engrampa 1.25.0 - en to te translation catalogue (241 entries)

en: %s Properties
te: %s లక్షణాలు

en: - Create and modify an archive
te: - ఆర్చివ్‌ను సృష్టించుము మరియు సవరించుము

en: <i><b>Note:</b> the password will be used to encrypt files you add to the current archive, and to decrypt files you extract from the current archive. When the archive is closed the password will be deleted.</i>
te: <i><b>నోట్:</b> ఈ రహస్యపదము నీవు ఈ ప్రస్తుత సంగ్రహమునకు చేర్చిన దస్త్రములను రహస్యపరచుటకు   మరియు  నీవు ఈ ప్రస్తుత సంగ్రహమునుండి పొందిన దస్త్రములను బహిర్గతపరచుటకు వినియోగించబడును.ఈ సంగ్రహము మూసివేసినప్పుడు ఈ రహస్యపదం తొలగించబడును.</i>

en: <span weight="bold" size="larger">Password required</span>
te: <span weight="bold" size="larger">సంకేతపదం అవసరం</span>

en: A file named "%s" already exists.
    
    %s
te: "%s" నామముగల సంచయం ఇప్పటికే ఉంది.
    
    %s

en: A folder named "%s" already exists.
    
    %s
te: "%s" నామముగల సంచయం ఇప్పటికేఉంది.
    
    %s

en: ARCHIVE
te: సంగ్రహము

en: Actions
te: క్రియలు

en: Add Files
te: దస్త్రములను చేర్చు

en: Add Folder
te: సంచయమును జతచేయుము

en: Add a Folder
te: ఒక సంచయమును చేర్చు

en: Add a folder to the archive
te: సంచయమును సంగ్రహమునకు చేర్చు

en: Add files asking the name of the archive and quit the program
te: సంగ్రహనామమును అడుగుతున్న దస్త్రములను చేర్చు మరియు కార్యక్రమమును త్యజించు

en: Add files to an archive
te: దస్త్రములను ఒక సంగ్రహమునకు చేర్చు

en: Add files to the archive
te: దస్త్రములను  సంగ్రహమునకు చేర్చు

en: Add files to the specified archive and quit the program
te: దస్త్రములను నిర్దేశిత సంగ్రహమునకు చేర్చు మరియు కార్యక్రమమును త్యజించు

en: Add only if _newer
te: క్రొత్తది అయితేనే చేర్చు (_n)

en: Adding file:
te:  చేర్చుతున్న  దస్త్రము:

en: All Files
te: అన్ని దస్త్రాలు

en: All archives
te: సమస్త సంగ్రహములు

en: All files
te: సమస్త దస్త్రములు

en: An error occurred while adding files to the archive.
te: దస్త్రములను  ఈ సంగ్రహమునకు చేర్చుచున్నప్పుడు ఒక దోషం సంభవించినది.

en: An error occurred while deleting files from the archive.
te: ఈ సంగ్రహమునుండి దస్త్రములను తొలగించునపుడు  ఒక దోషం సంభవించినది.

en: An error occurred while extracting files.
te: దస్త్రములను పొందుచున్నప్పుడు ఒక దోషం సంభవించినది.

en: An error occurred while loading the archive.
te: సంగ్రహములను దిగుమతి చేసుకుంటున్నప్పుడు  ఒక దోషం సంభవించినది.

en: An error occurred while saving the archive.
te: ఆర్చివ్‌ను భద్రపరుచుచున్నప్పుడు ఒక దోషం సంభవించినది.

en: An error occurred while testing archive.
te: సంగ్రహమును  పరీక్షిస్తున్నప్పుడు ఒక దోషం సంభవించినది.

en: An error occurred.
te: దోషము సంభవించింది.

en: Application does not accept documents on command line
te: అనువర్తనము ఆదేశ వరుసనందు పత్రములను ఆమోదించదు

en: Archive Manager
te: సంగ్రహ అభికర్త

en: Archive created successfully
te: ఆర్చివ్ సమర్ధవంతంగా సృష్టించబడింది

en: Archive not created
te: సంగ్రహ సృష్టి కాలేదు

en: Archive size:
te: సంగ్రహ పరిమాణం:

en: Archive type not supported.
te: సంగ్రహ రకము సహకరించలేదు.

