Xfce Apps - en to te translation catalogue (182 entries)

en: %s's home
te: %s's నివాసం

en: %s: %s
    Try %s --help to see a full list of available command line options.
te: %s: %s
    అందుబాటులోవున్న మొత్తం ఆదేశ వరుస యొక్క జాబితా ఐచ్ఛికాలను చూడటానికి '%s --help' నడుపండి.

en: %s: out of memory
te: %s: జ్ఞాపకశక్తి మించిపోయింది

en: <big>Burn _Image</big>
te: <big>ప్రతిబింబాన్ని కాల్చు (_I)</big>

en: <big>New _Data Composition</big>
te: <big>కొత్త దత్తాంశ కూర్పు (_D)</big>

en: <big>_Audio CD</big>
te: <big>ఆడియో సీడీ (_A)</big>

en: <big>_Blank Disc</big>
te: <big>ఖాళీ డిస్కు (_B)</big>

en: Aborted
te: విరమించబడింది

en: Add
te: జతచేయు

en: Add a new directory to the composition
te: కూర్పుకు ఒక కొత్త సంచయాన్ని జతచేయి

en: Add the selected file(s) to the composition
te: కూర్పుకు ఎంచుకున్న దస్త్రాలను జతచేయి

en: Adding files to the composition
te: కూర్పుకు దస్త్రాలను జతచేస్తున్నది

en: Adding home directory
te: నివాస సంచయాన్ని జోడిస్తూంది

en: All files
te: అన్ని దస్త్రాలు

en: Are you sure you want to abort?
te: మీరు ఖచ్ఛితంగా విరమించాలనుకుంటున్నారా?

en: Artist
te: కళాకారుడు

en: Audio composition
te: ఆడియో కూర్పు

en: Auto
te: స్వయం

en: Blank CD-RW
te: ఖాళీ CD-RW

en: Blank Disc
te: ఖాళీ డిస్కు

en: Blank mode
te: ఖాళీ రీతి

en: Blanking disc...
te: డిస్కు ఖాళీచేయుట...

en: Burn Composition
te: కూర్పును కాల్చు

en: Burn DVD Image
te: డీవీడీ ప్రతిబింబాన్ని కాల్చు

en: Burn Image
te: ప్రతిబింబమును కాల్చు

en: Burn Image (xfburn)
te: ప్రతిబింబాన్ని కాల్చు (xfburn)

en: Burn image
te: ప్రతిబింబమును కాల్చు

en: Burning composition...
te: కూర్పును కాలుస్తూంది...

en: Burning device
te: డివిడి పరికరం

en: Burning image...
te: ప్రతిబింబమును కాల్చుతున్నాము...

en: CD Reader device
te: సీడీ చదువకం పరికరం

en: CD copying finished successfully.
te: సీడి నకలుతీయుట విజయవంతంగా పూర్తయింది

en: Cancel
te: రద్దుచేయి

en: Cancelled
te: రద్దుచేయబడినది

en: Cannot open image.
te: ప్రతిబింబాన్ని తెరుచుట వీలుకాదు

en: Capacity:
te: సామర్ధ్యం:

en: Clear
te: శుభ్రపరుచు

en: Clear the content of the composition
te: కూర్పు యొక్క విషయాలను శుభ్రపరుచు

en: Close composition
te: కూర్పును మూసివేయి

en: Completed
te: పూర్తిచేయబడింది

en: Composition name
te: కూర్పు పేరు

en: Contents
te: విషయాలు

en: Copy Data CD
te: దత్తాంశ సీడీని నకలుచేయి

en: Copy data CD
te: దత్తాంశ సీడీని నకలుచేయి

en: Copy data DVD
te: దత్తాంశ డీవీడీని నకలుచేయి

en: Create ISO from CD
te: సీడీ నుండి ISO సృష్టించు

en: Create directory
te: సంచయాన్ని సృష్టించు

en: Currently selected device
te: ప్రస్తుతం ఎంచుకున్న పరికరం

en: DVD Reader device
te: డీవీడీ చదువకం పరికరం

en: Data %s~%d
te: దత్తాంశం %s~%d

en: Data Composition
te: దత్తాంశ కూర్పు

en: Data composition
te: దత్తాంశ కూర్పు

en: Detected devices
te: కనుగొన్న పరికరాలు

en: Device address
te: పరికరము చిరునామా

en: Devices
te: పరికరాలు

en: Disc is not erasable.
te: డిస్కు చెరపదగినది కాదు

en: Display information about Xfburn
te: Xfburn గురించిన సమాచారాన్ని ప్రదర్శించు

en: Display name
te: ప్రదర్శిత పేరు

en: Done
te: అయినది

en: Drive is empty
te: డ్రైవు ఖాళీగా వుంది

en: E_ject disk
te: డిస్కును నెట్టివేయి (_j)

