kmouth - en to ta translation catalogue (133 entries)

en: &Configure KMouth...
ta: உள்ளமை KMouth...

en: &Currently Selected Phrase or Phrase Book
ta: தற்போது தேர்வு செய்யப்பட்ட வாக்கியம் அல்லது வாக்கிய புத்தகம்

en: &Delete Dictionary
ta: &அகராதியை நீக்கு

en: &Edit...
ta: தொகு...

en: &Export Dictionary...
ta: &அகராதி ஏற்றுமதி.....

en: &Export...
ta: ஏற்றுமதி...

en: &Filename:
ta: கோப்புப்பெயர்:

en: &Import...
ta: இறக்குமதி...

en: &Language:
ta: மொழி:

en: &Merge dictionaries
ta: &அகராதியை இணை

en: &Move Down
ta: கீழ் நகர்த்து

en: &Name:
ta: பெயர்:

en: &New Phrase
ta: புதிய வாக்கியம்

en: &None
ta: &எதுவும் இல்லை

en: &Open as History...
ta: வரலாறாக திறக்கவும்...

en: &Overwrite
ta: &மேல் எழுது

en: &Phrase Books
ta: வாக்கிய புத்தகம்

en: &Preferences
ta: &விருப்பங்கள்

en: &Print History...
ta: அச்சு வரலாறு...

en: &Selected Dictionary
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அகராதி

en: &Selection of phrases in the phrase book:
ta: வாக்கிய புத்தகத்தில் இருந்து வாக்கியத்தை தேர்வு செய்யவும்

en: &Speak
ta: பேசு

en: &Text-to-Speech
ta: &பேச்சின் உரை

en: (New Phrase Book)
ta: ([புதிய சொற்றொடர் &புத்தகம்)

en: (New Phrase)
ta: (புதிய சொற்றொடர்)

en: Add D&ictionary...
ta: &அகராதியை உருவாக்கு

en: Adds a new phrase
ta: புதிய வாக்கியத்தை சேர்க்கவும்

en: Adds a new phrase book into which other books and phrases can be placed
ta: புதிய சொற்றொடர் கையேட்டை சேர்க்கும் ,அதில் மற்ற சொற்றொடரும் கையேடும் வைக்க இயலும்

en: As Phrasebook
ta: சொற்றொடர் கையேடாக

en: As Plain Text
ta: சாதா உரை

en: Ask Whether to Save
ta: சேமிக்க வேண்டுமா என்று கேட்கவும்

en: Book
ta: புத்தகம்

en: C&reate new dictionary:
ta: &புதிய அகராதியை உருவாக்கு

en: C&ustom
ta: தனிப்பயன்

en: Character &encoding:
ta: எழுத்து குறிமுறையாக்கம்

en: Closes the window
ta: சாளரத்தை மூடு

en: Closing "Phrase Book" Window
ta: மூடு"வாக்கியப் புத்தகம்" சாளரம்

en: Closing the phrase &book edit window:
ta: சொற்றொடர் கையேட்டை திருத்தும் சாளரத்தை மூடுகின்றது:

en: Copies the currently selected entry from the phrase book to the clipboard
ta: நடப்பில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உள்ளீட்டை சொற்றொடர் கையேட்டிலிருந்து இடைநிலைப்பலகைக்கு நகலெடுக்கும்

en: Copies the currently selected phrases from the history to the clipboard
ta: சரித்திரத்திலிருந்து நடப்பில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சொற்றொடரை நகலெடுத்து இடைநிலைப் பலகையில் போடும்

en: Copies the selected section to the clipboard
ta: தேர்வு செய்த பகுதியை இடைநிலைப் பலகையில் சேமிக்கவும்

en: Copies the selected section to the clipboard. If there is some text selected in the edit field it is copied to the clipboard. Otherwise the selected sentences in the history (if any) are copied to the clipboard.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பகுதியை நகலெடுக்கப்பட்டு இடைநிலைப் பலகையில் போடும் .வேறு ஏதாவது உரை திருத்தப்பகுதியில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டிருந்தால் அவை இடைநிலைப்பலகையில் நகலெடுக்கப்படும்.அல்லது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வாக்கியத்திற்கான சரித்திரம் ஏதேனும் இருந்தால் அவை இடைநிலைப்பலகையில் நகலெடுக்கப்படும்.