en: C_reate
te: సృష్టించు(_r)

en: Can't pass document URIs to a 'Type=Link' desktop entry
te: పత్రము URIలను Type=Link' desktop entry కు పంపలేదు.

en: Close the current archive
te:  ఈ ప్రస్తుత సంగ్రహమును మూయి

en: Close the folders pane
te: సంచయముల ఫలకంను మూయుము

en: Command _Line Output
te: ఆదేశవాక్యపు దిగుబడి(_L)

en: Command exited abnormally.
te: ఆదేశం అసాధారణంగా బయటకు వచ్చింది.

en: Command not found.
te: ఆదేశం కనబడలేదు.

en: Compress
te: కుదించు

en: Compress...
te: కుదించు...

en: Compression ratio:
te: సంకుచిత నిష్పత్తి:

en: Content size:
te: సారం పరిమాణం:

en: Contents
te: సాములు

en: Copy the selection
te: ఎంపికను నకలు చేయి

en: Could not add the files to the archive
te: సంగ్రహమునకు దస్త్రములు చేర్చబడవు

en: Could not create the archive
te: సంగ్రహము సృష్టించబడదు

en: Could not create the destination folder: %s.
te: గమ్యసంచయం సృష్టించబడదు: %s.

en: Could not delete the old archive.
te: ప్రాత సంగ్రహము తొలగించబడదు.

en: Could not display help
te: సహాయం ప్రదర్శించబడదు

en: Could not display the folder "%s"
te: ఈ సంచయం ప్రదర్శించబడదు "%s"

en: Could not find the volume: %s
te: వాల్యూమ్ కనుగొన లేకపోయింది: %s

en: Could not open "%s"
te: తెరవబడదు "%s"

en: Could not perform the operation
te: ఈ కార్యం నిర్వహించబడదు

en: Could not rename the file
te: ఈ దస్త్రము పునర్నామకరణము చేయబడదు

en: Could not rename the folder
te: ఈ సంచయము పునర్నామకరణము చేయబడదు

en: Could not save the archive "%s"
te: ఈ సంగ్రహము దాచబడదు "%s"

en: Create _Archive
te: సంగ్రహమును సృష్టించు(_A)

en: Create _Folder
te: సంచయంను సృష్టించు(_F)

en: Create a compressed archive with the selected objects
te: ఎంపికచేసిన ఆబ్జక్టులతో కుదించిన ఆర్చివ్‌ను సృష్టించుము

en: Create a new archive
te: ఒక క్రొత్త సంగ్రహమును సృష్ఠించు

en: Create and modify an archive
te: సంగ్రహమును సృష్టించు మరియు మార్చు

en: Create destination folder without asking confirmation
te: ధృవీకరణ అడగకుండా గమ్య సంచయమును సృష్టించు

en: Cu_t
te: కోయు (_t)

en: Cut the selection
te: ఈ ఎంపికను కోయు

en: Decompressing archive
te: సంగ్రహమును

en: Default folder to use for the '--add' and '--extract' commands
te:  '--చేర్చు' మరియు '--పొందు' ఆదేశముల కొరకు వినియోగించు అప్రమేయ సంచయం

en: Delete
te: తొలగించు

en: Delete the selection from the archive
te: ఎంపికను  ఈ సంగ్రహమునుండి తొలగించు

en: Deleting files from archive
te: సంగ్రహం నుండి దస్త్రములను తొలగించు

en: Dese_lect All
te: సమస్తమును ఎంపికనుండి తొలగించు(_l)

en: Deselect all files
te: సమస్త దస్త్రములను ఎంపికనుండి తొలగించు

en: Destination folder "%s" does not exist.
    
    Do you want to create it?
te: గమ్యపు సంచయం "%s" లేదు.
    
