konqueror - en to ta translation catalogue (203 entries)

en: &Bookmarks
ta: &நினைவுக்குறி

en: &Close Active View
ta: இயக்கத்திலுள்ள காட்சியை &மூடிடு

en: &Close Tab
ta: தத்தை &மூடுக

en: &Discard Changes
ta: மாற்றங்களை &கைவிடலாமா?

en: &Duplicate Current Tab
ta: தற்போதைய தத்தின் &போலியுருவாக்கு

en: &Duplicate Tab
ta: &போலி தத்து

en: &Duplicate Window
ta: &போலி சாளரம்

en: &Edit
ta: &தொகுக்க

en: &File
ta: &கோப்பு

en: &Find File...
ta: &கோப்பினை கண்டுபிடி...

en: &Go
ta: &செல்க

en: &Help
ta: &உதவி

en: &New Tab
ta: &புதிய தத்து

en: &Open File...
ta: கோப்பினை &திற...

en: &Open Location
ta: இடத்தை &திற

en: &Preferences...
ta: &விருப்பத்தேர்வுகள்...

en: &Reload
ta: &மீளேற்றுக

en: &Reload All Tabs
ta: அனைத்து தத்தையும் &மீளேற்றம் செய்க

en: &Reload Tab
ta: தத்தை &மீளேற்றம் செய்க

en: &Remove Entry
ta: &நுழைவை நீக்கு

en: &Settings
ta: &அமைப்புகள்

en: &Stop
ta: &நிறுத்து

en: &Tools
ta: &கருவிகள்

en: &Up
ta: &மேல்

en: &View
ta: &பார்வை

en: &Window
ta: &சாளரம்

en: <html>Clear Location bar<br /><br />Clears the contents of the location bar.</html>
ta: <html>இடப்பட்டியை துடைக்க<br /><br />இடப்பட்டியில் உள்ளவற்றை துடைக்கும்.</html>

en: <html>Copy the currently selected text or item(s) to the system clipboard<br /><br />This makes it available to the <b>Paste</b> command in Konqueror and other KDE applications.</html>
ta: <html>தேர்வு செய்யப்பட்ட உரை அ உருப்படி(களை) பிடிப்புப்பகுதிக்கு நகலெடு<br /><br />இதனால் இவை கான்கொயரர் மற்றும் ஏனைய கேபசூ பயன்பாடுகளில் <b>ஒட்டுக</b> ஆணையிடும் போது ஒட்டிடும் பொருட்டு கிடைக்கப்பெறும்.</html>

en: <html>Cut the currently selected text or item(s) and move it to the system clipboard<br /><br />This makes it available to the <b>Paste</b> command in Konqueror and other KDE applications.</html>
ta: <html>தற்சமயம் தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ள உரைக அ உருப்படி(களை) வெட்டி அமைப்பின் பிடிப்புப் பகுதிக்கு நகர்த்துக<br /><br />இதனால் இவை கான்கொயரர் மற்றும் ஏனைய கேபசூ பயன்பாடுகளில் <b>ஒட்டுக</b> ஆணையிடும் போது ஒட்டிடும் பொருட்டு கிடைக்கப்பெறும்.</html>

en: <html>Go<br /><br />Goes to the page that has been entered into the location bar.</html>
ta: <html>செல்க<br /><br />இடப்பட்டியில் இட்ட பக்கத்திற்கு செல்லும்.</html>

en: <html>Location Bar<br /><br />Enter a web address or search term.</html>
ta: <html>இடப்பட்டி<br /><br />இணைய முகவரி அல்லது தேடு பதத்தை உள்ளிடுக.</html>

en: <html>Paste the previously cut or copied clipboard contents<br /><br />This also works for text copied or cut from other KDE applications.</html>
ta: <html>முன்னமே வெட்டப்பட்ட நகலெடுக்கப்பட்ட பிடிப்புப் பகுதியிலிருப்பவற்றை ஒட்டவும்<br /><br />ஏனைய கேபசூ பயன்பாடுகளினின்று நகலெடுக்கப்பட்ட வெட்டப்பட்டவைக்கும் இது பொருந்தும்.</html>

