mate-control-center 1.25.1 - en to ta translation catalogue (939 entries)

en: "%s" does not appear to be a valid theme.
ta: "%s" செல்லுபடியாகும் கருப்பொருளாக தெரியவில்லை.

en: "%s" does not appear to be a valid theme. It may be a theme engine which you need to compile.
ta: "%s" செல்லுபடியாகும் கருப்பொருளாக தெரியவில்லை. அது நீங்கள் தொகுக்க வேண்டிய கருப்பொருள் இயந்திரமாக இருக்கலாம்.

en: %d %s by %d %s
ta: %d %s கீழ் %d %s

en: - MATE Default Applications
ta: - MATE முன்னிருப்பு பயன்பாடுகள்

en: - MATE Keyboard Preferences
ta: - க்னோம் விசைப்பலகை விருப்பங்கள்

en: - MATE Mouse Preferences
ta: MATE சொடுக்கி விருப்பங்கள்

en: <Unknown Action>
ta: <தெரியாத செயல்>

en: <b>Di_rect internet connection</b>
ta: <b>நேரான இணைய இணைப்பு</b> (_r)

en: <b>_Automatic proxy configuration</b>
ta: <b>(_A) தானாகவே உள்ளமைக்கபடும் போலி </b>

en: <b>_Manual proxy configuration</b>
ta: <b>(_M) கையேடு உள்ளமைக்கபட்ட கோலி</b>

en: <b>_Use authentication</b>
ta: <b>(_U) பயன்படுத்து உறுதிபடுத்துதலை</b>

en: A computer break reminder.
ta: கணினி புறிவின் நினைவுகுறிப்பு.

en: A system error has occurred
ta: ஒரு கணினி பிழை ஏற்பட்டுள்ளது

en: About %s
ta: %s பற்றி

en: About Me
ta: என்னை பற்றி

en: Accel Mode
ta: முடுக்கல் முறைமை

en: Accelerator key
ta: முடுக்கல் விசை

en: Accelerator keycode
ta: முடுக்கல் விசை

en: Accelerator modifiers
ta: முடுக்கல் மாற்றிகள்

en: Accessibility
ta: அணுகல்

en: Accessible Lo_gin
ta: (_g) அணுகக்கூடிய உள்நுழைவு

en: Action
ta: செயல்

en: Add Wallpaper
ta: சுவர்-காகிதங்கள் சேர்.

en: Add to Favorites
ta: விருப்பத்திற்கு சேர்

en: Add to Startup Programs
ta: தொடங்கல் நிரல்களில் சேர்

en: Africa/Abidjan
ta: ஆப்ரிக்கா/அபிட்ஜான்

en: Africa/Accra
ta: ஆப்ரிக்கா/அக்க்ரா

en: Africa/Addis_Ababa
ta: ஆப்ரிக்கா/அட்டிச்

en: Africa/Algiers
ta: ஆப்ரிக்கா/அல்கெர்ஸ்

en: Africa/Asmara
ta: ஆப்ரிக்கா/அஸ்மாரா

en: Africa/Bamako
ta: ஆப்ரிக்கா/பமாகொ

en: Africa/Bangui
ta: ஆப்ரிக்கா/பான்குவி

en: Africa/Banjul
ta: ஆப்ரிக்கா/பான்ஜுல்

en: Africa/Bissau
ta: ஆப்ரிக்கா/பிசௌ

en: Africa/Blantyre
ta: ஆப்ரிக்கா/பிலநன்டைர்

en: Africa/Brazzaville
ta: ஆப்ரிக்கா/பிரஸ்விசி

en: Africa/Bujumbura
ta: ஆப்ரிக்கா/புஜும்புரா

en: Africa/Cairo
ta: ஆப்ரிக்கா/காரியோ

en: Africa/Casablanca
ta: ஆப்ரிக்கா/காசபலான்கா

en: Africa/Ceuta
ta: ஆப்ரிக்கா/செயூடா

en: Africa/Conakry
ta: ஆப்ரிக்கா/கோனாக்ரி

en: Africa/Dakar
ta: ஆப்ரிக்கா/டாகர்

en: Africa/Dar_es_Salaam
ta: ஆப்ரிக்கா/டர்_ச்_சலாம்

en: Africa/Djibouti
ta: ஆப்ரிக்கா/டஜ்ப்பௌடி

en: Africa/Douala
ta: ஆப்ரிக்கா/டவ்லா

en: Africa/El_Aaiun
ta: ஆப்ரிக்கா/அல்_ஐரன்

en: Africa/Freetown
ta: ஆப்ரிக்கா/ஃப்ரீட்வுன்

en: Africa/Gaborone
ta: ஆப்ரிக்கா/கபரொனெ

en: Africa/Harare
ta: ஆப்ரிக்கா/ஹராரெ

en: Africa/Johannesburg
ta: ஆப்ரிக்கா/ஜொஹானெஸ்பர்க்

en: Africa/Kampala
ta: ஆப்ரிக்கா/கம்பாலா

en: Africa/Khartoum
ta: ஆப்ரிக்கா/கார்டொம்

en: Africa/Kigali
ta: ஆப்ரிக்கா/கிகாலி

en: Africa/Kinshasa
ta: ஆப்ரிக்கா/கிண்

en: Africa/Lagos
ta: ஆப்ரிக்கா/லாகொஸ்

en: Africa/Libreville
ta: ஆப்ரிக்கா/லிபர்வில்லி

en: Africa/Lome
ta: ஆப்ரிக்கா/லோம்

en: Africa/Luanda
ta: ஆப்ரிக்கா/லுவாண்டா

en: Africa/Lubumbashi
ta: ஆப்ரிக்கா/லும்பும்ப்ஹஷி

en: Africa/Lusaka
ta: ஆப்ரிக்கா/லுசகா

en: Africa/Malabo
ta: ஆப்ரிக்கா/மலாபோ

en: Africa/Maputo
ta: ஆப்ரிக்கா/மபுட்டொ

en: Africa/Maseru
ta: ஆப்ரிக்கா/மசீரொ

en: Africa/Mbabane
ta: ஆப்ரிக்கா/எம்பபேன்

en: Africa/Mogadishu
ta: ஆப்ரிக்கா/மொகடிஷு

en: Africa/Monrovia
ta: ஆப்ரிக்கா/மொன்ரொவியா

en: Africa/Nairobi
ta: ஆப்ரிக்கா/னைரோபி

en: Africa/Ndjamena
ta: ஆப்ரிக்கா/எண்டிஜமீனா

en: Africa/Niamey
ta: ஆப்ரிக்கா/னெஇமெயி

en: Africa/Nouakchott
ta: ஆப்ரிக்கா/நௌகொசோட்

en: Africa/Ouagadougou
ta: ஆப்ரிக்கா/ஔவகாடொகு

en: Africa/Porto-Novo
ta: ஆப்ரிக்கா/போர்டோ-னோவோ

en: Africa/Sao_Tome
ta: ஆப்ரிக்கா/சாவோ_டோம்

en: Africa/Tripoli
ta: ஆப்ரிக்கா/ட்ரிபோலி

en: Africa/Tunis
ta: ஆப்ரிக்கா/டுனிஸ்

en: Africa/Windhoek
ta: ஆப்ரிக்கா/விதோவெக்

en: All Files
ta: அனைத்து கோப்புகள்

en: All files
ta: அனைத்து கோப்புகள்

en: All_ow postponing of breaks
ta: இடை முறிவுகளை தள்ளிப்போட அனுமதி (_o)

