caja 1.25.3 - en to te translation catalogue (1189 entries)

en: 
    
    Add connect to server mount
te: 
    
    %s సేవికకు కనెక్టుచేయి

en: 
    
    Browse the file system with the file manager
te: 
    
    దస్త్రపర్యవేక్షితో దస్త్రవ్యవస్థను అన్వేషించు

en:  (another copy)
te: (వేరొక నకలు)

en:  (copy)
te: (నకలు)

en:  (invalid Unicode)
te: (నిస్సారమైన యునికోడ్)

en: "%s" cannot open "%s" because "%s" cannot access files at "%s" locations.
te: "%s" అనునది "%s"ను తెరువలేదు ఎంచేతంటే "%s" అనునది "%s" స్థానాలవద్దఉన్న దస్త్రాలనువాడుకొనలేదుకావున.

en: "%s" could not be found. Perhaps it has recently been deleted.
te: "%s" కనుగొనలేక పోయింది. బహుశా అది తొలగించబడినదనుకుంటా.

en: "%s" is an executable text file.
te: "%s",నిర్వర్తించగలిగే దస్త్రము  .

en: "%s" selected
te: "%s" ఎంచుకోబడెను

en: "%s" will be copied if you select the Paste command
te: మీరు అతికించు ఆదేశాన్ని ఎంచుకొన్నట్లైతే "%s" నకలుతీయబడుతుంది

en: "%s" will be moved if you select the Paste command
te: మీరు అతికించు ఆదేశాన్ని ఎంచుకొన్నట్లైతే "%s" కదుపబడుతుంది

en: %'dnd link to %s
te: %'dవ జోడి %sకి

en: %'drd link to %s
te: %'dవ జోడి %sకి

en: %'dst link to %s
te: %'dవ జోడి %sకు

en: %'dth link to %s
te: %'dవ జోడి %sకి

en: %S of %S
te: %1$S యొక్క %2$S

en: %m/%d/%y
te: %d/%m/%y

en: %s (%'dnd copy)%s
te: %s (%'dవ నకలు)%s

en: %s (%'drd copy)%s
te: %s (%'dవ నకలు)%s

en: %s (%'dst copy)%s
te: %s (%'dవ నకలు)%s

en: %s (%'dth copy)%s
te: %s (%'dవ నకలు)%s

en: %s (another copy)%s
te: %s (వేరొక నకలు)%s

en: %s (copy)%s
te: %s (నకలు)%s

en: %s - File Browser
te: %s - దస్త్రపు అన్వేషి

en: %s Properties
te: %s లక్షణాలు

en: %s Visible Columns
te: %sవ గోచరమైన నిలువు పట్టి

en: %s document
te: %s పత్రము

en: %s's Home
te: %s నివాసము

en: %s, Free space: %s
te: %s,మిగిలిన ఖాళీ : %s

en: (Empty)
te: (ఖాళీ)

en: (some contents unreadable)
te: (కొంత సారము చదవలేనిది)

en: 00/00/00, 00:00 PM
te: 00/00/00, 00:00

en: 1 MB
te: 1 మెగా బైట్స్

en: 10 MB
te: 10 మెగా బైట్స్

en: 100 MB
te: 100 మెగా బైట్స్

en: 3 MB
te: 3 మెగా బైట్స్

en: 5 MB
te: 5 మెగా బైట్స్

en: <b>Behavior</b>
te: <b>ప్రవర్తన</b>

en: <b>Date</b>
te: <b>తేదీ</b>

en: <b>Default View</b>
te: <b>అప్రమేయ దర్శనం</b>

en: <b>Executable Text Files</b>
te: <b>విర్వర్తించబడు పాఠ్య దస్త్రములు</b>

en: <b>Folders</b>
te: <b>సంచయములు</b>

en: <b>Icon Captions</b>
te: <b>ప్రతిమ పేర్లు</b>

en: <b>List Columns</b>
te: <b>నిలువువరుసలను జాబితాచేయుము</b>

en: <b>Media Handling</b>
te: <b>మాధ్యమాన్ని సంభాలించుట</b>

en: <b>Other Media</b>
te: <b>ఇతర మాధ్యమం</b>

en: <b>Other Previewable Files</b>
te: <b>ఇతర ఉపదర్శనం గల దస్త్రాలు</b>

en: <b>Sound Files</b>
te: <b>శబ్ధపు దస్త్రములు</b>

en: <b>Text Files</b>
te: <b>పాఠ్య దస్త్రములు</b>

en: <b>Trash</b>
te: <b>చెత్తకుండీ</b>

en: <big><b>Error autorunning software</b></big>
te: <big><b>స్వయంచాలకంగా ప్రోగ్రాం ప్రారంభించుటలొ దోషము</b></big>

en: <big><b>This medium contains software intended to be automatically started. Would you like to run it?</b></big>
te: <big><b>స్యయంచాలకంగా ప్రారంభిచంబడే సాఫ్టువేరు ఈ మాధ్యమం కలిగిఉంది. దీనిని నడుపుటకు మీరు ఇష్టపడతారా?</b></big>

en: ? bytes
te: ? బైట్స్

en: ? items
te: ? అంశాలు

en: A string specifying how parts of overlong file names should be replaced by ellipses, depending on the zoom level. Each of the list entries is of the form "Zoom Level:Integer". For each specified zoom level, if the given integer is larger than 0, the file name will not exceed the given number of lines. If the integer is 0 or smaller, no limit is imposed on the specified zoom level. A default entry of the form "Integer" without any specified zoom level is also allowed. It defines the maximum number of lines for all other zoom levels. Examples: 0 - always display overlong file names; 3 - shorten file names if they exceed three lines; smallest:5,smaller:4,0 - shorten file names if they exceed five lines for zoom level "smallest". Shorten file names if they exceed four lines for zoom level "smaller". Do not shorten file names for other zoom levels. Available zoom levels: smallest (33%), smaller (50%), small (66%), standard (100%), large (150%), larger (200%), largest (400%)
te: జూమ్ స్థాయి పై అధారపడి, పొడవైన దస్త్రపు నామములు యెలా ఎల్లిప్సెస్‌తో పునఃస్థాపించాలో తెలిపే స్ట్రింగ్. జాబితాయొక్క ప్రతిఅంశము  "Zoom Level:Integer" రూపమువి. తెలుపబడిన ప్రతి జూమ్ స్థాయికు, యిచ్చిన పూర్ణాంకము 0 కన్నా పెద్దదైతే, దస్త్రమునామము యిచ్చిన వరుసల సంఖ్యకు మించదు. పూర్ణాంకం 0 కన్నా తక్కవైతే, జూమ్ స్థాయిపై యెటువంటి పరిమితివుండదు. ఎటువంటి జూమ్ స్థాయి తెలుపకుండా అప్రమేయజూమ్ "integer"కూడా యివ్వవచ్చు.ఉదాహరణకు: 0- ఎల్లప్పుడు పొడవైన దస్త్రములను ప్రదర్శిస్తుంది. 3- మూడువరుసల కన్నాపొడవైన నామములను కుదిస్తుంది; అంత్యంతచిన్నది:5, చిన్నది:4, 0 - ఐదువరుసల కన్నామించిన దస్త్రము నామములు కుదించబడతాయి జూమ్ స్థాయి "అత్యంతచిన్నది" కొరకు.జూమ్ స్థాయి "చిన్నది" కొరకు నాలుగువరుసల కన్నా మించిన దస్త్రమును కుదిస్తుంది. ఇతరజూమ్ స్థాయిలకొరకు దస్త్రమునామములను కుదించదు. అందుబాటులోవున్న జూమ్ స్థాయిలు:అత్యంతచిన్నది (33%) కొద్దిగాచిన్నది (50%), చిన్నది (66%), ప్రామాణికమైంది (100%), పెద్దది (150%), కొద్దిగాపెద్దది (200%), అత్యంతపెద్దది (400%)

en: A_ll columns have the same width
te: అన్ని నిలువువరుసలు వొకే వెడల్పును కలిగివున్నాయి (_l)

en: Access files
te: దస్త్రాలను వాడుకొను

en: Access was denied.
te: సాంగత్యం  తిరస్కరించబడినది.

en: Access:
te: వాడుకొను:

en: Accessed:
te: సాంగత్యమైనది:

en: Acti_on:
te: చర్య(_o):

en: Activate next tab
te: తర్వాత నెట్టును క్రియాశీలం చేయు

en: Activate previous tab
te: పూర్వపు నెట్టును క్రియాశీలం చేయు

en: Add Application
te: అప్లికేషన్ ను కలుపుము

en: Add Emblems...
te: జ్ఞాపికను అతికించు ...

en: Add _bookmark
te: బుక్ మార్కును జతచేయి(_B)

en: Add a bookmark for the current location to this menu
te: జాబితాలోని, ప్రస్తుత స్థానముకు బుక్ మార్కును జతచేయి

en: Add a new criterion to this search
te: ఈ శోధనకు కొత్త విధానాన్ని కలుపుము

en: Add new...
te: కొత్తది జతచేయి...

en: All columns have same width
te: అన్ని నిలువువరుసలు వొకే వెడల్పును కలిగివున్నాయి

en: All executable files in this folder will appear in the Scripts menu.
te: ఈ సంచయములోని నిర్వర్తించగల దస్త్రములు,లిపిజాబితాలో రూపొందించబడును .

en: Allow _executing file as program
te: దస్త్రంను ప్రోగ్రామ్ లా నిర్వర్తించుటకు అనుమతించు(_e)

en: Always
te: ఎల్లప్పుడు

en: Always use the location entry, instead of the pathbar
te: పాత్‌బార్ కు బదులుగా, ఎల్లప్పుడూ స్థానము ప్రవేశమును ఉపయోగించుము

en: An integer specifying how parts of overlong file names should be replaced by ellipses on the desktop. If the number is larger than 0, the file name will not exceed the given number of lines. If the number is 0 or smaller, no limit is imposed on the number of displayed lines.
te: అతిపొడవైన దస్త్రనామముల బాగములు డెస్కుటాప్‌పై యెలా యెలిప్సెస్ చేత పునఃస్థాపించ బడవలెనో పూర్ణసంఖ్య తెలుపుతుంది. సంఖ్య 0 కన్నా యెక్కువ అయితే, దస్త్రము నామము వరుసలు యిచ్చిన సంఖ్య కన్నా మించవు. సంఖ్య 0 లేదా తక్కువైనా, ప్రదర్శించవలసిన వరుసలపై యెటువంటి పరిమితివుండదు.

en: An invalid drag type was used.
te: నిస్సారమైన డ్రాగ్ విధము ఉపయోగించెను .

en: Another link to %s
te: %s నకు వేరొక జోడి

en: Any
te: ఏదేని

en: Aperture Value
te: కాలపు విలువ

en: Apparition
te: అప్పారిషన్

en: Application does not accept documents on command line
te: అనువర్తనము ఆదేశ వరుసనందు పత్రములను ఆమోదించదు

en: Apply Permissions to Enclosed Files
te: కూర్పుగా ఉన్న దస్త్రాలకు అనుమతులను ఆపాదించు

en: Are you sure you want to clear the list of locations you have visited?
te: మీరు దర్శించిన స్థానపుజాబితానుశుభ్రంచేయుటకు సిద్దమేనా?

en: Are you sure you want to open all files?
te: అన్ని దస్ర్తాలు తెరచుటకు సిద్దమా?

en: Are you sure you want to permanently delete "%B" from the trash?
te: చెత్తకుండినుండి "%B"ను శాశ్వతముగా తొలగించుటకు యిష్టమేనా ?

en: Are you sure you want to permanently delete "%B"?
te: "%B"ను శాశ్వతముగా తొలగించవలెనా?

en: Arran_ge Items
te: అంశంములను చక్కదిద్దు(_g)

en: Ask before _emptying the Trash or deleting files
te: చెత్తకుండిని ఖాళీ చేయుముందు లేదా దస్త్రములను తోలగించు,ముందుగా అడుగుము(_e)

en: Ask what to do
te: ఏమిచేయాలో అడుగుము

en: Autorun Prompt
te: స్వయంచాలకంగా అడుగుము

en: Azul
te: ఆకాశపు నీలము

en: B_rowse media when inserted
te: ప్రవేశపెట్టినప్పుడు మాధ్యమాన్ని అన్వేషించుము(_r)

en: Back history
te: వెనుకటి చరిత్ర

en: Background
te: బ్యాక్‌గ్రౌండ్

en: Backgrounds and Emblems
te: పూర్వరంగములు మరియు జ్ఞాపికలు

en: Basic
te: ప్రాధమిక

en: Before running Caja, please create the following folder, or set permissions such that Caja can create it.
te:   నాటిలస్ నడిపే ముందు, దయచేసి ఈ సంచయమును సృష్టించండి , లేద  నాటిలస్ కు  ఆ  సంచయమును సృష్టించిండానికి అనుమతి ఇవ్వండి.

en: Before running Caja, please create these folders, or set permissions such that Caja can create them.
te:   నాటిలస్ నడిపే ముందు, దయచేసి ఈ సంచయములను సృష్టించండి , లేదా  నాటిలస్ కు  ఆ  సంచయములను సృష్టించిండానికి అనుమతి ఇవ్వండి.

en: Behavior
te: ప్రవర్తన

en: Black
te: నలుపు

en: Blue Ridge
te: నీలపు అంచు

en: Blue Rough
te: మోటైన నీలము

en: Blue Type
te: నీలపు రకం

en: Bookmark for Nonexistent Location
te: స్థానములేని దానికి బుక్ మార్కులు

en: Bookmarks
te: గుర్తులు

en: Browse all local and remote disks and folders accessible from this computer
te: ఈ కంప్యూటర్ నుండి వాడుకొనగల అన్ని దూరస్థ మరియు స్థానిక డిస్కులను అన్వేషించండి

en: Browse bookmarked and local network locations
te: బుక్‌మార్కుడ్ మరియు స్థానిక నెట్వర్కు స్థానముల కొరకు అన్వేషించు

en: Browse in New _Tab
te: కొత్త టాబ్‌లో అన్వేషించుము (_T)

en: Browse in New _Window
te: కొత్త విండోలో అన్వేషించుము (_W)

en: Browse the file system with the file manager
te: దస్త్ర నిర్వాహకి తో దస్త్ర సిస్టమ్ ను అన్వేషించు

en: Brushed Metal
te: బ్రష్డ్ మెటల్

en: Bubble Gum
te: బబుల్ గమ్

en: Burlap
te: బర్లాప్

en: By Emblems
te: జ్ఞాపికలతొ

en: By Modification Date
te: మార్చిన తేదితొ

en: By Modification _Date
te: మార్చిన తేదీ తో(_D)

en: By Name
te: నామముతొ

en: By Size
te: పరిమాణముతొ

en: By Type
te: రకముతొ

en: By _Emblems
te: జ్ఞాపికల తో(_E)

en: By _Name
te: నామము తో (_N)

en: By _Size
te: పరిమాణము తో(_S)

en: By _Type
te: రకము తో(_T)

en: CD _Audio:
te: CD ఆడియో(_A):

en: C_ancel Remove
te: తీసివేయును రద్దు చేయి(_a)

en: C_olors
te: వర్ణములు(_o)

en: C_onnect
te: సంధానించు (_o)

en: Caja
te: నాటిలస్

en: Caja cannot handle "%s" locations.
te: "%s" స్థానములను నాటిలస్ సంభాలించలేదు.

en: Caja cannot handle this kind of location.
te: నాటిలస్ ఈ రకమైన స్థానమును సంభాలించలేదు.

en: Caja could not create the following required folders: %s.
te: నాటిలస్,కావలసిన %s సంచయలను సృష్టించలేకపోయింది. .

en: Caja could not create the required folder "%s".
te: "%s"సంచయమును నాటిలస్ సృష్టించలేదు.

en: Caja has no installed viewer capable of displaying the folder.
te: Caja కి సంచయాన్ని ప్రదర్శించుటకు సంస్థాపించినటువంటి దర్శన సామర్ద్యమును కలిగిలేదు.

en: Caja is distributed in the hope that it will be useful, but WITHOUT ANY WARRANTY; without even the implied warranty of MERCHANTABILITY or FITNESS FOR A PARTICULAR PURPOSE.  See the GNU General Public License for more details.
te: Caja ఉపయోగపడుతుందనే నమ్మకంతో పంపిణీచేయబడుతోంది, అయితే ఏ హామీ లేకుండా; వ్యాపారసంబందంగా కాని లేదా ఒక నిర్దిష్ట అవసరానికిచెందినదని కాని హామీ లేదు. ఎక్కువ సమాచారం కొరకు GNU జనరల్ పబ్లిక్ లైసెన్స్  ను చూడండి.

en: Caja is free software; you can redistribute it and/or modify it under the terms of the GNU General Public License as published by the Free Software Foundation; either version 2 of the License, or (at your option) any later version.
te: నాటిలస్ స్వతంత్ర సాఫ్ట్వేర్; నీవు దానిని మరలపంచవచ్చు స్వతంత్ర సాఫ్ట్వేర్ సంస్థ వెలువరిచిన GNU సర్వసామన్యమైన ప్రజా లైసెన్సు వివరణం 2లైసెన్సు లేదా వేరే (మీ ఐచ్చికం వద్ద) వివరణల ప్రకారం మార్చవచ్చు.