en: Eject the disc
te: డిస్కును నెట్టు

en: Empty speed list
te: ఖాళీ వేగ జాబితా

en: Error determining disc
te: డిస్కును నిర్ణయించుటలో దోషం

en: Estimated writing speed:
te: అంచనావేసిన వ్రాత వేగము:

en: Failed
te: విఫలమైంది

en: Failed to get image size
te: ప్రతిబింబ పరిమాణాన్ని పొందుటలో విఫలమైనది

en: Failure
te: వైఫల్యం

en: File
te: దస్త్రం

en: File browser
te: దస్త్ర విహారకం

en: File(s) to add to composition
te: కూర్పుకు జతచేయాల్సిన దస్త్రము(లు)

en: Filename
te: దస్త్రంపేరు

en: Filesystem
te: దస్త్రవ్యవస్థ

en: Flushing cache...
te: క్యాచీని తీసివేస్తూంది...

en: Folder
te: సంచయం

en: Full Blank (slow)
te: పూర్తి ఖాళీ (నిదానము)

en: Full Format
te: పూర్తి ఫార్మేట్

en: General
te: సాధారణం

en: ISO images
te: ISO ప్రతిబింబాలు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Image file '%s' does not exist.
te: ప్రతిబింబ దస్త్రం ‘%s’ ఉనికిలో లేదు.

en: Image to burn
te: ప్రతిబింబమును నుండి కాల్చు

en: Initializing...
te: ప్రారంభిస్తోంది...

en: Inserted disc is already blank
te: చొప్పించిన డిస్కు ఖాళీగానే ఉంది

en: Inserted disc is full
te: చొప్పించిన డిస్కు సంపూర్ణం

en: Inserted disc is unsuitable
te: చొప్పించిన డిస్కు తగనిది

en: Label
te: లేబుల్

en: Length
te: నిడివి

en: List of devices
te: పరికరముల జాబితా

en: Local Path
te: స్థానిక బాట

en: Max
te: గరిష్ఠం

en: Name
te: పేరు

en: New audio composition
te: కొత్త ఆడియో కూర్పు

en: New data composition
te: కొత్త దత్తాంశ కూర్పు

en: New directory
te: కొత్త సంచయం

en: No burners are currently available
te: ఎటువంటి కాల్చరులు అందుబాటులోలేవు

en: No disc detected in drive
te: డ్రైవ్ నందలి ఎటువంటి డిస్కు కనుగొనబడలేదు.

en: No disc detected in the drive.
te: డ్రైవ్ నందలి ఎటువంటి డిస్కు కనుగొనబడలేదు

en: Options
te: ఐచ్ఛికాలు

en: Please insert a recordable disc.
te: దయచేసి నమోదుచేయదగిన డిస్కును చొప్పించండి.

en: Prefere_nces
te: అభిరుచులు (_n)

en: Preferences
te: అభిరుచులు

en: Proceed to Burn
te: కాల్చుటకు కొనసాగు

en: Quick Blank
te: త్వరిత ఖాళీ

en: Quick Format
te: త్వరిత ఫార్మేట్

en: Quit Xfburn
te: Xfburn నిష్క్రమించు

en: Reading CD...
te: సీడీని చదువుతూంది...

en: Ready
te: సిద్ధం

en: Refresh
te: తాజాపరుచు

en: Refresh file list
te: దస్త్ర జాబితాను తాజాపరుచు

en: Remove
te: తొలగించు

en: Remove the selected file(s) from the composition
te: కూర్పు నుండి ఎంచుకున్న దస్త్రము(ల)ను తీసివేయి

en: Rename
te: పేరుమార్చు

en: Rename Artist
te: కళాకారుని పేరుమార్చు

en: Rename Title
te: శీర్షిక పేరుమార్చు

en: Rename the artist of the selected file
te: ఎంపిక చేసిన దస్త్రం యొక్క కళాకారి పేరుమార్చు

en: Rename the selected file
te: ఎంచుకున్న దస్త్రం పేరుమార్చు

en: Rename the title of the selected file
te: ఎంపిక చేసిన దస్త్రం యొక్క శీర్షిక పేరుమార్చు