en: <html>Print the currently displayed document<br /><br />You will be presented with a dialog where you can set various options, such as the number of copies to print and which printer to use.<br /><br />This dialog also provides access to special KDE printing services such as creating a PDF file from the current document.</html>
ta: <html>தற்போது திரையிடப்படும் ஆவணத்தை அச்சிடுக<br /><br />எவ்வச்சு இயந்திரத்தை தேர்வு செய்ய வேண்டும் எத்தனை நகல்கள் வேண்டும் போன்றவற்றினைத் தந்நதிடும் பொருட்டு பலகமொன்று திரையிடப்படும்.<br /><br />தற்போதைய ஆவணத்தினின்று பிடிஎப் ஆக அச்சிடுதல் போன்ற சிறப்பு சேவைகளை அணுகுதற்கும் இப்பலகத்தில் வழியுண்டு.</html>

en: <html>Reload the currently displayed document<br /><br />This may, for example, be needed to refresh web pages that have been modified since they were loaded, in order to make the changes visible.</html>
ta: <html>தற்போது காட்டப்படும் ஆவணத்தை மீளேற்றுக<br /><br />ஏற்றப்பட்ட பொழுதிற்கு பின்னர் செய்யப்பட்ட மாற்றங்களை பிரதிபலித்திடும் பொருட்டு இணையப் பக்கங்களை இப்படி மீளேற்றுதல் அவசியமாகலாம்.</html>

en: <html>Stop loading the document<br /><br />All network transfers will be stopped and Konqueror will display the content that has been received so far.</html>
ta: <html>ஆவணத்தினை ஏற்றுவதை நிறுத்தவும்<br /><br />அனைத்துப் பிணைய பரிமாற்றங்களும் நிறுத்தப்பட்டு தற்சமயம் வரை பெறப்பட்ட விவரங்களை மட்டுமே கான்கொயரர் திரையிடும்.</html>

en: <qt><b>%1</b> is not valid</qt>
ta: <qt><b>%1</b> செல்லாது</qt>

en: <qt><center><b>%1</b></center><hr />Last visited: %2<br />First visited: %3<br />Number of times visited: %4</qt>
ta: <qt><center><b>%1</b></center><hr />கடைசியாக அணுகப்பட்டது: %2<br />முதன் முதலாக அணுகப்பட்டது: %3<br />மொத்தமாக அணுகப்பட்டது: %4</qt>

[ctx: @action:inmenu Go]
en: Most Often Visited
ta: அதிகம் அணுகப்பட்டவை

[ctx: @action:inmenu Go]
en: Recently Visited
ta: அண்மையில் அணுகியவை

[ctx: @action:inmenu View]
en: &View Mode
ta: &காட்சி முறைமை

en: A locked view cannot change folders. Use in combination with 'link view' to explore many files from one folder
ta: சாற்றப்பட்ட காட்சியொன்றி அடைவுகளை மாற்ற இயலாது . 'இணைப்பு காட்சி' யுடன் பயன்படுத்துவதன் வாயிலாக பல கோப்புகளை ஒரு அடைவிலிருந்து ஆராயலாம்

en: Activate Next Tab
ta: அடுத்த தத்தை செயற்படுத்து

en: Activate Previous Tab
ta: முந்தைய தத்தை செயற்படுத்து

en: Activate Tab %1
ta: %1 தத்தை செயற்படுத்து

en: Add
ta: சேர்க்க

en: Add new web extension "%1" to your sidebar?
ta: "%1"  என்ற புதிய இணைய நீட்டிப்பை உங்கள் பக்கபட்டியுடன் சேர்க்கவா?

en: Alex Zepeda
ta: அலெக்ஸ் செபெடா

en: Alexander Neundorf
ta: அலெக்ஸாண்டர் நியுன்டார்ப்

en: Allan Sandfeld Jensen
ta: அல்லான் சான்ட்பெல்டு ஜென்சன்

en: Antti Koivisto
ta: அன்டி கோவிஸ்டோ

en: Apple Safari Developers
ta: ஆப்பிள் சபாரி உருவாக்குவோர்

en: Ask confirmation for deleting a file.
ta: ஒரு கோப்பை நீக்குவதற்கு உறுதிப்படுத்து.

