Xfce Apps - en to te translation catalogue (179 entries)

en: About this application
te: ఈ అనువర్తనము గురించి

en: All Documents
te: అన్ని పత్రాలు

en: Appearance
te: రూపురేఖలు

en: Arabic
te: అరబిక్

en: Armenian
te: ఆర్మేనియన్

en: Baltic
te: బాల్టిక్

en: Body:
te: విషయం:

en: C_olumn number:
te: నిలువువరస సంఖ్య (_o):

en: Celtic
te: సెల్టిక్

en: Central European
te: మధ్య యూరోపియన్

en: Change the editor font
te: కూర్పకం ఖతిని మార్చు

en: Change the visibility of the statusbar
te: స్థితిపట్టీ కనిపించువిధాన్ని మార్చు

en: Charset
te: అక్షరసమితి

en: Checking encodings...
te: సంకేతరచనలను పరీక్షిస్తోంది...

en: Chinese Simplified
te: సరళమైన చైనీస్

en: Chinese Traditional
te: సాంప్రదాయ చైనీస్

en: Choose Mousepad Font
te: మౌస్ ప్యాడ్ ఖతిని ఎంచుకోండి

en: Choose a filetype
te: ఒక దస్త్రరకాన్ని ఎంచుకోండి

en: Clear Documents History
te: పత్రాల చరిత్రను శుభ్రపరచు

en: Clear _History
te: చరిత్రను శుభ్రపరచు (_H)

en: Clear the recently used files history
te: ఇటీవలి వాడిన దస్త్రాల చరిత్రను శుభ్రపరుచు

en: Close _Tab
te: ట్యాబును మూసివేయి (_T)

en: Close the current document
te: ప్రస్తుత పత్రమును మూసివేయి

en: Close this tab
te: ఈ ట్యాబ్‌ని మూసివేయి

en: Close this window
te: ఈ కిటీకీని మూసివేయి

en: Copy the selection
te: ఎంపికను నకలుతీయి

en: Create a new document
te: కొత్త పత్రమును సృష్టించు

en: Create a new document in a new window
te: కొత్త పత్రాన్ని ఒక కొత్త కిటికీలో సృష్టించు

en: Cut the selection
te: ఎంపికను కత్తిరించు

en: Cyrillic
te: సిరిల్లిక్

en: Cyrillic/Russian
te: సిరిలిక్/రష్యన్

en: Cyrillic/Ukrainian
te: సిరిలిక్/ఉక్రైనియన్

en: Default (UTF-8)
te: అప్రమేయం (UTF-8)

en: Delete the current selection
te: ప్రస్తుత ఎంపికను తొలగించు

en: Disabled
te: అచేతమైంది

en: Display the Mousepad user manual
te: మౌస్‌ప్యాడ్ వాడుకరి కరదీపికను చూపించు

en: Document
te: పత్రం

en: Document Settings
te: పత్రం అమరికలు

en: Down
te: క్రిందకి

en: Duplicate the current line or selection
te: ప్రస్తుత పంక్తి లేదా ఎంపికను నకలుచేయి

en: Externally Modified
te: బాహ్యముగా మార్చబడినది

en: Failed to clear the recent history
te: ఇటీవలి చరిత్రను శుభ్రపరుచుటలో విఫలమైంది

en: Failed to open file
te: దస్త్రాన్ని తెరచుటలో విఫలమైంది

en: Failed to open the document
te: పత్రాన్ని తెరుచుటలో విఫలమైంది

en: Failed to open the documentation browser
te: పత్రీకరణ విహారకాన్ని తెరుచుటలో విఫలమైంది

en: Failed to print the document
te: పత్రమును ముద్రించుటలో విఫలమైంది

en: Failed to reload the document
te: పత్రమును తిరిగిలోడుచేయుటలో విఫలమైంది

en: Failed to save the document
te: పత్రమును భద్రపరుచుటలో విఫలమైంది

en: Filetype: %s
te: దస్త్రమురకం: %s

en: Filetype: None
te: దస్త్రరకం: ఎదీకాదు

en: Find _Next
te: తరువాతది కనుగొను (_N)

en: Find _Previous
te: మునుపటిది కనుగొను (_P)

en: Find and Rep_lace...
te:  మరియు విలువలలో సరళులను కనిపెట్టు

en: Fonts
te: ఖతులు

en: Georgian
te: జార్జియన్

en: Go To
te: ఇక్కడకు వెళ్ళు

en: Go to a specific location in the document
te: పత్రంలోని ఒక నిర్ణీత స్థానానికి వెళ్ళు

en: Greek
te: గ్రీక్

en: Header:
te: పీఠిక:

en: Hebrew
te: హిబ్రూ

en: Hebrew Visual
te: హెబ్రూ విజువల్

en: Highlight _All
te: అన్ని ఉద్దేపించు (_A)

en: If you don't save the document, all the changes will be lost.
te: ఒకవేళ మీరు పత్రాన్ని భద్రపరచకపోతే, చేసిన అన్ని మార్పులు పోతాయి.