en: America/Adak
ta: அமெரிக்காக்கா/அடாக்

en: America/Anchorage
ta: அமெரிக்கா/அன்ஷொரேஜ்

en: America/Anguilla
ta: அமேரிக்கா/அனுகில்லா

en: America/Antigua
ta: அமேரிக்கா/ஆண்டிகுவா

en: America/Araguaina
ta: அமேரிக்கா/அரகுவேஐனா

en: America/Argentina/Buenos_Aires
ta: அமெரிக்கா/அர்ஜென்டினா/பியுனஸ்_ஏரீஸ்

en: America/Argentina/Catamarca
ta: அமெரிக்கா/அர்ஜென்டினா/கட்மர்க்கா

en: America/Argentina/Cordoba
ta: அமெரிக்கா/அர்ஜென்டினா/கொர்டொபா

en: America/Argentina/Jujuy
ta: அமெரிக்கா/அர்ஜென்டினா/ஜஜுய்

en: America/Argentina/La_Rioja
ta: அமெரிக்கா/அர்ஜென்டினா/லாரியோஜோ

en: America/Argentina/Mendoza
ta: அமெரிக்கா/அர்ஜென்டினா/மெண்டோஸா

en: America/Argentina/Rio_Gallegos
ta: அமெரிக்கா/அர்ஜென்டினா/ரியோ_கேல்கோஸ்

en: America/Argentina/Salta
ta: அமெரிக்கா/அர்ஜென்டினா/சால்டா

en: America/Argentina/San_Juan
ta: அமெரிக்கா/அர்ஜென்டினா/சான்_ஜுயான்

en: America/Argentina/San_Luis
ta: அமெரிக்கா/அர்ஜென்டினா/சான்_லூய்ஸ்

en: America/Argentina/Tucuman
ta: அமெரிக்கா/அர்ஜென்டினா/டுயுகுமன்

en: America/Argentina/Ushuaia
ta: அமெரிக்கா/அர்ஜென்டினா/யுஷியேயா

en: America/Aruba
ta: அமெரிக்கா/அரூபா

en: America/Asuncion
ta: அமேரிக்கா/அஸுன்சியான்

en: America/Atikokan
ta: அமெரிக்கா/அடிகோகன்

en: America/Bahia
ta: அமெரிக்கா/பஹியா

en: America/Bahia_Banderas
ta: அமெரிக்கா/பஹியா_பான்டிராஸ்

en: America/Barbados
ta: அமேரிக்கா/பார்பேலாஸ்

en: America/Belem
ta: அமேரிக்கா/பேலெம்

en: America/Belize
ta: அமேரிக்கா/பெல்சி

en: America/Blanc-Sablon
ta: அமெரிக்கா/ப்ளாங்-சேப்லான்

en: America/Boa_Vista
ta: அமெரிக்கா/போவா_விஸ்டா

en: America/Bogota
ta: அமேரிக்கா/பொகோடா

en: America/Boise
ta: அமேரிக்கா/போஇஸ்

en: America/Cambridge_Bay
ta: அமெரிக்கா/கேம்ப்ரிட்ஜ்_பே

en: America/Campo_Grande
ta: அமெரிக்கா/கேம்போ_கிராண்டே

en: America/Cancun
ta: அமெரிக்கா/கன்குன்

en: America/Caracas
ta: அமெரிக்கா/கரகாஸ்

en: America/Cayenne
ta: அமெரிக்கா/கய்யீன்

en: America/Cayman
ta: அமெரிக்கா/கேமன்

en: America/Chicago
ta: அமெரிக்கா/சிகாகோ

en: America/Chihuahua
ta: அமெரிக்கா/சிஹுஹயுஹா

en: America/Costa_Rica
ta: அமெரிக்கா/காஸ்டா_ரிகா

en: America/Cuiaba
ta: அமெரிக்கா/குஇபா

en: America/Curacao
ta: அமெரிக்கா/குராகவ்

en: America/Danmarkshavn
ta: அமெரிக்கா/தென்மார்க்ஷ்வன்

en: America/Dawson
ta: அமெரிக்கா/டாவ்சன்

en: America/Dawson_Creek
ta: அமெரிக்கா/டாவ்ச்ன்_ஸ்ரீக்

en: America/Denver
ta: அமெரிக்கா/டெனிவெர்

en: America/Detroit
ta: அமெரிக்கா/டெட்ராஐட்

en: America/Dominica
ta: அமெரிக்கா/டாமினிக்கா

en: America/Edmonton
ta: அமெரிக்கா/எட்மாந்டொன்

en: America/Eirunepe
ta: அமெரிக்கா/எய்ருனெபி

en: America/El_Salvador
ta: அமெரிக்கா/ எல்_சால்வாடொர்

en: America/Fortaleza
ta: அமெரிக்கா/ஃபோடலீஸா

en: America/Glace_Bay
ta: அமெரிக்கா/க்லேஸ்_பே

en: America/Godthab
ta: அமெரிக்கா/காஹாப்

en: America/Goose_Bay
ta: அமெரிக்கா/கூஸ்_பே

en: America/Grand_Turk
ta: அமெரிக்கா/க்ராண்டு_ட்ரன்க்

en: America/Grenada
ta: அமெரிக்கா/க்ரெனேடா

en: America/Guadeloupe
ta: அமெரிக்கா/க்குவாடெலோப்

en: America/Guatemala
ta: அமெரிக்கா/க்குவாடெமாலா

en: America/Guayaquil
ta: அமெரிக்கா/குயாஃகுயில்

en: America/Guyana
ta: அமெரிக்கா/குயானா

en: America/Halifax
ta: அமெரிக்கா/ஹெல்ஃபாஸ்

en: America/Havana
ta: அமெரிக்கா/ஹவானா

en: America/Hermosillo
ta: அமெரிக்கா/ஹெர்மோசிலோ

en: America/Indiana/Indianapolis
ta: அமெரிக்கா/இந்தியானா/இந்தியானாபோல்ஸ்

en: America/Indiana/Knox
ta: அமெரிக்கா/இந்தியானா/க்னாஸ்

en: America/Indiana/Marengo
ta: அமெரிக்கா/இந்தியானா/மரேன்கோ

en: America/Indiana/Petersburg
ta: அமெரிக்கா/இந்தியானா/பீட்டர்ஸ்பெர்க்

en: America/Indiana/Tell_City
ta: அமெரிக்கா/இந்தியானா/Tell_City

en: America/Indiana/Vevay
ta: அமெரிக்கா/இந்தியானா/விவேயை

en: America/Indiana/Vincennes
ta: அமெரிக்கா/இந்தியானா/வின்சினெஸ்

en: America/Indiana/Winamac
ta: அமெரிக்கா/இந்தியானா/வின்னாமேக்

en: America/Inuvik
ta: அமெரிக்கா/இனுவிக்

en: America/Iqaluit
ta: அமெரிக்கா/இக்கலுயிட்

en: America/Jamaica
ta: அமெரிக்கா/ஜமேக்கா

en: America/Juneau
ta: அமெரிக்கா/ஜுனேயு

en: America/Kentucky/Louisville
ta: அமெரிக்கா/கெண்டக்கி/லூயிஸ்விலீ

en: America/Kentucky/Monticello
ta: அமெரிக்கா/கெண்டக்கி/மாந்திசெல்லோ

en: America/La_Paz
ta: அமெரிக்கா/லா_பாஸ்

en: America/Lima
ta: அமரிக்கா/லிமா

en: America/Los_Angeles
ta: அமெரிக்கா/லாஸ்_ஏஜலெஸ்

en: America/Maceio
ta: அமெரிக்கா/மகய்யோ

en: America/Managua
ta: அமெரிக்கா/மானகுவா

en: America/Manaus
ta: அமெரிக்கா/மனௌஸ்

en: America/Marigot
ta: அமெரிக்கா/மாரிகோட்

en: America/Martinique
ta: அமெரிக்கா/மார்டினிக்

en: America/Matamoros
ta: அமெரிக்கா/மட்டாமோரோஸ்

en: America/Mazatlan
ta: அமெரிக்கா/மஸடலன்

en: America/Menominee
ta: அமெரிக்கா/மெமோமினீ

en: America/Merida
ta: அமெரிக்கா/மெரிடா

en: America/Mexico_City
ta: அமெரிக்கா/மெக்சிகோ_சிடி

en: America/Miquelon
ta: அமெரிக்கா/மிகுவெலொன்

en: America/Moncton
ta: அமெரிக்கா/மாங்க்டான்

en: America/Monterrey
ta: அமெரிக்கா/மோந்டெரி

en: America/Montevideo
ta: அமெரிக்கா/மாந்டேவீடியோ

en: America/Montserrat
ta: அமெரிக்கா/மாந்த்சேராட்

en: America/Nassau
ta: அமெரிக்கா/நாசாவ்

en: America/New_York
ta: அமெரிக்கா/நியூ_யார்க்

en: America/Nipigon
ta: அமெரிக்கா/நெப்பிக்கிவான்

en: America/Nome
ta: அமெரிக்கா/நேமி

en: America/Noronha
ta: அமெரிக்கா/நொரொன்ஹ

en: America/North_Dakota/Center
ta: அமெரிக்கா/நார்த்_டக்கோடா/மையம்

en: America/North_Dakota/New_Salem
ta: அமெரிக்கா/வட_டக்கோடா/புது_சலீம்

en: America/Ojinaga
ta: அமெரிக்கா/மானகுவா

en: America/Panama
ta: அமெரிக்கா/பனாமா

en: America/Pangnirtung
ta: அமெரிக்கா/பன்கினிருட்டங்

en: America/Paramaribo
ta: அமெரிக்கா/பரமரிபொ

en: America/Phoenix
ta: அமெரிக்கா/ஃபோனிக்ஸ்

en: America/Port-au-Prince
ta: அமெரிக்கா/போர்டு_ஔ_ப்ரிஸ்

en: America/Port_of_Spain
ta: அமெரிக்கா/போர்டு_ஆஃப்_ஸ்பேய்ன்

en: America/Porto_Velho
ta: அமெரிக்கா/போர்டோ_வெல்ஹோ

en: America/Puerto_Rico
ta: அமெரிக்கா/புயெர்டோ_ரிகொ

en: America/Rainy_River
ta: அமெரிக்கா/ராய்னி_ரிவர்

en: America/Rankin_Inlet
ta: அமெரிக்கா/ரான்கின்_இன்லெட்

en: America/Recife
ta: அமெரிக்கா/ரெகிப்ஹி

en: America/Regina
ta: அமெரிக்கா/ரிஜினா

en: America/Resolute
ta: அமெரிக்கா/ரிசோல்ட்

en: America/Rio_Branco
ta: அமெரிக்கா/ரியொ_ப்ரான்கோ

en: America/Santarem
ta: அமெரிக்கா/சான்டரெம்

en: America/Santiago
ta: அமெரிக்கா/சாந்டியாகொ

en: America/Santo_Domingo
ta: அமெரிக்கா/சாண்டோ_டாமின்கொ

en: America/Sao_Paulo
ta: அமெரிக்கா/சவொ_பாடொ

en: America/Scoresbysund
ta: அமெரிக்கா/ஸ்கோர்ஸ்பைசண்டு

en: America/St_Barthelemy
ta: அமெரிக்கா/St_Barthelemy

en: America/St_Johns
ta: அமெரிக்கா/St_ஜான்ஸ்

en: America/St_Kitts
ta: அமெரிக்கா/

en: America/St_Lucia
ta: அமெரிக்கா/St_லூசிய

en: America/St_Thomas
ta: அமெரிக்கா/St_தாமஸ்

en: America/St_Vincent
ta: அமெரிக்கா/St_விண்செந்ட்

en: America/Swift_Current
ta: அமெரிக்கா/ஸ்விஃப்ட்_கரண்டு

en: America/Tegucigalpa
ta: அமெரிக்கா/

en: America/Thule
ta: அமெரிக்கா/துளி

en: America/Thunder_Bay
ta: அமெரிக்கா/தண்டர்_பே

en: America/Tijuana
ta: அமெரிக்கா/டைஜுனா

en: America/Toronto
ta: அமெரிக்கா/டெரண்டோ

en: America/Tortola
ta: அமெரிக்கா/டார்டோலா

en: America/Vancouver
ta: அமெரிக்கா/வென்கோவர்

en: America/Whitehorse
ta: அமெரிக்கா/வெள்ளைகுதிரை

en: America/Winnipeg
ta: அமெரிக்கா/வின்னிபெக்

en: America/Yakutat
ta: அமெரிக்கா/யகுடாட்

en: America/Yellowknife
ta: அமெரிக்கா/எல்லோநைப்பு

en: Antarctica/Casey
ta: அண்டார்டிகா/காசே

en: Antarctica/Davis
ta: அண்டார்டிகா/டேவிஸ்

en: Antarctica/DumontDUrville
ta: அண்டார்டிகா/டுமௌந்ட்டிஉர்விலி

en: Antarctica/Macquarie
ta: அண்டார்டிகா/மெக்க்யுரே

en: Antarctica/Mawson
ta: அண்டார்டிகா/மாவ்சன்

en: Antarctica/McMurdo
ta: அண்டார்டிகா/மெக்முர்டோ

en: Antarctica/Palmer
ta: அண்டார்டிகா/பால்மேர்

en: Antarctica/Rothera
ta: அண்டார்டிகா/ரூத்தரா

en: Antarctica/Syowa
ta: அண்டார்டிகா/ஸ்யொவா

en: Antarctica/Vostok
ta: அண்டார்டிகா/வாஸ்டாக்

en: Appearance
ta: தோற்றம்

en: Appearance Preferences
ta: கருப்பொருள்  விருப்பஙகள்

en: Apply Background
ta: பின்னணி வண்ணங்களை அமை.

en: Apply Font
ta: எழுத்துருவை பயன்படுத்து.

