kmail - en to ta translation catalogue (366 entries)

en: %1% probability of being spam with confidence %3%.
    
    Full report:
    Probability=%2
    Confidence=%4
ta: இது வேண்டாத அஞ்சலாக (ஸ்பேமாக, %3% நம்பகத்துடன்) இருப்பதற்கான நிகழ்தகவு %1%.
    
    முழு அறிக்கை:
    நிகழ்தகவு=%2
    நம்பகம்=%4

en: %1% probability of being spam.
    
    Full report:
    Probability=%2
ta: இது வேண்டாத அஞ்சலாக (ஸ்பேமாக) இருப்பதற்கான நிகழ்தகவு %1%.
    
    முழு அறிக்கை:
    நிகழ்தகவு=%2

en: %1.
    
    Full report:
    %2
ta: %1.
    
    முழு அறிக்கை:
    %2

en: %1: None
ta: %1: ஏதுமில்லை

en: %1: Valid
ta: %1: முறையானது

en: %1: Valid (Signed by %2)
ta: %1: முறையானது (%2 கையொப்பமிட்டது)

en: &Automatic invitation sending
ta: &தானாகவே அழைப்பிதழ்களை அனுப்பு

en: &Copy Email Address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரியை &நகலெடு

en: &Find in Message...
ta: &அஞ்சலில் கண்டுபிடி...

en: &Import
ta: &இறக்குமதி செய்

en: &Mangle From:/To: headers in replies to invitations
ta: அழைப்புகளுக்கான பதில்களில் அனுப்புநர்:/பெறுநர்: என்ற தலைப்புகளை &குழப்பு

en: &Minimum font size:
ta: &குறைந்தபட்ச எழுத்துரு அளவு:

en: &Next Card
ta: &அடுத்த அட்டை

en: &Open With '%1'
ta: '%1' என்பதால் &திற

en: &Open in Address Book
ta: &முகவரிப்புத்தகத்தில் திற

en: &Previous Card
ta: &முந்தைய அட்டை

en: &Reset Display Format
ta: கா&ட்சி முறையை மீட்டமை

en: &Save Display Format
ta: &காட்சி முறையை சேமி

en: &Save Message...
ta: &அஞ்சலை சேமி...

en: &Set Encoding
ta: குறியாக்கத்தை அமைப்பது

en: &View Source
ta: &மூலத்தைக் காட்டு

[ctx: 'Calendar Message' with html linebreaks between each letter.]
en: <qt><br />C<br />a<br />l<br />e<br />n<br />d<br />a<br />r<br /> <br />M<br />e<br />s<br />s<br />a<br />g<br />e<br /></qt>
ta: <qt><br>நா<br>ள்<br><br>கா<br>ட்<br>டி<br>அ<br> <br>ஞ்<br>ச<br>ல்<br></qt>

[ctx: 'HTML Message' with html linebreaks between each letter and in bold text.]
en: <qt><b><br />H<br />T<br />M<br />L<br /> <br />M<br />e<br />s<br />s<br />a<br />g<br />e</b></qt>
ta: <qt><b><br>H<br>T<br>M<br>L<br> <br>அ<br>ஞ்<br>ச<br>ல்<br></qt>

[ctx: 'No HTML Message' with html linebreaks between each letter.]
en: <qt><br />N<br />o<br /> <br />H<br />T<br />M<br />L<br /> <br />M<br />e<br />s<br />s<br />a<br />g<br />e</qt>
ta: <qt><br>H<br>T<br>M<br>L<br> <br>அ<br>ஞ்<br>ச<br>ல்<br>இ<br>ல்<br>லை</qt>

[ctx: 'Plain Message' with html linebreaks between each letter.]
en: <qt><br />P<br />l<br />a<br />i<br />n<br /> <br />M<br />e<br />s<br />s<br />a<br />g<br />e<br /></qt>
ta: <qt><br />சா<br />தா<br />ர<br />ண<br />உ<br /><br />ரை<br /></qt>

[ctx: 1 = file name, 2 = error string]
en: <qt>Could not write to the file<br /><filename>%1</filename><br /><br />%2</qt>
ta: <qt>பின்வரும் கோப்புக்கு எழுத முடியவில்லை<br /><filename>%1</filename><br /><br />%2</qt>

en: 1 certificate was unchanged. | %1 certificates were unchanged.
ta[0]: 1 சான்றிதழ் மாற்றப்படவில்லை.
ta[1]: %1 சான்றிதழ்கள் மாற்றப்படவில்லை.

en: 1 new certificate was imported. | %1 new certificates were imported.
ta[0]: 1 புதிய சான்றிதழ் இறக்குமதி செய்யப்பட்டது.
ta[1]: %1 புதிய சான்றிதழ்கள் இறக்குமதி செய்யப்பட்டன.

en: 1 new secret key was imported. | %1 new secret keys were imported.
ta[0]: 1 புதிய ரகசிய விசை இறக்குமதி செய்யப்பட்டது.
ta[1]: %1 புதிய ரகசிய சாவிகள் இறக்குமதி செய்யப்பட்டன.

en: 1 secret key was unchanged. | %1 secret keys were unchanged.
ta[0]: 1 ரகசிய சாவி மாற்றப்படவில்லை.
ta[1]: %1 ரகசிய சாவிகள் மாற்றப்படவில்லை.