en: Ask confirmation for move to trash
ta: குப்பைத்தொட்டிக்கு நகர்த்த உறுதிப்படுத்து

en: Bookmark Toolbar
ta: நினைவுக்குறி கருவிப்பட்டி

en: By &Date
ta: &தேதி வாரியாக

en: By &Name
ta: &பெயர் வாரியாக

en: C&lear History
ta: வரலாற்றைத் &துடை

en: C&lose Current Tab
ta: தற்போதைய தத்தை &மூடு

en: Canceled.
ta: ரத்து செய்யப்பட்டது.

en: Carsten Pfeiffer
ta: கார்ஸ்டென் பீபர்

en: Checking this box on at least two views sets those views as 'linked'. Then, when you change directories in one view, the other views linked with it will automatically update to show the current directory. This is especially useful with different types of views, such as a directory tree with an icon view or detailed view, and possibly a terminal emulator window.
ta: குறைந்தபட்சம் இரண்டு காட்சிகளில் இப்பெட்டிதனை தேர்வு செய்வது அக்காட்சிகளை 'இணைக்கப்பட்டவையாக' அமைக்கும். பின்னர் ஒரே காட்சியில் தாங்கள் அடைவுகளை மாற்றும் போது, அதனுடன் இணைக்கப்பெற்ற பிற காட்சிகள் தானாகவே புதுப்பிக்கப்பட்டு தற்போதைய அடைவினைக் காட்டும். வெவ்வேறு வகையான காட்சிகளை கொண்டிருக்கும் போது இது அதிக பலனளிப்பதாக இருக்கும். ஓவியக் காட்சி அல்லது விவரக் காட்சியினைக் கொண்ட அடைவுத் தொடர் மற்றும் முனைய மாதிரி சாளரம் இதற்கு எடுத்துக்காட்டு.

en: Clear Location Bar
ta: இடப்பட்டியை துடைக்க

en: Close &Other Tabs
ta: &ஏனைய தத்துக்களை மூடுக

en: Close Current Tab
ta: தற்போதைய தத்தை மூடுக

en: Close View
ta: காட்சியை மூடு

en: Close the current tab
ta: தற்போதைய தத்தினை மூடவும்

en: Configure Extensions...
ta: விரிவாக்கங்களை வடிவமை...

en: Configure Spell Checking...
ta: சொற்திருத்தியை வடிவமை...

en: Copy &Files...
ta: &கோப்புகளை படியெடு...

en: Copy selected files from %1 to:
ta: %1 இருந்து கோப்புகளை நகலெடுப்பதற்கான இடம்:

en: Copy the selected text or item(s) to the clipboard
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட உரை அ உருப்படி(களை) பிடிப்புப்பகுதிக்கு நகலெடு

en: D&etach Tab
ta: தத்தை பி&ரித்தெடு

en: David Faure
ta: டேவிட் பவுர்

en: Dawit Alemayehu
ta: டாவிட் அலெமேஹூ

en: Detach Current Tab
ta: தற்போதைய தத்தை அகற்றிடு

en: Developer
ta: உருவாக்கியோர்

en: Developer (AdBlock filter)
ta: உருவாக்கியோர் (விளம்பர வழிகட்டி)

en: Developer (HTML rendering engine)
ta: உருவாக்கியோர் (HTML தருவிக்கும் பொறி)

en: Developer (HTML rendering engine, I/O library)
ta: உருவாக்கியோர் (HTML தருவிக்கும் பொறி, I/O நிரலகம்)

en: Developer (HTML rendering engine, I/O library, regression test framework)
ta: உருவாக்கியோர் (HTML தருவிக்கும் பொறி, I/O நிரலகம், கடுஞ் சோதனை வார்ப்பு)

en: Developer (HTML rendering engine, JavaScript)
ta: உருவாக்குவோர் (HTML தருவிக்கும் பொறி, ஜாவாநிரல்)