en: Create an &empty wordlist
ta: காலியான வார்த்தை பட்டியலை உருவாக்கு

en: Creating Word List
ta: வார்தை பட்டியலை உறுவாக்கு

en: Cu&t
ta: வெட்டு

en: Cuts the currently selected entries from the phrase book and puts it to the clipboard
ta: நடப்பில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உள்ளீடுகளை சொற்றொடர் கையேட்டிலிருந்து வெட்டி இடைநிலைப்பலகையில் போடும்

en: Cuts the currently selected phrases from the history and puts them to the clipboard
ta: சரித்திரத்திலிருந்து நடப்பில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சொற்றொடரை வெட்டி அவற்றை இடைநிலைப்பலகையில் இடும்

en: Cuts the selected section and puts it to the clipboard
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பகுதியை வெட்டி இடைநிலைப் பலகையில் போடும்

en: Cuts the selected section and puts it to the clipboard. If there is some text selected in the edit field it is placed it on the clipboard. Otherwise the selected sentences in the history (if any) are placed on the clipboard.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பகுதியை வெட்டி இடைநிலைப் பலகையில் போடும் .வேறு ஏதாவது உரை திருத்தப்பகுதியில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டிருந்தால் அவை இடைநிலைப்பலகையில் வைக்கப்படும். அல்லது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வாக்கியத்திற்கான சரித்திரம் ஏதேனும் இருந்தால் அவை இடைநிலைப்பலகையில் வைக்கப்படும்.

en: D&eselect All Entries
ta: &எல்லா உள்ளீடுகளையும் நீக்கு

en: Deletes the currently selected phrases from the history
ta: வரலாற்றில் இருந்து நடப்பில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சொற்றொடரை நீக்குகிறதுச்

en: Deletes the selected entries from the phrase book
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உள்ளீடுகளை சொற்றொடர் கையேட்டிலிருந்து அழிக்கும்

en: Deselects all phrases in the history
ta: வரலாற்றில் உள்ள அனைத்து வாக்கியங்களையும் தேர்வற்றுவாக்கு

en: Dictionary
ta: அகராதி

en: Discard Changes
ta: மாற்றத்தை நீக்குக

en: Enables/disables the phrasebook bar
ta: செயல்படச்செய்/முடக்கு கருவிப்பட்டை

en: Enables/disables the statusbar
ta: செயல்படச்செய்/முடக்கு நிலை பட்டி

en: Export Dictionary
ta: அகராதியை ஏற்றுமதி

en: Export Phrase Book
ta: சொற்றொடர் கையேட்டை ஏற்றுமதி செய்

en: Exports the currently selected phrase(s) or phrase book(s) into a file
ta: நடப்பில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சொற்றொடரை(களை) அல்லது சொற்றொடர் கையேடை(களை) ஒரு கோப்பிற்குள் ஏற்றுமதி செய்யும்

en: File Exists
ta: கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது

en: File Extension
ta: கோப்பு விரிவுகள்

en: From &KDE documentation
ta: &KDE  ஆவணம்

en: From &file
ta: கோப்பிலிலிருந்து

en: From f&older
ta: கோப்புரையில் இருந்து

en: General Options
ta: பொதுவான தேர்வுகள்

en: History file to open
ta: வரலாற்றுக் கோப்பினை திற

en: I&mport Standard Phrase Book
ta: இறக்குமதி நிரந்தரவாக்கிய புத்தகம்

en: If you select this box a new dictionary is created by loading all files in a folder and its subdirectories.
ta: இந்த பெட்டியை தேர்வு செய்தால் அனைத்து கோப்புகளையும் ஒரு அடைவில் மற்றும் அதன் துணை அடைவில் ஏற்றுவதன் மூலம் ஒரு புதிய அடைவு உருவாக்கப்படும்.