en: <b>Note:</b> This HTML message may contain external references to images etc. For security/privacy reasons external references are not loaded. If you trust the sender of this message then you can load the external references for this message <a href='kmail:loadExternal'>by clicking here</a>.
ta: <b>குறிப்பு:</b> இந்த HTML அஞ்சலில் வெளி கோப்புகளுக்கான இணைப்புகள் உள்ளது போல் தெரிகிறது (எ.கா. வெளி புரவன்களிலிருந்து பதிவிறக்க வேண்டிய படங்கள்). பாதுகாப்பையும் தனியுரிமையையும் கருதி, இவை ஏற்றப்படா. இவ்வஞ்சலை அனுப்பியவர் நம்பகமானவராக இருந்தால், <a href='kmail:loadExternal'>இங்கு கிளிக் செய்து</a> அப்படிப்பட்ட கோப்புகளை ஏற்றலாம்.

en: <b>Note:</b> This is an HTML message. For security reasons, only the raw HTML code is shown. If you trust the sender of this message then you can activate formatted HTML display for this message <a href='kmail:showHTML'>by clicking here</a>.
ta: <b>குறிப்பு:</b> இது HTML அஞ்சலாகும். பாதுகாப்பு கருதி, வடிவமைக்கப்படாத HTML குறிமுறை மட்டும் காட்டப்படுகிறது. இவ்வஞ்சலை அனுப்பியவர் நம்பகமானவரானால், இதன் வடிவமைக்கப்பட்ட HTML வடிவத்தை <a href='kmail:showHTML'>இங்கு கிளிக் செய்து</a> பார்க்கலாம்.

[ctx: @action]
en: Ignore
ta: பொருட்படுத்தாதே

[ctx: @action]
en: Open File
ta: கோப்பை திற

[ctx: @action]
en: Open folder where attachment was saved
ta: உடனிணைப்பு எந்த அடைவுக்குள் சேமிக்கப்பட்டுள்ளதோ, அதைத் திறக்கும்

[ctx: @action]
en: Send
ta: அனுப்பு

[ctx: @action:inmenu Open With]
en: &Other...
ta: &மற்றவை...

[ctx: @info]
en: Do you really want to execute <filename>%1</filename>?
ta: <filename>%1</filename> தனை உறுதியாக இயக்க வேண்டுமா?

[ctx: @info]
en: Open attachment <filename>%1</filename>?<nl/>Note that opening an attachment may compromise your system's security.
ta: <filename>%1</filename> எனும் இணைப்பைத் திறக்கலாமா?<nl/> நம்பகமற்ற உடனிணைப்புகள், உங்கள் கணினிக்கு தீங்கு விளைவிக்கலாம்.

[ctx: @title:menu]
en: &Open With
ta: &இதனால் திற

[ctx: @title:menu]
en: &Open With...
ta: &இதனால் திற...

[ctx: @title:window]
en: Add Remote Content
ta: தொலை உள்ளடக்கங்களை சேர்த்தல்

[ctx: @title:window]
en: Add Rule
ta: விதிமுறையை சேர்த்தல்

[ctx: @title:window]
en: Configure Remote Content
ta: தொலை உள்ளடக்கங்களை அமைத்தல்

[ctx: @title:window]
en: Configure Rule
ta: விதிமுறையை அமைத்தல்

[ctx: @title:window]
en: Details
ta: விவரங்கள்

[ctx: @title:window]
en: Edit Remote Content
ta: தொலை உள்ளடக்கங்களை திருத்துதல்

[ctx: @title:window]
en: Message as Plain Text
ta: அஞ்சல், சாதாரண உரையாக

[ctx: @title:window]
en: Modify Rule
ta: விதிமுறையை திருத்துதல்

[ctx: @title:window]
en: Open Attachment?
ta: உடனிணைப்பைத் திறக்கலாமா?

[ctx: @title:window]
en: Print Document
ta: அஞ்சலை அச்சிடுவது

[ctx: @title:window]
en: vCard Viewer
ta: vCard காட்டி

en: A file named "%1" already exists. Are you sure you want to overwrite it?
ta: '%1' என்ற கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது. உறுதியாக அதை மேலெழுத வேண்டுமா?

en: A policy was not met.
ta: ஒரு கொள்கை நிறைவேற்றப்படவில்லை.

en: Add Rule...
ta: விதிமுறையை சேர்…

en: Add email to whitelist
ta: மின்னஞ்சலை அனுமதிப்பட்டியலில் சேர்

en: Add new Url
ta: புதிய முகவரியை சேர்

en: Add...
ta: சேர்...

en: Address copied to clipboard.
ta: பிடிப்புபலகைக்கு முகவரி நகலெடுக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Always show encryption/signature details
ta: கையொப்ப/மறையாக்க விவரங்களை எப்போதும் காட்டு

en: An entry already defines this url. Please modify it.
ta: இம்முகவிரிக்கு ஏற்கனவே ஓர் பதிவுள்ளது. அப்பதிவையே மாற்றுங்கள்.

en: Attachment: %1
ta: உடனிணைப்பு: %1

en: Attachments:
ta: உடனிணைப்புகள்:

en: Authorize %1
ta: %1 தனை அனுமதி

en: Authorize all Urls
ta: அனைத்து முகவரிகளையும் அனுமதி

en: Authorized
ta: அனுமதிக்கப்பட்டது

en: Auto
ta: தானியக்கம்

en: Automatic collapse &level:
ta: தானாக சுருக்க வேண்டிய ம&ட்டம்:

en: Automatic invitation sending
ta: தானாகவே அழைப்பிதழ்களை அனுப்புதல்

en: Available CRL is too old.
ta: இருக்கும் CRL மிக பழையது.

en: BCC:
ta: கமுக்க நகல்:

en: BCC:
ta: கமுக்க நகல்:

en: Bad signature
ta: செல்லுபடியாகாத கையொப்பம்

en: Bad signature.
ta: செல்லுபடியாகாத கையொப்பம்.