en: Developer (I/O library)
ta: உருவாக்குவோர் (I/O நிரலகம்)

en: Developer (I/O library, Authentication support)
ta: உருவாக்கியோர் (I/O நிரலகம், அத்தாட்சிஉறுதி ஆதரவு)

en: Developer (Java 2 security manager support,
     and other major improvements to applet support)
ta: உருவாக்கியோர் (ஜாவா 2 பாதுகாப்பு நிர்வாக ஆதரவு,
    மற்றும் ஆப்லெட் ஆதரவிற்கான ஏனைய மேம்பாடுகள்)

en: Developer (Java applet support)
ta: உருவாக்குவோர் (ஜாவா ஆப்லெட் ஆதரவு)

en: Developer (Java applets and other embedded objects)
ta: உருவாக்குவோர் (ஜாவா ஆப்லெட் மற்றும் ஏனைய உட்பொதிந்த பொருட்கள்)

en: Developer (JavaScript)
ta: உருவாக்குவோர் (ஜாவாநிரல்)

en: Developer (List views)
ta: உருவாக்கியோர் (காட்சிகளைப் பட்டியலிடு)

en: Developer (List views, I/O library)
ta: உருவாக்கியோர் (காட்சிகளை பட்டியலிடு, I/O நிரலகம்)

en: Developer (Netscape plugin support)
ta: உருவாக்கியோர் (நெட்ஸ்கேப் செருகி ஆதரவு)

en: Developer (SSL, Netscape plugins)
ta: உருவாக்குவோர் (எஸ் எஸ் எல், நெட்ஸ்கேப் செருகி)

en: Developer (framework)
ta: உருவாக்கியோர் (வார்ப்பு)

en: Developer (framework, parts)
ta: உருவாக்கியோர் (வார்ப்பு, பகுதிகள்)

en: Developer (misc stuff)
ta: உருவாக்கியோர் (இதர விடயங்கள்)

en: Developer (navigation panel framework)
ta: உருவாக்கியவர் (நாவிகேஷன் பலக வார்ப்பு)

en: Dima Rogozin
ta: டிமா ரோகோசின்

en: Dirk Mueller
ta: டிர்க் முல்லர்

en: Do Not Add
ta: சேர்க்க வேண்டாம்

en: Do you really want to clear the entire history?
ta: உண்மையாகவே முழு வரலாற்றையும் துடைக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Do you really want to close all other tabs?
ta: ஏனைய தத்துக்கள் அனைத்தையும் மூடி விடத்தான் வேண்டுமா?

en: Dump Debug Info
ta: வழுசோதனைத் தகவலை கிடத்து

en: Enter the parent folder
ta: தாய் அடைவை இடுக

en: Extensions
ta: விரிவாக்கங்கள்

en: Extra Toolbar
ta: கூடுதற் கருவிப்பட்டி

en: For URLs that point to files, opens the directory and selects the file, instead of opening the actual file
ta: கோப்புகளை சுட்டும் யுஆர்எல் களுக்கு, உரிய கோப்பினை திறந்திடாது, அடைவை திறந்து கோப்பை தேர்வு செய்யும்.

en: George Staikos
ta: ஜார்ஜ் ஸ்டைகோஸ்

en: Germain Garand
ta: ஜெர்மைன் காரன்ட்

en: Go
ta: செல்க

en: Graphics/icons
ta: வரைகலை/ ஓவங்கள்

en: Harri Porten
ta: ஹாரி போர்டன்

en: Here you can control if you want the popup window to contain a larger preview for the file, when moving the mouse over it
ta: சுட்டியை மேல் நகர்த்தும்போது கோப்புக்கான ஒரு பெரிய முன்காட்சி உள்ள மேல்தோன்றும் சாளரத்தை நீங்கள் கட்டுப்படுத்தலாம்.

en: Here you can control if, when moving the mouse over a file, you want to see a small popup window with additional information about that file
ta: இங்கே, சுட்டி ஒரு கோப்பின் மீது நகரும்போது, இந்த கோப்பை பற்றிய கூடுதல் தகவலுடன் ஒரு மேல்தோன்றும் சாளரத்துடன் பார்க்க நீங்கள் கட்டுப்படுத்தலாம்.