en: Caja lets you organize files and folders, both on your computer and online.
te: మీ కంప్యూటర్‌నందు మరియు ఆన్‌లైనునందు, Caja మీ దస్త్రములను మరియు ఫోల్డర్లను నిర్వహించుటకు దోహదపడుతుంది.

en: Caja uses the users home folder as the desktop
te: నాటిలస్ వినియోగదారుని ఇంటి సంచయమును రంగస్థలముగా ఉపయోగించును

en: Caja will exit when last window destroyed.
te: చివరి విండో నాశనం కాగానే నాటిలస్ నిష్క్రమిస్తుంది.

en: Camera Brand
te: ఛాయాగ్రహణంతీసే పరికర బ్రాండ్

en: Camera Model
te: ఛాయాగ్రహణం తీసే పరికరపు మోడల్

en: Camouflage
te: మరుగుపఱచు

en: Can't pass document URIs to a 'Type=Link' desktop entry
te: పత్రము URIలను Type=Link' desktop entry కు పంపలేదు.

en: Cancel
te: రద్దు

en: Cancel Group Change?
te: గ్రూప్ మార్చుట రద్దు చేయవలెనా?

en: Cancel Owner Change?
te: యజమానిని మార్చుట రద్దు చేయవలెనా?

en: Cannot find the autorun program
te: స్వయంచాలక ప్రోగ్రాం దొరకలేదు

en: Cannot move file to trash, do you want to delete immediately?
te: చెత్తకుండిలోనికి  కదపలేవు,తక్షణమే తొలగించవలెనా ?

en: Chalk
te: సున్నపు రంగు

en: Change Desktop _Background
te: రంగస్థలం పూర్వరంగమును మార్చు(_B)

en: Change the behaviour and appearance of file manager windows
te: దస్త్ర నిర్వాహకి విండోల ప్రవర్తనను మరియు కనిపించువిదానాన్ని మార్చుము

en: Change the visibility of this window's location bar
te: గవాక్షపు స్థానం నిర్దేశికి దృశ్యమానమును మార్చు

en: Change the visibility of this window's main toolbar
te: ఈ విండో ముఖ్య సాధనపట్టీ యొక్క కనిపించువిధానాన్ని మార్చుము

en: Change the visibility of this window's side pane
te: ఈ విండో ప్రక్క ఫలకం యొక్క కనిపించువిధానాన్ని మార్చుము

en: Change the visibility of this window's statusbar
te: గవాక్షపు సుస్థితిపట్టీకి దృశ్యమానమును మార్చు

en: Charcoal
te: బొగ్గు రంగు

en: Check that the spelling is correct and that your proxy settings are correct.
te:  ఉచ్ఛరణా మరియు ప్రాతినిధ్య అమరిక సరియేనా, తనిఖీచేయి.

en: Check that you have permission to delete the emblem.
te: జ్ఞాపికని తొలగించుటకు,అనుమతులు తనిఖీ చేయి.

en: Check that you have permission to delete the pattern.
te: సరళిని తొలగించుటకు,అనుమతులు తనిఖీ చేయి.

en: Choose a program with which to open the selected item
te: ఎంచుకున్న అంశమును తెరుచుటకు,కార్యక్రమమును ఎంచుకో

en: Choose another application with which to open the selected item
te: ఎంచుకున్న అంశమును తెరుచుటకు  వేరొక కార్యక్షేత్రమును ఎంచుకో

en: Choose the order of information to appear beneath icon names. More information will appear when zooming in closer.
te: ప్రతిమల నామాల క్రింద ప్రత్యక్షం కావలిసిన సమాచార వరుసను ఎంచుకొనుము.ఎప్పుడైతే దగ్గరగా జూమ్ చేస్తామో అప్పుడు ఎక్కువ సమాచారం ప్రత్యక్షం అవుతుంది.

en: Choose the order of information to appear in the list view.
te: జాబితా దర్శనములో,సమాచారము కనబడుటకు క్రమమును ఎంచు .

en: Choose the order of information to appear in this folder:
te: ఈ సంచయంలో సమాచారమును చూపుటకు క్రమమును ఎంచుకో:

en: Choose what application to launch.
te: ఏ అనువర్తనం దించాలో ఎంచుకొనుము.

en: Choose what happens when inserting media or connecting devices to the system
te: మాధ్యమాన్ని ప్రవేశపెట్టినప్పుడు లేదా పరికరాలను అనుసంధానించినప్పుడు ఏమిజరగాలో ఎంచుకొనుము

en: Choosing a script from the menu will run that script with any selected items as input.
te: మెనూ నుండి స్క్రిప్టును ఎంచుకొనుటద్వారా ఏదేని ఎంపిక కాబడిన అంశములు ఇన్‌పుట్ గా ఆ స్క్రిప్టు నడుపబడుతుంది.

en: Clea_r History
te: చరిత్రను శుభ్రపరుచుము (_r)

en: Clear contents of Go menu and Back/Forward lists
te: వెళ్ళేజాబితాలోని మరియు వెనక్కి/మునుముందుకు జాబితా నుండి సారమును శుభ్రపరుచుము

en: Click on a color to remove it
te: వర ్ణమును తీసివేయుటకు,దానిని క్లిక్ చేయి

en: Click on a pattern to remove it
te: సరళిని తీసివేయుటకు,దానిని క్లిక్ చేయి

en: Click on an emblem to remove it
te: జ్ఞాపికను  తీసివేయుటకు,దానిని క్లిక్ చేయి

en: Clos_e All Folders
te: అన్ని సంచయములను మూయి(_e)

en: Close P_arent Folders
te: మూలాగ్రసంచయమును మూయి(_a)

en: Close _All Windows
te: అన్నిగవాక్షములను మూయి(_A)

en: Close all Navigation windows
te: అన్ని నావిగేషన్ గవాక్షములను మూయి

en: Close all folder windows
te: అన్ని సంచయగవాక్షములను మూయి

en: Close tab
te: టాబ్ ను మూయుము

en: Close the side pane
te: సైడ్ పేన్ ను మూయి

en: Close this folder
te: ఈ సంచయమును  మూసివేయి

en: Close this folder's parents
te: ఈ సంచయపు మూలాగ్రమును మూయి

en: Color _name:
te: వర్ణపునామం (_n):

en: Color _value:
te: వర్ణపువిలువ (_v):

en: Color for the default folder background. Only used if background_set is true.
te: సంచయం బ్యాక్‌గ్రౌండ్ కు అప్రమేయ వర్ణము. backgroundset నిజమైతే మాత్రమే ఉపయోగించండి.

en: Colors:
te: వర్ణములు :

en: Command
te: ఆదేశము

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Compact View
te: కాంపాక్టు దర్శనము

en: Compact _Layout
te: సూక్ష్మ కూర్పు(_L)

en: Computer
te: కంప్యూటర్

en: Computer icon visible on desktop
te: రంగస్థలం పై కంప్యూటర్ ప్రతిమ దృశ్యమగును

en: Concrete
te: కాంక్రీట్

en: Connect To This Server
te: ఈ సేవికకు కనెక్ట్అవు

en: Connect to Server
te: %s సేవికకు కనెక్టుచేయి

en: Connect to Server %s
te: %s సేవికకు కనెక్టుచేయి

en: Connect to _Server...
te: సేవికకు బంధించు(_S)...

en: Connect to a remote computer or shared disk
te: దూరస్థ కంప్యూటర్ కు గాని లేదా భాగస్వామ్య డిస్కుకు గాని అనుసంధానించండి

en: Connect to the drive associated with the open folder
te: తెరిచివున్న సంచయంతో కలిసివున్న డ్రైవరుకు అనుసంధానించుము

en: Connect to the selected drive
te: ఎంపికైన డ్రైవునకు అనుసంధానించుము

en: Connecting...
te: అనుసంధానిస్తోంది...

en: Content View
te: దర్శన సారము

en: Contents:
te: సారం:

en: Copy the selected text to the clipboard
te: ఎంపిక చేసిన పాఠంను క్లిప్ బోర్డ్ నకు నకలు చేయి

en: Copying "%B" to "%B"
te: "%B" ని "%B" కు నకలుతీయుచున్నది

en: Copying Files
te: దస్త్రములను నకలుతీయుచున్నది

en: Copyright
te: కాపీరైట్

en: Cork
te: బిరడ

en: Could not add application
te: అప్లికేషన్ ను కలుపలేకపోయింది

en: Could not add application to the application database: %s
te: అప్లికేషన్ ను అప్లికేషన్ డాటాబేస్ కు కలుపలేకపోయింది: %s

en: Could not determine original location of "%s"
te: "%s"యొక్క యాధార్ధ స్థానమును నిర్ణయించలేక పోయింది

en: Could not display "%s", because the host could not be found.
te: "%s" ప్రదర్శింలేదు, ఎంచేతంటే అతిధేయ కనుగొనలేక పోయింది.

en: Could not display "%s".
te: "%s"ను ప్రదర్శించలేక పోయింది.

en: Could not find "%s".
te: "%s"ను కనుగొనలేక పోయింది.

en: Could not find '%s'
te: '%s' ను కనుగొనలేకపోయింది

en: Could not find application
te: అప్లికేషన్ ను కనుగొనలేకపోయింది

en: Could not remove application
te: అప్లికేషన్ ను తీసివేయలేకపోయింది

en: Could not remove emblem with name '%s'.
te: '%s' నామముతోవున్న జ్ఞాపికను తీసివేయలేక పోయింది.

en: Could not remove files from the already existing folder %F.
te: ఇప్పటికే ఉన్న సంచయం %F నుండి దస్త్రాలను తీసివేయలేము.

en: Could not remove the already existing file %F.
te: ఇప్పటికే ఉన్న దస్త్రము %F ను తీసివేయలేము.

en: Could not remove the already existing file with the same name in %F.
te: %F లో ఒకే నామముతో ఇప్పటికే ఉన్న దస్త్రాన్ని తీసివేయలేము.

en: Could not remove the folder %B.
te: సంచయం %Bను తీసివేయలేక పోయింది.

en: Could not remove the source folder.
te: మూలమైన సంచయాన్ని తొలగించలేము.

en: Could not rename emblem with name '%s'.
te: జ్ఞాపికకు '%s'నామముతో పునర్నామకరణ చేయలేకపోయింది.

en: Could not run application
te: అప్లికేషన్ ను నడుపలేము

en: Could not set application as the default: %s
te: అప్లికేషన్ ను అప్రమేయం కు అమర్చలేకపోయింది: %s

en: Could not set as default application
te: అప్రమేయ అప్లికేషన్ గా అమర్చలేకపోయింది

en: Count _number of items:
te: అంశములసంఖ్య లెక్కించు(_n):

en: Countertop
te: క్రింద

en: Create Document from template "%s"
te: "%s"మాదిరి  పత్రమును సృష్టించు

en: Create L_auncher...
te: ప్రయోగవేదికను సృష్టించు(_a)...

en: Create _Document
te: పత్రమును సృష్టించు(_D)

en: Create _Folder
te: సంచయంను సృష్టించు(_F)

en: Create a New Color:
te: క్రోత్త వర్ణమును సృష్టించు :

en: Create a New Emblem
te: కొత్త చిహ్నమును సృష్టించు

en: Create a new empty file inside this folder
te: ఈ సంచయమునందు ఒక క్రోత్త దస్త్రమును సృష్టించు

en: Create a new empty folder inside this folder
te: ఈ సంచయమునందు ఒక క్రోత్త సంచయమును సృష్టించు

en: Create a new launcher
te: క్రొత్త  ప్రయోగవేదికను సృష్టించు

en: Create a symbolic link for each selected item
te: ఎంచుకున్న ప్రతీ అంశమునకు  చిహ్న పూరితజోడిని సృష్టించు

en: Create and delete files
te: దస్త్రాలను సృష్టించు మరియు తొలగించు

en: Create the initial window with the given geometry.
te: ఇచ్చిన క్షేత్రగణితంతో ప్రథమగవాక్షమును సృష్టించు .

en: Created:
te: నిర్మించబడినది:

en: Creating Properties window.
te: లక్షణాలగవాక్షమును నిర్మించుట.

en: Creating links in "%B"
te: "%B" లోకి జోడీలను సృష్టిస్తోంది

en: Creator
te: సృష్టీకరణి

en: Cu_t
te: కోయు (_t)

en: Cursor Position
te: కర్సర్ స్థానము

en: Custom Background
te: మలుచుకొనిన బ్యాక్‌గ్రౌండ్

en: Custom Side Pane Background Set
te: సైడ్ పెన్ యొక్క  పూర్వరంగమును అమర్చు

en: Cut the selected text to the clipboard
te:  ఎంపిక చేసిన పాఠంను క్లిప్ బోర్డు నకు కోయి

en: D_efault zoom level:
te: అప్రమేయపు జూమ్ స్థాయి (_e):

en: D_uplicate
te: నకలుతీయు(_u)

en: Danube
te: డాన్యుబ్

en: Dark Cork
te: డార్క్ కార్క్

en: Date Accessed
te: తేదిని సాంగత్యించెను

en: Date Digitized
te: డిజిటైజ్డ్  తేదీ

en: Date Format
te: తేది రూపలావణ్యం

en: Date Modified
te: తేది మార్చబడినది

en: Date Taken
te: తీసుకోబడిన తేది

en: Decrease the view size
te: దర్శన పరిమాణమును తగ్గించుము

en: Deep Teal
te: డీప్ టీల్

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Default Background Color
te: పూర్వరంగం యొక్క అప్రమేయపు రంగు

en: Default Background Filename
te: అప్రమేయపు పూర్వరంగదస్త్రం

en: Default Side Pane Background Color
te: సైడ్ పేన్ పూర్వరంగం యొక్క అప్రమేయపు రంగు

en: Default Side Pane Background Filename
te: అప్రమేయపు సైడ్ పేన్ పూర్వరంగదస్త్రం

en: Default Thumbnail Icon Size
te: థంబ్‌నెయిల్ ప్రతిమ అప్రమేయ పరిమాణం

en: Default _zoom level:
te: అప్రమేయపు జూమ్ స్థాయి(_z):

en: Default column order in the list view
te: వ్యూ జాబితాలో అప్రమేయపు నిలువు పట్టి క్రమం

en: Default column order in the list view.
te: వ్యూ జాబితాలో అప్రమేయపు నిలువు పట్టి క్రమం.

en: Default compact view zoom level
te: అప్రమేయ కాంపాక్టు దర్శనం జూమ్ స్థాయి

en: Default folder viewer
te: సంచయం యొక్క అప్రమేయ దర్శకుడు

en: Default icon zoom level
te: ప్రతిమ యొక్క అప్రమేయపు జూమ్ స్థాయి

en: Default list of columns visible in the list view
te: దర్శనంలో  కనబడె నిలువు పట్టిల అప్రమేయపుజాబితా

en: Default list of columns visible in the list view.
te: దర్శనంలో  కనబడె నిలువు పట్టిల అప్రమేయపుజాబితా

en: Default list zoom level
te: జాబితా యొక్క అప్రమేయపు జూమ్ స్థాయి

en: Default sort order
te: అప్రమేయపు చక్కదిద్దు క్రమం

en: Default zoom level used by the compact view.
te: కాంపాక్టు దర్శనం ద్వారా వుపయోగించబడిన అప్రమేయ జూమ్ స్థాయి.

en: Default zoom level used by the icon view.
te: ప్రతిమదర్శనం ఉపయోగించు అప్రమేయపు  జూమ్ స్థాయి.

en: Default zoom level used by the list view.
te: జాబితాదర్శనం ఉపయోగించు అప్రమేయపు  జూమ్ స్థాయి.

