக்கப்படுகிறது

en: Rename…
ta: மறுபெயரிடு...

en: Scan for Duplicate Fonts…
ta: பல நகல்களாய் நிறுவப்பட்டுள்ள எழுத்துருக்களை தேடு…

en: Scanning Files…
ta: கோப்புகள் கண்டறியப்படுகின்றன…

en: Scanning font list…
ta: எழுத்துருக்கள் பட்டியலிடப்படுகின்றன…

en: Scanning for duplicate fonts. Please wait…
ta: பல நகல்களாயுள்ள எழுத்துருக்கள் கண்டறியப்படுகின்றன. காத்திருங்கள்...

en: Select Font to View
ta: காட்டுவதற்கான மின்னெழுத்தை தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Select size to print font:
ta: எழுத்துருவை அச்சிட வேண்டிய அளவை தேர்ந்தெடுங்கள்:

en: Set Criteria
ta: வடிகட்டும் வித‍த்தை அமை

en: Simple font installer
ta: எளிய எழுத்துரு நிறுவி

en: Simple font printer
ta: எளிய எழுத்துரு அச்சுப்பொறி

en: Simple font viewer
ta: எளிமையான மின்னெழுத்து தோற்றங்காட்டி

en: Sinhala
ta: சிங்களம்

en: Size
ta: அளவு

en: Size index to print fonts
ta: எழுத்துருக்களை அச்சிட வேண்டிய அளவு

en: Skip
ta: தவிர்

en: Standard Preview
ta: சாதாரண முன்னோட்டம்

en: Status
ta: நிலை

en: Style
ta: வகை

en: Symbol/Other
ta: சின்னம்/மற்றவை

en: System
ta: கணினி முழுவதற்கும்

en: System Fonts
ta: கணினி முழுவதற்குமான எழுத்துருக்கள்

en: System backend died. Please try again.<br><i>%1</i>
ta: பின்நிலை முறிவடைந்த‍து. மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.<br><i>%1</i>

en: Tamil
ta: தமிழ்

en: Telugu
ta: தெலுங்கு

en: There are no printable fonts.
    You can only print non-bitmap and enabled fonts.
ta: அச்சிடக்கூடிய எழுத்துருக்கள் எதுவும் இல்லை.
    செயல்படுத்தப்பட்ட எழுத்துருக்களுள் பிட்மேபாக அல்லாதவற்றை மட்டுமே நீங்கள் அச்சிட முடியும்.

en: This column shows the status of the font family, and of the individual font styles.
ta: எழுத்துரு குடும்பத்தின் நிலையையும், அதில் சார்ந்த எழுத்துரு வகைகளின் நிலையையும் இவ்வரிசை காட்டும்.

en: This displays a preview of the selected font.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட எழுத்தருவின் முன்னோட்டத்தை இது காட்டும்.

en: URL to install
ta: நிறுவுவதற்கான முகவரி

en: URL to open
ta: திறப்பதற்கான முகவரி

en: Unable to start backend.
ta: பின்நிலையை துவக்க முடியவில்லை.

en: Unclassified
ta: வகைப்படுத்தப்படாதவை

en: Unexpected error while processing: <i>%1</i>
ta: வேலை செய்யும்போது எதிர்பாராத சிக்கல்: <i>%1</i>

en: Unicode Block: %1
ta: யூனிகோடு தொகுதி: %1

en: Unicode Script: %1
ta: யூனிகோடு லிபி: %1

en: Uninstalling
ta: நிறுவல் நீக்கப்படுகிறது

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Unmark for Deletion
ta: நீக்குவதென குறித்த‍தை எடு

en: Unsupported action.<br><i>%1</i>
ta: ஆதரிக்கப்படாத செயல்.<br><i>%1</i>

en: Updating
ta: புதுப்பிக்கப்படுகிறது

en: Updating font configuration. Please wait…
ta: எழுத்துரு அமைப்பு புதுப்பிக்கப்படுகிறது. காத்திருங்கள்...

en: Waterfall
ta: பல அளவுகளில்

en: Where to Install
ta: நிறுவ வேண்டிய இடம்

en: Writing System
ta: லிபி

en: You cannot install a fonts package directly.
    Please extract %1, and install the components individually.
ta: பல எழுத்துருக்களை கொண்ட தொகுப்பை நேரடியாக நிறுவ முடியாது.
    %1 என்பதை விரிவாக்கி, அதிலுள்ளவற்றை தனித்தனியே நிறுவுங்கள்.

en: You did not select anything to delete.
ta: நீக்குவதற்காக நீங்கள் எதையும் தேர்ந்தெடுக்கவில்லை.

en: You did not select anything to disable.
ta: முடக்குவதற்கு நீங்கள் எதையும் தேர்ந்தெடுக்கவில்லை.

en: You did not select anything to enable.
ta: இயக்குவதற்காக நீங்கள் எதையும் தேர்ந்தெடுக்கவில்லை.

en: You did not select anything to move.
ta: நகர்த்துவதற்கு நீங்கள் எதையும் தேர்ந்தெடுக்கவில்லை.

en: …plus %1 more
ta: ...மற்றும் கூடுதல் %1