    మీరు దానిని సృష్టిద్దామని అనుకుంటున్నారా?

en: Disable connection to session manager
te: సెషన్ నిర్వాహకునికి అనుసంధానమును అచేతనము చేయుము

en: Display the Engrampa Manual
te: ఈ ఫైల్ రోలర్ నిర్దేశికను ప్రదర్శించు

en: Do not e_xtract older files
te: ప్రాత దస్త్రములను పొందవద్దు(_x)

en: Do you want to add this file to the current archive or open it as a new archive?
te: నీవు ఈ దస్త్రమును ప్రస్తుత సంగ్రహమునకు చేర్చాలనుకుంటున్నావా లేక  ఒక క్రొత్త సంగ్రహము వలెనా?

en: Do you want to create a new archive with these files?
te: నీవు ఈ దస్త్రములతో ఒక క్రొత్త సంగ్రహమును సృష్టించాలనుకుంటున్నావా?

en: E_xclude files:
te: దస్త్రములను మినహాయించు(_x):

en: Engrampa
te: ఫైల్ రోలర్

en: Engrampa is distributed in the hope that it will be useful, but WITHOUT ANY WARRANTY; without even the implied warranty of MERCHANTABILITY or FITNESS FOR A PARTICULAR PURPOSE.  See the GNU General Public License for more details.
te: ఫైల్ రోలర్ అది ఉపయోగపడుతుందనే నమ్మకం తో పంపిణీ చేయబడింది,అయితే ఏ హామి లేదు; వ్యాపారసంబంధితంగా కాని లేదా ప్రతిపాదిత ప్రయోజనం కొరకుకాని హామీ లేదు. అధికవివరములకొరకు GNU జనరల్ పబ్లిక్ లైసెన్సు నుచూడండి.

en: Engrampa is free software; you can redistribute it and/or modify it under the terms of the GNU General Public License as published by the Free Software Foundation; either version 2 of the License, or (at your option) any later version.
te: ఫైల్ రోలర్ ఉచిత సాఫ్టువేర్; ఉచిత సాఫ్టువేర్ సంస్థ తరుపున ప్రచురితమైనGNU జనరల్ పబ్లిక్ లైసెన్సు కు లోబడి దీనిని మీరు పునఃపంపిణి మరియు/లేదాసవరణ చేయవచ్చు; మీరు అనుసరించవలిసినది లైసెన్సు యొక్క వర్షన్ 2, లేదా(మీ ఐచ్చికం వద్ద) దాని తరువాతి వర్షన్ కాని.

en: Enter the password for the archive '%s'.
te: ఆర్చివ్ '%s' కొరకు సంకేతపదంను ప్రవేశపెట్టండి.

en: Exclude folders that are symbolic lin_ks
te: చిహ్న పూరితజోడిలు అయిన సంచయములను మినహాయింపుము(_k)

en: Extract
te: పొందు

en: Extract Here
te: ఇక్కడ పొందు

en: Extract To...
te: పొందు...

en: Extract archive
te: సంగ్రహమును పొందు

en: Extract archives asking the destination folder and quit the program
te: గమ్యసంచమయములను అడుగుచున్న సంగ్రహములను పొందు మరియు కార్యక్రమమును త్యజించు

en: Extract archives to the specified folder and quit the program
te: సంగ్రహములను ఈ నిర్దేశిత సంచయమునకు పొందు మరియు కార్యక్రమమును త్యజించు

en: Extract files from the archive
te: ఈ సంగ్రహమునుండి దస్త్రములను పొందుము

en: Extract the contents of the archives in the archive folder and quit the program
te: ఆర్చివ్సు ఫోల్డర్ నందలి ఆర్చివ్‌ల సారములను వెలికితీయుము మరియు ప్రోగ్రామ్ నిష్క్రమించుము

en: Extract the selected archive
te: ఈ ఎంపికైన సంగ్రహమును పొందు

en: Extracting file:
te: పొందుతున్న దస్త్రము:

en: Extraction completed successfully
te: బయల్పరపు(ఎక్స్‍‌ట్రాక్షన్) సమర్ధవంతంగా పూర్తైనది

en: Extraction not performed
te: పొందుట నిర్వహించబడలేదు

en: FOLDER
te: సంచయము

[ctx: File]
en: Date Modified
te: తేది మార్చబడినది

[ctx: File]
en: Location
te: స్థానం

[ctx: File]
en: Name
te: నామము

[ctx: File]
en: Name:
te: నామము:

