mate-panel 1.25.3 - en to ta translation catalogue (502 entries)

en: "%s" has quit unexpectedly
ta: "%s" எதிர்பாராது வெளியேறியது

en: %s has no use what-so-ever. It only takes up disk space and compilation time, and if loaded it also takes up precious panel space and memory. Anybody found using it should be promptly sent for a psychiatric evaluation.
ta: %s ஆல் இது வரை ஏதும் இல்லை. இது வட்டின் இடத்தையும், தொகுக்கும் நேரத்தையும் வீணாக்கும். ஏற்றினால் பலக இடத்தையும் நினைவகத்தையும் வீணாக்கும். இதை யாராவது பயன்படுத்தினால் அவர்களை மனநிலை பரிசோதிக்கும் நிபுணரிடம் அழைத்துச்செல்ல வேண்டும்.

en: %s the Fish
ta: மீன் %s

en: %s the Fish Says:
ta: %s மீன் சொல்வது:

en: %s the Fish, a contemporary oracle
ta: %s மீன் , சமகாலத்திய அறிவுரை

en: %s the Fish, the fortune teller
ta: %s எதிர் காலத்தை கணித்து சொல்பவர்

en: %s, feels like %s
ta: %s, %sஐ போல உணர்கிறது

en: (empty)
ta: (காலி)

en: (with minor help from George)
ta: (ஜார்ஜ் இடம் இருந்து கொஞ்சம் உதவியுடன்)

en: - Edit .desktop files
ta: - .desktop கோப்புகளை திருத்தவும்

en: <i>(optional)</i>
ta: <i>(விருப்ப தேர்வு)</i>

en: <small><i>Type a city, region, or country name and then select a match from the pop-up.</i></small>
ta: <small><i>ஒரு நகரம், பகுதி அல்லது நாட்டு பெயர் ஆகியவற்றை தேர்ந்தெடுத்து பாப்பப்பிலிருந்து ஒரு பொருத்தத்தத்தை தேர்ந்தெடு.</i></small>

en: <small>Set...</small>
ta: <small>அமை...</small>

en: <small>Set</small>
ta: <small>அமை</small>

en: A fish without a name is a pretty dull fish. Bring your fish to life by naming him.
ta: பெயரில்லாத மீன் சோம்பேரி மீண். பெயரிட்டு மீனுக்கு உயிர்தரவும்.

en: A list of applet IIDs that the panel will ignore. This way you can disable certain applets from loading or showing up in the menu. For example to disable the mini-commander applet add 'OAFIID:MATE_MiniCommanderApplet' to this list. The panel must be restarted for this to take effect.
ta: பலகம் தவிர்க்கும் IIDக்களின் பட்டியல். இந்த முறையில் மெனுவில் பல ஆப்லட்டுகள் காட்டப்படுவதையும் ஏற்றப்படுவதையும் தவிர்க்கலாம், உதாரணம் mini-commander குறுநிரலை செயலிழக்கச்செய்ய  'OAFIID:MATE_MiniCommanderApplet' ஐ பட்டியலில் சேர்த்து, பலகத்தை மீண்டும் துவக்கவும்.

en: A list of locations to display in the calendar window.
ta: நாட்காட்டி சாளரத்தில் காட்ட இடங்கள் பட்டியல்

en: A list of panel IDs. Each ID identifies an individual toplevel panel. The settings for each of these panels are stored in /apps/panel/toplevels/$(id).
ta: பலக அடையாள பட்டியல். ஒவ்வொரு அடையாள எண்ணும் தனி மேல்மட்ட பலகத்தை குறிக்கும். இதன் அமைப்பு /apps/panel/toplevels/$(id) அடைவில் சேமிக்கப்பட்டிருக்கும்.

en: A list of panel object IDs. Each ID identifies an individual panel object (e.g. a launcher, action button or menu button/bar). The settings for each of these objects are stored in /apps/panel/objects/$(id).
ta: பலக பொருள் அடையாள பட்டியல். ஒவ்வொரு அடையாள எண்ணும் தனி பலக பொருளை  குறிக்கும். உதாரணம்: ஒரு துவக்கி, செயல் பொத்தான், பட்டியல் பொத்தான்/பலகை. இவற்றின் அமைப்பு //apps/panel/objects/$(id) அடைவில் சேமிக்கப்பட்டிருக்கும்.

en: A pop out drawer to store other items in
ta: மற்ற உருப்படிகளை சேமிக்கும் தோன்றல் பெட்டி

en: A separator to organize the panel items
ta: பலக உருப்படிகளை திட்டமிட பிரிப்பி

en: A_bout Panels
ta: (_b) பலகம் பற்றி

en: About the MATE Panel
ta: க்னோம் பலகம் பற்றி

en: Access documents, folders and network places
ta: ஆவணங்கள், அடைவுகள் மற்றும் பிணைய இடங்கள் ஆகியவற்றை அணுக

en: Action button type
ta: செயல் பொத்தான் வகை

en: Ad_just Date & Time
ta: தேதி & நேரத்தை சேர் (_j)

en: Add this as _drawer to panel
ta: (_d) இதை ஓர் இழுப்பறையாக பலகத்தில் சேர்க்க

en: Add this as _menu to panel
ta: (_m) இதை ஓர் பட்டியலாக பலகத்தில் சேர்க்க

en: Add this launcher to _desktop
ta: (_d) இந்த தொடங்கரை மேல்மேசையில் சேர்க்க

en: Add this launcher to _panel
ta: (_p) இந்த தொடங்கரை பலகத்தில் சேர்க்க

en: Add to Drawer
ta: இழுப்பறையில் சேர்க்கவும்...

en: Add to Panel
ta: பலகைப் பாளத்தோடு சேர்க்கவும்

en: An unknown error occurred while trying to open "%s".
ta: "%s" ஐ திறக்க முயற்சித்த போது தெரியாத பிழை ஏற்பட்டது.

en: Animation
ta: அசைவூட்டம்

en: Animation speed
ta: அசைவூட்டத்தின் வேகம்

en: Applet IID
ta: குறும்பயன் IID

en: Applet IIDs to disable from loading
ta: ஏற்றத்தை செயல் நீக்க குறுநிரல் IIDs

en: Application
ta: விண்ணப்பம்

en: Application Launcher...
ta: பயன்பாடு துவக்கி இயக்குக...

en: Application does not accept documents on command line
ta: பயன்பாடு ஆவணங்களை கட்டளைவரியில் ஏற்காது

en: Application in Terminal
ta: முனையத்தில் பயன்பாடு

en: Applications
ta: பயன்பாடுகள்

en: Arro_ws on hide buttons
ta: மறைப்பு பொத்தாகளிள் அம்பு காட்டுக

en: Autoclose drawer
ta: இழுப்பறையை தன்னியக்கதாக மூடுக

en: Automatically hide panel into corner
ta: தன்னியக்கதாக பலகையை ஒரு மூலையில் மறைக்கவும்

en: Background
ta: பின்னணி

en: Background _image:
ta: பின்னணி _ஓவியம்:

en: Background color
ta: பின்னணி வண்ணம்

en: Background color opacity
ta: பின்னணி வண்ணத்தின் ஒளி-புகாமை

en: Background image
ta: பின்னணி வகை

en: Background type
ta: பின்னணியின் வகை:

en: Bookmarks
ta: புத்தககுறிகள்

en: Browse all local and remote disks and folders accessible from this computer
ta: இந்த கணினியிலிருந்து எல்லா உள்ளமை/தொலை வட்டுகள் மற்றும் அடைவுகளை அணுக உலாவு.

en: Browse and run installed applications
ta: நிறுவிய நிரல்களை உலாவி இயக்குக

en: Browse bookmarked and local network locations
ta: புத்தக குறிப்பு செய்த மற்றும் உள்ளமை இடங்களை உலாவுக

en: C_lear
ta: துப்பர_வாக்கு

en: Calendar
ta: பஞ்சாங்கம்

en: Can't pass document URIs to a 'Type=Link' desktop entry
ta: 'Type=Link' மேல்மேசை உள்ளீடுக்கு ஆவண யூஆர்ஐ ஐ கொடுக்க இயலாது

en: Cannot delete this panel
ta: இந்த பலகத்தை நீக்க இயலாது

en: Cannot find an empty spot
ta: காலியான ஓரிடம் இல்லை

en: Center panel on x-axis
ta: x-அச்சுவில் பலகையை நடுப்படுத்துக

en: Center panel on y-axis
ta: y-அச்சுவில் பலகையை நடுப்படுத்துக

en: Change desktop appearance and behavior, get help, or log out
ta: மேல்மேசை காட்சி, நடத்தை ஆகியவற்றை மாற்ற, உதவி பெற அல்லது வெளியேற

en: Choose Location
ta: இடத்தை தேர்ந்தெடு

en: Choose a file to append to the command...
ta: கட்டளையுடன் சேர்ப்பதற்கு கேப்பு ஒன்று தெரிவுசெய்க...

en: Choose a file...
ta: கோப்பினை தேர்ந்தெடுக்கவும்...

en: Choose an application...
ta: விண்ணப்பத்தை தேர்ந்தெடுத்தவும் ...