en: Apply New Theme
ta: புதிய சூழலை செயல்படுத்து

en: Arctic/Longyearbyen
ta: ஆர்டிக்/லாங்யியர்பயன்

en: Asia/Aden
ta: ஆசியா/அடின்

en: Asia/Almaty
ta: ஆசியா/அல்மடி

en: Asia/Amman
ta: ஆசியா/அமான்

en: Asia/Anadyr
ta: ஆசியா/அனாடையர்

en: Asia/Aqtau
ta: ஆசியா/அக்டுவா

en: Asia/Aqtobe
ta: ஆசியா/அக்டோபி

en: Asia/Ashgabat
ta: ஆசியா/ஆஹகாபாட்

en: Asia/Baghdad
ta: ஆசியா/பாக்தாத்

en: Asia/Bahrain
ta: ஆசியா/பாஹ்ரேயின்

en: Asia/Baku
ta: ஆசியா/பாகு

en: Asia/Bangkok
ta: ஆசியா/பாங்காக்

en: Asia/Beirut
ta: ஆசியா/பெயிரட்

en: Asia/Bishkek
ta: ஆசியா/பிஷெக்

en: Asia/Brunei
ta: ஆசியா/ப்டூனை

en: Asia/Choibalsan
ta: ஆசியா/சொயிபால்சான்

en: Asia/Colombo
ta: ஆசியா/கொழும்பு

en: Asia/Damascus
ta: ஆசியா/டமாஸ்கஸ்

en: Asia/Dhaka
ta: ஆசியா/டாகா

en: Asia/Dili
ta: ஆசியா/டில்லி

en: Asia/Dubai
ta: ஆசியா/துபாய்

en: Asia/Dushanbe
ta: ஆசியா/துஸ்சன்பி

en: Asia/Gaza
ta: ஆசியா/காசா

en: Asia/Ho_Chi_Minh
ta: ஆசியா/சோ_சி_மின்ங்

en: Asia/Hong_Kong
ta: ஆசியா/ஹாங்காங்

en: Asia/Hovd
ta: ஆசியா/ஹோவ்டு

en: Asia/Irkutsk
ta: ஆசியா/இர்குட்ஸ்க்

en: Asia/Jakarta
ta: ஆசியா/ஜகார்டா

en: Asia/Jayapura
ta: ஆசியா/ஜயபூரா

en: Asia/Jerusalem
ta: ஆசியா/ஜெருசலெம்

en: Asia/Kabul
ta: ஆசியா/காபுல்

en: Asia/Kamchatka
ta: ஆசியா/கம்சட்கா

en: Asia/Karachi
ta: ஆசியா/கராச்சி

en: Asia/Kathmandu
ta: ஆசியா/காட்மாண்டு

en: Asia/Kolkata
ta: ஆசியா/கொல்கத்தா

en: Asia/Krasnoyarsk
ta: ஆசியா/கர்ஸ்னோயார்ஸ்க்

en: Asia/Kuala_Lumpur
ta: ஆசியா/

en: Asia/Kuching
ta: ஆசியா/குசிங்

en: Asia/Kuwait
ta: ஆசியா/குவேயித்

en: Asia/Macau
ta: ஆசியா/மகாவோ

en: Asia/Magadan
ta: ஆசியா/மகாடன்

en: Asia/Makassar
ta: ஆசியா/மகசார்

en: Asia/Manila
ta: ஆசியா/மனிலா

en: Asia/Muscat
ta: ஆசியா/மஸ்கட்

en: Asia/Nicosia
ta: ஆசியா/நிகோசியா

en: Asia/Novokuznetsk
ta: ஆசியா/நோவோகுஸ்நெட்ஸ்க்

en: Asia/Novosibirsk
ta: ஆசியா/னொவோசிபிர்ஸ்க்

en: Asia/Omsk
ta: ஆசியா/ஓம்ஸ்க்

en: Asia/Oral
ta: ஆசியா/ஓரல்

en: Asia/Phnom_Penh
ta: ஆசியா/ஃபொம்_ஃபென்

en: Asia/Pontianak
ta: ஆசியா/பாந்டினாக்

en: Asia/Pyongyang
ta: ஆசியா/பயாங்யாங்

en: Asia/Qatar
ta: ஆசியா/கடார்

en: Asia/Qyzylorda
ta: ஆசியா/க்சைலோர்டா

en: Asia/Riyadh
ta: ஆசியா/ரியாத்

en: Asia/Sakhalin
ta: ஆசியா/சகாலின்

en: Asia/Samarkand
ta: ஆசியா/சமர்கண்ட்

en: Asia/Seoul
ta: ஆசியா/சியோல்

en: Asia/Shanghai
ta: ஆசியா/ஷாங்க்ஹை

en: Asia/Singapore
ta: ஆசியா/சிங்கப்பூர்

en: Asia/Taipei
ta: ஆசியா/டாயிபேயி

en: Asia/Tashkent
ta: ஆசியா/டாஷ்கெண்ட்

en: Asia/Tbilisi
ta: ஆசியா/டிபில்சி

en: Asia/Tehran
ta: ஆசியா/டெஹ்ரான்

en: Asia/Thimphu
ta: ஆசியா/திம்ப்ஹு

en: Asia/Tokyo
ta: ஆசியா/டோக்கியோ

en: Asia/Ulaanbaatar
ta: ஆசியா/உலான்பாடர்

en: Asia/Urumqi
ta: ஆசியா/உரும்கி

en: Asia/Vientiane
ta: ஆசியா/வியந்டியேன்

en: Asia/Vladivostok
ta: ஆசியா/வலாடிவாஸ்டொக்

en: Asia/Yakutsk
ta: ஆசியா/யகுட்ஸ்க்

en: Asia/Yekaterinburg
ta: ஆசியா/யெகடெரின்பெர்க்

en: Asia/Yerevan
ta: ஆசியா/எரீவான்

en: Assign shortcut keys to commands
ta: கட்டளைகளுக்கான குறுக்கு வழி விசைகளை ஒப்படை

en: Assistive Technologies
ta: உதவி தொழில்நுட்பங்கள்

en: Assistive Technologies Preferences
ta: உதவி தொழில் நுட்ப விருப்பங்கள்

en: Atlantic/Azores
ta: அட்லாந்டிக்/அசோர்ஸ்

en: Atlantic/Bermuda
ta: அட்லாந்டிக்/பெர்முடா

en: Atlantic/Canary
ta: அட்லாந்டிக்/கனேரி

en: Atlantic/Cape_Verde
ta: அட்லாந்டிக்/கேப்_வேர்டி

en: Atlantic/Faroe
ta: அட்லாந்டிக்/ஃபெரோ

en: Atlantic/Madeira
ta: அட்லாந்டிக்/மடெரியா

en: Atlantic/Reykjavik
ta: அட்லாந்டிக்/ரெக்ஜவிக்

en: Atlantic/South_Georgia
ta: அட்லாந்டிக்/சௌத்_ஜார்கியா

en: Atlantic/St_Helena
ta: அட்லாந்டிக்/St_ஹெலேனா

en: Atlantic/Stanley
ta: அட்லாந்டிக்/ஸ்டான்லீ

en: Audio _Feedback...
ta: (_F) ஒலி மீட்பொலி...

en: Australia/Adelaide
ta: ஆஸ்ட்ரேலியா/அடிலேட்

en: Australia/Brisbane
ta: ஆஸ்ட்ரேலியா/ப்ரிஸ்பேன்

en: Australia/Broken_Hill
ta: ஆஸ்ட்ரேலியா/ப்ரோக்கன்_ஹில்

en: Australia/Currie
ta: ஆஸ்ட்ரேலியா/கரி

en: Australia/Darwin
ta: ஆஸ்ட்ரேலியா/டார்வின்

en: Australia/Eucla
ta: ஆஸ்ட்ரேலியா/யூக்லா

en: Australia/Hobart
ta: ஆஸ்ட்ரேலியா/ஹோபார்ட்

en: Australia/Lindeman
ta: ஆஸ்ட்ரேலியா/லிண்டிமன்

en: Australia/Lord_Howe
ta: ஆஸ்ட்ரேலியா/லோர்ட்_ஹோவ்

en: Australia/Melbourne
ta: ஆஸ்ட்ரேலியா/மெல்போர்ன்

en: Australia/Perth
ta: ஆஸ்ட்ரேலியா/பெர்த்

en: Australia/Sydney
ta: ஆஸ்ட்ரேலியா/சிட்னி

en: Authenticated!
ta: அங்கீகரிப்பட்டது!

en: Autoconfiguration _URL:
ta: (_U) தானியங்கி அமைப்பு URL:

en: Back
ta: பின்

en: Background
ta: பின்னணி

en: Beep when _accessibility features are turned on or off
ta: அணுகல் சிறப்பு இயல்புகள் செயலாக்கம் அல்லது செயல்நீக்கம் போது பீப் ஒலி எழுப்புக

en: Beep when a _modifier key is pressed
ta: (_m) மாற்றி விசை  அழுத்தினால் பீப் ஒலி எழுப்புக

en: Beep when a _toggle key is pressed
ta: (_t) முன் பின் மாற்று விசை  அழுத்தினால் பீப் ஒலி எழுப்புக

en: Beep when a key is pr_essed
ta: (_e) எந்த விசையும்  அழுத்தினால் பீப் ஒலி எழுப்புக

en: Beep when a key is reje_cted
ta: (_c) விசை ஏற்கப்படவில்லையானால் பீப் ஒலி எழுப்புக

en: Beep when key is _accepted
ta: (_a) விசை ஏற்கப்பட்டால் பீப் ஒலி எழுப்புக

en: Beep when key is _rejected
ta: (_r) விசை ஏற்கப்படவில்லையானால் பீப் ஒலி எழுப்புக

en: Best _shapes
ta: (_s) சிறந்த வடிவங்கள்

en: Best co_ntrast
ta: (_n)சிறந்த மாறுதன்மை

en: Bounce Keys
ta: எதிரொலிப்பு விசைகள்

en: By _country
ta: நாட்டால்: (_c)

en: By _language
ta: மொழியால் (_l)

en: C_olors:
ta: நிறங்கள் (_o):

en: C_ommand:
ta: (_o) கட்டளை:

en: C_ustomize...
ta: (_u)தனிப்பயன்...

en: Calculator
ta: கணிப்பான்

en: Cancel
ta: ரத்து செய்க

en: Cannot install theme
ta: கருப்பொருளை நிறுவ முடியவில்லை

en: Center
ta: மையம்

en: Change Passwo_rd...
ta: கடவுச்சொல்லை மாற்று... (_r)

en: Change pa_ssword
ta: கடவுச்சொல்லை மாற்று (_s)

en: Change password
ta: கடவுச்சொல்லை மாற்று

en: Change your password
ta: உங்கள் கடவுச்சொல்லை மாற்றவும்

en: Changes to enable assistive technologies will not take effect until your next log in.
ta: நீங்கள் அடுத்த முறை நுழையும் வரை உதவி தொழில்நுட்ப அமைப்பில் ஏற்படுத்தும் மாற்றங்கள் செயல்படா.

en: Check if breaks are allowed to be postponed
ta: முறிவுகள்  தள்ளிப்போட அனுமதி உள்ளதா என சோதிக்கவும்

en: Checking password...
ta: கடவுச்சொல்லை சரிபார்க்கிறது...