en: Delete _All
te: అన్నిటిని తొలగించుము(_A)

en: Delete all items in the Trash
te: చెత్తకుండిలోని మొత్తము అంశములను తొలగించు

en: Delete all selected items permanently
te: ఎంపికచేసిన అంశములను  శాశ్వతముగా తొలగించు

en: Delete each selected item, without moving to the Trash
te: ఎంచుకున్న ప్రతీఅంశమును చెత్తకుండికి కదుపకుండా,తొలగించుము

en: Delete the open folder permanently
te: తెరిచివున్న సంచయాన్ని శాశ్వతంగా తొలగించుము

en: Delete this folder, without moving to the Trash
te: చెత్తకుండీ కి కదుపకుండా, ఈ సంచయాన్ని తొలగించుము

en: Deleting Files
te: దస్త్రములను తొలగించుచున్నది

en: Deleting files
te: దస్త్రములను తొలగించుట

en: Description
te: వివరణ

en: Desktop
te: డెస్క్‍టాప్

en: Desktop computer icon name
te: రంగస్థలకంప్యూటర్ ప్రతిమనామము

en: Desktop font
te: రంగస్థలంయొక్క అక్షరశైలి

en: Desktop home icon name
te: రంగస్థలనివాస ప్రతిమనామము

en: Desktop trash icon name
te: రంగస్థలచెత్తకుండి ప్రతిమనామము

en: Details:
te: వివరాలు:

en: Detect media in the selected drive
te: ఎంపికైన డ్రైవు నందలి మాధ్యమాన్ని గుర్తించుము

en: Devices
te: పరికరములు

en: Disable connection to session manager
te: సెషన్ నిర్వాహకునికి అనుసంధానమును అచేతనము చేయుము

en: Disconnect the drive associated with the open folder
te: తెరిచివున్న సంచయంతో కలిసివున్న డ్రైవును అననుసంధానించుము

en: Disconnect the selected drive
te: ఎంపికైన డ్రైవును అననుసంధానించుము

en: Display
te: ప్రదర్శించు

en: Display Caja help
te: నాటిలస్ సహాయమును ప్రదర్శించు

en: Display a window that allows editing the bookmarks in this menu
te: ఈ జాబితాలోని బుక్ మార్కులనుసరిచేయుటకు ఒక గవాక్షమును ప్రదర్శించు

en: Display credits for the creators of Caja
te: నాటిలస్ సృష్టికర్తల కొరకు పరపతులను ప్రదర్శించు

en: Display icons in the opposite order
te: వ్యతిరేకక్రమములో ప్రతిమలను ప్రదర్శించు

en: Display patterns, colors, and emblems that can be used to customize appearance
te: మలుచుకొను రూపం ప్రదర్శనకు, సరళిని, వర్ణాలను,మరియు జ్ఞాపికలను చూపుము

en: Display this location with the compact view.
te: ఈ స్థానమును కాంపాక్టు దర్శనంతో ప్రదర్శించు.

en: Display this location with the icon view.
te: ఈ స్థానమును ప్రతిమ దర్శనం తో ప్రదర్శించు.

en: Display this location with the list view.
te: ఈ స్థానమును జాబితా దర్శనం తో ప్రదర్శించుము

en: Do Nothing
te: ఏమీచేయవద్దు

en: Do _not Empty Trash
te: ట్రాష్‌ను ఖాళీ చేయవద్దు (_n)

en: Do not manage the desktop (ignore the preference set in the preferences dialog).
te: రంగస్థలమును నిర్వహించకు(అభీష్టాలసంభాషణలో అభీష్టాలజాబితాను విడుచుము).

en: Do you want to empty the trash before you unmount?
te: మీరు అన్‌మౌంట్ అగుటకు ముందు మీరు ట్రాష్ ను ఖాళీ చేద్దామనుకుంటున్నారా?

en: Do you want to remove any bookmarks with the non-existing location from your list?
te: నీ జాబితా నుండి,స్థానములేని బుక్ మార్కులను తీసివేయవలెన?

en: Do you want to run "%s", or display its contents?
te: "%s"ను నడుపవలెనా, దాని సారమును  ప్రదర్శించవలెనా?

en: Documents
te: పత్రములు

en: Dots
te: బిందువులు

en: Download location?
te: సమాచార దిగుమతి స్థానము?

en: Drag a color to an object to change it to that color
te: ప్రతిమను  కావలసిన రంగుకు మార్చుటకు ఆ రంగును తీసుకొగలరు

en: Drag a pattern tile to an object to change it
te: ప్రతిమను మార్చుటకు ఒక పెంకును  తీసుకొగలరు

en: Drag an emblem to an object to add it to the object
te: ప్రతిమకు సమకూర్చుటానికి  ఒక జ్ఞాపికను  తీసుకొగలరు

en: Drag and drop is not supported.
te: డ్రాగ్ మరియు పడవేయుట సహకరించవు.

en: Drag and drop is only supported on local file systems.
te: స్థానికదస్త్రవ్యవస్థలో మత్రమే డ్రాగ్ మరియు పడవేయుట సహకరించును.

en: Duplicate each selected item
te: ఎంచుకున్న ప్రతీ అంశమును నకలుతీయి

en: Duplicating "%B"
te: "%B" కి నకిలీ చేయుచున్నది

en: E_mpty Trash
te: ఖాళీ చెత్తకుండి(_m)

en: E_xecute
te: నిర్వర్తించు(_x)

en: Eclipse
te: కాంతిహీనముచేయు

en: Edit
te: సవరించు

en: Edit Bookmarks
te: గుర్తులను సరిచేసుకో

en: Edit Caja preferences
te: నాటిలస్ అభీష్టాలను సరిచేయి

en: Edit the saved search
te: దాచిన శోధనను సరిచేయుము

en: Eject the selected volume
te: ఎంచుకున్న సంపుటమును త్రోసివేయు

en: Eject the volume associated with the open folder
te: తెరిచివున్న సంచయం తో కలిసిఉన్న వాల్యూమ్ ను బయటకుతోయి

en: Eject the volume associated with this folder
te: ఈ సంచయంతో సంభందించివున్న వాల్యూమ్‌ను బయటకుపంపుము

en: Emblems
te: జ్ఞాపికలు

en: Emblems:
te: జ్ఞాపికలు:

en: Empty Trash
te: చెత్తకుండీ ఖాళీచేయుము

en: Empty _Trash
te: చెత్తకుండిని ఖాళిచేయి(_T)

en: Emptying Trash
te: చెత్తను ఖాళీచేస్తున్నది

en: Enables the classic Caja behavior, where all windows are browsers
te: ఎక్కడైతె అన్ని గవాక్షములు అన్వేషులు ఐతె, క్లాసికల్ నాటిలస్ బిహేవియర్  ఉపయోగించును

en: Enter a descriptive name next to each emblem.  This name will be used in other places to identify the emblem.
te: తరువాతి ప్రతీజ్ఞాపికకు విశదీకరించిన నామము యివ్వు. ఈ నామమును,వేరే ప్రదేశములలో  జ్ఞాపికల గుర్తింపునకు ఉపయోగించును  .

en: Enter a descriptive name next to the emblem.  This name will be used in other places to identify the emblem.
te: తరువాతి ప్రతీజ్ఞాపికకు విశదీకరించిన నామము యివ్వు. ఈ నామమును,వేరే ప్రదేశములలో  జ్ఞాపికల గుర్తింపునకు ఉపయోగించును.

en: Enter a new name for the displayed emblem:
te: ప్రదర్శించబడిన జ్ఞాపికకు క్రోత్త నామము యివ్వు:

en: Envy
te: అసూయ

en: Erase
te: తుడిచి వేయు

en: Error starting autorun program: %s
te: స్వయంచాలక ప్రోగ్రాం ప్రారంభించుటలొ దోషము: %s

en: Error while copying "%B".
te: "%B"ను నకలుతీయునపుడు దోషం.

en: Error while copying to "%B".
te: "%B" కి నకలు తీయుచున్నప్పడు దోషం.

en: Error while copying.
te: నకలుచేయునపుడు దోషం.

en: Error while creating directory %B.
te: నిఘంటువు %B ను సృష్టించుంటలో దోషం.

en: Error while creating file %B.
te: దస్త్రం %B సృష్టించుటలో దోషం.

en: Error while creating link to %B.
te: %B కు జోడీ సృష్టించుటలో దోషం.

en: Error while deleting.
te: తొలగించునపుడు దోషం.

en: Error while moving "%B".
te: "%B"నకు కదిపించునపుడు దోషం.

en: Error while moving files to trash.
te: దస్త్రములను చెత్తకుండీకి కదుపుచున్నప్పుడు దోషం.

en: Error while moving.
te:  స్థానాన్ని మార్చుతే దోషం.

en: Error: %s
    Please select another viewer and try again.
te: దోషం: %s
    దయచేసి వేరొక దర్శనిని ఎంపికచేసుకొనుము మరలా తిరిగి ప్రయత్నించుము.

en: Execute:
te: నిర్వర్తించు:

en: Exposure Program
te: Exposure కార్యక్రమం

en: Exposure Time
te: Exposure కాలం

en: Extension
te: పొడిగింపు

en: FTP (with login)
te: ఎఫ్ టి పి (ప్రవేశ ద్వారముతో)

en: Failed to load image information
te: ప్రతిరూపసమాచార దిగుమతి విఫలమైంది

en: Fibers
te: ఫైబర్స్

en: File Browser
te: దస్త్ర అన్వేషకి

en: File Management
te: దస్ర్తాలు నిర్వహణ

en: File Management Preferences
te: దస్త్రనిర్వహణ అభీష్టాలు

en: File Manager
te: దస్త్ర నిర్వాహకి

en: File Operations
te: దస్త్రపు ఆపరేషన్‌లు

en: File Permissions:
te: దస్త్రం అనుమతులు:

en: File System
te: దస్త్ర విధానం

en: File Type
te: దస్త్రము రకం

en: File access:
te: దస్త్రం వాడుకొను:

en: File is not a valid .desktop file
te: దస్త్రము చెల్లునటువంటి .desktop దస్త్రము కాదు

en: File not found
te: దస్త్రం దొరుకలేదు

en: Filename for the default side pane background. Only used if side_pane_background_set is true.
te: అప్రమేయ ప్రక్క ఫలకం బ్యాక్‌గ్రౌండ్ కొరకు దస్త్రనామము. side_pane_background_set నిజమైతేనే ఉపయోగించబడుతుంది.

en: Files in the folder "%B" cannot be copied because you do not have permissions to see them.
te: సంచయం "%B" నందుగల దస్త్రాలను నకలుతీయలేము ఎంచేతంటే మీకు వాటిని చూడుటకు అనుమతులులేవు.

en: Files in the folder "%B" cannot be deleted because you do not have permissions to see them.
te: సంచయం "%B" నందు దస్త్రాలను తొలగించబడవు ఎంచేతంటే వాటిని చూడుటకు మీకు అనుమతిలేదు.

en: Files in the folder "%B" cannot be handled because you do not have permissions to see them.
te: సంచయం "%B" నందు ఉన్న దస్త్రములను సంభాలించలేము ఎంచేతంటే మీరు వాటిని చూడుటకు అనుమతులను కలిగిలేరు.

en: Filesystem type:
te: దస్త్రవ్యవస్థ రకం:

en: Fire Engine
te: అగ్నిమాపక యంత్రము

en: Flash Fired
te: కాంతిపుంజం

en: Fleur De Lis
te: ఫ్లూయర్ డి లిస్

en: Floral
te: ఫ్లోరల్

en: Focal Length
te: దర్పణ మధ్య ప్రదేశానికి దాని కిరణ కేంద్రానికి గల మధ్య దూరం

en: Folder Permissions:
te: సంచయం అనుమతులు:

en: Folder access:
te: సంచయం వాడుకొను:

en: Folder:
te: సంచయం:

en: For users with mice that have "Forward" and "Back" buttons, this key will determine if any action is taken inside of Caja when either is pressed.
te: "ముందుకు" మరియు "వెనుకకు" బటన్సు కలిగిని మౌస్‌ను కలిగివున్న వినియోగదారులకు, అవి నొక్క బడినవప్పుడు నాటిలస్ నందు ఏవైనా చర్యలు తీసుకొనవలెనంటే ఈ చర్య నిర్ణయిస్తుంది.

en: For users with mice that have buttons for "Forward" and "Back", this key will set which button activates the "Back" command in a browser window. Possible values range between 6 and 14.
te: "ముందుకు" మరియు "వెనుకకు" బటన్సు కలిగిన మౌస్‌ను కలిగివున్న వినియోగదారులకు, ఈ బటన్ బ్రౌజర్ విండోనందు ఏ కీ "వెనుకకు" ఆదేశమును క్రియాశీలం చేయాలో అమర్చుతుంది. సాధ్యమగు విలువలు 6 నుండి 14 మధ్యన వుంటాయి.

en: For users with mice that have buttons for "Forward" and "Back", this key will set which button activates the "Forward" command in a browser window. Possible values range between 6 and 14.
te: "ముందుకు" మరియు "వెనుకకు" బటన్సు కలిగిన మౌస్‌ను కలిగివున్న వినియోగదారులకు, ఈ బటన్ బ్రౌజర్ విండోనందు ఏ కీ "ముందుకు" ఆదేశమును క్రియాశీలం చేయాలో అమర్చుతుంది. సాధ్యమగు విలువలు 6 నుండి 14 మధ్యన వుంటాయి.

en: Format the selected volume
te: ఎంచుకున్న వాల్యూమ్ ను రూపీకరించు

en: Format the volume associated with the open folder
te: తెరిచివున్న సంచయంతో కలిసిఉన్న వాల్యూమ్ ను రూపీకరించు

en: Format the volume associated with this folder
te: ఈ సంచయంతో సంభందించివున్న వాల్యూమ్‌ను ఫార్మాట్ చేయుము

en: Forward history
te: ముందలి చరిత్ర

en: Fossil
te: ఫోజిల్

en: Free space:
te: స్వతంత్ర ప్రదేశాలు:

en: GEOMETRY
te: జియోమెట్రీ

en: Go
te: వెళ్ళు

en: Go To:
te: కు వెళ్ళు:

en: Go to the location specified by this bookmark
te: బుక్ మార్క్ తెలిపిన స్థానమునకు వెళ్ళు

en: Go to the next visited location
te: తర్వాత చూచు స్ధానముకు వెళ్ళు

en: Go to the previous visited location
te: పూర్వము చూచిన స్ధానముకు వెళ్ళు

en: Granite
te: గ్రనైట్

en: Grapefruit
te: ద్రాక్షపండు

en: Green Weave
te: గ్రీన్ వీవ్

en: Group
te: గ్రూప్

en: Group:
te: గ్రూప్:

en: History
te: చరిత్ర

en: Home Folder
te: నివాస సంచయం

en: Home icon visible on desktop
te:  రంగస్థలంపై నివాసప్రతిమ దృశ్యమగును

en: ID
te: ఐడి

en: ISO Speed Rating
te: ఐ ఎస్ ఓ౭ Speed విలువకట్టు

en: I_nclude a Delete command that bypasses Trash
te: తొలిగించు ఆదేశాన్ని చేర్చు అది ట్రాష్ ను తప్పిస్తుంది(_n)

en: Ice
te: మంచుగడ్డ

en: Icon
te: ప్రతీక

en: Icon View
te: ప్రతిమ దర్శనం

en: If set to true, Caja will only show folders in the tree side pane. Otherwise it will show both folders and files.
te: ఒక వేళ నిజం కు అమరిస్తే, Caja సంచయాలను ట్రీ ప్రక్క ఫలకం లో చూపిస్తుంది. లేదంటే ఇది సంచయాలు మరియు దస్త్రాలు రెంటినీ చూపిస్తుంది.

en: If set to true, newly opened windows will have the location bar visible.
te: నిజం కు అమర్చినట్లైతే, కొత్తగా తెరిచిన విండోలు స్థానపు పట్టీ కనిపించునట్లు కలిగిఉంటాయి.

en: If set to true, newly opened windows will have the side pane visible.
te: నిజంకు అమర్చినట్లేతే, కొత్త గా తెరిచిన విండోలు ప్రక్క ఫలకం కనిపించునట్లు కలిగిఉంటాయి.

en: If set to true, newly opened windows will have the status bar visible.
te: నిజంకు అమర్చినట్లేతే, కొత్త గా తెరిచిన విండోలు స్థితి పట్టీ కనిపించునట్లు కలిగిఉంటాయి.

en: If set to true, newly opened windows will have toolbars visible.
te: నిజంకు అమర్చినట్లేతే, కొత్త గా తెరిచిన విండోలు సాధనముల పట్టీ కనిపించునట్లు కలిగిఉంటాయి.

en: If set to true, then Caja browser windows will always use a textual input entry for the location toolbar, instead of the pathbar.
te: నిజంకు అమర్చినట్లైతే, Caja అన్వేషకి విండోలు పాత్‌బార్ కు బదులుగా, ఎల్లప్పుడూ స్థానపు సాధనములపట్టీ కొరకు అక్షర ప్రవేశంను కలిగిఉంటాయి.

en: If set to true, then Caja lets you edit and display file permissions in a more unix-like way, accessing some more esoteric options.
te: నిజంకు అమర్చినట్లైతే, Caja  ఇంకొన్ని ఎసోటెరిక్ ఇచ్ఛాపూర్వకాలను వాడుకొనుటద్వారా, మిమ్నుల్ని దస్త్రపు అనుమతులను unix-like మార్గంలో సరిచేయు మరియు ప్రదర్శించు నట్లు చేస్తుంది.

en: If set to true, then Caja shows folders prior to showing files in the icon and list views.
te: నిజంకు అమర్చినట్లైతే, ప్రతిమలు మరియు జాబితా దర్శనం లో దస్త్రాల కన్నా ముందుగా సంచయాలను చూపిస్తుంది.

en: If set to true, then Caja will ask for confirmation when you attempt to delete files, or empty the Trash.
te: నిజంకు అమర్చినట్లైతే, అప్పుడు Caja మీరు దస్త్రలను తొలిగించుటకు మరియు ట్రాష్ ను ఖాళీ చేయుటకు యత్నించినప్పుడు నిర్ధారణ కోసం అడుగుతుంది.

en: If set to true, then Caja will automatically mount media such as user-visible hard disks and removable media on start-up and media insertion.
te: నిజంకు అమర్చినట్లైతే, వినియోగదారి దర్శించగల హార్డ్‌డిస్కు మరియు తీయుటకువీలగు మాధ్యమంను మరియు మాధ్యమం ప్రవేశంను నాటిలస్ ప్రారంభంనందే స్వయంచాలకంగా మౌంటుచేస్తుంది.