en: If you revert the file, all unsaved changes will be lost.
te: ఒకవేళ మీరు దస్త్రాన్ని తిరిదిప్పితే, భద్రపరచని అన్ని మార్పులు పోతాయి.

en: If you save the document, all of the external changes will be lost.
te: ఒకవేళ మీరు పత్రాన్ని భద్రపరచినట్లయితే, అన్ని బాహ్య మార్పులు పోతాయి.

en: Insert _Spaces
te: ఖాళీలను చొప్పించు (_S)

en: Invalid byte sequence in conversion input
te: పరివర్తన నివేశంలో చెల్లని బైట్ క్రమం

en: Japanese
te: జపనీస్

en: Korean
te: కొరియన్

en: Line E_nding
te: పంక్తి ముగింపు (_n)

en: Line N_umbers
te: పంక్తి సంఖ్యలు (_u)

en: Line _Down
te: పంక్తి క్రిందకు (_D)

en: Line _Up
te: పంక్తి పైన (_U)

en: Line numbers:
te: పంక్తి సంఖ్య:

en: Line: %d Column: %d
te: పంక్తి: %d నిలువువరుస: %d

en: Line: %d Column: %d Selection: %d
te: పంక్తి: %d నిలువువరుస: %d ఎంపిక: %d

en: Loading the template failed
te: మూసను నింపుటలో విఫలమైనది

en: Mousepad
te: మౌస్‌ప్యాడ్

en: Move the current document to a new window
te: ప్రస్తుత పత్రమును ఒక కొత్త కిటికీకు తరలించు

en: Move the selection one line down
te: ఎంపికను ఒక పంక్తి క్రిందకు తరలించు

en: Move the selection one line up
te: ఎంపికను ఒక పంక్తి పైకి తరలించు

en: New From Te_mplate
te: మూస నుండి కొత్తది (_m)

en: New _Window
te: కొత్త కిటికీ (_W)

en: No clipboard data
te: ఎటువంటి క్లిప్‌బోర్డు దత్తాంశము లేదు

en: No filetype
te: ఎటువంటి దస్త్రరకం లేదు

en: No items found
te: ఏ అంశములు కనబడలేదు

en: None
te: ఏదీకాదు

en: Nordic
te: నార్డిక్

en: Op_en Recent
te: ఇటీవలివి తెరువు (_e)

en: Open '%s'
te:  '%s'ను తెరువు

en: Open File
te: దస్త్రాన్ని తెరువు

en: Open a file
te: ఒక దస్త్రాన్ని తెరువు

en: Ot_her (%d)...
te: ఇతరాలు (%d)...(_h)

en: Ot_her...
te: ఇతరాలు...(_h)

en: Other:
te: ఇతరాలు:

en: Page Setup
te: పుట అమరిక

en: Paste the clipboard
te: క్లిప్‌బోర్డును అతికించు

en: Please report bugs to <%s>.
te: దయచేసి లోపాలను <%s>కు నివేదించండి.

en: Preferences
te: అభిరుచులు

en: Print _line numbers
te: పంక్తి సంఖ్యలను ముద్రించు (_l)

en: Print page _headers
te: పుట పీఠికలను ముద్రించు (_h)

en: Print the current document
te: ప్రస్తుత పత్రమును ముద్రించు

en: Print version information and exit
te: రూపాంతరం సమాచారం ముద్రించి నిష్క్రమించు

en: Re_vert
te: తిరిదిప్పు (_v)

en: Read Only
te: చదువుటకు మాత్రమే

en: Redo the last undone action
te: చివరిలో రద్దు చేసిన చర్యను మళ్ళాచేయి

en: Replace _with:
te: దీనితో ప్రతిస్థాపించు (_w):

en: Revert to the saved version of the file
te: ఈ దస్త్రం యొక్క భద్రపరిచిన రూపాంతరానికి తిరిదిప్పు

en: Romanian
te: రోమేనియన్

en: Save A_ll
te: అన్ని భద్రపరుచు (_l)