en: Child exited unexpectedly
ta: எதிர்பாராத விதமாக சேய் வெளியேறியது

en: Choose a Keyboard Model
ta: ஒரு விசைப்பலகை மாதிரியை தேர்வு செய்யவும்

en: Choose a Layout
ta: ஒரு அமைப்பினை தேர்வு செய்யவும்

en: Choose which accessibility features to enable when you log in
ta: தேர்வு செய்க:  உள் நுழையும்போது எந்த அணுகல் சிறப்பியல்பை செயல் ஆக்க வேண்டும்

en: Click <b>Change password</b> to change your password.
ta: <b>கடவுச்சொல்லை மாற்று</b> என்பதை சொடுக்கி உங்கள் கடவுச்சொல்லை மாற்றவும்.

en: Close and _Log Out
ta: (_L) மூடி விட்டு வெளியேறவும்

en: Close the control-center when a task is activated
ta: ஒரு வேலை முடிந்ததும் கட்டுப்பாட்டு மையத்தை மூடு

en: Colors
ta: வண்ணங்கள்

en: Command
ta: கட்டளை

en: Common Tasks
ta: பொது வேலைகள்

en: Compositing Manager
ta: பலவின் ஆக்க மேலாளர்

en: Control Center
ta: கட்டுப்பாட்டு மையம்

en: Controls
ta: கட்டுப்பாடுகள்

en: Copying '%s'
ta: '%s' ஐ நகலெடுக்கிறது

en: Copying file: %u of %u
ta: கோப்பினை நகலெடுக்கிறது: %u ல் %uஐ

en: Copying files
ta: கோப்புகளை நகலெடுக்கிறது

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: Could not access '%s' device
ta: '%s' சாதனத்தை அணுக முடியவில்லை

en: Could not access any fingerprint readers
ta: கைரேகை வாசிப்பி எதையும் அணுக முடியவில்லை

en: Could not detect displays
ta: காட்சிகளை கண்டறிய முடியவில்லை

en: Could not get screen information
ta: திரை தகவலை பெற முடியவில்லை

en: Could not get session bus while applying display configuration
ta: காட்சி கட்டமைப்பை செயல்படுத்தும் போது அமர்வு பஸ்ஸை பெற முடியவில்லை

en: Could not install theme engine
ta: கருப்பொருள்  இயந்திரத்தை நிறுவ முடியவில்லை

en: Could not save the monitor configuration
ta: மானிட்டர் கட்டமைப்பை சேமிக்க முடியவில்லை

en: Could not shutdown backend_stdin IO channel: %s
ta: backend_stdin IO தடத்தை பணிநிறுத்தம் செய்ய முடியவில்லை: %s

en: Could not shutdown backend_stdout IO channel: %s
ta: backend_stdout IO தடத்தை பணிநிறுத்தம் செய்ய முடியவில்லை: %s

en: Could not start finger capture on '%s' device
ta: '%s' சாதனத்தில் விரலை பிடிக்க துவக்க முடியவில்லை

en: Current URI index
ta: இந்த URI அட்டிகை

en: Current URI index - starts from 1
ta: இந்த URI அட்டிகை - 1லிருந்து தொடங்கி

en: Current _password:
ta: நடப்பு கடவுச்சொல்: (_p)

en: Cursor Blinking
ta: நிலைக்காட்டி சிமிட்டும்

en: Cursor _blinks in text fields
ta: (_b) நிலைக்காட்டி உரை  உள்ளே சிமிட்டும்

en: Cursor blinks speed
ta: நிலைகாட்டி சிமிட்டும் வேகம்

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Custom Shortcut
ta: தனிப்பயன் குறுக்குவழி

en: Custom Shortcuts
ta: தனிப்பயன் குறுக்குவழிகள்

en: Customize Theme
ta: சூழலை தனிபயன் ஆக்குக

en: Customize the look of the desktop
ta: கணிமேசைக்கான காட்சியை தனிப்பயனாக்குக

en: D_elay:
ta: _e தாமதம்:

en: D_etails...
ta: (_e) விவரங்கள்..

en: Date
ta: திகதி

en: Default
ta: முன்னிருப்பு

en: Default Pointer
ta: முன்னிருப்பு சொடுக்கி

en: Delete registered fingerprints?
ta: பதிவு செய்யப்பட்ட கைரேகைகளை அழிக்கவா?

en: Des_ktop font:
ta: பணிமேடை எழுத்துரு: (_k)

en: Description
ta: விவரம்

en: Desktop
ta: பணிமேடை

en: Disa_ble sticky keys if two keys are pressed together
ta: (_b) இரண்டு விசைகளை ஒரே நேஎரத்தில் அழுத்தினால்  ஒட்டு விசையை செயல் நீக்கவும்.

en: Disable _Fingerprint Login...
ta: கைரேகை புகுபதிவை செயல்நீக்கு (_F)...

en: Disabled
ta: செயல்நீக்கப்பட்டது

en: Do you want to delete your registered fingerprints so fingerprint login is disabled?
ta: நீங்கள் பதிவு செய்யப்பட்ட கைரேகைகளை அழிக்க வேண்டுமா எனவே கைரேகை புகுபதிவு செயல்நீக்கப்படும்?

en: Document Viewer
ta: ஆவண காட்டி

en: Documents
ta: ஆவணங்கள்

en: Don't check whether the notification area exists
ta: அறிவிப்பு இடம் உள்ளதா என ஆராய வேண்டாம்.

en: Done!
ta: முடிந்தது!

en: Double-Click Timeout
ta: இரட்டை சொடுக்கு நேரம் முடிந்தது

en: Drag and Drop
ta: இழுத்துப் போடுதல்

en: Duration of the break when typing is disallowed
ta: உள்ளிடல் செயலிழக்கப்பட்டபோது இடைவேளையின்வின் காலஅளவு

en: Duration of work before forcing a break
ta: இவ்வளவு வேலைக்குப் பிறகு இடைவேளையை கட்டாயமாக்கு

en: Edit
ta: தொகு

en: Eject
ta: வெளியேற்று

en: Enable Fingerprint Login
ta: கைரேகை புகுபதிவை செயல்படுத்து

en: Enable _Fingerprint Login...
ta: கைரேகை புகுபதிவை செயல்படுத்து (_F)...

en: Enable _mouse clicks with touchpad
ta: (_m) தொடுதிட்டால் சொடுக்கி சொடுக்கலை செயல்படுத்து

en: Enable debugging code
ta: பிழைத்திருத்த குறியீட்டை செயல்படுத்து

en: Error saving the new shortcut
ta: புதிய குறுக்குவழியை சேமிப்பதில் பிழை

en: Europe/Amsterdam
ta: ஈரோப்/அம்ஸ்டர்டம்

en: Europe/Andorra
ta: ஈரோப்/அண்டேர்ரா

en: Europe/Athens
ta: ஈரோப்/அதென்ஸ்

en: Europe/Belgrade
ta: ஈரோப்/பெல்கிரேடு

en: Europe/Berlin
ta: ஈரோப்/பெர்லின்

en: Europe/Bratislava
ta: ஈரோப்/பிராடிஸ்லவா

en: Europe/Brussels
ta: ஈரோப்/புருஸ்சல்ஸ்

en: Europe/Bucharest
ta: ஈரோப்/புயுஅரஸ்ட்

en: Europe/Budapest
ta: ஈரோப்/புடாபெஸ்டு

en: Europe/Chisinau
ta: ஈரோப்/கிறிஸ்சினவு

en: Europe/Copenhagen
ta: ஈரோப்/கொபென்ஹஜன்

en: Europe/Dublin
ta: இந்தியன்/டுபிலின்

en: Europe/Gibraltar
ta: ஈரோப்/கிபிரால்டர்

en: Europe/Guernsey
ta: ஐரோப்பா/க்யுர்ன்சே

en: Europe/Helsinki
ta: ஈரோப்/ஹெல்சிங்கி

en: Europe/Isle_of_Man
ta: ஐரோப்பா/ஸ்லே_ஆஃப்_மேன்

en: Europe/Istanbul
ta: ஈரோப்/ஸ்டான்புல்

en: Europe/Jersey
ta: ஐரோப்பா/ஜெர்சி

en: Europe/Kaliningrad
ta: ஈரோப்/கலின்ன்கிராடு

en: Europe/Kiev
ta: ஈரோப்/கிய்வி

en: Europe/Lisbon
ta: ஈரோப்/லிஸ்பான்

en: Europe/Ljubljana
ta: ஈரோப்/ஜியுபில்ஜனா

en: Europe/London
ta: ஈரோப்/லண்டன்

en: Europe/Luxembourg
ta: ஈரோப்/லக்ஸெம்பொர்க்

en: Europe/Madrid
ta: ஈரோப்/மாடிரிட்

en: Europe/Malta
ta: ஈரோப்/மால்டா

en: Europe/Mariehamn
ta: ஐரோப்பிய/மாரிஹம்ன்

en: Europe/Minsk
ta: ஈரோப்/மின்ஸ்க்

en: Europe/Monaco
ta: ஈரோப்/மானாகோ

en: Europe/Moscow
ta: ஈரோப்/மாஸ்கோ

en: Europe/Oslo
ta: ஈரோப்/ஒஸ்லொ

en: Europe/Paris
ta: ஈரோப்/பாரிஸ்

en: Europe/Podgorica
ta: ஐரோப்பா/போட்கோர்கா

en: Europe/Prague
ta: ஈரோப்/பிராகியு

en: Europe/Riga
ta: ஈரோப்/ரிகா

en: Europe/Rome
ta: ஈரோப்/ரோம்

en: Europe/Samara
ta: ஈரோப்/சாமாரா

en: Europe/San_Marino
ta: ஈரோப்/சான்_மாரினோ

en: Europe/Sarajevo
ta: ஈரோப்/சரஜிவொ

en: Europe/Simferopol
ta: ஈரோப்/சிம்பெராபொல்

en: Europe/Skopje
ta: ஈரோப்/ஸ்கோபிஜி

en: Europe/Sofia
ta: ஈரோப்/சோபிய

en: Europe/Stockholm
ta: ஈரோப்/ஸ்டாக்ஓலம்

en: Europe/Tallinn
ta: ஈரோப்/டால்லின்

en: Europe/Tirane
ta: ஈரோப்/டிர்ரானி

en: Europe/Uzhgorod
ta: ஈரோப்/உஸ்கொரொடு

en: Europe/Vaduz
ta: ஈரோப்/வாடுஸ்

en: Europe/Vatican
ta: ஈரோப்/வாட்டிகன்

en: Europe/Vienna
ta: ஈரோப்/வீன்னா

en: Europe/Vilnius
ta: ஈரோப்/வில்லினியஸ்

en: Europe/Volgograd
ta: ஐரோப்பா/வால்கோக்ரேட்

en: Europe/Warsaw
ta: ஈரோப்/வார்சாவ்

en: Europe/Zagreb
ta: ஈரோப்/சாகிரிப்

en: Europe/Zaporozhye
ta: ஈரோப்/சாபோரோசியி

en: Europe/Zurich
ta: ஈரோப்/சுயுரிச்

en: Exit shell on add or remove action performed
ta: சேர் நீக்கு செயல் முடிந்தவுடன் ஷெல் இலிருந்து வெளியேறு

en: Exit shell on help action performed
ta: உதவி செயல் முடிந்தவுடன் ஷெல் இலிருந்து வெளியேறு

en: Exit shell on start action performed
ta: துவக்கு செயல் முடிந்தவுடன் ஷெல் இலிருந்து வெளியேறு

en: Exit shell on upgrade or uninstall action performed
ta: மேம்படுத்து அல்லது நிறுவல் நீக்கு செயல் முடிந்தவுடன் ஷெல் இலிருந்து வெளியேறு

en: Eye candy added by Anders Carlsson
ta: ஆண்டிராஸ் கார்ல்சன் ஐய் காண்டியை சேர்த்தார்

en: Failed to create temporary directory
ta: தற்காலிக அடைவினை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Fast
ta: விரைவு

en: File '%s' already exists. Do you want to overwrite it?
ta: கோப்பு '%s' ஏற்கெனவே  உள்ளது. அதை மேலெழுத வேண்டுமா?