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: CC:
ta: நகல்:

en: CC:
ta: நகல்:

en: CRL not available.
ta: CRL இல்லை.

en: Can be signed
ta: கையொப்பம் இருக்கலாம்

en: Certificate import details:
ta: சான்றிதழ் இறக்குமதி விவரங்கள்:

[ctx: Certificate import failed.]
en: Failed: %1 (%2)
ta: தோல்வியடைந்தது: %1 (%2)

en: Certificate import status:
ta: சான்றிதழ் இறக்குமதி நிலை:

en: Check Phishing URL
ta: ஏமாற்று முகவரியா என சோதிப்பது

en: Choose display style of message headers
ta: அஞ்சல் விவரங்களின் தோற்றத்தை தேர்ந்தெடு

en: Click to toggle between HTML, plain text and calendar.
ta: HTML, சாதாரண உரை, அல்லது நாள்காட்டி காட்சிகளுக்கிடையே தாவ இதை கிளிக் செய்யுங்கள்.

en: Collapse quoted text.
ta: மேற்கோளிடப்பட்டுள்ள அனைத்து உரையையும் சுருக்கு

en: Configure
ta: அமை

en: Copy
ta: நகலெடு

en: Copy Email Address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரியை நகலெடு

en: Copy Image Location
ta: படத்தின் முகவரியை நகலெடு

en: Copy Key
ta: சாவியை நகலெடு

en: Copy Link Address
ta: இணைப்பின் முகவரியை நகலெடு

en: Copy Text
ta: உரையை நகலெடு

en: Could not decrypt the data.
ta: தரவின் மறையாக்கத்தை நீக்க முடியவில்லை.

en: Could not start certificate manager. Please check your installation.
ta: சான்றிதழ் மேலாளியைத் திறக்க முடியவில்லை. அது சரியாக நிறுவப்பட்டுள்ளதா என பாருங்கள்.

en: DKIM: Not signed
ta: DKIM: கையொப்பமிடாதது

en: DKIM: Should Be Signed by %1
ta: DKIM: %1 கையொப்பமிட்டிருக்க வேண்டும்

en: DKIM: invalid
ta: DKIM: செல்லுபடியாகாதது

en: DKIM: valid (signed by %1)
ta: DKIM: முறையானது (%1 கையொப்பமிட்டது)

en: Date:
ta: தேதி:

en: Date:
ta: தேதி:

en: Decrypt Message
ta: அஞ்சலை மறைநீக்கு

en: Decrypt message.
ta: அஞ்சலை மறைநீக்கு.

en: Delete All
ta: அனைத்தையும் நீக்கு

en: Delete Attachment
ta: உடனிணைப்பை நீக்கு

en: Delete Key | Delete Keys
ta[0]: சாவியை நீக்குவது
ta[1]: சாவிகளை நீக்குவது

en: Delete Keys
ta: சாவிகளை நீக்குவது

en: Delete Rule
ta: விதிமுறையை நீக்கு

en: Delete Rules
ta: விதிமுறைகளை நீக்கு

en: Deleting an attachment might invalidate any digital signature on this message.
ta: இவ்வஞ்சலுக்கு எண்ம கையொப்பமிருந்தால், உடனிணைப்பை நீக்குவதன் மூலம் அது செல்லுபடியாகாத‍தாகலாம்.

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Details:
ta: விவரங்கள்:

en: Disable Emoticon
ta: முகவடியை முடக்கு

en: Disable scam detection for all messages
ta: மோசடிகளை கண்டறியும் கூறை அனைத்து அஞ்சல்களுக்கும் முடக்கு

en: Do Not Keep
ta: வைத்திருக்காதே

en: Do not ask again
ta: மீண்டும் கேட்காதே

en: Do not send MDNs in response to encrypted messages
ta: மறையாக்கிய அஞ்சல்களுக்கு மறுமொழியாக MDN-களை அனுப்பாதே

en: Do not show attachments in the message viewer
ta: அஞ்சல்காட்டியில் உடனிணைப்புகளைக் காட்ட வேண்டாம்

en: Do you want to delete all keys?
ta: அனைத்து சாவிகளையும் நீக்க வேண்டுமா?

en: Do you want to delete all the rules?
ta: உறுதியாக அனைத்து விதிமுறைகளையும் நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Do you want to delete this key? | Do you want to delete these keys?
ta[0]: இச்சாவியை நீக்க வேண்டுமா?
ta[1]: இச்சாவிகளை நீக்க வேண்டுமா?