en: Choose an icon
ta: சின்னத்தைத் தேர்ந்தெடு

en: City Name
ta: மாநகரத்தின் பெயர்

en: City Time Zone
ta: மாநகர நேர மண்டலம்

en: Clear Recent Documents
ta: சமீபத்தில் ஆவணங்களை சுத்தப்படுத்து

en: Clear Recent Documents...
ta: சமீபத்தில் ஆவணங்களை சுத்தப்படுத்து...

en: Clear all items from the recent documents list
ta: சமீபத்தில் ஆவணங்கள் பட்டியலிலிருந்து எல்லா உருப்படிகளையும் சுத்தப்படுத்த வேண்டுமா?

en: Clear the Recent Documents list?
ta: சமீபத்தில் ஆவணங்கள் பட்டியலை நீக்கவேண்டுமா?

en: Click here to hide all windows and show the desktop.
ta: அனைத்து சாளரங்களை மறைத்து கணிமேசையை காட்ட இங்கு அமுத்துக

en: Click here to restore hidden windows.
ta: மாறைந்திருக்கும் சாளரங்களை மீட்க இங்கு அமுத்துக

en: Click on a window to force the application to quit. To cancel press <ESC>.
ta: பயன்பாட்டை வௌதயேறு வலியுறுத்தத சாளரத்தின் மேல் சொடுக்கு. விடுபட <ESC> அழுத்தவும்

en: Click this button to browse for a file whose name to append to the command string.
ta: கட்டளை சரத்துடன் சேர்க்க வேண்டிய கோப்பின் பெயரை பார்க்க இந்த பட்டனை க்ளிக் செய்யவும்

en: Click this button to run the selected application or the command in the command entry field.
ta: தேர்வு செய்த செயற்பாடு அல்லது கட்டளையை இயக்குவதற்கு இந்த பொத்தானை அமுத்துக.

en: Click to hide month calendar
ta: மாத நாட்காட்டியை மறைக்க சொடுக்கவும்

en: Click to view month calendar
ta: மாத நாட்காட்டியை பார்க்க சொடுக்கவும்

en: Clock
ta: கடிகாரம்

en: Clock Format
ta: கடிகார வடிவம்

en: Clock Preferences
ta: கடிகாரம் விருப்பங்கள்

en: Co_lor:
ta: வண்ணம்_l :

en: Co_mmand to run when clicked:
ta: அமுக்கியபோது செயல்படுத்தவேண்டிய கட்டளை:

en: Co_mment:
ta: குறிப்புரை _m:

en: Comm_and:
ta: கட்டளை: (_C)

en: Command icon
ta: கட்டளை குறும்படம்

en: Command to execute on click
ta: க்ளிக் செய்யும் போது செயல்படவேண்டிய கட்டளை

en: Complete panel lockdown
ta: பலகம் முழுமையாக பூட்டபட்டிறூக்கிறது

en: Computer
ta: கணிணி

en: Computer Clock
ta: கணிப்பொறி கடிகாரம்

en: Confirm panel removal
ta: பலகை அழிப்பதை உறுதிசெய்யவும்

en: Connect to Server...
ta: சேவையகத்தை உடன் இணைக்கவும்...

en: Connect to a remote computer or shared disk
ta: ஒரு தொலை கணினி அல்லது பகிர்ந்த வட்டுடன் இணைக்கவும்

en: Copy _Date
ta: (_D) தேதியை நகலெடு

en: Copy _Time
ta: (_T) நேரத்தை நகலெடு

en: Copy a launcher from the applications menu
ta: பயன்பாடுகள் பட்டியிலிருந்து ஒரு துவக்கியை பிரதி எடுக்கவும்

en: Could not connect to server
ta: சேவையகத்தை இணைக்க முடியவில்லை

en: Could not convert '%s' from UTF-8
ta: UTF-8 இலிருந்து '%s' ஐ மாற்ற முடியவில்லை

en: Could not display help document
ta: உதவி ஆவணத்தை காட்ட இயலவில்லை

en: Could not display help document '%s'
ta: உதவி ஆவணம் '%s'ஐ காட்ட முடியவில்லை

en: Could not execute '%s'
ta: '%s' செயல்படுத்த முடியவில்லை

en: Could not launch '%s'
ta: '%s'ஐ ஏற்ற முடியவில்லை

en: Could not launch application
ta: நிரலை துவங்க முடியவில்லை

en: Could not open location '%s'
ta: '%s' இடத்தை திறக்க முடியவில்லை

en: Could not open recently used document "%s"
ta: சமீபத்தில் பயன்படுத்திய "%s" ஆவணத்தை திறக்க முடியவில்லை

en: Could not run command '%s'
ta: '%s' கட்டளை இயக்க முடியவில்லை

en: Could not save directory properties
ta: அடைவின் பண்புகளை சேமிக்க இயலவில்லை

en: Could not save launcher
ta: தொடங்கரை சேமிக்க முடியவில்லை

en: Could not show this URL
ta: இந்த யூஆர்எல் ஐ காட்ட முடியவில்லை

en: Could not use dropped item
ta: விடப்பட்ட உருப்படியை பயன்படுத்த முடியாது.

en: Create Launcher
ta: தொடங்கர் உருவாக்குக

en: Create a new launcher
ta: புதிய துவக்கியை உருவாக்கு

en: Create new file in the given directory
ta: கொடுக்கப்பட்ட அடைவில் புதிய கோப்பு உருவாக்குக

en: Current Time:
ta: இப்போதைய நேரம்:

en: Custom Application Launcher
ta: தனி பயன்பாடு துவக்கி

en: Custom format of the clock
ta: கடிகாரத்தின் தனிப்பயன் வடிவமைப்பு

en: D_on't Delete
ta: அழிக்க வேண்டாம்

en: Decides when to group windows from the same application on the window list. Possible values are "never", "auto" and "always".
ta: சாளரங்களை ஒரே பயன்பாட்டின் குழுக்களாக எப்போது ஆக்குவது என்பதை தீர்மானிக்கும். மதிப்புகள் "எப்போதுமில்லை", "தானாக" மற்றும் "எப்போதும்"

en: Delete this drawer?
ta: இந்த இழுப்பறையை அழிக்கவா?

en: Delete this panel?
ta:  பலகைப் பாளத்தை நீக்கவும்?

[ctx: Desktop Folder]
en: Desktop
ta: பணிமேடை

en: Directory Properties
ta: அடைவின் பண்புகள்

en: Disable Force Quit
ta: கட்டாயப்படுத்தி நிருத்துவதை முடக்குக

en: Disable connection to session manager
ta: அமர்வு மேலாளருக்கு இணைப்பை செயல்நீக்கு

en: Display
ta: காண்பி

en: Display all workspaces
ta: அனைத்து வேலையிடங்களை காட்டுக

en: Display workspace names
ta: வேலையிடங்களின் பெயர்களைக் காட்டுக

en: Do you want to delete the applet from your configuration?
ta: உங்கள் வடிவமைப்பிலிருந்து இந்த குறுநிரலை நீக்க விருப்பமா?

en: Drawer
ta: இழுப்பறை

en: Drawer Properties
ta: இழுப்பறையின் பண்புகள்

en: E_xpand
ta: விரிக்கவும் _x

en: East
ta: கிழக்கு

en: Edit
ta: தொகு

en: Edit Location
ta: இடத்தை திருத்து

en: Enable animations
ta: அசைவூட்டங்களை இயலுமைப்படுத்துக

en: Enable arrows on hide buttons
ta: மறைவு பொத்தான்களிள் அம்புகள் காட்டுக

en: Enable autocompletion in "Run Application" dialog
ta:  "பயன்பாட்டை இயக்கு" உரையாடலில் தானியங்கி பூர்த்தி செயலை இயலுமைப்படுத்துக.

en: Enable hide buttons
ta: மறைப்பு பொத்தானை காட்டுக

en: Enable program list in "Run Application" dialog
ta: இந்த நிரல் பட்டியலில் "பயன்பாட்டை இயக்கும்" உரையாடல்

en: Enable tooltips
ta: உதவிக்கருவிகளை இயலுமைப்படுத்துக

en: Error
ta: பிழை

en: Error displaying help document
ta: உதவி ஆவணத்தை காண்பிப்பதில் பிழை

en: Expand list of locations
ta: இடங்கள் பட்டியலை விரிக்கவும்.

en: Expand program list in "Run Application" dialog
ta: "பயன்பாட்டை இயக்கு" உரையாடலில் இந்த நிரலை விரிக்கவும்

en: Expand to occupy entire screen width
ta: திரை அகலத்திட்கு பொருந்துமாரு பெரிதாக்குக

en: Failed to load %s: %s
ta: %s ஏற்ற முடியவில்லை: %s

en: Failed to load applet %s
ta: %s குறுநிரலை ஏற்ற முடியவில்லை

en: Failed to set the system time
ta: கணினி நேரத்தை அமைத்தல் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to set the system timezone
ta: கணினி நேரமண்டலத்தின் பெயர் ஐ அமைக்க தவறியது.