en: File Manager
ta: சாளர மேலாளர்

en: File System
ta: கோப்பு முறைமை

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Flash _window titlebar
ta: சாளரம் தலைப்புப்பட்டையை பளிச்சிடு (_w)

en: Flash entire _screen
ta: முழு திரையை பளிச்சிடு (_s)

en: Font Rendering Details
ta: எழுத்துரு விவரண விவரங்கள்

en: Font Viewer
ta: எழுத்துரு காட்டி

en: Fonts
ta: எழுத்துருக்கள்

en: Fraction completed
ta: முடிக்கப்பட்ட அளவு

en: Fraction of transfer currently completed
ta: இதுவரை முடிக்கப்பட்ட அனுப்புகையின் பகுதி

en: From URI
ta: URI இலிருந்து

en: Full Name
ta: முழுப்பெயர்

en: General
ta: பொது

en: Get more backgrounds online
ta: மேலும் ஆன்லைன் பின்னணிகளை பெறு

en: Get more themes online
ta: கூடுதல் ஆன்லைன் தீம்களை பெறு

en: Gra_yscale
ta: (_y)கறுப்புவெள்ளை.

en: Groups
ta: குழுக்கள்

en: HTTP Proxy Details
ta: HTTP பதிவாணை விவரங்கள்

en: H_TTP proxy:
ta: (_T) HTTP பிரதிநிதி .

en: H_yper
ta: (_y) ஹைப்பர்

en: Help
ta: உதவி

en: Hide on start (useful to preload the shell)
ta: துவக்கத்தில் மறை (ஷெல்லை முன் ஏற்றும் போது பயனுள்ளது)

en: High
ta: உயர்வு

en: Hinting
ta: குறிப்பு

en: Home folder
ta: இல்ல அடைவுக்குப் போகவும்.

[ctx: Home folder]
en: Home
ta: தொடக்கம்

en: Horizontal gradient
ta: கிடைமட்ட சீர் நிற மாற்றங்கள்

en: Icons
ta: சின்னங்கள்

en: Icons only
ta: படவுருக்கள் மட்டும்

en: If you reassign the shortcut to "%s", the "%s" shortcut will be disabled.
ta:  "%s" க்கு குறுவழியாக மாற்றி அமைத்தால்  "%s" குறுவழி  முடங்கிவிடும்.

en: Ignore Host List
ta: புரவலன் பட்டியலை தவிர்

en: Ignored Hosts
ta: புரவலன்களை உதாசீனம் செய்க

en: Image
ta: படம்

en: Image Viewer
ta: படம் காட்டி

en: Image missing
ta: பிம்பம் காணவில்லை

en: Images
ta: படங்கள்

en: Include _panel
ta: பலகத்தை சேர் (_p)

en: Indian/Antananarivo
ta: இந்தியன்/அண்டானனரிஓ

en: Indian/Chagos
ta: இந்தியன்/சாகோஸ்

en: Indian/Christmas
ta: இந்தியன்/கிறிஸ்துமஸ்

en: Indian/Cocos
ta: இந்தியன்/கொகொஸ்

en: Indian/Comoro
ta: இந்தியன்/கொமொரொ

en: Indian/Kerguelen
ta: இந்தியன்/கர்கியுஇலின்

en: Indian/Mahe
ta: இந்தியன்/மாகி

en: Indian/Maldives
ta: இந்தியன்/மால்டிவியல்

en: Indian/Mauritius
ta: இந்தியன்/மாயுரிடிஅஸ்

en: Indian/Mayotte
ta: இந்தியன்/மாயொடிடிய்

en: Indian/Reunion
ta: இந்தியன்/மறுஇணைப்பி

en: Indicates whether to close the shell when a help action is performed.
ta: உதவி செயல் முடிந்தால் ஷெல் ஐ மூடுவதா என காட்டுகிறது

en: Indicates whether to close the shell when a start action is performed.
ta: துவக்க செயல் நடந்தால் ஷெல் ஐ மூடுவதா என காட்டுகிறது

en: Indicates whether to close the shell when an add or remove action is performed.
ta: சேர் அல்லது நீக்கு செயல் முடிந்தால் ஷெல் ஐ மூடுவதா என காட்டுகிறது.

en: Indicates whether to close the shell when an upgrade or uninstall action is performed.
ta: மேம்பாடு அல்லது நிறுவல் நீக்கம் செயல் நடந்தால் ஷெல் ஐ மூடுவதா என காட்டுகிறது.

en: Install
ta: நிறுவு

en: Install Failed
ta: நிறுவல் தோல்வியுற்றது

en: Installation for theme "%s" failed.
ta: "%s" கருப்பொருளுக்கு நிறுவல் தோல்வி அடைந்தது

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Installs themes packages for various parts of the desktop
ta: கணினிமேசையின் பல பகுதிகளுக்கு கருப்பொருள்  பொதிகளை நிறுவுகிறது

en: Instant Messenger
ta: உடனடி செய்தியாளர்

en: Insufficient permissions to install the theme in:
    %s
ta: சூழலை நிறுவுவதில் போதிய அனுமதிகள் இல்லை :
    %s

en: Interface
ta: இடைமுகம்

en: Internet
ta: இணையம்

en: Jump to Preferred Applications dialog
ta: விருப்பமான நிரல்கள் உரையாடலுக்கு செல்லவும்

en: Jump to the Accessible Login dialog
ta: அணுகக்கூடிய உள்நுழைவு உரையாடலுக்கு செல்க

en: Jump to the Keyboard Accessibility dialog
ta: அணுகக்கூடிய விசைப்பலகை உரையாடலுக்கு செல்க

en: Jump to the Mouse Accessibility dialog
ta: சொடுக்கி அணுகல் உரையாடலுக்கு தாவு

en: Just apply settings and quit (compatibility only; now handled by daemon)
ta: அமைவுகளை சேமித்து வெளிச்செல்லவும்

en: Keep Current Theme
ta: நடப்பு சூழலை வைக்கவும்

en: Key presses _repeat when key is held down
ta: அமுக்கப்படும்போது விசை மறுபடியும் அச்சிடப்படும்.

en: Keyboard
ta: விசைப்பலகை

en: Keyboard Accessibility Audio Feedback
ta: விசைப்பலகை அணுகல்-  ஒலி மீட்பொலி

en: Keyboard Layout Options
ta: விசைப்பலகை இட அமைவு தேர்வுகள்

en: Keyboard Preferences
ta: விசைப்பலகை விருப்பங்கள்

en: Keyboard Shortcuts
ta: விசைப்பலகை குறுக்கு வழிகள்

en: Keyboard _model:
ta: (_m) விசைப்பலகை வகை

en: Large
ta: பெரியது

en: Launch calculator
ta: கணக்கிடும் கருவியை துவக்கு

en: Launch email client
ta: மின்னஞ்சல் சார்ந்தோனை துவக்கு

en: Launch help browser
ta: உதவி மேலோடியை துவக்கு

en: Launch media player
ta: ஊடக இயக்கியை துவக்கு.

en: Launch web browser
ta: வலை மேலோடியை துவக்கு

en: Layout
ta: இட அமைவு

en: Layouts
ta: இடஅமைவுகள்

en: Left
ta: இடது

en: Left index finger
ta: இடது சுட்டுவிரல்

en: Left little finger
ta: இடது சிறுவிரல்

en: Left middle finger
ta: இடது நடு விரல்

en: Left ring finger
ta: இடது மோதிர விரல்

en: Left thumb
ta: இடது கட்டைவிரல்

en: Less than one minute until the next break
ta: ஒரு நிமிடத்திற்கு குறைவான அடுத்த இடைவெளி வரை

en: Lock screen
ta: திரையை பூட்டு

en: Lock screen after a certain duration to help prevent repetitive keyboard use injuries
ta: வி விசைப்ப விபத்து ஏற்படாமல் தடுக்கலை  குறிப்பிட்ட கால இடைவெளிக்குப்பிறகு திரையைப்பூட்டவும்

en: Log out
ta: வெளியேறுக

en: Long
ta: நீண்டது

en: Low
ta: குறைவு

en: MATE Theme %s correctly installed
ta: MATE சூழல் %s தற்போது நிறுவப்பட்டுள்ளது

en: Mail Reader
ta: அஞ்சல் படிப்பி

en: Mate Theme Package
ta: க்னோம் கருப்பொருள் பொதி

en: Maximize
ta: அதிகபடுத்து

en: Maximize Horizontally
ta: கிடை மட்டத்தில்  பெரிதாக்கு

en: Maximize Vertically
ta: செங்குத்தாக பெரிதாக்கு

en: Minimize
ta: சிறிதாக்கு

en: Mirror Screens
ta: பிரதிபலிக்கும்  திரைகள்

en: Mobility
ta: நகருதல்

en: Models
ta: மாதிரி

en: Monitor
ta: மானிட்டர்

en: Monitor Preferences
ta: கணினி திரையக முன்னுரிமைகள்

en: Monitor: %s
ta: மானிட்டர்: %s

en: More backgrounds URL
ta: கூடுதல் பின்னணிகள் இணைய முகவரி

en: More themes URL
ta: கூடுதல் தீம்கள் URL

en: Mouse
ta: சொடுக்கி

en: Mouse Keys
ta: சொடுக்கி விசைகள்

en: Mouse Orientation
ta: சுட்டி முறைமை

en: Mouse Preferences
ta: சொடுக்கி பண்புகள்

en: Move _Down
ta: கீழே நகர்த்து (_D)

en: Move _Up
ta: மேலே நகர்த்து (_U)

en: Movement Key
ta: நகரும் விசைகள்

en: Multimedia
ta: பல்ஊடகம்

en: Multimedia Player
ta: பல்லூடக இயக்கி

en: N_one
ta: (_o) ஏதுமில்லைற்று

en: Name
ta: பெயர்

en: Network Proxy
ta: வலையமைப்பு பிரதிநிதி.