en: Import Phrasebook
ta: இறக்குமதி

en: Imports a file and adds its contents to the phrase book
ta: ஒரு கோப்பினை இறக்குமதி செய்து அதன் உள்ளடக்கங்களை சொற்றொடர் கையேட்டுடன் சேர்க்கும்

en: Imports a standard phrase book and adds its contents to the phrase book
ta: ஒரு இயல்பு சொற்றொடர் கையேட்டை இறக்குமதி செய்து அதன் உள்ளடக்கங்களை சொற்றொடர் கையேட்டுடன் சேர்க்கும்

en: Initial Configuration - KMouth
ta: முதன்மை உள்ளமைப்பு-KMouth

en: Initial Phrase Book
ta: புத்தகத்தின் முதல் வாக்கியம்

en: Insert Into Edit Field
ta: புலம் தொகுப்பில் செருகு

en: Into this edit field you can type a phrase. Click on the speak button in order to speak the entered phrase.
ta: இந்த பதிப்பு புலத்தில் நீங்கள் ஒரு சொற்றொடரை உள்ளிடலாம். உள்ளிட்ட சொற்றொடரை பேச பேசு பொத்தானை அழுத்தவும்.

en: KDE Documentation
ta: KDE ஆவணமாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Merge result
ta: ஒன்றிணை

en: Merging dictionaries...
ta: ஒன்றிணை...

en: Move &Up
ta: மேல் நகர்த்து

en: Name of the &phrase book:
ta: வாக்கிய புத்தகத்தன் பெயர்:

en: Open File as History
ta: கோப்பினை வரலாறாக திறக்கவும்

en: Opening file...
ta: கோப்பினைத் திறக்கையில்...

en: Opens an existing file as history
ta: ஏற்கனவே இருக்கும் தரத்தை வரலாறாகத் திறக்கவும்

en: Opens the configuration dialog
ta: உள்ளலமையின் உரையாடல் பெட்டி திற

en: Parsing directory...
ta: பாகுபடுத்தல் அகராதி...

en: Parsing file...
ta: பாகுபடுத்தல் கோபு...

en: Parsing the KDE documentation...
ta: KDE ஆவணத்தை பாகுபடுத்தவும்...

en: Pastes the clipboard contents at the current cursor position into the edit field.
ta: இடைநிலைபலகையின் உள்ளடக்கத்தை நடப்பு காட்டி நிலையில் திருத்த பகுதியில் ஒட்டும்.

en: Performing spell check...
ta: சொல் திருத்தி ஆற்று...

en: Phrase
ta: வாக்கியம்

en: Phrase Book
ta: வாக்கிய புத்தகம்

en: Please decide which phrase books you need:
ta: எந்த சொற்றொடர் கையேடு வேண்டும் என்பதை தீர்மானம் செய்யுங்கள்:

en: Preferences
ta: விருப்பங்கள்

en: Printing...
ta: அச்சில்...

en: Prints out the actual history
ta: உண்மையான வரலாறு

en: Quits the application
ta: பயன்பாட்டை விட்டு வெளியேறு

en: Save &History As...
ta: சேமிப்பு &வரலாறு...

en: Save Phrase Book
ta: வாக்கிய புத்தகத்தை செமி

en: Saves the actual history as...
ta: சேமிப்பு உண்மையான வரலாறு...

en: Saves the phrase book onto the hard disk
ta: வாக்கியத்தை  சேமி

en: Saving history with a new filename...
ta: வரலாற்றை புதிய கோப்புப் பெயருடன் சேமிக்கவும்...

en: Select &All Entries
ta: அனைத்து உள்வாங்கலையும் தேர்வுசெய்

en: Selects all phrases in the history
ta: வரலாற்றில் உள்ள அனைத்து வாக்கியங்களையும்

en: Send the data as standard &input
ta: தரவை தரநிலை உள்ளீட்டாக அனுப்பவும்

en: Shortcut
ta: குறுக்குவழி

en: Shortcut for the phrase:
ta: வாக்கியத்தின் குறுவழி :

en: Source of New Dictionary (1)
ta: புதிய அகராதியின் மூலம் (1)

en: Source of New Dictionary (2)
ta: புதிய அகராதியின் மூலம் (2)

en: Speak Immediately
ta: உடனடியாக பேசவும்

en: Speaks the currently active sentence(s)
ta: நடப்பு செயலில் உள்ள வாக்கியத்தை கூறும்

en: Speaks the currently active sentence(s). If there is some text in the edit field it is spoken. Otherwise the selected sentences in the history (if any) are spoken.
ta: நடிப்பில் செயலில் உள்ள வாக்கியத்தை கூறும்.வேறு ஏதாவது உரை திருத்தப்பகுதியில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டிருந்தால் அவை கூறப்படும். இல்லையெனில்  சரித்திரத்தில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ள வாக்கியங்கள் கூறுப்படும்.