en: File System
ta: கோப்பு முறைமை

en: File is not a valid .desktop file
ta: கோப்பு சரியான .desktop கோப்பில்லை

en: Find an _item to add to "%s":
ta: (_i) "%s" இல் சேர்ப்பதற்கான ஒரு உருப்படியை கண்டு பிடிக்கவும்:

en: Find an _item to add to the drawer:
ta: (_i) இழுப்பறையில் சேர்ப்பதற்கான ஒரு உருப்படியை கண்டு பிடிக்கவும்:

en: Find an _item to add to the panel:
ta: பலகத்தில் சேர்ப்பதற்கான ஒரு உருப்படியை கண்டு பிடிக்கவும்:

en: Fish
ta: மீன்

en: Fish Preferences
ta: மீன் பண்புகள்

en: Fit image to panel
ta: ஓவியத்தை பலகையின் அளவுக்கு பொருத்துக

en: Force Quit
ta: கட்டாயப்படுத்தி மூடுவும்

en: Force a misbehaving application to quit
ta: தவருதலாக செயல்படும் செயல்பாடை கட்டாயப்படுத்தி நிறுத்துக

en: Force this application to exit?
ta: செயல்பாட்டை கட்டாயப்படுத்தி நிறுத்தவா?

en: Frames in fish's animation
ta: மீன் இயக்க சித்திரத்தில் உள்ள சட்டங்கள்

en: General
ta: பொது

en: Group windows when _space is limited
ta: (_s) இடம் இல்லாவிட்டால் சாளரங்களை குழுவாக்கவும்

en: Hide Panel
ta: பலகையை மறைக்கவும்

en: Highlight launchers on mouseover
ta: சுட்டி மேலிருக்கும்போது தொடங்கர்களை தனிப்படுத்தி காட்டுக

en: Home Folder
ta: இல்ல அடைவு

en: Hour format
ta: மணி வடிவமைப்பு

en: ID
ta: எண்

en: Icon '%s' not found
ta: '%s' சின்னம் காணப்படவில்லை

en: Icon not found
ta: உருவம் காணபடவில்லை

en: Icon used for object's button
ta: இப்பொருளின் பொத்தான் பயன்படுத்தும் குறும்படம்

en: If true, a dialog is shown asking for confirmation if the user wants to remove a panel.
ta: உண்மையெனில், பலகத்தை நீக்க தியை உறுதிப்படுத்செய்தியை காட்டும்தும்

en: If true, a drawer will automatically be closed when the user clicks a launcher in it.
ta: உண்மையெனில், துவக்கியை பயன்படுத்தும் போது இழுத்தல் தானாக மூடப்படும்

en: If true, a launcher is highlighted when the user moves the pointer over it.
ta: உண்மையெனில், பயனீட்டாளர் அம்புக்குறியை நகர்த்தும் போது தனிப்படுத்திக்காட்டப்படும்

en: If true, arrows will be placed on the hide buttons. This key is only relevant if the enable_buttons key is true.
ta: உண்மையெனில், அம்புக்குறி பட்டனில் மேல் வைக்கப்படும். இந்த வைசை பட்டனை செயல்படுத்து விசையோடு தொடர்புடையது.

en: If true, autocompletion in the "Run Application" dialog is made available.
ta: உண்மையானால் தானியங்கி பூர்த்தி "Run Application"  உரையாடலில் இயலுமைப்படுத்தப்படும்.

en: If true, buttons will be placed on each side of the panel which may be used to move the panel to edge of the screen, leaving only a button showing.
ta: உண்மையெனில், பட்டன் பலகத்தின் ஒவ்வொரு ஓரத்திலும் வைக்கப்படும் இதலால் பகலத்தை திரையின் ஓரத்திற்கு நகர்த்த முடியும்.

en: If true, display a weather icon.
ta: உண்மை என்றால், வானிலை சின்னத்தை காட்டுக.

en: If true, display date in the clock, in addition to time.
ta: மெய்யென்றால், கடிகாரத்தில் தேதியையும் காட்டுக

en: If true, display seconds in time.
ta: உண்மை என்றால், நேரத்தில் நொடிகள் காட்டுக.

en: If true, expand the list of locations in the calendar window.
ta: உண்மையானால் இடங்கள் பட்டியலை நாட்காட்டி சாளரத்தில் விரிக்கவும்.

en: If true, hiding and un-hiding of this panel will be animated rather than happening instantly.
ta: உண்மையெனில், மறைத்தல் மற்றும் காட்டல் ஆகியவை அப்போது காட்டபடுவதற்கு பதிலாக இயக்க சித்திரமாக காட்டப்படும்.

en: If true, show date in a tooltip when the pointer is over the clock.
ta: உண்மையெனில், சுட்டியை கடிகாத்திற்கு அருகில் கொண்டு செல்லும்போது தேதி குறிப்பை காட்டு

en: If true, show the temperature next to the weather icon.
ta: உண்மையானால் வெப்ப நிலையை வானிலை சின்னத்துக்கு அடுத்து காட்டவும்.

en: If true, show week numbers in the calendar.
ta: உண்மையானால் நாட்காட்டியில் வார எண்களை காட்டவும்.

en: If true, the "Known Applications" listing in the "Run Application" dialog is expanded when the dialog is opened. This key is only relevant if the enable_program_list key is true.
ta: உண்மையெனில் "தெரிந்த பயன்பாடு" பட்டியலில் "பயன்பாட்டை இயக்கு" விரிந்து உரையால் பெட்டி திறக்கப்படும். enable_program_list உண்மையாக இருந்தால் மட்டுமே இந்து செயல்படும்

en: If true, the "Known Applications" listing in the "Run Application" dialog is made available. Whether or not the listing is expanded when the dialog is shown is controlled by the show_program_list key.
ta: உண்மையெனில் "தெரிந்த பயன்பாடு" பட்டியலில் "பயன்பாட்டை இயக்கு" விரிந்து உரையால் பெட்டி திறக்கப்படும். show_program_list கட்டுப்பாட்டை பொருத்து விரியும்

en: If true, the background image will be rotated when the panel is oriented vertically.
ta: உண்மையெனில், பலகத்தை செங்குத்தாக சுழற்றும் போது பின்னனி பிம்பமும் சுழலும்

en: If true, the custom_icon key is used as a custom icon for the button. If false, the custom_icon key is ignored. This key is only relevant if the object_type key is "menu-object" or "drawer-object".
ta: உண்மையெனில், தனி_சின்ன விசை தனி சின்னத்திற்கான பட்டனாக பயன்படுத்தப்படும். பொய் எனில், தனி_சின்னம் தவிர்க்கப்படும். இந்த விசை பொருள்வகை விசை "மெனு_பொருள்" அல்லது "பெறுநர் பொருளாக" இருந்தால் மட்டுமே செயல்படும்.

en: If true, the fish's animation will be displayed rotated on vertical panels.
ta: உண்மையெனில், மீன் இயக்க சித்திரம் செங்குத்து பலகத்தில் சுழற்றப்படுவதை காட்டும்

en: If true, the image will be scaled (retaining the aspect ratio of the image) to the panel height (if horizontal).
ta: உண்மையெனில், பிம்பம் பகத்தில் உயரத்திற்கேற்ப.(விகிதத்தை நினைவில் கொண்டு செயல்படும்) அளவு மாற்றம் செய்யப்படும்.

en: If true, the image will be scaled to the panel dimensions. The aspect ratio of the image will not be maintained.
ta: உண்மையெனில், பலகத்தின் அளவுக்கேற்ப பிம்பம் அளவுமாற்றம் செய்யப்படும். விகிதத்தை நினைவில் கொள்ளாது

en: If true, the menu_path key is used as the path from which the menu contents should be constructed. If false, the menu_path key is ignored. This key is only relevant if the object_type key is "menu-object".
ta: உண்மையெனில் மெனு_பாதை விசை மெனு உள்ளடகத்திற்கான பாதையாக பயன்படுத்தப்படும். பொய் எனில் மெனு_பாதை தவிர்க்கப்படும். இந்த விசை பொருள் வகை "மெனு_பொருளாக" இருந்தால் மட்டுமே பயன்படும்

en: If true, the panel is automatically hidden into a corner of the screen when the pointer leaves the panel area. Moving the pointer to that corner again will cause the panel to re-appear.
ta: உண்மையெனில்  அம்புக்குறியை விடுவிக்கும் போது பலகம் தானாக மறைக்கப்பட்டு திரையின் ஓரத்திற்கு சென்றுவிரும். அம்புக்குறியை திரையின் ஓரத்திற்கு கொண்டு சென்றால் பலகம் மீண்டும் தெரியும்.

en: If true, the panel will not allow a user to force an application to quit by removing access to the force quit button.
ta: உண்மையெனில், பலகம் பயனீட்டாளர் பயன்பாட்டிலிருந்து வெளியேறாமல் வெளியேறச்செய் பட்டனை செயலிழக்கச்செய்யும்.