[ctx: File]
en: Save
te: దాచు

[ctx: File]
en: Size
te: పరిమాణం

[ctx: File]
en: Type
te: రకము

en: File is not a valid .desktop file
te: దస్త్రము చెల్లునటువంటి .desktop దస్త్రము కాదు

en: Find:
te: కనుగొనుము:

en: Folder
te: సంచయము

en: Folders
te: సంచయములు

en: Getting the file list
te: దస్త్రముల జాబితాను  తీసుకువచ్చుట

en: Go to the home location
te: నివాస స్ధానమునకు వెళ్ళు

en: Go to the next visited location
te: తర్వాత చూచు స్ధానముకు వెళ్ళు

en: Go to the previous visited location
te: పూర్వము చూచిన స్ధానముకు వెళ్ళు

en: Go up one level
te: ఒక స్ధాయి పైకి వెళ్ళు

en: ID
te: ఐడి

en: Include _files:
te: దస్త్రములను కలుపు (_f):

en: Information about the program
te:  కార్యక్రమము గురించి సమాచారం

en: Last Output
te: వెనుక దిగుబడి

en: Load Options
te: ఇచ్ఛాపూర్వకాలను దిగుమతి చేయి

en: Location
te: స్థానం

en: Location:
te: స్థానం:

en: Not a launchable item
te: ఆరంభించదగిన అంశముకాదు

en: Number of files:
te: దస్త్రముల సంఖ్య:

en: Open
te: తెరువు

en: Open _Recent
te: ఇటీవలివాటిని తెరువుము(_R)

en: Open a recently used archive
te: ఇంతకుముందు వినియోగించిన సంగ్రహమును తెరువు

en: Open archive
te: సంగ్రహమును తెరువు

en: Open selected files with an application
te: ఎంపికైన దస్త్రములను ఒక కార్యక్షేత్రముతో తెరువు

en: Open the selected file
te: ఎంపికచేసిన దస్త్రమును తెరువుము

en: Open the selected folder
te: ఎంపికచేసిన సంచయంమును తెరువుము

en: Over_write existing files
te: ఉన్న దస్త్రములను చెరిపిరాయి(_w)

en: Password
te: రహస్యపదం

en: Paste Selection
te: ఎంపికను అతికించు

en: Paste the clipboard
te: ఈ క్లిప్ బోర్డును అతికించు

en: Please use a different name.
te: దయచేసి ఒక భిన్నమైన నామమును వినియోగించు.

en: Re-crea_te folders
te: సంచయములను పునఃసృష్టించు(_t)

en: Recompressing archive
te: సంగ్రహమును పునఃసంకుచితము చేయుట

en: Reload current archive
te: ప్రస్తుత సంగ్రహమును పునఃదిగుబడి చేయి

en: Removing file:
te: తీసివేస్తున్న  దస్త్రము:

en: Rename
te: పునర్నామకరణ

en: Rename the selection
te: ఎంపికకు పునర్నామకరణ చేయి

en: Replace _All
te: అన్నిటినీ పునఃస్ధాపించు(_A)

en: Reverse the list order
te: జాబితాక్రమమును ప్రత్యస్థము చేయి

en: S_elect the files you want to update:
te: మీరు నవీరకరించాలని అనుకున్న దస్త్రాలను ఎంపికచేయుము(_e):

en: Sa_ve Options
te: ఇచ్ఛాపూర్వకాలను దాచు(_v)

en: Save As…
te: ఇలా దాచును

en: Save Options
te: ఇచ్ఛాపూర్వకాలను దాచు

en: Save the current archive with a different name
te: ఈ  ప్రస్తుత సంగ్రహమును భిన్నమైన నామముతో దాచు

en: Select _All
te: అన్నింటిని ఎంపికచేయు (_A)

en: Select all files
te: సమస్త  దస్త్రములను ఎంపిక చేయి

en: Session management options:
te: సెషన్ నిర్వహణా ఐచ్చికములు:

en: Show archive properties
te: సంగ్రహ లక్షణాలను కనబర్చు

en: Show session management options
te: సెషన్ నిర్వహణా ఐచ్చికములను చూపుము

en: Show the application's version
te: కార్యక్షేత్రముల వివరణము చూపుము

en: Sort file list by file size
te: దస్త్రముల జాబితాను దస్త్రపరిమాణముతో చక్కదిద్దు