en: Network Proxy Preferences
ta: பிணைய பதிலாள் முன்னுரிமைகள்

en: Network Servers
ta: பிணைய சேவையகங்கள்

en: New
ta: புதியது

en: New Document
ta: புதிய ஆவணம்

en: New Spreadsheet
ta: புதிய விரிதாள்

en: New shortcut...
ta: புதிய குறுவழி...

en: New themes have been successfully installed.
ta: புதிய கருப்பொருள் வெற்றிகரமாக நிறுவப்பட்டது.

en: New windows u_se active window's layout
ta: _ புதிய சாளரங்கள் நடப்பு சாளர இட அமைவை பயன்படுத்தும்

en: Next track
ta: அடுத்த தடம் .

en: No Desktop Background
ta: பணிமேடை பின்னணி எதுவுமில்லை

en: No Image
ta: படம் இல்லை

en: No matches found.
ta: பொருத்தவில்லை

en: No theme file location specified to install
ta: நிறுவும் போது பொருள் குறிப்பிடபடாத கோப்பின் இடத்தை குறிப்பிடவும்

en: None
ta: இல்லை

en: Normal
ta: இயல்பான

en: Off
ta: செயல் நீக்கு

en: Office
ta: அலுவலகம்

en: On
ta: ஆன்

en: Open a dialog to specify the color
ta: நிறத்தை குறிப்பிட உரையாடலை திறக்கவும்

en: Other
ta: மற்றவை

en: Other finger:
ta: மற்ற விரல்:

en: Overwrite _All
ta: (_A) அனைத்தும் மேலெழுது

en: Pacific/Apia
ta: பசிபிக்/அபிய

en: Pacific/Auckland
ta: பசிபிக்/ஆக்லண்டு

en: Pacific/Chatham
ta: பசிபிக்/சத்தம்

en: Pacific/Chuuk
ta: பசிபிக்/சுய்க்

en: Pacific/Easter
ta: பசிபிக்/ஈஸ்டர்

en: Pacific/Efate
ta: பசிபிக்/ஈபெஃப்ட்

en: Pacific/Enderbury
ta: பசிபிக்/எண்டர்பரி

en: Pacific/Fakaofo
ta: பசிபிக்/பகோபோ

en: Pacific/Fiji
ta: பசிபிக்/பிஜி

en: Pacific/Funafuti
ta: பசிபிக்/புனாப்புடி

en: Pacific/Galapagos
ta: பசிபிக்/களாபாகஸ்

en: Pacific/Gambier
ta: பசிபிக்/கெம்லர்

en: Pacific/Guadalcanal
ta: பசிபிக்/குடால்கானல்

en: Pacific/Guam
ta: பசிபிக்/கும்

en: Pacific/Honolulu
ta: பசிபிக்/ஹொனொலுலு

en: Pacific/Kiritimati
ta: பசிபிக்/கிர்திமடி

en: Pacific/Kosrae
ta: பசிபிக்/கோஸ்ரே

en: Pacific/Kwajalein
ta: பசிபிக்/வாஜாலீன்

en: Pacific/Majuro
ta: பசிபிக்/மாஜுரோ

en: Pacific/Marquesas
ta: பசிபிக்/மார்க்குயுசாஸ்

en: Pacific/Midway
ta: பசிபிக்/மிட்வே

en: Pacific/Nauru
ta: பசிபிக்/நவ்ரு

en: Pacific/Niue
ta: பசிபிக்/நியு

en: Pacific/Norfolk
ta: பசிபிக்/நார்பொல்க்

en: Pacific/Noumea
ta: பசிபிக்/நோமியா

en: Pacific/Pago_Pago
ta: பசிபிக்/பாகோ_பாகோ

en: Pacific/Palau
ta: பசிபிக்/பலோ

en: Pacific/Pitcairn
ta: பசிபக்/பிட்கெர்ன்

en: Pacific/Pohnpei
ta: பசிபிக்/புனாப்பி

en: Pacific/Port_Moresby
ta: பசிபிக்/போர்ட்_மோர்ஸ்பை

en: Pacific/Rarotonga
ta: பசிபிக்/ரரோடாங்கா

en: Pacific/Saipan
ta: பசிபிக்/

en: Pacific/Tahiti
ta: பசிபிக்/தாஹிடி

en: Pacific/Tarawa
ta: பசிபிக்/டாரவா

en: Pacific/Tongatapu
ta: பசிபிக்/டொகடபு

en: Pacific/Wake
ta: பசிபிக்/வேக்

en: Pacific/Wallis
ta: பசிபிக்/கோஸ்ரே

en: Panel icon
ta: பலக சின்னம்

en: Parent Window
ta: தாய் சாளரம்

en: Parent window of the dialog
ta: உரையாடலின் தாய் சாளரம்

en: Pause playback
ta: ஒலி அளவை தாமதி.

en: Place finger on reader
ta: வாசிப்பியில் விரலை வைக்கவும்

en: Play (or play/pause)
ta: துவக்கு (துவக்க/ தாமதிக்க)

en: Please contact your system administrator for help.
ta: உதவிக்கு உங்கள் கணினி நிர்வாகியை அணுகவும்

en: Please type your password again in the <b>Retype new password</b> field.
ta: உங்கள் கடவுச்சொல்லை மீண்டும் <b>மீண்டும் புதிய கடவுச்சொல் தட்டச்சு செய்யவும்</b> புலத்தில் தட்டச்சு செய்யவும்.

en: Please type your password in the <b>New password</b> field.
ta: உங்கள் கடவுச்சொல்லை <b>புதிய கடவுச்சொல்</b> புலத்தில் தட்டச்சு செய்யவும்.

en: Pointer
ta: சுட்டு

en: Pointer Speed
ta: இட சுட்டு வேகம்

en: Port:
ta: துறை:.

en: Preferences
ta: விருப்ப தேர்வுகள்

en: Preferred Applications
ta: விருப்பமான நிரல்கள்

en: Preview
ta: முன்காட்சி

en: Preview:
ta: முன்பார்வை:

en: Previous track
ta: முந்தய தடம் .

en: Proxy Configuration
ta: பதிலாள் கட்டமைப்பு

en: R_otation:
ta: சுழற்சி (_o):

en: Re_fresh rate:
ta: புதுப்பிக்கும்  விகிதம் (_f):

en: Remove from Favorites
ta: பிடித்தமானவையிலிருந்து நீக்கு

en: Remove from Startup Programs
ta: துவக்க நிரல்களிலிருந்து நீக்கு

en: Rendering
ta: வரைவு

en: Repeat Keys
ta: மறுசெயல் விசைகள்

en: Repeat keys speed
ta: தொடரும் விசைகளின் வேகம்

en: Reset to De_faults
ta: (_f) முன்னிருப்புக்கு மறுஅமை

en: Revert Font
ta: எழுத்துருவை மீட்டெடு

en: Right
ta: வலது

en: Right index finger
ta: வலது சுட்டு விரல்

en: Right little finger
ta: வலது சிறு விரல்

en: Right middle finger
ta: வலது நடு விரல்

en: Right ring finger
ta: வலது மோதிர விரல்

en: Right thumb
ta: வலது கட்டைவிரல்

en: Roll up
ta: மேல் தள்ளல்

en: Run at st_art
ta: (_a) துவக்கத்தில் இயக்குக

en: S_ocks host:
ta: (_o) பள்ள புரவன்

en: S_peed:
ta: (_p) வேகம்:

en: S_uper (or "Windows logo")
ta: (_u) சூப்பர்  (அல்ல "Windows logo")

en: Sa_me image in all monitors
ta: _m  எல்லா  திரையகங்களிலும் அதே  பிம்பம்.

en: Save Theme As...
ta: கருப்பொருளை இப்படி சேமி...

en: Save _As...
ta: (_A) இப்படி சேமி

en: Save _background image
ta: பின்னணி படத்தை சேமி (_ b)

en: Scale
ta: அளவாக்கம்

en: Scrolling
ta: உருளல்

en: Search
ta: தேடுக

en: Select Image
ta: படத்தைத் தேர்ந்தெடு

en: Select Theme
ta: கருப்பொருள் ஐ தேர்ந்தெடு

en: Select a monitor to change its properties; drag it to rearrange its placement.
ta: பண்புகளை  மாற்ற ஒரு திரையகத்தை   தேர்வு செய்க; அதன் இடத்தை  மாற்ற அதை  இழுக்கவும்.

en: Select finger
ta: விரலை தேர்ந்தெடு

en: Select your default applications
ta: உங்களின் கொடாநிலை நிரலைத் தெரிவுசெய்யவும்

en: Select your photo
ta: உங்கள் படத்தை தேர்வுசெய்யவும்

en: Set your keyboard preferences
ta: உங்கள் விசைப்பலகை விருப்பங்களை அமைக்கவும்

en: Set your mouse preferences
ta: உங்கள் சொடுக்கியின் பண்புகளை அமைக்கவும்

en: Set your network proxy preferences
ta: உங்கள் பிணைய பதிலாள் முன்னுரிமைகளை அமை

en: Set your personal information
ta: உங்கள் தனிப்பட்ட தகவலை அமைக்கவும்

en: Set your window properties
ta: உங்கள் சாளர பண்புகளை அமைக்கவும்

en: Sh_ow position of pointer when the Control key is pressed
ta: (_o) கன்ட்ரோல் விசையை அழுத்தினால் சுட்டியின் இடத்தை காட்டு

en: Short
ta: குறுகிய

en: Shortcut
ta: குறுக்கு வழி

en: Show _visual feedback for the alert sound
ta: எச்சரிக்கை ஒலியின் விஷுவல் பின்னூட்டத்தை காட்டு (_v)

en: Show icons on buttons
ta: பொத்தான்களில் படவுருக்களைக் காட்டு

en: Slide Show
ta: ஸ்லைடு காட்சி

en: Slow
ta: மெதுவாக

en: Slow Keys
ta: மெது விசைகள்

en: Small
ta: சிறியது

en: Smoothing
ta: மழுங்குதல்

en: Solid color
ta: பரு நிறம்

en: Sound
ta: ஒலியளவு

en: Span
ta: வீச்சு

en: Specify the filename of a theme to install
ta: நிறுவ வேண்டிய கருத்துக் கோப்பின் பெயரை குறிப்பிடவும்

en: Specify the name of the page to show (internet|multimedia|system|a11y)
ta: காட்ட வேன்டிய  பக்கத்தின்  பெயரை குறிப்பிடு  (இணையம் | பல்லூடகம் | கணினி | நண்பன்)

en: Specify the name of the page to show (theme|background|fonts|interface)
ta: காட்ட வேண்டிய பக்கத்தின் பெயரை குறிப்பிடுக(கருத்து|பின்னணி|எழுத்துரு|இடைமுகம்)

en: Start %s
ta: துவங்கு %s

en: Start the page with the accessibility settings showing
ta: அணுகல் அமைப்புகளை காட்டி, பக்கத்தை திறக்கவும்

en: Start the page with the typing break settings showing
ta: உள்ளிடல் முறிவு அமைப்புகளை காட்டி, பக்கத்தை திறக்கவும்

en: Sticky Keys
ta: ஒட்டு விசைகள்

en: Stop playback
ta: திருப்பி இசைத்தலை நிறுத்து.