en: If true, the panel will not allow any changes to the configuration of the panel. Individual applets may need to be locked down separately however. The panel must be restarted for this to take effect.
ta: உண்மையெனில் பலக அமைப்பில் மாற்றங்களை அனுமதிக்காது. தனிப்பட்ட குறுநிரல்கள் தனியாக பூட்டப்படவேண்டும். விளைவை உறுதி செய்ய பலகத்தை மீண்டும் துவக்க வேண்டும்

en: If true, the panel will occupy the entire screen width (height if this is a vertical panel). In this mode the panel can only be placed at a screen edge. If false, the panel will only be large enough to accommodate the applets, launchers and buttons on the panel.
ta: உண்மையெனில், பலகம் திரை அகலத்தை முழுமையாக ஆக்ரமிக்கும்(செங்குத்து பகலமெனில் உயரம்).இந்த பாங்கில் பலகம் திரையின் மூலையில் வைக்கப்படும்.பொய்யெனில் பலகத்தால் குறுநிரல், துவக்கி மற்றும் பட்டனுக்கு்கு மட்டுமே இடமளிக்க முடியும்.

en: If true, the user may not move the applet without first unlocking the object using the "Unlock" menuitem.
ta: உண்மையெனில், பயனீட்டாளர் பலகத்தின் பூட்டை "பூட்டை திற" தேர்வை பயன்படுத்தி திறந்த பின்பு குறுநிரல்டை நகர்த்த முடியும்.

en: If true, the window list will show windows from all workspaces. Otherwise it will only display windows from the current workspace.
ta: உண்மையெனில் சாளர பட்டியல் எல்லா பணியிடங்களையும் காட்டும், அல்லது இது சாளரத்தின் தற்போதைய பணியிடத்தை மட்டும் காட்டும்.

en: If true, the workspace switcher will show all workspaces. Otherwise it will only show the current workspace.
ta: உண்மையெனில், பணியிடமாற்றி அனைத்து பணியிடங்களையும் காட்டும், இல்லையெனில் தற்போதைய பணியிடத்தை மட்டும் காட்டும்.

en: If true, the workspaces in the workspace switcher will display the names of the workspaces. Otherwise they will display the windows on the workspace. This setting only works when the window manager is Marco.
ta: உண்மையெனில் பணியிடமாற்றி பணியிடங்களின் பெயரை காட்டும். இல்லையெனில் சாளரங்களை பணியிடத்தில் காட்டும். இது மெடாசிடியாக் சாளர மேலாளர் இருந்தால் மட்டுமே செல்லுபடியாகும்.

en: If true, the x and x_right keys are ignored and the panel is placed at the center of the x-axis of the screen. If the panel is resized it will remain at that position - i.e. the panel will grow on both sides. If false, the x and x_right keys specify the location of the panel.
ta: உண்மையெனில் x விசை மற்றும் x வலது விசை தவிர்க்கப்பட்டு பலகம் x-அச்சின் திரையின் மையத்தில் வைக்கப்படும். பலகத்தின் அளவை மாற்றினால் அது அதே நிலையில் நிற்கும். அதாவது பலகம் எல்லா திசைகளிலும் விரியும். பொய்யெனில் x விசை மற்றும் x வலது விசை பலகத்தின் இடத்தை குறிப்பிடும்

en: If true, the y and y_bottom keys are ignored and the panel is placed at the center of the y-axis of the screen. If the panel is resized it will remain at that position - i.e. the panel will grow on both sides. If false, the y and y_bottom keys specify the location of the panel.
ta: உண்மையெனில் y மற்றும் yகீழ்விசைகள் தவிர்க்கப்பட்டு பலகம் y-அச்சின் திரையின் மையத்தில் வைக்கப்படும். பலகத்தின் அளவை மாற்றினால் அது அதே நிலையில் நிற்கும். அதாவது பலகம் எல்லா திசைகளிலும் விரியும். பொய்யெனில் y மற்றும் yகீழ்விசைகள் பலகத்தின் இடத்தை குறிப்பிடும்

en: If true, then when unminimizing a window, move it to the current workspace. Otherwise, switch to the workspace of the window.
ta: உண்மையெனில், சாளரத்தை பெரிதாக்கும் போது தற்போதைய பணியிடத்திற்கு நகர்த்து. அல்லது பணி இடத்தை வேறு சாளரத்திற்கு கொண்டு செல்.

en: If true, tooltips are shown for objects in panels.
ta: உண்மையெனில், கருவிக்குறிப்புகள் பொருள் பலகத்தில் காட்டப்படும்.

en: If you choose to force an application to exit, unsaved changes in any open documents in it might get lost.
ta: ஒரு பயன்பாட்டை விட்டு வெளியேறினால், திறக்கப்பட்ட ஆவணங்களில் சேமிக்கப்படாத மாற்றங்களை இழக்க நேரும்

en: If you clear the Recent Documents list, you clear the following:
    • All items from the Places → Recent Documents menu item.
    • All items from the recent documents list in all applications.
ta: சமீபத்திய ஆவணங்கள் பட்டியலை சுத்தப்படுத்தினால் கீழ்கண்டவைகளை நீக்குவீர்கள்:
    
    • இடங்கள் → சமீபத்திய ஆவணங்கள் மெனுவில் உள்ள எல்லா உருப்படிகளும்
    • எல்லா நிரல்களிலும் உள்ள சமீபத்திய ஆவணங்கள் பட்டியல்.

en: If you reload a panel object, it will automatically be added back to the panel.
ta: நீங்கள் ஒரு பலக பொருளை மீள் ஏற்றம் செய்தால் அது பலகத்தில் தானியங்கியாக சேர்க்கப்படும்.

en: Image Background Details
ta: ஓவியம் பின்னணி விவரங்கள்

en: Images
ta: படங்கள்

en: In a Xinerama setup, you may have panels on each individual monitor. This key identifies the current monitor the panel is displayed on.
ta: ஸ்னிரமா நிறுவலில், ஒவ்வொரு திரையிலும் பலகம் இருக்கும். இந்த விசை தற்போது திரையில் காட்டப்படும் பலகத்தை குறிக்கும்.

en: Key %s is not set, cannot load launcher
ta: %s விசை அமைக்கப்படவில்லை, தொடங்கரை ஏற்ற முடியவில்லை

en: L_atitude:
ta: அட்ச ரேகை (_a):

en: L_ongitude:
ta: தீர்க்க ரேகை (_o):

en: Launch other applications and provide various utilities to manage windows, show the time, etc.
ta: மற்ற நிரல்களை துவக்கவும், சாளரங்களை மேலாள,நேரத்தை காட்ட போன்ற பல பயன்பாடுகளை தரவும்.

en: Launcher Properties
ta: தொடங்கர் பண்புகள்

en: Launcher location
ta: தொடங்கர் இடம்

en: List of known applications
ta: தெரிந்த விண்ணப்பங்களின் பட்டியல்

en: List of locations
ta: இடங்களின் பட்டியல்

en: Loc_k To Panel
ta: (_k) பலகையில் பூட்டுக

en: Locate documents and folders on this computer by name or content
ta: இந்த கணினியில் உள்ள ஆவணங்கள் அல்லது அடைவுகளை பெயராலோ உள்ளடக்கத்தாலோ கண்டுபிடிக்கவும்

en: Location
ta: இடம்

en: Locations
ta: இருப்பிடங்கள்

en: Lock Screen
ta: திரையைப் பூட்டுக.

en: Lock the object to the panel
ta: பொருளை பலகையில் ஒட்டுக

en: Log Out %s...
ta: வெளியேறு %s...

en: Log Out...
ta: வெளியேறு...

en: Log out %s of this session to log in as a different user
ta: வேறு பயனீட்டாளராக உள்ளே நுழைய இந்த அமர்விலிருந்து %s ஐ வெளியேற்றவும்

en: Log out of this session to log in as a different user
ta: வேறு பயனீட்டாளராக உள்ளே நுழைய இந்த அமர்விலிருந்து வெளியேறவும்

en: Look at today's date!
ta: இன்றைய தேதியைப்பாருங்கள்!

en: Main Menu
ta: முதன்மை புப் பட்டி

en: Menu content path
ta: பட்டி உள்ளடக்கம் பாதை

en: Mount %s
ta:  %s ஐ ஏற்றுக

en: Move windows to current workspace when unminimized
ta: மறைந்த சாளரங்களை காண்பிக்கும்போது தற்போதைய வேலையிடத்திட்கு நக்ர்த்தவும்

en: Name to identify panel
ta: பலகையை அடையாளம் காட்டும் பெயர்

en: Network
ta: பிணையம்

en: Network Places
ta: பிணையத்தின் இடங்கள்

en: No URI provided for panel launcher desktop file
ta: பலக துவக்கிக்கான மேல்மேசை கோப்பின் URI தரப்படவில்லை

en: No URL was specified.
ta: யூஆர்எல் ஏதும் குறிப்பிடவில்லை

en: No application to handle search folders is installed.
ta: தேடல் அடைவுகளை கையாள எந்த நிரலும் அமைக்கப்படவில்லை.