en: If set to true, then Caja will automatically open a folder when media is automounted. This only applies to media where no known x-content/* type was detected; for media where a known x-content type is detected, the user configurable action will be taken instead.
te: నిజంకు అమర్చినట్లైతే, మాధ్యమం స్వయంచాలకంగామౌంట్ అయినప్పుడు నాటిలస్ స్వయంచాలకంగా సంచయాన్ని తెరుస్తుంది. ఎక్కడైతే x-విషయసంగ్రహం/* రకం గుర్తించబడిందని తెలియదో అక్కడి మాధ్యమానికి వర్తిస్తుంది; తెలిసిన x-విషయసంగ్రహం రకాన్ని గుర్తించిన మాధ్యమంకు, వినియోగదారుని ఆకృతీకరణ చర్య తీసుకోబడుతుంది.

en: If set to true, then Caja will have a feature allowing you to delete a file immediately and in-place, instead of moving it to the trash. This feature can be dangerous, so use caution.
te: నిజంకు అమర్చినట్లైతే, Caja మిమ్ముల్ని తక్షణం మరియు అ స్థానంనుండి తొలగించుటకు అనుమతినిస్తుంది, ట్రాష్‌నకు కదుపుటకు బదులుగా.ఈ సౌలబ్యం చాలా ప్రమాదకరమైంది, జాగ్రత్త.

en: If set to true, then Caja will never prompt nor autorun/autostart programs when a medium is inserted.
te: నిజంకు అమర్చినట్లైతే, ఇక మాధ్యమాన్ని ప్రవేశపెట్టినప్పుడు Caja ఎప్పడూ ప్రోగ్రామ్‌లను స్వయంచాలకనడుపుదల/స్వయంచాలకప్రారంభం చేయదు.

en: If set to true, then Caja will use the user's home folder as the desktop. If it is false, then it will use ~/Desktop as the desktop.
te: నిజంకు అమర్చినట్లైతే, Caja వినియోగదారుని నివాస సంచయం రంగస్థలంలా ఉపయోగించుకుంటుంది, అప్పుడు ఇది ~/Desktop ను desktop గా ఉపయోగించుకుంటుంది.

en: If set, wrap lines if the text becomes too wide.
te: అమర్చినట్లైతే, పాఠము మరీ వెడల్పుగావుంటే పంక్తులను మడుస్తుంది.

en: If this is set to true, an icon linking to the Network Servers view will be put on the desktop.
te: ఒకవేళ ఇది నిజంకు అమర్చినట్లైతే, నెట్వర్కు సేవల దర్శని కి జోడీచేసిన ప్రతిమ రంగస్థలం పై ఉంచబడుతుంది.

en: If this is set to true, an icon linking to the computer location will be put on the desktop.
te: ఒకవేళ ఇది నిజంకు అమర్చినట్లైతే, కంప్యూటర్ స్థానముకు జోడీ చేయబడిన ప్రతిమ రంగస్థలం మీద పెట్టబడుతుంది.

en: If this is set to true, an icon linking to the home folder will be put on the desktop.
te: ఒకవేళ ఇది నిజంకు అమర్చినట్లైతే, నివాస సంచయంకు జోడీ చేయబడిన ప్రతిమ రంగస్థలం మీద పెట్టబడుతుంది.

en: If this is set to true, an icon linking to the trash will be put on the desktop.
te: ఒకవేళ ఇది నిజంకు అమర్చినట్లైతే, ట్రాష్ కు జోడీ చేయబడిన ప్రతిమ రంగస్థలం మీద పెట్టబడుతుంది.

en: If this is set to true, icons linking to mounted volumes will be put on the desktop.
te: ఒకవేళ ఇది నిజంకు అమర్చినట్లైతే, మౌంటయిన వాల్యూమ్‌ లకు జోడీ చేయబడిన ప్రతిమ రంగస్థలం మీద పెట్టబడుతుంది.

en: If this preference is set, all columns in the compact view have the same width. Otherwise, the width of each column is determined seperately.
te: ఈ అభీష్టం అమర్చినట్లైతే, కాంపాక్టు దర్శనమునందలి అన్ని నిలువువరుసలు వొకే విడ్తును కలిగివున్నాయి. లేకపోతే, ప్రతి నిలువువరుస యొక్క వెడల్పు వేరువేరుగా నిర్ణయించబడుతుంది.

en: If true, files in new windows will be sorted in reverse order. ie, if sorted by name, then instead of sorting the files from "a" to "z", they will be sorted from "z" to "a"; if sorted by size, instead of being incrementally they will be sorted decrementally.
te: నిజమైతే, కొత్త విండోలలోని దస్త్రాలు అపసవ్యదిశలో క్రమముచేయబడతాయి.అనగా, నామము ద్వారా క్రమపరిస్తే,అప్పుడు దస్త్రాలను "a" నుండి "z" కి  క్రమపరుచుటకు బదులుగా, "z" నుండి "a" క్రమపరుస్తుంది; పరిమాణం ద్వారా క్రమపరిస్తే, ఆరోహణం కు బదులుగా అవరోహణంలో క్రమపరుస్తుంది.

en: If true, labels will be placed beside icons rather than underneath them.
te: నిజమైతే, లేబుల్సు ప్రతిమల క్రింద కాకుండా ప్రక్కన ఉంచబడతాయి.

en: If you delete an item, it will be permanently lost.
te: నీవు అంశమును తొలగస్తే, అది శాశ్వతముగా తొలగిపోవును.

en: Illustration
te: విశదీకరణము

en: Image
te: ప్రతిబింబము

en: Image Type:
te: చిత్రము రకం:

en: Images over this size (in bytes) won't be thumbnailed. The purpose of this setting is to avoid thumbnailing large images that may take a long time to load or use lots of memory.
te: ప్రతిమలు ఈ పరిమాణంకన్నా (బైట్లలో) మించితే థంబ్‌నైల్డ్  కావు. లోడవ్వడానికి ఎక్కువసమయం తీసుకొని మరియు ఎక్కువ మెమోరీని ‌ఉపయోగించుకొను చిత్రాల థంబ్‌నైలింగ్ ను విసర్జించుటే ఈ అమరిక ప్రయోజనం.

en: In order to regain the free space on this volume the trash must be emptied. All trashed items on the volume will be permanently lost.
te: ఈ వాల్యూమ్ నందు ఖాళీ స్పేస్ ను తిరిగి పొందుటకు మీరు ట్రాష్ ను తప్పక ఖాళీ చేయాలి. ఆ వాల్యూమ్ లో ట్రష్ గాబడిన అన్ని అంశములు శాశ్వతంగా పోతాయి.

en: Increase the view size
te: దర్శన పరిమాణమును పెంచుము

en: Indigo
te: నీలి రంగు

en: Information
te: సమాచారం

en: Justification
te: నిర్ధారణ

en: Keep icons lined up on a grid
te: గ్రిడ్ లో వలె  ప్రతిమలను వరుసగా పెట్టుము

en: Keep icons sorted by emblems in rows
te: అడ్డపట్టిలో  ప్రతిమలనుజ్ఞాపికలతో చక్కదిద్దిన విధముగా ఉంచు

en: Keep icons sorted by modification date in rows
te: అడ్డపట్టిలో  ప్రతిమలనుమార్చిన తేదితో చక్కదిద్దిన విధముగా ఉంచు

en: Keep icons sorted by name in rows
te: అడ్డపట్టిలో  ప్రతిమలనామములతో చక్కదిద్దిన విధముగా ఉంచు

en: Keep icons sorted by size in rows
te: అడ్డపట్టిలో  ప్రతిమలపరిమాణములతో చక్కదిద్దిన విధముగా ఉంచు

en: Keep icons sorted by type in rows
te: అడ్డపట్టిలో  ప్రతిమలరకములతో చక్కదిద్దిన విధముగా ఉంచు

en: Keywords
te: కీవర్డ్స్

en: Last changed:
te: వెనుకగా మార్చినది:

en: Leaf
te: ఆకు

en: Leave icons wherever they are dropped
te: Leave ప్రతిమ wherever they are పడవేయు

en: Lemon
te: నిమ్మ

en: Less common media formats can be configured here
te: సాధారణ మాధ్యమ రూపాలు ఇక్కడ తక్కువగా ఆకృతీకరించబడినవి

en: Line wrap
te: గీత వ్రాప్

en: Link _name:
te: జోడి నామము(_n):

en: Link target:
te: గమ్యపుజోడి :

en: Link to %s
te: %s నకు జోడించు

en: List Columns
te: నిలువు పట్టిలను చూపు

en: List View
te: జాబితా దర్శనం

en: List files only
te: దస్త్రాలను మాత్రమే జాబితాచేయి

en: List of possible captions on icons
te: ప్రతిమల మీద సాధ్యమయ్యే క్లుప్తవివరణల జాబితా

en: List of x-content/* types for which the user have chosen "Do Nothing" in the preference capplet. No prompt will be shown nor will any matching application be started on insertion of media matching these types.
te: వేటికొరకైతే అభీష్ట కాప్లెట్‌నందు వినియోగదారి "Do Nothing" యెంచుకొనినాడో ఆ x-content/* రకముల యొక్క జాబితా. ఈ రకము మాధ్యమం ప్రవేశపెట్టినప్పుడు యెటువంటి ప్రాప్టు చూపబడదు, ఏ సరిపోలు అనువర్తనం ప్రారంభించబడదు.

en: List of x-content/* types for which the user have chosen "Open Folder" in the preferences capplet. A folder window will be opened on insertion of media matching these types.
te: వేటికొరకైతే అభీష్ట కాప్లెట్‌నందు వినియోగదారి "Open Folder" యెంచుకొనినాడో ఆ x-content/* రకముల యొక్క జాబితా. ఈ రకములకు సరిపోవు మాధ్యమం ప్రవేశపెట్టనప్పుడు సంచయం విండో తెరువబడుతుంది.

en: List of x-content/* types for which the user have chosen to start an application in the preference capplet. The preferred application for the given type will be started on insertion on media matching these types.
te: వేటికొరకైతే అభీష్ట కాప్లెట్‌నందు వినియోగదారి అనువర్తనము ప్రారంభించుటకు యెంచుకొనినాడో ఆ x-content/* రకముల యొక్క జాబితా. ఈ రకమైన మాద్యమం ప్రవేశపెట్టగానే దానికి యెంచుకొనబడిన అభీష్ట అనువర్తనము ప్రారంభించబడుతుంది.

en: List of x-content/* types set to "Do Nothing"
te: x-content/* రకముల జాబితా "Do Nothing" అమర్చబడింది

en: List of x-content/* types set to "Open Folder"
te: x-content/* రకముల జాబితా "Open Folder" అమర్చబడింది

en: List of x-content/* types where the preferred application will be launched
te: x-content/* రకముల జాబితా యెక్కడైతే అభీష్ట అనువర్తనము దించబడుతుందో

en: Loading...
te: లోడవుచున్నది...

en: Local Files Only
te: స్థానిక దస్త్రములు మాత్రమే

en: Locate documents and folders on this computer by name or content
te: నామము లేదా సారముల ద్వారా పత్రములను మరియు సంచయాలను ఈ కంప్యూటర్ లో గుర్తించండి

en: Location
te: స్థానం

en: Location _Bar
te: స్థానం నిర్దేశి(_B)

en: Location:
te: స్థానం:

en: Lock the drive associated with the open folder
te: తెరిచివున్న సంచయంతో కలిసివున్న డ్రైవును లాక్ చేయుము

en: Lock the selected drive
te: ఎంపికైన డ్రైవును లాక్‌చేయుము

en: MIME Type
te: స్వీయానుసరణరకం

en: Make a _Link
te: జోడీచేయి(_L)

en: Make a permanent connection to this server
te: ఈ సేవికకు శాశ్వతకనెక్ట్ చేయి

en: Mango
te: మామిడి

en: Manila Paper
te: మనిల పేపర్

en: Mark as _Trusted
te: నమ్మదగునదిగా గుర్తుంచుము (_T)

en: Maximum image size for thumbnailing
te: చిరుచిత్రాల యొక్క అత్యధిక ప్రతిరూపపరిమాణము

en: Media
te: మాధ్యమం

en: Merge _All
te: మొత్తాన్ని ఎంచుకో(_A)

en: Metering Mode
te: కొలమానం

en: Mo_ve to Trash
te: చెత్తకుండి కి స్థానాన్ని మార్చుము(_v)

en: Modified:
te: మార్చబడినది:

en: Mon, Oct 00 0000 at 00:00 PM
te: సోమ, అక్టోబర్ 00 0000  00:00కి

en: Mon, Oct 00 0000 at 00:00:00 PM
te: సోమ, అక్టోబర్ 00 0000  00:00:00 కి

en: Moss Ridge
te: మాస్ రిడ్జ్

en: Mount the selected volume
te: ఎంచుకున్న సంపుటమును పోగుచేయి

en: Mount the volume associated with the open folder
te: తెరిచివున్న సంచయంతో కలిసిఉన్న వాల్యుమ్ ను మౌంటుచేయి

en: Mount the volume associated with this folder
te: ఈ సంచయంతో సంభందించివున్న వాల్యూమ్‌ను మౌంటు చేయుము

en: Mouse button to activate the "Back" command in browser window
te: బ్రౌజర్ విండోనందు "వెనుకకు" ఆదేశమును క్రియాశీల పర్చుటకు మౌస్ బటన్

en: Mouse button to activate the "Forward" command in browser window
te: బ్రౌజర్ విండోనందు "ముందుకు" ఆదేశమును క్రియాశీల పర్చుటకు మౌస్ బటన్

en: Move Dow_n
te: క్రిందికి కదుపు(_n)

en: Move Tab _Left
te: నెట్టును ఎడమవైపు జరుపు (_L)

en: Move Tab _Right
te: నెట్టును కుడివైపుకు జరుపుము (_R)

en: Move _Up
te: స్థానాన్ని పైకి మార్చు(_U)

en: Move current tab to left
te: ప్రస్తుత నెట్టును ఎడమవైపుకు కదుపుము

en: Move current tab to right
te: ప్రస్తుత నెట్టును కుడివైపుకు జరుపుము

en: Move each selected item to the Trash
te: ఎంచుకున్న ప్రతీఅంశమును చెత్తకుండికి కదుపుము

en: Move or copy files previously selected by a Cut or Copy command
te: కత్తిరించు లేదా నకలుతీయు ఆదేశం ద్వారా ఇంతకుముందు ఎంచుకున్న దస్త్రాలను కదుపు లేదా నకలుతీయు

en: Move or copy files previously selected by a Cut or Copy command into the selected folder
te: ఇంతకుముదు కత్తిరించు లేదా నకలుతీయు ఆదేశం ద్వారా ఎంచుకున్న దస్త్రాలను ఎంపికచేసిన సంచయం లోనికి కదుపు లేదా నకలుతీయి.

en: Move or copy files previously selected by a Cut or Copy command into this folder
te: ముందుగా యెంపికచేసిన దస్త్రములను కోయుము లేదా నకలుతీయి ఆదేశముద్వారా ఈ సంచయంలోనికి నకలుతీయుము లేదా కదుల్చుము.

en: Move the open folder out of the trash to "%s"
te: తెరిచివున్న సంచయంను చెత్తకుండీనుండి "%s"కు కదుపుము

en: Move the open folder to the Trash
te: తెరిచివున్న సంచయాన్ని చెత్తకుండీకి కదుపుము

en: Move this folder to the Trash
te: ఈ సంచయంను చెత్తకుండీకి కదుపుము

en: Move to _Trash
te: చెత్తబుట్టకు కదిలించు (_T)

en: Moving "%B" to "%B"
te: "%B" ని "%B" కు కదుపుచున్నది

en: Moving Files
te: దస్త్రములను కదుల్చుచున్నది

en: Moving files to trash
te: దస్త్రములను ట్రాష్ కు కదుపుచున్నది

en: Mud
te: బురద

en: Music
te: సంగీతం

en: Name
te: నామము

en: Network
te: నెట్‌వర్క్

en: Network Servers
te: సేవిక అల్లికలు

en: Network Servers icon visible on the desktop
te: నెట్వర్కు సేవికల ప్రతిమ రంగస్థలం పై ప్రదర్శితమవుతున్నది

en: Network servers icon name
te: నెట్వర్కు సేవికల ప్రతిమ నామము

en: Never
te: ఎప్పటికివద్దు

en: Never prompt or autorun/autostart programs when media are inserted
te: మాద్యమం ప్రవేశపెట్టినప్పుడు ఎప్పడూ అడగవద్దు లేదా ప్రోగ్రాములపై స్వయంచాలకచర్య/స్వయంచాలకప్రారంభం చేయవద్దు

en: New _Tab
te: కొత్త నెట్టు (_T)

en: New _Window
te: కొత్త విండో(_W)

en: No applications found
te: ఏ అనువర్తనాలు కనబడలేదు

en: No applications selected
te: ఏ అప్లికేషన్ లు ఎంపికకాలేదు

en: No bookmarks defined
te: బుక్ మార్కులు నిర్వచించలేదు

en: No templates installed
te: ఏ మాదిరిలు నెలకొల్పలేదు

en: None
te: Eదికాదు

en: None of the files could be added as emblems.
te: ౦౦౦౦ఏ దస్ర్తాలను, జ్ఞాపికలవలె అతికించలేము.