en: Save As
te: ఇలా భద్రపరుచు

en: Save Changes
te: మార్పులను భద్రపరుచు

en: Save _As...
te: ఇలా భద్రపరుచు (_A)

en: Save all document in this window
te: ఈ కిటికీలోని అన్ని పత్రాలను భద్రపరుచు

en: Save the current document
te: ప్రస్థుత పత్రమును భద్రపరుచు

en: Search _direction:
te: దిశను వెతుకు (_d):

en: Search backwards for the same text
te:  పాఠముకొరకు వెనుకకు వెతుకు

en: Search for text
te: పాఠ్యం కోసం వెతుకు

en: Select F_ont...
te: ఖతిని ఎంచుకోండి...(_o)

en: Select Tab Size
te: ట్యాబ్ పరిమాణం ఎంచుకోండి

en: Select the next tab
te: తరువాత ట్యాబ్‌ను ఎంచు

en: Select the previous tab
te: మునుపటి ట్యాబ్‌ను ఎంచు

en: Select the text in the entire document
te: పత్రంలోని మొత్తం పాఠాన్ని ఎంచుకోండి

en: Selection
te: ఎంపిక

en: Set custom tab size
te: అనురూపిత ట్యాబ్ పరిమాణం అమర్చు:

en: Show line numbers
te: పంక్తి సంఖ్యలను చూపించు

en: Show toolbar
te: పనిముట్ల పట్టీని చూపించు

en: Simple Text Editor
te: సులభ పాఠ్య కూర్పకం

en: South European
te: దక్షిణ యూరోపియన్

en: St_atusbar
te: స్థితిపట్టీ (_a)

en: Style:
te: శైలి:

en: System
te: వ్యవస్థ

en: Tab _Size
te: ట్యాబ్ పరిమాణం (_S)

en: Text Editor
te: పాఠ్య కూర్పకం

en: Thai
te: థాయి

en: Turkish
te: టర్కిష్

en: Undo the last action
te: గత చర్యను రద్దుచేయి

en: Unicode
te: యూనికోడ్

en: Untitled
te: శీర్షికలేనిది

en: Up
te: పైకి

en: Vietnamese
te: వియత్నామీస్

en: Western
te: పశ్ఛిమం

en: [FILES...]
te: [దస్ర్తాలు...]

en: _About
te: గురించి (_A)

en: _Adjust page size and orientation
te: పుట పరిమాణం మరియు దిశను సవరించు (_A)

en: _Auto Indent
te: స్వీయ గంటు (_A)

en: _Close
te: మూసివేయి (_C)

en: _Close Window
te: కిటికీని మూసివేయి (_C)

en: _Color Scheme
te: రంగు విధానం (_C):

en: _Contents
te: విషయాలు (_C)

en: _Copy
te: నకలుచేయి (_C)

en: _Decrease Indent
te: గంటును తగ్గించు (_D)

en: _Delete
te: తొలగించు (_D)

en: _Detach Tab
te: ట్యాబ్‌ను వేరుచేయి (_D)

en: _Document
te: పత్రం (_D)

en: _Don't Save
te: భద్రపరచవద్దు (_D)

en: _Edit
te: సవరణ (_E)

en: _File
te: దస్త్రం (_F)

en: _Filetype
te: దస్త్రరకం (_F)

en: _Fullscreen
te: నిండుతెర (_F)

en: _Go to...
te: వెళ్ళండి...(_G)

en: _Help
te: సహాయం (_H)

en: _Increase Indent
te: గంటును పెంచు (_I)

en: _Line number:
te: పంక్తి సంఖ్య (_L):

en: _Match whole word
te: మెత్తం పదాన్ని సరిపోల్చు (_M)

en: _Move Selection
te: ఎంపికను తరలించు (_M)

en: _New
te: కొత్తది (_N)

en: _Next Tab
te: తరువాత ట్యాబ్ (_N)

en: _Open
te: తెరువు (_O)

en: _Open...
te: తెరువు...(_O)

en: _Paste
te: అతికించు (_P)

en: _Previous Tab
te: మునుపటి ట్యాబ్ (_P)

en: _Print...
te: ముద్రించు...(_P)

en: _Replace
te: ప్రతిస్థాపించు (_R)

en: _Replace All
te: అన్నింటినీ ప్రతిస్థాపించు (_R)

en: _Search for:
te: దీని కోసం వెతుకు (_S):

en: _Toolbar
te: సాధనపట్టీ (_T)

en: _View
te: చూడటం (_V)

en: _Word Wrap
te: సర్దుబాటు పంక్తులు (_W)