en: North
ta: வடக்கு

en: Not a launchable item
ta: ஏற்றக்கூடிய உருப்படி இல்லை

en: Notification Area
ta: அறிவிப்பு இடம்

en: Number of _workspaces:
ta: (_w)எத்தனை வேலை இடங்கள்:

en: Object's position on the panel
ta: பலகையில் பொருளின் இடம்

en: Open '%s'
ta: '%s' ஐ திற

en: Open URL: %s
ta: %s இணைய முகவரியை திறக்கவும்:

en: Open the contents of your desktop in a folder
ta: உங்கள் மேல்மேசை உள்ளடக்கத்தை ஒரு அடைவில் திறக்கவும்

en: Open your personal folder
ta: உங்கள் அந்தரங்க அடைவை திறக்கவும்

[ctx: Orientation]
en: Bottom
ta: கீழ்

[ctx: Orientation]
en: Left
ta: இடது

[ctx: Orientation]
en: Right
ta: வலது

[ctx: Orientation]
en: Top
ta: மேல்

en: Panel
ta: பலகம்

en: Panel Display
ta: பலக காட்சி

en: Panel ID list
ta: பலகை ID பட்டியல்

en: Panel Notification Area
ta: பலகை அறிவிப்பு இடம்

en: Panel Properties
ta: பலகையின் பண்புகள்

en: Panel attached to drawer
ta: பலகை இழுப்பறைக்கு இணைந்தது

en: Panel autohide delay
ta: பலகை தன்னியக்கதாக மறைக்கும் நேரம்

en: Panel autounhide delay
ta: பலகை தன்னியக்கதாக காண்பிக்கும் நேரம்

en: Panel object ID list
ta: பலகை பொருள் ID பட்டியல்

en: Panel object has quit unexpectedly
ta: பலகப் பொருள் எதிர்பாராதவிதமாக வெளியேறியது

en: Panel object type
ta: பலகை பொருள் வகை

en: Panel orientation
ta: பலகையின் திசை அமைவு

en: Panel size
ta: பலகையின் அளவு

en: Pause per frame
ta: ஒவ்வொறு சட்டத்திலும் நிறுத்தம்

en: Pick a color
ta: ஒரு நிறத்தை தேர்ந்தெடு

en: Places
ta: இடங்கள்

en: Protect your computer from unauthorized use
ta: அனுமதி இல்லாதவர்கள் இடம் இருந்து கனிப்பொறியை காப்பு

en: Recent Documents
ta: சமீபத்தில் திறந்த ஆவணங்கள்

en: Removable Media
ta: நீக்கப்படக்கூடிய சாதனங்கள்

en: Replace a currently running panel
ta: தற்போது இயங்கும் பேனலை மாற்று

en: Rescan %s
ta: %s ஐ மறு வருடல் செய்க

en: Restore to current _workspace
ta: (_w) தற்போதைய வேலையிடத்தை மீட்கவும்

en: Restore to na_tive workspace
ta: (_t) சொந்த பணியிடத்தை மீட்கவும்

en: Restoring Minimized Windows
ta: சிறிதாக்கப்பட்ட சாளரங்களை மீட்கின்றது

en: Rotate image on vertical panels
ta: செங்குத்தான-பலகத்தில் பிம்பத்தை சுழற்று

en: Rotate image when panel is _vertical
ta: பலகம் செங்குத்தாக இருக்கும் போது பிம்பத்தை சுழற்று

en: Rotate on vertical panels
ta: செங்குத்தான பலகத்தில் சுழற்று

en: Rows in workspace switcher
ta: வேலையிடம் மாற்றியில் வரிசைகள்

en: Run Application
ta: செயல்பாடு இயக்குக

en: Run Application...
ta: செயல்பாடு இயக்குக...

en: Run an application by typing a command or choosing from a list
ta: கட்டளையை உள்ளிட்டு அல்லது பட்டியலிலிருந்து தேர்ந்தெடுத்து செயல்பாடை இயக்குக

en: Run in _terminal
ta: முனையத்தில் இயக்கு

en: Run with _file...
ta: இக்கோப்பைக் கொண்டு _செயல்படுத்துக...

en: S_tyle:
ta: பா_ணி:

en: Search
ta: தேடுக

en: Search for Files...
ta: கோப்புகளை தேடவும்...

en: Select an animation
ta: ஒரு அசைவூட்டத்தை தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Select an application to view its description.
ta: செயல்பாட்டின் விவரங்களை பார்க்க அதனை தெரிவு செய்யவும்

en: Select background
ta: பின்னணியை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select this box to run the command in a terminal window.
ta: முனையத்தில் செயல்படுத்த இப்பெட்டியை தெரிவுசெய்க.

en: Separator
ta: பிரிப்பி

en: Session management options:
ta: அமர்வு மேலாண்மை விருப்பங்கள்:

en: Set System Time
ta: கணினி நேரத்தை அமை

en: Set System Time...
ta: கணினி நேரத்தை அமை...

en: Set location as current location and use its timezone for this computer
ta: இடத்தை இப்போதைய இடமாக அமைத்து அதன் நேர மண்டலத்தை இந்த கணினிக்கு பயன்படுத்துக

en: Sh_ow windows from current workspace
ta: (_o) தற்போதைய பணியிடத்தில் சாளரங்களைக் காட்டுக

en: Show Desktop Button
ta: கணிமேசை பொத்தான் காட்டுக

en: Show _all workspaces in:
ta: (_a) அனைத்து வேலையிடங்களிலும் காட்டுக:

en: Show _only the current workspace
ta: (_o) தற்போதைய வேலையிடத்தை மட்டும் காட்டுக

en: Show _temperature
ta: (_t) வெப்ப அளவை காட்டுக

en: Show _weather
ta: (_w)  வானிலையை காட்டுக

en: Show date in clock
ta: தேதியை கடிகாரத்தில் காட்டுக

en: Show date in tooltip
ta: தேதியை கருவி-உதவியில் காண்பி

en: Show hide _buttons
ta: மறைப்பு பொத்தான்களை காட்டுக

en: Show list of known _applications
ta: தெரிந்த செயல்பாடுகளை வரிசைப்படுத்திக் காட்டுக

en: Show seco_nds
ta: (_n) நொடிகளை காட்டுக

en: Show session management options
ta: அமர்வு மேலாண்மை விருப்பங்களை காட்டு

en: Show temperature in clock
ta: வெப்பநிலையை கடிகாரத்தில் காட்டுக

en: Show the _date
ta: (_d)  தேதியை காட்டுக

en: Show time with seconds
ta: நொடிகளுடன் நேரம் காட்டுக

en: Show weather in clock
ta: வானிலையை கடிகாரத்தில் காட்டுக

en: Show week numbers in calendar
ta: நாட்காட்டியில் வார எண்களை காட்டுக

en: Show windows from a_ll workspaces
ta: (_l) அனைத்து வேலையிடங்களிலும் உள்ள சாளரங்களை காட்டுக

en: Show windows from all workspaces
ta: எல்லா  பணியிடத்திலுள்ள விண்டோவை  காண்பி

en: Show workspace _names in switcher
ta: (_n) மாற்றியில் வேலையிடங்களின் பெயர்களைக் காட்டுக

en: Shut Down...
ta: நிறுத்தவும்...

en: Shut down the computer
ta: கணினியை நிறுத்தவும்

[ctx: Size]
en: Large
ta: பெரியது

[ctx: Size]
en: Medium
ta: நடுத்தரம்

[ctx: Size]
en: Small
ta: சிறியது

[ctx: Size]
en: X Large
ta: X பெரியது

[ctx: Size]
en: X Small
ta: X சிறியது

[ctx: Size]
en: XX Large
ta: XX பெரியது

[ctx: Size]
en: XX Small
ta: XX சிறியது

en: Solid c_olor
ta: ஒரே வண்ணம்

en: Some of these properties are locked down
ta: சில பண்புகளை மாற்ற முடியாது

en: South
ta: தெற்கு

en: Specifies the background color for the panel in #RGB format.
ta: #RGB முறைமையில் பலகையின் பின்னணி வண்ணத்தை கொடுக்கவும்.

en: Specifies the file to be used for the background image. If the image contains an alpha channel it will be composited onto the desktop background image.
ta: பின்னனியாக பயன்படுத்த வேண்டிய பிம்பத்தை குறிப்பிடும். பிம்பத்தில் ஆல்பா அது மேல் மேசையில் கூட்டாக தெரியும்

en: Specifies the number of milliseconds delay after the pointer enters the panel area before the panel is automatically re-shown. This key is only relevant if the auto_hide key is true.
ta: பலகம் தானாக மறுபடி காட்டப்படும் போது அம்புக்குறி பலக பகுதிக்குள் நுழைந்த பின்னும் உள்ள மில்லிசெகண்டை குறிப்பிடும். இந்த விசை தானாக_மறை விசை செயலில் இருக்கும் போது செயல்படும்.

en: Specifies the number of milliseconds delay after the pointer leaves the panel area before the panel is automatically hidden. This key is only relevant if the auto_hide key is true.
ta: பலகம் தானாக மறுபடி காட்டப்படும் போது அம்புக்குறி பலக பகுதியிலிருந்து வெளியேறிய பின் உள்ள மில்லிசெகண்டை குறிப்பிடும். இந்த விசை தானாக_மறை விசை செயலில் இருக்கும் போது செயல்படும்.