en: Stretch
ta: இழுவை

en: Sub_pixel (LCDs)
ta: (_p) உள்பிக்சல் (LCDs)

en: Sub_pixel smoothing (LCDs)
ta: (_p) உள்பிக்சல் மழுப்பாக்கல் (LCDs)

en: Subpixel Order
ta: உள்பிக்சல் வரிசை

en: Swipe finger on reader
ta: வாசிப்பியில் விரலை தேய்க்கவும்

en: System
ta: அமைப்பு

en: System error: %s.
ta: கணினி பிழை: %s.

en: Take a break!
ta: முறிவு எடுக்கவும்!

en: Task names and associated .desktop files
ta: வேலைகளின் பெயர்கள் மற்றும் தொடர்புள்ள desktop கோப்புகள்

en: Terminal Emulator
ta: முனைய எமுலேட்டர்

en: Text
ta: உரை

en: Text Editor
ta: உரை தொகுப்பி

en: Text below items
ta: உருப்படிகள் கீழே உரை

en: Text beside items
ta: உருப்படிகள் பக்கத்தில் உரை

en: Text only
ta: உரை மட்டும்

en: Text to thumbnail (default: Aa)
ta: உரையிலிருந்து சிறுபடம் (முன்னிருப்பு: Aa)

en: That password was incorrect.
ta: அது தவறான கடவுச்சொல்

en: The %s utility is not installed.
ta:  %s பயன்பாடு நிறுவப்படவில்லை.

en: The MATE configuration tool
ta: கனோம் அமைவடிவு கருவி

en: The current controls theme does not support color schemes.
ta: இப்போதைய கட்டுபாடுகள் கருப்பொருள் வண்ண திட்டங்களை ஆதரிக்கவில்லை

en: The current theme suggests a background and a font.
ta: இப்போதைய கருப்பொருள் ஒரு கணினிமேசை பின்னணி மற்றும் ஒரு எழுத்துருவை குறிப்பிடுகிறது.

en: The current theme suggests a background and a font. Also, the last applied font suggestion can be reverted.
ta: இப்போதைய கருப்பொருள் ஒரு பிண்ணனியையும் ஒரு எழுத்துருவையும்   பரிந்து காட்டுகிறது. மேலும் கடைசியாக செயலாக்கிய எழுத்துரு பரிந்துரையை  நீக்கி விடலாம்..

en: The current theme suggests a background.
ta: இப்போதைய கருப்பொருள் ஒரு கணினிமேசை பின்னணியை குறிப்பிடுகிறது.

en: The current theme suggests a background. Also, the last applied font suggestion can be reverted.
ta: இப்போதைய கருப்பொருள் ஒரு பிண்ணனியை   பரிந்து காட்டுகிறது. மேலும் கடைசியாக செயலாக்கிய எழுத்துரு பரிந்துரையை  நீக்கி விடலாம்..

en: The current theme suggests a font.
ta: இப்போதைய கருப்பொருள் ஒரு எழுத்துருவை குறிப்பிடுகிறது.

en: The current theme suggests a font. Also, the last applied font suggestion can be reverted.
ta: இப்போதைய கருப்பொருள்  ஒரு எழுத்துருவை   பரிந்து காட்டுகிறது. மேலும் கடைசியாக செயலாக்கிய எழுத்துரு பரிந்துரையை  நீக்கி விடலாம்..

en: The device is already in use.
ta: சாதனம் பயன்படுத்த தயாராக உள்ளது.

en: The last applied font suggestion can be reverted.
ta: கடைசியாக செயலாக்கிய எழுத்துரு பரிந்துரையை  நீக்கி விடலாம்.

en: The new password has already been used recently.
ta: புதிய கடவுச்சொல் சமீபத்தில் பயன்படுத்தியது.

en: The new password must contain numeric or special character(s).
ta: புதிய கடவுச்சொல் எண்கள் அல்லது சிறப்பெழுத்துக்களை கொண்டிருக்க வேண்டும்.

en: The old and new passwords are the same.
ta: பழைய மற்றும் கடவுச்சொற்கள் ஒரே மாதிரியாக உள்ளது.

en: The old and new passwords are too similar.
ta: பழைய மற்றும் புதிய கடவுச்சொல் மிகவும் ஒற்றுமையாக உள்ளது.

en: The password is too short.
ta: கடவுச்சொல் மிகவும் சிறயதாக உள்ளது.

en: The password is too simple.
ta: கடவுச்சொல் மிக எளிமையாக உள்ளது.

en: The shortcut "%s" cannot be used because it will become impossible to type using this key.
    Please try with a key such as Control, Alt or Shift at the same time.
ta: புதிய குறுக்குவழி "%s" யை பயன்படுத்த முடியாது. ஏனெனில் இந்த விசையை வைத்துக்கொண்டு தட்டச்ச முடியாது.
    அதே நேரத்தில் கன்ட்ரோல், ஆல்ட் அல்லது ஷிப்ட் விசைகளை பயன்படுத்தி முயற்சிக்கவும்.

en: The shortcut "%s" is already used for
    "%s"
ta: குறுவழி "%s"ஏற்கெனவே "%s"க்கு பயன்பட்டது

en: The task name to be displayed in the control-center followed by a ";" separator then the filename of an associated .desktop file to launch for that task.
ta: பணி பெயர் கட்டுப்பாடு மையத்தில் காட்டப்படும். இதன் பின்னே ";" ஆல் பிரிக்கப்பட்டு , அந்த செயலை செய்ய அதன் தொடர்பான .desktop கோப்பின் பெயர் காட்டப்படும் .

en: The theme "%s" has been installed.
ta: கருத்து"%s" நிறுவப்பட்டது

en: The theme already exists. Would you like to replace it?
ta: கருப்பொருள் ஏற்கெனவே உள்ளது. மாற்ற விருப்பமா?

en: The two passwords are not equal.
ta: இரண்டு கடவுச்சொற்களும் ஒன்றாக இல்லை.

en: The type of accelerator.
ta: முடுக்கல் வகையினம்:

en: The typing monitor uses the notification area to display information. You don't seem to have a notification area on your panel. You can add it by right-clicking on your panel and choosing 'Add to panel', selecting 'Notification area' and clicking 'Add'.
ta: தட்டச்சு திரை தகவலை காட்ட தனி இடத்தை பயன்படுத்தும். உங்கள் பலகத்தில் திருத்த தனி இடம் இருக்க வேண்டிய அவசியம் இல்லை. உங்கள் பலகத்தின் மேல் வலது சொடுக்கி பலகத்திற்குள் சேர் -> பயன்பாடுகள் -> தகவல் பரப்பு பயன்படுத்தி சேர்க்கலாம்.

en: Theme
ta: கருப்பொருள்

en: Theme Installer
ta: கருப்பொருள் நிறுவி

en: Theme Packages
ta: கருப்பொருள் பொதிகள்

en: Theme cannot be deleted
ta: கருத்தை அழிக்க முடியாது

en: Theme name must be present
ta: கருப்பொருள் பெயர் இருக்க வேண்டும்

en: There was a problem while extracting the theme.
ta: கருப்பொருளை பிரித்தெடுப்பதில் பிரச்சினை.

en: There was an error displaying help: %s
ta: தொடங்கும் போது பிழை.%s

en: There was an error installing the selected file
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்பை நிறுவுவதில் தவறு

en: This theme will not look as intended because the required GTK+ theme '%s' is not installed.
ta: தேவையான ஜிடிகே கருப்பொருள் இயந்திரம் '%s' நிறுவாததால் இந்த கருப்பொருள் எதிர்பார்த்தாற்போல் அமையாது.

en: This theme will not look as intended because the required icon theme '%s' is not installed.
ta: தேவையான சின்னம் கருப்பொருள்  '%s' நிறுவாததால் இந்த கருப்பொருள் எதிர்பார்த்தாற்போல் அமையாது..

en: This theme will not look as intended because the required window manager theme '%s' is not installed.
ta: தேவையான சாளர மேலாண்மை கருப்பொருள்  '%s' நிறுவாததால் இந்த கருப்பொருள் எதிர்பார்த்தாற்போல் அமையாது.

en: Thr_eshold:
ta: (_e) மாறு நிலை:

en: Tile
ta: ஓடுகளாக்கப்பட்டது

en: Time
ta: நேரம்

en: Time Zone
ta: நேரம் மண்டலம்

en: Time zone
ta: நேரம் இடம்

en: Titlebar Action
ta: தலைப்புப்பட்டி செயல்

en: To URI
ta: URI சேருமிடம்

en: To change your password, enter your current password in the field below and click <b>Authenticate</b>.
    After you have authenticated, enter your new password, retype it for verification and click <b>Change password</b>.
ta: உங்கள் கடவுச்சொல்லை மாற்ற கீழுள்ள புலத்தில் உங்கள் தற்போதைய கடவுச்சொல்லை உள்ளிட்டு  <b>உறுதிப்படுத்து</b> ஐ சொடுக்கவும்.
    உறுதிபடுத்தியதும் உங்கள் புதிய கடவுச்சொல்லை உள்ளிட்டு அதை சரி பார்க்க மீண்டும் உள்ளிடுக. பின் <b>கடவுச்சொல் மாற்று</b> ஐ சொடுக்கவும்.

en: To enable fingerprint login, you need to save one of your fingerprints, using the '%s' device.
ta: கைரேகை புகுபதிவை செயல்படுத்த உங்கள் கைரேகையை '%s' சாதனத்தை பயன்படுத்தி சேமிக்க வேண்டும்.

en: To move a window, press-and-hold this key then grab the window:
ta: சாளரத்தை நகர்த்த, இந்த விசையை அழுத்தி சாளரத்தை இழுக்கவும்:

en: Too many custom shortcuts
ta: அதிகமான தனிப்பயன் குறுக்குவழிகள்

en: Total URIs
ta: மொத்த URIகள்

en: Total number of URIs
ta: URIகளின் மொத்த எண்ணிக்கை

en: Touchpad
ta: தொடுதிட்டு

en: Type
ta: þனம்

en: Typing Break
ta: உள்ளிடல் இடைவெளி

en: Typing Monitor
ta: அச்சிடும் திரையகம்

en: URI currently transferring from
ta: இதனைப் பெறும் URI முகவரி

en: URI currently transferring to
ta: இதனை அனுப்பும் URI முகவரி

en: URL for where to get more desktop backgrounds. If set to an empty string the link will not appear.
ta: எங்கு பணிமேடை பின்னணிகளை பெறுவதற்கான URL. ஒரு வெற்று சரமாக அமைத்தால் இணைப்பு தோன்றாது.