en: Sort file list by location
te: దస్త్రముల జాబితాను స్ధానంతో చక్కదిద్దు

en: Sort file list by modification time
te: దస్త్రముల జాబితాను మార్చబడిన సమయంతో చక్కదిద్దు

en: Sort file list by name
te: దస్త్రముల జాబితాను నామముతో చక్కదిద్దు

en: Sort file list by type
te: దస్త్రముల జాబితాను రకముతో చక్కదిద్దు

en: Specify a password for this archive
te:  ఈ సంగ్రహమునకు  ఒక రహస్యపదమును నిర్దేశించుము

en: Specify file containing saved configuration
te: దాయబడిన ఆకృతీకరణను కలిగివున్న ఫైలును తెలుపుము

en: Specify session management ID
te: సెషన్ నిర్వహణ IDను తెలుపుము

en: Starting %s
te: %s ను ప్రారంభించుచున్నాము

en: Stat_usbar
te: సుస్థితి  పట్టీ(_u)

en: Stop current operation
te: ప్రస్తుతకార్యమును నిలిపి వేయి

en: Test Result
te: ఫలితమును పరీక్షించు

en: Test whether the archive contains errors
te:  ఈ సంగ్రహము దోషములను కలిగియున్నదేమో పరీక్షించు

en: The archive is already present.  Do you want to overwrite it?
te: ఈ సంగ్రహము ముందుగానే ఉన్నది.దీనిని నీవు చెరిపిరాయాలనుకుంటున్నావా?

en: The name "%s" is not valid because it cannot contain the characters: %s
    
    %s
te: ఈ పేరు "%s"వర్తించదు ఎందుకనగా ఇది ఈ అక్షరాలను కలిగియుండలేదు:%s
    
    %s

en: There was an internal error trying to search for applications:
te: అనువర్తనములు శోధించుట కొరకు ప్రయత్నించుటలో వొక అంతర్గత దోషమువుంది:

en: This archive type cannot be modified
te: ఆర్చివ్ రకము సవరించబడదు

en: Type:
te: రకం:

en: Unrecognized desktop file Version '%s'
te: గుర్తించని డెస్కుటాపు దస్త్రము వర్షన్ '%s'

en: Unrecognized launch option: %d
te: గుర్తించని ప్రారంభ ఐచ్చికము: %d

en: Update the file "%s" in the archive "%s"?
te: దస్త్రము "%s" ను ఆర్చివ్ "%s" నందు నవీకరించాలా?

en: Update the files in the archive "%s"?
te: దస్త్రములను ఆర్చీవ్ "%s" నందు నవీకరించాలా?

en: View All _Files
te: సమస్త దస్త్రములను దర్శించు(_F)

en: View as a F_older
te: ఒక సంచయము వలె దర్శించు(_o)

en: View the folders pane
te: సంచయముల ఫలకంను దర్శించుము

en: View the main toolbar
te:  ఈ ప్రాముఖ్య పనిముట్ల పట్టాను దర్శించు

en: View the output produced by the last executed command
te: వెనుక నిర్వర్తించిన ఆదేశమునకు ఉత్పత్తియైన దిగుబడిని దర్శించు

en: View the statusbar
te: ఈ సుస్థితి  పట్టీని దర్శించు

en: You can't add an archive to itself.
te: నీవు ఒక సంగ్రహమును దానికే చేర్చలేవు.

en: You don't have permission to create an archive in this folder
te: ఈ సంచయంలో ఒక సంగ్రహమును సృష్టించుటకు నీకు అనుమతి లేదు

en: You don't have the right permissions to create an archive in the destination folder.
te: నీకు ఈ గమ్యసంచయంలో సంగ్రహమును సృష్టించుటకు  సరియైన అనుమతి లేదు .