en: Do you want to delete this rule '%1'?
ta: உறுதியாக '%1' என்ற விதிமுறையை நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Do you want to delete this rule?
ta: உறுதியாக இந்த விதிமுறையை நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Domain
ta: ஆள்களம்

en: Domain:
ta: ஆள்களம்:

en: Duplicate Rule
ta: விதிமுறையை நகலெடு

en: Edit with:
ta: இதனால் திருத்து:

en: Enable access key
ta: அணுகல் விசைகளை இயக்கு

en: Enabled
ta: இயக்கப்பட்டது

en: Encapsulated Message
ta: உட்பொதிந்த அஞ்சல்

en: Encapsulated Message (Subject: %1)
ta: உட்பொதிந்த அஞ்சல்: (தலைப்பு: %1)

en: Encapsulated message
ta: உட்பொதிந்த அஞ்சல்

en: Encrypted message
ta: மறையாக்கம் செய்யப்பட்ட அஞ்சல்

en: Encrypted message (decryption not possible)
ta: மறையாக்கம் செய்யப்பட்ட அஞ்சல் (மறைநீக்க முடியாது)

en: End of encapsulated message
ta: உட்பொதிந்த அஞ்சலின் முடிவு

en: End of encrypted message
ta: மறையாக்கம் செய்யப்பட்ட அஞ்சலின் முடிவு

en: End of signed message
ta: கையெழுத்திட்ட தகவலின் முடிவு

en: Error evaluating spam score
ta: ஸ்பேம் மதிப்பெண்ணை கண்டறிவதில் சிக்கல்

en: Error loading message
ta: அஞ்சலை ஏற்றுவதில் சிக்கல்

en: Error saving attachment
ta: உடனிணைப்பை சேமிப்பதில் சிக்கல்

en: Error saving message
ta: அஞ்சலை சேமிப்பதில் சிக்கல்

en: Error verifying the signature
ta: கையொப்பத்தை சரிபார்ப்பதில் சிக்கல்

en: Error: Signature not verified
ta: சிக்கல்: கையொப்பம் சரிபார்க்கப்படவில்லை

en: Execute
ta: இயக்கு

en: Expand all quoted text.
ta: மேற்கோளிடப்பட்டுள்ள அனைத்து உரையையும் விரி

en: Export Rules
ta: விதிமுறைகளை ஏற்றுமதி செய்

en: Export...
ta: ஏற்றுமதி…

en: File %1 could not be created.
ta: %1 எனும் கோப்பை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: File %1 could not be loaded.
ta: %1 எனும் கோப்பை ஏற்ற முடியவில்லை.

en: Found no attachments to save.
ta: சேமிப்பதற்கு உடனிணைப்புகளேதும் கண்டுப்பிடிக்கப்படவில்லை

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: From:
ta: அனுப்புநர்:

en: From:
ta: அனுப்புநர்:

en: Good signature
ta: செல்லுபடியாகும் கையொப்பம்

en: Good signature.
ta: செல்லுபடியாகும் கையொப்பம்.

en: Grantlee theme "%1" is not valid.
ta: "%1" என்ற Grantlee திட்டம் செல்லுபடியாகாதது.

en: Hide Details
ta: விவரங்களை மறை

en: Hide encryption details.
ta: மறையாக்க விவரங்களை மறை

en: Hide signature details.
ta: கையொப்ப விவரங்களை மறை.

en: I confirm it's not a scam
ta: இது ஏமாற்றுவேலை இல்லை

en: Ignore if not signed
ta: கையொப்பமில்லையேல் பொருட்படுத்தாதே

en: Import Rules
ta: விதிமுறைகளை இறக்குமதி செய்

en: Import...
ta: இறக்குமதி…

en: Impossible to expand '%1'.
ta: '%1' தனை விரிவுபடுத்த முடியாது.

en: Impossible to verify signature.
ta: கையொப்பத்தை சரிபார்க்க முடியாது.

en: Invalid query method.
ta: செல்லுபடியாகாத வினா (query) முறை.

en: Invalid signature.
ta: செல்லுபடியாகாத கையொப்பம்.

en: KMail
ta: கேமெயில்

en: KMail Error
ta: கேமெயில் சிக்கல்

en: KMail Question
ta: கேமெயில் கேள்வி

en: KMail was unable to open the attachment.
ta: கேமெயிலால் உடனிணைப்பை திறக்க முடியவில்லை.

en: Keep Encryption
ta: மறையாக்கத்தை வைத்திரு

en: Keep Signature
ta: கையொப்பதை வைத்திரு

en: Last Used
ta: கடைசியாக பயன்படுத்தப்பட்டது

en: Load external references
ta: வெளி இணைப்புகளை ஏற்று

en: Load external references from the Internet for this message.
ta: இணையத்திலிருந்து வெளி இணைப்புகளை ஏற்ற விடவும்

en: Loading message...
ta: அஞ்சல் ஏற்றப்படுகிறது

[ctx: Mail message as shown, in HTML format]
en: HTML Source
ta: HTML மூலம்

en: Make account online.
ta: கணக்கை தொடர்புள்ள நிலைக்கு மாற்று.

en: Malware
ta: தீங்குநிரல்

en: Message Structure Viewer
ta: அஞ்சல் அமைப்பு காட்டி

en: Message contains form element. This is often the case in scam emails.
ta: அஞ்சலில் ஓர் படிவம் உள்ளது. பெரும்பாலும், மோசடி அஞ்சல்களிலேயே இவ்வாறு இருக்கும்.

en: Message loading failed: %1.
ta: அஞ்சலை ஏற்றுவது தோல்வியடைந்தது: %1.

en: Message not found.
ta: அஞ்சல் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை.