en: Select command
te: ఆదేశాన్ని ఎంచుకోండి

en: Show _hidden files
te: అదృశ్య దస్త్రాలను చూపించు (_h)

en: Show close button
te: మూసివేత బొత్తాన్ని చూపించు

en: Show file browser
te: దస్త్ర విహారకాన్ని చూపించు

en: Show human_readable filesizes
te: మనిషి చదవగలిగిన దస్త్ర పరిమాణాలను చూపించు (_r)

en: Show mode selection
te: రీతి ఎంపికను చూపించు

en: Show mode selection combo
te: రీతి ఎంపిక కోంబోను చూపించు

en: Show preferences dialog
te: అభిరుచుల సంవాదాన్ని చూపించు

en: Show speed selection
te: వేగ ఎంపికను చూపించు

en: Show speed selection combo
te: వేగ ఎంపిక కోంబోను చూపించు

en: Show toolbar
te: పనిముట్ల పట్టీని చూపించు

en: Show volume name
te: సంపుటం పేరు చూపించు

en: Show writers only
te:  మాత్రమే చూపుము

en: Show/hide the file browser
te: దస్త్ర విహారకాన్ని చూపించు/దాయి

en: Show/hide the toolbar
te: పనిముట్లపట్టీని చూపించు/దాయి

en: Size
te: పరిమాణం

en: Temporary directory
te: తాత్కాలిక సంచయం

en: The inserted disc is already blank.
te: చొప్పించిన డిస్కు ఖాళీగానే ఉంది

en: The text of the label
te: లేబుల్ యొక్క పాఠ్యము

en: The write mode is not supported currently.
te: వ్రాయి రీతి ప్రస్తుతము సహకరించుట లేదు.

en: Time total:
te: మొత్తం సమయం:

en: Title
te: శీర్షిక

en: Toolbar Editor
te: పనిముట్లపట్టీ కూర్పకము

en: Type
te: రకం

en: Unable to determine image size.
te: ప్రతిబింబ పరిమాణాన్ని నిర్ణయించలేకపోతూంది.

en: Unable to grab the drive.
te:  ఆపివేయలేకపోతుంది

en: Unable to initialize the burning backend.
te: తెరవెనుక కాల్చుట ప్రారంభించలేకపోతున్నాము.

en: User Aborted
te: వాడుకరి విరమించారు

en: Volume name :
te: సంపుటం పేరు :

en: Welcome
te: స్వాగతం

en: Write Blu-ray
te: Blu-ray వ్రాయి

en: Write CD-R
te: CD-R వ్రాయి

en: Write CD-RW
te: CD-RW వ్రాయి

en: Write DVD-R
te: DVD-R వ్రాయి

en: Write DVD-RAM
te: DVD-RAM వ్రాయి

en: Write _mode:
te: వ్రాయి రీతి (_m):

en: Writing CD...
te: సీడీకి వ్రాస్తూంది...

en: Writing ISO...
te: ISO వ్రాస్తూంది...

en: You must give a name to the file.
te: మీరు తప్పనిసరిగా దస్త్రానికి ఒక పేరు ఇవ్వాలి.

en: _About
te: గురించి (_A)

en: _Actions
te: చర్యలు (_A)

en: _Blank
te: ఖాళీ (_B)

en: _Burn Composition
te: కూర్పును కాల్చు (_B)

en: _Burn image
te: ప్రతిబింబమును కాల్చు (_B)

en: _Copy CD
te: సీడీని నకలుచేయి (_C)

en: _Copy DVD
te: డీవీడీని నకలుచేయి (_C)

en: _Edit
te: సవరణ (_E)

en: _File
te: దస్త్రం (_F)

en: _Help
te: సహాయం (_H)

en: _Quit
te: నిష్క్రమించు (_Q)

en: _Quit after success
te: విజయవంతం అయిన తర్వాత నిష్క్రమించు (_Q).

en: _Speed:
te: వేగం (_S):

en: _View
te: చూడటం (_V)

en: aborted
te: విరమించబడింది

en: basic
te: ప్రాథమికం

en: default
te: అప్రమేయం

en: ended
te: ముగిసినది

en: ending
te: ముగిస్తూంది

en: failing
te: వైఫల్యమౌతోంది

en: gstreamer
te: జీస్ట్రీమర్

en: length
te: నిడివి

en: no info
te: ఎటువంటి సమాచారం లేదు

en: not implemented
te: అమలుపరుచబడలేదు

en: unknown
te: తెలియదు