en: Speaks the currently selected phrases in the history
ta: சரித்திரத்தில் நடப்பில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சொற்றொடரை கூறும்

en: Text of the &phrase:
ta: வாக்கியத்தின் உரை :

en: Text-to-Speech
ta: பேச்சின் உரை

en: Text-to-Speech Configuration
ta: Text-to-Speech வடிவமைப்பு

en: The file %1 already exists. Do you want to overwrite it?
ta: %1 கோப்பு உள்ளது. அதை மேலெழுத வேண்டுமா?

en: There was an error loading file
    %1
ta: கோப்பு ஏற்றலில் பிழை
    %1

en: There was an error saving file
    %1
ta: கோப்பினை சேமிப்பதில் பிழை
    %1

en: This check box specifies whether the text is sent as standard input to the speech synthesizer.
ta: பேச்சு கூட்டிணைப்பிற்கு உரையை இயல்பு உள்ளீடாக அனுப்பப்படவேண்டுமா என இந்த சேர்த்தப்பெட்டி தெரிவிக்கும்.

en: This combo box specifies whether selected phrases of the phrase book are immediately spoken or just inserted into the edit field.
ta: சொற்றொடர் புத்தகத்திலிருந்து தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சொற்றொடர்களை உடனடியாக கூற வேண்டுமா அல்லது பதிப்புலத்தில் சேர்க்க வேண்டுமா என இந்த சேர்த்த பெட்டி தெரிவிக்கும்

en: This combo box specifies whether the phrase book is automatically saved when the edit window is closed.
ta: திருத்தும் சாளரம் மூடும் பொழுது சொற்றொடர் கையேடு தானே சேமிக்கப்பட வேண்டுமா என இந்த சேர்த்தப்பெட்டி தெரிவிக்கும்

en: This combo box specifies which character encoding is used for passing the text.
ta: உரையை அனுப்ப எந்த எழுத்து குறியீடாக்கம் பயன்படுகிறது என இந்த சேர்த்தப்பெட்டி தெரிவிக்கும்.

en: This list contains the history of spoken sentences. You can select sentences and press the speak button for re-speaking.
ta: இந்த பட்டியல் பேசப்பட்ட வாக்கியங்களின் சரித்திரத்தை கொண்டுள்ளது. நீங்கள் வாக்கியங்களை தேர்வு செய்து மறுமுறை கூற பேசு பொத்தானை அழுத்தவும்.

en: Toggle the statusbar...
ta: நிலைபட்டியை மாற்று...

en: Toggling menubar...
ta: இணைக்கக்கூடிய பட்டியல் பட்டை......

en: Toggling toolbar...
ta: மாற்று கருவிப்பட்டை...

en: Unicode
ta: யூனிக்கோட்

en: Word Completion
ta: வார்த்தையின் முடிவு

en: Your chosen filename <i>%1</i> has a different extension than <i>.phrasebook</i>. Do you wish to add <i>.phrasebook</i> to the filename?
ta: நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்த கோப்பு பெயர் %1 சொற்றொடர் .phrasebook வேறு விரிவாக்கம் கொண்டுள்ளது. .phrasebook ஐ கோப்பில் சேர்க்க நீங்கள் விரும்புகிறீர்களா?

en: Your chosen filename <i>%1</i> has the extension <i>.phrasebook</i>. Do you wish to save in phrasebook format?
ta: நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்த கோப்பு பெயர் <i>%1</i> சொற்றொடர்<i>.phrasebook</i>  என விரிவாக்கம் கொண்டுள்ளது. .phrasebook  வடிவத்தை சேமிக்க நீங்கள் விரும்புகிறீர்களா?

en: without name
ta: பெயர் இல்லாமல்