en: Specifies the number of pixels visible when the panel is automatically hidden into a corner. This key is only relevant if the auto_hide key is true.
ta: பலகம் தானாக ஓரத்தில் மறைந்த பின் உள்ள பிக்செல்லின் எண்ணிக்கையை குறிக்கும். இந்த விசை தானாக_மறை விசையோடு தொடர்புடையது.

en: Specifies the opacity of the background color format. If the color is not completely opaque (a value of less than 65535), the color will be composited onto the desktop background image.
ta: பின்னனி வண்ணத்தின் ஒலி புகும் தன்மையை காட்டும்.நிறம் ஒலிபுகுதன்மை இல்லாமல் இருந்தால்(மதிப்பு 65535 ஐ விட குறைவாக இருந்தால்), வண்ணம் மேல்மேசையில் பின்னனி வண்ணத்தோடு இணைந்து காட்டப்படும்.

en: Specify an applet IID to load
ta: ஏற்ற வேண்டிய குறும்பயன் IID குறிப்பிடுக

en: Specify file containing saved configuration
ta: சேமிக்கப்பட்ட கட்டமைப்பை கொண்ட கோப்பினை குறிப்பிடு

en: Specify session management ID
ta: அமர்வு மேலாண்மை IDஐ குறிப்பிடு

en: Specify the initial orientation of the applet (top, bottom, left or right)
ta: குறுநிரல் அமைப்பிடத்தை குறிப்பிடவும்(மேல்,கீழ், இடம் அல்லது வலம்)

en: Specify the initial size of the applet (xx-small, medium, large etc.)
ta: குறுநிரல்டின் துவக்க அளவை குறிப்பிடவும்(xx-சிறிய, நடுநிலையான, பெரிய இன்னபிற)

en: Speed unit
ta: வேகம் அலகு

en: St_retch
ta: இழுக்கவும்

en: Starting %s
ta: %sஐ துவக்குகிறது

en: Stretch image to panel
ta: ஓவியத்தை பலகையில் நீட்டிப் போடுக

en: Sunrise: %s / Sunset: %s
ta: சூரிய உதயம்: %s / சூரிய அஸ்தமனம்: %s

en: Switcher
ta: மாற்றி

en: System
ta: அமைப்பு

en: Temperature unit
ta: வெப்பநிலை அலகு

en: Test applet utility
ta: குறும்பயன் சோதனை பயன்பாடு

en: The Clock displays the current time and date
ta: கடிகாரம் தற்போதைய நேரத்தையும் தேதியையும் காட்டும்

en: The MATE Panel
ta: கனோம் பலகm

en: The Window List shows a list of all windows in a set of buttons and lets you browse them.
ta: சாளர பட்டியல் ஒரு அமைப்பு பொத்தான்களில் எல்லா சாளரங்களின் பட்டியலையும் காட்டும். மேலும் எல்லா சாளரங்களையும் உலாவ உங்களை அனுமதிக்கும்

en: The Window Selector shows a list of all windows in a menu and lets you browse them.
ta: சாளர தேர்வாளர் தேர்வு செய்யப்பட்ட சாளரங்களின் பட்டியலை காட்டுவதோடு அவைகளில் உலாவ உங்களை அனுமதிக்கும்.

en: The Workspace Switcher shows you a small version of your workspaces that lets you manage your windows.
ta: பணியிட மாற்றி உங்கள் பணியிடத்தில் நீங்கள் கையாளும் சாளரத்தின் சிறிய பதிப்பை காட்டும்.

en: The action type this button represents. Possible values are "lock", "logout", "run", "search" and "screenshot". This key is only relevant if the object_type key is "action-applet".
ta: இந்த பட்டன் குறிப்பிடும் செயல்பாட்டு வகை. மதிப்புகள் "பூட்டப்படது", "வெளிச்செல்", "தேடு" மற்றும் "திரைக்காப்பு" ஆகியவையாக இருக்கும். இந்த விசை பொருள்வகை "செயல்-குறுநிரல்" என இருக்கும் போது மட்டுமே செயல்படும்.

en: The command of the launcher is not set.
ta: துவக்கியின் கட்டளை அமைக்கப்படவில்லை

en: The configured command is not working and has been replaced by: %s
ta: வடிவமைத்த கட்டளை சரியாக வேலை செய்யவில்லை. அது %s ஆல் மீட்டமைக்கப்பட்டது.

en: The fish's animation pixmap
ta: மீனின் அசைவூட்டம் பிக்ஸ்படம்

en: The fish's name
ta: மீனின் பெயர்

en: The height (width for a vertical panel) of the panel. The panel will determine at runtime a minimum size based on the font size and other indicators. The maximum size is fixed at one quarter of the screen height (or width).
ta: பலகத்தின் உயரம்(செங்குத்து பலகத்தின் அகலம்). பலகம் இயக்கத்திலிருக்கும் போது எழுத்துரு அளவு மற்றும் மற்ற காட்டிகள் பற்றிய விவரங்களை கண்டறியும். அதிக பட்ச அளவு திரையின் உயரத்தின் கால் பகுதியாக இருக்கும்(அல்லது அகலம்)

en: The icon of the command to be run.
ta: இயக்க வேண்டிய கட்டளையின் குறும்படம்.

en: The identifier of the panel attached to this drawer. This key is only relevant if the object_type key is "drawer-object".
ta: பலகத்தின் இந்த அடையாளம் பெறுநரோடு பொருத்தப்பட்டிருக்கும். இந்த விசை பொருள் வகை "பெறுநர் பொருள்" என இருந்தால் மட்டுமே செயல்படும்.

en: The identifier of the toplevel panel which contains this object.
ta: உயர்ந்த நிலை பலகம் பொருள்களை கொண்டுள்ளது இனங்காட்டி

en: The location of the .desktop file describing the launcher. This key is only relevant if the object_type key is "launcher-object".
ta: .desktop கோப்பு இருக்குமிடம் துவக்கியை விளக்கும். இந்த விசை பொருள்வகை "துவக்கி-பொருள்" ளோடு தொடர்புடையது

en: The location of the image file used as the icon for the object's button. This key is only relevant if the object_type key is "drawer-object" or "menu-object" and the use_custom_icon key is true.
ta: இந்த பொருளுக்கான பட்டனாக தேர்வு செய்யப்பட்ட பிம்பம் உள்ள இடம். இந்த விசை பொருள்_வகை "பெறுநர்-பொருள்" அல்லது "மெனு-பொருள்" மற்றும் use_custom_icon விசை உண்மை யோடு தொடர்புடையது

en: The location of the launcher is not set.
ta: துவக்கியின் இடம் அமைக்கப்படவில்லை

en: The location of the panel along the x-axis, starting from the right of the screen. If set to -1, the value is ignored and the value of the x key is used. If the value is greater than 0, then the value of the x key is ignored. This key is only relevant in un-expanded mode. In expanded mode this key is ignored and the panel is placed at the screen edge specified by the orientation key.
ta: திரையின் வலது பக்கம் துவங்கி x-அச்சில் பலகம் இருக்குமிடம். மதிப்பை -1 என அமைத்தால் அது உதாசீனப்படுத்தப்பட்டு x விசை பயன்படுத்தப்படும். மதிப்பு 0 க்கு மேல் இருந்தால் x விசை மதிப்பு உதாசீனப்படுத்தப்படும்.  இது இயக்க பாங்கோடு தொடர்புடையது. விரிவாக்க பாங்கில் இந்த விசை தவிர்க்கப்படும் மற்றும் பலகம் திரையில் ஓரத்தில் திசை விசையை பொருத்து வைக்கப்படும்

en: The location of the panel along the x-axis. This key is only relevant in un-expanded mode. In expanded mode this key is ignored and the panel is placed at the screen edge specified by the orientation key.
ta: x-அச்சில் பலகம் இருக்குமிடம். இது இயக்க பாங்கோடு தொடர்புடையது. விரிவாக்க பாங்கில் இந்த விசை தவிர்க்கப்படும் மற்றும் பகலம் திரையில் ஓரத்தில் திசை விசையை பொருத்து வைக்கப்படும்

en: The location of the panel along the y-axis, starting from the bottom of the screen. If set to -1, the value is ignored and the value of the y key is used. If the value is greater than 0, then the value of the y key is ignored. This key is only relevant in un-expanded mode. In expanded mode this key is ignored and the panel is placed at the screen edge specified by the orientation key.
ta: திரையின் வலது பக்கம் துவங்கி y-அச்சில் பலகம் இருக்குமிடம். மதிப்பை -1 என அமைத்தால் அது உதாசீனப்படுத்தப்பட்டு y விசை பயன்படுத்தப்படும். மதிப்பு 0 க்கு மேல் இருந்தால் y விசை மதிப்பு உதாசீனப்படுத்தப்படும்.  இது இயக்க பாங்கோடு தொடர்புடையது. விரிவாக்க பாங்கில் இந்த விசை தவிர்க்கப்படும் மற்றும் பலகம் திரையில் ஓரத்தில் திசை விசையை பொருத்து வைக்கப்படும்