en: Normal Si_ze
te: సాథారణ పరిమాణము(_z)

en: Not a launchable item
te: ఆరంభించదగిన అంశముకాదు

en: Not allowed to set group
te: సమూహం ను అమర్చుటకు అనుమతించుటలేదు

en: Not allowed to set owner
te: యజమానిని అమర్చుటకు అనుమతించుటలేదు

en: Not allowed to set permissions
te: అనుమతులను అమర్చుటకు అనుమతించుటలేదు

en: Notes
te: చీటి

en: Numbers
te: సంఖ్యలు

en: Ocean Strips
te: సముద్రపు తునక

en: Oct 00 0000 at 00:00 PM
te: అక్టోబర్ 00 0000  00:00కి

en: Oct 00 0000, 00:00 PM
te: అక్టోబర్ 00 0000, 00:00

en: Octal Permissions
te: అష్టపు అనుమతులు

en: Only create windows for explicitly specified URIs.
te:  యు ఆర్ ఐలతో మాత్రమే  గవాక్షమును సృష్టించుfor explicitly specified  .

en: Only show folders in the tree side pane
te: ట్రీ ప్రక్క ఫలకం లో సంచయములు మాత్రమే కనబర్చు

en: Onyx
te: ఓనిక్స్

en: Open %s
te: %s తెరువుము

en: Open Failed, would you like to choose another action?
te: తెరచినది విఫలమైంది,  వేరొక క్రియ వినియోగిస్తారా  ?

en: Open Failed, would you like to choose another application?
te: తెరచిది విఫలం, వేరొక అప్లికేషన్ ను వినియోగిస్తారా  ?

en: Open File and Close window
te: దస్త్రమును తెరుచుము మరియు గవాక్షమును మూతవేయుము

en: Open Folder
te: సంచయమును తెరువుము

en: Open Folder W_indow
te: సంచయం విండో ను తెరువుము(_i)

en: Open Location
te: స్థానమును తెరుచుము

en: Open Wit_h
te: దీనితో తెరువుము (_h)

en: Open With
te: తో తెరుచుము

en: Open _Location...
te: స్థానమును తెరచు(_L)...

en: Open _Parent
te: మూలాగ్రమును తెరుచు(_P)

en: Open a folder window for the displayed location
te: ప్రదర్శించబడిన స్థానము కొరకు సంచయం విండోను తెరువుము

en: Open all files of type "%s" with:
te: "%s" రకమైన  అన్ని దస్త్రాలను దీనితో తెరువుము:

en: Open another Caja window for the displayed location
te: ప్రదర్శించిన స్థానమునకు వేరోక నాటిలస్ గవాక్షం తెరువుము

en: Open another tab for the displayed location
te: ప్రదర్శించిన స్థానమునకు వేరోక టాబ్‌ను తెరువుము

en: Open each selected item in a folder window
te: ప్రతి ఎంచుకొన్న అంశమును సంచయం విండోలో తెరువుము

en: Open each selected item in a navigation window
te: నావిగేషన్ గవాక్షములో ఎంచుకున్న ప్రతీ అంశమును తెరుచుము

en: Open each selected item in a new tab
te: ప్రతి ఎంచుకొన్న అంశమును కొత్త టాబ్‌లో తెరువుము

en: Open in Navigation Window
te: నావిగేషన్ గవాక్షములో తెరుచుము

en: Open in New _Tab
te: కొత్త టాబ్‌లో తెరువుము (_T)

en: Open in New _Window
te: కొత్త గవాక్షంలో తెరువుము (_W)

en: Open in _Folder Window
te: సంచయం విండోలో తెరువుము (_F)

en: Open the contents of your desktop in a folder
te: మీ డెస్కుటాప్ విషయసంగ్రహాలను ఒక సంచయంనందు తెరువుము

en: Open the parent folder
te: మాత్రుక సంచయాన్ని తెరువుము

en: Open the selected item in this window
te: ఈ గవాక్షములో  క్రోత్త  అంశమును తెరుచుము

en: Open this folder in a folder window
te: ఈ సంచయాన్ని సంచయం విండోలో తెరువుము

en: Open this folder in a navigation window
te: ఈ సంచయంను నావిగేషన్ విండోలో తెరువుము

en: Open this folder in a new tab
te: ఈ సంచయంను కొత్త టాబ్‌లో తెరువుము

en: Open with other Application...
te: వేరొక అనువర్తనముతో తెరుచుము...

en: Open your personal folder
te: మీ వ్యక్తిగత సంచయాన్ని తెరువుము

en: Open your personal templates folder
te: మీ వ్యక్తిగత టెంప్లెట్స్  సంచయాలను తెరువుము

en: Open your personal trash folder
te: మీ వ్యక్తిగత ట్రాష్ సంచయాలను తెరువుము

en: Opening "%s".
te: "%s"ను తెరుచుట .

en: Orange
te: దానిమ్మ

en: Other Type...
te: ఇతర రకం...

en: Other _Application...
te: ఇతర కార్యక్షేత్రము... (_A)

en: Others
te: ఇతరములు

en: Others:
te: ఇతరములు:

en: Owner
te: యజమాని

en: Owner:
te: యజమాని:

en: Pale Blue
te: పాలిపోయిన నీలము

en: Password:
te: రహస్యపదం:

en: Paste the text stored on the clipboard
te: క్లిప్ బోర్డు లోని పాఠంను అతికించు

en: Patterns:
te: సరళి:

en: Perform a quick set of self-check tests.
te: స్వయం-తనిఖీ పరీక్షలు త్వరగా జరుపు .

en: Perform or update the search
te: శోధన జరుపు లేదా నవీకరించు

en: Permissions
te: అనుమతులు

en: Picture
te: పఠము

en: Places
te: స్థలములు

en: Please check the spelling and try again.
te: ఉచ్ఛారణను తనిఖీ చేయి మరియు  మరలచేయి.

en: Please choose a different emblem name.
te: దయచేసి వేరే జ్ఞాపిక నామమును ఎంచుకో .

en: Please drag just one image to set a custom icon.
te: మలచిన ప్రతిమను అమర్చుటకు, ప్రతిరూపమును డ్రాగ్ చుయుము .

en: Possible values are "single" to launch files on a single click, or "double" to launch them on a double click.
te: సాద్యమగు విలువలు "single" దస్త్రాలను ఏక నొక్కులో దించుటకు, లేదా "double" దస్త్రాలను రెండు నొక్కులలో దించుటకు.

en: Prefere_nces
te: అభీష్టాలు (_n)

en: Prepare the selected files to be copied with a Paste command
te: ఎంచుకొన్న దస్త్రాలు అతికించు ఆదేశంతో నకలుతీయుటకు సిద్దపరుచుము

en: Prepare the selected files to be moved with a Paste command
te: ఎంచుకొన్న దస్త్రాలను అతికించు ఆదేశం తో కదుపుటకు సిద్దపరుచుము

en: Prepare this folder to be copied with a Paste command
te: ఈ సంచయం అతికించు ఆదేశం తో నకలుతీయబడునట్లు సిద్దపరుచుము

en: Prepare this folder to be moved with a Paste command
te: ఈ సంచయం అతికించు ఆదేశంతో కదులునట్లు సిద్దపరుచుము

en: Preparing
te: సిద్దమౌతోంది...

en: Preparing to Move to "%B"
te: "%B" కు కదులుటకు సిద్దమౌతోంది

en: Presentation
te: సమర్పణం

en: Preview
te: ఉపదర్శనం

en: Preview _sound files:
te: ధ్వనిదస్ర్తాలను ఉపదర్శించు(_s):

en: Properties
te: లక్షణాలు

en: Public FTP
te: పబ్లిక్ ఎఫ్ టి పి

en: Purple Marble
te: ఊదారంగు గోళి

en: Put labels beside icons
te: ప్రతిమల ప్రక్కన లేబుల్స్ పెట్టుము

en: Quit Caja.
te: నాటిలస్ నుండి త్యజించు .

en: Rating
te: స్థాయినిర్ణయీకరణ

en: Re_versed Order
te: ప్రత్యస్థ క్రమం(_v)

en: Read and write
te: చదువుట మరియు వ్రాయుట

en: Read-only
te: చదువుట-మాత్రమే

en: Redo the last undone action
te: చివరగా రద్దు చేసిన అంశాన్ని తిరిగి చేయండి

en: Reload
te: మరలఎక్కించు

en: Reload the current location
te: ప్రస్తుత స్థానమును తిరిగి లోడుచేయుము

en: Remove
te: తీసివేయు

en: Remove this criterion from the search
te: ఈ విధానాన్ని శోధననుండి తొలగించుము

en: Rename
te: పునర్నామకరణ

en: Rename Emblem
te: జ్ఞాపిక పునర్నామకరణ

en: Rename selected item
te: ఎంచుకున్నఅంశమునకు పునర్నామకరణచేయి

en: Rename...
te: పునఃనామకరణం...

en: Renaming "%s" to "%s".
te: "%s"కి "%s"పునర్నామకరణ.

en: Replace
te: పునఃస్ధాపించు

en: Replace _All
te: అన్నిటినీ పునఃస్ధాపించు(_A)

en: Reposition icons to better fit in the window and avoid overlapping
te: Reposition ప్రతిమ to better తగిన in the గవాక్షం and avoid overlapping

en: Reset
te: తిరిగిఅమర్చు

en: Reset View to _Defaults
te: దర్శనమును అప్రమేయముగా పునః ప్రారంభించు(_D)

en: Reset is a special image that cannot be deleted.
te: పునః ప్రారంభము ఒక ప్రత్యేక ప్రతిరూపము,దానిని తొలగించలేరు.

en: Reset sorting order and zoom level to match preferences for this view
te: అభీష్టాలను ఈ దర్శనికి సరిచూచుటకు క్రమీకరణ వరుసను మరియు జూమ్ స్థాయి ని తిరిగిఅమర్చు

en: Restore Icon's Original Si_ze
te: ప్రతిమలపరిమాణమును,అసలు పరిమాణమునకు ఉంచుము(_z)

en: Restore Icons' Original Si_zes
te: Restore ప్రతిమ' Original పరిమాణ(_z)

en: Restore each selected icon to its original size
te: Restore each ఎంపిక ప్రతిమ to its original పరిమాణ

en: Reverse sort order in new windows
te: క్రొత్త గవాక్షంలో క్రమమును ప్రత్యస్థ పరుచుము

en: Ridged Paper
te: కాగితముల వరస

en: Rough Paper
te: చిత్తు కాగితము

en: Ruby
te: ఎరుపు మాణిక్యము

en: Run "%s" on any selected items
te: "%s"ను  ఏదైనా ఎంచుకున్న అంశముపై నడుపుము

en: Run in _Terminal
te: మూలాగ్రములో నడుపుము(_T)

en: Run or manage scripts from %s
te: %s నుండి స్క్రిప్టులను నడుపుము లేదా నిర్వహించుము

en: SELinux Context
te: SELinux సంధర్బం

en: SELinux context:
te: SELinux సందర్భం:

en: SSH
te: ఎస్ ఎస్ హెచ్

en: S_kip All
te: అన్నిటిని వదిలివేయుము(_k)

en: Sa_ve Search
te: శోధనను దాచు(_v)

en: Sa_ve Search As...
te: శోధనను ఇలా దాచు(_v)

en: Safely remove the drive associated with the open folder
te: తెరిచివున్న సంచయంతో కలిసివున్న డ్రైవును సురక్షితముగా తీసివేయుము

en: Safely remove the selected drive
te: ఎంపికైన డ్రైవును సురక్షితముగా తీసివేయి

en: Save Search as
te: శోధనను ఇలా దాచు

en: Save the current search as a file
te: ప్రస్తుత శోధనను దస్త్రం లా దాచుము

en: Save the edited search
te: కూర్చిన శోధనను దాచుము

en: Saved search
te: దాచబడిన శోదన

en: Sea Foam
te: సముద్రపు నురుగు

en: Search
te: శోధించు

en: Search Folder
te: సంచయమును శోధించుము

en: Search _name:
te: శోధన నామము(_n):

en: Search for "%s"
te: "%s" కొరకు శోధన

en: Search results
te: శోధన ఫలితాలు

en: Search:
te: శోధన:

en: Secure WebDAV (HTTPS)
te: రక్షిత WebDAV (HTTPS)

en: Select All
te: అన్నిటిని ఎంపికచేయుము

en: Select Custom Icon
te: వినియోగదారుని ప్రతిమను ఎంచుకొనుము

en: Select Folder to Save Search In
te: దానిలో శోధించుటకు ఒక సంచయాన్ని ఎంచుకొనుము

en: Select I_tems Matching...
te: సరిపోలిన అంశములను యెంపికచేయుము... (_t)

en: Select Items Matching
te: సరిపోలు అంశములను యెంపికచేయుము

en: Select _All
te: అన్నింటిని ఎంపికచేయు (_A)

en: Select a Category:
te: ఒక వర్గమును ఎంచు:

en: Select a Color to Add
te: కలుపుటకు ఒక వర్ణమును ఎంపికచేయుము

en: Select all and only the items that are not currently selected
te: అన్నిటిని లేదా ప్రస్తుతం యెంపికచేయని వాటిని మాత్రమే యెంచుకొనుము

en: Select all items in this window
te: ఈ గవాక్షములోని అన్ని అంశములను ఎంచుకో

en: Select all the text in a text field
te: పాఠపుక్షేత్రం లోని  మొత్తము పాఠమును ఎంచుకో

en: Select an Application
te: ఒక అప్లికేషన్ ను ఎంచుకొనుము

en: Select an Image File for the New Emblem
te: కొత్త చిహ్నము కొరకు చిత్ర దస్త్రమును ఎంపికచేయుము

en: Select an Image File to Add as a Pattern
te: సరళిగా కలుపుటకు చిత్ర దస్త్రమును ఎంపికచేయుము

en: Select an application to open %s and other files of type "%s"
te: %s మరియు "%s" రకం దస్త్రాలను తెరుచుటకు అప్లికేషన్ ను ఎంచుకొనుము

en: Select an application to view its description.
te: వివరణ చూడుటకు ఒక అనువర్తనమును ఎంచుకొనుము.

en: Select folder to search in
te: శోధించవలసిన సంచయాన్ని ఎంచుకొనుము

en: Select how to open "%s" and whether to perform this action in the future for other media of type "%s".
te: "%s" ను ఎలా తెరువవలెనో మరియు ఇతర మాధ్యమం రకాలు "%s" కి భవిష్యత్తులో ఈ చర్య తీసుకోవాలేమో ఎంచుకొనుము.

en: Select items in this window matching a given pattern
te: యిచ్చిన మాదిరిని కలిగిఉన్న అంశములను,ఈ గవాక్షములో  ఎంచుకో

en: Select the columns visible in this folder
te: ఈ సంచయములో గోచరమైన నిలువు పట్టిని  ఎంచు

en: Select type
te: ఎంపిక రకం

en: Selection Bound
te: ఎంపిక హద్దు

en: Session management options:
te: సెషన్ నిర్వహణా ఐచ్చికములు:

en: Set _user ID
te: వినియోగదారుని గుచి అమర్చు(_u)

en: Set as _Background
te: పూర్వరంగముగ అమర్చు(_B)

en: Set as background for _all folders
te: అన్ని సంచయంలకు  పూర్వరంగముగ అమర్చు(_a)

en: Set as background for _this folder
te: ఈ సంచయంనకు  పూర్వరంగముగ అమర్చు(_t)

en: Set gro_up ID
te: గ్రూప్ గుచిని అమర్చు(_u)

en: Set the zoom level of the current view
te: ప్రసుత ్త దర్శనం యొక్క జూమ్ స్థాయి అమర్చు

en: Setting permissions
te: అనుమతులను అమర్చుట

en: Shale
te: షేల్

en: Show Emblems
te: చిహ్నములను చూపుము

en: Show History
te: చరిత్రను చూపుము

en: Show Information
te: సమాచారం చూపించు

en: Show Notes
te: గమనికలను చూపుము

en: Show Places
te: ప్రదేశములు చూపించు

en: Show Tree
te: ట్రీని చూపుము

en: Show _Hidden Files
te: దాగినదస్త్రములను చూపుము(_H)

en: Show _only folders
te: సంచయములను మాత్రమే కనబర్చు(_o)

en: Show _thumbnails:
te: చిరుచిత్రాలను కనబర్చు(_t):

en: Show a window that lets you set your desktop background's pattern or color
te:  రంగస్థలం పూర్వరంగపు క్రమంపద్దతి లేదా వర్ణాలు చూపుటకు,గవాక్షమును  కనబర్చు

en: Show advanced permissions in the file property dialog
te: దస్త్ర లక్షణ డైలాగ్ లో అధునాతన అనుమతులను చూపుము

en: Show folders first in windows
te: గవాక్షంలో మొదట సంచయములు కనబర్చు

en: Show location bar in new windows
te: క్రొత్త గవాక్షంలో నిర్దేశిస్థానం కనబర్చు

en: Show more _details
te: చాలా వివరింపులు చూపుము(_d)

en: Show mounted volumes on the desktop
te: రంగస్థలంపై పోగుచేసినసంపుటములు కనబర్చు

en: Show session management options
te: సెషన్ నిర్వహణా ఐచ్చికములను చూపుము

en: Show side pane in new windows
te: క్రొత్త గవాక్షంలో సైడ్ పేన్ కనబర్చు

en: Show status bar in new windows
te: క్రొత్త గవాక్షంలో సుస్థితి పట్టీ కనబర్చు

en: Show te_xt in icons:
te: ప్రతిమలో పాఠం కనబర్చు(_x):

en: Show the folder containing the scripts that appear in this menu
te: ఈ జాబితాలో గల లిపులను కలిగిఉన్న సంచయమును కనబర్చు

en: Show the version of the program.
te: ప్రోగ్రామ్ వర్షన్‌ను చూపుము.