en: You don't have the right permissions to extract archives in the folder "%s"
te: నీకు సంగ్రహములను ఈ సంచయములోనికి పొందుటకు సరైన అనుమతి లేదు "%s"

en: You don't have the right permissions to read files from folder "%s"
te: నీకు సంచయము నుండి దస్త్రములను చదువుటకు సరియైన అనుమతి లేదు"%s"

en: You don't have the right permissions.
te: నీకు సరియైన అనుమతి లేదు.

en: You have to specify an archive name.
te:  నీవు ఒక సంగ్రహము పేరును పేర్కొనవలెను

en: You should have received a copy of the GNU General Public License along with Engrampa; if not, write to the Free Software Foundation, Inc., 51 Franklin St, Fifth Floor, Boston, MA  02110-1301 USA
te: ఈ ప్రోగ్రామ్ తో మీరు GNU జనరల్ పబ్లిక్ లైసెన్సు నకలు ను పొంది ఉంటారు;పొందకపోతే, Free Software Foundation, Inc., 51 Franklin St, FifthFloor, Boston. MA  02110-1301, USA కు వ్రాయండి

en: [read only]
te: [చదువుట మాత్రమే]

en: _About
te: గురించి (_A)

en: _Add
te: చేర్చు(_A)

en: _All files
te: సమస్త దస్త్రములు(_A)

en: _Arrange Files
te: దస్త్రములను క్రమపఱచు(_A)

en: _Cancel
te: రద్దు(_C)

en: _Close
te: మూసివేయి (_C)

en: _Copy
te: నకలుతీయు(_C)

en: _Delete
te: తొలగించుము(_D)

en: _Edit
te: సరికూర్చు (_E)

en: _Encrypt the file list too
te: దస్త్రముల జాబితానుకూడా ఎన్క్రిప్ట్‍ చేయుము (_E)

en: _Exclude folders:
te: ఫోల్డర్స్‍‌ను మినహాయించు (_E):

en: _Extract
te: పొందు(_E)

en: _Filename:
te: దస్త్రమునామము (_F):

en: _Files:
te: దస్త్రములు(_F):

en: _Folders
te: సంచయములు(_F)

en: _Help
te: సహాయం (_H)

en: _Include subfolders
te: ఉపసంచయములను కలుపు(_I)

en: _Last Output
te: వెనుక దిగుబడి(_L)

en: _Load Options
te: ఇచ్ఛాపూర్వకాలను దిగుమతి చేయి(_L)

en: _Location:
te: స్థానము(_L):

en: _Open
te: తెరచు(_O)

en: _Open the Archive
te: ఆర్చివ్‌ను తెరువు (_O)

en: _Other Options
te: ఇతర ఐచ్చికాలు (_O)

en: _Overwrite
te: చెరిపిరాత(_O)

en: _Password:
te: సంకేతపదం(_P):

en: _Paste
te: అతికించు (_P)

en: _Properties
te: లక్షణాలు(_P)

en: _Quit
te: నిష్క్రమించు (_Q)

en: _Refresh
te: తాజాపర్చు (_R)

en: _Remove
te: తీసివేయి (_R)

en: _Rename
te: పునర్నామకరణ(_R)

en: _Replace
te: పునఃస్థాపించు(_R)

en: _Reset Options
te: ఇచ్ఛాపూర్వకాలను తిరిగివుంచు (_R)

en: _Reversed Order
te: ప్రత్యస్థ క్రమం(_R)

en: _Save
te: దాచు(_S)

en: _Selected files
te: ఎంపికైన దస్త్రములు(_S)

en: _Show the Files
te: దస్త్రములను చూపుము (_S)

en: _Skip
te: వదిలవేయుము (_S)

en: _Stop
te: నిలిపి వేయు(_S)

en: _Test Integrity
te: పరీక్ష గొప్పతనము(_T)

en: _Toolbar
te: పనిముట్ల పట్టా(_T)

en: _Update
te: నవీకరించు(_U)

en: _View
te: చూడటం (_V)

en: by T_ype
te: రకముతో(_y)

en: by _Location
te: స్ధానంతో(_L)

en: by _Name
te: నామముతో(_N)

en: by _Size
te: పరిమాణముతో(_S)

en: example: *.o; *.bak
te: ఉదాహరణ: *.o; *.bak

en: example: *.txt; *.doc
te: ఉదాహరణ: *.txt; *.doc