en: Message was signed by %1.
ta: அஞ்சலில் கையொப்பமிட்டவர் %1.

en: Message was signed by %2 (Key ID: %1).
ta: தகவல் %2 ஆல் கையெழுத்திடப்பட்டுள்ளது (விசை ID: %1).

en: Message was signed by %2 with key %1.
ta: தகவல் %2 ஆல் %1 உடண் கைஎழுத்திடப்பட்டுள்ளதது.

en: Message was signed by %3 on %1 with key %2
ta: தகவல் %2 விசை உடன் %1 மேல் %3 யால் நுழைந்தது

en: Message was signed on %1 with key %2.
ta: தகவல் %2 ஆல் %1 உடன் கையெழுத்திடப்பட்டுள்ளது

en: Message was signed with key %1.
ta: தகவல் %1 உடன் கையெழுத்திடப்பட்டுள்ளது.

en: Message was signed with unknown key %1.
ta: தகவல் தெரியாத %1 ஆல் கையெழுத்திடப்பட்டுள்ளது.

en: Message was signed with unknown key.
ta: தகவல் தெரியாத விசையால் கையொப்பமிடப்பட்டுள்ளது.

en: Missing header From.
ta: அனுப்புநர் புலம் இல்லை.

en: Missing signature.
ta: கையொப்பம் இல்லை.

en: Modify...
ta: திருத்து…

en: Move to Trash
ta: அகற்றிடத்துக்கு நகர்த்து

en: Must be signed
ta: கையொப்பம் கட்டாயம்

en: Next Message
ta: அடுத்த அஞ்சல்

en: No Spam agent
ta: ஸ்பேம் வகைப்படுத்தும் சேவை இல்லை

en: No Subject
ta: தலைப்பு இல்லை

en: No mail address is stored in the %1 used for signing, so we cannot compare it to the sender's address %2.
ta: கையொப்பமிட பயன்பட்ட %1 எந்த மின்னஞ்சல் முகவரியும் குறிப்பிடப்படாததால், அதை அனுப்புநரின் முகவரியாகிய %2 உடன் ஒப்பிட முடியாது.

en: No network connection detected, we cannot expand url.
ta: பிணைய இணைப்பு இல்லாததால் முகவரியை விரிவுபடுத்த முடியாது.

en: No rules found
ta: எந்த விதிமுறைகளும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: No rules imported.
ta: எந்த விதிமுறைகளும் இறக்குமதி செய்யப்படவில்லை.

en: No secret key found to decrypt the message. The message is encrypted for the following keys:
ta: அஞ்சலின் மறையாக்கத்தை நீக்கக்கூடிய எந்த ரகசிய சாவியும் கண்டுபடிக்கப்படவில்லை. பின்வரும் சாவிகளால் திறக்கும்படி இவ்வஞ்சல் மறையாக்கப்பட்டுள்ளது:

en: No signature found
ta: கையொப்பம் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: No status information available.
ta: நிலை குறித்த தகவல் இல்லை.

en: Not Signed
ta: கையொப்பமிடாதது

en: Not enough information to check signature validity.
ta: கையொப்பம் செல்லுபடியாகுமா என்பதை சரிபார்க்க போதுமான விவரங்கள் இல்லை.

en: Not enough information to check signature. %1
ta: கையொப்பத்தை சரிபார்க்க போதுமான விவரங்கள் இல்லை. %1

en: O&verride character encoding:
ta: எழுத்துகளுக்கான குறியீட்டு முறையை &பொருட்படுத்தாதே:

en: One key has been revoked.
ta: ஒரு விசை திரும்பப்பெறப்பட்டுள்ளது

en: One key has expired.
ta: ஒரு சாவி காலாவதியாகியுள்ளது.

en: Only print selected text in viewer
ta: காட்டியில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ள உரையையே அச்சிடு

en: Open &With...
ta: &இதனால் திற...

en: Open &with %1
ta: %1 &என்பதால திற

en: Open Documentation
ta: கையேட்டைத் திற

en: Open URL
ta: முகவரியை திற

en: Open With...
ta: இதனால் திற...

en: Open folder where PDF file was saved
ta: PDF கோப்பைக்கொண்ட அடைவை சேமி

en: Open folder where attachment was saved | Open folder where attachments were saved
ta[0]: உடனிணைப்பை கொண்ட அடைவை திற
ta[1]: உடனிணைப்புகளை கொண்ட அடைவை திற

en: Opening URL...
ta: முகவரி திறக்கப்படுகிறது...

en: Options
ta: விருப்பங்கள்

en: Overwrite File?
ta: கோப்பை மேலெழுதலாமா?

en: Please wait while the message is being decrypted...
ta: அஞ்சலின் மறையீடு நீக்கப்படுகிறது; தயவு செய்து காத்திருக்கவும்...