en: Show toolbar in new windows
te: క్రొత్త గవాక్షంలో పనిముట్ల పట్టీ కనబర్చు

en: Side pane view
te: సైడ్ పేన్ దర్శనం

en: Silver
te: వెండి

en: Size
te: పరిమాణం

en: Size:
te: పరిమాణము:

en: Sky
te: ఆకాశపు

en: Sky Ridge
te: ఆకాశపు రిడ్జ్

en: Slashes are not allowed in filenames
te: దస్త్రనామము నందు స్లాషెస్ అనుమతింపబడవు

en: Snow Ridge
te: మంచు రిడ్జ్

en: Software
te: సాఫ్ట్వేర్

en: Some of the files could not be added as emblems.
te: కొన్ని దస్ర్తాలను,జ్ఞాపికల వలె అతికించలేము.

en: Sorry, but "%s" is not a usable image file.
te: సారీ,"%s"ఉపయోగించలేని ప్రతిరూపదస్త్రం.

en: Sorry, but emblem %s could not be deleted.
te: క్షమించండి, %s జ్ఞాపికని తొలగించలేము.

en: Sorry, but emblem keywords can only contain letters, spaces and numbers.
te: సారీ,జ్ఞాపికలముఖ్యపదం పదాలను, ఖాళీప్రదేశాలను మరియు సంఖ్యలను కలిగిఉండును.

en: Sorry, but pattern %s could not be deleted.
te: క్షమించండి, %s సరళిని తొలగించలేము.

en: Sorry, but the pattern %s could not be installed.
te: క్షమించాలి, %s సరళిని సంస్థాపించలేము.

en: Sorry, but there is already an emblem named "%s".
te: సారీ, జ్ఞాపిక నామమును  కలిగిఉండెను  "%s".

en: Sorry, but you cannot execute commands from a remote site.
te: క్షమించాలి, మీరు సుదూర సైటునుండి  ఆదేశములను  నిర్వర్తించలేరు.

en: Sorry, but you cannot replace the reset image.
te: క్షమించాలి, మీరు తిరిగివుంచిన ప్రతిబింబమును పునఃస్థాపించలేరు.

en: Sorry, but you must specify a non-blank keyword for the new emblem.
te: సారీ,నీవు జ్ఞాపిక కొరకు నాన్-బ్లాంక్ ముఖ్యపదమును తెలుపవలెను.

en: Sorry, but you must specify a non-blank name for the new color.
te: సారీ,వర్ణమునకు వర్తించునామమును ఇవ్వాలి   .

en: Sorry, but you must specify an unused color name for the new color.
te: క్షమించాలి, అయితే మీరు కొత్త వర్ణమునకు ఉపయోగించని వర్ణపు నామాన్ని తెలుపవలెను.

en: Sorry, could not change the group of "%s": %s
te: క్షమించండి, "%s" యొక్క గ్రూప్ ను మార్చలేకపోయింది: %s

en: Sorry, could not change the owner of "%s": %s
te: క్షమించండి, "%s" యొక్క యజమానిని మార్చలేకపోయింది: %s

en: Sorry, could not change the permissions of "%s": %s
te: క్షమించండి, "%s" యొక్క అనుమతులను మార్చలేకపోయింది: %s

en: Sorry, could not display all the contents of "%s": %s
te: క్షమించండి, "%s" యొక్క అన్ని సారములను ప్రదర్శించలేకపోయింది: %s

en: Sorry, could not rename "%s" to "%s": %s
te: క్షమించండి, "%s"ను "%s"కు పునఃనామకరణ చేయలేము: %s

en: Sorry, unable to save custom emblem name.
te: సారీ, మలిచినజ్ఞాపికను దాచుటకు శక్తి లేదు.

en: Sorry, unable to save custom emblem.
te: సారీ,జ్ఞాపికను దాచుటకు శక్తి లేదు.

en: Sort _folders before files
te: దస్ర్తాలకన్న ముందు సంచయములను క్రమముగా చెయి(_f)

en: Special flags:
te: ప్రత్యేక ఫ్లాగ్లు:

en: Specified group '%s' doesn't exist
te: తెలుపబడినటువంటి సమూహం '%s' లేదు

en: Specified owner '%s' doesn't exist
te: తెలుపబడినటువంటి యజమాని '%s' లేడు

en: Specify a location to open
te: తెరచుటకు,స్థానం ఇవ్వుము

en: Specify file containing saved configuration
te: దాయబడిన ఆకృతీకరణను కలిగివున్న ఫైలును తెలుపుము

en: Specify session management ID
te: సెషన్ నిర్వహణ IDను తెలుపుము

en: Spreadsheet
te: స్ప్రెడ్‌షీట్

en: St_atusbar
te: సుస్థితి పట్టీ(_a)

en: Start the drive associated with the open folder
te: తెరిచివున్న సంచయంతో కలిసివున్న డ్రైవును ప్రారంభించుము

en: Start the multi-disk drive associated with the open folder
te: తెరిచివున్న సంచయంతో కలిసిఉన్న వాల్యూమ్ ను రూపీకరించు

en: Start the selected drive
te: ఎంచుకున్న డ్రైవును ప్రారంభించుము

en: Start the selected multi-disk drive
te: ఎంపికైన బహుళ-డిస్కు డ్రైవును ప్రారంభించుము

en: Start the selected volume
te: ఎంపికైన వాల్యూమ్‌ను ప్రారంభించుము

en: Start the volume associated with the open folder
te: తెరిచివున్న సంచయంతో కలిసిఉన్న వాల్యూమ్‌ను ప్రారంభించుము

en: Start the volume associated with this folder
te: ఈ సంచయంతో సంభందించివున్న వాల్యూమ్‌ను ప్రారంభించుము

en: Starting %s
te: %s ను ప్రారంభించుచున్నాము

en: Stop loading the current location
te: ప్రస్తుత స్థానమును లోడు చేయుట ఆపివేయుము

en: Stop the multi-disk drive associated with the open folder
te: తెరిచివున్న సంచయంతో కలిసివున్న బహుళ-డిస్కు డ్రైవును ఆపుము

en: Stop the selected drive
te: ఎంపికైన డ్రైవును ఆపుము

en: Stop the selected multi-disk drive
te: ఎంపికైన బహుళ-డిస్కు డ్రైవును ఆపుము

en: Stop the selected volume
te: ఎంపికైన వాల్యూమ్‌ను ఆపుము

en: Stop the volume associated with the open folder
te: తెరిచివున్న సంచయంతో కలిసిఉన్న వాల్యుమ్‌ను ఆపుము

en: Stop the volume associated with this folder
te: ఈ సంచయంతో సంభందించివున్న వాల్యూమ్‌ను ఆపుము

en: Stucco
te: స్టక్కో

en: Symbolic links only supported for local files
te: సింబాలిక్ జోడీలు స్థానిక దస్త్రముల కొరకు మాత్రమే మద్దతునిస్తాయి

en: T_emplates
te: మాదిరి (_e)

en: Tags
te: టాగ్స్

en: Tangerine
te: టాన్జేరైన్

en: Terracotta
te: టెర్రకోట్ట

en: Text
te: పాఠ్యము

en: Text Ellipsis Limit
te: పాఠము యెలిప్సెస్ పరిమితి

en: Text File
te: పాఠ్య దస్త్రము

en: Text view:
te: పాఠపు దర్శనము:

en: The Link "%s" is Broken.
te: జోడీ "%s" విరిగినది.

en: The Link "%s" is Broken. Move it to Trash?
te: జోడి "%s" విరిగినది, దానిని చెత్తకుండిలోనికి కదిపించవలెనా ?

en: The SELinux security context of the file.
te: దస్త్రం యొక్క SELinux రక్షణ సంధర్బం.

en: The alignment of the lines in the text of the label relative to each other. This does NOT affect the alignment of the label within its allocation. See GtkMisc::xalign for that.
te: లేబుల్ యొక్క పాఠమునందలి వరుసలయొక్క అమర్పు వొకదానికి వొకటి సారూప్యంగా వుంటాయి. ఇది లేబుల్ యొక్క అమర్పుపై దాని స్థానమునందు యెటువంటి ప్రభావాన్ని చూపదు. దానికొరకు GtkMisc::xalign చూడుము.

en: The application launcher "%s" has not been marked as trusted. If you do not know the source of this file, launching it may be unsafe.
te: అనువర్తనము లాంచ్‌చేయు "%s" నమ్మదగినదిగా గుర్తించబడిలేదు. మీకు ఈ దస్త్రముయొక్క మూలము తెలియకపోతే, దీనిని లాంచ్‌చేయుట సురక్షితంకాదు.

en: The color cannot be installed.
te: వర్ణమును నెలకొల్పలేము.

en: The compact view encountered an error while starting up.
te: ప్రారంభించునపుడు కాంపాక్టు దర్శనంకు దోషం ఎదురైంది.

en: The compact view encountered an error.
te: కాంపాక్టు దర్శనం వొక దోషమును యెదుర్కొన్నది.

en: The current position of the insertion cursor in chars.
te: అక్షరములనందు చేర్పు కర్సర్ యొక్క ప్రస్తుత స్థానము

en: The date the file was accessed.
te: దస్త్రమును సాంగత్యించినతేది  .

en: The date the file was modified.
te: దస్త్రమును మార్చిన తేది .

en: The default action cannot open "%s" because it cannot access files at "%s" locations.
te:  "%s"ను అప్రమేయపు చర్య  తెరవదు, ఎంచేతంటే ఇది "%s"స్థానములవద్దని  దస్ర్తాలను యాక్సిస్ చేయలేదు.

en: The default size of an icon for a thumbnail in the icon view.
te: ప్రతిమ దర్శని లో థంబ్‌నైల్ కొరకు ప్రతిమ యొక్క అప్రమేయ పరిమాణం.

en: The default width of the side pane in new windows.
te: క్రొత్త గవాక్షంలో సైడ్ పేన్ యొక్క అప్రమేయపు వెడెల్పు

en: The desktop view encountered an error while starting up.
te: ప్రారంభమౌతున్నప్పుడు రగస్థలం దర్శనికి ఒక దోషం ఎదురైంది

en: The desktop view encountered an error.
te: రంగస్థలం దర్శని కి ఒక దోషం ఎదురైంది.

en: The destination folder is inside the source folder.
te: గమ్యస్థాన సంచయం మూలస్థాన సంచయం లోపల వుంది.

en: The destination is not a folder.
te: గమ్యం సంచయం కాదు.

en: The destination is read-only.
te: గమ్యము చదువుట-మాత్రమే అయినటువంటిది.

en: The dragged file does not appear to be a valid image.
te: డ్రాగ్ చేసిన దస్త్రము,వర్తించిన ప్రతిరూపము వలె కనబడుటలేదు.

en: The emblem cannot be added.
te: జ్ఞాపికను అతికించలేము.

en: The emblem cannot be installed.
te: జ్ఞాపికను నెలకొల్పలేము.

en: The emblems do not appear to be valid images.
te: జ్ఞాపికలు,వర్తించినప్రతిరూపము వలె కనబడవు .

en: The file "%B" cannot be handled because you do not have permissions to read it.
te: దస్త్రము "%B" సంభాలించబడదు ఎంచేతంటే మీరు దానిని చుదువుటకు అనుమతులను కలిగిలేరు.

en: The file "%B" cannot be moved to the trash.
te: దస్త్రము "%B" ట్రాష్ కు కదుపబడదు.

en: The file '%s' does not appear to be a valid image.
te: '%s'దస్త్రము,వర్తించిన ప్రతిరూపము వలె కనబడుటలేదు.

en: The file is not an image.
te: ఈ దస్త్రము  ప్రతిరూపము కాదు.

en: The file is of an unknown type
te: దస్త్రము తెలియని రకము వంటిది

en: The file that you dropped is not an image.
te: నీవు పడవేసిన దస్త్రము,ప్రతిరూపము కాదు.

en: The file that you dropped is not local.
te: నీవు పడవేసిన దస్త్రము,స్థానికమైనది కాదు .

en: The folder "%B" cannot be copied because you do not have permissions to create it in the destination.
te: సంచయం "%B" ను నకలుతీయలేము ఎంచేతంటే మీకు దానిని గమ్యంనందు సృష్టించగలిగే అనుమతులులేవు.

en: The folder "%B" cannot be copied because you do not have permissions to read it.
te: సంచయం "%B" ను నకలుతీయలేము ఎంచేతంటే మీకు దానిని చదువుటకు అనుమతులు లేవు.

en: The folder "%B" cannot be deleted because you do not have permissions to read it.
te: సంచయం "%B" తొలగించలేము ఎంచేతంటే మీకు చదివే అనుమతులు లేవు.

en: The folder "%B" cannot be handled because you do not have permissions to read it.
te: సంచయం "%B" ను సంభాలించలేరు ఎంచేతంటే మీరు దానిని చదువుటకు అనుమతులను కలిగి లేరు.

en: The folder contents could not be displayed.
te: సంచయపు సారము ప్రదర్శించబడదు.

en: The font description used for the icons on the desktop.
te: రంగస్థలప్రతిమ యొక్క అక్షరశైలి వివరణ

en: The format of file dates. Possible values are "locale", "iso", and "informal".
te: దస్త్ర తారీఖుల రూపము.సాద్యమగు విలువలు "locale", "iso", మరియు "informal".

en: The group could not be changed.
te: గ్రూప్ మార్చలేనిది.

en: The group of the file.
te: దస్త్రపు గ్రూప్

en: The history location doesn't exist.
te: చరిత్ర స్థానము లేదు.

en: The icon view encountered an error while starting up.
te: ప్రారంభించునపుడు, ప్రతిమ దర్శనంకు దోషం ఎదురైంది.

en: The icon view encountered an error.
te: ప్రతిమ దర్శనం కు ఒక దోషం ఎదురైంది.

en: The item cannot be restored from trash
te: అంశము ట్రాష్‌నుండి తిరిగివుంచబడలేదు

en: The item could not be renamed.
te: అంశపు నామమును మార్చలేము.

en: The list view encountered an error while starting up.
te: ప్రారంభమవుతున్నప్పడు జాబితా దర్శనం కు ఒక దోషం ఎదురైంది.

en: The list view encountered an error.
te: జాబితా దర్శనం కు ఒక దోషం ఎదురైంది.

en: The location "%s" does not exist.
te: "%s"స్థానము లేదు .

en: The location cannot be displayed with this viewer.
te: ఈ దర్శనగవాక్షముతో స్థానమును ప్రదర్శించలేము .

en: The location is not a folder.
te: ఈ స్థానము సంచయం కాదు .

en: The media contains digital photos.
te: మాధ్యమం డిజిటల్ ఛాయాచిత్రములను కలిగిఉంది.

en: The media contains software.
te: మాధ్యమం సాఫ్టువేరు ను కలిగిఉంది.

en: The media has been detected as "%s".
te: మాధ్యమం "%s" గా గుర్తించబడింది.

en: The mime type of the file.
te: దస్త్రపు స్వీయానుసరణరకం .

en: The name "%s" is already used in this folder. Please use a different name.
te: "%s" నామము అప్పటికే ఈ సంచయములో ఉన్నది.దయచేసి వేరొక నామము వాడు.

en: The name "%s" is not valid because it contains the character "/". Please use a different name.
te: "%s"పు నామము వర్తించదు,ఎందుకనగ దానిలో "/"అక్షరము ఉన్నది . దయచేసి వేరొక నామము వాడు.

en: The name "%s" is not valid. Please use a different name.
te: "%s"పు నామము వర్తించదు.దయచేసి వేరొక నామము వాడు.

en: The name and icon of the file.
te: దస్త్రపు నామము మరియు ప్రతిమ.

en: The owner could not be changed.
te: యజమానిని మార్చలేము.

en: The owner of the file.
te: దస్త్రపు యజమాని.

en: The permissions could not be changed.
te: అనుమతులు మార్చలేము.

en: The permissions of "%s" could not be determined.
te: "%s" అనుమతులు కనుగోనలేము.

en: The permissions of the file, in octal notation.
te: దస్త్రం యొక్క అనుమతులు,అష్టసంఖ్యామానములో.

en: The permissions of the file.
te: దస్త్రపు అనుమతి .

en: The permissions of the selected file could not be determined.
te: ఎంచిన దస్త్రపు  అనుమతులు కనుగోనలేము.

en: The position of the opposite end of the selection from the cursor in chars.
te: కర్సర్ నుండి ఎంపికయొక్క అంత్యస్థానము అక్షరములలో.

en: The selection rectangle
te: దీర్ఘచతురస్రపుఎంపిక

en: The side pane view to show in newly opened windows.
te: క్రొత్తగా  తెరచిన గవాక్షంలోని సైడ్ పేన్ దర్శనం.

en: The size of the file.
te: దస్త్రపు పరిమాణం.

en: The software will run directly from the medium "%s". You should never run software that you don't trust.
    