en: The location of the panel along the y-axis. This key is only relevant in un-expanded mode. In expanded mode this key is ignored and the panel is placed at the screen edge specified by the orientation key.
ta: y-அச்சில் பலகம் இருக்குமிடம். இது இயக்க பாங்கோடு தொடர்புடையது. விரிவாக்க பாங்கில் இந்த விசை தவிர்க்கப்படும் மற்றும் பகலம் திரையில் ஓரத்தில் திசை விசையை பொருத்து வைக்கப்படும்

en: The name of the directory is not set.
ta: அடைவின் பெயர் அமைக்கப்படவில்லை

en: The name of the launcher is not set.
ta: துவக்கியின் பெயர் அமைக்கப்படவில்லை

en: The orientation of the panel. Possible values are "top", "bottom", "left", "right". In expanded mode the key specifies which screen edge the panel is on. In un-expanded mode the difference between "top" and "bottom" is less important - both indicate that this is a horizontal panel - but still give a useful hint as to how some panel objects should behave. For example, on a "top" panel a menu button will pop up its menu below the panel, whereas on a "bottom" panel the menu will be popped up above the panel.
ta: பலகத்தின் அமைப்பு. மதிப்புகள் "மேல்","கீழ்","இடது" மற்றும் "வலது".விரிவாக்க  பாங்கில் எந்த திரை ஓர பலகம் செயல்பாட்டில் உள்ளது என்பதை காட்டும். விரிக்காத பாங்கு கிடைமட்ட பாங்கை குறிப்பதால் "மேல்" மற்றும் "கீழ்" முக்கியமில்லை - ஆனால் இது பலக பொருள்கள் எவ்வாறு நடந்துகொள்ளும் என்பதை காட்டும். உதாரணம் "மேல்" பலகம் மெனு பட்டன் அதன் மெனுவை பலகத்தின் கீழே காட்டும் ஆனால் "கீழ்" பலகம் மெனு பலகத்தின் மேலே காட்டப்படும்,

en: The panel encountered a problem while loading "%s".
ta: பலகையில் "%s" ஏற்றும்போது ஒரு பிழை நடைபெற்றது.

en: The path from which the menu contents is contructed. This key is only relevant if the use_menu_path key is true and the object_type key is "menu-object".
ta: மெனு உள்ளடக்கங்கள் உருவாக்க பயன்பட்ட பாதை. use_menu_path மற்றும் object_type விசைகள் "menu-object" விசையோடு தொடர்புடையது

en: The position of this panel object. The position is specified by the number of pixels from the left (or top if vertical) panel edge.
ta: இந்த பலக பொருளின் நிலை. நிலை இடமிருந்து பிக்செல்லின் எண்ணிக்கையை குறிக்கும்(மேல் செங்குத்து)

en: The speed in which panel animations should occur. Possible values are "slow", "medium" and "fast". This key is only relevant if the enable_animations key is true.
ta: பலக உயிர்சித்திரம் நிகழ வேண்டிய வேகம். மதிப்புகள் "மெதுவாக", "நடுநிலையாக", மற்றும் "வேகமாக". உயிர்சித்திரத்தை செயல்படுத்து விசை உண்மையெனில் இந்த விசை செயல்படும்.

en: The text to display in a tooltip for this drawer or this menu. This key is only relevant if the object_type key is "drawer-object" or "menu-object".
ta: இந்த இழுப்பு அல்லது மெனுவில் காட்டப்பட வேண்டிய உரை. object_type  விசை "drawer-object" அல்லது "menu-object" குறித்தால் மட்டுமே பயன்படும்.

en: The unit to use when showing temperatures.
ta: வெப்ப நிலையை காட்டும் போது பயன்படுத்த அலகு

en: The unit to use when showing wind speed.
ta: காற்றின் வேகத்தை காட்டும் போது பயன்படுத்த அலகு.

en: The water needs changing
ta: தண்ணீரை மாற்ற வேண்டும்!

en: This button lets you hide all windows and show the desktop.
ta: இந்த பொத்தான் எல்லா சாளரங்களையும் மறைத்து மேசைகளை காட்டும்

en: This is a human readable name which you can use to identify a panel. Its main purpose is to serve as the panel's window title which is useful when navigating between panels.
ta: இந்து படிக்ககூடிய பெரை பலகத்தின் பெயரை குறிக்க பயன்படுத்தலாம்.இதன் முக்கிய குறிக்கோள் பலகத்தின் பெயருக்கு ஏற்ப அதை பயன்படுத்துவதே

en: This key specifies how many rows (for horizontal layout) or columns (for vertical layout) the workspace switcher shows the workspaces in. This key is only relevant if the display_all_workspaces key is true.
ta: இந்த விசை எத்தனை வரிசை(கிடைமட்டம்) அல்லது நெடுவரிசை (செங்குத்து) வரிகள் பணியிடமாற்றியால் பணியிடத்தில் காட்ட முடியும் என்பதை காட்டும். display_all_workspaces  என்பதை உண்மை என அமைத்தால் இந்த தகவல்கள் காட்டப்படும்.

en: This key specifies the command that will be tried to execute when the fish is clicked.
ta: இந்த விசை மீனை க்ளிக் செய்தபிறகு நிகழ்த்த வேண்டிய கட்டளையை குறிப்பிடும்

en: This key specifies the filename of the pixmap which will be used for the animation displayed in the fish applet relative to the pixmap directory.
ta: இந்த விசை மீன் குறுநிரல் பிக்ஸ்மேப் அடைவில் உள்ள இயக்க சித்திரத்தின் கோப்பின் பெயரை குறிப்பிட பயன்படும்.

en: This key specifies the format used by the clock applet when the format key is set to "custom". You can use conversion specifiers understood by strftime() to obtain a specific format. See the strftime() manual for more information.
ta: வடிவமைப்பு விசை "தனிப்பயன்" என்று அமைக்கப்படும் போது கடிகார குறுநிரல் இந்த விசையை பயன்படுத்தும் குறிப்பிட்ட அமைப்பை பெற்றுக்கொள்ள strftime() ஆல் புரிந்துகொள்ளக்கூடிய மாற்று குறிப்புகளை தரவும். மேலும் அதிக விவரங்களுக்கு strftime() கையேட்டை பார்க்கவும்.

en: This key specifies the hour format used by the clock applet. Possible values are "12-hour", "24-hour", "internet", "unix" and "custom". If set to "internet", the clock will display Internet time. The Internet time system divides the day into 1000 ".beats". There are no time zones in this system, so time is the same all over the world. If set to "unix", the clock will display time in seconds since Epoch, i.e. 1970-01-01. If set to "custom", the clock will display time according to the format specified in the custom_format key.
ta: இந்த விசை கடிகார குறுநிரல் மணை அமைப்பை குறிப்பிடும். மதிப்புகள் "12-மணி", "24-மணி", "இணையம்", "யூனிக்ஸ்" மற்றும் "தனிப்பயன்". "இணையம்" என அமைத்தால், இணைய நேரத்தை காட்டும். இணைய நேரம் நேரத்தை 1000 பகுதிகளாக பிரிக்கும் ".beats". கணினியில் நேரம் இடம் குறிப்பிடப்படவில்லையென்றால் உலகம் முழுமைக்கும் பொதுவான நேரத்தை காட்டும். "யூனிக்ஸ்" என அமைத்தால் கடிகாரம் நெடிகளில் சேரத்தை காட்டும் அதாவது 1970-01-01. "தனிப்பயன்" என அமைத்தால் நீங்கள் குறிப்பிட்ட அமைப்பில் நேரம் காட்டப்படும்.

en: This key specifies the number of frames that will be displayed in the fish's animation.
ta: இந்த விசை மீன் இயக்க சித்திரத்தில் உள்ள சட்டங்களின் எண்ணிக்கையை குறிப்பிட பயன்படும்.

en: This key specifies the number of seconds each frame will be displayed.
ta: இந்த விசை ஒவ்வொரு சட்டமும் எவ்வளவு நேரம் காட்டப்பட வேண்டும் என்பதை குறிப்பிடும்

en: This program is responsible for launching other applications and provides useful utilities.
ta: இந்த நிரல் மற்ற நிரல்களை துவக்கவும் சிறு பயன்பாடுகளை தரவும் பயன்படும்

en: Time & Date
ta:  நேரம் மற்றும் தேதி

en: Time _Settings
ta: (_S) நேர அமைப்புகள்

en: Tooltip displayed for drawer or menu
ta: இழுப்பறைக்கோ பட்டிக்கோ கருவி-உதவி காண்பிக்கப்பட்டது

en: Toplevel panel containing object
ta: உயர்ந்த நிலை பலகம் பொருள்களை கொண்டுள்ளது

en: URI list dropped on run dialog had wrong format (%d) or length (%d)
ta: இயக்குக கட்டளை உரையாடல் போது விடப்பட்ட யுஆர்ஐ பட்டியல் தவறான முறையில் (%d) அல்லது நீளத்தில் (%d) இருந்தது.

en: Unable to execute '%s'
    
    Details: %s
ta: '%s' செயல்படுத்த முடியவில்லை
    
    விவரங்கள்: %s

en: Unable to locate the command to execute
ta: செயல்படுத்த வேண்டிய கட்டளையை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Unable to mount %s
ta:  %s ஐ ஏற்ற முடியவில்லை

en: Unable to open desktop file %s for panel launcher%s%s
ta: %s%s பலகதுவக்கிக்கான %s மேல்மேசை கோப்பை திறக்க முடியவில்லை

en: Unable to read from '%s'
    