en: Please wait while the signature is being verified...
ta: கையொப்பம் சரிபார்க்கப்படும் வரை காத்திருக்கவும்…

en: Previous Message
ta: முந்தைய அஞ்சல்

en: Print background color and images
ta: பின்னணி நிறத்தையும் படங்களையும் அச்சிடு

en: Print only selected text
ta: தேர்ந்தெடுத்த உரையை மட்டும் அச்சிடு

en: Printing mode
ta: அச்சிடும் பயன்முறை

en: Priority
ta: முன்னிலை

en: Priority:
ta: முன்னிலை:

en: Properties
ta: பண்புகள்

en: Reason:
ta: காரணம்:

en: Reason: %1
ta: காரணம்: %1

en: Recheck DKIM Signature
ta: DKIM கையொப்பத்தை மீண்டும் சரிபார்

en: Reduce font size for &quoted text
ta: &மேற்கோளிட்ட உரைக்கான எழுத்துரு அளவை குறை

en: Remote Content
ta: தொலை உள்ளடக்கங்கள்

en: Remove Key | Remove Keys
ta[0]: சாவியை நீக்கு
ta[1]: சாவிகளை நீக்கு

en: Remove Rule
ta: விதிமுறையை நீக்கு

en: Reply To All
ta: அனைவருக்கும் பதிலளி

en: Reply To Author
ta: அனுப்புநருக்கு பதிலளி

en: Reply To:
ta: பதில் பெறுபவர்:

en: Reply to:
ta: பதில் பெறுபவர்:

en: Rule type
ta: விதி வகை

en: Rule:
ta: விதிமுறை:

en: Rules...
ta: விதிமுறைகள்…

en: Save &As...
ta: &இப்படி சேமி...

en: Save All Attachments...
ta: அனைத்து உடனிணைப்புகளையும் சேமி...

en: Save As...
ta: இவ்வாறு சேமி...

en: Save Attachment
ta: உடனிணைப்பை சேமி

en: Save Attachments To
ta: உடனிணைப்புகளை இப்படி சேமி

en: Save Message | Save Messages
ta[0]: அஞ்சலை சேமி
ta[1]: அஞ்சல்களை சேமி

en: Scroll Message Down
ta: அஞ்சலில் கீழே உருள்

en: Scroll Message Down (More)
ta: அஞ்சலில் கீழே உருள் (அதிகமாக)

en: Scroll Message Up
ta: அஞ்சலில் மேலே உருள்

en: Scroll Message Up (More)
ta: அஞ்சலில் மேலே உருள் (அதிகமாக)

en: Scroll To
ta: ஓர் இடத்திற்கு உருள்

en: Security:
ta: பாதுகாப்பு:

en: Select All Text
ta: எல்லா உரையையும் தேர்ந்தெடு

en: Send &invitations in the mail body
ta: அஞ்சலின் உடலில் &அழைப்புகளை அனுப்பு

en: Sender's mail address is not stored in the %1 used for signing.
ta: கையொப்பமிட பயன்பட்ட %1 அனுப்புநரின் முகவரி குறிப்பிடப்படவில்லை.

en: Sender:
ta: அனுப்புநர்:

en: Share Text...
ta: உரையைப் பகிர்...

en: Short url '%1' redirects to '%2'.
ta: '%1' என்ற சுருக்கப்பட்ட முகவரி, '%2' என்பதற்கு வழிமாற்றுகிறது.

en: Show &expand/collapse quote marks
ta: மேற்கோள்களை &விரிக்கும்/சுருக்கும் பட்டன்களை காட்டு

en: Show Attachments only in the header of the mail
ta: உடனிணைப்புகளை அஞ்சலின் தலைப்புப்பகுதியில் மட்டும் காட்டு

en: Show Details
ta: விவரங்களை காட்டு

en: Show Message Structure
ta: அஞ்சலின் அமைப்பைக் காட்டு

en: Show all attachments as icons. Click to see them.
ta: உடனிணைப்புகளை சின்னங்களாக காட்டும். அவற்றைக் காண கிளிக் செய்யலாம்.

en: Show all attachments inline (if possible)
ta: முடிந்தால் உடனிணைப்புகளை அஞ்சல்காட்டிக்குள்ளேயே காட்டும்

en: Show always
ta: எப்போதும் காட்டு

en: Show attachments as suggested by sender.
ta: இணைப்புகளை அனுப்புநர் விரும்புவது போல் காண்பிக்கும்.

en: Show certificate 0x%1
ta: 0x%1 சான்றிதழைக் காட்டு

en: Show encryption details.
ta: மறையாக்க விவரங்களைக் காட்டு.

en: Show never
ta: ஒருபோதும் காட்டாதே

en: Show signature details.
ta: கையொப்ப விவரங்களைக் காட்டு.

en: Signature algorithm is invalid.
ta: கையொப்பத்தின் படிமுறை செல்லுபடியாகாதது.

en: Signature created in the future
ta: கையொப்பம் எதிர்காலத்தில் இடப்பட்டது

en: Signature expired
ta: கையொப்பம் காலாவதியாகிவிட்டது

en: Signature is too large.
ta: கையொப்பம் அதிகபட்ச அளவைவிட பெரியது.

en: Signature is valid.
ta: கையொப்பம் செல்லுபடியாகும்.

en: Signature too small
ta: கையொப்பம் குறைந்தபட்ச அளவைவிட சிறியது

en: Signed by <a href='mailto:%1'>%1</a>.
ta: கையொப்பமிட்டவர் <a href='mailto:%1'>%1</a>.

en: Size
ta: அளவு

en: Sorry, certificate could not be imported.
ta: மன்னிக்கவும், சான்றிதழை இறக்குமதி செய்ய முடியவில்லை

en: Sorry, no certificates were found in this message.
ta: மன்னிக்கவும், இந்த அஞ்சலில் எந்த சான்றிதழ்களும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை.

en: Sorry, no details on certificate import available.
ta: மன்னிக்கவும், சான்றிதழ் இறக்குமதி குறித்த எந்த விவரமும் இல்லை.