    If in doubt, press Cancel.
te: ఈ సాఫ్టువేరు మాధ్యమం "%s" నుండి నేరుగా నడుపబడుతుంది. మీరు నమ్మని సాఫ్టువేరు మీరు ఎప్పుడూ నడుపకూడదు.
    
    అనుమానంగా ఉంటే, రద్దుచేయు ను వత్తండి.

en: The source file would be overwritten by the destination.
te: మూలస్థాన దస్త్రము గమ్యస్థాన దస్త్రముచేత తిరిగివ్రాయబడుతుంది.

en: The target doesn't support symbolic links.
te: గమ్యము సింబాలిక్ జోడీలకు మద్దతునీయదు.

en: The text of the label.
te: లేబుల్ యొక్క పాఠం.

en: The type of the file.
te: దస్త్రపు రకం .

en: There is %S available, but %S is required.
te: అక్కడ %S అందుబాటులో ఉంది, అయితే %S అవసరం.

en: There is no "%s" in this folder. Perhaps it was just moved or deleted?
te: "%s"నామము ఈ సంచయములో లేదు.దీనిని కదిపినారనుకుంటా లేదా తొలగించారనుకుంటా ?

en: There is no application installed for %s files
te: %s దస్త్రముల కొరకు యెటువంటి అనువర్తనము సంస్థాపించిలేదు

en: There is no application installed for %s files.
    Do you want to search for an application to open this file?
te: %s దస్త్రముల కొరకు యెటువంటి అనువర్తనము సంస్థాపించిలేదు.
    ఈ దస్త్రమును తెరుచు అనువర్తనము కొరకు శోధించుదామని అనుకొనుచున్నారా?

en: There is not enough space on the destination. Try to remove files to make space.
te: గమ్యం నందు సరిపోవు ఖాళీ లేదు.ఖాళీ కొరకు దస్త్రాను తీసివేయుటకు ప్రయత్నించు.

en: There is nothing on the clipboard to paste.
te: క్లిప్ బోర్డునందు అతికించుటకు ఏమి లేదు.

en: There was an error copying the file into %F.
te: దస్త్రమును %F కు నకలుతీయుటలో అక్కడ ఒక దోషంఉంది.

en: There was an error creating the directory in %F.
te: %F లో సంచయంను సృష్టించుటలో ఒక దోషం ఉంది.

en: There was an error creating the folder "%B".
te: సంచయం "%B" ను సృష్టించుటలో అక్కడ ఒక దోషం ఉంది.

en: There was an error creating the symlink in %F.
te: symlink ను %F నందు సృష్టించుటలో ఒక దోషం ఉంది.

en: There was an error deleting %B.
te: %B ను తొలగించుటలో అక్కడ ఒక దోషం ఉంది.

en: There was an error displaying help.
te: సహాయము ప్రదర్శించుటలో ఒక దోషము కలదు.

en: There was an error displaying help: 
    %s
te: సహాయపుప్రదర్శన  దోషం: 
    %s

en: There was an error getting information about "%B".
te: "%B" గురించి సమాచారం పొందుటకు అక్కడ ఒక దోషం ఉంది.

en: There was an error getting information about the destination.
te: గమ్యం గురించి సమాచారం పొందుటలో దోషం ఉంది.

en: There was an error getting information about the files in the folder "%B".
te: సంచయం "%B" నందు గల దస్త్రముల గురించి సమాచారం పొందుటలో అక్కడ ఒక దోషం ఉంది.

en: There was an error launching the application.
te: అప్లికేషన్ ను దించుటలో ఆక్కడ ఒక దోషంఉంది.

en: There was an error moving the file into %F.
te: దస్త్రమును %F కు కదుపుటలో అక్కడ ఒక దోషం ఉన్నది.

en: There was an error reading the folder "%B".
te: సంచయం "%B" చదువుటలో అక్కడ ఒక దోషం ఉంది.

en: There was an internal error trying to search for applications:
te: అనువర్తనములు శోధించుట కొరకు ప్రయత్నించుటలో వొక అంతర్గత దోషమువుంది:

en: These files are on a Photo CD.
te: ఈ దస్త్రములు ఛాయాచిత్ర CD నందు గలవు.

en: These files are on a Picture CD.
te: ఈ దస్త్రములు పఠము CD నందు గలవు.

en: These files are on a Super Video CD.
te: ఈ దస్త్రములు సూపర్ వీడియో CD నందు గలవు.

en: These files are on a Video CD.
te: ఈ దస్త్రములు వీడియో CD నందు గలవు.

en: These files are on a Video DVD.
te: ఈ దస్త్రములు వీడియో DVD నందు గలవు.

en: These files are on a digital audio player.
te: ఈ దస్త్రములు డిజిటల్ ఆడియో ప్లేయర్ నందు గలవు.

en: These files are on an Audio CD.
te: ఈ దస్త్రములు ఆడియో CD నందు గలవు.

en: These files are on an Audio DVD.
te: ఈ దస్త్రములు ఆడియో DVD నందు గలవు.

en: This drop target only supports local files.
te: ఈ గమ్యపు పడవేయుట,స్థానిక దస్ర్తాలను సహకరించును.

en: This file cannot be ejected
te: ఈ దస్త్రము బయటకు నెట్టబడలేదు

en: This file cannot be mounted
te: ఈ దస్త్రం మౌంటు కాదు

en: This file cannot be started
te: ఈ దస్త్రము ప్రారంభము కాలేదు

en: This file cannot be stopped
te: ఈ దస్త్రము ఆపబడలేదు

en: This file cannot be unmounted
te: ఈ దస్త్రము అన్‌మౌంటు కాలేదు

en: This is disabled due to security considerations.
te: రక్షణ విషయముల వల్ల, ఇది నిరుపయోగమైనది.

en: This is probably because the emblem is a permanent one, and not one that you added yourself.
te: ఇది బహుశా ఎందుకంటే ఆ చిహ్నం శాశ్వతమైంది, మరియు మీచేత కలుపబడినది కాదు.

en: This link cannot be used, because it has no target.
te: ఈ జోడిని ఉపయోగించలేము, ఎంచేతంటే దానికి గమ్యము లేదు.

en: This link cannot be used, because its target "%s" doesn't exist.
te: ఈ జోడిని ఉపయోగించలేము, ఎంచేతంటే దాని గమ్యము "%s" లేదు.

en: This name can be set if you want a custom name for the computer icon on the desktop.
te: రంగస్థలంపై మలచిన కంప్యూటర్ప్రతిమకు నామం కావలిస్తే,ఈ నామమును అమర్చు

en: This name can be set if you want a custom name for the home icon on the desktop.
te: రంగస్థలంపై మలచిన నివాసప్రతిమకు నామం కావలిస్తే,ఈ నామమును అమర్చు

en: This name can be set if you want a custom name for the network servers icon on the desktop.
te: రంగస్థలంపై నెట్వర్కు సేవికల ప్రతిమ కొరకు మీరు వినియోగదారుని నామము కావాలనుకుంటే నామము అమర్చవచ్చు.

en: This name can be set if you want a custom name for the trash icon on the desktop.
te: రంగస్థలంపై మలచిన చెత్తకుండిప్రతిమకు నామం కావలిస్తే,ఈ నామమును అమర్చు.

en: To open non-local files copy them to a local folder and then drop them again.
te: అస్థానిక దస్ర్తాలను తెరువుటకు, వాటిని స్థానిక సంచయంలోనికి నకలుచేసి మరల పడవేయి

en: To open non-local files copy them to a local folder and then drop them again. The local files you dropped have already been opened.
te: స్థానికం-కాని దస్త్రాలను తెరుచుటకు ముందు వాటిని స్థానిక సంచయానికి నకలుతీసి అప్పుడు మరలా వాటిని లాగివదలండి.మీరు లాగివదిలిన స్థానిక దస్త్రములు ఇప్పటికే తెరువబడి ఉన్నాయి.

en: Toggle the display of hidden files in the current window
te: మరుగునఉన్న దస్త్రాల ప్రదర్శనను ప్రస్తుత విండోలో టోగుల్ చేయుము

en: Toggle using a tighter layout scheme
te: మార్పు using a tighter కూర్పు scheme

en: Toplevel files cannot be renamed
te: పై స్థాయి దస్త్రములు పునఃనామకరణ గావింపబడలేవు

en: Total capacity:
te: మొత్త సామర్ధ్యం:

en: Trash
te: చెత్తబుట్ట

en: Trash icon visible on desktop
te: చెత్త బుట్ట ప్రతిమ రంగస్థలంపై కనబడును

en: Trashing Files
te: ట్రాషింగ్ దస్త్రములు

en: Tree
te: వృక్షం

en: Type
te: రకము

en: Type of click used to launch/open files
te: దస్త్రంతెరచడానికి   క్లిక్ రకం

en: Type:
te: రకం:

en: U_nlock Drive
te: డ్రైవును అన్‌లాక్ చేయుము (_n)

en: Unable to eject %V
te: %V ని బయటకు పంపలేము

en: Unable to eject %s
te: %s ను బయటకిపంపలేదు

en: Unable to eject location
te: స్థానమును బయటకు నెట్టలేదు

en: Unable to mark launcher trusted (executable)
te: నమ్మదగునది లాంచ్‌చేయుదానిని గుర్తుంచలేక పోయింది (నిర్వర్తించదగిన)

en: Unable to mount %s
te: %s మౌంటు కాలేదు

en: Unable to mount location
te: స్థానమును మౌంట్ చేయలేము

en: Unable to mount the location.
te: స్థానమును మౌంట్ చేయలేము.

en: Unable to poll %s for media changes
te: మాద్యమం మార్పులకొరకు %s కు మద్దతుతెలుపలేక పోతోంది

en: Unable to rename desktop file
te: రంగస్థలం దస్త్రమును పునఃనామకరణ చేయలేము

en: Unable to rename desktop icon
te: రంగస్థలము ప్రతిమను పునఃనామకరణ చేయలేము

en: Unable to search for application
te: అనువర్తనము కొరకు శోధించలేక పోయింది

en: Unable to start %s
te: %sను ప్రారంభించలేక పోయింది

en: Unable to start location
te: స్థానమును ప్రారంభించలేక పోయింది

en: Unable to stop %s
te: %sను ఆపలేక పోయింది

en: Unable to stop drive
te: డ్రైవ్‌ను ఆపలేక పోయింది

en: Unable to unmount %V
te: %V ని అన్‌మౌంట్ చేయలేము

en: Unable to unmount location
te: స్థానమును అన్‌మౌంట్ చేయలేదు

en: Undo
te: చేయవద్దు

en: Undo the last action
te: చివరిగాచేసిన చర్యను చేయవద్దు

en: Unknown
te: తెలియదు

en: Unknown error
te: అపరిచిత దోషం

en: Unlock the drive associated with the open folder
te: తెరిచివున్న సంచయంతో కలిసివున్న డ్రైవును అన్‌లాక్ చేయుము

en: Unlock the selected drive
te: ఎంపికైన డ్రైవును అన్‌లాక్ చేయుము

en: Unmount the selected volume
te: ఎంచుకున్న సంపుటమును పోగుచేయకు

en: Unmount the volume associated with the open folder
te: తెరిచివున్న సంచయంతో కలిసిఉన్న వాల్యూమ్ ను అన్‌మౌంట్ చేయుము

en: Unmount the volume associated with this folder
te: ఈ సంచయంతో సంభందించివున్న వాల్యూమ్‌ను అన్‌మౌంట్ చేయుము

en: Unrecognized desktop file Version '%s'
te: గుర్తించని డెస్కుటాపు దస్త్రము వర్షన్ '%s'

en: Unrecognized launch option: %d
te: గుర్తించని ప్రారంభ ఐచ్చికము: %d

en: Untrusted application launcher
te: నమ్మలేని అనువర్తనము లాంచ్‌చేయునది

en: Use De_fault
te: అప్రమేయంను వాడుకో(_f)

en: Use _Default Background
te: అప్రమేయపు పూర్వరంగం ఉపయోగించుము(_D)

en: Use extra mouse button events in Caja' browser window
te: నాటిలస్ బ్రౌజర్ విండోనందు అదనపు మౌస్ బటన్ ఘటనలను వుపయోగించుము

en: Use the normal view size
te: సాదారణ దర్శన పరిమాణమును వుపయోగించుము

en: Use tighter layout in new windows
te: క్రొత్త గవాక్షంలో టైటర్ కూర్పులను ఉపయోగించు

en: Video
te: వీడియో

en: View _new folders using:
te: :తో క్రోత్త సంచయములను దర్శించు(_n)

en: View of the current folder
te: ప్రస్తుత సంచయమును దర్శించు

en: View or modify the properties of each selected item
te: ఎంచుకున్న అంశముల లక్షణాలు దర్శనముచేయి లేదా మార్పుచేయి

en: View or modify the properties of the open folder
te: తెరిచిన సంచయం యొక్క లక్షణాలను దర్శించు లేదా సవరించు

en: View or modify the properties of this folder
te: ఈ సంచయం యొక్క లక్షణములను దర్శించుము లేదా సవరించుము

en: Views
te: దర్శనములు

en: Violet
te: ఊదా రంగు

en: Visible _Columns...
te: గోచరమైన నిలువు పటి(_C)...

en: Volume:
te: సంపుటము:

en: Wavy White
te: అలల తెలుపు

en: Wednesday, September 00 0000 at 00:00:00 PM
te: బుధవారం, సెప్టెంబర్ 00 0000  00:00:00కి

en: What to do with executable text files when activated
te:  నిర్వర్తించబడె పాఠపు దస్ర్తాలను ఏమి చేయాలి ఎప్పుడైతె ఆక్టివవుతాయో

en: What to do with executable text files when they are activated (single or double clicked). Possible values are "launch" to launch them as programs, "ask" to ask what to do via a dialog, and "display" to display them as text files.
te: ఎగ్జిక్యూటబుల్ పాఠ్య దస్త్రములు చేతనం అయినప్పుడు(ఏక లేదా ద్వంద నొక్కల) వాటితో ఏమి చేయాలి.సాద్యమగు విలువలు "launch" వాటిని ప్రోగ్రామ్ లుగా దించుటకు, "ask" డైలాగ్ ద్వారా ఏమిచేయలో అడుగుటకు, మరియు "display" వాటిని పాఠ్య దస్త్రాలుగా ప్రదర్శించుటకు."ask:launch:

en: When to show number of items in a folder
te: సంచయంలో ఉన్న అంశాల యొక్క ఎప్పుడు చూపాలి

en: When to show preview text in icons
te: ప్రతిమలో  ఉపదర్శనపాఠాలు ఎప్పుడు చూపాలి

en: When to show thumbnails of image files
te: ప్రతిరూపదస్రాల యొక్క చిరుచిత్రాలు ఎప్పుడు చూపాలి

en: Where to position newly open tabs in browser windows.
te: అన్వేషణి విండోలలో యెక్కడ కొత్తగా తెరిచిన టాబులను వుంచాలి.

en: Whether a custom default folder background has been set.
te: మలుచు అప్రమేయసంచయ పూర్వరంగం అమర్చారా.

en: Whether a custom default side pane background has been set.
te: మలుచు అప్రమేయసైడ్ పేన్ పూర్వరంగం అమర్చారా.

en: Whether to ask for confirmation when deleting files, or emptying Trash
te: దస్త్రాలను తొలగించునప్పుడు, ట్రాష్ ను ఖాళీ చేయుచున్నప్పుడు నిర్ధారణ అడగవలెనా

en: Whether to automatically mount media
te: మాధ్యమాన్ని స్వయంచాలకంగా మౌంట్ చేయవలెనా

en: Whether to automatically open a folder for automounted media
te: స్వయంచాలక మాధ్యమంకు సంచయాన్ని స్వయంచాలకంగా తెరువవలెనా

en: Whether to enable immediate deletion
te: వెంటనే తొలగించాడినికి క్రియాశీలీకరించారా

en: Whether to preview sounds when mousing over an icon
te: ప్రతిమల మీదగా చుంచు ములుకుపోయినప్పుడు ఉపదర్శనశబ్దములు చేయాలా

en: Whether to show backup files
te: భద్రపరుచిన దస్ర్తాలు కనబర్చవలెన

en: Whether to show hidden files
te: దాయబడిన దస్ర్తాలు కనబర్చవలెన

en: White
te: తెలుపు

en: Width of the side pane
te: సైడ్ పేన్ యొక్క వెడెల్పు

en: Windows share
te: విండోస్ షేర్

en: You are not the owner, so you cannot change these permissions.
te: మీరు యజమాని కారు, కావున ఈ అనుమతులను మార్చలేరు.