en: URL for where to get more desktop themes. If set to an empty string the link will not appear.
ta: எங்கு பணிமேடை தீம்களை பெறுவதற்கான URL. ஒரு வெற்று சரமாக அமைத்தால் இணைப்பு தோன்றாது.

en: U_sername:
ta: (_s)பயனர் பெயர்.

en: Unable to bring up the typing break properties dialog with the following error: %s
ta: அச்சிடும் உடை குணங்கள் உரையாட பின்வரும் பிழையுடன் மேலே கொண்டுவர முடியாது:%s

en: Unable to launch %s: %s
ta: இதை துவக்க முடியவில்லை %s: %s

en: Unable to launch backend
ta: பின்தளத்தை ஏற்ற முடியவில்லை

en: Unable to start the settings manager 'mate-settings-daemon'.
    Without the MATE settings manager running, some preferences may not take effect. This could indicate a problem with DBus, or a non-MATE (e.g. KDE) settings manager may already be active and conflicting with the MATE settings manager.
ta: 'mate-settings-daemon' அமைப்பு மேலாளரை துவங்க முடியவில்லை.
    க்னோம் அமைப்பு மேலாளர் இல்லாமல் சில விருப்பங்களை நிறைவு செய்ய முடியாது. இதனால் போனபோவில் பிழை நேரலாம் அல்லது க்னோம் அல்லாத பயன்பாடு (உதாரணம் கேடியி) அமைப்பு மேலாளர் ஏற்கெனவெ செயல்பாட்டில் இருக்கலாம் அல்லது க்னோமோடு சிக்கல் நிகழ்ந்திருக்கலாம்

en: Unknown
ta: தெரியாத

en: Upside Down
ta: தலை கீழ்

en: Upside-down
ta: தலை கீழ்

en: User name:
ta: பயனர் பெயர்:

en: Vendors
ta: விற்பனையாளர்கள்:

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Vertical gradient
ta: செங்குத்து சீர் நிற மாற்றங்கள்

en: Video Player
ta: வீடியோ இயக்கி

en: Visual
ta: காட்சி

en: Visual cues for sounds
ta: ஒலிகளுக்கான விஷுவல் cues

en: Volume down
ta: ஒலி அளவை குறை

en: Volume mute
ta: ஒலியை நிறுத்து

en: Volume up
ta: ஒலி அளவை உயர்த்து

en: Web Browser
ta: இணைய உலாவி

en: Window Border
ta: சாளர எல்லையின் தோற்றம்.

en: Window Preferences
ta: சாளரம்த்தின் விருப்பங்கள்

en: Window Selection
ta: சாளரத்தேர்வு

en: Window manager "%s" has not registered a configuration tool
ta: சாளர மேலாளர்"%s" உள்ளமைப்பு  கருவியை பதிவாக்கவில்லை

en: Windows
ta: சாளரங்கள்

en: Would you like to apply it now, or keep your current theme?
ta: அதை இப்போது செயலாக்க வேண்டுமா அல்லது உங்களது இப்போதைய கருத்தை வைத்துக் கொள்ளவா?

en: Would you like to delete this theme?
ta: இந்த கருத்தை நீக்க வேண்டுமா?

en: Written by Richard Hult <richard@imendio.com>
ta: எழுதியது ரிச்சர்ட் ஹுல்ட் <richard@imendio.com>

en: You are not allowed to access the device. Contact your system administrator.
ta: நீங்கள் சாதனத்தை அணு அனுமதி இல்லை. கணினி நிர்வாகியை அணுகவும்.

en: Your filter "%s" does not match any items.
ta: உங்கள் வடிப்பி "%s" எந்த உருப்படிகளுக்கும் பொருந்தவில்லை.

en: Your fingerprint was successfully saved. You should now be able to log in using your fingerprint reader.
ta: உங்கள் கைரேகை வெற்றிகரமாக சேமிக்கப்பட்டது. இப்போது நீங்கள் கைரேகை வாசிப்பி மூலம் புகுபதிவு செய்ய முடியும்.

en: Your password has been changed since you initially authenticated! Please re-authenticate.
ta: ஆரம்ப அங்கீகாரத்திலிருந்து உங்கள் கடவுச்சொல் மாற்றப்பட்டுள்ளது! மீண்டும் அங்கீகரிக்கவும்.

en: Your password has been changed.
ta: உங்கள் கடவுச்சொல் மாற்றப்பட்டது.

en: Zoom
ta: பெரிதாக்கு

en: _About
ta: பற்றி

en: _Acceleration:
ta: (_A) ஆர்முடுகல்:

en: _Accessibility features can be toggled with keyboard shortcuts
ta: (_A) அணுகல் சிறப்பு இயல்புகள் விசைப்பலகை குறுக்குவழிகளுடன் முன் பின் மாற் ற முடியும்.

en: _Add...
ta: சேர்... (_A)

en: _Alt
ta: (_A) ஆல்ட்

en: _Application font:
ta: (_A) நிரல் எழுத்துரு:

en: _Authenticate
ta: அங்கீகாரம் (_A)

en: _Break interval lasts:
ta: (_B) இடைவெளி நீள நேரம்:

en: _Cancel
ta: ரத்து (_C)

en: _Close
ta: மூடு (_C)

en: _Country:
ta: நாடு: (_C)

en: _Delay:
ta: (_D) தாமதம்:

en: _Delete
ta: (_D)நீக்கவும்

en: _Delete Fingerprints
ta: கைரேகைகளை அழி (_D)

en: _Description:
ta: (_D)விளக்கம்:

en: _Details
ta: (_D) விவரங்கள்

en: _Detect monitors
ta: மானிட்டர்களை கண்டுபிடி (_D)

en: _Document font:
ta: ஆவண எழுத்துரு: (_D)

en: _Enable assistive technologies
ta: (_E) உதவி தொழில்நுட்பங்களை செயல்படுத்தவும

en: _FTP proxy:
ta: (_F) FTP பிரதிநிதி .

en: _File
ta: _F கோப்பு

en: _Fixed width font:
ta: நிலையான எழுத்துரு அகலம்: (_F)

en: _Full
ta: (_F) முழு

en: _Help
ta: _உதவி

en: _Ignore fast duplicate keypresses
ta: (_I) வேக இரட்டிப்பு விசை அழுத்தங்களை தவிர்

en: _Input boxes:
ta: (_I) உள்ளீட்டு பெட்டிகள்:

en: _Install...
ta: நிறுவு... (_I)

en: _Keyboard Accessibility
ta: (_K) விசைப்பலகை  அணுகல்

en: _Language:
ta: (_L) மொழி:

en: _Left-handed
ta: (_L) இடதுகைவாகு

en: _Lock screen to enforce typing break
ta: (_L) தட்டச்சு முறிவை கட்டாயப்படுத்த திரையை பூட்டு

en: _Medium
ta: (_M) இடைநிலை

en: _Meta
ta: _M மெடா

en: _Models:
ta: மாதிரிகள்: (_M)

en: _Monochrome
ta: (_M) ஒற்றைநிறம்

en: _Mouse Accessibility
ta: (_M) சொடுக்கி அணுகல்

en: _Name:
ta: _ய பெயர்

en: _New password:
ta: புதிய கடவுச் சொல்: (_N)

en: _None
ta: (_N) வெற்று

en: _Only accept long keypresses
ta: (_O) நீண்ட விசை அழுத்தத்தை மட்டும் ஏற்றுக்கொள்க

en: _Open
ta: (_O)திற

en: _Options...
ta: (_O) தேர்வுகள்...

en: _Overwrite
ta: மேலெழுதவும் (_O)

en: _Password:
ta: (_P) கடவுச்சொல்:

en: _Pointer can be controlled using the keypad
ta: (_P) சுட்டி விசைபலகத்தால் கட்டுப்படுத்த இயலும்.

en: _Postpone Break
ta: (_P) ஒத்திவத்தல் முறிப்பு

en: _Preferences
ta: விருப்ப தேர்வுகள்

en: _Preferred Applications
ta: விருப்பமான நிரல்கள்

en: _Reassign
ta: (_R) மறுஇருத்து

en: _Remove
ta: நீக்கவும் (_R)

en: _Reset to Defaults
ta: (_R) முன்னிருப்புக்கு மீட்டமை

en: _Resolution:
ta: தெளிவுத்திறன் (_R):

en: _Retype new password:
ta: புதிய கடவுச்சொல்லை மீண்டும் தட்டச்சு செய்யவும்:

en: _Right-handed
ta: (_R) வலதுகைவாகு

en: _Run at start
ta: (_R) துவக்கத்தில்  இயக்கு

en: _Save
ta: சேமி (_S)

en: _Secure HTTP proxy:
ta: (_S) HTTP பிரதிநிதி பழங்கவும்.

en: _Select windows when the mouse moves over them
ta: (_S) சொடுக்கி சாளரங்கள்மேல் நகர்த்தும்போது அவைகளை தெரிவுசெய்க.

en: _Selected items:
ta: (_S) தேர்வுசெய்த _உருப்படிகள்:

en: _Sensitivity:
ta: (_S) உணர்திறன்:

en: _Separate layout for each window
ta: (_S) ஒவ்வொரு சாளரத்திற்கும் தனி இட அமைவு

en: _Show monitors in panel
ta: பலகத்தில் திரையகங்ளை காட்டு (_S)

en: _Simulate simultaneous keypresses
ta: (_S) ஒரே நேர விசை அழுத்தலை பாவிக்க

en: _Size:
ta: (_S) அளவு:

en: _Skip
ta: _தவிர்

en: _Slight
ta: (_S) சிறிதளவு

en: _Speed:
ta: (_S) வேகம்:

en: _Style:
ta: (_S) பாணி:

en: _Take a Break
ta: ஒரு ஓய்வு எடு (_T)

en: _Timeout:
ta: வெளியேற்ற நேரம்:

en: _Tooltips:
ta: (_T) உதவிக்குறிப்புகள்:

en: _Type to test settings:
ta: (_T) அமைப்புகளை சோதிக்க உள்ளிடவும்:

en: _Variants:
ta: (_V) மாறுபட்ட வடிவங்கள்:

en: _Vendors:
ta: (_V) விற்பனையாளர்கள்:

en: _Window title font:
ta: (_W) சாளரம் தலைப்பு எழுத்துரு:

en: _Windows:
ta: (_W) சாளரங்கள்:

en: _Work interval lasts:
ta: (_W) வேலை இடைவெளி  நேரம்

en: filename
ta: கோப்புப் பெயர்

en: if true, the control-center will close when a "Common Task" is activated.
ta: உண்மை எனில் கட்டுப்பாட்டு மையம்  "Common Task" செயலானதும் மூடப்படும்.

en: minutes
ta: நிமிடங்கள்

en: multiple sizes
ta: பல அளவுகள்

en: page
ta: பக்கம்

en: seconds
ta: விநாடிகள்

en: unknown
ta: தெரியாதது