en: Home Folder
ta: இல்ல அடைவு

en: If this option is checked, Konqueror will open a new window when you open a folder, rather than showing that folder's contents in the current window.
ta: இந்த தேர்வு தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டால், நீங்கள் ஒரு அடைவை திறக்கும்போது நடப்பு சாளரத்தில் உள்ள அடைவின் உள்ளடக்கங்களை காட்டாமல் கான்கொரர் ஒரு புதிய சாளரத்தை திறக்கும்.

en: Ivor Hewitt
ta: இவோர் ஹெவிட்

en: Joseph Wenninger
ta: ஜோசப் வென்னிங்னர்

en: KFM author
ta: KFM இயற்றியவர்

en: Kon&queror Introduction
ta: &கான்கொயரர் அறிமுகம்

en: Konqueror
ta: கான்கொயரர்

en: Koos Vriezen
ta: கூஸ் வெரைசன்

en: L&ocation:
ta: &இடம்:

en: Lars Knoll
ta: லர்ஸ் க்னோல்

en: Leo Savernik
ta: லியோ சவர்நிக்

en: Location Bar
ta: இடப் பட்டி

en: Location Toolbar
ta: இடக் கருவிப்பட்டி

en: Location to open
ta: திறக்கவேண்டிய இடம்

en: Lock to Current Location
ta: நடப்பு இடத்துடன் சாற்று

en: Lubos Lunak
ta: லுபாஸ் லுனாக்

en: M&ove Files...
ta: கோப்புகளை &நகர்த்துக

en: Main Toolbar
ta: பிரதான கருவிப்பட்டி

en: Matt Koss
ta: மாட் கோஸ்

en: Matthias Welk
ta: மைத்தேயஸ் வெல்க்

en: Michael Brade
ta: மைக்கேல் பிரேட்

en: Michael Reiher
ta: மைக்கேல் ரேஹர்

en: Mimetype to use for this URL (e.g. text/html or inode/directory)
ta: இந்த யுஆர்எல்லின் பொருட்டு மைம் வகை (உ.ம்: உரை/html அல்லது inode/அடைவு).

en: Miscellaneous
ta: மற்றவை

en: Move Tab Left
ta: தத்தை இடப்புறமாக நகர்த்து

en: Move Tab Right
ta: தத்தை வலப்புறமாக நகர்த்து

en: Move backwards one step in the browsing history
ta: உலாவற் வரலாற்றில் ஒரு படி பின்னே செல்க

en: Move backwards one step in the closed tabs history
ta: மூடப்பட்ட தத்துக்கள் வரலாற்றில் ஒரு படி பின்னே செல்க

en: Move forward one step in the browsing history
ta: உலாவற் வரலாற்றில் ஒரு படி முன்னே செல்க

en: Move selected files from %1 to:
ta: %1 இருந்து கோப்புகளை நகர்த்துதற்கான இடம்:

en: Move the selected text or item(s) to the clipboard
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட உரை அ உருப்படி(களை) பிடிப்புப்பகுதிக்கு நகர்த்துக

en: New &Window
ta: புதிய &சாளரம்

en: Open a new tab
ta: புதிய தத்தினை திறக்கவும்

en: Open folders in separate windows
ta: அடைவுகளை தனிச் சாளரங்களில் திற

en: Open in &New Tab
ta: &புதிய தத்தில் திறக்கவும்

en: Open in New &Window
ta: புதிய &சாளரத்தில் திறக்கவும்

en: Open in New Tab
ta: புதிய தத்தில் திறக்க

en: Open in T&his Window
ta: &இச்சாளரத்தில் திறக்கவும்

en: Open the document in a new tab
ta: புதிய தத்தில் ஆவணத்தை திறக்கவும்

en: Open the document in a new window
ta: புதிய சாளரத்தில் ஆவணத்தை திறக்கவும்

en: Open the document in current window
ta: தற்போதைய சாளரத்தில் ஆவணத்தைத் திற

en: Open with %1
ta: இதனாற் திற %1

en: Other Tabs
ta: ஏனைய தத்துக்கள்

en: Paste the clipboard contents
ta: பிடிப்புப் பகுதி விவரங்களை ஒட்டுக

en: Peter Kelly
ta: பீட்டர் கெல்லி

en: Print the current document
ta: தற்போதைய ஆவணத்தை அச்சிடுக

en: Reload all currently displayed document in tabs
ta: தத்துக்களில் தற்போது ஏற்றப்பட்டுள்ள ஆவணங்களை மீளேற்றவும்