en: You can choose another view or go to a different location.
te: వేరొక దర్శనమును ఎంచు లేదా వేరొక స్థానమునకు వెళ్ళు.

en: You can download it or make a link to it.
te: నీవు దీనికి జోడీ లేదా సమాచార దిగుమతి చేయవచ్చు .

en: You can only use images as custom icons.
te: ప్రతిరూపములను మాత్రమే,మలచిన ప్రతిమలుగ  ఉపయోగించగలరు.

en: You can only use local images as custom icons.
te: స్థానిక ప్రతిరూపములను మాత్రమే,మలచిన ప్రతిమలగా ఉపయోగించవచ్చు.

en: You can stop this operation by clicking cancel.
te: రద్దుచేయి నొక్కుట ద్వారా మీరు ఈ కార్యక్రమము ఆపగలరు.

en: You cannot assign more than one custom icon at a time!
te: మీరు ఒకేసారి, ఒకటికన్నా ఎక్కువ మలచిన ప్రతిమను ఇవ్వలేరు!

en: You cannot assign more than one custom icon at a time.
te: ఒకే సారి, ఒకటికన్నా ఎక్కువ మలచిన ప్రతిమను ఇవ్వలేరు.

en: You cannot copy a file over itself.
te: నీవు దస్త్రమును దానిపైన దానిని నకలుచేయకూడదు.

en: You cannot copy a folder into itself.
te: మీరు సంచయంను దానిలోపలికే నకలుతీయలేరు.

en: You cannot move a file over itself.
te: మీరు దస్త్రమును దానిపైనకు కదల్చలేరు.

en: You cannot move a folder into itself.
te: మీరు సంచయంను దానిలోపలికే కదుపలేరు.

en: You do not have permissions to access the destination folder.
te: గమ్య సంచయాన్ని వాడుకొనుటకు మీరు అనుమతులను కలిగిలేరు.

en: You do not have the permissions necessary to change the group of "%s".
te: "%s"గ్రూప్ ని మర్చడానికి   అనుమతి లేవు.

en: You do not have the permissions necessary to rename "%s".
te: "%s"కి నామము మార్చుటకు నీకు అనుమతులు లేవు.

en: You do not have the permissions necessary to view the contents of "%s".
te: "%s"పు సారము దర్శనమునకు,నీకు అనుమతులు లేవు  .

en: You have just inserted a Photo CD.
te: మీరు ఛాయాచిత్ర CD ని ప్రవేశపెట్టినారు.

en: You have just inserted a Picture CD.
te: మీరు పఠపు CD ని ప్రవేశపెట్టినారు.

en: You have just inserted a Super Video CD.
te: మీరు సూపర్ వీడియో CD ని ప్రవేశపెట్టినారు.

en: You have just inserted a Video CD.
te: మీరు వీడియో CD ని ప్రవేశపెట్టినారు.

en: You have just inserted a Video DVD.
te: మీరు వీడియో DVD ని ప్రవేశపెట్టినారు.

en: You have just inserted a blank Blu-Ray disc.
te: మీరు ఖాళీ Blu-Ray డిస్కును ప్రవేశపెట్టినారు.

en: You have just inserted a blank CD.
te: మీరు ఖాళీ CD ని ప్రవేశపెట్టినారు.

en: You have just inserted a blank DVD.
te: మీరు ఖాళీ DVD ని ప్రవేశపెట్టినారు.

en: You have just inserted a blank HD DVD.
te: మీరు ఖాళీ HD DVD ని ప్రవేశపెట్టినారు.

en: You have just inserted a digital audio player.
te: మీరు డిజిటల్ ఆడియో ప్లేయర్‌ను ప్రవేశపెట్టినారు.

en: You have just inserted a medium with digital photos.
te: మీరు మాధ్యమాన్ని డిజిటల్ ఛాయాచిత్రముల తో ప్రవేశపెట్టినారు.

en: You have just inserted a medium with software intended to be automatically started.
te: స్వయంచాలకంగా ప్రారంభింపగోరు సాఫ్టువేరు గల మాధ్యమాన్ని మీరు ప్రవేశపెట్టినారు.

en: You have just inserted a medium.
te: మీరు మాధ్యమాన్ని ప్రవేశపెట్టినారు.

en: You have just inserted an Audio CD.
te: మీరు ఆడియో CD ని ప్రవేశపెట్టినారు

en: You have just inserted an Audio DVD.
te: మీరు ఆడియో DVD ని ప్రవేశపెట్టినారు.

en: You should have received a copy of the GNU General Public License along with Caja; if not, write to the Free Software Foundation, Inc., 51 Franklin Street, Fifth Floor, Boston, MA 02110-1301 USA
te: మీరు Caja నకలు తోటి ఒక GNU జనరల్ పబ్లిక్ లైసెన్స్  నకలుగూడా పొందిఉంటారు; పొందక పోతే, Free Software Foundation, Inc., 51 Franklin Street, Fifth Floor, Boston, MA 02110-1301 USA కి వ్రాయండి

en: Zoom
te: జూమ్

en: Zoom In
te: జూమ్ లోపలికి

en: Zoom Out
te: జూమ్ వెలుపలకి

en: Zoom _In
te: జూమ్ చేయి(_I)

en: Zoom _Out
te: జూమ్ తగ్గించు (_O)

en: Zoom to Default
te: అప్రమేయపు స్థితికి జూమ్ చేయి

en: _About
te: గురించి (_A)

en: _Add
te: చేర్చు(_A)

en: _Add Bookmark
te: గుర్తును జతచేయి (_A)

en: _Add a New Color...
te: క్రోత్త వర్ణమును సమకూర్చుము(_A)...

en: _Add a New Emblem...
te: క్రోత్త జ్ఞాపికని సమకూర్చుము(_A)...

en: _Add a New Pattern...
te: క్రోత్త సరళిని సమకూర్చుము(_A)...

en: _Always perform this action
te: ఎల్లప్పుడూ ఈ చర్యను జరుపుము(_A)

en: _Arrange items:
te: అంశములను సరిచేయు(_A):

en: _Ask each time
te: ప్రతి సారి అడుగు(_A)

en: _Back
te: వెనక్కి(_B)

en: _Backgrounds and Emblems...
te: పూర్వరంగములు మరియు జ్ఞాపికలు(_B)...

en: _Bookmarks
te: పుటగుర్తులు (_B)

en: _Browse...
te: అన్వేషించు... (_B)

en: _Cancel
te: రద్దు(_C)

en: _Close
te: మూసివేయి (_C)

en: _Close Tab
te: టాబ్ మూయి (_C)

en: _Compact
te: కాంపాక్టు (_C)

en: _Computer
te: కంప్యూటర్(_C)

en: _Connect
te: కనెక్టుచేయి(_C)

en: _Connect Drive
te: డ్రైవును అనుసంధానించు (_C)

en: _Contents
te: సారములు (_C)

en: _Copy
te: నకలుతీయు(_C)

en: _Copy Here
te: ఇక్కడకు నకలుచేయి(_C)

en: _DVD Video:
te: _DVD వీడియో:

en: _Default zoom level:
te: అప్రమేయం జూమ్ స్థాయి(_D):

en: _Delete
te: తొలగించుము(_D)

en: _Delete Permanently
te: శాశ్వతంగా తొలగించుము (_D)

en: _Detect Media
te: మాధ్యమాన్ని గుర్తించుము (_D)

en: _Disconnect
te: అననుసంధానించు (_D)

en: _Disconnect Drive
te: డ్రైవును అననుసంధానించు (_D)

en: _Display
te: ప్రదర్శించు(_D)

en: _Double click to open items
te: అంశములను తెరుచుటకు రెండు సార్లు నొక్కండి(_D)

en: _Download
te: డౌన్‌లోడుచేయి (_D)

en: _Edit
te: సరికూర్చు (_E)

en: _Edit Bookmarks...
te: పేజికలను సరికూర్చుము... (_E)

en: _Eject
te: త్రోసివేయు(_E)

en: _Emblems
te: జ్ఞాపికలు(_E)

en: _Empty File
te: ఖాళీ దస్త్రము(_E)

en: _File
te: దస్త్రము(_F)

en: _Folder:
te: సంచయము(_F):

en: _Format
te: రూపలావణ్యం(_F)

en: _Format:
te: రూపలావణ్యం(_F):

en: _Forward
te: మునుముందుకు(_F)

en: _Go
te: వెళ్ళు(_G)

en: _Group:
te: సమూహం(_G):

en: _Help
te: సహాయం (_H)

en: _Home
te: నివాసం (_H)

en: _Home Folder
te: నివాసం సంచయం(_H)

en: _Icons
te: ప్రతిమలు (_I)

en: _Image:
te: ప్రతిరూపం(_I):

en: _Invert Selection
te: విలోమ యెంపిక (_I)

en: _Keep Aligned
te: లీనం(_K)

en: _Keyword:
te: ముఖ్యపదం(_K):

en: _Launch Anyway
te: ఏమైనాసరే లాంచ్‌చేయి (_L)

en: _Link Here
te: ఇక్కడకు జోడించు(_L)

en: _List
te: జాబితా (_L)

en: _Location...
te: స్థానం(_L)...

en: _Location:
te: స్థానము(_L):

en: _Lock Drive
te: డ్రైవును లాక్‌చేయుము (_L)

en: _Main Toolbar
te: ముఖ్య సాధనపట్టీ(_M)

en: _Manually
te: నిర్దేశిక(_M)

en: _Mount
te: మౌంట్(_M)

en: _Move Here
te: ఇక్కడకు కదుపు(_M)

en: _Music Player:
te: సంగీతపు ప్లేయర్(_M):

en: _Network
te: అల్లిక (_N)

en: _Never prompt or start programs on media insertion
te: మాధ్యమం ప్రవేశం పెట్టడంతో ఎప్పుడు ప్రోగ్రామ్ లను ప్రారంభించవద్దు(_N)

en: _Next Tab
te: తరువాతి టాబ్(_N)

en: _Only for files smaller than:
te: :కన్న చిన్న దస్ర్తాలకు మాత్రమే(_O)

en: _Open
te: తెరచు(_O)

en: _Open Scripts Folder
te: లిపి సంచయమును తెరుచుము(_O)

en: _Owner:
te: యజమాని(_O):

en: _Paste
te: అతికించు (_P)

en: _Paste Into Folder
te: సంచయములోనికి అతికించుము(_P)

en: _Pattern:
te: క్రమంపద్దతి (_P):

en: _Patterns
te: క్రమపద్దతి(_P)

en: _Photos:
te: ఛాయాచిత్రములు(_P):

en: _Places
te: ప్రదేశములు(_P)

en: _Port:
te: పోర్టు(_P):

en: _Power On
te: పవర్ ఆన్ (_P)

en: _Previous Tab
te: మునుపటి టాబ్(_P)

en: _Properties
te: లక్షణాలు(_P)

en: _Read
te: చదువు (_R)

en: _Redo
te: మళ్ళీచేయి (_R)

en: _Reload
te: తిరిగిలోడుచేయి (_R)

en: _Remove
te: తీసివేయి (_R)

en: _Remove a Color...
te: వర్ణమును తీసివేయు(_R)...

en: _Remove a Pattern...
te: సరళిని తీసివేయు(_R)...

en: _Remove an Emblem...
te: జ్ఞాపికను తీసివేయు(_R)...

en: _Remove...
te: తీసివేయు(_R)...

en: _Rename...
te: పునర్నామకరణ(_R)...

en: _Restore
te: తిరిగివుంచుము (_R)

en: _Retry
te: మళ్లీ ప్రయత్నించు(_R)

en: _Revert
te: యథాస్థితికి తెమ్ము (_R)

en: _Run
te: నడుపుము (_R)

en: _Run executable text files when they are opened
te: నిర్వర్తనా పాఠ్య దస్త్రాలను తెరిచినప్పుడు నిర్వర్తించండి(_R)

en: _Safely Remove Drive
te: డ్రైవును సురక్షితముగా తీసివేయుము (_S)

en: _Save
te: దాచు(_S)

en: _Scripts
te: లిపి(_S)

en: _Search
te: వెతుకు(_S)

en: _Search for Files...
te: దస్త్రముల కొరకు శోధించు(_S)...

en: _Search for:
te: కొరకు వెతుకు(_S):

en: _Server:
te: సేవిక (_S):

en: _Side Pane
te: సైడ్ పేన్(_S)

en: _Single click to open items
te: ఒక క్లిక్ తో అంశములను తెరువుము(_S)

en: _Skip
te: వదిలవేయుము (_S)

en: _Skip files
te: దస్త్రములను వదిలివేయి(_S)

en: _Software:
te: సాఫ్టువేర్(_S):

en: _Start
te: ప్రారంభించు (_S)

en: _Start Multi-disk Device
te: బహుళ-డిస్కు పరికరమును ప్రారంభించుము (_S)

en: _Start Multi-disk Drive
te: బహుళ-డిస్కు డ్రైవును ప్రారంభించుము (_S)

en: _Sticky
te: చీటి(_S)

en: _Stop
te: నిలిపి వేయు(_S)

en: _Stop Multi-disk Device
te: బహుళ-డిస్కు పరికరమును ఆపుము (_S)

en: _Stop Multi-disk Drive
te: బహుళ-డిస్కు డ్రైవును ఆపుము (_S)

en: _Stop the drive associated with the open folder
te: తెరిచివున్న సంచయంతో కలిసివున్న డ్రైవును ఆపుము (_S)

en: _Tabs
te: టాబ్‌లు (_T)

en: _Text beside icons
te: ప్రతిమల ప్రక్కన పాఠం(_T)

en: _Trash
te: చెత్తకుండి (_T)

en: _Type:
te: రకము (_T):

en: _Undo
te: చేసింది రద్దు (_U)

en: _Unlock Drive
te: డ్రైవును అన్‌లాక్ చేయుము (_U)

en: _Unmount
te: అన్‌మౌంట్(_U)

en: _Up
te: ఎగువకు (_U)

en: _Use a custom command
te: వినియోగదారుని ఆదేశాన్ని వినియోగించుము(_U)

en: _Use compact layout
te: సూక్ష్మకూర్పును ఉపయోగించు(_U)

en: _View
te: చూడటం (_V)

en: _View executable text files when they are opened
te: నివ్వర్తనా దస్త్రములను తెరిచినప్పుడు దర్శనంచేయి(_V)

en: _Write
te: వ్రాయుము (_W)

en: access
te: వాడుకొను

en: by Modification _Date
te: మార్చిన తేదితో(_D)

en: by _Emblems
te: జ్ఞాపికల తో(_E)

en: by _Name
te: నామముతో(_N)

en: by _Size
te: పరిమాణముతో(_S)

en: by _Type
te: రకము తో(_T)

en: create/delete
te: సృష్టించు/తొలిగించు

en: dropped text.txt
te: వదలబడిన text.txt

en: free
te: ఉచితం

en: link
te: జోడించు

en: link (broken)
te: జోడి (విరిగినది)

en: list
te: జాబితా

en: loading...
te: దిగుమతి...

en: nd copy)
te: nd నకలు)

en: new file
te: క్రోత్త్త దస్త్రము

en: no
te: వద్ద/కాదు

en: nothing
te: ఏమీలేదు

en: on the desktop
te: రంగస్థలం పైన

en: pointing at "%s"
te:  "%s"కి ఎత్తిచూపు

en: program
te: కార్యక్రమం

en: rd copy)
te: rd నకలు)

en: read
te: చదువు

en: st copy)
te: st నకలు)

en: th copy)
te: th నకలు)

en: today
te: ఈరోజు

en: today at %-I:%M %p
te: ఈ రోజు %-I:%M %p

en: today at %-I:%M:%S %p
te: ఈరోజు %-I:%M:%S %pకి

en: today at 00:00 PM
te: ఈరోజు 00:00కి

en: today at 00:00:00 PM
te: ఈరోజు 00:00:00కి

en: today, %-I:%M %p
te: ఈరోజు, %-I:%M %p

en: today, 00:00 PM
te: ఈరోజు, 00:00

en: unknown
te: తెలియదు

en: unknown MIME type
te: అపరిచిత స్వీయానుసరణరకం

en: unknown type
te: తెలియని రకము

en: unreadable
te: చదవలేనిది

en: untitled folder
te: శీర్షికలేని సంచయం

en: used
te: ఉపయోగించిన

en: write
te: వ్రాయు

en: yesterday
te: నిన్న

en: yesterday at %-I:%M %p
te: నిన్న %-I:%M %p

en: yesterday at %-I:%M:%S %p
te: నిన్న %-I:%M:%S %pకి

en: yesterday at 00:00 PM
te: నిన్న 00:00కి

en: yesterday at 00:00:00 PM
te: నిన్న 00:00:00కి

en: yesterday, %-I:%M %p
te: నిన్న, %-I:%M %p

en: yesterday, 00:00 PM
te: నిన్న, 00:00