en: Spam Status:
ta: ஸ்பேம் நிலை:

en: Spam filter score could not be extracted from header
ta: ஸ்பேம் வடிகட்டி இட்ட மதிப்பெண்ணை தலைப்புப்புலங்களிலிருந்து கண்டறிய முடியவில்லை

en: Spam filter score not a number
ta: ஸ்பேம் வடிகட்டி மதிப்பெண் எண்ணாக இல்லை

en: Speak Text
ta: உரையைப் பேச்சாக்கு

[ctx: Start of warning message.]
en: Warning:
ta: எச்சரிக்கை:

en: Status
ta: நிலை

en: Status:
ta: நிலை:

en: Subject:
ta: தலைப்பு:

en: The KDE Mail Client
ta: கே.டீ.யீ.யின் மின்னஞ்சல் செயலி

en: The URL %1 is not valid.
ta: %1 என்ற முகவரி செல்லுபடியாகாதது

en: The domain doesn't exist.
ta: ஆள்களம் இல்லை.

en: The message is encrypted for the following keys:
ta: பின்வரும் சாவிகளால் திறக்கும்படி இவ்வஞ்சல் மறையாக்கப்பட்டுள்ளது:

en: The network is broken.
ta: பிணையத்தில் இணைந்திருக்கவில்லை.

en: The part %1 of the message is encrypted. Do you want to keep the encryption when saving?
ta: செய்தியின் இந்த %1 பகுதி மறைகுறியீட்டப்பட்டிருக்கிறது. சேமிக்கு பொழுது மறைக்குறியீட்டை வைத்து கொள்ள விரும்புகிறீர்களா?.

en: The part %1 of the message is signed. Do you want to keep the signature when saving?
ta: செய்தியின் இந்த பகுதி %1 கையெழுத்திடப்பட்டிருக்கிறது. சேமிக்கு பொழுது கையெழுத்தை வைத்து கொள்ள விரும்புகிறீர்களா?.

en: The signature has expired.
ta: கையொப்பம் காலாவதியாகிவிட்டது.

en: The signature is valid and the key is fully trusted.
ta: கைஎழுத்து செல்லுபடியானது, ஆனால் விசையை முழுமையாக நம்ப முடிகிறது.

en: The signature is valid and the key is marginally trusted.
ta: கையெழுத்து செல்லுபடியானது, விசையை முழுமையாக நம்பமுடிகிறது.

en: The signature is valid and the key is ultimately trusted.
ta: கையொப்பம் செல்லுபடியானது மற்றும் விசை நம்பப்பட்டது.

en: The signature is valid, but the key is untrusted.
ta: கைஎழுத்து செல்லுபடியானது, ஆணால் விசையை நம்பமுடியவில்லை.

en: The signature is valid, but the key's validity is unknown.
ta: கையொப்பம் செல்லுபடியானது, ஆனால் விசை செல்லுபடி தெரியாதது.

en: The signing domain is only testing DKIM.
ta: கையொப்பமிட்ட ஆள்கலம், DKIM-ஐ சோதனை மட்டும் செய்கிறது.

en: The validity of the signature cannot be verified.
ta: கையொப்பத்தின் செல்லுபடி சரிபார்க்க முடியவில்லை.

en: This email contains a link (%1) which contains multiple http://. This is often the case in scam emails.
ta: இந்த அஞ்சலில் ஓர் இணைப்பு (%1) http:// என்ற சரத்தை பலமுறை கொண்டுள்ளது. பெரும்பாலும், மோசடி அஞ்சல்களிலேயே இவ்வாறு இருக்கும்.

en: This email contains a link (%1) which has a redirection
ta: இந்த அஞ்சலில் ஓர் இணைப்பு (%1) வழிமாற்றத்தை கொண்டுள்ளது

en: This email contains a link which points to a hexadecimal IP address (%1) instead of a typical textual website address. This is often the case in scam emails.
ta: இந்த அஞ்சலில், சாதாரண இணையதள முகவரிக்கு பதிலாக, பதினறும எண்ணுரு IP முகவரியை (%1-ஐ) சுட்டும் ஓர் இணைப்புள்ளது. பெரும்பாலும், மோசடி அஞ்சல்களிலேயே இவ்வாறு இருக்கும்.

en: This email contains a link which points to a numerical IP address (%1) instead of a typical textual website address. This is often the case in scam emails.
ta: இந்த அஞ்சலில், சாதாரண இணையதள முகவரிக்கு பதிலாக, எண்ணுரு IP முகவரியை (%1-ஐ) சுட்டும் ஓர் இணைப்புள்ளது. பெரும்பாலும், மோசடி அஞ்சல்களிலேயே இவ்வாறு இருக்கும்.

en: This email contains a link which reads as '%1' in the text, but actually points to '%2'. This is often the case in scam emails to mislead the recipient
ta: இந்த அஞ்சலில் '%1' என்ற உரையை கொண்ட இணைப்பு, உண்மையில் '%2' என்பதை சுட்டுகிறது. இது, படிப்பவர்களை ஏமாற்றும் ஓர் முயற்சியாக இருக்கலாம்

en: This email contains a shorturl (%1). It can redirect to another server.
ta: இந்த அஞ்சல் ஓர் சுருக்கப்பட்ட முகவரியை கொண்டுள்ளது (%1). அது வேறு சேவையகத்திற்கு வழிமாற்றலாம்.