en: Reload the currently displayed document
ta: தற்போது காட்டப்படும் ஆவணத்தை மீளேற்றுக

en: Resend
ta: மீளனுப்புக

en: Richard Moore
ta: ரிச்சர்ட் மூர்

en: S&end File...
ta: கோப்பை &அனுப்புக...

en: Send &Link Address...
ta: &இணைப்பு முகவரியை அனுப்புக...

en: Sets the view as 'linked'. A linked view follows folder changes made in other linked views.
ta: காட்சிதனை 'இணைப்புடையதாக' அமைக்கும். இணைக்கப்பட்ட காட்சியொன்று ஏனைய இணைக்கப்பட்ட காட்சிகளில் நிகழும் அடைவு மாற்றங்களை தொடரும்.

en: Show %1
ta: %1 காட்டுக

en: Show 'Delete' menu entries which bypass the trashcan
ta: குப்பைத்தொட்டி வழியாக சொல்லும் 'நீக்கு' பட்டியல் உள்ளீடுகளை காட்டு

en: Show file tips
ta: கோப்பு குறிப்புகளைக் காட்டு

en: Show previews in file tips
ta: முன்காட்சிகளை கோப்பு குறிப்புகளில் காட்டு

en: Simon Hausmann
ta: சைமன் ஹவுஸ்மான்

en: Split View &Left/Right
ta: காட்சியை &இடது/வலது என பிரி

en: Split View &Top/Bottom
ta: காட்சியை &மேல்/கீழ் என பிரி

en: Stalled
ta: முடங்கியது

en: Standard font
ta: நிலையான எழுத்துரு

en: Stefan Schimanski
ta: ஸ்டிபன் சிமான்ஸ்கி

en: Stephan Binner
ta: ஸடீபன் பின்னர்

en: Stephan Kulow
ta: ஸ்டீபன் குளோ

en: Stop loading the document
ta: ஆவண ஏற்றத்தை நிறுத்துக

en: The page you are trying to view is the result of posted form data. If you resend the data, any action the form carried out (such as search or online purchase) will be repeated.
ta: அளிக்கப்பட்ட படிவத் தரவின் விளைவே தாஙங்கள் காண விழையும் பக்கமாகும். தரவினை தாங்கள் மீள அனுப்பினால், படிவம் செய்த எந்தவொரு காரியமும் (தேடுதல் அ இணையக் கொள்முதல் போன்றவை) மீண்டும் செய்யப்டும்.

en: There appears to be a configuration error. You have associated Konqueror with %1, but it cannot handle this file type.
ta: வடிவமைப்பில் வழு உள்ளது போல் தெரிகிறது. %1 உடன் கான்கொயரரை தொடர்பு படுத்தியுள்ளீர்கள், இக்கோப்பு வகையை இதனால் கையாள இயலாது.

en: There was an error loading the module %1.
    The diagnostics is:
    %2
ta: %1 பாகந்தனை ஏற்றுகையில் தவறேற்பட்டது.
    சோதனை முடிவாவது:
    %2

en: This is the font used to display text in Konqueror windows.
ta: இது கான்கொரர் சாளரங்களில் உரையைக் காட்ட பயன்படுத்தப்பட்ட எழுத்துரு.

en: This option tells Konqueror whether to ask for a confirmation when you move the file to your trash folder, from where it can be recovered very easily.
ta: இந்த தேர்வு கான்கொரர் நீங்கள் ஒரு கோப்பை குப்பைத்தொட்டி அடைவுக்கு நகர்த்தும்போது உறுதிப்படுத்துதலை கேட்கவேண்டுமா என்பதை சொல்லும். அதை அந்த கோப்பில் இருந்து சுலபமாக திரும்ப பெறலாம்.