    Details: %s
ta: '%s' இலிருந்து படிக்க முடியவில்லை
    
    விவரங்கள்: %s

en: Unable to read output from command
    
    Details: %s
ta: கட்டளையின் வெளியீட்டை படிக்க முடியவில்லை
    
    விவரங்கள்: %s

en: Unable to scan %s for media changes
ta: %s ஐ ஊடக மாற்றங்களுக்கு வருட முடியவில்லை

en: Unknown
ta: தெரியாத

en: Unrecognized desktop file Version '%s'
ta: அங்கீகரிக்கப்படாத பணிமேடை கோப்பு பதிப்பு '%s'

en: Unrecognized launch option: %d
ta: அங்கீகரிக்கப்படாத ஏற்ற விருப்பம்: %d

en: Use custom icon for object's button
ta: பலகை பொத்தானுக்கு தனிப்பயன் குறும்படம் பயன்படுத்தவும்

en: Use custom path for menu contents
ta: பட்டி உள்ளடக்கங்களுக்கு தனிப்பயன் பாதை பயன்படுத்துக

en: Visible pixels when hidden
ta: தெரியக்கூடிய பிக்செல்கள் மறைக்கப்பட்டது

en: Warning:  The command appears to be something actually useful.
    Since this is a useless applet, you may not want to do this.
    We strongly advise you against using %s for anything
    which would make the applet "practical" or useful.
ta: எச்சரிக்கை இந்த கட்டளை பயனுள்ளதாக தெரிகிறதுின்றஇந்த பயனற்ற குறுநிரல், இதை செய்யவேண்டாம் என சொல்லும் இல%s பயன்படுத்துவதை பற்றி நாங்கள் தவறாக அறிவுரை கூறிவிட்டோம்
    குறும்பயனை "சரியான" முறையில் பயன்படுத்த இது உதவும். வேண்டாம்.

en: Weather
ta: வானிலை

en: West
ta: மேற்கு

en: When a drawer is deleted, the drawer and its
    settings are lost.
ta: ஓர் இழுப்பறையை அழித்தால், அதுவும் அதன்
    அமைவுகளும் இழக்கப்படும்.

en: When a panel is deleted, the panel and its
    settings are lost.
ta: ஓர் பலகையை அழித்தால், அதுவும் அதன்
    அமைவுகளும் இழக்கப்படும்.

en: When to group windows
ta: எப்பொழுது சாளரங்களை தொகுப்பது

en: Will run command: '%s'
ta: இயக்கும் கட்டளை: '%s'

en: Window Grouping
ta: சாளரம் குழுவாக்கம்

en: Window List
ta: சாளர பட்டியல்

en: Window List Content
ta: சாளர பட்டியல் உள்ளடக்கம்

en: Window List Preferences
ta: சாளரம் பட்டியல் விருப்பங்கள்

en: Window Selector
ta: சாளர தேர்வி

en: With a multi-screen setup, you may have panels on each individual screen. This key identifies the current screen the panel is displayed on.
ta: பல-திரை அமைப்புகளோடு, ஒவ்வொரு திரையிலும் பலகத்தை வைத்துக்கொள்ள முடியும். இந்த விசை பலகம் தற்போது காட்ட வேண்டிய விசையை குறிக்கும்.

en: Workspace Names
ta: வேலை இடங்கள் பெயர்கள்

en: Workspace Switcher
ta: வேலையிட மாற்றி

en: Workspace Switcher Preferences
ta: வேலையிட மாற்றியின் பண்புகள்

en: Workspace na_mes:
ta: (_m) வேலை இடங்களின் பெயர்கள்:

en: Workspaces
ta: வேலை இடங்கள்

en: X co-ordinate of panel
ta: இப்பலகையின் X இட-மதிப்பு

en: X co-ordinate of panel, starting from the right of the screen
ta: பலகத்தின் X ஆயத்தொலைவு, திரையின் வலது பக்கம் துவங்கி

en: X screen where the panel is displayed
ta: பலகை காண்பிக்கப்படும் X திரை

en: Xinerama monitor where the panel is displayed
ta: பலகம் காட்ட வேண்டிய ஸ்னிராமா

en: Y co-ordinate of panel
ta: இப்பலகையின் Y இட-மதிப்பு

en: Y co-ordinate of panel, starting from the bottom of the screen
ta: பலகத்தின் Y ஆயத்தொலைவு, திரையின் கீழ் பக்கம் துவங்கி

en: You must always have at least one panel.
ta: நீங்கள் எப்போதும் ஒரு பலகமாவது பெற்றிருக்க வேண்டும்.

en: Your window manager does not support the show desktop button, or you are not running a window manager.
ta: உங்கள் சாளர மேலாளர் மேல்மேசையை காட்டு ஆதரவை பயன்படுத்தவில்லை, அல்லது நீங்கள் சாளர மேலாளரை இயக்க வில்லை

en: _12 hour format
ta: _12 மணி வடிவமைப்பு

en: _24 hour format
ta: _24 மணி வடிவமைப்பு

en: _About
ta: பற்றி

en: _Activate Screensaver
ta: (_A) திரைக்காவலரை தொடங்கவும்

en: _Add
ta: சேர்த்தல் (_A)

en: _Add to Drawer...
ta: (_A) இழுப்பறையில் சேர்க்கவும்...

en: _Always group windows
ta: (_A) எப்பொழுதும் சாளரங்களை தொகுக்க வேண்டும்

en: _Applet:
ta: குறுப்பயன் _A:

en: _Autohide
ta: தானாக மறை

en: _Back
ta: (_B)பின்

en: _Browse...
ta: _மேலோடு...

en: _Cancel
ta: ரத்து (_C)

en: _Close
ta: மூடு (_C)

en: _Delete
ta: (_D)நீக்கவும்

en: _Delete This Panel
ta: (_D) இந்த பலகையை அழிக்கவும்

en: _Don't Reload
ta: (_D) மீண்டும் ஏற்ற வேண்டாம்

en: _Edit
ta: தொகு (_E)

en: _Edit Menus
ta:  பட்டியலை தொகுக்கவும் _E

en: _Entire menu
ta: (_E) பட்டி முழுவதும்

en: _File:
ta: (_F) கோப்பு:

en: _Force quit
ta: _கட்டாயப்படுத்தி மூடுவும்

en: _Help
ta: _உதவி

en: _Icon:
ta: _குறும்படம்:

en: _Launch
ta: துவக்கவும் _L

en: _Location Name:
ta: இடப்பெயர்: (_L)

en: _Location:
ta: (_L) இடம்:

en: _Lock Screen
ta: (_L) திரையை பூட்டுக

en: _Move
ta: நகர்த்தவும் (_M)

en: _Name of fish:
ta: (_N) மீன் பெயர்:

en: _Name:
ta: _ய பெயர்

en: _Never group windows
ta: (_N) எப்பொழுதும் சாளரங்களை தொகுக்கக்கூடாது

en: _New Panel
ta: (_N) புதிய பலகை

en: _None (use system theme)
ta: _வெற்று (அமைப்பு தேற்றத்தை பயன்படுத்துக)

en: _Open
ta: (_O)திற

en: _Orientation:
ta: திசை _அமைவு:

en: _Pause per frame:
ta: (_P) ஒவ்வொரு சட்டத்திற்குமான இடைவேளை

en: _Preferences
ta: விருப்ப தேர்வுகள்

en: _Pressure unit:
ta: அழுத்த அலகு: (_P)

en: _Properties
ta: (_P)பண்புகள்

en: _Reload
ta: மீண்டும் ஏற்று (_R)

en: _Remove
ta: நீக்கவும் (_R)

en: _Remove From Panel
ta: (_R) பலகையில் இருந்து கழட்டுக

en: _Revert
ta: நிலைமீட்டு

en: _Rotate on vertical panels
ta: (_R) செங்குத்தான-பலகையில் சுழற்று

en: _Run
ta: _செயல்படுத்துக

en: _Scale
ta: _அளவு மாற்று

en: _Set System Time
ta: கணினி நேரத்தை அமை (_S)

en: _Size:
ta: (_S) அளவு:

en: _Speak again
ta: மறுபடியும் பேசவும் _S

en: _Temperature unit:
ta: _வ வெப்பநிலை அலகு:

en: _Tile
ta: _கட்டமாக

en: _Time:
ta: (_T)நேரம்:

en: _Timezone:
ta: நேரமண்டலம்: (_T)

en: _Total frames in animation:
ta: (_T) அசைவூட்டத்தில் எத்தனை சட்டங்கள்:

en: _Type:
ta: _வகை:

en: _Visibility unit:
ta: _காட்சிமை அலகு:

en: _Wind speed unit:
ta: _காற்றின் வேக அலகு:

en: columns
ta: நெடு வரிசைகள்

en: file
ta: கோப்பு

en: frames
ta: சட்டங்கள்

en: pixels
ta: படத் துணுக்குகள்

en: rows
ta: வரிசைகள்

en: seconds
ta: விநாடிகள்