en: This message is encrypted.
ta: இந்த அஞ்சல் மறையாக்கம் செய்யப்பட்டது.

en: This message may be a scam. <a href="scamdetails">(Details...)</a>
ta: இந்த அஞ்சல் ஏமாற்ற முயற்சிப்பதாக இருக்கலாம். <a href="scamdetails">(விவரங்கள்…)</a>

en: This web site is a malware, do you want to continue to show it?
ta: இந்த இணையதளம் ஏமாற்றுவதாக இருக்கலாம். இதை உறுதியாக காட்ட வேண்டுமா?

en: Threshold could not be extracted from header
ta: மாறுநிலையை தலைப்புப்புலங்களிலிருந்து கண்டறிய முடியவில்லை

en: Threshold not a valid number
ta: மாறுநிலை செல்லுபடியாகும் எண்ணில்லை

[ctx: To-field of the mailheader.]
en: To:
ta: பெறுநர்:

en: To:
ta: பெறுநர்:

en: Toggle HTML Display Mode
ta: HTML காட்சிமுறையை இயக்கு/முடக்கு

en: Toggle display mode between HTML and plain text
ta: HTML முற்றும் சாதாரண உரை காட்சிமுறைகளுக்கிடையே மாறும்

en: Turn on HTML rendering for this message.
ta: HTML rendering க்கான தகவலை இயக்கு.

en: Turn this option on in order to make Outlook(tm) understand your answers to invitation replies
ta: அழைப்புகளுக்கான மறுமொழிகளுக்கான உங்கள் பதில்களை Outlook(tm) புரிந்து கொள்ளும் வகையில் அனுப்ப இந்த விருப்பத்தை குறியுங்கள்

en: Turn this option on in order to make Outlook(tm) understand your answers to invitations
ta: அழைப்புகளுக்கான உங்கள் பதில்களை Outlook(tm) புரிந்து கொள்ளும் வகையில் அனுப்ப இந்த விருப்பத்தை குறியுங்கள்

en: Type
ta: வகை

en: URL copied to clipboard.
ta: பிடிப்புப்பலகைக்கு முகவரி நகலெடுக்கப்பட்டது

en: Unable to edit attachment
ta: உடனிணைப்பை திருத்த முடியவில்லை

en: Unable to verify: key missing.
ta: சரிபார்க்க முடியவில்லை: சாவியைக் காணவில்லை.

[ctx: Unchanged mail message]
en: Raw Source
ta: வடிவமைக்கப்படா மூலம்

en: Unknown
ta: தெரியாதது

[ctx: Unknown date]
en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Unknown signature state
ta: தெரியாத கையொப்ப நிலை

en: Unnamed attachment
ta: பெயரிடப்படாத உடனிணைப்பு

en: Use '*' to specify all emails from domain
ta: ஆள்களத்திலிருந்து அனைத்து அஞ்சல்களையும் குறிக்க '*' தனை பயன்படுத்தவும்

en: Use Fi&xed Font
ta: சம &அகல எழுத்துருவை பயன்படுத்து

[ctx: View->]
en: &Attachments
ta: &உடனிணைப்புகள்

[ctx: View->]
en: &Headers
ta: &தலைப்பகுதியில் விவரங்கள்

[ctx: View->attachments->]
en: &As Icons
ta: &சின்னங்களாக

[ctx: View->attachments->]
en: &Hide
ta: &மறை

[ctx: View->attachments->]
en: &Inline
ta: &உள்ளமைவாக

[ctx: View->attachments->]
en: &Smart
ta: சூ&ழமைவாக

[ctx: View->attachments->]
en: In Header Only
ta: தலைப்புப்பகுதியில் மட்டும்

en: Viewer settings
ta: காட்டிக்கான அமைப்புகள்

en: Warning: The signature is bad.
ta: எச்சரிக்கை: தவறான கையொப்பம்

en: We cannot save message.
ta: அஞ்சலை சேமிக்க முடியாது.

en: When this is on, the user will not see the mail composer window. Invitation mails are sent automatically.
ta: இது குறிக்கப்பட்டிருந்தால், அனுப்பமுன் அஞ்சல் திருத்தி சாளரம் காட்டப்படாது. அழைப்பிதழ்கள் தானாக அனுப்பப்படும்.

en: Work online.
ta: தொடர்புள்ள நிலையில் இயங்கு.

en: [vCard]
ta: [vஅட்டை]

en: body part
ta: உடற் பகுதி

en: certificate
ta: சான்றிதழில்

en: email messages (*.mbox);;all files (*)
ta: மின்னஞ்சல்கள் (*.mbox);;அனைத்து கோப்புகள் (*)

[ctx: filename for an unnamed attachment]
en: attachment.1
ta: உடனிணைப்பு.1

[ctx: filename for the %1-th unnamed attachment]
en: attachment.%1
ta: உடனிணைப்பு.%1

en: message
ta: அஞ்சல்

en: resent from:
ta: மீளனுப்பியவர்:

en: resent to:
ta: மீளனுப்பிபோதான பெறுநர்:

en: sender:
ta: அனுப்புநர்:

en: stored:
ta: குறிப்பிடப்பட்டது:

[ctx: to open]
en: Open
ta: திற

[ctx: to view something]
en: View
ta: பார்

en: unknown key
ta: தெரியாத சாவி