en: This page contains changes that have not been submitted.
    Closing the window will discard these changes.
ta: இந்த தத்தலில் கொடுக்கப்படாத மாற்றங்கள் உள்ளன.
    சாளரத்தை மூடுவதன் மூலம் மாற்றங்கள் கைவிடப்படும்.

en: This page contains changes that have not been submitted.
    Reloading the page will discard these changes.
ta: சமர்ப்பிக்கப்படாத மாற்றங்கள் இப்பக்கத்தில் உள்ளன.
    பக்கத்தை மீளேற்றம் செய்வது இம்மாற்றங்களை புறந்தள்ளிவிடும்.

en: This tab contains changes that have not been submitted.
    Closing other tabs will discard these changes.
ta: இத்தத்தில் சமர்ப்பிக்கப்படாத மாற்றங்கள் உள்ளன.
    ஏனைய தத்துக்களை மூடுவது இம்மாற்றங்களை புறந்தள்ளிவிடும்.

en: This tab contains changes that have not been submitted.
    Closing the tab will discard these changes.
ta: இந்த தத்தில் சமர்ப்பிக்கப்படாத மாற்றங்கள் உள்ளன.
    தத்தினை மூடுவதால் இம்மாற்றங்கள் புறந்தள்ளப்படும்.

en: This tab contains changes that have not been submitted.
    Closing the window will discard these changes.
ta: இத்தத்தில் சமர்ப்பிக்கப்படாத மாற்றங்கள் உள்ளன.
    சாளரத்தை மூடுவதன் மூலம் இம்மாற்றங்கள் புறந்தள்ளப்படும்.

en: This tab contains changes that have not been submitted.
    Detaching the tab will discard these changes.
ta: சமர்ப்பிக்கப்படாத மாற்றங்கள் இத்தத்தில் உள்ளன.
    தத்தை கைவிடுவது மாற்றங்களை புறந்தள்ளிவிடும்.

en: This tab contains changes that have not been submitted.
    Reloading all tabs will discard these changes.
ta: இத்தத்தில் சமர்ப்பிக்கப்படாத மாற்றங்கள் உள்ளன.
    ஏனைய தத்துக்களை மீளேற்றுவது இம்மாற்றங்களை புறந்தள்ளிவிடும்.

en: This view contains changes that have not been submitted.
    Closing the view will discard these changes.
ta: இக்காட்சியில் சமர்ப்பிக்கப்படாத மாற்றங்கள் உள்ளன.
    இந்த காட்சியை மூடினால் இம்மாற்றங்கள் புறந்தள்ளப்படும்.

en: Tobias Anton
ta: டோபியாஸ் அன்டன்

en: Torben Weis
ta: டார்பென் வீஸ்

en: Torsten Rahn
ta: டார்ஸ்டென் ரான்

en: Und&o: Closed Tab
ta: திரும்பப்பெறு: மூடப்பட்ட தத்து

en: Und&o: Closed Window
ta: திரும்பப்பெறு: மூடப்பட்ட சாளரம்

en: Waldo Bastian
ta: வால்டோ பஸ்டியான்

en: Web browser, file manager and document viewer.
ta: இணைய உலாவி, கோப்பு நிர்வாகி ஆவணங் காட்டி.

en: Wynn Wilkes
ta: வைன் வில்கிஸ்

en: You have multiple tabs open in this window, are you sure you want to quit?
ta: இந்த சாளரத்தில் பல தத்துகள் திறக்கப்படுள்ளன. இவற்றை முடிடத்தான்வேண்டுமா?

en: Your sidebar is not functional or unavailable. A new entry cannot be added.
ta: தங்களது பக்கப்பட்டி செயற்படவில்லை அல்லது கிடைக்கவில்லை. புதிய பதிவொன்றை சேர்க்க இயலாது.

en: Zack Rusin
ta: சாக் ருஸின்

en: no name
ta: உபுண்டு தமிழ் குழுமம்
